close buttonclose buttonclose button
หม้ายผัวเผลอ

หม้ายผัวเผลอ

เรื่องเสียว · 48590

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 28, 2010, 04:37:07 pm
 ตอนนี้เป็นหม้ายโสดอยู่คนเดียวค่ะ นึกถึงตอนมีผัวแล้วกลุ้มใจก็มันแอบไปมีกิ๊กน่ะซิ เรารึรอจนหอยแห้งแล้วแห้งอีก ไม่ยอมมาทำการบ้านซักที หุ่นเราก็ยังดีอยู่นี่นา มีได้เราก็มีมั่งซิ ตอนนั้นอายุก็สามสิบกว่าๆแล้ว ใครจะมาจีบเราล่ะ แล้วอยู่ดีๆจะไปอ้าให้ใครๆก็ไม่ได้ ไม่รู้ตอนนั้นคิดได้ไง แถวๆสนามหลวงมีผู้หญิงหาเงินเยอะ ก็เลยลองๆไปดู เยอะจริงๆด้วยซิ แล้วทำยังไงล่ะ ตอนนั้นไม่รู้จริงๆ ก็เลยเดินเล่นไปเรื่อยๆ จนออกมาทางถนนราชดำเนินแล้ว กลับไปนอนบ้านดีกว่าคึกมากแล้วชักเริ่มกลัวๆอยู่เหมือนกัน ตกใจอยู่ๆก็มีรถยนต์ขับช้าๆเข้ามาน้องๆ ค้างคืนเท่าไหร่ อารามตกใจไม่ได้คิดอะไร ก็เลยพูดออกไป ชั่วคราวห้าร้อย โอเคขึ้นรถ เลยตามเลยแล้วนี่
อ้าวเรียกพี่ดีกว่าครับ พี่คงอายุมากกว่าผมแน่ สงสัยไม่มีใครสนใจคนแก่ล่ะมั้ง ถึงได้อยู่จนดึกขนาดนี้ยังหาเหยื่อไม่ได้ซิ พูดเองเออเองหมดเลยยังไม่ได้พูดอะไรซักคำ กำลังตกใจอยู่ ก็เลยปล่อยให้เขาพูดไป เด็กรุ่นๆอายุคงไม่เกินยี่สิบแน่ แต่มองทีแรกผมนึกว่าพี่วัยรุ่นซะอีก ก็หุ่นพี่ยังงี้ตรงสเป็คผมเลย ไม่เอาก็ไม่เป็นไรนะพี่ขอลงตรงนี้ก็ได้ค่ะ แหมอย่าพึ่งน้อยใจซิครับผมชอบคนมีอายุหน่อยซิดี จะได้ไม่ต้องสอนมาก ชำนาญแล้ว แน่ะพูดเข้านั่น แป๊บเดียวเราสองคนก็อยู่บนเตียงในม่านรูดแถวๆนั้น โอ้โฮ เด็ดจริงๆโหนกนูนอะไรยังงี้ ไม่ผิดหวังเลยเรา กำลังเขินๆอยู่ไม่รู้จะทำอะไรดี ก็มันไม่เคยอยู่กับคนอื่นนี่นา ก็เลยขว้าหมับไปที่ควยของเด็กหนุ่มคนนั้น จ๊วบๆๆๆๆ แผล๊บๆๆๆๆๆๆ อุ้ย เสียวจังเลยพี่ เบาๆก่อนเดี๋ยวผมก็แตกซะก่อน อดได้ของดี จะตัดกำลังผมใช่ไหม๊ล่ะ ผมอึดนะไม่ออกง่ายๆหรอก สงสัยคงจะจริงแฮะ ควยมันใหญ่ขึ้นๆๆๆ แข็งเป็กเลย ทั้งใหญ่ทั้งยาว ไม่เหมือนของผัวเราเล้ย เล็กก็เล็ก แถมยังแป็บเดียวอีก โอ้เราจะต้องโดนควยอันนี้เหรอนี่ กำลังคิดเพลินๆ มานี่ตาผมบ้าง หนุ่มคนนั้นก้มลงมาเลียที่หี อย่างเมามัน อย่าๆๆๆๆๆ พูดได้แค่นั้น ไม่ไหวแล้ว ครางจนลั่นห้อง เสียวอะไรอย่างงี้ เอาเถอะๆๆไม่ไหวแล้วพี่ยอมแล้วๆๆ จะทำอะไรก็ทำเถอะ อูย ซีดๆๆๆ ควยดุ้นใหญ่แข็งโป๊ก ก็ค่อยๆยัดเข้ามาๆๆ เร็วขึ้นๆๆๆ ทั้งห้องมีแต่เสียงครางดังระงม จนเสร็จพร้อมกันในที่สุด นอนแช่ควยอยู่อย่างงั้นไม่ยอมถอนออกซักที พี่ๆผมขอทั้งคืนเลยนะ ติดใจของพี่มันสุดยอดจริงๆดีกว่าของสาวๆอีกนะจะบอกให้ ก็เลยต้องปล่อยเลยตามเลยกลับบ้านไปผัวก็ไม่อยู่ มีความสุขกับหนุ่มคนนี้กว่า อุ๊ย มันแข็งอีกแล้วนะ จะเอาอีกเหรอ ทั้งคืนแน่ๆครับคืนนี้ ไม่รู้พี่จะไหวหรือเปล่า มีปัญญาก็เอาซิ ไม่น่าไปท้าคนหนุ่มๆเล้ยคิดผิดถนัด มันเย็ดทั้งคืนเลยจริงๆไม่รู้ว่าเอาเรี่ยวแรงมาจากไหน ทุกท่างัดมาหมด พลิกคว่ำ พลิกหงาย ยกแข้งยกขา แถมยังโดนท่าลิงอุ้มแตงอีก หมดแรงเลยท่านี้ เผลอหลับไปงีบนึง เกือบสว่างแล้ว แน่ะยังมีแถมล้างหน้าไก่อีก โดนไปยกสุดท้ายหลับเป็นตายเลย ตื่นมาอีกที หนุ่มน้อยคนนั้นหายไปแล้ว เห็นมีเงินวางอยู่สองพัน เอาวะสนุกแถมยังได้เงินอีก ชื่ออะไรยังไม่ได้ถามเลย รีบอาบน้ำแต่งตัวกลับบ้านก่อนฟ้าจะสว่างกว่านี้ มีใครเห็นออกมาจากม่านรูดล่ะก็อายเขาตายเลย

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: September 28, 2010, 06:49:32 pm
 (003; (003;

Offline chalidcons

• เสียว: 0
Reply #2 on: September 28, 2010, 10:30:26 pm
 (23; (23; (23;

Offline VULCA

• Hero Member
Reply #3 on: October 08, 2010, 12:25:02 am
 เสียวแล้วได้ตังด้วย  (6;

Offline tong za

• Master Hero
  • *
Reply #4 on: October 08, 2010, 06:53:12 pm
 (1;

Offline phon

• Sr. Member
    • เสียว: 2
    • Email
Reply #5 on: October 08, 2010, 09:47:16 pm
 (07; (07; (07; (07;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #6 on: October 10, 2010, 09:44:08 pm
 (41;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #7 on: October 23, 2010, 02:29:07 pm
ขอบคุณครับ