close buttonclose buttonclose button
เซ็กส์ของคนแท๊กซี่ (7)

เซ็กส์ของคนแท๊กซี่ (7)

หนูอยากลองของ · 24047

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
ได้ผ่านบรรดาเมียมาทั้งหมดก็ 4 คนแล้วคนสุดท้ายก็คือแสง และแสงเองก็ไม่กล้าบอกกับเมียมัน จึงอาศัย พรรคพวกช่วยออกความคิด ก็สรุปว่าจะเมาเหล้า ลืมบอกไปแฟนของแสงชื่อนะ ในพวกเราแฟนแสงจะเด็กที่สุดอายุพึ่งจะ 28-29 เองตัว ค่อนข้างจะเล็ก แต่ผิวพรรณดี หน้าตาก็พอจะใช้ได้เห็นแสงบอกว่าทำงานอยู่ กับบริษัทผลิดเฟอร์นิเจอร์เป็นพนักงานตรวจสอบ และแสง มันบอกว่าแฟนมันไม่ค่อยสนใจเรื่องพวกนี้เลย จึงทำให้แสงกังวลมาก เราก็ตั้งใจว่าจะมอมเหล้าแต่เมียมันไม่ค่อยจะกินเหล้า พวกเราก็เลย เซงกัน ไอ้ใช้ก็บอกว่ายังไงก็ต้องลองดูทีเมียไอ้สิท พวกเรายังจู่โจมแบบไม่ได้ตั้งตัวเลย แล้วเป็นไงทุกวันนี้ยังติดใจไม่เลิก อ้อในพวกเรามี ข้อตกลงกันว่าวนจนครบคนเมื่อไหร่จะนัดพวกเมียๆมารวมกันแล้วสลับคู่เป็นการปิดท้าย เราก็สรุปว่าจะใช้วันสิ้นเดือนพฤษภา เป็นวันนัด เมื่อถึงวันดังกล่าว พวกเราก็ไปที่บ้านแสงอยู่แถวดินแดง เป็นบ้านของแฟนแสงเค้า อยู่กันแค่2คน พวกเราก็ซื้อของกันไปเยอะพอสมควร ไปถึงที่นั่นก็เกือบจะ 5 โมงเย็นแล้ว พวกเราก็หอบของเข้าไปในบ้านแล้วก็นั่งเตรียมการกันอยู่พักนึง โดยแสงเช่ามวยปล้ำมา มันบอกว่า แฟนมันชอบดูมวยปล้ำมาก ก็กะว่าดูไปกินไปพวกผมเองก็ชอบดูเหมือนกัน ดูเวลาเกือบจะ1ทุ่มแสงก็บอกว่าเดี๋ยวนะก็จะกลับมา ทุ่มครึ่ง เห็นจะได้ นะก็กลับมา แล้วก็ยกมือไหว้พวกเรา จากนั้นก็ไปเปลี่ยนชุด ลงมานั่งกินกัน แล้วก็เริ่มแผนโดยแสงเปิดวีดีโอมวยปล้ำ นะดูแบบไม่ กระพริบตาเลย พวกผมเองก็เช่นกัน จนแสงทำเป็นกระแฮ่ม พวกผมก็เลยมองหน้ากันแล้วยิ้มๆ พวกเราจึงเริ่มแผนไอ้ใช้เทเบียร์ มา4 แก้ว แล้วยื่นให้นะ นะก็บอกว่ายังไม่กินข้าวเลย ไอ้ใช้ก็บอกว่ากินไปดูไปถึงสนุกแล้วก็รับไป จาก1ก็เป็น2แล้วก็3 นะหน้าเริ่มจะแดงแล้วพวกเรา ก็สังเกตุเห็น ขนาดจะเดินไปเข้าห้องน้ำยังให้หยุดวีดีโอไว้ก่อนเลย ผมยังนึกว่าอะไรมันจะชอบดูปานนั้น เบียร์ หมดไปซัก6ขวดพวกเราก็ เริ่มแผนต่อมา เพราะดูแล้วนะก็คงจะมึนๆ เพราะเริ่มพูดมากขึ้นจากตอนแรก โดยแสงเริ่มก่อนแสงก็เบียดตัวเข้ามานั่งใกล้ๆ แล้วล้วงโน่น ล้วงนี่แต่เมียมันก็ปัดไม้ปัดมือ แบบอ้อแอ้ แล้วไอ้ใช้ก็ไปเปลี่ยนม้วนวีดีโอ ที่มันเตรียมมา