close buttonclose buttonclose button
เพื่อนเมียให้ท่า

เพื่อนเมียให้ท่า

เรื่องเสียว · 40916

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: October 01, 2010, 09:23:45 am

แมวเพื่อนเมียผมสนิทกันมากกับผมก็สนิท กันเวลามาที่บ้านผมก็จะเป็นกันมาก ผมเองก็ยอมรับแอบชอบแมวอยู่ลึกๆเหมือนกันแมวก็ดูท่าทีสนผมอยู่เหมือนชอบพูด ให้คิดหลายๆครั้งเชิงชู้สาวบางครั้งเวลามาบ้านก็แต่งแบบรัดๆเสื้อคอกว้างๆผม ก็แอบมองและจินตนาการทุกครั้ง
นานเข้าเริ่มเล่นหูเล่นตากันเมื่อยามที่เมียผมเผลอครั้งเธอมาแบบใส่ผ้ายืด เล่นเอาใจผมเต้นแรงมากก็แมวเล่นใส่สะรัดหีเป็นโคกเลยผมนั่งจ้องโคกหีของแมว แมวเหมือนจะจงใจอวดผมสะงั้นแล้วแมวก็แลบลิ้นใส่ผม เมียผมออกไปเก็บผักริ่มรั่วผมได้โอกาศตอนแมวเอาถ้วยชามไปล้างผมแกล้งเดินสวน กับแมว แมวมองหน้าผมแล้วพูดยิ้มๆว่า รู้นะคิดไร ผมเลยสวนกลับไป แล้วคิดป่าวละ แมวเดินกระแทกผมแล้วพูดว่า ถ้ามีโอกาศ ผมกลับยิ้มในใจว่าสบายละได้เย็ดเพื่อนเมียแน่
จากนั้นผมก็เริ่มส่งข้อความเข้ามือถือแมวแซวว่าเหงาป่าวผัวไม่อยู่ เธอตอบกลับมาว่า เหงาเหมือนกัน เราตอบโต้กันอยู่หลายวันคุยกันเรื่องใต้หว่างขาวันนั้นฝนตกผมอยู่บ้านคน เดียวเมียไปเปิดร้านผมนั่งหนังโป๊เกิดเงี่ยนเลยส่งข้อความไปหาแมว บอกว่าฝนตกเงี่ยนจัง แมวตอบกลับมาว่า ชักว่าวสิ ผมส่งไปอีกว่า แมวขอเย็ดทีสิ ผมนั่งใจจดใจจ่อว่าเธอจะโกรธผมหรือป่าวทิ้งระยะไปนานมีคำตอบกลับมาว่า ที่เดียวไม่มัน เท่านั้นควยผมแทบระเบิดผมตัดสินใจโทรไปหาแมวเธอรับผมพูดคำตรงเลยว่าแมว เงี่ยนมั้ยฝนตกแบบนี้มาเย็ดกันมั้ยอยากเย็ดแมวมานานแล้ว เธอบอกว่ากล้าเย็ดเพื่อนเมียไม่กลัวเมียเหรอ ผมบอกถ้าเพื่อนเมียให้เย็ดก็จะเย็ด แล้วเสียงเธอครางออกว่าทางมือถือผมถาม แมวทำไรอยู่เธอบอกว่าลูบหีอยู่ช่วยเย็ดแมวทางโทรศัพท์ได้มั้ย เราเซ็กโฟนกันจนแตก

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #1 on: October 01, 2010, 11:14:20 am
โอ้...ยังงี้มีสิทธิ์ลุ้นครับท่าน

Offline noomgun

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: October 03, 2010, 04:35:40 pm
สั้นจังเลย (01; (05;

Offline phon

• Sr. Member
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #3 on: October 04, 2010, 02:48:02 pm
 (6; (6; (6;รอลุ้น

Offline VULCA

• Hero Member
Reply #4 on: October 08, 2010, 12:13:11 am
 ได้ล่อแน่ แต่สั้นจัง  (28;

Offline tong za

• Master Hero
  • *
Reply #5 on: October 08, 2010, 07:05:49 pm
โอกาสเป็นของคุณแล้วลุ้นนนนน (6;

Offline phatthakorn

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
Reply #6 on: October 10, 2010, 09:41:00 pm
คุณได้สิทธิ์นั้นทันที