close buttonclose buttonclose button
เซ็กส์ของคนแท๊กซี่ (3)

เซ็กส์ของคนแท๊กซี่ (3)

หนูอยากลองของ · 20906

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆที่อีเมล์มาติชมกัน และต้องขอโทษด้วยที่ทิ้งช่วงไปนานเพราะคอมพิวเตอร์ของผมมันเสียไม่รู้เป็นอะไรเหมือน กัน พอใช้ได้ปุ๊ปก็เลยลองเปิดอีเมล์ดูก็เห็นเพื่อนๆส่งเมล์เข้ามาเอาหละเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าหลังจากคืนนั้นผ่านไปได้ซัก 2 วันไอ้ใช้มันก็เอา วีดีโอมาแจกให้คนละม้วน มันอัดใส่ม้วนยอดมวยปล้ำมาให้ผมผมก็เก็บเอากลับไปบ้าน แล้วก็ลืมขับรถกันตามปรกติจนมาถึงวันที่ไม่แน่ใจ ว่า 28-29 มีนา ไอ้ใช้ก็บอกว่าจะขอจับไม้สั้นไม้ยาวกันอีกผมนึกในใจงวดนี้ผมอาจจะเจอเองแน่เลย ไอ้ใช้มันเลยเอาลูกเต๋ามาให้ทอดกัน พี่ เพ แสง และผม เหลืออยู่ 3คนที่จะต้องวัดดวงกันผลก็คือผมดันทอดได้2แต้ม ไอ้ใช้ก็เลยนัดว่า วันที่ 6 เมษาแล้วกัน มันบอกว่าอยากจะมัน ก่อนกลับบ้านไปเล่นสงกรานต์ที่บ้าน ผมก็ปวดหัวซิเพราะเมียผมคงไม่เล่นด้วยแน่ จะปรึกษาพรรคพวกก็กลัวเสียฟอมร์ ทีเวลาพวกมันไม่ เห็นต้องปรึกษาใครเลย วันนั้นพอกลับถึงบ้านก็ไม่รู้จะพูดกับเมียยังไง ไหนจะเรื่องส่งแบงค์ค่าโอดี อ้อลืมบอกไปบ้านจริงของผมอยู่แถวรัต นาธิเบศร์เนื้อที่ประมาณ 100 ตารางวา แต่เพราะพิษเศรษฐกิจ จึงต้องย้ายออกมาแล้วเอาให้คนอื่นเช่าเดือนละ 15,000 บาท ส่วนตัวเอง มาเช่าบ้านอยู่ เดือนละ 5,000 บาทอยู่อย่างน้อยยังมีกำไรอีกหนึ่งหมื่นเอาไว้ผ่อนให้แบงค์ เข้าเรื่องๆ ๆ พอผมถึงบ้านก็ไปนั่งที่เตียงดูทีวี พอเมียผมกลับมาก็ถามว่าม้วนวีดีโอมวยปล้ำม้วนนี้ของใครผมก็หน้าชาซิลืมเก็บ ผมก็บอกว่าของผมเองแต๋วถามทำไม(เมียผมชื่อแต๋ว) เมีย ผมเค้าก็พูดว่าเค้าเปิดดูแล้ว เค้าก็ถามว่าผู้หญิงคนนั้นคือใคร เมียไอ้ใช้ผมพูด แล้วทำไมเค้าถึงยอมให้เพื่อนๆรุมโทรมเมียตัวเอง ผมก็ บอกว่าเรามีข้อตกลงกัน ทั้งหมด 5 คน วนไป2คนแล้ว ผมพูดแบบตรงๆเพราะดูอาการเมียผมไม่ค่อยโกรธซักเท่าไหร่ แล้วงวดนี้ก็คือตัว สัน(หมายถึงตัวผมเอง) แต๋วก็หน้าแดงๆ แล้วก็ถามโน่นถามนี่ ผมรู้ว่าเมียผมกำลังมีอารมณ์ผมก็เลยแกล้งเอาวีดีโอมาเปิดให้ดูแล้วก็อธิบาย แรกๆเมียผมเค้าก็ไม่เชื่อว่าผู้หญิงในวีดีโอเป็นเมียไอ้ใช้ก็ต้องอธิบายกันซักพักจนเชื่อ แต่เมียผมรู้จักไอ้ใช้และกลุ่มผมทุกคนเพราะเคยพามา ที่บ้านแล้ว พอดูวีดีโอได้ซักพัก ก็ถามอีกผมก็เลยล้วงเข้าไปในกระโปรงโอ้.