close buttonclose buttonclose button
เซลเลอร์มูน ตอนที่ 3

เซลเลอร์มูน ตอนที่ 3

หนูอยากลองของ · 18495

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 11:04:31 pm
.... โคกขาวอวบอูมไร้ขนไร้ไฝฝ้า กลีบสีเนื้ออมชมพูเบียดชิดกันจนไม่เห็นทางเข้า ผมไล้นิ้วไปตามตำแหน่งรอยผ่าที่มองไม่เห็น เขี่ยกลีบเนื้อนั้นให้แหวกทางหลบไป กลีบเนื้อนั้นลื่นแล้วในตอนนี้ น้ำเหนียวลื่นใสๆไหลหลั่งพรั่งพรูออกมา เสียงน้องนัทเงียบไปแล้ว แต่ในเมื่อเธอยังนอนเฉยก็แปลว่ายินยอม ผมก็ลุยต่อไป
.... สองมือผมแหกกลีบเนื้อบริสุทธิ์ นิ้วสะบัดคลึงไชกระตุ้นอารมณ์น้องนัทไปเรื่อยๆ ผมมีเวลาสี่ชั่วโมงกว่าๆไม่ต้องรีบร้อน ผมบี้คลึงจนปากรูหีน้องนัทแฉะลื่น ในขณะที่เจ้าตัวส่งเสียงครางแบบถอนใจแผ่วเบารัญจวนใจ ผมรูดกางเกงชั้นในของน้องนัทออกมาทางปลายเท้าเพียงข้างเดียว ปล่อยให้มันคาอยู่ที่ข้อเท้าอีกข้างไว้ แล้วค่อยๆดันขาน้องนัทงอขึ้น เอาไปพาดที่ขอบเท้าแขนโซฟา เด็กสาวยังใส่ครบทั้งถุงเท้ารองเท้านักเรียน แต่ตอนนี้มีกางเกงชั้นในคล้องติดอยู่ที่ข้อเท้าข้างหนึ่ง
.... กระโปรงส่วนข้างใต้ก้นถูกดันไปจนพ้นก้น ผมสอดกระดาษรองเตียงผืนใหญ่เข้าไป รู้อยู่แล้วว่างานนี้เลอะเทอะแน่ ก้นน้องนัทหย่อนลงมาจนชิดริมขอบโซฟา ขาถ่างกว้างพาดเท้าแขน ผมก้มหน้าลงไปหาโคกหีของเด็กสาวแสนสวยอย่างกระหยิ่ม จูบเลียดูดตามใจปราถนา น้ำรักของน้องนัทหลั่งรินออกมาตลอดเวลา ผมดูดกินเข้าไปอย่างสนุกปาก กลิ่นหีของน้องนัทเร้าใจผมจริงๆ เด็กสาวไปโรงเรียนมาทั้งวัน มันมีทั้งกลิ่นฉี่ กลิ่นฉุน กลิ่นเหงื่อ เมื่อรวมกันเป็นกลิ่นหีน้องนัทแล้ว มันทำเอาผมเงี่ยนแบบสุดๆ ผมดูดไล้เลียอยู่นานมาก กะจะให้น้องนัทน้ำแตกสักสองสามหน เป็นออร์เดิรฟ
.... น้องนัทนอนระทวยเหมือนคนไม่มีกระดูก เมื่อผมเลียจนหนำใจแล้วก็ขยับตัวขึ้นมา เสื้อคอซองถูกผมถลกไปจนพ้นราวนม เสื้อบังทรงเสื้อชั้นในเฟิสต์บราถูกถลกตามไป นมอวบขนาดกำลังเหมาะของเด็กสาววัย 14 อวดโฉมท่ามกลางแสงสะท้องจากโคมไฟกำลังต่ำ หัวนมน้องนัทยังบอดจมหายไปในทรวง แต่ผมก็เลียมันจนได้ขณะที่นิ้วยังสอดลงไปไชรูหีบี้แตดอย่างไม่ให้ขาดตอน
