close buttonclose buttonclose button
ออกสวิงครั้งแรก

ออกสวิงครั้งแรก

เรื่องเสียว · 30691

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 27, 2010, 10:07:26 am

ผม กับเมียรู้เรื่องสวิงจากการอ่านหนังสือคู่รักคู่สวิงปรึกษากับเมียเมียก็ อยากเล่นด้วยจึงชวนกันไปเที่ยวที่บาร์เบียร์เฮียกังฟูที่ลาดพร้าว ไปด้วยกันสามครั้งแต่ละครั้งเฮียกังฟูแนะนำคู่ให้รู้จักก็นั่งดื่มนั่งคุย กัน จนกระทั่งครั้งที่สี่คู่เราได้คู่เก่าที่ถูกใจเมียก็ตกลงออกไปเปิดห้องที่ โรงแรม คู่เก่าที่เราไปด้วยมีประสบการณ์เก่งมากเราคู่ใหม่ไม่เคยก็เกิดความประหม่า ตื่นเต้น เมื่อเข้าห้องแล้วคู่เก่าก็ขอตัวอาบน้ำบอกคู่เราว่าคู่เขาจะเล้าโลมกันก่อน ให้คู่เรานั่งดูเมื่อได้เวลาเหมาะแล้วเขาจะชวนคู่เราเข้าร่วมวง คู่ผมอาบน้ำเสร็จออกมานั่งดูคู่เก่าเร้าโลมกัน เขากลับหัวหลับหางท่า 69 ดูดเลียให้กันแล้วก็จับผู้หญิงหันหลังทำในท่าหมา ผู้หญิงก็ส่งเสียงร้องครวญครางแบบมีอารมณ์ ผมกับเมียนั่งดูอยู่ก็รู้สึกตื่นเต้นผมกอดเมียและลูบคลำเมียไปด้วย หอยเมียผมเริ่มมีน้ำหล่อลื่นเยิ้มออกมาแล้ว แล้วคู่เก่าก็ผละออกจากกันพี่ผู้หญิงลุกลงมาจากเตียงเดินตรงมาฉุดมือเมียผม ให้ลุกขึ้นแล้วบอกว่าเราไปสนุกกันเมียผมทำท่าลังเลจะดึงมือกลับผมดก็เลยดัน ก้นเมียให้ลุกขึ้นแล้วบอกว่าไปเถอะไม่ต้องอายไปร่วมสนุกกันให้เต็มที่ เมียผมก็เดินตามพี่ผู้หญิงไป พี่ผู้หญิงจูงมือเมียผมไปส่งให้พี่ผู้ชายที่เตียงแล้วเดินมาหาผมนั่งลงจับ เอาของผมออกมาดูดเลียให้ ส่วนพี่ผู้ชายก็ประคองเมียผมลงนอนที่เตียงแล้วจูบที่แก้มซอกหูซอกคอไซร้ลงมา ที่หน้าอกดูดเลียเต้านม พี่ผู้หญิงดูดเลียให้ผมผมไม่ได้สนใจเท่าไรแต่สิ่งที่ผมสนใจคือการที่ผมได้ดู เมียผมถูกพี่เขาเร้าโลมผมมองดูเมียแล้วตื่นเต้นมากเมียสบัดหน้าเร่าๆแอ่นอก ตามแรงดูดหลังแอ่นแทบไม่ติดพื้น พี่ผู้ชายเลื่อนปากลงมาถึงหน้าท้องและเลยลงไปถึงหอยใช้ลิ้นให้กับเธอ เมียผมเอามือจับหัวพี่เขาส่วนก้นและสโพกก็ส่ายเร่าๆแบบไม่ติดพื้นเลยแค่พัก เดียวเมียผมก็เกร็งหน้าท้องเกร็งตัวเอามือกดหัวพี่เขาลงกับหอยของเธอร้อง ครวญครางด้วยความเสียวกระสันต์แสดงว่าเธอเสร็จคาปากพี่เขาไปแล้ว แล้วพี่ผู้ชายก็ลุกขึ้นมานอนกอดเมียผมแต่เมียผมนอนหันหลังให้ พี่เขานอนกอดอยู่ด้านหลัง เธอคงจะอายพี่เขาและผมก็เป็นได้เพราะเป็นครั้งแรกที่เธอมีอะไรกับชายคนอื่น ส่วนผมโดนพี่ผู้หญิงดูดจนแข็งเธอก็ลุกขึ้นดึงมือผมขึ้นไปบนเตียงให้ผมนอน หงายแล้วพี่เขาก็ขึ้นควบผมทำเองเลย เมียผมก็นอนดูผมกับพี่ผู้หญิงแสดงกันส่วนพี่ผู้ชายก็นอนกอดจูบเร้าโลมเมียผม ไปด้วย ขณะที่พี่ผู้หญิงกำลังควบผมอยู่พี่ผู้ชายก็เอา ค เข้าของเมียผมแล้วก็ทำอย่างช้าๆชักเข้าออกแต่ของพี่ผู้ชายแกยาวมากแต่ไม่ ใหญ่เท่าไรก็พอๆกับของผมแกชักออกจนสุดแล้วก็ค่อยๆดันเข้าช้าๆทำอยู่นานจน เมียผมเริ่มมันเด้งรับการดันเข้าทำท่าแบบจะเร่งจังหวะให้เร็วขึ้น พี่ผู้ชายจึงจับเมียผมให้อยู่บนให้เธอทำเองเมียผมก็ขึ้นควบเองและเร็วขึ้นๆ ปากก็ร้องครวญคราง ในที่สุดก็สดุ้งทิ้งตัวลงนอนกอดพี่เขาทำท่ากระตุกส่วนพี่ผู้ชายก็กอดเมียผม แน่นเอาขาสองข้างรัดเอวเมียผมไว้แล้วก็ร้องครางออกมาพร้อมๆกัน เขาเสร็จพร้อมกันทั้งคู่ นอนกอดกันสักพักเขาก็ผละออกจากกัน ไม่รู้ว่าน้ำของใครเป็นของใครปนกันไหลออกมาเปรอะเรอะที่นอนเต็มไปหมด พี่ผู้ชายก้องเอาทิฃฃู่มาเช็ดออก แล้วพาเมียผมเข้าไปล้างในห้องน้ำ ส่วนผมกับพี่ผู้หญิงผลัดเปลี่ยนกันหลายที่โดยที่พี่เขาเป็นผู้นำในการ เปลี่ยนท่าทางต่างๆ แต่ดูพี่ผู้หญิงเขาจะชอบท่าหมามาก ผมกับพี่เขามาเสร็จกันในท่าหมาสุดท้ายนี่เอง พอเสร็จแล้วผมกับพี่ผู้หญิงก็เข้าไปล้างตัวกันในห้องน้ำ ส่วนพี่ผู้ชายและเมียผมออกมาจากห้องน้ำแล้วมานั่งคุยกันที่โซฟา เมียบอกว่าวันนี้พอแค่นี้ก่อนเพราะเป็นครั้งแรก พี่ผู้ชายก็ไม่ว่าอะไรตามใจคู่เราโอกาสหน้าค่อยสวิงกันใหม่ กลับมาถึงบ้านผมและเมียก็มีอารมณ์อยากร่วมกันอีกก็เลยทำรักกันต่ออีกรอบคราว นี้รู้สึกว่ามันมีความสุขมาก เมื่อเสร็จแล้วเรานอนคุยกันถึงเรื่องที่ไปสวิงที่ผ่านมา เมียบอกว่าตอนแรกที่เข้าห้องก็เขินมากแต่คู่พี่เขาเก่งมากค่อยๆนำพาคู่เราไป ทีละขั้นตอนจนมีอารมณ์คล้อยตาม เลยทำให้การสวิงเป็นไปอย่างราบรื่น หากมีโอกาสจะขอลองสวิงก็บคู่เก่าอีกในครั้งต่อไป

Offline non t

• Hero Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
Reply #1 on: October 08, 2010, 01:04:50 pm
ดีคับเดี๋ยวก้อรุ้สึกดีไปเรื่อย ทีนี้ก้อไม่ต้องเร็งแล้วคับ