close buttonclose buttonclose button
สุดมันกับ 2 ดาวมหาลัย

สุดมันกับ 2 ดาวมหาลัย

เรื่องเสียว · 96831

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: September 15, 2010, 09:43:26 am

ผมชื่อเอก เป็นคนนครสวรรค์ เข้ามาเรียนที่มหาวิทยาลัยเอกชลมี่ชื่อเสียงแห่งหนึ่งแถวกล้วยน้ำไทยใน กรุงเทพอยู่ชั้นปีที่ 1 ผมโชคดีมีพี่รหัสชื่อพี่ออย เธอเป็นคนหน้าตาน่ารัก แต่งตัวเรียบร้อย นิสัยร่าเริง เธอเป็นอดีตดาวมหาลัย อยู่ชั้นปีที่ 2 แต่เสียดายที่เธอมีแฟนแล้วชื่อพี่ชัย ซึ่งมักจะมองผมอย่างไม่พอใจเวลาที่พี่ออยพูดคุยกับผมอย่างสนิทสนม ผมเรียนคณะบัญชี ส่วนมากเพื่อนจะเป็นผู้หญิงเสียส่วนใหญ่ ซึ่งที่นี่เองผมได้เจอกับดาวมหาลัยปีเดียวกับผม เธอชื่อแอนเป็นลูกสาวของนักการเมืองใหญ่ท่านหนึ่งไม่ขอบอกนะครับว่าเป็นใคร หน้าตาเธอก็หมวยๆไว้ผมยาวดูเซ็กซี่และสวย น่ารักดี รูปร่างเธอก็ประมาน 34 - 25 - 36 สูงประมาน 169 ซม. เธอชอบใส่เสื้อนักศึกษาตัวเล็กจนเห็นทรวงอกขนาดประมาน 34 นิ้วของเธอได้ถนัดตา กระโปรงนักศึกษาของเธอนั้นก็สั้นจนพ้นเข่าขึ้นมาเกือบ 4 นิ้วครึ่ง เผยให้เห็นปลีกน่องขาวอวบเหมือนหยวกกล้วยดูแล้วเย้ายวนอารมณ์เหลือเกิน แต่นิสัยของเธอกับตรงข้ามกับการแต่งตัวของเธอ เธอกลับเรียบร้อยพูดจาสุภาพอ่อนหวานและไม่เคยถือตัวกับทุกคนจนเป็นที่รักของ เพื่อน ๆ ผู้หญิงและเป็นที่หมายปองของเหล่าผู้ชายไปทั้งมหาลัย เนื่องจากผมลงเรียนคนละเอกกับเธอ ทำให้เราได้เรียนด้วยกันแค่ในบางวิชา แต่พอถึงเวลาที่ผมได้เรียนวิชาเดียวกับเธอผมก็มักที่จะเลือกที่นั่งแถวเดียว กับเธอหรือบางทีก็นั่งหลังเธอ เพื่อแอบดูยกทรงที่บ้างวันเธอก็ใส่สีขาวบ้างสีเหลือบ้างหรือบางที่ก็สีดำ หรือชมพูอันแสนที่จะเซ็กซี่ ที่โผล่ออกมาให้เห็นทางช่องว่างระหว่างกระดุมเสื้อของเธอและด้านหลังเสื้อ ของเธออยู่เสมอ และแล้ววันที่โชคดีที่สุดของผมก็มาถึง เนื่องจากผมเป็นนักกีฬาบาสเกตบอลของคณะและมหาลัยจึงต้องซ้อมจนดึกอยู่เป็น ประจำ ในวันนั้นทีมผมอยู่ซ้อมจนทุ่มกว่าเกือบ 2 ทุ่ม จึงได้ไปอาบน้ำเตรียมกลับบ้านกัน แต่ผมต้องอยู่เวรทำความสะอาดและเก็บอุปกรณ์ จึงได้อาบที่หลังกว่าจะอาบเสร็จเพื่อน ๆ ทุกคนก็กลับบ้านกันไปหมดแล้ว หลักจากอาบน้ำและแต่งตัวจนเสร็จ ซึ่งวันนี้ผมได้ใส่กางเกงบ็อกเซอร์ตัวโปรดของผมกับเสื้อยืดตัวเก่ง