close buttonclose buttonclose button
เด็กกรุงเทพ 3

เด็กกรุงเทพ 3

หนูอยากลองของ · 24788

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 10:57:20 pm
สวัสดีค่ะด้ายเองนะคะเจ้าของเรื่อง มีน้องมาแจม ทั้งสองตอนเลยค่ะ ยังมีเรื่องมาเล่าอีกค่ะตอนนั้นด้ายแต่ 13 เอง เข็ม ก็ 12 คราวนี้มีแต่ด้ายกับเข็มค่ะอาร์ทกับออนไม่อยู่ ก็หลังจากตอนที่สองค่ะถัดมาสองอาทิตย์ได้ค่ะ คือวันรุ่งขึ้นเนี่ยที่ บ้านจะไปธุระแต่เช้ากลับมาก็เช้าอีกวันแน่ะค่ะ ด้ายเลยโทรไปชวนอาร์ทมาที่บ้านค่ะก็เรื่องเดิมแหละค่ะแล้วจะให้พา ออนมาด้วยแต่ว่าอาร์ทไม่ว่างค่ะ ตอนคุยกันเข็มที่อยู่ใกล้ๆก็ได้ยินค่ะ “พี่ขอคุยกับพี่อาร์ทหน่อย” “อือ เดี๋ยวนะเข็มจะ คุยด้วย” แล้วด้ายก็ส่งโทรศัพท์ให้เข็มค่ะ ก็คุยไปสองสามคำเองเข็มก็ถามอาร์ทค่ะ “พรุ่งนี้ผมขอทำพี่ด้ายนะ” ไม่รู้ว่า อาร์ทตอบยังไงค่ะแต่เข็มส่งกลับมาให้ด้ายคุย “เดี๋ยวจะกินข้าวแล้ว ไปก่อนนะด้าย คิดถึงนะ” “อือ” แล้วอาร์ทก็วาง สายค่ะ “นี่เราถามแบบนั้นน่ะอาร์ทเค้าว่าไง” ด้ายคิดว่าคงไม่ให้ค่ะ “พี่อาร์ทบอกว่าถ้าพี่ด้ายยอมนะ” ด้ายงงนิดๆ ค่ะ “แล้วยอมไหมพี่” ด้ายพยักหน้าค่ะจะไม่ยอมได้ไงเป็นใครก็ต้องติดใจในลีลาของเด็กอายุ 12 คนนี้แน่ค่ะ พอตอน เช้าค่ะที่บ้านออกไปตั้งแต่ตี5ได้มั้งแต่ด้ายกับเข็มยังหลับอยู่นะคะตอนนั้น แต่พอเจ็ดโมงค่ะด้ายยังง่วงๆอยู่เลย เข็ม กระโจนมาหาบนเตียงเลยมาถึงก็ประกบปากพันลิ้นด้ายใหญ่เลย ด้ายยังไม่ได้แปรงฟัน ด้ายผลักเข็มออกไปค่ะ “พี่ยัง ไม่ได้แปรงฟันเลย” เข็มฟังแแบบนั้นนะคะอุ้มด้ายขึ้นมาค่ะไม่รู้ไปเอาแรงมาจากไหน แล้วพาไปแปรงฟันทันทีแล้วก็ อุ้มกลับมาโยนลงที่เตียงค่ะแล้วกระโจนเข้าหาทันทีเลย แทบตั้งตัวไม่ทัน จับด้ายถอดกางเกงนอนแล้วก็ชั้นในออกลง เลียจิ๋มเลยค่ะแทงลิ้นเข้ารูซะลึกแล้วชอนซ้ายชอยขวาด้ายเสียวจนดิ้นพราดๆ ด้ายยังใส่เสื้ออยู่เลยน่ะคะตอนนั้น แล้ว ยังพยายามแทงลิ้นลึกอีกค่ะด้ายสะดุ้งเลยแต่คราวนี้ทำอะไรไม่รู้ค่ะแต่เสียวหนักพอๆกับเมื่อกี้ แล้วก็หันมาถอดเสื้อ ด้ายออกดูดนมค่ะดูดแบบคนที่หิวมากๆ จนด้ายพยายามผลักหัวเข็มออกไปแต่เข็มสิค่ะจับข้อมือด้ายกดไว้เลยทีนี้ก็ดิ้น ค่ะเสียวแต่ทำได้แค่ทน ทีนี้เข็มผลัดมาไซ้ค่ะทั้งจูบทั้งเม้มด้ายอารมณ์พล่านแล้วตอนนั้น เข็มคงเห็นว่าพร้อมทุกอย่าง ก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองออกหมดแล้วมาจูบด้ายค่ะแล้วเอาท่อนเนื้อมาจ่อที่รูด้วยไม่ต้องใช้มือด้วยค่ะขยับเอวจนมาจ่อเลย จูบสักพักก็เริ่มดันเข้ามาค่ะ ด้ายกางขาออกเต็มที่เลยค่ะ มาแล้วค่ะของแข็งๆอุ่นๆที่คุ้นเคยมันเข้ามาในรูจิ๋มแล้วค่ะลึก เข้ามาๆพอเข้ามาจนก้นด้ายชนกับถุงน้ำเชื้อแล้วเข็มก็ยังดันเข้ามาอีกนะคะ จะให้ลึกที่สุดเอาใจด้ายเต็มที่น่ะค่ะ แล้ว ซอยต่อค่ะ ซอยเร็วด้วยยาวด้วยแต่เริ่มเลยด้ายกระดกเอวรับเป็นจังหวะทันทีค่ะไม่นึกว่าจะเล่นรุนแรงขนาดนี้ ไปพักนึง เข็มดึงท่อนเนื้อออกค่ะให้ด้ายยืนสี่ขาแล้วจับเอวด้ายซอยเข้ามาจากข้างหลังค่ะ “โอยๆๆๆ” ด้ายร้องทันทีเลยค่ะซอย เข้าไปลึกสุดๆที่เคยทำกับเข็มเลยแล้วยังคล่องด้วยเสียวซะจนต้องบิดเอวไปมา แล้วเข็มคงยังไม่พอใจเลยกระแทกมิด แล้วจับนั่งลงค่ะ ท่านั่งที่ด้ายหันหลังให้เข็มค่ะท่าทางคงอยากลองท่านี้กับด้ายมาก เอาเข่ามาถ่างขาด้ายออกจับเอว ด้ายซอยไม่มียั้งเลยท่อนเนื้อเข้าลึกพอๆกับเมื่อกี้เลยค่ะ แต่เสียวกว่าเพราะเข้ามาแรงมาก พอด้ายเริ่มถีบขาลุกหนีนะ คะเข็มก็ได้ทีล่ะค่ะ เข่าที่กางขาด้ายไว้งอขึ้นดันเท้าด้ายลองจากเตียงค่ะเข้ารูปเดิมเลย ด้ายถีบเท้าเพราะควบคุมไม่อยู่ ค่ะรับกับการซอยให้มันหนักขึ้นเสียวขึ้นจนครางลั่น “ฮือ อือ ฮะ อื้อ อ๊า” ครางประมาณนี้เลยค่ะ เพราะท่อนเนื้อเข็ม เล็กกว่าอาร์ทค่ะมันคล่องกว่าเลยทำให้เสียวหนักไปอีก พอด้ายเริ่มทนไม่ไหวเข้มก็ให้ด้ายลงตะแคงขวาค่ะท่อนเนื้อยัง คาอยู่เลย พอด้ายตะแคงแล้วเข็มจับขาด้ายงอพับขึ้นแล้วนั่งซอยรัวค่ะ ท่านี้ก็คล่องมากเหมือนกัน ค่ะ “ปับๆๆๆๆ” “แจ๊ะๆๆๆๆ” เสียงโคนกระทบแคมปนเสียงถุงน้ำเชื้อกระทบก้นค่ะ ทุกครั้งที่กระแทกเข้ามาจนสุดด้ายจะ เสียวมากจนอ้าขาออกไปอีกค่ะเรียกว่ากระตุกเป็นจังหวะตามการซอยเลย ด้ายเกร็งขึ้นๆค่ะสักพักนึงก็ตัวกระตุกแรง เลยเข็มก็ซอยอัดแรงๆอีกสามที