close buttonclose buttonclose button
สาวม.ปลาย นุชกับนิด

สาวม.ปลาย นุชกับนิด

judpai · 47794

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline judpai

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
on: September 24, 2010, 09:05:55 am
ผมเป็นครูสอนหนังสือตอนหลังผมลาออกมาทำงานส่วนตัวและมีครอบครัว
แล้วผมอยากเล่าประสพย์กามเมื่อปีที่แล้วก่อนที่ผมจะลาออกมา ผมเป็นคนค่อนข้างดุเด็กนักเรียนจะไม่ค่อยชอบผม ผมจะโดนแกล้งอยู่บ่อยๆไม่ว่าเขียนหนังสือด่า เอาสีฉีดที่รถ เอาเหล็กแทงไฟ
รถ ผมโดนจนชิน มีเด็กกลุ่มหนึ่งประมาณ6คนเป็นเด็กม.ปลายกลุ่มนี้ผมไม่ได้สอนเด็กกลุ่มนี้สุด
เลวครับทั้งกลุ่มทั้งสูบบุหรี่และเที่ยวดื่มเหล้าด้วย ผมเคยเรียกมาคุยแล้วได้กลิ่นเหล้าเลยครับ

เด็กพวกนี้ส่วนใหญ่อยู่หอพักเป็นเด็กต่างจังหวัดอยู่หลายคน ผมจะพูดถึงสองคนนะครับสองคนนี้รูปร่างหน้าตาสวยครับผิวขาวคนหนึ่งผอม
จะสูบบุหรี่เก่งอีกคนอวบสวยกว่าคนแรกและดื่มเหล้าเก่งทีเดียว ผมตั้งชื่อแล้วกันนะได้เรียกง่ายคนผอม นุชคนอวบนิด
นุชเธอด่าผมจนผมรู้จากเด็กเพื่อนๆเธอ ก่อนผมลาออกหนึ่งเดือนข่าวการลาออกของผมเด็กนักเรียนรู้กันแล้ว ผมไปพบเด็กสองคนนี้ที่โต๊ะสนุ๊กโดยบังเอินดูเธอดื่มเหล้ามาแล้วพอดูเพราะ
อาการออกมา ผมถามว่าเมื่อไรกลับเธอมองหน้าและเดินหนี พอผมขึ้นรถเธอสองคนขอกลับด้วย ผมมาส่งที่หอพัก

เธอบอกยังไม่อยากเข้าหอ ผมไล่เธอลงบอกให้พอได้แล้ว ผมพาเธอสองคนขึ้นไปส่งโดยผู้ดูแลหอพักอนุญาต พอเข้าในห้องนิดเธอล้มตัวลงนอนเลยกระโปรงเลิกขึ้นเห็นขาอ่อนจนถึง
กางเกงใน นุชเธอเห็นก็เอาผ้ามาปิดผมยืนดูเด็กสองคนแบบได้อารมณ์ครับผมยอมรับ เพราะอย่างที่บอกเธอสองคนสวยและมาโป๊แบบนี้อีก นุชมองผมและถามว่าผมชอบดูหรือ ผมบอกเปล่า นุชเธอเอาผ้าที่ปิดตัวนิดออกให้เห็นทีนี้ผ้ามันดันกระโปรงขึ้นจนเห็นกางเกงใน
หมดเลย ของนิดทั้งโหนกทั้งใหญ่ผิวก็ขาว ผมเกิดอารมณ์อย่างมาก นุชมองหน้าผม เธอบอกเวลาดื่มเหล้าแล้วมีอารมณ์

นุชเธอถอดเสื้อผ้าเหลือเฉพาะชั้นใน ผมเห็นหมดเลยนุชผอมแต่โหนกใหญ่มากขนดกจนออกมาจากขอบกางเกงใน
เลย ผมเลยจัดการเธอ ผมถอดชุดออกหมดนุชถึงกับตะลึงมองของผมผมเอามือสาวให้เธอดู แล้วผมเริ่มกับเธอผมจูบเธอแบบให้เธอรัญจวนดูดนมคลึงนมเอามือเกาะกุม
โหนกเธอสอดนิ้วเข้าช้าๆถูขึ้นถูลง นุชร้องครางน้ำแฉะร่องเลย ผมพาเธอมาที่โต๊ะเขียนหนังสือลงทำออร์รัลย์ให้เธอตัวสั่นขนลุกมือเธอจับ
หัวผมโยกใหญ่ ปากร้องคราง พอผมดูดติ่งเธอเท่านั้น นุชตัวสั่นร้องใหญ่ ผมว่าเธอใกล้ถึงแล้ว ผมจึงสอดของผมเข้าแล้วโยกเธอ

ท่านี้สุดยอดครับมือจับนมเอาผมกระเด้าเข้าออก ผมจับขาเธอถ่างออกแล้วกระเด้าแรงๆไม่กี่ครั้งนุชร้องใหญ่ เธอเสร็จตัวแข็งเลยเธอลุกขึ้นกอดผมให้ผมหยุดก่อนเธอบอกเกือบขาดใจ
ของผมยังอยู่ในร่องเธอผมก็คลึงไปเรื่อยๆน้ำเธอไหลเยอะมาก ผมจูบเธอกอดเธอผมให้เธอชักว่าวให้เธอเก่งเหมือนกัน ผมบอกให้เธอดูดนมและชักว่าวไปด้วยเล่นเอาผมเสียว นิดนอนไม่รู้เรื่องผมบอกอยากเห็นของนิดอยากเห็นนิดเปลือยทั้งตัว นุชช่วยผมถอดเสื้อผ้าของนิดออกจนหมด และสุดยอดมากครับ เธอสวยมากนิด นมเนียนหัวนมแดง โหนกโอวอย่าบอกใครเลย ผมก้มลงเลียเบาๆช้าและค่อยๆเหวกกลีบร่องเธอ