โดยที่ผมไม่ได้ใส่กางเกงในเพราะว่ามันเปียกน้ำในระหว่างอาบน้ำ ขณะที่ผมกำลังออกจากโรงยิมเพื่อกลับไปพักที่คอนโดผมที่อยู่ใกล้ ๆ กับมหาลัยในตอนที่เดินผ่านห้องแต่งตัวของผู้หญิงผมก็ได้ยินเสียงฝีเท้าคน เดินไปมาในนั้น ผมจึงรีบเข้าไปดูว่าเป็นใครเนื่องจากในเวลานี้แล้วมักจะไม่มีใครอยู่ในนั้น และนักการก็กลับไปหมดแล้วเหลือผมเป็นคนสุดท้าย ในตอนแรกผมนึกว่าจะเป็นขโมยแต่คนที่ผมได้พบกับเป็นแอนนางในฝันของผม เธอทำหน้าตกใจเล็กน้อยเมื่อเห็นผมแต่สายตาของเธอกับจ้องมองมาที่ส่วนล่างของ ผม และตะลึงยืนมองอยู่อย่างนั้นจนผมต้องกระแอมออกมา เธอเลยสะดุ้งและรีบหันใบหน้าที่เริมแดงกล่ำไปมองทางอื่นอย่ารุกรน ผมเลยยิ้มอย่างขันและถามเธอออกไปว่า "แอน...มาทำอะไรที่นี่ตอนดึกอย่างนี้หรือครับ?" เธอก็ตอบกลับมาว่า "แอนทำกระเป๋าตังหายนะค่ะไม่รู้ว่าหล่นแถวนี้ตอนมาเปลี่ยนชุดหลังซ้อมเชียร์ หรือเปล่า" สายตาเธอมองไปรอบ ๆ ห้องแต่พยามที่จะไม่มองมาทางผม ในขณะที่เจ้าดุ้นของผมมันพองออกมาตั้งแต่อาบน้ำเสร็จแล้วมันก็พองมากขึ้น เมื่อได้รู้ว่าถูกสาวในฝันแอบมองมันอยู่ ผมจึงอาสาจะช่วยเธอหาและเริ่มหากระเป๋าตังเธอในห้องแต่งตัวผู้หญิง ระหว่างที่ช่วยกันหาอยู่ผมเหลือบมองไปที่แอน ซึ่งตอนนี้คุกเข่าก้มลงหาของใต้โต๊ะมันทำให้บั้นท้ายของเธอลอยโก่งนูนขึ้นมา ชายกระโปรงเลิกสูงจนเห็นกางเกงในตัวจิ๋วสีขาวซึ่งทำให้เจ้าท่อนเอ็นของผมมัน แข็งตัวยิ่งขึ้นอีก ผมหาไปก็แอบดูไปหัวใจเต้นรัวอย่างบอกไม่ถูก สุดท้ายผมก็เจอกระเป่าตังของแอนที่วางอยู่ข้างตู้เก็บของถูกผ้าขนหนูทับอยู่ ผมหยิบมันขึ้นมาในใจก็คิดว่าไม่อยากส่งคืนเธอเลยเพราะอยากจะอยู่กับเธอตาม ลำพังให้นานที่สุด ระหว่างที่คิดก็เดินไปใกล้แอนมากขึ้นซึ่งเธอหันหลังให้ผมอยู่ เธอเดินถอยหลังมาบั้นท้ายกระแทกเข้ากับส่วนกลางที่แข็งโด่ของผมพอดี "อุ้ย..ขอโทษค่ะ" แอนร้องบอกและเหลือบเห็นกระเป๋าในมือผม ด้วยความลืมตัวเธอเข้ากอดผมด้วยความดีใจ ทำให้ช่วงหน้าท้องของเธอกระทบกับท่อนเนื้อของผมพอดี คราวนี้เธอดูตกใจมากจนรีบปล่อยตัวผมพร้อมกับก้มหน้าลงไปมองช่วงล่างของผมอีก ครั้ง เธอนิ่งอึ้งไปพักนึงพร้อมกับใบหน้าหวานสวยที่แดงขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเธอก็ พึมพำว่า "ขอบคุณค่ะเอก" พร้อม ๆ กับหันหลังและเดินออกไปที่ประตูพร้อมทั้งหมุนลูกบิดเปิดประตูออกไป แต่แล้วเธอก็เหมือนตัดสินใจบางอย่าได้จึงปิดประตูห้องแต่งตัวอีกครั้งพร้อม กับล๊อคมันแล้วจึงหันมาพูดกับผมมาว่า "แอนขอบคุณเอกมากนะค่ะ" แล้วเธอก็หน้าแดงขึ้นมาอีกครั้งพร้อมกับอมยิ้มออกมาและพูดในสิ่งที่ทำให้ผม ต้องตะลึง "แอนรู้นะเอกชอบแอบดูหน้าอกแอนอยู่เรื่อย" "เอกอยากดูมันแบบไม่มีอะไรปิดมั้ย" ผมอึ้งไปนึกว่าตัวเองหูฝาดไปหรือเปล่าที่สาวสวยดาวมหาลัยที่สุดแสนจะเรียบ ร้อยอย่างเธอจะกล้าบอกผมอย่างนี้ ไม่ใช่มันต้องเป็นความฝันแน่ ๆ แอนเธอเดินมาใกล้ ๆ ผมและเอื้อมมือขึ้นมาและค่อย ๆ ปลดกระดุมเหล็กของเสื้อนักศักษาตัวจิ๋วออกอย่างช้า ๆ ผ้าสีขาวขาวเริ่มปลิ้นออกเผยให้เห็นทรวงอกใหญ่ขนาด 34 นิ้ว ที่ยังซุกตัวอยู่ในยกทรงลายลูกไม้สีขาว ที่ผมแอบมองมานาน แต่ขณะนี้มันมาปรากฎอยู่ตรงหน้าให้ผมได้เห็นเต็ม ๆ มันเป็นครั้งแรกของผมที่ได้เห็นอกของผู้หญิงจริง ๆ เต็ม ๆ ตาแบบนี้ มันขาวและดูอวบอิ่มเย้ายวนเหลือเกิน แม้ตอนนี้มันยังคงถูกบีบรัดด้วยยกทรงสีขาวลายลูกไม้ตัวจิ๋วจนล้นออกมาจาก ยกทรงของเธอ "นมแอนสวยมั้ยค่ะเอก" ผมไม่ได้ตอบได้แต่พยักหน้า "เอกอยากจับมันรึเปล่าจ๊ะ" เธอพูดพลางเอื้อมมือที่สั่นเทาและเย็นเฉียบมาจับมือผมไปวางไว้ที่เต้านมของ เธอ ผมเลยสะดุ้งขึ้นมาพร้อมนึกในใจว่า 'เฮ้ย..นี่ไม่ใช้ความฝันนี่หว่า มันเป็นความจริงโว้ย' เธอกดมือของผมเข้ากับหน้าอกของเธอ มันทำให้ผมรู้สึกถึงความหยุ่นนุ่มนิ่มและแข็งคัดของเต้านมของเธอ จนผมเกิดอารมณ์ยิ่งนักมือผมจึงเริ่มคลึงเคล้นเต้านมอวบแน่นและแข็งเป็นไตของ เธออย่างย่ามใจ แอนก็เริ่มร้องครางออกมาเบา ๆ พอบีบนมเธอได้สักพัก ด้วยความย่ามใจผมเลยเอื้อมมือไปข้างหลังเธอเพื่อปลดตะขอยกทรงและสลัดมัน ออกอย่างรวดเร็ว ตาผมเบิกกว้างเมื่อได้เห็นปทุมถันคู่งามปลายยอดเต้าเป็นสีชมพุระเรื่อชูชัน อยู่บนปานเต้านมสีชมพูที่อ่อนกว่า และเจ้าปานนี้ก็ค่อย ๆ จางลงเรื่อย ๆ เมื่อออกห่างจากยอดที่เป็นเม็ดแหลมจนปนไปกับผิวของเนินเนื้อหน้าอกของเธอ มันเชื้อเชิญผมให้ก้มลงไปดูดมันอยู่ตรงหน้า แล้วแอนเธอก็พูดออกมาเหมือให้สติผมและเร่งให้ผมทำต่อว่า "เอกช่วยดูดนมให้แอนหน่อยนะค่ะแอนอยากให้เอกทำให้แอนนะ" เมื่อเธอเรียกร้องผมก็จัดให้ ผมดันตัวเธอให้ไปพิงกับกำแพงห้องและก้มลงหอมและเลียเนินเนื้อของเต้านมเธอไป มาก่อนที่จะค่อย ๆ ไล้มาหาปลายยอดที่ตอนนี้มันตั้งแข็งรอผมอยู่ตามที่เธอต้องการ "อูย...