close buttonclose buttonclose button
สวิงสองพี่น้อง

สวิงสองพี่น้อง

เรื่องเสียว · 32125

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 29, 2010, 09:17:11 am

ตอน ผมมาเรียนอเมริกาใหม่ๆ ไปพักอยู่กะรุ่นพี่คนไทยสามคนเช่าบ้านอยู่ด้วยกัน พวกนั้นอยู่มานาน รู้จักคนไทยเยอะ เสาร์อาทิตย์จะมาสุมกันกินเหล้าร้องคาราโอเกะแทบไม่ขาด ผมนั้นเด็กเรียนตั้งแต่อยู่เมืองไทยแล้ว เหล้ายาไม่กิน บุหรี่ไม่สูบ ผู้หญิงไม่เคยเที่ยว เคยเอากะแฟนเพื่อนนักเรียนคนเดียวเท่านั้น รักกันมากถึงกะนั่งมองรูปทุกวัน เพิ่งมาได้ไม่ถึงเดือนเขียนจดหมายพร่ำพรรณาแทบทุกวัน
วันศุกร์นี้ผมกลับมาบ้านค่อนข้างค่ำ เพราะทำรายงานที่มหาลัยจนเย็น มาถึงหน้าบ้านไม่แปลกใจที่มีรถอยู่อีกคัน เสียงเพลงลุกทุ่งแว่วออกมาแล้ว แสดงว่าวันนี้ร้องเพลงกินเหล้ากันอีก พอเข้าไปผมก็เห็นพี่หมิวคนไทย สามีเป็นนักธุรกิจฝรั่ง เดินทางบ่อยๆ แกเองก็ยังสาว ยี่สิบห้ามั้ง คงเหงา เลยมากินเหล้าร้องเพลงกะคนไทยด้วยกัน แต่วันนี้ที่แปลกไปคือ ผมขอตัวเข้าห้องตามเคยเพราะนั่งๆไปก็ไม่รู้จะคุยไร ห้องผมประตูไม่ได้ปิด พอมาถึงหน้าห้องก็เห็นเด็กสาว น่าจะไม่เกินสิบหกนั่งเล่นเกมส์อยู่บนคอม ท่าทางแกจดจ่อมากกับเกมส์เบื้องหน้า ไม่เห็นว่าผมมา ผมเลยเดินออกมาที่ห้องรับแขก พี่หมิวคงเห็นผมหน้าเหรอ เลยยิ้มๆบอกว่าน้องสาวคนเล็ก เพิ่งมาจากเมืองไทย ไม่อยากทิ้งไว้บ้านคนเดียว พี่หมิวคนนี้ไม่ค่อยถือตัวเท่าไหร่ พี่ๆที่นี่กินไปล้วงไป พูดจายิ่งดึกยิ่งลามก
ผมเดินกลับเข้ามาที่ห้อง เข้าไปนั่งข้างๆ น้องมดหันมาคงรู้เลยยิ้มให้พร้อมกับยกมือไหว้ ผมเองก็ดีใจที่เธอมาเล่นห้องผม ห้องอื่นมีแต่รูปโป๊ เต็มฝา ซีดีเอ๊กซ์เกลื่อนโต๊ะ ถุงยาง หนังสือเพลย์บอย เราไม่คุยไรกันมาก เธอเล่นเกมส์ไป ผมก็แชทไป ข้างนอกก็ชักจะดังขึ้น เสียงพูดคุยก็ชักจะเสียวขึ้น บางครั้งผมเหลือบมอง เห็นน้องมดหน้าแดงที่ได้ยินพี่สาวเธอพูดว่า ทำไมชอบเล่นซีดีนี้กันจัง ดูแล้วเงี่ยน ผมเองเผลอแอบฟังข้างนอกบ่อยๆจนลืมไปว่าคอมผมมี ป๊อปอัพขึ้นมา พวกโฆษณาเวปโป๊ เห็นจะๆ กว่าผมจะหันไปเห็นน้องมดก็ยิ้มๆ คงเห็นผมตกใจ เราเล่นกันจนเวลาห้าทุ่มเมื่อไหร่ไม่รู้ตัว เผลอแปปเดียวข้างนอกไฟดับไปแล้ว น้องมดไม่รู้คิดไร เธอเล่นเกมส์ทำท่าเคร่งเครียด ผมเลยลุกขึ้นย่องออกไปดูว่าเกิดไรขึ้น พี่ดมเดินสวนเข้ามาเซถลามาหาผม กระซิบเบาๆ ชนิดที่น้องมดไม่ต้องแอบฟังก็ได้ยิน เฮ้ยไอ้นน ฝากดูน้องเค้าหน่อยนะโว้ย อย่าให้ออกไปข้างนอกนะ พวกกูจะเย็ดพี่สาวมันหน่อย พุดจบแกก็เดินเซเปะปะกลับไป ผมเข้ามาในห้อง ไม่รู้ว่าเป็นความตั้งใจหรืออะไรกันแน่ น้องมดปิดเสียงเกมส์ที่เธอเล่น เปลี่ยนเป็นดูเวปไปเรื่อยๆ หูก็เงี่ยฟังเสียงข้างนอก เสียงคนเมาเย็ดกันนี่ ไม่ต้องเดาก็รู้ เพราะไม่มีใครถนอมเสียงเลย ผมกับมดมองหน้ากัน เธอหน้าแดง ผมเลยลุกขึ้นย่องออกไปดู แอบมองที่ทางเลี้ยวห้องรับแขก ภาพที่เห็น สามชายหนึ่งหญิงเปลือยกายล่อนจ้อนทุกคน พี่หมิวท่าทางเหมือนสลบเลย แกหลับตาครางงึมงัม บนโซฟา นอนหนุนตักพี่มหา แกจับมือพี่หมิวให้คลึงควยแกเล่นพร้อมกับจับนมไปด้วย พี่ดมยืนกะเด้าหีพี่หมิวเห็นแต่ตูดแกที่ขมิบเป็นระยะๆ พี่ต่อจับขาพี่หมิวแยกออกยกขึ้นให้พี่ดมเย็ดถนัดๆ ภาพที่เห็นมันเหมือนหนังเอ๊กซ์มากๆเลย ผมดูแล้วควยแข็ง ก่อนมาก็เย็ดกะแฟนแทบทุกวัน ไม่กี่อาทิตย์ที่ผ่านมาลืมๆไปจนมาเห็นภาพนี้ ทำให้เกิดความเงี่ยนขึ้นมาอีก กำลังคิดจะเดินเข้าห้องน้ำชักว่าว ก็หันมาชนกะมดเข้า ผมตะลึงไม่รู้จะทำอะไรดี เธอเองก็ไม่ยอมถอยหนี ผมเลยเบี่ยงตัวให้เธอไปแอบยืนมองตรงที่ผมยืนอยู่ ผมตามเข้าไปประกปยืนด้านหลังเธอ เสียงที่ดังซี้ดซ๊าดด้านนอก ไม่สามารถกลบเสียงหายใจหนักๆของเด็กสาวข้างหน้าผมได้ ผมได้กลิ่นหอมอ่อนๆจากซอกคอเธอ ทำให้ควยผมแข็งตัวขึ้นมา เธอถอยหลังนิดนึงคงจะก้มดูให้ถนัดๆ เพราะพวกนั้นจับพี่สาวเธอเปลี่ยนท่า ช่วงนั้น ตูดเธอมาชนควยผมเข้า น้องมดไม่หลบหนี ก้นเธอยังติดกับควยผมอยู่ ผมเลยบี้ควยกับก้นเธอ เสียงหายใจน้องมดเริ่มแรงขึ้น ผมเลยคว้านมเธอจากด้านหลังเธอกำมือผม ไม่ได้ผลักหนี แต่คงเงี่ยนอยากให้ผมขยี้แรงๆ ผมทนไม่ไหว กึ่งลากกึ่งจูงเธอกลับมาที่ห้อง มาถึงก็ยกเธอวางบนโต๊ะเขียนหนังสือ รูดซิปกางเกงขาสั้นเธอออก น้องมดยกก้นขึ้นเพื่อที่ผมจะได้รูดกางเกงเธอลงได้เร็วขึ้น ผมไม่มีเวลาถอดกางเกงออก ควักควยออกมาจากกางเกงได้ก็จ่อเลย มองหีเธอเหมือนกัน กะว่าถ้าเข้าไม่ได้ คงเอาวาสลีนทาที่หัวควย กะรูหีเธอ รูหีฉ่ำเยิ้มไปด้วยความเงี่ยน ผมไม่รีรอ กดหัวควยเข้าไปในหลืบร่องหีเด็กสาวตรงหน้าทันที เข้าได้ไม่ยากเลย ควยผมไม่ได้ใหญ่โตอะไร น้องมดเองก็คงเย็ดกะแฟนที่เมืองไทยมาแล้ว เธอคงเสียวมาก ร่อนรับแอ่นโคกหีสู้แบบกันไม่ติดพื้นเลย แปปเดียวควยผมเข้าไปมิดด้ามแล้ว ผมโหมกะเด้าแบบสุดแรง เสียงโต๊ะเจ้ากรรมก็ดันมีเสียงเอี๊ยดอ๊าดตามจังหวะกะเด้าของผม ฟังแล้วเสียวมาก แต่ผมก็กลัวข้างนอกจะได้ยิน แต่ท่าทางน้องมดคงไม่ยอมให้ผมผ่อนเบาแน่ เธอเอนตัวลง แอ่นโคกหีเด้งรับจังหวะที่ผมกดควยลง พอน้ำจะออกผมรีบดึงควยออกมาชักอีกสองสามครั้งปล่อยน้ำใส่มือตัวเอง
