close buttonclose buttonclose button
2 เฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอน 6

2 เฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอน 6

หนูอยากลองของ · 122378

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
.....เมื่อแยกจากเฒ่าคงแล้วคุณจุรีมาศก็ขับรถมาที่สำนักงานเห็นรถคุณจุรีรัตน์จอดอยู่คิดว่าคุณจุรีรัตน์คงอยู่ข้างในจึงเปิดประตูสำนักงานเข้าไปข้างในแต่ไม่พบคุณจุรีรัตน์....จึงเดินออกมาที่รถก็เห็นคุณจุรีรัตน์เดินมาพอดี
....ไปไหนมาจ๊ะ...
..ไปเดินดูบ้านที่เสร็จแล้วมาจ๊ะ..
...ไปถึงบ้านพี่หรือเปล่าหล่ะ..
..เกือบจ๊ะพอดีเห็นรถพี่ออกมาก่อนก็เลยเดินตามมา.....
คุณจุรีรัตน์รู้ว่าพี่สาวกลัวเธอจะเห็นเกมสวาทระหว่างเธอกับเฒ่าคง.....คุณจุรีรัตน์จึงตอบเพื่อให้พี่สาวสบายใจ....
คุณจุรีมาศเผยรอยยิ้มอย่างโล่งอก
....งั้นพี่กับก่อนนะ..
..อ้าว..จะไม่ทานข้าวกับรัตน์หรอค่ะ..
..ไม่หล่ะ..เหนียวตัวอยากอาบน้ำให้สบายตัวหน่ะ...
..หรอค่ะงั้นพี่มาศตามสบายละกัน...
..จ๊ะ..เอ้อ..ขอบใจนะที่ให้คนไปช่วยยกของ..
..ไม่เป็นไรหรอกค่ะ แล้วลุงแกยกดีมั๊ยค่ะ..
..อึอ..ก็ดีจ๊ะแข็งแรงดี..
..งั้นพี่ไปก่อนนะจ๊ะ...
..ค่ะ...
แล้วคุณจุรีรัตน์ก็เดินเข้าสำนักงานส่วนคุณจุรีมาศก็ขับรถกับบ้าน.....คุณจุรีรัตน์นั่งลงที่เก้าอี้ในสำนักงานแล้วคิดถึงพี่สาวของตัวเอา....สงสัยพี่มาศโดนควยเฒ่าคงจนหมดแรงแน่เลย....ควยก็ใหญ่แถมมีมุกเหมือนเฒ่าอ่ำอีกต่างหาก....ยิ่งคิดคุณจุรีรัตน์ก็ยิ่งเงี่ยน.....โอ๊ย...เงี่ยน..ทำไงดีนะเรา....หรือว่าจะกลับบ้านไปเย็ดกับเฒ่าอ่ำดี....แต่คุณแม่จะอยู่บ้านหรือ
เปล่านะ.....ลองโทรดูดีกว่า
......กริ๊งๆๆ....กริ๊งๆๆ....กริ๊งๆๆ..
..ฮัลโหลนุชนาถพูดค่ะ..
..แม่หรอค่ะ..
..อ้าวรัตน์หรอลูก..
..ค่ะแม่..
..มีอะไรหรือเปล่าลูก..
..ปะ..เปล่าค่ะแม่..
..ตอนนี้คุณแม่อยู่ไหนค่ะ..
..เกือบถึงบ้านแล้วลูกมีอะไรหรอ..
..เปล่าค่ะเป็นห่วงข้าวกลางวันคนงานตัดหญ้าที่บ้านหน่ะค่ะ..
...เออ..แม่ซื้อมาให้แล้วจ๊ะไม่ต้องห่วงนะ..
..ค่ะแม่งั้นแค่นี้นะค่ะสวัสดีค่ะ..
..จ๊ะสวัสดีลูก....เฮ้ฮ...จะไปเย็ดกับเฒ่าอ่ำก็ไม่ได้ทำไงดีเรา....สงสัยต้องรอตอนเย็น....
คุณจุรีรัตน์บ่นไปเอามือลูบหีไปด้วยความเงี่ยนแต่ไม่รู้จะทำอย่างไร.....