.... นมน้องนัทหอมกรุ่น เธอยังคงใช้แป้งเด็กทาตัว เมื่อปนกลิ่นเหงื่อเด็กสาวที่อบมาทั้งวัน มันหอมอบอุ่นแบบบอกไม่ถูก นมนั้นนุ่มนวลมากกว่าแข็ง ผมใช้ลิ้นดุนไล้เลียหัวนมบอดๆนั้นจนมันเริ่มชูชันแข็งขัน โผล่หัวออกมาพอดูดเม้มได้ง่ายขึ้น สเต็ปที่สองนี้ก็ใช้เวลานานพอควร และระหว่างนั้นผมก็ปลดซิปกางเกงยีนส์ งัดลำควยอันไม่ใหญ่ไม่เล็ก พอใช้งานได้ทั่วราชอาณาจักร์ออกมา
.... หัวควยถูกนำไปจ่อที่ปากรูหีของน้องนัท ผมจับหัวบานที่เงี่ยนจนน้ำซึมออกมาเอ่อที่ปากควย ถูไถรับน้ำลื่นๆที่ปากรูหีน้องนัท แต่มันคงไม่พอกับการเปิดบริสุทธิ์เด็กสาวแน่นอน ผมคว้าหลอดเควายเยลลี่ที่ซื้อมาเตรียมไว้ บีบเจลใสลื่นปราดของปิโตรเลียมเยลลี่ ชะโลมลำควยจนชุ่ม มันเย็นๆลื่นๆ ผมจ่อหลอดเจลเข้าที่ปากรูหีน้องนัท ดันเข้าไปเล็กน้อยก่อนบีบหลอดพรวด เจลใสก็พรวดไหลเข้าไปในรูจนน้องนัทสะดุ้ง
.... ผมโน้มตัวไปจูบปากเด็กสาว ลิ้นของเราแลกกันพัลวัน ขณะที่หัวควยผมเริ่มรุกรานเข้าสู่ร่างกายเธอ ด้วยความรูสึกของผม มันคับแน่นแต่ไม่มากเกินกว่าแรงดันจากบันเอว ที่จะส่งควยให้จมมิดหายเข้าไปในรูหีน้องนัท แต่กำลังที่ใช้ดันมันจริงๆนั้น ผมยั้งไว้เพียงแผ่วเบา เพราะเพียงหัวควยแทรกเข้าไปได้ครึ่งเดียว น้องนัทก็ครางอืออาทั้งๆที่ปากถูกผมดูดอยู่ ผมต้องทำตัวเป็นทศกัณฑ์ มือไม้มีเท่าไหร่ใช้งานให้เป็นประโยชน์ มือหนึ่งล้วงลงคลำเม็ดแตดของเด็กสาวแสนสวย มือหนึ่งคลำนมเร่งเสียว ปากจูบดูดลิ้นเร่งเร้า เอวขยับกระเด้าดันควยเข้ารูหี ประสานใจเป็นหนึ่งเดียวจนควยค่อยๆจมลึกหายเข้าไปๆ
.... น้ำตาไหลซึมออกมาทางหางตาของน้องนัท ตอนนี้ผมหยุดจูบเธอแล้วเพื่อให้เธอได้อ้าปากผ่อนลมหายใจอย่างเต็มที่ ควยที่จมเข้าไปเกือบหมดคงสร้างความเจ็บปวดให้เธอบ้าง ผมไม่มีเวลาก้มลงไปดูผลงาน ได้แต่เร่งเร้าจุดเสียวของเธอวนเวียนไปเรื่อยๆ คิ้วของน้องนัทขมวดแน่น ปากเม้ม แต่น้ำตาที่ไหลซึมเริ่มแห้งเหือด ผมจึงถอนควยออกยาว ก่อนดันเข้าไปด้วยความลึกเท่าเดิม
