close buttonclose buttonclose button
วินมอไซด์ พาแอนเสียว (ครั้งแรกของแอนที่โดนเย็ดแบบ2รุม1)...COPY

วินมอไซด์ พาแอนเสียว (ครั้งแรกของแอนที่โดนเย็ดแบบ2รุม1)...COPY

judpai · 86375

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline judpai

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
ถ้าใครเคยไปโรงบินสัน โอเชี่ยนหาดใหญ่ ใกล้ๆสถานีรถไฟจะมีวินมอไซด์อยู่ วินนั้นแหละค่ะที่ทำน้องแอนเสียววววว

...เรื่องเกิดตอน ม.6 ตอนนั้นหนูก็โดนภารโรงเย็ดอยู่บ้าง แต่ไม่บ่อยแล้วค่ะ หนูกำลังถนอมตัว(ไม่รู้สายไปหรือเปล่า) หนูกลัวเจอคนที่หนูติดใจ แล้วเขาจะหาว่าหนูไม่ฟิต หนูเลยไม่ค่อยร่านแบบก่อน เงี่ยนมากก็จะไปหาภารโรงคนเดียว(ติดใจควยฝังมุกค่ะ) วันนั้นภารโรงเค้าไม่อยู่นานมากค่ะหลายวัน ไม่มีใครเย็ดหนูเลย หนูเงี่ยนมาก วันนั้นเกือบจะคริสมาตส์ปีใหม่แล้วล่ะ แอนเลยมาดูของขวัญที่โรบินสันว่าจะซื้อไปให้แฟนเป็นของขวัญปีใหม่ ที่เค้าเป็นคนดีมาก ถนอมแอนไม่เย็ดแอนเลยค่ะ (ไม่รู้ไปเย็ดใครรึป่าว) แล้วแอนก็เดินมาซื้อร้านหนังสือที่นายอินทร์หน้าห้งนั่นแหละ ทุกอย่างดูปกติมาก ไม่มีอะไร จนกระทั่ง

...แอนก็ขึ้นมอไซด์กำลังจะกลับบ้าน เหลือ2คันสุดท้ายแล้วค่ะ โชคดีมากที่มีรถกลับ ขับๆไป มันบอกว่าเดี๋ยวพาไปทางลัด แอนเริ่มใจไม่ดีและค่ะ ซักพักมันจอด ต้องบอกก่อนเลยว่า แอนไม่ชอบเลยพวกข่มขืนน่ะ แอนกลัวจะฆ่าแอน กลัวจริงๆค่ะ ตั้งแต่ตอนภารโรงแล้ว แอนพยามตั้งสติค่ะ! ใช่มันจะข่มขืนแอน มันลากแอนเข้าไปที่โพงหญ้าข้างทาง ดีที่หญ้ามันรก ไม่มีโคลน เสื้อหนูเลยไม่เปื้อน มันเหมือนคนหื่นบ้าๆเลยค่ะ ขยำขมหนูซะเต็มมือมันเลย บีบแรงซะด้วย หนูยังเป็นเด็ก หนูเจ็บนะคะ หนูร้องไห้เพราะหนูกลัว แล้วหนูก็ต้องเอาตัวรอด โดยใช้ความเงี่ยนที่เรามีมาใช้ให้เกิดประโยชน์

...จากที่เราขัดขืนมัน เราก็ลุบไล้โดยเฉพาะที่เป้า ไม่ใหญ่เลยค่ะ แต่ต้องโกหกมันไป "ใหญ่จังเลยค่ะพี่ " แล้วแอนก็เข้าไปกอดมัน แล้วก็หอมตัวมัน แหวะ!เหม็นมากเลยเหงื่อพวกวินเนี่ย จะอ้วก แต่ก็ต้องกลั้นใจไว้ค่ะ "กลิ่นพี่ทำให้หนูมีอารมณ์มากเลย ดูซิหนูแฉะหมดแล้ว" แล้วแอนก็จับมือมันมาลูบที่หว่างขาของแอน (เป็นเป็นเหงื่อค่ะ ร้อนมาก ก็สู้กับมันมาตั้งนาน) แล้วแอนก็คิดในใจ ไม่เป็นไรเล็กนิดเดียว ลุงภารโรงก็ไม่อยู่ หนูไม่เสียหายอะไรมาก แลยออกอุบายพาไปบ้านหนู แต่มันไม่ยอมค่ะกลัวที่บ้านพ่อกับแม่จะอยู่ ซึ่งมันรู้ทันค่ะ มันเลยพาเราไปบ้านมัน ก็เลยได้ออกจากพงหญ้า หันหลังกลับไป คิดในใจ "ดีนะที่กูไม่โดนงูฉกตูด รกจะตายห่า" พอหันหน้ามาเจอเพื่อนมัน อือหือขนลุกเลย กะจะรุมโทรม ลงแขกหนู แต่ในใจก็อยากลองแบบสองคนดูนะ ดูในหนังมานานแล้วอยากรู้ว่าจะเป็นยังไงบ้าง หนูไปลูบเป้ามันอีกคนนึงก็ใหญ่ใช้ได้ค่ะ ดูดีกว่าไอ้ที่ลากเข้าพงหญ้าอีก แล้วมันก็พาหนูซ้อนท้าย มาบ้านมันแถวจะนะค่ะ ระหว่างหนูก็บี้นมใส่หลังมันเป็นระยะๆ