หันซ้ายหันขวา ว่าจะเช็ดที่ใหนดี ได้ยินเสียงข้างนอกเย็ดกันแบบยังกะในหนังเลย ผมเลยเดินออกไปดูทั้งๆที่ยังแก้ผ้าอยู่ พี่หมิวแกคงมีสติกลับมาแล้ว นั่งโยกควยพี่ดม(รอบที่เท่าไหร่แล้วเนี่ย?)หันหน้าออกจากพี่ดม ผมเห็นหีเธอบดควยพี่ดมชัดๆ เธอเห็นผมทำหน้าอายๆ มองผมแก้ผ้าตาโต คงนึกออกว่าผมทำอะไรในห้อง ท่าทางอายๆของพี่หมิว จุดไฟราคะในตัวผมขึ้นมาอีก มองหีเธอแล้ว นึกถึงหนังเอ๊กซ์ฝรั่งที่มันดันสองควยเข้าในรูหีเดียว ท่านี้เลย ผมเดินตรงเข้าไปเอานิ้วแหวกกลีบหีพี่มิวดูทั้งๆที่เธอก็เย็ดควยพี่ดมอยู่ ช้าๆ ผมกำควยรูดสองสามครั้งให้มันแข็งตัว ผมเดินเข้าไปจ่อหีเธออีกคน พี่ดมนั้นคงเมามาก ดูๆแกไม่รู้ด้วยซ้ำไปว่าควยแกกะควยผมสีกันอยู่ในรูหีพี่หมิว เธอจับไหล่ผม ปากก็พร่ำว่าโอ๊ย อย่างนี้หีก็บานสิคะ ผมคงจะเสียวมากบวกกับความตื่นเต้น กะเด้าได้ไม่ถึงห้านาทีจริงๆ ต้องรีบดึงออกมาปล่อยน้ำ เย็ดพี่หมิวเสร็จผมหมดแรงเลย นั่งได้พักเดียวพี่หมิวกะพี่ดมก็หยุดกะเด้ากัน ทั้งสองนอนกอดก่ายกันเงียบๆ
ทันใดผมก็ได้ยินเสียง ฟังแล้วคลับคล้ายคลับคลาไงไม่รู้ มันดังเป็นจังหวะเอี๊ยดๆ เอ๊ะเสียง เหมือน โต๊ะในห้องผมเลยว่ะ ผมนึกขึ้นได้ทันที ตายห่า น้องมดยังแก้ผ้าอยู่ในห้อง เหลือบมองไปรอบๆ ไม่เห็นพี่ต้นกะพี่มหาแล้ว ผมรีบลุกเดินเข้าไปในห้อง ปรากฎว่า น้องมดไม่รู้ขึ้นไปคุกเข่าบนโต๊ะได้ไง พี่ต้นคุกเข่าอยู่ด้านหลังท่าทางน่ากลัวจะหล่นกันมาทั้งคู่จริงๆ ทำไมต้องไปเย็ดกันซะสูงอย่างนั้นก็ไม่รู้ แกยืนหรือนั่งไม่รู้ เข่าข้างนึงวางบนโต๊ะ ขาข้างนึงเหยียดวางบนเก้าอี้ สองมือจับเอวเล็กๆน้องมด แกกะเด้าไม่ยั้ง ผมเพิ่งจะเห็นชัดๆว่าควยพี่ต้นใหญ่กว่าเพื่อน หีน้องมดเล็กนิดเดียว ไม่รู้รับเข้าไปได้ไง เธอร้องอ๊ะๆ ส่ายหัวไปมาผมกระจาย ตูดเธอขาวจั๊วในแสงไฟกระจ่าง พี่มหายืนมองควยแข็งอยู่ข้างๆ ไม่ได้ทำไรเพราะทั้งสองอยู่สูง ชั่วครู่ พี่ต้นจับน้องมดรวบเอวด้านหลัง อุ้มลงมาจากเก้าอี้ ทั้งๆที่ควยยังคาอยู่ หันมาหาผมสองคน คราวนี้ แกเอาสองมือช้อนใต้ขาพับน้องมด เธอเอนตัวเอาสองมือจับเอวพี่ต้น ส่ายหีร่อนบดควยด้วยความเงี่ยน ผมมองดู