..เฮ้ฮ...กินข้าวดีกว่าเราซื้อมาเผื่อพี่มาศ..พี่มาศก็ดันอิ่มควยเฒ่าคงอีก....เหลือแน่เลยใครจะกินหมดละเนี้ย
.....ส่วนคุณหญิงนุชนาถหลังจากคุยกับลูกสะใภ้เสร็จก็ขับรถเข้าบ้านอาบน้ำใส่ชุดอยู่บ้านสบายๆ
เสื้อยืดกางเกงขาสั้นบานๆๆ.....แล้วเดินไปหาเฒ่าอ่ำที่ตัดหญ้าอยู่ในสวน
.....ลุง...ลุง...ลุง....ครับคุณนาย....เที่ยงแล้วลุงไปกินข้าวก่อนเถอะ...
..ครับคุณนาย...เดี๋ยวผมตัดตรงนี้เสร็จเดี๋ยวผมตามไปครับ..
..แล้วตามไปนะลุง...เดี๋ยวฉันเดินเล่นแถวๆนี้แป๊บนึง..
...ครับๆ....
คุณหญิงนุชนาถเดินดูสวนผลไม้และเดินเลยไปดูไม้ประดับที่อยู่หลังบ้าน.....ส่วนเฒ่าอ่ำตัดหญ้าเสร็จแล้วก็เดินไปที่ก๊อกน้ำเปิดน้ำล้างหน้าตาเนื้อตัวที่เปื้อนหญ้าและเหงื่อให้ดูสะอาดขึ้นแล้วเดินตามคุณหญิงนุชนาถไปห่างๆ
.....อุ้ย....
คุณหญิงนุชนาถร้องเฒ่าอ่ำจึงวิ่งไปดู
.....คุณนายเป็นอะไรครับ..
...อุ้ย...สงสัยข้อเท้าแพลงหน่ะลุง....พื้นตรงนี้มันไม่เรียบ...อุ้ย..
..แล้วคุณนายเดินไหวมั๊ยครับ..
..อุ้ย..เดี๋ยวลองดูก่อนก็ได้ลุง....อุ...อุ้ย....
คุณหญิงนุชนาถลองลุกขึ้นยืนแต่ก็ล้มลงไปอีก....อุ้ย..อุ้ย....เฒ่าอ่ำเห็นคุณหญิงล้มลงจึงผวาเข้าไปรับมือหนึ่งรับที่ต้นแขนพอดีแต่อีกข้างหนึ่งที่อ้อมไปรับข้างหลังดันเลยไปคว้าที่เต้าอวบเข้าพอดี
.....เป็นไงบ้างครับคุณนาย....
เฒ่าอ่ำถามแต่มือยังบีบเต้าอวบอยู่....คุณหญิงนุชนาถตกใจที่มือเฒ่าอ่ำมาคว้าที่เต้านมของเธอพอดี...แต่ก็ทำให้เสียวและตื่นเต้นจึงไม่ได้ว่าอะไร......เฒ่าอ่ำเห็นคุณหญิงไม่ได้ว่าอะไรจึงเอามือลูบที่เต้าอวบเล่นพร้อมบีบเบาๆในบางครั้ง
แล้วค่อยๆพยุงคุณหญิงลุกขึ้นโดยเอาแขนคุณหญิงมาคล้องคอแล้วค่อยๆพยุงคุณหญิงเดินไปโดยที่มือ
ยังลูบเต้านมไปมาอย่างช้าๆ
.....อุ้ย....อุ้ย....เจ็บมากมั๊ยครับคุณนาย..
..ซี้ด...อุ้ย....ก็เจ็บนิดหน่อยค่ะลุง....
แต่คุณหญิงนุชนาถอยากจะบอกกับเฒ่าอ่ำว่าเสียวที่เต้านมมากกว่าแต่พูดไม่ได้จึงเดินกระเพลกๆๆไป
ช้าๆๆ..เพื่อให้เฒ่าอ่ำจับนมเธอเล่นนานๆ....เฒ่าอ่ำเดินไปก็ลูบไล้เต้านมจากด้านล่างค่อยๆลูบขึ้นไปที่หัว
นมที่ตอนนี้แข็งตัวดันผ่านเสื้อในและเสื้อยืดบางๆซึ่งเฒ่าอ่ำก็รู้สึกได้ว่าคุณหญิงคงเริ่มมีอารมณ์แน่ๆหัวนม
จึงแข็งชูชันอย่างนี้แต่เฒ่าอ่ำก็ไม่รีบค่อยๆเขี่ยค่อยๆสะกิดให้คุณหญิงนุชนาถมีอารมณ์เงี่ยนมากๆขึ้นเรื่อยๆๆ
.....อุ้ย...อุ้ย..ซี้ด....คุณนายทนหน่อยนะครับ...เกือบถึงแล้วครับ..
