close buttonclose buttonclose button
2 เฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 2

2 เฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 2

หนูอยากลองของ · 53935

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
...หลังจากเฒ่าคงกับเฒ่าอ่ำเดินลับไปคุณจุรีรัตน์จึงเก็บข้าวของเตรียมกลับบ้าน..
พอดีคุณกำพลออกจากห้องน้ำ..คุณจุรีรัตน์จึงบอกว่า..
...คุณกลับบ้านหรือยังวันนี้ฉันรู้สึกอยากกอดคุณจัง..
คุณจุรีรัตน์พูดด้วยความเงี่ยนเพราะโดนเฒ่าอ่ำบี้ไม่เสร็จ
..ok..ผมขอโทษนะที่ปล่อยให้คุณเหงาพอดีงานมันยุ่งๆๆ...
...ไม่เป็นไรค่ะแต่ตอนนี้รีบกลับบ้านเถอะฉันต้องการมาก...
...ได้สินี่ก็เกือบทุ่มแล้ว..
ทั้งสองจึงขับรถออกจากที่ทำงาน...ใช้เวลาชั่วโมงกว่าก็ถึงบ้านกำลังจะเข้าบ้านเสียงโทรศัพท์ของคุณกำพลก็ดังขึ้น
...ฮัลโหลกำพลพูดครับ..
...อ้าว..ไอ้ชัยเองเหรอ..มีอะไรวะ
..ลูกค้าจะซื้อบ้านแต่เค้าจะให้แก้ตรงห้องน้ำหน่อยครับคุณกำพลช่วยขึ้นมาคุยกับเค้าหน่อยนะครับ…
...เออ..ได้เดี๋ยวอีกสองวันข้าจะขึ้นไป…
...แต่ลูกค้าเค้าต้องการคุยพรุ่งนี้เลยครับเพราะเค้าจะไปต่างประเทศเค้าบอกมีเวลาว่างพรุ่งนี้อีกวันเดียวครับ..
คุณกำพลจะขึ้นมามั๊ยครับผมจะได้โทรฯบอกเค้า…
...เออ..ได้ๆๆเดียวข้าจะขึ้นไปคืนนี้เลย…
..งั้นแค่นี้นะครับสวัสดีครับ…
....คุณจุรีรัตน์เห็นคุณกำพลคุยโทรศัพท์อยู่นานจึงถามว่าใครโทรมาหรือค่ะ…
..เจ้าชัยหัวหน้างานที่เชียงใหม่โทรมาบอกว่ามีลูกค้าจะซื้อบ้านให้ขึ้นไปคุยกับเค้าคืนนี้เลย…
...คืนนี้เลยเหรอค่ะ..
คุณจุรีรัตน์ออกเสียงตกใจเล็กน้อย
..ครับผมต้องไปคืนนี้เลย ลูกค้าเค้าว่างพรุ่งนี้วันเดียวผมขอโทษคุณจริงๆนะ...
คุณจุรีรัตน์ถอนหายใจแล้วพูดว่า
..ไม่เป็นไรค่ะรัตน์ทนได้ แต่ว่าคุณจะไปกี่วันค่ะ…
...ก็กะจะไปประมาณอาทิตย์นึงกะจะจัดการงานทางโน้นให้เสร็จเลย…
...ค่ะงั้นคุณไปอาบน้ำเถอะเดียวรัตน์จะเตรียมเสื้อผ้าให้…
...ครับงั้นผมไปอาบน้ำก่อนนะคนดี..
ก่อนไปคุณกำพลก็หอมแก้มคุณจุรีรัตน์ซะหนึ่งที...คุณกำพลอาบน้ำแต่ตัวเสร็จจึงขับรถออกจากบ้านไป..
