close buttonclose buttonclose button
รสสวาทหอสมุด

รสสวาทหอสมุด

เรื่องเสียว · 24304

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: November 18, 2009, 09:43:36 am
ผมเรียนอยู่วิทยาลัยแห่งหนึ่งย่านธนบุรี ที่วิทยาลัยจะมีหอสุมดมีทั้งหมด 4 ชั้น ชั้น 1-2 เป็นหนังสือทั่วไป ชั้น
3 เป็นหนังสือนวนิยายจึงไม่ค่อยมีคนพลุกพล่านผมจึงใช้เป้นที่ซุ่มดูหญิงเสมอ วันหนึ่งผมนึกพิเรนขึ้นมาเพราะ
ห้องน้ำชั้นสามไม่ค่อยมีคนผมเลยแอบเข้าไปซ่อนอยู่ในห้องน้ำหญิง เพื่อแอบดูผู้หญิงเข้าห้องน้ำ บังเอิญมีสาว
สวยคนหนึ่งหุ่นเธออึ๋มมากเลยครับประมาณ 36-24-36 เห็นจะได้เข้าห้องน้ำมาผมเลยแอบดูเธฮเข้าห้องน้ำแต่
เธอไม่รู้ตัว ผมเห็นเธอถอดกระโปรงแขวนไว้ที่ราวผ้าในห้องน้ำและถลกกางเกงในของเธอ ลงมายังขาและนั่ง
ยองๆเพื่อฉี่  อู้ฮู้ววว์ ขนเธอดกจริงๆเลยครับ และสวยมากด้วย ผมเริ่มเกิดอารมณ์เลยปีนไปบนโถยืนมีข้างฝา
ห้องน้ำ (ห้องน้ำมีฝากันไม่ติดเพดาน) หยิบกระโปรงของเธอออกมาและตะโกนบอกเธอว่า " เปิดประตูให้ผม
เข้าไปเถอะนะ" เธอตกใจมากและถามผมว่า  นี่คุณเข้ามาในห้องน้ำผู้หญิงทำไม ผมเลยพูดต่อว่า นี่คุณไม่ต้อง
พูดมาก เปิดประตูเดี๋ยวนี้นะไม่งั้นผมไม่ยอมคืนกระโปรงให้คุณแน่ พร้อมกันนี้ผมก็ชักมีดออกมาเพื่อเอาไว้ขู่เธอ
ผมขู่ไปเรื่อยๆจนกระทั่งเธอเปิดออกมาผมรีบผลักตัวเธอเข้าไปแล้วรีบปิดประตูขู่เธอว่าอย่าเสียงดังพร้อมกับ
พยายามประกบปากผมกับเธอแเธอดิ้นขัดขืน ไม่นานปากผมได้ประกบกับปากเธอลิ้นพันกันนัวเนีย มือที่ว่างอีก
ข้างหนึ่งก็คลึงสองเต้าของเธอ ทีแรกเธอดิ้นรนต่อสู้สักพักเธอก็อ่อนปวกเปียก เธอครางเสียงกระเส่า ผมได้จัง
หวะกระชากกางเกงในเธอลงมาพร้อมกับลูบไล้ที่บริเวณนั้น มันนุ่มนิ่มเหลือเกินส่วนเธอสูดปกาครางอย่างเสียว
ซ่านแล้วเธอก็พูดขึ้นว่า " พอเถอะค่ะ ตรงนี้มันทำกันไม่ถนัดหรอก ไปทำต่อที่อื่นกันดีกว่า " ผมตะลึงมากไม่คิด
ว่าเธอจะพูดอย่างนั้น " เก็บมีดเถอะค่ะ ฉันยอมแล้ว ตามฉันมาเถอะฉันจะพาไปค่ะ " ผมและเธอรีบใส่เสื้อผ้า
และผมเก็บมีดลงกระเป๋าผมอายเลยบอกเธอว่า " คุณช่วยดูต้นทางให้ผมด้วยนะ ถ้าไม่มีใครเรียกผมออกมา
ได้เลย " เธอทำตามที่ผมบอกดูต้นทางให้พอปลอดคนเธอก็ดึงมือผมวิ่งออกจากห้องน้ำทันที เธอมองตาซึ้งกับ
ผมและแนะนำตัวเอง " ฉันชื่อแก้วค่ะ แล้วคุณละชื่ออะไร " " ผมชื่อโป้งครับ " เราพูดกันไปเธอเดินนำหน้าไปที่
ชั้น 4 ซึ่งเป็นคลังเก็บหนังสือ มันปลอดคนมากเพราะมันมีแต่หนังสือและไม่มีคนมาเก็บเลย แล้วเธอก็พาผม