เสียวดีจริงๆ" แอนร้องพร้อมแอ่นอกรับการดูดเลียของผมอย่างเมามัน เธอค่อย ๆ เอื้อมมือที่สั่นระลิกลงไปยังส่วนล่างและทำในสิ่งที่ผมไม่เคยคิดว่าเธอจะ กล้าทำคือ เธอค่อย ๆ ลูบไล้ท่อนเอ็นของผมที่ตอนนี้มันตั้งลำแข็งเป็นไม้ขนาด 7.8*7.2 นิ้ว ของผมอยู่ด้านนอกผ้าพอสัมผัสกับเจ้าท่อนเนื้อของผมเธอก็สะดุ้งขึ้นมา และดันผมออกก่อนที่จะก้มมองมันด้วยแววตาที่กลมโต ผมเลยค่อย ๆ จับมือเธอและพามันล้วงเข้าไปหาเจ้าดุ้นยักของผมข้างในกางเกง "โอ้...มันเสียวเหลือเกิน" เธอกำมันแน่นและค่อย ๆ ถอกมันขึ้น ๆ ลง ๆ ในกางเกงบ็อกเซอร์ของผมออกอย่างรวดเร็ว จนผมทนความเสียวไม่ไหวเลยถอกกางเกงผมออกไป จนเจ้าดุ่นเนื้อของผมมันออกมาสูดอากาศภายนอกกางเกง ขณะนี้ท่อนเอ็นผมมันตั้งผงาดแข็งตัวเป็นมันวาวจากน้ำเงี่ยนที่ไหลออกมาโชลม ส่วนหัว เธอก็มองมันด้วยความตะลึงแล้วผมก็ค่อย ๆ กดตัวของเธอให้ก้มลงไปหาเจ้าดุ้นเนื้อของผมและบอกให้เธอช่วยเลียมันให้ผมที เธอก็ค่อยแลบลิ้นสีชมพูของเธอออกมาแตะที่หัวของแท่งทวนของผมละค่อยเลียมัน แล้วหลังจากนั้นเธอก็ค่อย ๆ อ้าปากอมมันลงไปอย่างช้า ๆ ก่อนที่จะค่อย ๆ คายมันออกมาและอมกับลงไปอย่างชำนาญ จนผมไม่อยากจะเชื่อเลยว่าคนที่เรียบร้อยอย่างเธอจะอมแท่งผมได้เก่งอย่างนี้ ผมรู้สึกว่ามันเสียวเหลือเกินผมแหงนหน้าสูดปากออกมา เธอก็ปล่อยขอมออกมาและยิ้มและหันกลับไปอมเจ้าแท่งของผมอีกที แล้วเร่งเครื่องมากขึ้นกว่าเก่าคราวนี้เธอใช้นิ้วชี้และนิ้วโป้งกำที่ท่อน เอ็นของผมจนแน่นและรูดมันขึ้นลงอย่างรวดเร็ว ปากเธอก็ดูดเม้มที่หัวอย่างแรงลิ้นของเธอก็คอยเขี่ยตรงดวงตาของแท่งเนื้อผม อย่างรวดเร็วจนผมต้องโก่งตัว และร้องครางอย่าทนไม่ไหวออกมา "โอ้...แอนจ๋าเอกไม่ไหวแล้ว" ผมร้องออกมา เธอก็ปล่อยเจ้าแท่งเนื้อผมทันทีและลุกขึ้นมายืนยิ้มอย่างชอบใจและพูดออกมา ว่า "เอกอย่าพึ่งรีบสิจ๊ะแอนยังมีทีเด็ดกว่านี้อีกนะ" ผมก็ได้แต่นึกในใจว่า 'อีร่านเอ๊ยแกล้งกูนี่หว่า' แอนเธอยิ้มและค่อยรูดซิบกระโปรงของเธอและถอดมันออกไปก่อนที่เธอจะค่อย ๆ รูดกางเกงในลายลูกไม้สีขาวของเธอออกมาอีกชิ้นหนึ่งแล้วเธอก็เอาชิ้นผ้าชิ้น นี้มาวางไว้ที่หน้าผม