...มาถึงที่บ้านพวกมันใจร้อนมากเลยค่ะ อาบน้ำล้างกันหน่อยก็ไม่มี หนูไม่ชอบเลยแต่ก็ดีกว่าโดนข่มขืนทำรุนแรง หนูนั่งคุกเข่ายังใส่ชุดนักเรียนอยู่เลย ส่วนพวกมันก็แก้ผ้าเอาควย2ด้ามมาทิ่มหน้าหนู ที่ลอยมาแต่ไกลคือกลิ่นค่ะ เหม็นมาก แต่จิ๋มหนูกลับตึงขึ้นมาทันที หนูต้องรีบดูดให้กลิ่นควยมันหายไปค่ะ ดูดแล้วกลิ่นดีขึ้น มันสองคนครางเสียงหลงเลย คนนึงก็ปลดกระดุมแล้วควักนมหนูออกมา อีกคนก็เอานิ้วตีนมาถูจิ๋มหนู สกปกกอ่ะค่ะ ตีนมันก็เหม็น แต่ที่มันทำแบบนั้นแอนก็เสียวนะ มันให้แอนเกาะบันไดไว้แล้วอมให้มันด้วย ขณะที่โดนอีกคนเย็ดอยู่ แอนดูดควยอยู่เพลินๆเลย จู่ๆก็ตกใจค่ะมันจับแอนนั่งลงไปบนควยของพวกมัน ด้ามเล็กๆอยู่ข้างหน้า แต่ด้ามใหญ่เนี่ยเข้าข้างหลัง โอโหแสบเจ็บยิ่งกว่าเปิดซิงอีก แอนร้อง มันเอามือปิดปากแอนไว้แน่นเลย เจ็บจะตายห่า มันคงกลัวแอนเจ็บเลยเอาควยอันใหญ่ออกจากด้านหลัง แต่ต้องตกใจอีกทีเมื่อมันเอามายัดข้างหน้าพร้อมกัน 2 อันเลย โอโห เจ็บก็เจ็บ เสียวก็เสียว ดีที่ควยมันไม่ได้ใหญ่ทั้ง2อัน อันเล็กประมาณ6นิ้วเห็นจะได้ ไม่งั้นนะแอนจิ๋มแตกแน่ แอนจุกคับแน่นไปทั่วท้องเลย น้ำแอนก็ไหลไม่หยุด ไหลเยอะด้วย จิ๋มแอนแดงมากแล้วตอนนั้น พวกมันนานมากเลยไม่รู้กินยาทนจากไหน แล้วมันก็แตกใส่หน้า ใส่ปาก ใส่นม ใส่ท้อง แอนเปียกหมดเลย น้ำพวกมันสองคนเยอะมาก แต่ที่ไม่ชอบเลยคือ มันแตกใส่หัวแอนด้วย เช็ดก็ไม่ได้ ล้างออกยากมากค่ะ

แอนคิดว่าแอนโชคดีแล้วนะ ที่ไม่โดนทั้งวิน ไม่นั้นของแอนพังแน่ๆ หนูไม่ไปแถวนั้นเลยจนจบม.6 พอเรียนมหาลัยแอนก็ขึ้นมากรุงเทพ ตอนนี้แอนอยู่สิงหนคร ก็ไม่รู้ว่าถ้าวันนี้ไปแถวนั้น แอนจะเจอพวกมันอีกมั้ย

credit  COPY

Offline ballza2010z

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
เเอน ตอนนี้ อยู่ สงขลาอีไหม