คุณจุรีรัตน์จึงอาบน้ำใส่ชุดนอนล้มตัวลงนอนคิดอะไรไปเรื่อยเปื่อยจนมาหยุดความคิดที่ควยของเฒ่าอ่ำที่ทั้งใหญ่ทั้งยาวแถมมีเม็ดมุกรอบลำควยอีกต่างหากถ้ามันเข้าไปในร่องรูของเธอจะเสียวขนาดไหนนะ...ยิ่งคิดก็ยิ่งเงี่ยนตอนนี้น้ำเงี่ยนเริ่มเยิ้มในร่องหีของคุณจุรีรัตน์มากขึ้นคุณจุรีรัตน์จึงเอามาลูบและบี้หีตัวเองเล่น...ซี๊ด..อุ๊ยย...คุณจุรีรัตน์จึงบี้แรงขึ้นแรงขึ้น
แล้วเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปในรูแล้วชักเข้าชักออกอย่างเมามันส์
...อุ๊ยย...เสียวอะไรอย่างนี้..ซี๊ดด..อุ๊ยย..อยากได้ควยจริงๆมากระแทกจังเลย..อุ๊ยย..อุ๊ยย..
คุณจุรีรัตน์กำลังกระแทกนิ้วใส่หีตัวเองเพลินๆก็มีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้นมาทำให้คุณจุรีรัตน์เสียอารมณ์มาก
...ใครโทรมาตอนนี้นะกำลังมันส์ๆอยู่…
....ฮัลโหลสวัสดีค่ะ...
..รัตน์เหรอ..นี่ผมกำพลเองนะ…
...ค่ะ..มีอะไรเหรอค่ะคุณ...คือผมลืมสัญญาซื้อขายอยู่ในแฟ้มสีน้ำเงินบนโต้ะทำงานในสำนักงานคุณช่วยแฟ๊กซ์ไปที่สำนักงานที่เชียงใหม่ให้หน่อยสิ..ตอนนี้ผมให้ชัยเปิดเครื่องไว้แล้ว…
..ค่ะๆ..ได้ค่ะ..เดียวฉันจะไปเดี๋ยวนี้..
คุณจุรีรัตน์วางโทรศัพท์แล้วลงมาที่โรงรถขับรถออกไปโดยที่ตัวเองยังอยู่ในชุดนอน....ส่วนเฒ่าอ่ำกับเฒ่าคงเมื่ออาบน้ำเสร็จเฒ่าคงก็เตรียมตัวนอนเพราะเพลียมาทั้งวันส่วนเฒ่าอ่ำยังนั่งรับลมอยู่ข้างนอก
...เฮ้ย..อ่ำยังไม่นอนเหรอ...เออ.เองนอนก่อนเถอะข้านั่งรับลมซักพักเดียวก็จะเข้านอนเหมือนกันเองนอนก่อนเลย…
...เออ..งั้นข้านอนก่อนนะโว้ยง่วงวะ..เออ....
ขณะที่เฒ่าคงนอนได้ซักพัก เฒ่าอ่ำก็เตรียมตัวจะเข้านอน..พอดีเห็นแสงไฟรถมาจอดที่สำนักงาน..เฒ่าอ่ำจึงเดินไปดู...แล้งมองที่หน้าต่างสำนักงานเห็นคุณจุรีรัตน์กำลังส่งแฟ๊กซ์อยู่แต่ชุดที่คุณจุรีรัตน์ใส่มานี่สิทำให้เฒ่าอ่ำเห็นแล้วควยแข็งทันทีชุดนอนสีดำบางเบาตัดกับสีผิวที่ขาวของคุณจุรีรัตน์...เฒ่าอ่ำจึงเดินเข้าไปทักคุณจุรีรัตน์
...มาเอาของหรือครับคุณนาย…
...อุ้ย..โธ่ลุงอ่ำนี่เองตกใจหมด…
...เปล่าหรอกค่ะมาส่งแฟ๊กซ์ไปให้คุณกำพลที่เชียงใหม่ค่ะ...
...อ้าวคุณผู้ชายไปเชียงใหม่แล้วเหรอครับ…
...ค่ะพอดีมีลูกค้าจะซื้อบ้านด่วนเลยรีบไปค่ะ....
เฒ่าอ่ำคิดในใจอย่างนี้ก็มีโอกาสชวนคุณจุรีรัตน์เล่นเสียวนะสิ
...ทำไมเงียบไปค่ะลุง...เปล่าครับ..อย่างนี้คุณนายก็อยู่คนเดียวซิครับ...