เปิดออกมาเป็นหนังเอ๊กซ์ นะก็ชี้ไปที่ทีวีบอกว่านี่ มันหนังโป๊ นี่นาไม่ใช่มวยปล้ำ แสงก็บอกว่าดูไปเหอะน่าปล้ำเหมือนกัน แสงก็เริ่มล้วงมือเข้าไปปลดยกทรง แล้วก็ล้วงมือเข้าไปบีบนม นะก็ เริ่มเสียงอ่อนลงแล้วก็ถามแสงว่าพวกพี่อยู่กันตั้งเยอะ แสงก็บอกว่าพวกพี่เค้าก็จะมานั่งดูนี่ไงเมียแสงคงเมาได้ที่ก็ยิ้มอย่างเดียว แสงก็ จัดการถอดเสื้อออก นะก็เอียงตัวไปนอนบนตักของพี่เพ พี่แกก็เลยจับนมซะเลย นะก็มองหน้าพี่เค้าแล้วก็ยิ้มๆ แสงจัดการรูดกางเกงขาสั้น ออก พร้อมกับกางเกงในตัวจิ๋ว พึ่งเห็นว่าแฟนแสงจิ๋มใหญ่และก็ยาวพอสมควร แสงก็เอานิ้วไปเขี่ยจนนะส่งเสียงซิ๊ดออกมา แล้วก็เอาหน้า ไปถูตรงเป้าของพี่เพพวกเราก็ถอดชุดรอกันเลย แต่ละคนก็ใส่กางเกงในตัวเดียวแล้วมีพี่เพที่ยังไม่ได้ถอด แล้วแสงก็จับนะให้พลิกตัวอยู่ใน ท่าหมาแล้วนะก็เริ่มรูดซิบกางเกงของพี่เพออกแล้วควักไอ้หนูออกมาชักขึ้นขักลง จนพี่เพแกเริ่มหน้าบิดเบี้ยวแล้วก็อมหายไป ส่วนด้านหลัง ผมก็เป็นคนเปิดงานก่อน เพราะดูที่จิ๋มแล้วมีน้ำเหนียวไหลออกมาเหมือนกัน ผมก็จัดการเสียบทันที นะก็สะดุ้งเล็กน้อย แต่พี่เพแกเสียวกลัว จะโดนซิบเลยลุกขึ้นขอถอดกางเกงก่อนดีกว่า พอพี่เพลุกขึ้นไอ้ใช้ก็ไปคุกเข่าตรงหน้านะแล้วก็ยัดใส่ปากทันทีเหมือนกัน พี่เพก็เลยบ่นว่าเป็น เสือปืนไวจังนะมึง แล้วแกก็มานั่งรูดของแกเล่นไปเพื่อรอจังหวะ รูของเมียแสงจัดว่าไม่เร็วเลยทีเดียว จะว่าฟิดก็ไม่เท่าไหร่แต่ก็ไม่ถึงกลับ หลวดเหมือนพี่เจงมันได้ใหญ่และยาวจึงทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้น มากกว่า ผมซอยอยู่ประมาณร่วม5นาทีรู้สึกเมื่อย จึงผละตัวออกมาแสงก็ บอกว่าจะโชว์ท่าอุ้มแตงให้ดู เพราะท่านี้เหมาะกับผู้หญิงตัวเล็กๆ พวกเรา ก็เลยถอยออกมา แสงก็อุ้มนะขึ้นแล้วเสียบนะก็รัดเอวทันที เหมือนกัน พี่เพก็เลยแซวว่าไหนบอกว่าไม่ค่อยสนเรื่องพวกนี้ไง นะก็ยิ้มๆ สิทเหมือนรู้งาน มองหน้าแสงแล้วก็พยักหน้า มันก็ไปล้วงเจลมา ทา แล้วก็ไปจ่ออยู่ข้างหลังนะ ตอนนั้นนะยังไม่รู้ตัว แสงก็บอกว่าเดี๋ยวจะให้สนุกแบบไม่เคยมาก่อน สิทก็จัดการจ่อจะเสียบนะก็ยังงงอยู่ พอสิทเสียบเข้าไปได้นิดเดียวนะก็บอกว่าเจ็บ แสงมันก็เลยขย่มลงมาพรวดเดียวเข้าไปเลย นะถึงกับหลับตา แล้วก็บอกว่ามันแน่นไปหมด ขอช้าๆก่อนแล้วกัน สิทก็ประกบแล้วล้วงมือไปขยำนมนะเล่นอย่างเมามัน พวกเราเห็นท่านี้ก็บอกว่าเข้าท่าดี