หีเธอก็นูนเด่นเหมือนกัน

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: September 29, 2010, 09:18:47 am
 ถึงจะตัวเล็ก หรือว่าอาจจะเพราะอมควยอันเบ้อเร่ออยู่ก็ได้ นี่ถ้าควยแข็งนะ อาจจะลองเย็ดสองควยในรูหีเธอก็ได้ พี่มหาเข้าประกปด้านหน้าเอาควยถูที่เนินหีเธอ ท่าทางจะรอไม่ไหว พี่ต้นอยู่ดีๆก็วางน้องมดลง ทั้งๆที่น้ำยังไม่ออก แกคงหมดแรง เพราะหายใจแรงมาก อยู่ดีๆ แกก็เดินออกไปเฉยๆ คงทั้งเมาทั้งเหนื่อย พี่มหาเข้าประกปทันที จับน้องมดนอนแผ่หรา เอาขาข้างนึงพาดบ่า ดันควยทีเดียวมิดเลย น้องมดร้องโอ๊วด้วยความเสียว พี่มหาบดขยี้หีเด็กสาว แกเอาสองมือยันพื้น ดันควยจนมิดแล้วร่อนเอาควยบดหีเธอเป็นวงกลม น้องมดร้องอ๊าวๆ ขาเดี๋ยวก็ถ่างออก เดี๋ยวก็รวบเอวพี่มหา เด็กคนนี้เงี่ยนจริงๆ พักนึง พี่มหาจับน้องเค้านั่งลง หันหน้าหากันขาก็ไขว้สลับกัน คราวนี้ทั้งสองเรียกว่าเย็ดกันอย่างแท้จริง มดกะพี่มหากะเด้าใส่กันเป็นจังหวะ แคมในเด็กสาวอมควยแกแนบแน่น เวลาดึงควยออกมา แคมในจะปลิ้นตามรัดลำควยแกไปด้วย พี่มหานี่อึดจริงๆ อุ้มน้องมดยืนขึ้น ทั้งๆที่ควยคาหีอยู่ จับเธอยืนชิดฝาห้อง มดแอ่นหีคงกลัวควยจะหลุด พี่มหารวบขามดแล้วกะเด้าช้าๆ หีเธอคงบีบควยจนแน่น แกหน้าตาเหยเก เห็นแต่ตูดแกกะดกขึ้นลงเป็นจังหวะ พักเดียวแกก็รีบถอนควยออกแล้วฉีดน้ำบนเนินหีเด็กสาว พี่มหาจูบแก้มเธอเบาๆ แล้วเดินไปเข้าห้องน้ำที่ห้องแก ผมมองน้องมดสภาพโทรมมากตอนนี้ น้ำกามเปรอะเต็มหน้าท้อง เลยจูงมือแกเดินไปห้องน้ำ เปิดน้ำให้ พอแกออกมาจากอ่างน้ำ ผมก็ยื่นผ้าให้ พี่ต้นมาจากใหนไม่รู้ เดินควยโด่เข้ามา อุ้มน้องมดขึ้นโดยการช้อนสองแขน เธอหน้าเหรอ ผมก็งง แกอุ้มน้องเดินออกไป ผมก็ได้แต่ดินตามไปด้วย
แกเอาน้องมดออกไปวางบนพื้นห้องหน้าทีวีข้างๆพี่สาว ที่นอนอ้าขาให้พี่มหาเอากล้วยหอมแยงหีเล่นอยู่ น้องมดตกใจทำท่าจะลุกหนี พี่ต้นหันมาพยักหน้าให้ผมเข้าไป แกจับมดอ้าขาหีเริ่มจะเข้าตัวแล้ว รูไม่กว้างเหมือนตอนเอาควยออกใหม่ๆ ผมเข้าไปนั่งยองๆหว่างขาน้องมด ยกสองขาเธอพาดบ่า เอาสองมือช้อนก้นเธอให้ลอยขึ้นกดควยเข้ารูหีเธอทันที เธอร้องโอ๊ว ช้าๆสิคะ ผมก็คว้านมั่ง เลียนแบบพี่มหา มดร่อนก้นส่ายหีรับทันที ข้างๆ พี่มหาลงนอน พี่หมิวขึ้นขย่ม พี่ต้นเข้าไปกดเธอลงให้ตัวแนบพี่มหาก้นลอยเด่น