เธอคงเริ่มเสียวอาการบิดตัวและอ้าขาออก ผมลงลิ้นลึกเข้าไปอีกจนเธอถ่างขาออกมากขึ้น นุชบอกผมว่านิดเริ่มมันแล้ว นุชบอกผมให้มาหาเธอบอกอยากดูดของผม ผมลุกขึ้นให้เธอดูดแต่ใจผมอยากทำนิดมากๆ นุชดูดจนผมแข็งมากเลย ผมบอกขอทำนิด นุชก็นั่งดูข้างๆ ผมสอดเข้าช้าๆจนเธอรู้สึกตัวมองผมเธอเห็นนุชนั่งข้างๆเธอมองนุชบอกว่า
หาความสุขกันนะนิด ผมกดลงเรื่อยๆและเร็วขึ้น นิดดูไม่ค่อยเก่งนัก นมเธอกระเพื่อมตามแรงกระแทกสวยมากครับ ผมจับเธอก้มโค้งสอดเข้าท่าสุนัขสุดยอดครับก้นสวยๆโดนผมกระแทกมันจริงๆ
ผมเรียกนุชให้จูบปากกับผมสุดยอดครับผมเสร็จเลยท่านี้

นิดให้ผมต่ออีกครับเธอยังไม่เสร็จ ผมออร์รัลให้เธอเธอขึ้นบนขี่ขย่มผมใหญ่ทีแรกนึกว่าไม่เก่งที่ไหนได้ เธอกระแทกแบบไม่กลัวเหนื่อยเลยครับ เธอเสร็จสวยมาก เธอตัวเกร็งเอามือบีบนมตัวเอง น้ำเธอไหลแฉะมากๆขนของผมเปียกหมดเลย นุชเธอมีอารมณ์ร่วมมากเพราะเห็นผมกับนิดทำกัน เธอดูดของผมบอกให้ผมทำกับเธออีก เธอดูดจนของผมแข็งมากๆผมให้เธอนั่งที่เก้าอี้จับขาเธอแยกไว้บนท้าวแขนทั้ง
สองข้างผมนั่งออร์รัลให้เธอเธอชอบมากร้องครางใหญ่ผมดูดติ่งและสลับเลีย
ที่รูก้นให้เธอ นุชร้องบอกทนไม่ไหวแล้ว ผมสอดเข้าแล้วกระแทกตามใจเธอ ผมกระแทกจนเธอร้องเสร็จแล้วคะๆๆ เธอนี่บทรักเก่งจริงๆ

ผมอยู่บนหอพีกเธอ4ชั่วโมง สุดยอดมากครับ หลังจากนั้นที่โรงเรียนผมกับนุชและนิดจะคุยกันบ่อยขึ้นและนัดกันไปหาความ
สุขกันอีกตอนวันเสาร์และอาทิตย์ ผมพาเธอสองคนไปเที่ยวพักโรงแรมสุดเหวี่ยงกันเลย สองวันหนึ่งคืนที่โรงแรมผมต้องประคองตัวไม่กล้าโหมกลัวไม่ไหวแต่ผมทำ
ออร์รัลให้เธอเป็นส่วนใหญ่ เธอสองคนถ้าดื่มเหล้าแล้วสุดๆครับทำอะไรก็ได้ท่าไหนก็ได้ นุชกินน้ำผมเข้าไปหมดเลยขนาดเมียผมยังไม่กล้าเลย ผมยอมรับว่านุชเก่งมากเธอสามารถปลุกอารมณ์ได้ตลอดเวลา ตื่นเช้านุชเป็นคนแรกที่ดูดของผมจนแข็งและชวนผมทำก่อนเลยในห้องน้ำ

ท่ายืนพิงผนังและขย่มผมบนโถชักโครก ท่านี้มันครับผมดูดนมเธอมั้งคลึงทั้งบี้ เธอก็ขย่มอย่างได้อารมณ์ท่านี้ผมเสร็จเธอก็เสร็จ ออกมาต่อกับนิด นิดยืนดูผมกับนุชทำในห้องน้ำจนเธอแฉะ ผมจัดการออร์รัลนิดและเล่นท่าควงสว่านผมให้นิดก้มโค้งแล้วผมสอดเข้าด้าน
หลังผมไม่กระแทกครับแต่ควงโยกในร่องเธอกดให้มิดเลยแล้วควงโยก นิดร้องเสียวใหญ่ ผมทำจนเธอเสร็จ ผมติดใจเธอสองคนมาก ทุกวันนี้ผมยังติดต่อเธออยู่แต่เมื่อผมออกมาโอกาสก็น้อยลง แต่ก็ได้เจอกันและทำกันแบบนั้น เรื่องเสียวของผมนะครับอย่าว่ากัน อย่าหาว่าผมหลอกเด็กนะครับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: September 24, 2010, 05:33:36 pm
 (19; (19; (19;

Offline Handmade

• Master Hero
  • *
Reply #2 on: September 26, 2010, 02:41:30 am
สุดยอด

Offline leonear

• *
Reply #3 on: September 26, 2010, 08:50:34 pm
 (00; (00; (00;

Offline sun47

• *
Reply #4 on: October 01, 2010, 02:44:10 pm
 (07;ขอบคุณ (07;

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #5 on: October 02, 2010, 05:53:43 pm
 (010;ขอบคุณคับ