close buttonclose buttonclose button
เซลเลอร์มูน ตอนที่ 8

เซลเลอร์มูน ตอนที่ 8

หนูอยากลองของ · 19073

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 11:06:43 pm
.... เมื่อจบเพลงกามแรก ผมก็พาน้องบีไปเข้าห้องน้ำที่มีอยู่ในห้องซ้อมเปียโนนั้น คราบน้ำตาของเด็กสาวที่ไหลพรากสะอึกสะอื้นกับความตกใจแรกเสียสาว ถูกผมจูบเลียเพื่อซับน้ำตาให้เธอด้วยริมฝีปาก ผมจับน้องบีเปลือยทั้งร่าง ผมเองก็อยู่ในชุดวันเกิดเช่นกัน ชำระล้างคราบกามของเราจนหมดเกลี้ยง น้องบีซึ่งยอมรับสิ่งที่ผมยัดเยียดใส่สมองให้ว่า ในวงการนี้การเย็ดกันเป็นเรื่องธรรมชาติ เพียงแต่ต้องระมัดระวังไม่ให้ฉาวโฉ่ และไม่สำส่อน สรุปได้ว่าเย็ดกับผมนั้นปลอดภัยที่สุด ว่างั้นเหอะ
.... กลับออกมาจากห้องน้ำผมไล่ให้น้องบีไปสวมชุดเซลเลอร์มูนส์มาร์ เด็กสาวหายไปชั่วครู่ก็กลับมาด้วยชุดสำหรับแสดง ผมถอดกางเกงในเธอออกเลยบอกไม่ต้องใส่แล้ว น้องบียังคงอายอยู่ทั้งๆที่ได้ผมเป็นผัวไปเรียบร้อยแล้ว ผมมองเปียโนที่ตั้งตระหง่านอยู่ พลางนึกไปถึงวรรณกรรมพิมพ์ดีดอมตะเรื่อง โรงเรียนเปียโนของนายกรกฎ อืมม์ มันเขียนเข้าที กลเม็ดเสียบรูตูดของครูแก่ ต้องลองซะหน่อย
.... ผมไปควานหาของในเป้ที่หิ้วมา พบแท่งไฟเรืองแสงฉุกเฉิน ที่ผมพกอยู่เป็นประจำ มันเป็นแท่งพลาสติกนิ่มๆ เมื่อคุณหักกลาง มันจะเรืองแสงออกมาได้นานกว่าสามชั่วโมง ไอ้นี่น่าจะดีกว่าปากกาของครูเปียโนแก่ๆในเรื่องลามกนั้นเป็นไหนๆ ว่าแล้วผมก็เอาเจลทาปลายแท่งเรืองแสงนั้น ก่อนหักกลางมัน เสียงดังเป๊าะสารเคมีภายในไหลปะปนกัน แสงสีเขียวสว่างก็เรืองรองออกมา ผมเรียกเซลเลอร์มูนส์มาร์มาโก่งตูด ใช้นิ้วแหวกทางก่อนจะไชแท่งเรืองแสงนั้นเข้าไป โอว์มายก็อด รูตูดเซลเลอร์มูนส์มาร์มีแท่งมหัศจรรย์ฝังจมอยู่ เจ้าของรูตูดบิดเอวหัวเราะคิกคัก "พี่ธันว์คะ น้องบีจักกระจี๋ก้นอ่ะ" เซลเลอร์มูนส์มาร์บ่น ผมไม่ตอบแต่พยายามหาทางไม่ให้รูตูดของน้องบีปลิ้นแท่งไฟนั้นออกมา มันมีแรงสู้ครับ พอปล่อยมือรูตูดก็จะขมิบไล่แท่งไฟนั้นหลุดออกมาอยู่ตลอด จนในที่สุดผมพบว่าต้องเอาหนังยางหลายเส้นรัดกลางท่อนไฟนั้นให้เป็นปม เมื่อยัดปมนั้นผลุบเข้ารูตูดน้องบีไป มันจะไม่ปลิ้นแท่งไฟนั้นหลุดออกมา
.... ผมยืนมองศิลปะที่ผมประดิษฐขึ้นด้วยความชื่นชม ใครเคยเห็นบ้าง สาวน้อยเซลเลอร์มูนมีหางยื่นออกมาจากรูตูด เป็นแท่งสีเขียวสว่างเรืองแสง น้องบีโก่งตูดเอามือเกาะเก้าอี้เปียโนไว้ กระโปรงด้านหลังแทนที่จะราบลงไปแนบแก้มก้นแบบธรรมดา มันกลับมีแท่งสีเขียวสว่างชี้เด่จุกคารูตูด ผมเดินอ้อมไปด้านหน้าน้องบี ถอกควยที่กึ่งแข็งกึ่งอ่อนให้ปลิ้นออก บีบปากน้องบีให้อ้า "อมไว้ค่ะ" ผมสั่งพลางดันควยเข้าไปในปาก น้องบีอ้าปากตามสั่งและอมมันเข้าไป "ดูดค่ะ" คำสั่งของผมดังอีก น้องบีเริ่มดูดจุ๊บๆ ครู่เดียวควยผมก็มีเลือดฉีดเข้าไปเลี้ยงจนแข็งปั๋ง คราวนี้ก็คับปากน้องบี ผมกระเด้าปากน้องบีสั้นๆ เด็กสาวเก่งมาก ไม่เอาฟันมาครูดลำควยผมเลย ไม่ต้องสอน อัจฉริยะทางการถูกเย็ดจริงๆ ผมนึกในใจ