ผมจึงสูดลมหายใจที่ติดกลิ่นชั้นในตัวจิ๋วของแอนเธอเข้าไปเต็มปอดและค่อย ๆ หยิบมันขึ้นมาดูจึงได้เห็นรอยเปียกชื้นอยู่ตรงเป้าชุดชั้นในของเธอ เมื่อผมมองไปข้างหน้าก็ได้เห็นร่างกายของแอน ร่างกายของหญิงสาวที่เป็นขวัญใจของคนทั้งมหาลัยมายืนเปลือยให้ผมได้ดูอย่า เต็มใจ ผมมองลงไปที่เรียวขาที่ขาวสะอาดค่อยมองขึ้นมาที่ปลีกน่องที่ไม่มีสิ่งปกปิด จนถึงจุดที่ผู้หญิงทุกคนหวงแหนเนินเนื้อสามเหลี่ยมที่โหนกนูนขึ้นมาจากหน้า ขามันเป็นเนินเนื้อโล่ง ๆ ที่ขาวสะอาดมาก ๆ ไม่มีขนให้เกะกะลูกตาเลยแล้วผมก็ค่อย ๆ ไล่สายตาขึ้นมาที่หน้าท้องที่แบนราบไม่มีริ้วรอยใดให้รกลูกตาเลย พอขึ้นมาอีกนิดก็จะถึงภูเขาขนาดย่อมที่อยู่บนหน้าอกของแอน มันกลมกลึงและเป็นรูปทรงที่สวยงามน่าที่จะบีบขยำและดูดดม พอมองขึ้นมาก็จะเห็นลำคอที่เรียวระหงตั้งตรงดูสง่าน่าที่จะซุกหน้าลงไปสูด หอม พอขึ้นมาอีกนิดก็เห็นใบหน้าที่หวานสวยของแอนที่ตอนนี้มันแดงก่ำด้วยเลือดที่ สูบฉีดขึ้นมา ภายในใจผมก็ได้แต่คิดว่า ‘นี่มันอะไรกันเนีย ตอนนี้กูเป็นคนที่โชคดีที่กำลังจะได้เย็ดกับสาวสวยดาวมหาลัยหรือ นี่’ จากนั้นแอนเธอก็ค่อย ๆ พาผมไปที่เก้าอี้ยาวซึ่งอยู่ระหว่างตู้เก็บของทั้งสองฟากกลางห้อง และเธอก็ค่อยดันผมลงไปนอนบนนั้นพร้อม ๆ กับจับท่อนเอ็นผมตั้งขึ้นและขึ้นคร่อมมัน แล้วเธอก็ค่อย ๆ ลดตัวเธอลงมาจนอวัยวะเพศของเธอค่อย ๆ สวมแท่งเนื้อขนาด 7.8*7.2 นิ้วที่แข็งเป็นไม้ของผม ด้วยความเสียวที่ผมได้รับผมเลยกระดกสะโพกส่งแท่งเนื้อของผมสวนขึ้นไปที่ร่อง เนื้อที่กำลังอมมันเข้าไป จนแอนสะดุ้งและร้องโอ้ยออกมาดัง ๆ ทีนึง ผมมองไปที่ใบหน้าหวานสวยของเธอ ก็เห็นคิ้วทั้งสองข้างของเธอที่ขมวดเข้าหาพร้อมกันใบหน้าของเธอตอนนี้มันแดง ก่ำขึ้นกว่าเดิมซะอีก ในขณะที่เธอมองลงมาที่หว่างขาของตัวเองเหงื่อเม็ดเล็กที่ไหลออกมาจากผิวหนัง ของเธอก็ค่อย ๆ รวมกันหยดลงมาที่หน้าท้องของผม แล้วผมก็รู้สึกถึงอะไรบางอย่างในร่องสวาทของเธอ เมื่อแท่งเนื้อของผมไปชนมันเข้าจนมันไม่ยอมไหลเข้าไปตามการทิ้งน้ำหนักของแอ น แต่แอนเธอก็ไม่หยุดเธอกลับพยายามกดตัวลง แต่มันก็ไม่ยอมเข้าไปอีกเธอเลยยกตัวขึ้นและทิ้งน้ำหนักของตัวเธอกระแทกลงมา จนสุดแรงจนเจ้าน้องชายน้อย ๆ ของผมมันก็ได้ฉีกอะไรบางอย่างและไหลเข้าไปสัมผัสถึงความฟิดแน่นของโพรงเนื้อ ของเธอจนหมดครึ่งแท่งในทันที