โหน้ำไหลออกมาเพียบเลย ผมก็เลยเอามือถูไปมาจนเธอเริ่มส่ง เสียงซิ๊ดออกมา ผมก็เลยเปิดใจคุยเลยว่างวดนี้ถึงคราวเราแล้วถ้าแต๋วไม่ช่วยเราซวยสันซวยแน่ เมียผมก็ร้องไปตอบไปจะให้ช่วยยังไง ผมก็ บอกไปว่ามันก็เหมือนในวีดีโอนั่นแหละ คือ5รุม1 แต๋วก็ทำท่ากลัวๆส่วนมือผมก็ยังถูอยู่บริเวณร่องเสียวอยู่ จนเธอเริ่มเสียงอ่อนแล้วพูดว่า จะไหวเหรอ ตั้ง5รุม1 ตอนนี้ผมก็เริ่มมีอารมณ์เหมือนกันแล้วเพราะตาก็จ้องดูวีดีโอเหมือนกัน ตั้งแต่ได้มายังไม่ได้ดูเลย ก็พึ่งได้ดูเนี้ย แหละ เมียผมก็เริ่มมาจับที่ไอ้หนูแล้วรูดขึ้นลง ผมก็เลยถอดกางเกงซะเลย แล้วก็เอานิ้วแหย่เข้าไปในร่องเมียผมแต๋วก็อมทันทีเหมือนกัน ซัก 2-3นาทีแล้วแต๋วก็ถามว่านัดกันยังไง ผมก็บอกว่าวันที่6เมษา ก็พอดีเธอหยุดงานด้วย เธอก็เฉยๆผมก็เลยเร่งซอยนิ้วให้เร็วขึ้นไปอีก ซักพัก แต๋วผมก็ถามอีกว่าแต๋วจะช่วยไม๊ะ เมียผมก็หน้าแดงๆพร้อมกับส่งเสียงซิ๊ด แล้วบอกว่าก็ได้แต่ขอแค่ครั้งเดียว แล้วทุกคนจะต้องสวมถุง ยางด้วยและทางก้นไม่เอารวมทั้งจะไม่อมให้ด้วย ผมก็เลยจับเมียผมล่อซะ2ทีเป็นการขอบใจ วันต่อมาก็มาเล่าให้ในกลุ่มเพื่อนฟังทุกคนก็ ไม่ว่าอะไรพูดง่ายๆขอให้ได้สะใจเหอะ ถึงวันที่ 5 ก็ยังขับรถกันตามปรกติแต่วันนี้พี่เพ ไม่มาขับรถก็เลยโทรไปถามที่บ้านเมียแกบอกว่า พี่ เพปวดไส้ติ่งไปนอนโรงพยาบาลแล้ว พวกผมวันนั้นก็เลยไปเยี่ยมแก พี่แกบอกว่าจะต้องผ่าตัดและนอนโรงบาลซัก3-4วัน ผมก็เลยจะล้มเลิก นัดหรือเลื่อนออกไปก่อน ไอ้ใช้ กับ สิท มันไม่ยอมส่วนแสงยังไงก็ได้ พี่เพก็เลยบอกว่าไม่ต้องล้มหรอกพวกมึงก็ไปสนุกกันเหอะเอาไว้เที่ยว หน้าไม่พี่ก็ไอ้แสงพี่จะใส่ให้เต็มที่เลย(แกก็หัวเราะพร้อมกันบ่นปวดท้อง)อ้อลืมไปในกลุ่มมีเมียพี่เพคนเดียวที่ไม่ได้ทำงานเป็นแม่บ้านและ ค่อนข้างจะอวบๆซะด้วย เช้าวันรุ่งขึ้นผมก็รีบไปซื้อถุงยางมาเตรียมไว้ประมาณ5กล่อง แล้วพรรคพวกก็มากันที่บ้านผม ประมาณ 11 โมง เห็นจะได้วันนี้ก็เช่นกันโดดไม่ขับรถ พวกเพื่อนผมก็ซื้อของมากินกันหลายอย่าง พร้อมกับเหล้าและเบียร์เหมือนทุกครั้ง พอเข้ามาในบ้านไอ้ ใช้ก็เริ่มกาดสายตามองหาทำเลก่อนเลย แสงกับผมก็จัดการลากโต๊ะ มาเพื่อเทกับแกล้มออกมากินกัน ส่วนเมียผมก็เอากับแกล้มบางอย่างไป อุ่นในครัว สิทก็ถามขึ้นมาจะเริ่มกันเมื่อไหร่ผมก็เลยบอกว่ากินเบียร์ให้มันตึงๆหน่อยดีกว่า