.... ผมกระเด้าปากน้องบีไปเอื้อมมือไปชักแท่งพลาสติกเข้าๆออกจากรูตูดของน้องบีไปพอเพลินๆ พอเริ่มเสียวหัวควยจากแรงดูดของน้องบีผมก็ดึงลำควยที่เปียกน้ำลายจนชุ่มออกมา เดินอ้อมไปด้านหลังทางก้นของน้องบี เอามืองอแท่งพลาสติดเรืองแสงนั้นให้พ้นพุงผม จ่อหัวควยที่เปียกน้ำลายเป็นมันปลาบนั้นเข้าที่แคมหีของน้องบี ซึ่งขณะนี้มันบีบตัวเบียดชิดกันมาปิดรูหีของเธอจนมิดอีกแล้ว
.... ผมบิดเอวกระแซะหัวควยแหวกแหวะกลีบเนื้อให้เผยออ้า ก่อนกระดวนสั้นๆจนหัวควยผลุบผลับสบัดแคมเนื้อ เสียงเจาะแจะเหมือนอะไรเปียกๆตีกันดังจนได้ยินในห้องเงียบสงัดนั้น ผมกระเด้าถี่ๆส่งควยลึกเข้าไปในรูเนื้อที่ยังคงฟิตดูดรัดควยผมอย่างสุดแสนมัน น้องบีส่ายตูดไปมาคงจะเสียว เมื่อควยผมแทงเข้าไปครึ่งลำเธอก็ส่งเสียง "โอ้ววว เสียวค่ะ พี่ธันว์ น้องบีเสียว" ผมถามเธอ "เสียวอะไรคะ น้องบี" น้องบีส่ายตูดสองหนก่อนตอบ "อื้อ ก็เสียวตรงนั้นน่ะค่ะ" ผมกระเด้าถี่ๆสามที "ตรงนั้นน่ะเรียกว่าอะไร" ผมบังคับให้เด็กสาวพูดชื่ออวัยวะของเธอออกมา "อื้อ ก็ตรงนั้นอ่ะ" น้องบีไม่ยอมพูด ผมกระเด้าควยพร้อมล้วงมือไปบี้แตดเธอ "บอกมาเดี๋ยวนี้นะ ว่าเสียวตรงไหนเรียกว่าอะไร" น้องบีตูดสั่นระริก "เสียวตรงหี เสียวตรงแตดค่ะ" เด็กสาวตอบผมด้วยเสียงสั่นๆอายๆ ผมขอบคุณที่เธอพูดให้ผมคึกคักด้วยการสาวควยยาวจนเงี่ยงหลุดออกมาคาที่แคม แล้วแทงสวนกดทีเดียวจมมิดด้าม "โอ้วววว โอ้ววววว โอ้ววววว" น้องบีร้องเสียงหลง ผมทำอย่าเดิมอีกสองครั้ง "โอ้วววว อูวววววว เสียววววว" เด็กสาวแสนสวยลูกครึ่งอาหรับครางลั่นปากคอสั่น มือเท้าเก้าอี้เปียโนตูดโก่งโด่งให้ผมเสียบปรันจากทางด้านหลัง แท่งพลาสติกเรืองแสงสีเขียวสว่างปักคารูตูด ผมมองรูตูดที่หูรูดแดงปลิ้นอูมสีตัดกันกับแท่งเรืองแสงอย่างครุ่นคิด
.... ผมจัดท่าทางใหม่ ให้น้องบีนอนคว่ำหมอบคุดคู้บนเก้าอี้เปียโนตัวนั้น ให้เธอคุกเข่าก่อนก้มลงหมอบติดเบาะเก้าอี้ ตูดของน้องบีโด่งเด่นในท่านั้น ผมดึงแท่งพลาสติกออกจากรูตูดเซลเลอร์มูนส์มาร์แสนสวย เอาปากหลอดเจลจ่อที่รูตูดอัดเข้าจนชิด เกลียวพลาสติกที่ปากหลอกทิ้มจมเข้าไปในหูรูด ผมรีดเจลที่เหลือประมาณหนึ่งในสี่ของหลอดไหลปรู๊ดเข้ารูตูดน้องบีจนหมด "อี๊ยยย์ พี่ธันว์ อะไรไหลเข้าไปในก้นน้องบี" ผมไม่ตอบแต่จ่อลำควยเข้าแทนปากหลอดเจล