close buttonclose buttonclose button
เด็ดดอกฟ้า

เด็ดดอกฟ้า

หนูอยากลองของ · 28222

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 19, 2009, 10:54:53 pm
ผมเพิ่งเจอเว็บนี้จากหนังสือพิมพ์ฉบับหนึ่งซึ่งลงข่าว จึงลองเข้ามาดูก็ได้อ่านเรื่องที่มีคนเขียนเข้ามากันหลายคน เลยคิดว่าอยากจะเขียนเข้ามาเล่าเรื่องประสบการณ์ของตัวเองบ้าง เรื่องนี้เพิ่งจะเกิดขึ้นเมื่อเดือนที่แล้วนี่เอง ผมทำงานอยู่ที่ธนาคารแห่งหนึ่งในจังหวัดเชียงใหม่ อายุ 35 ปี หน้าตาก็จัดว่าใช้ได้ แฟนผมอายุ 25 ปี ทำงานอยู่ที่เดียวกัน แต่เพิ่งเข้ามาได้ 2 เดือน โดยเธอเข้ามาเป็นลูกน้องผมที่แผนก เธอเป็นคนที่สวยมาก เคยประกวดนางงามได้รางวัลมามากมาย สูง 168 ซ.ม. น้ำหนัก 52 ก.ก. สัดส่วน 34.25.36 ตอนเธอเข้ามาใหม่ ๆ มีแต่คนรุมจีบเธอแต่เธอไม่สนใจใครเธอบอกว่าเธอมีแฟนแล้ว เป็นช่างซ่อมรถอยู่บริษัทรถยนต์ชื่อดังแห่งหนึ่งในจังหวัดเชียงใหม่ และเธอเช่าหอพักอยู่ แต่แฟนเธอไม่ได้อยู่ด้วยกัน แต่จะมาหาบ่อยมาก แต่เธอกับผมก็สนิทกันมาก เพราะผมเป็นกันเองกับทุกคน จนมาถึงวันหนึ่งเธอโทรเข้ามาหาผมที่บ้านประมาณ 3 ทุ่ม เธอถามว่าผมพอจะมีเวลาคุยกับเธอมั้ย แล้วเธอก็ร้องไห้บอกว่ามีเรื่องทะเลาะกับแฟนไม่รู้จะปรึกษากับใครขอให้ผมออกไปรับที่หอได้มั้ย ผมตอบตกลงและก็ออกไปหาเธอ เธอบอกว่าเราลงไปคุยกันข้างล่างมั้ย เพราะถ้าอยู่ในห้องเธอกลัวว่าแฟนเธอจะเข้ามา เราจึงไปคุยกันในรถของผม เธอก็เล่าให้ฟังว่าเธอจับได้ว่าแฟนของเธอโกหกว่าจะกลับดึกเพราะต้องทำงาน โอที แต่เมื่อเธอเช็คไปที่บริษัท ทางบริษัทกลับบอกว่าแฟนของเธอออกไปตั้งแต่ตอนเย็นแล้ว เธอจึงเสียใจมากเอาแต่ร้องไห้ ผมจึงพูดปลอบใจเธอว่ารอถามดูให้แน่ใจก่อนไม่ดีหรือ ชุดที่เธอใส่ลงมาเป็นชุดเสื้อยืดบาง ๆ กางเกงกีฬาขาสั้น และเธอไม่ใส่ยกทรง มันทำให้ผมเกิดอารมณ์มาก ผมจึงเข้ามากอดเธอ เธอตัวสั่นบอกว่าไม่ดีค่ะเดี๋ยวใครมาเห็นเข้า เพราะที่จอดรถจะมีรถเข้าออกตลอด แต่เจ้าหนูของผมมันแข็งโด่ขึ้นมาแล้ว ผมกอดเธอพลางจับมือของเธอให้มากุมเจ้าหนูของผม เธอตกใจแต่ก็บอกว่า ใหญ่จังเลย ผมสังเกตว่าเธอก็อยากเหมือนกันเพราะมือเธอและเสียงเธอสั่นมาก เธอบอกว่าเธอแอบชอบผมอยู่เหมือนกันแต่กลัวผมจะรังเกียจที่มีแฟนแล้ว เธอรูดซิปกางเกงของผมลงและดึงเจ้าหนูของผมออกมา เสร็จแล้วเธอก็ก้มลงดูดมันอย่างแรง เธอบอกให้ผมคอยดูต้นทางให้ด้วย เธอดูดจนผมทนแทบจะไม่ไหว ผมจึงบอกเธอว่าขอพี่นะ เธอไม่ตอบ ผมจึงทึกทักเอาว่าเธอยอม ผมจึงรั้งเสื้อเธอขึ้น และดูดนมของเธอมั่ง นมของเธอสวยมากขนาดกำลังดี แล้วมือผมก็ล้วงเข้าไปในกางเกงของเธอ เนินของเธอมีขนน้อยมากเหมือนของเด็กแต่มีน้ำหล่อลื่นเปียกไปหมดมันไหลย้อยลงมาที่ต้นขาของเธอ เธอบอกว่าให้เธอขึ้นข้างบนจะสะดวกกว่า แล้วเธอก็ให้ผมเอนเบาะรถลง เธอขึ้นคร่อมผมและจับเจ้าหนูของผมไปถูไถกับเนินของเธอจนเจ้าหนูของผมเปียกน้ำของเธอไปหมด เสร็จแล้วเธอก็ยัดมันเข้าไปมันเข้าไปอย่างง่ายดาย เธอถามผมว่ามีถุงมั้ย ผมบอกว่าไม่มีไม่เป็นไรมั้งผมไม่เป็นไรหรอก เธอจึงโยกตัวขึ้นลงและเอานมให้ผมดูด เธอบอกดูดแรง ๆ จ๊ะ เสียวดี ผมจึงดูดนมเธออย่างแรงเธอร้องเสียงสั่นบอกไม่ไหวแล้วขอน้ำเถอะ ผมจึงอัดเธออย่างแรงอีก 4-5 ที แล้วผมก็พุ่งน้ำใส่ข้างในของเธอ เธอกระตุก 2-3 ทีแล้วรีบถอนตัวออกแล้วก้มลงมาอมเจ้าหนูของผมและดูดน้ำไปจนหมดผมเสียวมากจึงล้มตัวลงนอนพักเอาแรงกะว่าอีกสัก 10 นาทีจะบรรเลงกับเธอต่อ เธอบอกว่าทำความสะอาดให้เธอก่อนสิ ผมจึงก้มลงเลียให้เธอมั่ง ขณะนั้นเองเสียงโทรศัพท์มือถือที่เธอเอามาด้วยก็ดังขึ้น เธอรับโทรศัพท์ปรากฏว่าแฟนเธอโทรเข้ามาบอกว่าเลิกงานแล้วเพื่อชวนไปกินเหล้า แต่ไม่อยากบอกกลัวจะเป็นห่วง และบอกว่าตอนนี้มาถึงหน้าหอแล้วกำลังจะขึ้นไป เธอตกใจมากรีบสวมเสื้อผ้า และเห็นแฟนเธอมาจอดรถห่างไปสัก 4 คันแล้วก็เดินขึ้นห้องไป เธอจูบผมและบอกว่าเธอมีความสุขมากขอโทษที่อยู่ด้วยไม่ได้แล้ว ผมจึงบอกเธอว่าเป็นห่วงเธอ ผมบอกเธอว่าผมจะโทรศัพท์เข้ามือถือเธอและให้เธอรับแล้วเปิดเครื่องไว้เพื่อที่ผมจะได้รู้ความเป็นไป เธอบอกว่าได้ แล้วเธอก็เดินขึ้นไปบนหอ สักพักผมก็ได้ยินเสียงแฟนเธอ อ้าวไปอยู่ที่ไหนมา เสียงเธอบอกว่าไปเดินเล่นบนดาดฟ้า และได้ยินเสียงแฟนเธอพูดว่าหอมจังเลย ขอเอาได้มั้ย เธอบอกว่าไปอาบน้ำก่อนสิ พอแฟนเธอเข้าไปอาบน้ำเธอก็บอกผมว่าไม่มีอะไรแล้ววางหูเถอะ ผมบอกเธอว่าขอฟังต่อได้มั้ย เธอบอกว่าก็ตามใจเธอจะวางโทรศัพท์ไว้บนหัวเตียงอยากวางเมื่อไหร่ก็วาง สักพักก็ได้ยินเสียงเธอพูดกับแฟนว่า ขออาบน้ำก่อนได้มั้ย แฟนเธอบอกว่าไม่ต้องหรอกทนไม่ไหวแล้ว แล้วก็ได้ยินเสียงเธอคราง โอย..ดูดนมแรง ๆ ค่ะ แฟนเธอบอกขอเลีย…ได้มั้ย เธอบอกว่าอย่าค่ะ แต่แฟนเธอคงจะก้มลงมาเลีย..เธอ เพราะได้ยินแฟนเธอพูดว่า วันนี้น้ำเยอะจัง อยากเหรอ ผมนึกในใจว่าน้ำของผมเอง ได้ยินแต่เสียงครางของเธอ เลียแรง ๆ ค่ะ ดีค่ะ โอยไม่ไหวแล้วเสียบเลยได้มั้ย ขอน้ำค่ะ ขอน้ำค่ะ แล้วก็ได้ยินเสียงกระแทกอย่างแรง 3-4 ที แล้วแฟนเธอก็บอกว่าดึงออกละนะน้ำจะออกแล้ว แฟนเธอดึงออกมาหลั่งบนท้องของเธอ เสร็จแล้วก็เงียบเสียงไป ผมจึงวางสายและรออยู่ประมาณครึ่งชั่วโมง เห็นแฟนเธอลงมาและออกไป จึงเดินขึ้นไปบนห้อง เธอเปิดประตูรับผมแล้วเราก็บรรเลงเพลงรักต่อ เธอถามว่าได้ฟังหรือปล่าวผมบอกว่าฟังจ๊ะเธอบอกว่าอายจังเลย ผมอยู่กับเธอจนเช้าคืนนั้นเราทำกันทั้งคืน ผมมีความสุขมากครับ แล้วจะเล่าประสบการณ์มาลงอีกนะครับ