ผมก็ควักถุงยางออกมาให้ดูว่าผมเตรียมพร้อม ไว้หมดแล้ว เริ่มโดยการนั่งกินกันไปเรื่อยๆบนโต๊ะ แล้วไอ้ใช้ดันไปปัดโดนน้ำจิ้มไก่หกเลอะไปหมด ก็เลยเก็บโต๊ะแล้วเอาหนังสือพิมพ์มาปู กินกับพื้น นั่งกินกันไปซักพักพอเริ่มตึงๆกันแล้วผมก็เปิดงาน โดยค่อยๆรูดชุดนอนแต๋วขึ้นเป็นชุดแบบกระโปรงโดยที่แต๋วยังไม่เอะใจ ซัก พักพอมันถูกรูดสูงขึ้นเรื่อยๆ พวกเพื่อนผมก็จ้องกันตาเป็นมัน เพราะเมียผมไม่ได้ใส่กางเกงใน เห็นขนแพลมออกมา พวกมันเลยตาค้าง แต๋วก็เลยก้มลงมองก็ร้องว้ายเลย แล้วก็หน้าแดงพวกเราก็หัวเราะกันใหญ่ พอกินเสร็จ ก็เก็บของแล้วพวกผมก็ไปล้างไม้ล้างมือแล้วก็มานั่งดู ทีวีกัน แต๋วก็เข้าไปล้างจาน ผมก็เลยตามเข้าไป จากที่นั่งดูทีวีมองเข้าไปก็เห็นครัว เพราะบ้านเข่าพวกนี้ส่วนใหญ่จะเป็นแบบนี้แคบๆหน่อย ผมก็จัดการรูดกระโปรงขึ้นแล้วเอานิ้วลากตรงร่องเสียว เมียผมก็ปัดมือแต่ไม่ค่อยถนัดเพราะล้างจานอยู่ผมก็เลยถือโอกาสแหย่นิ้วเข้าไป แฟนผมก็หยุดแล้วซิ๊ดผมก็เลยจัดการถอดกางเกงออก แล้วสวมถุงยางซะถ้าผมไม่สวมพวกเพื่อนผมก็คงไม่สวมแน่เลย ในขณะที่ทำนี้พวก มันก็ไม่ดูทีวีแล้วมองมาที่ผมกันหมด ผมก็จัดการเสียบเข้าไปทั้งที่แต๋วก็ยังล้างจานอยู่เรียกว่าในท่ายืนนั่นแหละ ซักพักแต๋วก็คงล้างต่อไม่ ไหวก็เลยล้างมือแล้วหันไปจับอ่างล้างจานแทน ผมก็เลยถอดชุดของแต๋วออกซะเลย แล้วปลดยกทรงออกพวกเพื่อนผมก็เลยเดินเข้ามากัน แต๋วเห็นปู๊ปก็ยกมือขึ้นมาปิดนมผมก็เลยดึงมือลงมา แล้วไอ้ใช้ก็ปริ่เข้ามาดูดนม เมียผมก็หน้าแดงแบบอายๆ สิทก็ดูดอีกข้างหนึ่ง ผมเห็น เช่นนั้นก็เลยบอกให้แสงใส่ถุงยาง พอแสงสวมเสร็จ ผมก็บอกแต๋วว่าเพื่อนผมต่อเลยนะ ผมก็ชักออกแสงก็แทงต่อ ผมในตอนนั้นยังไม่เสร็จ แต่อยากมานั่งดูมากกว่า ซักพักไอ้ใช้กันสิทก็สวมถุงยางรอไว้ พวกเพื่อนผมก็ไม่ค่อยกล้าจะเปลี่ยนท่ากันผมก็เลยให้แสงถอยออกมาผมก็จับ เมียผมขึ้นไปนั่งบนที่ล้างจานมันเป็นสแตนเลส พอนั่งเสร็จก็เสียบซักแป๊ปก็ถอยออกมาไอ้ใช้ก็เข้าไปต่อ คนที่เหลือก็จับนมบ้างดูดนมบ้าง ตลอดเวลาเมียผมไม่กล้าร้องออกมาคงเพราะอาย แต่พอซัก10นาทีเห็นจะได้ แต๋วคงเสียวมากก็เลยร้องออกมาซิ๊ดใหญ่เลย ไอ้ใช้ก็เลยซอย เร็วขึ้นเรื่อยๆ จนมันหน้าบิดเบี้ยว แฟนผมก็เช่นกันคงเสร็จพร้อมกัน ไอใช้ตอนมันถอนลำออกมาน้ำมันเยอะมากเลยผมเห็นมันอยู่ในถุงมันก็ รูดถุงยางออกแล้วทิ้งไป สิทเข้าต่อทันทีแฟนผมก็ร้องต่อ ไอ้ใช้ก็มานั่งใกล้ผม