เข้ามายังห้องที่เก็บหนังสือ ซึ่งมีพื้นที่ว่างๆเธอดึงตัวผมเข้ามาพร้อมกับล็อคประตูลูกบิด เธอกอดผม นำปาก
ของเธอเข้ามาประกบกับผม เราดูดปากกันมันส์มาก ซักพักเธอก็ ถอดเสื้อผ้าของผมปลดกระดุมทีละเม็ดและ
ถอดเสื้อผมออกผมก็ไมรอช้า รีบถอดกางเกงและกางเกงในออกอย่างรวดเร็วจนเหลือแต่ตัว ล่อนจ้อนแล้วผมก็
หันมาถอดเสื้อให้เธอ เธอไม่ขัดขืนเหมือนตอนแรกๆแต่กลับรีบถอดเสื้อผ้า กระโปรง ยกทรง  กางเกงในออก
จนตัวเปล่าเปลือย โชว์หุ่นอวบอั๋นของเธอ หัวนมสีชมภูเรื่อๆ ผมไม่พูดพร่ำทำเพลง ตรงเข้าไปไซร้ที่ซอกคอเธอ
เธอครางเสียงกระเส่า ผมเลียที่นมเธอละดูดดุนอย่างเมามันส์ " อู้ยยยส์ " "โอ๊วว .. ดีจังค่ะ แก้วชอบ " ผม
เลียต่ำลงมาเรื่อยๆจนถึงหม้อของเธอ เธออ้าขาออกเม็ดละมุดเธอสั่นริกๆผมฉกลิ้นไปที่เม็ดของเธอ " อูยย..
ซีดสส์ .. โอ้วว..โอยย .. เสียวจังเลย ค่ะ " ซีดสส์ อย่าดูด ต่อเลยค่ะ แก้วจะทนไม่ไหวแล้วค่ะ ผมเอานิ้วแหย่รู้ของ
เธอพร้อมกันนั้นน้ำในร่องเสียวของเธอก็เอ่อล้นเต็มมือผมไปหมด " โอววว...เสียวว มันเสียวค่ะ...อย่างนั้น..ดีค่ะ
..." ซักพักผมจึงดึงตัวเธอลงนอนกับพื้น เล้าโลมกันซักพักเธอบอกว่า " เอาฉันเถอะค่ะ ไม่ไหวแล้ว " ผมจึง
ค่อยจับของผมไปจ่อที่รู แล้วค่อยๆสอดเจ้ามังกรของผมที่กำลังแข็งตัว หัวแดงก่ำเข้าไปอย่างเนิบๆช้าๆ " อูย...
ซีดสส .. มันจังเลยครับ "  " แก้วก็มันส์ค่ะ .. มันใหญ่ดีจัง..แรงๆๆ เลยค่ะ ..แก้วชอบ " นั่น..อย่างนั้นค่ะ .. ดีค่ะ"
" โอววว..โอวววว ..จะแตกแล้วค่ะ "  "ผมก็เหมือนกันครับ "  "โอวว ซีดสส์ .. แตกแล้วค่ะ " ผมก็แตกเหมือนกัน
น้ำกามของผมพุ่งจนเต็มรูเธอเอ่อล้นออกมา เธอทำท่ามีความสุขมาก เราเพลียหมดแรงเลยนอนพักซักครู่ อยู่ๆ
เธอก็ลุกขึ้นมาจับมังกรของผม       เธอค่อยๆบรรจงเอามันเข้าปากเธอเลียลิ้นดังเธอกำลังกินไอติมอยู่อย่างนั้น
แหละเธอทได้นิ่มนวลมากซักพักไอ้มังกรของผมก็แข็งตัวขึ้นมาอีกเธอทั้งอมทั้งรูดเข้ารูดออกในปากเธอพร้อม
กับครูดและตวัดลิ้นไปมา " อูย..ซีดส์..ดีจังครับ .." "โอ้ยย..ซีดสส์ เบาๆหน่อยครับบ " " โอ๊ยย น้ำจะแตกอีกแล้ว..
โอ้ยย .." เธอกลืนน้ำของผมอย่างเอร็ดอร่อยพร้อมกับเลียเจ้ามังกรของผมจนเกลี้ยงสะอาดเธอยิ้มอย่างมีความ
สุข ตั้งแต่วันนั้นมาเรานัดกันทุกวันหลังเลิกเรียน เราพากันไปเข้าโรงแรมเล่นกันไม่รู้จักเหนื่อยเลยครับ

Offline roberto

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: December 23, 2009, 11:04:51 pm
thank you

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: November 20, 2011, 09:33:50 am
 (003;thank you