ท่านอนหมอบโก้งโค้งเช่นนี้ทำให้แก้มก้นน้องบีผายออกจนตึง รวมทั้งรูตูดของเธอก็โดนแก้มก้นอวบอัดรั้งจนหูรูดสีแดงตึงเปรี๊ยะ เมื่อผมเอาหัวควยที่แข็งจนเต็มที่ไปจ่อแล้วดัน หูรูดสีแดงนั้นก็จมหายไปและทำท่าจะยืดตัวขยายออก ปกติขี้มันจะพุ่งออกมา คราวนี้ผมจะสวนทางเข้าไป กระเด้าสั้นๆเพียงสองครั้ง หัวบานแดงของผมก็จมลงไปครึ่งหนึ่ง พร้อมรับรู้แรงต้านทานมหาศาล
.... "อุ๊ปส์ส์ส์" น้องบีอุทาน "พี่ธันว์คะ" เสียงเด็กสาวสั่น "นั่นมันที่อึของน้องบีนะคะ พี่ธันว์ใส่ผิดที่แล้วค่ะ" เซลเลอร์มูนส์มาร์ลูกครึ่งอาหรับประท้วง "ไม่ผิดหรอกค่ะน้องบี อดทนนะคะ" ผมปลอบใจ ก่อนจะดันควยหนักเข้าไปอีกเท่าตัว มันดังปลึ๊บเมื่อหัวควยผลุบหายเข้าไปในหูรูดนั้น รอยจีบย่นสีแดงแต่เดิมบัดนี้อ้าออกจนรอยยับย่นของหูรูดตูดหายไป ผิวรอบหูรูดนั้นตึงเปรี๊ยะ สีแดงสดไล่โทนไปจนแดงคล้ำของหูรูดน้องบีแผ่กว้าง "โอ๊ย" น้องบีร้อง "เจ็บค่ะ พี่ธันว์ น้องบีเจ็บ" ผมเอามือไล้คราบเมือกที่ปากรูหีมาทาลำควยจนทั่วอีกครั้ง "น้องบีอย่าเกร็งนะคะ อดทนนะคะ อย่าขมิบตูดด้วยนะคะ" ผมสั่งรัว ในขณะที่รู้สึกเสียวหัวควยที่โดนรูตูดน้องบีรัดบีบจนแน่น ผมดันอีก ควยไหลปราดเข้าไปได้ง่ายแล้ว "อึ๊ก อึ๊ก" น้องบีส่งเสียงประหลาดออกมาจากลำคอ ผมเริ่มกระเด้าช้าๆ ควยเริ่มไหลเข้าออกได้ดีขึ้น แต่แรงบีบรัดที่ช่วงหูรูดของน้องบียังมากอยู่ "พี่ธันว์ น้องบีจะอึราดแล้ว ฮืออ" เด็กสาวคร่ำครวญ แต่ผมไม่ฟังเสียงอะไรแล้ว สองมือจับสะโพกน้องบีไว้มั่น แล้วเริ่มซอยกระหน่ำรูตูดของเธออย่างเมามัน
.... "อื้อ อื้อ อื้อ เสียวค่ะ เสียวตูด อึจะราดแล้วพี่ธันว์" น้องบีคร่ำคราวญน่าสงสาร มือจิกของเก้าอี้ที่เธอนอนหมอบอยู่แน่น แรงดูดรัดอันมหาศาลของปากรูตูดน้องบี รีดท่อน้ำเชื้อของผมให้เสียวเป็นทางเวลากระเด้า เหมือนเอานิ้วไปรูดแรงๆใต้ลำควยตรงตำแหน่งนั้น อั้นไม่ไหว ชลอไม่รอด "ฮึ๊บ" ผมอุทานออกมามั่งเมื่อน้ำควยไหลพุ่งปรี๊ดแตกออกมาอย่างควบคุมไม่ได้ ได้แต่กระหน่ำซอยเพื่อความมันแต่เพียงอย่างเดียว
.... รูตูดน้องบีขมิบถี่ๆ เธอไม่ร้องอุทรณ์อะไรแล้ว ได้แต่ส่งเสียงฮือๆๆในลำคอ ปนเสียงหอบเสียงซี๊ด เธอก็ไปถึงจุดหมายเหมือนกัน ผมอัดควยจมมิดอย่างไม่กลัวก้อนขี้ในลำใส้ของน้องบี ก้มตัวลงเกาะหลังเธอราวกับหมาตัวผู้เวลาปี้ตัวเมีย หอมแผ่นหลังขาวเนียนพลางสอดมือลงไปบี้นมที่ทะลักทะเล็ดอยู่ระหว่างหัวเข่าและหน้าอกเธอ รับรสเสียวจากแรงขมิบตูดของน้องบีโดยไม่ต้องทำอะไร ผมนึกในใจ ไอ้ธันว์เอ๊ย มึงโชคดีจริงๆ.....

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: October 30, 2011, 08:26:41 am
 (41;thank you