.... น้องนัทห่อไหล่แขม่วท้องร้อง "อี๊ย์ย์ย์ย์" คิ้วคลายจากการขมวดในทันใด ปากอ้ากว้างสูดลมหายใจ ผมทำใหม่อีกหนหนึ่ง ชักยาวแล้วเสียบกลับเบาๆด้วยความลึกเท่าเดิม "โอ้วววว์ ซีดดดด" เสียงอุทานเปลี่ยนวรรณยุกต์ ผมรู้แล้วว่าเด็กสาวพร้อม ผมมองใบหน้าสวยหวานไร้เดียงสาอย่างภาคภูมิใจ เธอเป็นของผมแล้ว คิดเสร็จผมดึงควยยาวจนสุดลำ ก่อนสวนแทงลงไปจนมิดด้ามเป็นครั้งแรก
.... "ซี้ดดดดดด" เสียงเพียงเท่านี้ก็บ่งบอกความรุ้สึกของน้องนัทได้จนหมดสิ้น จังหวะต่อไปของผมก็คือการเริ่มกระเด้า รูหีของน้องนัทรัดลำควยผมอบอุ่น ด้วยน้ำรักของเธอและเจลที่ช่วยเหลือทำให้มันลื่นมาก ผมต้องหยิบผ้าผืนเล็กที่เตรียมไว้รูดเช็ดเมือกลื่นออกบ้าง คราวนี้รูหีของเธอก็ลื่นน้อยลง เสียดสีลำควยและหัวควยของผมมากขึ้น มือของน้องนัทเกร็งจิกเท้าแขนโซฟาจนแทบขาด ผมเร่งจังหวะกระเด้าช้าเร้วสลับกันตามแต่แรงใจปราถนา โน้มตัวลงไปดูดนมบ้าง ไซร้นมบ้าง จูบปากบ้าง อยากทำอะไรก็ทำ
.... ร่างของเด็กสาวแสนสวยระดับดาวโรงเรียน ที่ถูกเลือกมาเล่นบทนำเป็นเซลเลอร์มูนเมอร์คิวรี่ ในชุดนักเรียนคอซอง นอนถ่างขากว้าง เสื้อถลกเปิดอวดนมขาวผ่อง หว่างขามีลำควยของผมเสียบเข้าๆออกๆ แคมหีรัดอมลำควยจนตุ่ยบวม ผมพึ่งมีเวลาสังเกตุผลงานอันเลอเลิศ บนกระดาษรองเตียงที่ผมรองก้นน้องนัทไว้ คราบน้ำรักและเจลเปียกซึมเป็นวงกว้าง และสัญลักษณ์ของความบริสุทธิ์ คือเลือดสีแดงที่จางด้วยการปนเปกับคราบน้ำบวกเจล เห็นเด่นชัดอยู่ท่ามกลางแสงไฟริบหรี่ มือของน้องนัทจิกโซฟาแรงขึ้น เธอเกร็งยกตัวเล็กน้อยก่อนถอนใจยาว รูหีขมิบถี่ๆ ก้นส่ายเหมือนจะต่อสู้กับแรงกระเด้าของผม ภายในรูหีอันอบอุ่น มันตอดตุ๊บๆๆจนผมรู้สึกได้
.... น้องนัทคงน้ำแตกแล้ว ผมเลยหยุดดึงจังหวะ ตะบันกระเด้าถี่ๆสักสิบหน แล้วผมก็อั้นไว้ไม่ไหวเหมือนกัน มันเสียวแทบขาดใจ ขาที่คุกเข่าอยู่บนพื้นปูนสั่นระริก เมื่อน้ำกามมันพุ่งผ่านลำควยเข้าราดรดรูหีน้องนัท ผมกระตุกควย กระเด้าสั้นยาวตามแรงเสียวบงการ ก่อนจะฟุบลงกอดร่างหอมกรุ่นของน้องนัทไว้อย่างสุขสม....

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: October 29, 2011, 09:40:30 pm
 (64;thank you