close buttonclose buttonclose button
มอมเมียให้เพื่อนเอา

มอมเมียให้เพื่อนเอา

เรื่องเสียว · 49528

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมอายุ 32 ปี เมียผม 26 ชื่อขวัญเป็นคนอีสาน
ทางผู้ใหญ่เขาแนะนำให้ผมได้รู้จักและเราก็ได้แต่งงานกัน
ผมอยู่กินกับขวัญมาได้เกือบ 6 ปีแล้ว แต่ยังไม่มีลูก
ขวัญเป็นผู้หญิงที่สวยหุ่นดี เพื่อน ๆ
ผมอิจฉาผมกันใหญ่ที่ผมได้เมียทั้งสาวทั้งสวยเด็กกว่าผม5 ปี
แม้ผมจะเคยมีแฟนมาก่อนแล้วแต่ก็ไม่ได้จริงจังอะไร
เป็นคนมีเพื่อนเยาะมากก่อนแต่งผมเที่ยวเกือบทุกอาทิตย์
จนมาได้เมียสุดที่รักคนนี้ผมจึง ได้เป็นหลักเป็นแหล่งพอเก็บเงินซื้อบ้าน
ซื้อรถได้โดยไม่ต้องผ่อน ผมทำงานบริษัทฯ
ทำงานมานานจึงได้เงินเดือนหลายหมื่นอยู่ไม่มีภาระอะไร
แกวเคยทำงานเป็นพนักงานตอนรับอยู่ร้านอาหารชื่อดังอยู่พักนึง
ผมสงสารเห็นกลับดึกเกือบทุกวัน เลยให้ขวัญลาออกมาอยู่บ้านเฉย ๆ
ปกติของผมมจะตื่นตัวเร็วมาก เห็นอะไรวับ ๆ แวม ๆ ก้สู้แล้ว
แต่มันก็เสียตรงที่เสร็จเร็วมากเหมือนกันแบบที่เขาเรียกว่านกกระจอกไม่ทันกินน้ำ
แต่งงานกันใหม่ ๆ ขวัญก็ไม่ได้ว่าอะไรผมเรื่องนี้
อีกอย่างข้าวใหม่ปลามันผมก็ขยันทำด้วย
ขวัญเสียตัวให้กับผมเป็นคนแรกจึงไม่มีใครมาเปรียบเทียบกับผม
แต่เดียวนี้ขวัญเริ่มเป็นผู้ใหญ่มากขึ้น มีเวลาว่างมาก
ทำให้ได้รู้ได้เห็นอะไรต่าง ๆ ไม่ว่าจาก vdo
หรือหนังสือที่ผมซื้อมาทิ้งไว้ในบ้าน แม้แต่เว็บไซต์ขวัญก็ชอบเข้าดูเป็นประจำ
มันทำให้ขวัญมีความต้องการทางเพศที่สูงขึ้นมากพยายามจะให้ผมทำการบ้านเกือบทุกวัน
ถ้าเป็นคืนวันศุกร์เสาร์ผมก็พอไหวแหละครับ พอตื่นสายได้ แต่วันธรรมดานี่
วันรุ่งขึ้นต้องไปทำงานอีก ก็เลยต้องแกล้งทำเป็นเหนื่อย นอนหลับไปก่อน
ยิ่งนานวันความต้องการผมยิ่งน้อยลง ถ้าน้ำผมออกหนแรกก็ไม่อยากต่อแล้ว
ของผมมันก็ไม่ค่อยจะยอมขึ้นมาสู้ต่อขวัญทั้งใช้ปากทั้งจับใส่มันก็ไม่ค่อยจะยอมเชื่อฝัง
ผมสงสารเมียก็สงสารแต่มันเหนื่อยเพลียก็หลับไปก่อน
ทำให้ขวัญหงุดหงิดอารมณ์เสียกับผมบ่อย ๆ เรื่องนิด ๆ หน่อย ๆ
ก็น้อยใจหาเรื่องทะเลาะกับผม
ผมลองสั่งซื้อของเทียมในเว็บไซต์มาเผื่อจะได้ช่วยให้เมียผมได้ใช้ระบายอารมณ์บ้าง
สั่งอย่างดี อย่างแพงที่สุดแต่พอมาส่ง ผมแกะดูมันน่าจะเป็นไซร์ของฝรั่ง
ขนาดยาวตั้ง 7.5 นิ้ว มี Option สุด ๆ ทั้งสั่นทั้งหมุน ตอนแรก ๆ
ขวัญไม่กล้าใช้ก็เพราะขนาดมันใหญ่กว่าของผมมาก
ผมต้องใช้ครีมหล่อลื่นช่วยทาก่อนถึงจะยัดใส่ได้
แคมของขวัญบวมเป่งลู่ตามที่ผมกดเข้าออก แรก ๆ
ขวัญไม่ค่อยชอบบอกว่ามันเจ็บแต่พอชินแล้วขวัญมักจะเอามาช่วยตัวเองตอนที่ผมไม่อยู่เป็นประจำ