..ค่ะลุง...
คุณหญิงนุชนาถค่อยๆเดินและรู้สึกว่าในร่องหลืบของเธอตอนนี้เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนเพราะความเสียวที่เฒ่าอ่ำลูบไล้เต้านมและเขี่ยหัวนมของเธอมาตลอดทาง
....ถึงแล้วครับคุณนาย....
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับเอือมมือไปเปิดประตูทำให้คุณหญิงนุชนาถทิ้งน้ำหนักตัวไปที่แขนที่อ้อมอยู่ด้านหลัง
เฒ่าอ่ำได้ทีจึงแกล้งบีบนมคุณหญิงแรงๆๆ
....ซี้ดๆ...อุ้ยๆๆ....เจ็บข้อเท้าหรือครับคุณนาย....
เฒ่าอ่ำแกล้งถามพร้อมเผยรอยยิ้มที่มุมปาก
.....จ๊ะ...จ๊ะๆๆ...
คุณหญิงนุชนาถหันมาตอบเฒ่าอ่ำแล้วยิ้มแบบอายๆๆ....เฒ่าอ่ำรู้ว่ามีโอกาสได้เย็ดคุณหญิงแน่แต่ต้องค่อยๆปลุก
อารมณ์เงี่ยนของคุณหญิงนุชนาถให้มากกว่านี้.....เฒ่าอ่ำจึงลูบไล้เต้านมไปเรื่อยๆๆแล้วพาคุณหญิงเข้าบ้าน
.....ไปนั่งที่โซฟาก็ได้ลุง..
..ครับคุณนาย....
เฒ่าอ่ำพาคุณหญิงนุชนาถไปนั่งที่โซฟาเสร็จจึงบอกว่า
...เดี๋ยวผมนวดให้นะครับ..
...ลุงนวดเป็นหรอ..
...เป็นครับ..
..อยู่ที่บ้านเคยนวดให้ชาวบ้านบ่อยๆครับ..
..งั้นลองดูก็ได้ลุง.....
เฒ่าอ่ำจึงค่อยๆนวดที่ฝ่าเท้าขึ้นไปที่ข้อเท้าและที่น่องของคุณหญิง....แต่สายตาเฒ่าอ่ำกับจ้องไปที่โคนขาขาวที่เห็นขอบกางเกงในสีดำตัดกับผิวที่ขาวนวลของคุณหญิงนุชนาถ.....คุณหญิงนุชนาถก็มองสายตาของเฒ่าอ่ำออกว่าเฒ่าอ่ำจ้องจะดูหีของเธอแต่เธอก็ไม่พูดอะไรเพราะตอนนี้เธอเองเงี่ยนอย่างบอกไม่ถูก
.....เป็นไงบ้างครับคุณนาย..
...ดีค่ะลุง..
..นวดขึ้นมาบนโคนขาหน่อยก็ได้ลุง....
คุณหญิงนุชนาถพูดแล้วส่งสายตาที่หยาดเยิ้มไปมองเฒ่าอ่ำ......เฒ่าอ่ำสบตากับคุณหญิงปแล้วยิ้ม
....ได้ครับคุณนาย...
เฒ่าอ่ำจึงนวดเลยเข่าขึ้นไปเรื่อยๆๆ....ขึ้นไปเรื่อยๆๆๆ.....เฒ่าอ่ำนวดเบาๆๆ...บางครั้งก็ลูบไล้....อย่างชำนาญเฒ่า
อ่ำนวดสูงขึ้นๆๆ.....สูงขึ้นๆๆๆ....ไปจนถึงโคนขาแล้วลูบไล้โคนขาไปมา...ทำให้คุณหญิงนุชนาถเสียวสยิว
จนต้องยกตูดขึ้นในบางครั้งเพื่อให้เฒ่าอ่ำนวดถนัดมือยิ่งขึ้น....เฒ่าอ่ำนวดโคนขาไปเรื่อยๆบางครั้งก็เอาหลัง
มือไปโดนหีคุณหญิงนุชนาถเพื่อดูว่าคุณหญิงนุชนาถจะว่าอะไรหรือเปล่าเห็นคุณหญิงเงียบเฒ่าอ่ำยิ่งได้ใจเอา
หลังมือไปโดนหีคุณหญิงบ่อยขึ้น...บ่อยขึ้นๆๆ....แล้วก็ขยี้หลังมือบี้กับแคมหี....ซี้ดด...อุ..อุ้ยๆๆ...คุณหญิง
นุชนาถเม้มปากกัดฟันด้วยความเสียว....เฒ่าอ่ำเงยหน้ามองคุณหญิงนุชนาถเห็นคุณหญิงเม้มปากเชิดหน้าจึง
ลงมือจัดการทันทีเพราะตอนนี้คุณหญิงกำลังเงี่ยนสุดๆๆ
.....ผมนวดดีมั๊ยครับคุณนาย...