แต่ไม่ได้กดเข้ามาสุดค่ะค้างไว้แค่ให้ส่วนหนึ่งอยู่ในรูจิ๋มด้าย รูจิ๋มด้ายตอดค่ะ ท่อน เนื้อก็กระตุก “กึกๆ” อยู่ข้างในแต่ไม่ยักมีน้ำพ่นออกมา ด้ายกำลังจะถามเข็มค่ะแต่ยังไม่ทันถามเข็มก็กระแทกท่อน เนื้อเข้ามาจนลึกสุดแรงเกิดด้ายผวาเฮือกกางขาออก แล้วเข็มก็พ่นน้ำอุ่นๆเข้ามาค่ะ แล้วด้ายก็ต้องทนรับน้ำอีกตั้งแปด พรืดแน่ะค่ะถึงจะออกมาไม่มากก็เถอะทุกครั้งที่พ่นออกมาเข็มจะขยับเอวซอยนิดๆด้วยค่ะ ดันเข้าทีก็พ่นพรืดที ด้าย เอวกระตุกร้องครางทุกครั้งเลยค่ะเสียวสุขสุดๆ “โอย เข็มเก่งจังเลย พี่ชอบมากเลยนะ” เข็มฟังแล้วยิ้มค่ะค่อยดึงท่อน เนื้อออกมาอุ้มด้ายไปล้างตัวแล้วอุ้มมาค่ะคราวนี้ไปที่ห้องเข็มแทน เข็มคงอยากลองที่ห้องนี้บ้างค่ะ เข็มนอนกอดด้าย ทั้งเปลือยๆนี่แหละค่ะกะว่าพักแล้วต่อได้เลย “นี่เมื่อกี้ทำยังไงน่ะ” ด้ายถามค่ะว่าตอนพ่นน้ำเข็มทำยังไง “ก็เอานิ้วบีบ ตรงโคนกันน้ำไว้ แล้วค่อยฉีดแบบคุมเองเอาทีหลัง” “เก่งจังนะใครสอนเหรอ” “ผมคิดเองน่ะ” ด้ายหอมแก้มเข็มฟอด ใหญ่ค่ะขอบคุณที่ทำให้ด้ายมีความสุขขนาดนั้น พักไปครึ่งชั่วโมงได้ค่ะเข็มก็เริ่มต่ออีกแล้ว จูบด้ายก่อนต่อแล้วลูบคลำ บีบนวดไปทั่วสักพัก ด้ายก็ให้เข็มลุกก่อนค่ะบอกให้เข็มนอนหงายแล้วหันมาอมท่อนเนื้อให้ ด้ายทั้งดูดทั้งเลียหัวค่ะใช้ ลิ้นกับเหงือกดันถกหนังออกมาเลียหัวข้างในด้วยตอนแรกเข็มร้อง “อืม” เลยค่ะ “พี่อมเก่งขึ้นนี่” พูดแล้วเข็มก็หันมา เลียจิ๋มด้ายค่ะ เอาอีกแล้วค่ะไล่ลิ้นไปรอบๆจนสยิวเลียปุ่มเสียวจนด้ายยกเอวหนีแต่เข็มก็คว้าไว้รัวที่ปุ่มต่อ พอด้าย เคลิ้มอมท่อนเนื้อเข้าไปมิด เข็มก็แทงลิ้นลงรูค่ะเสียวจนด้ายเอวกระตุกเลยแต่เข็มรั้งไว้ ปากด้ายก็ดูดท่อนเนื้อสุดแรง จนเข็มร้อง “ซี๊ด” เข็มลุกมาทันทีเลยค่ะจับด้ายนอนหงาย เอามือจับเข่าด้ายถ่างออกแล้วดันงอหาตัวด้ายจนเข่าลงมา ติดเตียงเลย ด้ายขยับตัวไม่ถนัดเลยค่ะเอวกระดกจนตัวด้ายงอเป็นตัวแอลรูจิ๋มด้ายชี้ขึ้นฟ้าแล้วค่ะ เข็มคร่อมด้ายในท่า ยืนสี่ขา มือก็กดเข่าด้ายไว้ ขาก็ขยับจนท่อนเนื้อทิ้งดิ่งจ่ออยู่ที่รู ไม่รอช้าค่ะเข็มทิ้งตัวลงมาค่อนข้างแรงทีเดียวจมมิด