ผมรู้เพราะว่าเวลาขวัญช่วยตัวเองของขวัญจะหลวมกว่าปกติทำให้ของผมไหลเข้าไปได้ง่าย
ผมถามขวัญก็บอกว่าพึ่งใช้ของเทียมช่วยตัวเองก่อนที่ผมจะกลับ
มีอยู่ครั้งหนึ่งผมกลับมาจากที่ทำงานเร็วกว่าปกติ ย่องเข้าบ้านเงียบ ๆ
จะดูว่าขวัญทำอะไรอยู่
พอถึงห้องนอนกลับได้ยินเสียงเมียสุดที่รักร้องครวณคลางเหมือนกำลังโดนใครเอาอยู่
นึกว่าขวัญคงพาใครเข้ามาในบ้าน ผมไม่หึงหรอกครับ
อยากเห็นเมียโดนคนอื่นเอาต่อหน้าผมอยู่นานแล้ว เปิดประตูเข้าไป
กลับเห็นขวัญใช้ของเทียมช่วยตัวเองอยู่บนที่นอน จับแท่งเทียมที่ผมซื้อให้
กระแทกเข้าออกร่องอย่างรุนแรง ควงคว้านไปมาจนผมเสียวแทน
กลัวว่าหีขวัญจะพังคามือเธอมิน่าเวลาผมร่วมกับขวัญถึงได้หลวมกว่าแต่ก่อน
นึกเสียดายที่ไม่เป็นเหมือนที่ผมคิด ผมเข้าไปใกล้ ๆ
ขวัญยังเพลิดเพลินกับแท่งเทียมไม่รู้ตัว จนผมถึงกับเข้าไปนั่งกลางหว่างขา
ขวัญถึงจะลืมตามาดูผม
พอเห็นผมก็ตกใจทำท่าจะดึงออกผมจับมือเธอยัดเสียบเข้าไปต่อ
บอกให้ขวัญทำต่อไปเรื่อย ๆ ผมชอบแต่ขวัญก็ยังอายผม
ผมต้องจับแท่งเทียมยัดใส่ร่องขวัญเพื่อช่วยต่อยิ่งผมทำแรงขวัญยิ่งร่อนบิดตัวไปมา
จนผมต้องเอาแท่งของผมออกมาช่วยเสร็จไป 1 ครั้ง มาหลัง ๆ เวลามีเซ็กส์กัน
ขวัญมักจะชอบให้ผมพูดหยาบ ๆ เช่นคำว่าเย็ด หี ควย
พอเสร็จผมก็จับแท่งเทียมยัดต่ออีกจนขวัญเสร็จขึ้นสวรรค์ไป 2 รอบ
ขวัญใช้ของเทียมช่วยตัวเองบ่อยจนผมรู้สึกว่าหีของขวัญหลวมกว่าแต่ก่อน
มีอยู่ครั้งหนึ่ง ขณะที่ผมกำลังใช้ของเทียมช่วยขวัญ
ผมก็ลองจับของผมยัดใส่รูก้นขวัญ ขวัญตกใจร้องโอ้ยผมก็พยายามค่อย ๆ
ใส่ต่อจนมิดลำควยผม ผมค่อย ๆ โยกมันรัดกระชับดีกว่าหีขวัญอีกผมเลยซอยต่อ
ขวัญก็เสียวด้วยเพราะควยปลอมก็ยังคารูหีอยู่
ผมอัดควยเข้ารูดตูดเมียผมจนผมน้ำแตกพ่นเข้าไปในรูตูดเมียผม ขวัญก็เสียวสุด ๆ
น้ำไหลออกมาถึงน่อง บอกผมว่าไม่นึกว่ารูก้นมันก็จะทำให้เสียวด้วย
ผมเห็นขวัญมีความต้องการมากขึ้นเรื่อย ๆ
ก็เลยคิดที่จะหาชายเดียวมาช่วยให้ขวัญได้มีความสุข แต่ก็ไม่กล้าบอกใคร
พูดเกลี้ยกล่อมจนขวัญก็คล้อยตามผมแต่ผมต้องอยู่ด้วย ผมลองประกาศหาชายเดี่ยว
โดยผมติดต่อหามา 1 คน เป็นเด็กหนุ่มอายุประมาณ 20 กว่า ๆ
ผมห้องไว้ที่โรงแรมและโทรนัดให้เขามาหาดูเขาจะตื่นเต้นมากกว่าผมสะอีก
ครั้งแรกแค่แฟนผมใช้ปากให้ก็เสร็จแล้ว เร็วมากด้วย แต่พอครั้งที่ 2 ก็ดีขึ้น
ดูเขาก็ยังไม่ค่อยมีประสบการณ์มากนักไม่ค่อยจะเล้าโลมแฟนผมเท่าไร
ครั้งนั้นผมและแฟนตื่นเต้นพอสมควรแต่แฟนผมไม่ค่อยจะประทับใจบอกว่าผมยังเก่งกว่าชายเดี่ยวที่พามาอีก
หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้ติดต่อใคร