..อุ้ยๆ...ดีจ๊ะ....ดี...ซี้ดๆๆ...นวดไปเรื่อยๆเลยลุง...
..ได้ครับ....
เฒ่าอ่ำเอาหลังมือบี้กับแคมหีแล้วเปลี่ยนเป็นเลิกขอบกางเกงในแล้วสอดนิ้วกลางแหย่เข้าไปในรูหีแล้วคว้านทำให้คุณหญิงนุชนาถต้องแอ่นตูดขึ้นจากโซฟาด้ายความเสียว..
....อุ้ยยๆๆๆ......อุ้ยยๆๆๆ.....ซี้ดดๆๆ.....อุ้ยยๆๆๆ.......
เฒ่าอ่ำเอานิ้วควานในรูหีพร้อมกับเลียขาอ่อนขึ้นไปจนถึงโคนขา
....อุ้ยๆ....ดี.....ลุง.....อุ้ยๆๆ.....ดี....
เฒ่าอ่ำเงยหน้าขึ้นมาถามคุณหญิงนุชนาถ
.....ผมนวดดีมั๊ยครับคุณนาย.......อุ้ยๆ....ดี......จ๊ะ....ลุง.....อุ้ยๆๆ.....เปลี่ยนเป็นนวดด้วยลิ้นดีกว่าครับ...
ว่าแล้วเฒ่าอ่ำก็ดึงนิ้วออกจากรูหีแล้วดึงกางเกงขาสั้นออกมาพร้อมๆกับกางเกงในตัวจิ๋วแล้วดึงตัวคุณหญิงนุชนาถมานั่งที่ขอบโซฟาแยกขาออกแล้วซุกหน้าลงไปที่โคกหีของคุณหญิงนุชนาถแล้วแลบลิ้นเลียร่องหีที่มีน้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มร่อง
....แพล้บๆๆ.....แพล้บบๆๆๆ.....ซี้ดดๆๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆๆ.....ดี....ลุง.....แหย่ลิ้น...
ลึกๆๆ.....ลุง......อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ......อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.......อุ้ยยๆๆ.....
คุณหญิงนุชนาถแยกขาออกสุดๆ เพื่อให้เฒ่าอ่ำเลียได้ถนัดๆๆ
....อุ้ยๆๆๆ.....อุ้ยยๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ......อุ้ยๆๆ.....อาๆๆ....ดูด....เม็ด.....แตด.....ด้วย......อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆๆ.....จ๊วบๆ....จ๊วบๆๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....อาๆๆๆ....ดี....ลุง....เม้ม.....แตด....แรงๆๆ.....ลุง.....อุ้ยยๆๆๆ.....อุ้ยๆๆ......อุ้ยๆๆ.....เสียว....แตด.....ลุง......เสียว....แตด....อุ้ย.....แพล้บๆๆ.....แพล้บๆๆๆ.....จ๊วบๆๆๆ.......จ๊วบๆๆๆ......เฒ่าอ่ำเลียหีสลับกับดูดแตดทำให้คุณหญิงนุชนาถกระเด้าหีสู้กับลิ้นเฒ่าอ่ำอย่างเมามันส์
..อุ้ยๆๆ....อุ้ยยๆๆๆ.....อุ้ยๆๆ.....อุ้ยๆๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆๆ....อุ้ยๆๆ....ลุง....ดูดแตด......แรงๆๆ....อุ้ยๆๆ.....แรงๆๆ....แรงๆๆ.....อุ้ยๆๆ.....แรงๆๆ....
เฒ่าอ่ำจึงรัวลิ้นไปที่เม็ดแตดเร็วขึ้น....แพล้บๆๆ....แพล้บๆๆ...แพล้บๆๆ....แพล้บๆๆๆๆๆ...