แต่แสงก็คงจะเมื่อยอยู่คนเดียว และทั้งสิทกับแสงก็ส่งเสียงซิ๊ดกันระงมรวมทั้งนะด้วย พวกเราก็ช่วยตัวเองไปพลางๆ ไม่นานนักสิทก็ชักออกมาแล้วก็รูดแบบเร็ว จนน้ำพุ่ง ออกมาเกือบโดนทีวี ซึ่งไกลพอสมควร สิทก็ทรุดตัวลงและนั่งพัก ไอ้ใช้เข้าที่ โดยเปลี่ยนกับแสงให้แสงไปอยู่ข้างหลังบ้าง โดยแสงเสียบ ประตูหลังก่อนแล้วไอ้ใช้เสียบประตูหน้าตามมาติดๆ ซึ่งในขณะนั้นนะก็เหมือนกันสุขขีเต็มที่เหมือนกัน ไม่ค่อยอายและเจ็บแล้ว ผมกับพี่เพ ก็นั่งรอจังหวะอยู่ ไม่นานนักนะก็บ่นว่าเมื่อยขอเปลี่ยนท่าบ้าง นะก็ลงไปนอนแผ่กับพื้นแล้วไอ้ใช้ก็เสียบทันที แสงก็บอกว่าไปล้างก่อนเดี๋ยว จะมาให้อมต่อเพราะเมื่อกี้เสียบประตูหลังมา ขณะที่แสงไปล้างนั้นพี่เพก็จัดการยัดเข้าปากไปก่อน ผมก็ไปนั่งดูแบบใกล้ๆ ส่วนสิทมันนอน หมดแรงอยู่ นะก็มาจับไอ้หนูของผมแล้วรูดเล่น โดยที่ในปากก็ยังอมอยู่ ไม่นานนักไอ้ใช้ก็ตามมาติดๆ พอมันผละตัวออกพี่เพก็ไปต่อทันที ผมก็เลื่อนขึ้นไปต่อที่ปากเช่นกัน ต้องยอมรับอย่างนึงว่านะอมได้เยี่ยม เพราะในขณะอมยังสะบัดลิ้นตลอดเวลา มันทำให้ผมเสียวมากจน ทนไม่ไหวแล้วก็พุ่งใส่ปากของนะไปแรกๆนะเกือบจะอ๊วกออกมาเหมือนกันเพราะว่าผมก็ไม่ได้สะกิดบอกก่อนพอตั้งจังหวะได้นะก็กลืนลง ไปจนหมด แล้วก็บอกว่าพี่สันน่าจะบอกกันก่อนเกือบไม่ทันแน่ะ เมื่อกี้เบียร์เกือบจะพุ่งออกมาแล้วเชียว ผมก็บอกว่ามันเสียวเหลือเกินแล้ว แสงก็มาต่อทันที ผมดูพี่เพแกหอบแล้วเหมือนกัน ซักพักก็เสร็จตามมาติดๆ เหลือแสงเพียงคนเดียว แสงมันก็จับนะในท่านั่งเทียน มาตรฐาน หันหน้ามาโชว์ให้พวกเราดูจะได้เกิดอารมณ์ขึ้นมาอีก พวกเราก็เริ่มมีอารมณ์กันนิดๆแล้ว ไม่นานนักแสงก็เสร็จตามมา แล้วนะก็ ขอตัวไปอาบน้ำล้างตัวก่อน พวกเราก็คิดถึงรอบสองต่อทันที แล้วก็มีเสียงโทรศัพท์เข้ามาแสงก็ไปรับบอกว่า แม่นะจะเข้ามาเที่ยวที่บ้านกับ น้องๆ พวกเราทำหน้าเซงกันไปตามๆ ก็จัดแจงเก็บของให้เข้าที่แต่งตัวกันแล้วก็นัดกันว่าครบกันทุกคนแล้ว จะเอายังไงกันอีก ไอ้ใช้ก็บอก ว่านัดเมียของทุกคนไปพร้อมกันหมดแล้วสลับคู่ดีกว่าเหมือนในหนังเอ๊กซ์ พวกเราก็ว่าก็ไม่เลวแต่จะเป็นบ้านใครดี คุยไปคุยมา ก็ว่าจะไป เช่าบังกะโลแถวบางแสนดีกว่าถือโอกาสไปเที่ยวด้วย ก็ตกลงกันตามนั้น พวกเราเลยต้องรีบกลับกันก่อน เดี๋ยวแม่ยายแสงจะมา ไว้เที่ยว หน้าจะมาเล่าต่อให้ฟัง เรื่องที่ไปบางแสนสนุกเหมือนกันแล้วก็แปลกไปอีกแบบ