close buttonclose buttonclose button
เซ็กซี่ดี...ยิ่งดูยิ่งเงี่ยน

เซ็กซี่ดี...ยิ่งดูยิ่งเงี่ยน

หนูอยากลองของ · 48129

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
 ผมตกงานเมื่อตอนฟองสบู่แตก...เลยต้องหางานทำ...จึงเอารถมาทำเป็นแท๊กซี่....ผมมีบ้านให้คนอื่นเค้าเช่า...แต่ตัวผมต้องไปเข่าบ้านคนอื่น....เพราะมัน ยังพอมีกำไรขึ้นมา....เพื่อส่งให้แบงค์...บ้านที่ผมให้เช่านั้น....อยู่แถวรัตนาธิเบศร์....ในครอบครัวที่เช่าอยู่นั้น....รู้สึกจะมีอยู่ด้วยกัน 4-5คนเห็นจะได้......
..............พอดีวันนั้นเป็นวันที่15 ...ผมก็ขับแท๊กซี่ไปส่งผู้โดยสารแถวนั้นพอดี...เลยถือโอกาส...เข้าไปเก็บค่าเช่าซะเลย...เพราะปกติแฟนผม...จะมาเก็บค่าเช่าบ้านทุกวันที่ 16 และผมก็เห็นว่า...มันก็เกือบจะ 6 โมงเย็นแล้ว คุณวินิจ (คนเช่าบ้าน) น่าจะอยู่บ้าน เพราะแกรับราชการ กลับบ้าน ค่อนข้างจะเร็ว ผมก็เลยแวะเข้าไปหาที่บ้าน....เพื่อจะได้ดูบ้านด้วย....
............................."....ฮัลโล...เธอเหรอ...เดี๋ยวพี่มาเก็บค่าเช่าเลยนะ....พอดีผ่านมาแถวนี้...."
.............2 งวดก่อน...ที่มากับแฟนผม...พี่แกเล่นติดแอร์ตั้ง 3 ตัว...โดยที่ไม่บอกผมเลย...เล่นเจาะกำแพงซะ..เละไปหมด...เค้าเลยขอโทษผมใหญ่โต...แล้วก็ให้ค่าเสียหายมาอีก...ห้าพันบาท ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรมาก...เพียงแต่ให้เค้าเอาคนมาซ่อมรอยร้าว...พองวดนี้...ก็เลยไม่ค่อยไว้ใจ...กะว่า...จะแวะเข้าไปดูซะหน่อย...จะไม่ให้ห่วงได้ยังไงบ้านราคา ร่วม 3 ล้าน...อยู่เองได้ยังไม่ถึงปีเลย....
.............พอไปถึงที่บ้าน ก็กดกระดิ่งตามปกติ แต่รอนานพอสมควร ก็เห็นลูกสาวแก...เดินสวมชุดนักศึกษา คือ... เสื้อขาว...กระโปรงดำ ออกมาเปิดประตูให้ ......ชื่อ ส้ม อายุประมาณ 22-23 เห็นจะได้ ทำงานด้วย...เรียนด้วย...เห็นพ่อเค้าเล่าให้ผมฟัง ผมก็ถามว่า....
.......................".... น้องส้ม....พ่อไม่อยู่เหรอ...."
......................."....ไปสัมมนาต่างจังหวัด....จะกลับพรุ่งนี้บ่ายค่ะ...."
.......................".... แล้วแม่หละ....."
......................."....แม่ก็พึ่งออกไปงานเลี้ยง....จะกลับก็คงค่ำ...."
.............แล้วจาก นั้น.... ส้มก็เชิญผมเข้าไปในบ้าน ผมก็เข้าไปมองดูรอบๆ เพื่อสำรวจดูว่า สภาพบ้านผมเป็นยังไงบ้าง ซักพัก.....น้องส้มก็ไปเอาน้ำมาให้ดื่ม ผมก็พึ่ง สังเกตุเห็นว่า.....น้องส้มไม่ได้ใส่ยกทรง และดูแกตื่นๆยังไงไม่รู้......ผมว่า....น้องแกคงไม่รู้ตัว ผมก็ไม่สนใจ.....ไม่ใช่เรื่องของผม น้องส้มก็มานั่งคุยกับ ผม...แล้วก็ถามว่า......
........................"....พี่สัน....จะมาเก็บค่าเช่าเหรอ...."
........................"....อื้อ....ใช่...."
........................"....ถ้างั้นก็ต้องรอ หน่อย....เพราะเดี๋ยวแม่คงจะมา...."
...........พอพูดจบ....ก็มีคนวิ่ง ลงมา....พร้อมกับพูดว่า........
........................"....ส้ม....เมื่อไหร่จะขึ้นมา...."
............พอผู้ชายคนนั้นเห็นผม.....ก็หน้าถอดสี......เลยรีบวิ่ง...ขึ้นไปข้างบน ซักแป๊ป.....ก็แต่งตัวลงมา...ในชุดนักศึกษา เหมือนกัน.....แล้วก็ยกมือไหว้ผม.....แล้วส้มก็หน้าตึ่น....รีบเดินไปส่งหน้าบ้าน แล้วก็เข้ามานั่งคุยกับผม....แบบตัวสั่นๆ....
........................"....ใครน่ะ...แฟนเหรอ...."
........................"....เอ่อ...คือ....คือว่า......."
............ผมก็ไม่อยากจะสนใจ ผมก็ลุก.....เดินดู...ห้องครัวบ้าง....ห้องน้ำบ้าง น้องส้ม....แกก็นั่งเป็นบื้อเลย ก้มหน้าอย่างเดียว ผมก็เลยเดินมานั่ง.....ที่โซฟาร์อีกที ส้มคงจะเห็น.....ว่าตัวเองลืมใส่ยกทรง.....ก็เลยยกมือ...มาบังๆเอาไว้.....แล้วผมก็บอกไปว่า....
........................."....ไม่ต้องห่วง...พี่ไม่พูดเรื่องนี้หรอก....."
.............เพราะเห็นว่า....น้องส้ม...แกเครียดน่าดู....แล้วน้องส้ม....ก็เริ่ม ยิ้มได้บ้าง....... แล้วก็บอกว่า....
........................."....จริงนะ....พี่ห้ามบอกพ่อนะ...."
............ผมก็ยิ้มๆ......แล้วน้องส้มก็เดินไปเปิดแอร์ ผมก็กะว่า....ซัก 1 ทุ่ม ถ้าไม่มีใครมา....ก็จะกลับ แล้วส้มก็ ไปหาของ.....มาให้ผมกิน พวกขนมบ้าง...ข้าวเกรียบบ้าง แล้วก็มาจับมือผม.....บอกว่า....
.........................".....พี่สัน....ไม่บอกพ่อแน่นะ...."
........................."....แน่ซี่....มันไม่เรื่องของพี่อยู่แล้วนี่....พี่ไม่อยากยุ่งหรอก...."
........................."....งั้นส้มจะให้รางวัล...."
............ผมก็งงๆ....แกก็เดินหายไป....แล้วก็กลับมา........พร้อมกับชุดนอนบางเฉียบ...จนสามารถมองเห็นข้างใน...ที่ไม่ได้ใส่อะไรเลย ผมก็รู้ทันที......ว่าน้องเค้าคิดอะไรอยู่.....ผมก็บอกว่า......
........................."....ทำอย่างนี้...จะดีเหรอ ...." ............น้องส้มบอกว่า
........................."....แบบนี้ซี่...ถึงจะชัวร์...ว่าพี่จะไม่บอกพ่อแน่....."