คุณจุรีรัตน์เริ่มรู้ความหมายของเฒ่าอ่ำ
...ค่ะอยู่คนเดียว...แล้วไม่เหงาหรือครับอยู่คนเดียว…
....เหงาแต่จะทำไงได้ล่ะค่ะ..
คุณจุรีรัตน์ตอบแล้วก็มองเฒ่าอ่ำตาเยิ้ม..แล้วหันไปปิดเครื่องแฟ๊กซ์...เฒ่าอ่ำรู้เชิงอยู่แล้วจึงเดินตามเข้าประกบด้านหลังทันทีมือ เฒ่าอ่ำคว้ามับเข้าที่สองเต้าอวบใหญ่ของคุณจุรีรัตน์แล้วบี้เบาๆ
...อุ้ย..อย่าลุง...
คุณจุรีรัตน์ร้องห้ามแต่ไม่มีการปัดป้องใดๆ..เฒ่าอ่ำจึงซุกหน้าเข้าไปที่ซอกคอไซร้แล้วแลบลิ้นเลีย
ทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวถึงกับห่อคอทันที
...อุ๊ยย..เสียวลุง...อย่า...
เฒ่าอ่ำยังคงเลียต่อไปเรื่อยๆๆมือก็บีบนมแรงขึ้นๆๆ
...ซี๊ดด..อุ๊ยย..ลุง..
เฒ่าอ่ำเลียซอกคอเลื่อยขึ้นมาจนประกบปากกับคุณจุรีรัตน์ คุณจุรีรัตน์ก็จูบตอบทั้งสองแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์
ส่วนมือเฒ่าอ่ำก็บี้นมแรงขึ้นเรื่อยๆ..จนคุณจุรีรัตน์เสียวจนทนไม่ไหวจึงเอามือค้วาควยเฒ่าอ่ำที่อยู่ในกางเกงแพรบี้เล่น..เฒ่าอ่ำเสียวเพราะโดนมือคุณจุรีรัตน์จึงปลดชุดนอนคุณจุรีรัตน์ออกแล้วเลื่อนหน้ามาดูดนมคุณจุรีรัตน์แทนส่วนมือก็ล้วงไปที่ร่องหีที่มีน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มเต็มร่อง
...อุ๊ยย..ซี๊ด..อุ๊ย..ลุง...ดูดแรงๆ..แรงอีก...อุ๊ยย..
คุณจุรีรัตน์แอ่นนมให้เฒ่าอ่ำดูดพร้อมกับกระเด้าหีสู้กับนิ้วกลางของเฒ่าอ่ำที่แหย่เข้าไปในรูหีแล้วกระแทกเร็วขึ้นเรื่อยๆๆ
....อุ๊ย..ซี๊ด...อุ๊ยย..ลุง..เร็วอีก...อุ๊ยย...เร็วอีก...ซี๊ดด..อุ๊ย..อุ๊ยย..อุ๊ยยๆๆ....
คุณจุรีรัตน์จับหัวเฒ่าอ่ำบดกับนม
...อุ๊ยย..ดูดนมแรงๆๆ..อุ๊ยย..ส่วนหีก็กระเด้าสู้นิ้วไม่หยุด...อุ๊ย..ซี๊ดด..อุ๊ยย..ลุง..ดูดแรงๆ..ซี๊ด..อุ๊ยย..กระแทกเร็วอีกลุง..อุ๊ยย..ซี๊ด....เร็วลุง..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย...ไม่ไหวแล้ว..อุ๊ย..แตกแล้ว...ซี๊ด..อุ๊ย..ซี๊ดด..แตก..ซี๊ด..แตก...ซี๊ดด..อุ๊ย..
..อุ๊ยย..ลุง..อุ๊ยย...แตกแล้ว...อุ๊ยย..แตกแล้ว....
คุณจุรีรัตน์กระเด้าหีใส่นิ้วเฒ่าอ่ำอีกสี่ห้าครั้งแล้วก็หยุด ปล่อยน้ำเงี่ยนไหลเต็มนิ้วเฒ่าอ่ำ
....อุ๊ย..ซี๊ด...อุ๊ย...
