close buttonclose buttonclose button
เรียนดีมีเพื่อนที่รู้ใจ

เรียนดีมีเพื่อนที่รู้ใจ

เรื่องเสียว · 18380

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องมีอยู่ว่า ตอนที่เรียนอยู่ราชมงคล ผมมีเพื่อนที่สนิทกันมาก มันชื่อพจ พจมันชอบ ญ คนหนึ่งเรียนการตลาด แต่เราเรียนช่างอิเล็กทรอนิกส์ มันไม่กล้าจีบ เลยพาผมไปด้วยเด็กมันชื่อ กาญ กาญก้อมีเพื่อนอยู่หอเดียวกัน ทุกเย็นเราจะมักไปคุยกันที่หอเสมอ เพื่อนกาญชื่อ มล มลเป็นคนหน้าตาไม่สวยแต่นมใหญ่ เราคบหากัน ประมาณ2 อาทิตย์ได้ ผมเองก้อไม่ค่อยชอบมลเท่าไรแต่ก้อไปงั้นๆ เป็นไม้กันหมา แต่กาญแฟนเพื่อนดิ น่ารักอ่ะ ต่างกับ มล มาก ทั้งขาวทั้งหุ่นดี น่ารักมากๆ แต่งตัวโป้ๆหน่อย ผมแอบมองทุกวันเลย และแล้วผมก้อได้มล ก่อนมันจนได้ กว่ามันจะได้กาญนี่ ก้อเป็นเดือน เราคบกันไปได้สักพัก ต่างฝ่ายก้อรู้ว่าเราได้กันแล้วเพราะเพื่อนสนิทกันมีไรก้อบอก เวลามีอะไรกันเราก้อมัก เอากันให้ห้องเดียวกันเป็นประจำ แบบว่าแข่งกันเลย เรา4คนเริ่มสนิดกันมากขึ้น ไม่ค่อยมีใครอายกันเท่าไรกลางวันก้อเอากัน แต่ใช้ผ้าห่มคลุม เล่นผีผ้าห่มกันประจำ ผมนี่อยากจะเห็นของ แฟนเฟื่อนมากกลางคืนมันมองไม่ถนัดเท่าไรอยู่คนละมุมห้อง กาญ นี่นะเวลาที่เพื่อนผมเอาเธอร้องแบบได้อารมณ์จริงๆ และแล้ว เวลาที่ผมรอคอยก้อมาถึง คืนนั้นเรานอนเล่นกัน ปิดไฟห้อง ผมก้อเอามือ มล แฟนผมไปจับควยไอ้พจ ไอ้พจ ร้องอุ้ยเลยมลก้อชอบหัวเราะคริๆเลย ไอ้พจก้อเลยจับมือจับมีกาญมาจับควยผมบ้าง กาญก้อจับควยผมแน่นเลยบอกเอาคืน ควยผมก้อแข็งสู้มือกาญ กาญร้องอู้ ของผมขนาด6*6.2 นิ้ว กาญถึงกับละมือออกเลย หัวเล่นไปเล่นกันมาจนผมกับไอ้พจ มีอารมเลยเริ่มไซ้ เริ่มดูดปากกันกับแฟนตัวเองดดยไม่อายกันและนอนติดกันเลยผมจับ มล แก้ผ้าจนหมดดูดนมแล้วมาก้อเขี่ยแตดมลไปตลอดเวลา ไอ้ พจก้อเหมือนกัน ต่างฝ่ายต่างนัวเนียกันยกใหญ่ระหว่างที่ผมดูดนม มล นั้นไอ้พจก้อบรรจงดูด แตดให้กาญ ใหญ่เลยกาญร้องดัง แบบเสียวสุดๆ ผมอยากจะเอากาญมากเลยจับมือมลแฟนผมไปรูดควยไอ้พจ ผมก้อดูดนมมล มลก้อรูดควย ไอ้พจ ไอ้พจก้อเลียหีให้กาญ ผมคิดว่าเอาไงเอากันว่ะ ผมงัดควยผมให้มลดูด ปากมลก้อดูดควยผมมือมลก้อยังไม่เคยละออกจากควยไอ้พจเลย