....อุ้ยๆ...อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆๆ....ดี......ลุง......ดี.....ดี.....อุ้ยๆๆ...อุ้ยๆๆ.....อุ้ยยๆๆๆๆ......อุ้ยๆๆๆ....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆๆ....ตอนนี้คุณหญิงนุชนาถแอ่นหีให้เฒ่าอ่ำเลียแบบสุดๆๆ
....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....เร็วๆๆ....เร็วๆๆ....เร็วๆๆๆ.....อุ้ยๆๆ....ไม่ไหว.....แล้ว.....ลุง......อุ้ยยๆๆๆๆ..อุ้ยๆๆๆ.....คุณหญิงนุชนาถกดหีอัดกับปากเฒ่าอ่ำแล้ว น้ำเงี่ยนก็แตกใส่ปากเฒ่าอ่ำอย่างมากมาย
......อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ...ซี้ดๆๆ....อาๆๆ...
คุณหญิงนุชนาถกระเด้าหีใส่ปากเฒ่าอ่ำสี่ห้าครั้งแล้วล้มตัวลงนั่งที่โซฟาแบบคนหมดแรง
....อาๆๆ.....อาๆ......อาๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ.....
เฒ่าอ่ำค่อยๆเอามือไปลูบหมอยของคุณหญิงนุชนาถเล่นอย่างได้ใจแล้วถามว่า
...ผมนวดเป็นไงบ้างครับ......
คุณหญิงนุชนาถลืมตาขึ้นมาดูเฒ่าอ่ำที่กำลังลูบหมอยของคุณหญิงเล่น
....อุ้ยๆ.....ดีจ๊ะลุงนุชไม่เคยโดนนวดด้วยลิ้นมาก่อนเลย..
...ถึงว่าน้ำเงี่ยนคุณนายออกมาเยอะแยะเลย......นุชไม่เคยเสียวสุดๆแบบนี้มานานแล้วลุง.....ลุงเก่งนะที่ทำให้นุชน้ำแตกได้ขนาดนี้..
....แล้วเวลาคุณนายเย็ดกับสามีคุณนายน้ำไม่แตกหรอครับ..
...อืม..ไม่ค่อยเสร็จหรอกส่วนมากเค้าจะเสร็จก่อนนุชปล่อยให้นุชอารมณ์ค้างบ่อยๆจนชินละ..
...ถึงว่าทำไมน้ำเงี่ยนคุณนายเยอะจังที่แท้ก็อารมณ์ค้างนี่เอง..
..งั้นเดี๋ยวผมจะช่วยปลดปล่อยอารมณ์คุณนายเองนะครับ.....
เฒ่าอ่ำจับขาคุณหญิงนุชนาถแยกออกแล้วก้มหน้าลงไปเลียหีอีกครั้ง
....แพล้บ.....แพล้บๆๆ.....อุ้ยๆๆๆ.....อุ้ยๆๆๆ....อุ้ยๆๆ....จ๊วบๆๆ....จ๊วบ...จ๊วบๆๆ....
เฒ่าอ่ำเลียหีแล้วก็ดูดแตด....ทำให้คุณหญิงนุชนาถเสียวจนต้องส่ายตูดไปมา
.....ซี้ดๆๆๆ.....อาๆๆ.....อุ้ยๆๆ.....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ....ลุง.....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ......เสียว.....หี.....อุ้ยๆๆ.....
เฒ่าอ่ำเลียหีแล้วก็ถอดกางเกงตัวเองไปด้วย
....อุ้ยๆๆ.....อุ้ยๆๆ.....อุ้ยๆๆ.....ลุง.....เสียว......
เฒ่าอ่ำค่อยๆเลียขึ้นไปที่โคกหีท้องน้อยเลียรูสะดือแล้วเลียขึ้นไปที่สองเต้าอวบเลิกเสื้อในและเสื้อยืดขึ้นไปไว้ที่เนินอกแล้วดูดสองเต้าอวบอย่างเมามันส์
.....อุ้ยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ.....
คุณหญิงนุชนาถจับหัวเฒ่าอ่ำพร้อมกับดันนมใส่ด้วยความเสียว
.....อุ้ยๆๆๆ....อุ้ยๆๆ....ดูดแรงๆๆ.....อุ้ยๆๆ....แรงๆๆ....ลุง.....

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: April 02, 2012, 10:55:35 am
 (011;

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: April 02, 2012, 10:56:16 am
 (011;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: June 13, 2013, 07:36:49 am
ขอบคุณครับ