เฒ่าอ่ำเงยหน้าขึ้นพร้อมกับดึงนิ้วออกจากรูหีคุณจุรีรัตน์แล้วเอานิ้วมาดูดกินน้ำเงี่ยน
..จ๊วบ..จ๊วบ..อืม..น้ำเงี่ยนคุณนายนี่รสดีจริงๆ...บ้าน่าลุง..
คุณจุรีรัตน์พูดแบบเขินๆ
...จริงๆๆนะครับ...
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีคุณจุรีรัตน์แล้วคว้านไปมาทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวอีก
..อุ๊ย..ซี๊ดด..ลุง...อุ๊ย..
แล้วเฒ่าอ่ำก็ดึงนิ้วออกมาดูดอีก...อืม..อย่างนี้ต้อง...เฒ่าอ่ำพูดจบแค่นั้นก็คุกเข่าลง
ตรงหว่างขาคุณจุรีรัตน์ทันที...แล้วแลบลิ้นออกมาเลียหีคุณจุรีรัตน์
....อุ๊ย..ลุง..จะทำอะไร..เดียวผมจะเลียหีให้..รับรองคุณนายจะชอบ...
ว่าแล้วเฒ่าอ่ำก็แหย่ลิ้นเข้าไปควานในรูหีทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวสุดๆ
...อุ๊ยย..ซี๊ด...อุ๊ยย...ลุง..ลิ้นลุงสากจัง...อุ๊ยย...
เฒ่าอ่ำควานในรูหีแล้วมาเลียที่ติ่งแตด..ทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวอย่างที่ไม่เคยโดนมาก่อน
...อุ๊ยย..ลุง..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ย..ลุง..เม้มแรง..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย..เม้มแรงๆ...อุ๊ยย..น้ำจะแตก...อุ๊ย
..ซี๊ด...น้ำจะแตกอีกแล้วลุง...อุ๊ยย..อุ๊ย...
เฒ่าอ่ำได้ยินจึงหยุดแล้วลุกขึ้น
...หยุดทำไมลุงกำลังเสียวเลย...
...ผมก็ทนไม่ไหวแล้วครับคุณนาย..เรามาเย็ดกันดีกว่า...
เฒ่าอ่ำพาคุณจุรีรัตน์ไปนั่งขอบโต๊ะแล้วชันเข่าขึ้นข้างหนึ่งทำให้หีคุณจุรีรัตน์เด่นพร้อมรับควยเต็มที่เฒ่าอ่ำรีบเอาควยเข้าไปถูไถร่องหีทันทีน้ำเงี่ยนเยิ้มในร่องหีอยู่ แล้วเฒ่าอ่ำจึงกดควยเข้าไปทันที
...อุ้ย..เบาๆ..ลุง..ควยลุงใหญ่จังคับหีไปหมดแล้ว..เบาๆก่อน..ซี๊ด..อุ้ย...
...ขอโทษครับผมเงี่ยนเลยลืมตัวไปหน่อย...อุ๊ย..หีคุณนายรัดแน่นจริงๆ..อุ๊ย..เหมือนเย็ดหีสาวซิงๆเลย..อุ๊ย..
เฒ่าอ่ำค่อยๆกดควยเข้าไปทีละน้อยๆๆ
..อุ๊ย..เบาๆ..ลุงซี๊ด..อุ๊ย..
เฒ่าอ่ำจึงก้มลงไปดูดนมเพื่อเพิ่มความเสียวให้คุณจุรีรัตน์
..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย..ดูดแรงๆลุง...อุ๊ยย..ดูด..ซี๊ด...ดูดแรงๆ...อุ๊ย..อุ๊ยย...
ปากก็ดูดนมตูดก็เริ่มกระเด้าช้าๆ
...อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย...เสียวหี...อุ๊ย..ซี๊ด...
เฒ่าอ่ำกระเด้าควยจนมิดแล้วดึงออกมาช้าทำให้เม็ดมุกครูดในร่องหีคุณจุรีรัตน์จนต้องยกตูดลอยตามมาแล้วเฒ่าอ่ำก็กระแทกเข้าอย่างแรง
...อุ๊ยยย...ลุง..ควยลุงไปกระแทกมดลูกฉันเลย...อุ๊ยยย…
...แล้วคุณนายเสียวมั๊ยล่ะ....
...อุ๊ย..เสียว.สิ.ถามได้เฒ่าอ่ำดึงออกแล้วกระแทกเข้าไปหนักๆๆเหมือนเดิมอีก
...อุ๊ยย..ซี๊ด..อุ๊ยย..เสียว..อุ๊ย..ซี๊ดด..
เฒ่าอ่ำกระแทกเน้นๆหนักๆทำให้เม็ดมุกครุดแตดคุณจุรีรัตน์เสียวจนครางไม่หยุด
..ซี๊ดด.....อุ๊ยยย....อุ๊ยยย...เสียวหี....อุ๊ยยย..เสียวแตด..อุ๊ยย..อุ๊ยย..ซี๊ดด..อุ๊ยยย.....แรงๆ..ลุง..กระแทกแรงๆๆ.....อุ๊ยยย...อุ๊ยยย..แรงอีก....อุ๊ยย..ไม่ไหวแล้ว..ลุง...อุ๊ยย..ซี๊ดด....อุ๊ยย....ไม่..ไม่ไหวแล้ว...ลุง...อุ๊ยย....น้ำ...อุ๊ยย.....น้ำ...แตก...แล้ว....อุ๊ยยย....
คุณจุรีรัตน์กดตูดเฒ่าอ่ำให้ควยจมในรูหีจนมิด....อุ๊ยยย....อุ๊ยยย....แล้วดูดปากแลกลิ้นกับเฒ่าอ่ำอย่าง
เมามันส์....ดูดปากกับคุณจุรีรัตน์แต่มือเฒ่าอ่ำยังบี้นมอย่างมันส์มือ....คุณจุรีรัตน์ค่อยๆถอนปากออกจากเฒ่าอ่ำแต่นมกับหียังโดนเล่นอยู่....อุ๊ย..คุณจุรีรัตน์ก้มลงไปมองหีตัวเองที่ยังคงคาบควยเฒ่าอ่ำอยู่และน้ำเงี่ยนที่ไหลย้อยลงบนโต๊ะ
....อุ๊ยย....ลุง..ควยลุงเย็ดมันส์จริงๆ...คุณจุรีรัตน์พูดพร้อมกับสบตาเฒ่าอ่ำ.....
เฒ่าอ่ำยิ้มแล้วพูดว่า
...คุณนายชอบมั๊ยครับ...เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับชักควยเข้าออกช้าๆ
...อุ๊ยย...ชอบสิ...อุ๊ยย…
...ถ้าชอบต้องให้ผมเย็ดคุณนายบ่อยๆนะครับ....ได้สิ..ถ้าลุงเงี่ยนเมื่อไหร่มาเย็ดรัตน์ได้เลย...แต่ต้องลับตา
คนหน่อยนะ...อุ๊ย....ได้ครับ...
เฒ่าอ่ำพูดไปก็กระเด้าควยไปจนทำให้คุณจุรีรัตน์เงี่ยนขึ้นมาอีก
....อุ๊ยย..ลุง..รัตน์เงี่ยนอีกแล้ว.....อุ๊ยย....ลุงเสร็จหรือยัง....
...ยังครับ...เจอหีเย็ดมันส์ๆอย่างหีคุณนายต้องเย็ดนานๆครับ...
อุ๊ยย...ดีจะลุง...อุ๊ย...รัตน์ชอบเย็ดอึดๆแบบนี้....อุ๊ยย.....
เฒ่าอ่ำจึงเริ่มบรรเลงเพลงกามต่อ...ด้วยการกระแทกเน้นๆหนักๆ..แล้วงัดเสย...ทำให้มุกครุดแตดคุณจุรีรัตน์จนต้องร่อนหีสู้กับควยเฒ่าอ่ำจนตูดไม่ติดพื้น...