และเมื่อตอนประมาณเดือน ต.ค.44 ที่ผ่านมา
ผมก็ได้พบกับประสบการณ์สวิงที่อยู่ใกล้ ๆ ตัวผมนี้เอง
พอดีวันนั้นเป็นวันเมฆเพื่อนสนิทที่ทำงานผมถูกหวย
เลยชวนผมไปฉลองกันที่บ้านเมฆ มีผู้ชาย 3 คน คือผม สิทธิ์ และเมฆ
แขเป็นแฟนเมฆเป็นคนจัดอาหารกลับขวัญมาให้พวกเรากินกัน ผมก็เคยเจอหลายหนแล้ว
แขสนิทกับผมและขวัญมากเพราะเราเคยไปเที่ยวด้วยกันหลายหนแล้ว
คุยกันไปรู้มาเข้าเรื่องสวิงได้ยังไง เมฆถามผมว่ารู้จักเรื่องสวิงหรือปล่าว
ผมก็บอกพอรู้บ้างเคยอ่านเจอในเว็บไซต์ เมฆก็เหมือนผม ประมาณ 4 ทุ่ม
สิทธ์ก็ขอกลับก่อน ผมจะกลับตามเมฆก็บอกให้อยู่คุยกันไปก่อนเดียวมีถ่ายทอดบอล
ดูกันหลายคนถึงจะสนุก พอสิทธิ์กลับไป
เมฆก็พูดเรื่องสวิงอีกเขาบอกว่าคู่ของเขาสนใจเรื่องสวิง

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: September 28, 2010, 11:25:15 am
ถึงกับเคยออกรอบกันหลายหนแล้ว แขก็นั่งอยู่ด้วยอายหน้าแดง ทุบหลังเมฆ
เห็นบอกว่าเรื่องนี้มันเป็นเรื่องที่ช่วยให้เขาและแขตื่นเต้นมากทำให้ชีวิตคู่ดูมีชีวิตวีวามากขึ้น
แต่ต้องเข้า ใจกัน รู้กฏกติกามารยาทและหาคนที่ไว้ใจได้มาร่วมสวิง
ตอนนี้อายุยังไม่มากร่างกายยังพอทำตามใจที่อยากทำได้ จะทำอะไรก็รีบทำ
ผมก็เลยบอกถึงความต้องการของผมกับขวัญ
ว่าเราก็ชอบเรื่องนี้เช่นกันเคยหาชายเดี่ยวมาแล้วแต่ไม่ถูกใจ
เมฆชวนผมให้ลองร่วมสวิงด้วยกับแขคืนนี้เลย
เมฆเดินไปเปิด vdo เป็นหนัง x ฝรั่ง เขาคลอเคลียกับแข จูบปากกันและค่อย ๆ
ปลดกระดุมเสื้อแขออก และปลดเสื้อชั้นออกปล่อยนมสองข้างออกมาให้โชว์ผม
และกระโปงทำงานก็หลุดลงมากองที่พื้น เมฆรูดกางเกงในแขออก
หีของแขขนดกดำกว่าของขวัญมาก แขยกขามาวางที่โต๊ะ ถ่างขาเอานิ้วกรีดร่อง
เมฆบอกให้ผมเข้ามาช่วยแขด้วย ผมตื่นเต้นมากที่เห็นภาพอย่างนี้
ผมเดินเข้าไปแขจับมือผมให้ไปจับนมสองข้างให้ผมช่วยบีบแรง ๆ
แขปลดกางเกงผมและใช้ปากทำให้ผมจนผมน้ำแตกใส่หน้าแข เมฆชวนผมไปต่อกันในห้อง
แขเก่งมากรับได้ทุกรูปแบบทั้งปาก ร่อง และรูก้น แบบที่ให้ผมกับเมฆเข้าพร้อม ๆ
กันทั้งหน้าหลังก็ยังรับไหว ผมกับเมฆเอากับแขจนเกือบเช้า ผมเสร็จไปถึง 4 หน
ส่วนแขผมว่านับไม่ถ้วน
ยังไม่บรรยายอะไรมากดีกว่าครับเอาเป็นว่ามันเป็นประสบการณ์ที่ผมประทับใจสุด ๆ
แบบที่ไม่มีวันลืม บางครั้งก็มีเพื่อนเมฆมาร่วมแจมด้วย
ผมไปบ้านเมฆเอากับแขเกือบสัปดาห์ละ 2 ครั้ง จนนึกว่าแขเป็นเมียของผมอีกคน
แขทำให้ผมติดใจมากเพราะเวลาผมร่วมกับแขและมีผู้ชายหลาย ๆ คนช่วยกันรุมแข
ผมจะมีอารมณ์มากเสร็จช้าและทำได้หลายรอบ
แต่ถ้าผมร่วมกับเมียตัวเองก็เสร็จเร็วได้แค่ครั้งเดียวตลอด