............ผมก็คิด.....เอาก็เอาวะ...เด็กมันในท่าแล้วนี่หว่า..... น้องส้มก็จัดการ รูดม่านปิด แล้วก็ถอดชุดนอนออก น้องส้ม ดูแล้วนมก็ไม่ค่อยใหญ่เท่าไร แถมหัวนมยังคล้ำซะด้วย แล้วน้องส้มก็เข้ามาถอดเสื้อผมออก.....พร้อมกับ กางเกงและกางเกงในด้วย
........................."....ก็ได้แล้วแต่น้องส้ม...."
........................."....แล้วพี่สันว่า...ส้มน่าเย็ดมั้ยล่ะ...."
........................."....น่าเย็ดซี่...ทั้งขาว...น่ารัก...อวบๆตัวเล็กๆ...."
........................."....แล้วพี่สันว่า...ส้มหน้าด้านมั้ย...."
........................."....เรื่องเย็ดน่ะ...ยิ่งถ้าร่านๆ...แรดๆ..ผู้ชายยิ่งชอบ...."
........................."....ควยพี่สันใหญ่จังเลย....ส้มดูดควยให้นะ...."
...........จากนั้น......น้องส้มก็จับควยเข้าไปอมแก้มตุ่ยเลย....ดูท่าทาง.....เด็กคนนี้ไม่ใช่เล่นๆ จากนั้น....ก็หยิบถุงยาง....มาสวมให้ผม....จนเรียบร้อย....
........................."....แหม...ซี้ด..ด...น้องส้มนี่ดูดควยเก่งจังเลย....."
........................."....พี่สัน...จะเย็ดเลยมั้ยคะ....."
........................."....เอาซี่..ควยแข็ง...เงี่ยนจะแย่แล้ว....."
............ผมก็เลย...เริ่มด้วยท่าหมาก่อน...ที่ขอบโต๊ะโซฟานั่นแหละ หีของน้องแก....ก็ไม่ฟิตเท่าไหร่นัก ....คงผ่านศึกมาเยอะเหมือนกัน น้องส้มแกก็ครางเป็น ระยะๆ แล้วก็บอกว่าให้ผมนั่งลง น้องแกก็ขึ้นคร่อมเอง
........................."....พี่สัน..นั่งลงซี่...ส้มจะขึ้นคร่อมเอง...."
........................."....เอาเลย...น้องส้ม...จะเย็ดควยพี่ก็เอาเลย...."
...........ผมยอมรับว่า เด็กคนนี้.....ค่อนข้างจะเซ็กส์จัดพอสมควร....ลีลาส่ายเอวส่ายตูดดูแล้วเซ็กส์มาก....
........................"....ควยพี่ใหญ่จัง....มันรูหีจังเลย...."
........................"....พี่ก็เสียวหัวควย....หีน้องมันตอดใหญ่เลย....ซี้ด..ด...."
........................"....บีบนมส้มด้วยซี่....บีบแรงๆเลย...."
........................"....ได้เลยน้องส้ม...ไม่ไหว...น้ำจะแตกแล้ว...ซี้ด...ด...."
............น้องส้มขย่มควย...ทั้งร่อนหีเป็นวงกลม...เย็ดกันอยู่ประมาณ15นาที...ผมก็เสร็จ....น้องแกก็จัดการ....รูดถุงยางออกให้...แล้วห่ออย่างดี....เพื่อเอาไปทิ้งนอกบ้าน....ผมก็ถามน้องส้ม....
........................"....ส้มเสร็จหรือเปล่า...."
........................"....เสร็จไป 2 ครั้งค่ะ...."
........................"....แล้วเมื่อกี้ได้เย็ดกับแฟนรึยังน่ะ...."
........................"....ยังเลย...ก็เค้ากำลังดูดนม...พี่สันก็มา...."
........................"....ตายแล้ว...พี่นี่แย่จังเลย...มาขัดขวางความสุข...."
........................"....ไม่เป็นไรค่ะ...ก็พี่สันก็เย็ดแทนซี่คะ...ส้มยังอยากอยู่เลย...."