แกเอาวาสลีนแยงก้นพี่หมิวไปด้วย พี่หมิวร้องอี๊ๆๆๆ พักเดียวพี่ต้นก็เอาวาสลีนทาควยแกจนเป็นมันเลื่อม ตลอดเวลาผมกะมดก็มองเหตุการณ์ทั้งหมด ผมเลยถามมดว่า เคยโดนเย็ดตูดไม๊? เธอก็บอกว่าครั้งเดียว มันเจ็บ เลยไม่ให้แฟนเย็ดอีก พี่ต้นค่อยๆดัน ควยเข้าไปในตูดพี่หมิว แกเกร็งโยกหีกะตูดรับสองควย พี่ต้นหันมาหามด บอกเธอว่า แฟนเย็ดไม่เป็นก็เจ็บสิ ต้องขยายรูก่อนจ้ะ รับรองว่ารูตูดก็เสียวเหมือนกันนะ
แกกะเด้าตูดพี่หมิวซักพักก็นอนลง พยักหน้าให้ผมเอามดมาคล่อมควยแก มดลุกขึ้นเหมือนโดนสะกด เดินผ่านพี่สาวที่ยังขย่มควยพี่มหาอยู่ไปนั่งทับพี่ต้น แกบอกผมว่า เอาวาสลีนเปิดรูตูดน้องเค้าหน่อย มดคงชอบควยพี่ต้น เพราะใหญ่กว่าทุกคน เธอโยกควยแบบสุดๆ ไม่ขย่มเหมือนพี่สาว ผมเอาวาสลีนทานิ้ว พี่ต้นมองดู แกก็บอกว่า นิ้วก้อยก่อนสิวะ ผมทำตาม ค่อยๆดันเข้า ความลื่น บวกกับความเงี่ยน นิ้วผมลื่นเข้าไปมิดข้อแรก ผมชักเข้าชักออก น้องมดร่อนไม่มีท่าทางว่าจะเจ็บ ผมเปลี่ยนเป็นนิ้วกลางเลย เธอก็รับได้ แต่ผมก็ดันเข้าแค่ข้อนิ้วแรก พอเห็นว่ารูตูดเธอขยายแล้ว ผมก็เอาวาสลีนทาตลอดลำควยจนลื่นเป็นมัน เอานิ้วกลางวนไปมาอีกทีในรูเธอ ผมก็ดันควยเข้าไปช้าๆ
น้องมดร้องอ๊ะๆๆ มันเหมือนกะจะไม่เข้าอีก ผมก้ไม่รู้เป็นห่าอะไร วันนี้น้ำจะออกท่าเดียว ควยผมก็เข้าแค่ไม่ถึงครึ่งลำดี ผมทนไม่ไหว กะเด้าซอยเลย เพราะมันฟิต แปปเดียว น้ำออก เซ็งชิบหาย พี่มหาเย็ดพี่หมิวไม่ทันเสร็จ ก็ลุกมาเข้าจ่อต่อทันที พี่หมิวนั่งบนพื้นพรมถ่างขา หีอ้าเป็นรูโบ๋ ผมเห็นกล้วยหอมวางอยู่นึกสนุก เลยหยิบมาดันเข้าหีแกนอนลงอ้าขาให้ผมแยงหีเล่น ตาก็มองน้องสาว โดนสองชายรูปร่างใหญ่ประกปเย็ดน้องสาวตัวเอง ผมหันไปมอง พี่มหากดควยทั้งอันเข้าตูดน้องเค้า ตอนนี้พี่ต้นแทบจะนอนเฉยๆ พี่มหาคนเดียวขย่มรูตูดเธออย่างไร้ความปราณี เธอก้มลงจนติดหน้าอกพี่ต้นซึ่งกอดเธอไว้อย่างแผ่วเบา พี่หมิวคงทนดูไม่ได้ เธอจูงมือผมเข้าไปในห้อง เราอาบน้ำกัน เธอดื่มเบียร์ต่อ พี่หมิวอมควยให้ผมเรานอนเล่นกันหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้ตัว ผมตื่นมาพบว่าตัวเองนอนอยู่คนเดียว พวกนี้นี่อึดจริงๆ ไม่ถึงอาทิตย์ หอพักในมอก็ว่าง ผมย้ายเข้าไป ไม่เจอสองพี่น้องอีกเลย

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11
Reply #2 on: October 11, 2010, 03:19:38 pm
ขอบคุณครับ