close buttonclose buttonclose button
เซ็กส์ของคนแท๊กซี่ (6)

เซ็กส์ของคนแท๊กซี่ (6)

หนูอยากลองของ · 36335

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
ต้องขอโทษด้วยที่หายไปนาน เผอิญเครื่องของผมโดนไวรัสเข้าไปเครื่องก็เลยเจ๊ง ต้องหิ้วไปทิ้งไว้ที่พันธ์ทิพย์ตั้งนาน จะเข้าเรื่องเลยแล้วกัน จากวันที่พวกเราสนุกกันพี่เจงแล้ว ก็เหลือคนสุดท้ายคือแสงท่าทางของเค้าค่อนข้างจะเครียด เข้าใจว่าแฟนคงจะ ไม่เล่นด้วยเป็นแน่ จึงมาช่วยกันออกความคิด ก็สรุปว่ามอมเหล้าจะดีกว่า เลยตกลงเลือกเอาวันสิ้นเดือน แต่ก่อนหน้านั้นซิ ผมมี ประสบการณ์แปลกๆ จะเล่าให้ฟังก่อนตามที่ได้เล่ามาแล้วในตอนต้น ว่าผมมีบ้านให้คนอื่นเค้าเช่าแต่ตัวผมต้องไปเข่าบ้านคนอื่นเพราะมัน ยังพอมีกำไรขึ้นมาเพื่อส่งให้แบงค์ บ้านที่ผมให้เช่านั้น บ้านที่ว่าของผมอยู่แถวรัตนาธิเบศร์ ในครอบครัวที่เช่าอยู่นั้น รู้สึกจะมีอยู่ด้วยกัน 4-5คนเห็นจะได้ พอดีวันนั้นเป็นวันที่15 ผมก็ขับแท๊กซี่ไปส่งผู้โดยสารแถวนั้นพอดีเลยถือโอกาสเข้าไปเก็บค่าเช่าซะเลย เพราะปรกติแฟน ผมจะมาเก็บทุกวันที่ 16 และผมก็เห็นว่ามันก็เกือบจะ 6 โมงเย็นแล้วคุคุณวินิจ(คนเช่าบ้าน)น่าจะอยู่บ้านเพราะแกรับราชการ กลับบ้าน ค่อนข้างจะเร็ว ผมก็เลยแวะเข้าไปหาที่บ้านเพื่อจะได้ดูบ้านด้วย 2งวดก่อนที่มาเก็บค่าเช่ากับแฟนผม พี่แกเล่นติดแอร์ตั้ง 3 ตัวโดยที่ไม่ บอกผมเลยเจาะกำแพงซะเละไปหมด งวดนั้นเค้าเลยขอโทษผมใหญ่โตแล้วก็ให้ค่าเสียหายมาอีก ห้าพันบาท ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรมากนัก เพียงแต่ให้เค้าเอาคนมาซ่อยรอยร้าวจากการเจาะปูน พองวดนี้ก็เลยไม่ค่อยไว้ใจ เลยกะว่าจะแวะเข้าไปดู จะไม่ให้ห่วงได้ยังไงบ้านราคา ร่วม 3 ล้าน อยู่ได้ยังไม่ถึงปีเลย พอไปถึงที่บ้านก็กดกระดิ่งตามปรกติ แต่รอนานพอสมควร ก็เห็นลูกสาวแกเดินสวมชุดคล้ายนักศึกษาคือ เสื้อขาวกระโปรงดำออกมาเปิดประตูให้ ชื่อส้มอายุประมาณ22-23เห็นจะได้ ทำงานด้วยเรียนด้วยเห็นพ่อเค้าเล่าให้ผมฟังผมก็ถามว่า น้องส้ม พ่อไม่อยู่เหรอ แกก็บอกว่าไปสัมมนาต่างจังหวัดกลับพรุ่งนี้บ่าย แล้วแม่หละ ส้มบอกว่าพึ่งออกไปงานเลี้ยงจะกลับก็คงค่ำ แล้วจาก นั้น ส้มก็เชิญผมเข้าไปในบ้านผมก็เข้าไปมองดูรอบๆ เพื่อสำรวจดูว่าสภาพบ้านผมเป็นยังไงบ้าง ซักพักน้องส้มก็ไปเอาน้ำมาให้ดื่มผมก็พึ่ง สังเกตุเห็นว่าน้องส้มไม่ได้ใส่ยกทรงและดูแกดื่นๆยังไงไม่รู้ ผมว่าน้องแกคงไม่รู้ตัว ผมก็ไม่สนใจไม่ใช่เรื่องของผม น้องส้มก็มานั่งคุยกับ ผมแล้วก็ถามว่าพี่สันจะมาเก็บค่าเช่าเหรอ ผมก็บอกว่าใช่ น้องเค้าก็บอกว่าถ้างั้นก็ต้องรอ หน่อย เพราะเดี๋ยวแม่คงจะมา พอพูดจบก็มีคนวิ่ง ลงมาพร้อมกับพูดว่าส้มเมื่อไหร่จะขึ้นมาพอผู้ชายคนนั้นเห็นผมก็หน้าถอดสีเลยรีบวิ่งขึ้นไปข้างบน ซักแป๊ปก็แต่งตัวลงมาในชุดนักศึกษา เหมือนกัน แล้วก็ยกมือไหว้ผมแล้วส้มก็หน้าตึ่นรีบเดินไปส่งหน้าบ้าน แล้วก็เข้ามานั่งคุยกลับผมแบบตัวสั่นๆ ผมก็ไม่อยากจะสนใจ ผมก็ลุก เดินดูห้องครัว บ้างห้องน้ำบ้าง น้องแกก็นั่งเป็นบื้อเลย ก้มหน้าอย่างเดียว ผมก็เลยเดินมานั่งที่โซฟาร์อีกที ส้มคงจะเห็นว่าตัวเองลืมใส่ ยกทรงก็เลยยกมือมาบังๆเอาไว้แล้วผมก็บอกไปว่าไม่ต้องห่วงพี่ไม่พูดเรื่องนี้หรอก เพราะเห็นว่าน้องส้มแกเครียดหน้าดูแล้วน้องส้มก็เริ่ม ยิ้มได้บ้าง แล้วก็บอกว่าจริงนะพี่ห้ามบอกพ่อนะ ผมก็ยิ้มๆ แล้วน้องส้มก็เดินไปเปิดแอร์ ผมก็กะว่าซัก1ทุ่มถ้าไม่มีใครมาก็จะกลับ แล้วส้มก็ ไปหาของมาให้ผมกิน พวกขนมบ้างข้าวเกรียบบ้าง แล้วก็มาจับมือผมบอกว่าพี่ไม่บอกพ่อแน่นะ ผมก็บอกไปว่าแน่มันไม่เรื่องของพี่อยู่แล้ว พี่อยากยุ่งหรอก งั้นส้มจะให้รางวัล ผมก็งง แกก็เดินหายไปแล้วก็กลับมากับชุดนอนบางเฉียบไม่ได้ใส่อะไรเลย ผมก็รู้ทันทีว่าน้องเค้าคิด อะไรอยู่ ผมก็บอกว่าจะดีเหรอ น้องส้มบอกว่าแบบนี้ถึงชัวว่าพี่จะไม่บอกพ่อแน่ ผมก็คิดเอาก็เอาวะเด็กมันในท่าแล้วนี่หว่า น้องส้มก็จัดการ รูดม่านปิด แล้วก็ถอดชุดนอนออกน้องส้มดูแล้วนมก็ไม่ค่อยใหญ่เท่าไรแถมหัวนมยังคล้ำซะด้วย แล้วก็เข้ามาถอดเสื้อผมออกพร้อมกับ กางเกง+ในด้วย จากนั้นก็จับไอ้หนูเข้าไปอมแก้มตุ่ยเลย ดูท่าทางเด็กคนนี้ไม่ใช่เล่นๆ จากนั้นก็หยิบถุงยางมาสวมให้ผมจนเรียบร้อยผมก็ เลยเริ่มด้วยท่าหมาก่อน ที่ขอบโต๊ะโซฟานั่นแหละ ของน้องแกก็ไม่ฟิตเท่าไหร่นัก คงผ่านศึกมาเยอะเหมือนกัน น้องส้มแกก็ครางเป็น ระยะๆ แล้วก็บอกว่าให้ผมนั่งลง น้องแกก็ขึ้นคร่อมเองยอมรับว่าเด็กคนนี้ค่อนข้างจะเซ็กส์จัดพอสมควร เย่อกันอยู่ประมาณ15นาที ผมก็ เสร็จน้องแกก็จัดการรูดถุงยางออกให้แล้วห่ออย่างดีเพื่อเอาไปทิ้งนอกบ้าน ผมก็ถามน้องส้มเสร็จหรือเปล่าแกบอกว่าเสร็จไป2แต่ยังอยาก อยู่ ผมก็ทำหน้างงๆ น้องแกก็หายขึ้นข้างบนกลับลงมาพร้อมกับไอ้ตัวสั่น แบบในหนังเอ๊กซ์ญี่ปุ่นแล้วก็เอาแหย่ตัวเองให้ผมดู ผมก็นั่งดูน้อง แกโชว์ลีลา มีหลายท่าพอสมควร บางทีก็มาจับมือผมให้ไปช่วยจับไอัตัวสั่นแยงรูแล้วก็ก้มมาอมของผมไปด้วยจนของผมเริ่มแข็งน้องส้ม ก็หยุดผมก็ถามว่าหยุดทำไม แล้วส้มก็เดินไปเปิดเพลงพร้อมกับเต้นโชว์แบบในบาร์อโกโก้ ผมจึงถามว่าไปเรียนมาจากที่ไหนไอ้แบบนี้ น้อง แกบอกว่าดูจากวีดีโอเรื่องเดมี่ มัวแสดงเป็นนักเต้น พี่ชอบไม๊ะหละ ผมก็ยิ้มๆแต่ไม่รู้หรอกมันเรื่องอะไร แล้วผมก็ลุกขึ้นยืนเดินไปหาน้อง ส้มขณะหันหลังอยู่ผมก็ผลักน้องเค้าเบาๆ ให้เอนตัวไปจับที่ตู้สเตอริโอ ผมก็เสียบจะเข้าทางด้านหลังในท่ายืน แต่น้องส้มบอกให้ใส่ถุงยาง ก่อนผมก็รีบใส่ทันที แล้วก็ดันเลยแต่ไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่นัก เพราะน้องแกตัวเตี้ยไปนิด เราร่วมกันอยู่ร่วมครึ่งชั่วโมง ผมก็เสร็จน้องแกก็ เช่นกัน แล้วผมก็เห็นว่ามันค่อนข้างจะมืดแล้วด้วยเลยจะกลับก่อน น้องส้มยังมีการมากระซิบที่หูผมบอกว่าแบบนี้ซิชัวร์ ว่าพี่ไม่กล้าบอกพ่อ แน่ ไว้คราวหน้าจะมาเล่าเรื่องของแสงให้ฟัง

Offline daxa

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: April 25, 2010, 09:50:59 am
 (19; (19;

Offline handcock

• Sr. Member
    • เสียว: 2
Reply #2 on: April 27, 2010, 11:08:24 am
 (03;thank youuuuuuuuuu

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #3 on: October 13, 2010, 10:58:05 am
 (03; (19; (39;