ผมไม่รอช้าเลยขยับตัวไปดูดนมกาญ กาญไม่ว่าอะไร ได้แต่ร้องครางระรัวเลย ไอพจก้อดุดหีผมก้อดุดนมดุดปาก ผมนี่เสียวสุดๆเลยอยากเห้นสะลีละของกาญถนัดไก้อคราวนี้ ผมไซ้กาญจากหูลงมาถึงหีผมกับไอ้พจต่างก้อเหมือนจะรู้ว่าเราต้องกาญอะไรกัน ไอ้พจ เลิกดูดหีกาญ หันไปไซร้กับมล ผมเลื่อยตัวลงมาในท่า69 ผมดูดให้กาญ แต่กาญยังไม่กล้าดูดให้ผมผมเลยจับควยผมเขี่ยไปเขี่ยมาที่ปากกาญให้กาญรู้ว่า ผมต้องการอะไร และแล้ว มล เลย ผมก้อรู้ว่ามลกำลังมีความสุขอยู่กับไอ้พจ ผมได้เห็นหีของกาญตามปราถนาแทมยังได้ชิมรสชาติของหีกาญอีกด้วย เราอยู่ในท่า69 กันสักพักผมเริ่มมีอารมณ์สุดๆ อย่างจะเอาควยใส่ในหีกาญเหลือเกิน ผมคงไม่ต้องถามไอ้พจแล้ว เพราะไอ้พจกำลังกระเด้าหีแฟนผมอยู่ดังพั๊บๆๆๆ ผมไม่รอช้า เอาควยของผมถูหีของกาญไปมา จนกาญบอกไม่ไหวแล้ว ผมค่อยๆจุ่มหัวควยของผมจมมิดไปกับร่องหีของกายอย่างช้าๆ จนมันจมดิ่งเข้าไปในหีของกาญ หีกาญตอดตลอดเวลา ผมแทบแตกตรงนั้นเลย ผมอดทนอดกลั้น อุตส่าห์ได้กินของดีจนทำเสียของได้ไง ผมเริ่มซอยเป็นจังหวะจากช้าๆแล้วก้อเริ่มไวขึ้นผมเห้นไอ้พจกับมล อยู่ในท่าหมา ผมก้อจับกาญอยู่ในท่าหมาบ้าง แข่งกันกระแทกเลยก้อว่าได้ สองสาวร้องไม่เป้นศัพท์เลย เราสองคู่จะเปลี่ยนท่าอยู่ในท่าเดียวกันตลอด โดยให้กาญกับมลนั่งควบม้าแข่งกัน ผมรู้สึกว่ากาญจะเสร็จหลายรอบมาก ต่างฝ่ายต่างไม่ยอมเสียหน้ากันเลย จนกาญบอกไม่ไหวแล้วเสียวสุดๆอีกแล้ว เหนื่อยแล้ว บอกว่าเมื่อไรผมจะแตกผมก้อบอกว่าใกล้แล้ว แล้วผมก้อผลิกตัวขึ้นบนพร้อมทั้งซอยไม่ยั้งเลยจนผมแตกคาราของกาญเลย ไม่พจดิไม่น้อยน่ารีบเร่งให้ไวแล้วก้อรีบชักมาแตกคาปากของมลเลย มลก้อดูดกลืนกินซะเรียบร้อย เพราะว่ากับผมเธอก้อชอบให้แตกคาปาก ส่วนผมนอนทับร่างของกาญด้วยความหมดแรง แต่ไม่ยอมถอดควยออกเสียดายอ่ะ ให้หีกาญตอดควยเล่น ตลอดเวลาดีกว่า คืนนั้นเราผลัด กันเอาทั้งคืน ด้วยความติดใจในของแปลกซึ่งต่างฝ่ายต่างเปลี่ยนคู่นอนมันตื่นเต้นดี ทุกวันนี้เรา4คนก้อยัง มีเวลามาสวิงกันเป็นระยะเพราะเพื่อนกันมันก้อมันทั้งหมด อิอิอิ วันหลังจะมาเล่าประสบการณ์ดีๆมันอีกนะมีอีกเยอะ ก้อคนมันชอบ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • View Profile
 (23; (23;สุดยอด