...อุ๊ยย...ซี๊ด....อุ๊ย.....แรงๆ.....อุ๊ยยย.....เสียวแตด.....ลุง...อุ๊ยยย.......ซี๊ดด.....แรงๆๆ....อุ๊ยย.....เสียว....กระแทกแรงๆๆลุง..
...อุ๊ยยย.....ได้ครับ....ปึก..ปึก..ปึก...ปึก...ๆๆๆๆๆๆ.....อุ๊ยยย...แรงดีจริงๆๆๆ......
..อุ๊ยย....ซี๊ดดด.....อุ๊ยย......เฒ่าอ่ำกระแทกควยอย่างเอาเป็นเอาตาย....ปึก...ปึก.....ปึก.....ปึก.....ปึก..
...อุ๊ยย...เสียวควย.....อุ๊ยยย.....หีดูดดีจริงๆๆๆ.....อุ๊ยย....รัตน์ก็เสียวหี...ลุง....อุ๊ยยย...ซี๊ดดด.....
อุ๊ยย...เร็วๆๆ...ลุง..แรงๆๆ...อุ๊ย....ซี๊ดด...ลุง..เร็วๆๆ...รัตน์ใกล้อีกแล้ว......อุ๊ยย...แรงๆๆ...อุ๊ยยย........
เร็วๆ...ลุง.....อุ๊ยย....ซี๊ดด......ไม่....อุ๊ยย......ไม่ไหว.......ซี๊ดดดด.......น้ำ...อุ๊ยยย.....น้ำจะ.....แตก.
...อุ๊ยย...ลุง....จะแตกแล้ว......อุ๊ยยย........ลุงก็เหมือนกัน.......ใกล้แล้ว.....อุ๊ยยย......มันส์ควย....
อุ๊ยยย.....มันส์ควยจริงๆๆๆ......อุ๊ยย.....ปึก..ปึก..ปึก..ปึก..ปึก..ปึก..ๆๆ...ๆๆๆๆๆๆ...
..อุ๊ยยย...เร็วลุง...เร็ว.....อุ๊ยยย.....เสียวหี......อุ๊ยยย.....ไม่ไหวแล้ว.....อุ๊ยยย...น้ำ...แตกแล้ว......อุ๊ยย...อุ๊ยย....อุ๊ยยย..
..ผมไม่ไหวแล้ว....อุ๊ยยย...ซี๊ดด...อุ๊ยยย...
เฒ่าอ่ำกระแทกควยใส่หีคุณจุรีรัตน์อีกสี่ห้าครั้ง..ปึก..ปึก..ปึก..ปึก...ปึก....อุ๊ยย....แล้วปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าหีคุณจุรีรัตน์ไปปนกับน้ำเงี่ยนคุณจุรีรัตน์จนเต็มโพรงหีแล้วไหลย้อยลงบนโต๊ะทำงานอย่างมากมาย...ทั้งคุณจุรีรัตน์และเฒ่าอ่ำต่างนั่งหอบด้วยกันทั้งคู่...เฒ่าอ่ำนั่งลงบนโต๊ะทำงานด้านหลังคุณจุรีรัตน์แล้วเอื้อมมือมาบีบเต้านมเล่นทั้งสองข้างคุณจุรีรัตน์จึงเอนตัวไปพิงเฒ่าอ่ำแล้วบอกว่า
..รัตน์เสียวมากเลยลุง..น้ำแตกไปตั้งสามที...อุ๊ย..เสียวสุดๆ...อยู่กับคุณกำพลยังไม่เสียวขนาดนี้เลย..
..อุ๊ยย...ลุงเย็ดได้สะใจจริง..
....คงเป็นเพราะหีคุณนายใหญ่น่าเย็ดแล้วพอดีมาเจอควยอย่างผมด้วยเลยเข้ากันได้ดี..
..หีคุณนายรูปร่างคุณนายใครเห็นก็อยากเย็ดครับ...
...บ้าสิลุงคุณกำพลเค้าไม่เห็นอยากเย็ดรัตน์เลย…
.....ผมว่าคุณกำพลคงห่วงแต่งานมั๊งครับ...หีใหญ่ๆอย่างนี้เลยไม่สน.....