แล้วก็นั่งดูมันบอกว่าของเมียผมฟิตดี มือมันก็รูดของมันเล่น ไป สิทซอยอยู่พักเดียวก็ตามมาติดๆ ผมก็เลยบอกเมียผมให้ออกไปข้างนอกผมก็ไปนั่งตรงโซฟา แล้วผมก็บอกเมียผมขึ้นมานั่งเทียน ซักพัก เมียผมน้ำคงแห้งเพราะผมยังรู้สึกเลย ผมก็เลยตามสิทเอาเจลมาอีกหรือเปล่า มันบอกว่ามันพกติดตัวไว้เลยพวกเราก็หัวเราะ รวมทั้งเมีย ผมด้วย จากนั้นก็เอาเจลมาทาก็ทำให้คล่องขึ้นในการใช้ท่านั่งเทียนผมก็เสร็จตามไปอีก เมียผมก็คงเสร็จตามผมแน่เลยเพราะในรูมันตอด ตึ๊บๆ แล้วเปลี่ยนเป็นท่าหมา โดยแสงเป็นคนสุดท้าย ซอยไปได้ไม่นานเท่าไหร่ ก็เสร็จส่วนที่เหลือก็ช่วยกันดูดนมเมียผม แล้วก็มานั่งพัก กันเพื่อรอที่จะต่อรอบที่2 ดูเวลา ก็เกือบบ่าย2แล้ว ก็เลยนั่งพักกันนั่งกินเหล้ากันเมียผมก็เข้าไปล้างจานจนเสร็จแล้วก็ไปอาบน้ำด้วย ในขณะ ที่เมียผมเข้าไปในห้องน้ำผมก็เรียกพวกเพื่อนมาแอบดูเมียผมอาบน้ำเพราะผมรู้ว่าตรงไหนมีรูบ้างที่ห้องน้ำบ้านผมมีอยู่ประมาณ10กว่ารู ก็เลยให้พวกมันแอบดู ในขณะที่เมียผมอาบน้ำเกือบจะเสร็จก็ยกขาขึ้นมาพาดที่ถังใส่น้ำแล้วแหกรูดูคงจะสำรวจความเสียหาย ในตอนนั้น ผมก็ผละออกมาจากรูเห็นพวกเพื่อนผมแต่ละคนกำลังช่วยตัวเองรูดขึ้นลงกันใหญ่ ผมก็เลยเรียกให้พวกมันไปนั่งและเตรียมตัวต่อรอบ2 พวกมันก็สวมถุงยางกันรอไว้เลย พอเมียผมออกมาผมก็เข้าไปอุ้มมาจากหน้าห้องน้ำแล้วเอาขึ้นไปคร่อมบนตัวไอ้ใช้ในท่านั่งเทียน พวก เพื่อนผมมันก็นั่งรอกันเป็นหน้ากระดาน เมียผมร้องเสียงดังพอสมควร พร้อมกับกระแทกแรงขึ้น จนไอ้ใช้เอามือมาบีบก้นเมียผมอย่างแรง มันคงจะเสร็จเพราะมันทำตัวกระตุกๆ แล้วเมียผมก็ก้าวไปคร่อมแสงต่อและก็สิทอีกคนทั้ง2คนใช้เวลาประมาณ ไม่ถึง 5 นาทีพวกมันคง หงี่กันมาก จากนั้นก็ผมในท่ายืนพวกมันก็ก้มลงมามองที่ร่องในขณะที่ไอ้หนูผมซอยเข้าออก มันทำให้ผมและเมียผมมีอารมณ์ค่อนข้างมาก เพราะผมสังเกตูเห็นแต๋วชำเรืองมองเห็นพวกเพื่อนผมก้มลงไปมองแล้วในรูแต๋วตอดมากขึ้นเรื่อยๆ พอผมเสร็จก็เกือบๆจะ4โมงอยู่แล้ว ก็ เลยออกไปทานข้าวข้างนอกกันหมดทั้ง5คน แล้วก็แยกย้ายกับกลับบ้านตอนไปเข้าห้องน้ำที่ร้านอาหาร ทุกคนชมว่าของเมียผมฟิดดีจริงๆ เลยทำเอาผมยิ้มไม่หุบเลย งวดต่อไปจะเขียนมาให้อ่านกันอีกถึงตอนที่ผมขับรถแท๊กซี่ช่วงสงกรานต์อยู่คนเดียว พวกเพื่อนๆกลับบ้านกัน หมด แล้วเจอของดีรับรองสนุกแน่ คุณเชื่อเหอะอาชีพขับแท๊กซี่เจอของแปลกของดีเยอะจริงๆเลย