............ผมก็ทำหน้างงๆ....น้องแกก็หายขึ้นข้างบน....กลับลงมานั่งบนโต๊ะรับแขกหน้าทีวี....พร้อมกับหยิบไอ้ตัวสั่น...แบบในหนังเอ๊กซ์ญี่ปุ่น...แล้วก็เอาแหย่หีตัวเอง...ให้ผมดู....ผมก็นั่งดูน้องส้ม....โชว์ลีลา....
........................"....น้องส้มเคยตีฉิ่งกับเพื่อนผู้หญิงมั้ย...."
........................"....เคยค่ะ...ก็ทำกันบ่อย...."
........................"....เอาไว้มาทำให้พี่ดูบ้างซี่...นะ...."
........................"....ได้ค่ะ...แล้วเอาไว้จะชวนเพื่อนมา...พี่ช่วยแยงหน่อยซี่...."
............น้องส้มแยงหี...มีหลายท่าพอสมควร.....บางทีก็มาจับมือผม....ให้ไปช่วยจับ....ไอัตัวสั่นแยงรูหี.....แล้วน้องส้มก็ก้มมา...อมควยของผมไปด้วย.....จนควยของผมเริ่มแข็ง....น้องส้ม ก็หยุด....ผมก็ถามว่า..... ........................".....หยุดทำไมล่ะ...กำลังเสียวเลย...."
........................".....พี่เคยดูอย่างนี้รึเปล่า...."
...........แล้วส้มก็เดินไปเปิดเพลง.....พร้อมกับเต้นโชว์...แบบในบาร์อะโกโก้...ผมจึงถามว่า....
........................"....ไปเรียนมาจากที่ไหน...ไอ้ท่าเต้นแบบนี้...."
........................"....ดูจากวีดีโอ...เรื่องที่...เดมี่ มัวร์....แสดงเป็นนักเต้น พี่ชอบมั้ยหละ...."
........................"....ชอบซี่...เซ็กซี่ดี...ยิ่งดูยิ่งเงี่ยน...."
............ผมก็ยิ้มๆ แต่ไม่รู้หรอกมันเรื่องอะไร......รู้แต่ว่า....ท่าเต้นมันยั่วยวนมาก....แล้วผมก็ลุกขึ้นยืน.....แล้วก็เดินเข้าไปหา...น้องส้ม....ขณะหันหลังอยู่ ผมก็ผลักน้องเค้าเบาๆ.....ทำให้น้องส้ม....เอนตัวไปจับที่ตู้สเตอริโอ .....ผมก็กะว่าจะเสียบเข้าทางด้านหลัง....ในท่ายืนซะหน่อย....
........................"....ทนไม่ไหวแล้ว...ดูแล้วเงี่ยนอยากเย็ดหีมากเลย...."
........................"....เดี๋ยวๆ...พี่...ใส่ถุงยางก่อน...."
............ผมก็รีบใส่ทันที....แล้วก็จับควยจ่อ...แล้วก็ดันเลย....แต่ไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่นัก...เพราะน้องส้มแกตัวเตี้ยไปนิด....ต้องย่อตัวแล้วเสย....
........................"....อึ้บ..ๆ...ๆ...ดีจริงๆ...เสียวควย...."
........................"....พี่สัน...กระแทกแรงๆ...ดี...ดี...โอย..ย...ซี้ด..ด...."
...........เราเย็ดกันอยู่ร่วมครึ่งชั่วโมง ผมก็เสร็จ....น้องแกก็เสร็จ เช่นกัน แล้วผมก็เห็นว่า มันค่อนข้างจะมืดแล้วด้วย...เลยจะกลับก่อน....น้องส้มยังมีการมากระซิบที่หูผมบอกว่า....
........................"....แบบนี้ซิชัวร์...ว่าพี่ไม่กล้าบอกพ่อ แน่...."
........................"....ไว้คราวหน้า...พี่จะแวะมารับค่าปิดปากอีกนะ...."
........................"....แล้วอย่าลืมมารับทุกเดือนล่ะคะ...."