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมเอามือไปลูบโคกหีเล่น
....อุ๊ยย...ลุงยังมีแรงอีกเหรอ...
...สำหรับหีคุณนายแรงมีเหลืออีกเยอะครับ..
..อุ๊ยย...อุ๊ยยย...ลุง...บี้แตดรัตน์อีกแล้ว.....รัตน์เสียวนะลุง.....อุ๊ยย....ซี๊ดด...อุ๊ยยย..
...เสียว..เดี๋ยวเราก็เย็ดกันต่อสิครับ...อุ๊ยยย
...ไม่ไหวแล้วลุง....ยังเจ็บหีอยู่เลยเอาไว้วันหน้าก็แล้วกันยังมีเวลาอีกเยอะกว่าคุณกำพลจะกลับ........
คุณจุรีรัตน์พูดพร้อมกับดูนาฬิกา
...โฮ้...ดึกแล้วลุง...เดียวพ่อแม่คุณกำพลเค้าจะเป็นห่วงเอา..
คุณจุรีรัตน์รีบเก็บชุดนอนมาใส่แล้วปิดไฟสำนักงานเฒ่าอ่ำใส่กางเกงเสร็จแล้วจึงเดินมารอหน้าประตู....
คุณจุรีรัตน์เดินมา เฒ่าอ่ำจึงถามว่า
...แล้วคุณนายจะให้ผมเย็ดอีกมั๊ยครับ..
...แล้วลุงอยากเย็ดรัตน์อีกหรือเปล่าล่ะ..
...อยากสิครับ..
....ไว้มีโอกาสแล้วรัตน์จะหาเวลามาเย็ดกับลุงเอง....ควยลุงเย็ดมันส์อย่างนี้ใครจะลืมได้ล่ะ....
พูดจบคุณจุรีรัตน์ก็เอาปากไปประกบดูดกับปากเฒ่าอ่ำอย่างหลงไหล.....เฒ่าอ่ำก็ดูดตอบพร้อมกับเอามือล้วงหีที่เยิ้ม
ไปด้วยน้ำเงี่ยนของทั้งคู่....คุณจุรีรัตน์ถอนปากออกมา
...พอแล้วลุง...อุ๊ย..สะกิดแตดรัตน์อีกแล้ว...อุ๊ยย..พอแล้วลุง...อุ๊ยย...รัตน์ต้องกลับแล้ว...อุ๊ย...เดียวพรุ่งนี้จะมาให้เย็ดใหม่
...จริงหรือครับ...จริงสิ....แต่ตอนนี้ต้องกลับแล้ว.....
ทั้งคู่จึงออกจากสำนักงานเฒ่าอ่ำเดินไปส่งคุณจุรีรัตน์ที่รถคุณจุรีรัตน์เปิดประตูเข้า
ไปนั่งในรถเตรียมจะปิดประตูเฒ่าอ่ำจึงเอามือดึงประไว้แล้วเดินเข้าไปใกล้คุณจุรีรัตน์คุณจุรีรัตน์ยิ้มแล้วพูดว่า
..มีอะไรเหรอลุง...
..อย่าลืมพรุ่งนี้นะครับ...
..ไม่ลืมหรอกจ๊ะ...
...งั้นมัดจำซักหน่อยนะครับ...
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับควักควยออกมา
...ดูดให้หน่อยครับ..
..บ้าน่าลุง...
คุณจุรีรัตน์พูดแต่ก็ก้มลงไปดูดให้โดยดี...จ๊วบ...จ๊วบ...
.อุ๊ยย...เฒ่าอ่ำเริ่มคราง...ซี๊ดด..อุ๊ยย....คุณจุรีรัตน์จึงถอนปากออก
...แล้วพูดว่าทำไมแข็งเร็วจังลุง...
...ก็มันอยากมุดหีคุณนายอีกนี่ครับ...
...เก็บแรงไว้พรุ่งนี้นะลุง...
แล้วคุณจุรีรัตน์ก็ขับรถออกไป...เฒ่าอ่ำก็เดินเข้าที่พักหลับเอาแรงไว้วันพรุ่งนี้............

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
ขอบคุณครับ