close buttonclose buttonclose button
พอแอนเป็นสาว! ก็อยากให้น้องมาคลายเงี่ยนให้แอนบ้าง...COPY

พอแอนเป็นสาว! ก็อยากให้น้องมาคลายเงี่ยนให้แอนบ้าง...COPY

judpai · 35482

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline judpai

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
ตอนกำลังจะขึ้นม.5 เค้าจะมีประเพณีเลือกรับน้องค่ะ ให้เราไปหาน้องคนที่สนใจมาเป็นพี่น้องบัดดี้ คล้ายพี่รหัส แน่นอนค่ะพวกผู้ชายมันก็เลือกน้องผู้หญิงสวยๆอยู่แล้ว แล้วทำไมแอนจะเลือกน้องหล่อๆบ้างไม่ได้ล่ะคะ

...แอนไปเจอน้องเก่งค่ะ อยู่ม.1/5 หล่อมาก ดูเป็นหนุ่มกว่าเพื่อนๆอีก ตัวสูงใหญ่ล่ำค่ะ เป็นนักบาส แอนแอบมองเค้ามานานแล้วตั้งแต่ตอนที่เค้าให้แอนเป็นประชาสัมพันธ์ตอนน้องมาสอบกันเลย แล้วเราก็ได้มาเป็นพี่น้องบัดดี้ค่ะ ผ่านงานรับน้องมาเรากสนิทขึ้นไปอีก น้องเก่งสุภาพ เรียบร้อย น่ารักมาก คิดในใจเราจะทำให้เสียเด็กดีมั้ยเนี่ย

...แต่มันอดไม่ได้ค่ะ เรื่องแบบนี้มันอยู่ในสายเลือด แอนก็อยากลองดูว่าน้องเก่งจะใจแตกรึป่าว ก็เริ่มเลยแอนก็ชวนน้องเก่งไปว่ายน้ำค่ะ เค้าว่ายไม่ค่อยเก่งเราก็เลยอาสาสอน เพราะยังไงม.3 น้องเก่งก็ต้องเรียนว่ายน้ำอยู่แล้ว วันนั้นไม่มีคนไปสระเลย มีเราอยู่สองคนค่ะ แอนใส่ทูพีชค่ะ ปกตินักเรียนเค้าไม่ใส่กันหรอก แต่แอนกล้าค่ะ อีกอย่างแอนเป็นนักกีฬาว่ายน้ำอยู่แล้ว เย็นแล้วด้วยคงไม่เป็นไร แอนก็แกล้งทำเป็นจับควยน้องเก่งแบบไม่ตั้งใจ แล้วก็"ขอโทษค่ะ" "ไม่เป็นไรครับ" น่ารักจังเลย เก่งเรียบร้อยมากค่ะ หนูแกล้งเอานมไปถูบ้าง แกล้งพาไปที่ลึกแล้วให้เค้าเกาะนมเราจะได้กอดกันไงคะ แอนว่าน้องเค้าต้องมีอารมณ์บ้างแหละ เพราะกางเกงว่ายน้ำน้องเก่งตุงเหลือเกิน ใหญ่พอๆกะผู้ใหญ่เลยค่ะ

...แอนก็เลยไปต่อที่บ้านคะชวนไปอาบน้ำที่บ้านเพราะที่โรงเรียนน้ำมีกลิ่นคลอรีน ก็โม้ไปเรื่อย เก่งก็เชื่อค่ะ พอดีที่บ้านไม่มีคนอยู่ คุณพ่อคุณแม่ไปต่างจังหวัด ชวนมาที่บ้านแอนก็อ่อยเค้าด้วยการเปลี่ยนชุดโดยไม่ล็อคห้องค่ะ แง้มๆไว้ไม่รู้แอบดูป่าว แต่หนูก็เดินออกไปเอาแบบตอนจะมีไรกับลุงนั่นแหละ แล้วหนูก็ไปอาบก่อนค่ะ น้องเก่งไปอาบทีหลัง อยากบอกว่าตอนน้องเก่งใส่ผ้าเช็ดตัวนะอย่างกับพี่ม.6เลยค่ะ เป็นผู้ใหญ่มาก ระหว่างที่เค้าอาบน้ำใกล้เสร็จหนูก็แกล้งกรี๊ดค่ะ บอกว่าหนู พี่กลัวหนูมาก แต่ในขณะนั้นหนูก็ทำหวอเปิด ยังไม่ทันเห็นหนูเลยหนูก็วิ่งไปเกาะน้องเค้า ทีนี้ผ้าไม่หลุด หนูต้องแอบแกะให้ผ้าหลุด แล้วทำเป็นเซล้ม ให้น้องเก่งเค้าทับหนู โหจุกเลยค่ะ

...แต่พอร่างกายมันสีกันนะเหมือนมีไฟฟ้าค่ะ น้องเก่งเหมือนรู้งานเลย แก้ผ้าตัวเองออก แล้วก็ชำนาญมาก ไซร้ ดูดนม เลียจิ๋มหนูอย่างมืออาชีพเลย โหววนี่หรอเด็กม.1 ท่าเอาของน้องเค้าก็ดูยังไม่ค่อยถนัด แต่ก็เสียวมาก ของน้องเก่งก็ไม่ธรรมดา หนูเสียวจนขึ้นคร่อมเป็นครั้งแรกเลยนะที่หนูขึ้นคร่อม พยายามทำให้เราเหมือนเก่งกว่า น้องเก่งก็ไม่เบาค่ะ เสียงครางเท่ห์มาก จับใจหนูเลย หมอยน้องเค้าไม่ค่อยเยอะด้วย มีไรกับเก่ง หนูตื่นเต้นดีค่ะ เหมือนสอนน้อง น้องเก่งเอาท่าหมาได้สุดยอดกว่าทุกคนที่ผ่านมา หนูสะใจมากค่ะ ตอนแตกหนูก็ดูดให้น้องเค้าจนหมด อร่อยดีไม่คาวมาก น้องเก่งแรงดีค่ะ มีไรกันก็เบิ้ลทุกรอบเลย
มีไรกันประมาณ1ปีค่ะ แล้วเค้าก็มีแฟน ใครหรอคะ ก็น้องม.3ที่มันเป็นแฟนครูนาวินไง ตอนนั้นน่ะครูไม่อยู่แล้ว ย้ายไปแล้ว ทำไมมันต้องแย่งหนูด้วย หรือมันจะมีสเปกเดียวกับหนู แต่ก็นั้นแหละหนูก็หยิ่งแล้วก็บอกว่า"ฉันยกให้แก"ประมาณว่าเบื่อแล้ว แล้วหนูก็ไม่ได้มีไรกะน้องเก่งอีก หนูพยายามหารุ่นน้องต่างโรงเรียนมาแทนน้องเก่งก็หาเทียบไม่ได้เรื่องเลยซักคน ทุกวันนี้น้องเค้าป๊อปมาก ปีใหม่ที่แล้วเราก็มีไรกันค่ะ ของใหญ่ขึ้นมาก หล่อขึ้น ล่ำขึ้น สูงใหญ่ขึ้น แถมลีลาก็ดีขึ้นมาก เพิ่งรู้ว่าหนูเป็นคนแรกของน้องเก่งนี่แหละค่ะ เพิ่งจะมาบอกเมื่อตอนปีใหม่ ส่วนที่ตอนนั้นทำเป็นเพราะดูหนังโป๊เยอะนี่เอง

credit  COPY

Offline beejra

• Full Member
    • Email
 (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5; (5;                                                                                                     เอาอีก

Offline sun47

• Master Hero
  • *