ด้ายเอวกระตุกอีกครั้งเพราะเสียวแต่ขยับไม่ได้เลยค่ะท่านี้ แล้วเข็มก็ซอยขึ้นลงช้าๆค่ะ ด้ายพยายามงอขาออกเหมือน ปกติแต่กลับเป็นว่าทำให้เอวยกขึ้นสวนกันกับการซอยของเข็มค่ะเสียวจริงๆ “อือ” ครางทุกครั้งที่เสียบเข้ามาค่ะ สักพัก เข็มก็เร่งค่ะเร็วมากๆจนเอวด้ายเด้งขึ้นลงตามแรงกระแทก “ปับๆๆๆๆๆๆ” เข็มพยายามทิ้งลงมาให้ลึกค่ะด้ายชอบมาก เลยตอนนี้ สักพักก็หยุดค่ะจับด้ายเปลี่ยนท่าเป็นนอนคว่ำทั้งที่ท่อนเนื้อยังเสียบอยู่มันหมุนในรูจิ๋มค่ะเสียวไปอีกแบบ เข็มนั่งยองๆค่ะขาด้ายสองข้างถูกแยกออกแบบหุบลงไม่ได้เพราะตัวเข็มคั่นตรงกลางจะงอขาสักนิดก็ไม่ได้ค่ะติดขา ของเข็มที่นั่งยองๆอยู่ เอวด้ายลอยติดกับหว่างเข็มเลยค่ะแต่หัวยังอยู่บนหมอน เข็มจับเอวด้ายซอยไม่ยั้งค่ะคงกะจะทำ ให้เสร็จด้ายครางลั่นค่ะ “อ้าๆ อ๋า” มือก็กำหมอนแน่นค่ะเสียวจนทนไม่ไหวยาวก็ยาวรัวก็รัวเข้าลึกมากๆด้วย “ปับๆๆๆๆ” ก้นด้ายกระทบท้องน้อยเข็มค่ะ เข็มซอยไม่หยุดเลยค่ะแล้วยังเร่งขึ้นๆไม่มีผ่อนด้วย ด้ายก็เสียวจนจะตายซะให้ได้แต่ก็ ยังทนต่อค่ะ จนด้ายทนไม่ไหวจริงๆค่ะเกร็งสุดฤทธิ์กระตุกเป็นเจ้าเข้า เข็มสิคะซอยอีกซะเป็นชุดๆจนด้ายกระตุกอีก หลายทีแล้วค่อยกระแทกลึกสุดขั้วกดไว้แน่นยังกับจะไม่ยอมปล่อย รูด้ายตอดแรงค่ะเสียวมากเลยเมื่อกี้ ตอดแรงจน เข็มเอวกระตุกดันลึกเข้ามาอีกค่ะ แล้วน้องชายคนดีก็ฉีดน้ำอุ่นขาวเข้ามาพรืดใหญ่ค่ะยังกับจะออกมาทีเดียวหมด ด้าย สะดุ้งเลยค่ะเยอะมากๆร้อง “อะๆ” ออกมาเลย แล้วต้องทนน้ำที่ฉีดตามมาอีกตั้งสามพรืดยาวค่ะ “อือ” ด้ายครางยาว ตลอดเวลาที่เข็มฉีดน้ำเข้ามาเลยค่ะ เข็มค้างอยู่ท่านั้นยังไม่ขยับค่ะด้ายคิดค่ะว่าคงมีอะไรให้ประหลาดใจอีก “ไม่ไป ล้างตัวเหรอ” ด้ายถามค่ะในรูยังมีเนื้อนุ่มๆเสียบคาอยู่เลย “อยู่แบบนี้พักนึงนะพี่” ด้ายไม่ว่าอะไรค่ะอยู่แบบนั้นสักนาที นึงได้ อยู่ๆท่อนเนื้ออุ่นๆที่อ่อนปวกเปียกก็กลับแข็งขึ้นมาอีกมันขยายออกลึกเข้ามาในรูจิ๋มค่ะด้ายร้อง “อือๆ” แล้วเข็ม ก็จับเอวด้ายซอยสุดชีวิตค่ะ ด้ายไม่ทันตั้งตัวได้แต่ร้องคราง “อา อ้า” อยู่ท่านี้ได้แต่ทนเสียวค่ะ เสียวมากๆสุดๆเลย เพราะเพิ่งเสร็จไปเมื่อกี้ยังไม่หายล้าเลย เสียวจนรู้สึกว่าถ้ายังทำต่อต้องตายแน่เลยค่ะ แต่ด้ายทำอะไรไม่ได้ค่ะได้แต่ ร้อง ”ฮือๆ” ลั่นไปหมด ไม่รู้เข็มฮึดมาจากไหนค่ะกระแทกลึกด้วย จนด้ายตัวกระตุกอีกแล้วค่ะรูก็ตอดรัวแต่เข็มก็ยังไม่ เลิกซอย ดูจะซอยให้แรงขึ้นอีก ด้ายไม่มีแรงแล้วค่ะตอนนี้ตัวอ่อนปวกเปียกคราง “อิๆ” แบบไม่ไหวแล้วตลอดเวลา เลย จนด้ายตัวกระตุกอีกครั้งค่ะ เข็มก็ยังไม่พอใจค่ะเปลี่ยนมาเป็นดึงออกคาแต่ส่วนหัวที่เป็นปุ่มไว้แล้วกระแทกให้ลึก สุดๆ ด้ายร้อง “อ๋า” ล่ะค่ะทุกครั้งที่กระแทกเข้ามาเลย ทำอยู่แบบนั้นเป็นสิบๆทีแล้ว กลับมาจับเอวซอยอีก คราวนี้ซอย ไม่ยาวค่ะแต่ใส่เข้าไปลึกๆแล้วซอยสั้นๆรัวยิบจนเข็มเองยังต้องเอวเด้งขึ้นลงเลย ด้ายก็เสียวขาดใจค่ะรัวแบบที่ไม่เคย เจอมาก่อนยังกับเครื่องยนต์อะไรสักอย่าง สักพักด้ายก็กระตุกรอบที่สามคราวนี้แหละค่ะเข็มซอยจนเอวเด้งต่อแบบ เดิมอยู่อีกชุดหนึ่งแล้วกระแทกอัดสุดแรงร้อง “อื้อ” กดอัดเข้ามา รูจิ๋มด้ายตอดจนสั่นยังกับมือถือเลยค่ะด้ายรีบแหกขา ออกเยอะๆค่ะให้เข็มกดลึกเข้ามาอีก ท่อนเนื้อของเข็มสั่น “กึกๆ” ค่ะก่อนจะฉีดน้ำออกมาอย่างแรงจนด้ายสะดุ้งกำ หมอนแน่นร้อง “อ๋า” อีกครั้งแล้วยังมีอัดตามมาอีกสี่ครั้งค่ะสุขแทบขาดใจตายน้ำอุ่นขาวทะลักออกจากรูของด้ายเลย ค่ะ ด้ายหลับไปเลยค่ะตื่นอีกทีบ่ายโมงเข็มเลยอุ้มไปล้างตัวแล้วพากลับมานอนที่ห้อง วันนั้นข้าวปลาไม่ได้กินค่ะเข็ม กับด้ายทำกันอีกสี่ครั้งจนหมดแรงแหละค่ะถึงได้เลิก ก็นี่แหละค่ะติดใจลีลากับฝีมือของน้องเข็มคนเก่งจริงๆถ้าไม่ใช่ น้องนะคะเลิกกับอาร์ทแล้วแน่ๆ ตอนนี้เข็มอายุ 16 ค่ะเป็นเพลย์บอยด้วยสาวๆติดเพียบแต่ไม่ได้มายุ่งกับด้ายแล้วนะ คะ ไว้จะมาเล่าให้ฟังอีกค่ะมีเรื่องประทับใจเยอะเลย

Offline k13200

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: March 19, 2010, 10:50:21 pm
ยอดมากครับสำหรับเรื่องดีๆ
จะรออ่านตอนต่อๆไป
ขอบคุณครับ
THANK YOU

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: June 19, 2010, 10:35:52 am
ขอบคุณครับ