พอมันผ่านเข้าไปในร่างกายที่เพียวบางของแอนได้เธอก็สะดุ้งสุดตัวพร้อม ๆ กับร้องกรี๊ดออกมาอย่างสุดเสียงจนผมต้องยกมือปิดปากเธอไว้แต่เธอก็ได้พยายาม ที่จะลุกกออกจากหน้าตักของผม ผมจึงต้องปล่อยปากเธอและคว้าร่างกายของเธอเพื่อกันที่จะไม่ให้แท่งเนื้อของ ผมหลุดจากกลีบเนื้อของเธอ แล้วผมจึงได้เห็นของเหลวสีแดงค่อย ๆ ไหลออกมาจากกรีบเนื้อของแอนที่มันยังมีแท่งเนื้อของผมคาอยู่ 1 ใน 3 ของความยาว "โอ้ยยย...อะ..เอกแอนเจ็บจังปะ...ปล่อยแอนก่อน...อะ..แอนนนไม่เอาแล้ว มันเจ็บเหลือเกิน..ไม่เอาแล้วฮืออออ ๆ" ผมก็ได้เห็นน้ำตาที่ไหลออกมาจากหางตาทั้งสองข้างลงมาที่แก้มใส ๆ ที่แดงก่ำของใบหน้าหวานสวยของเธอ ในตอนนี้ผมตกใจมากที่ได้รู้ว่าผู้หญิงที่เป็นคนเริ่มเกมนี้ก่อนอย่างกับผู้ ชำนานการอย่างเธอยังเป็นสาวบริสุทธิ์อยู่ ผมเลยค่อยรุกขึ้นมาและหอมแก้มใส ๆ ของเธอที่ตอนนี้มันเต็มไปด้วยคาบน้ำตาและค่อย ๆ จูบปากเธออย่างแผ่วเบาจนแอนเผลอ ผมจึงรั้งสะโพกของเธอให้ทับลงมาที่หน้าตักของผมอย่างสุดแรงและยกสะโพกของผม สวนขึ้นไปอย่างสุดแรง แอนเธอก็ร้องกรี๊ดออกมาอย่างสุดเสียงอีกครั้งหนึ่ง แต่คราวนี้เสียงเธอมันแทบไม่ออกมาจากปากบาง ๆ ของเธอเลยเพราะมันโดนปากของผมปิดเอาไว้อยู่มือทั้งสองข้างของเธอที่ยังเป็น อิสระอยู่ก็พยายามดัน ข่วนและทุบตีผมเพื่อที่จะให้ตัวเธอเป็นอิสระ ผมแช่แท่งเนื้อของผมเอาไว้ในรูสวรรค์ของแอนเธอพักหนึ่งปล่อยให้กล้ามเนื้อใน ร่องเนื้อนั้นบีบ ดูดและตอด แท่งเนื้อผมอยู่พักนิ่งจนเธอเริ่มที่จะชินกับสิ่งที่ลุกล้ำเข้าไปในร่างกาย ของเธอ ผมจึงเริ่มจับสะโพกของเธอบดกับหน้าตักของผม เพื่อให้โหนกเนื้อของเธอสีไปมากับขนหมอยของผม ไปได้สักครู่แอนเธอก็เริ่มที่จะหลับตาลงและร้องครางออกมา พอผมเห็นได้ที่แล้วจึงค่อยโยกสะโพกของเธอขึ้นและลงเป็นจังหวะอย่างทุลักทุเล แล้วเธอก็หลับตาและพูดออกมาเบาๆพร้อมกับครางว่า "อ้า...แน่นจังเลยอะ..เอก..อะ..แอนเริ่มเสียวอย่างที่เค้าบอกกันแล้วละ ค่ะ..โอะ..โอ้ยยย...ซีดดดด อะ..แอนเสียวแล้ววว" แล้วแอนเธอก็เริ่มที่จะชันเข่าขึ้นและโยกตัวของเธอขึ้นลงจากช้าไปหาเร็ว ส่วนผมก็ได้แต่แอ่นตัวรับแรงกดกระแทกและความเสียวจากตัวของเธอ จนในที่สุดผมก็เริ่มที่จะทนไม่ไหวจึงเริ่มที่จะยกสะโพกสวนเธอเร็วขึ้นเรื่อย จากเดิมเกียร์ 1 แล้วค่อย ๆ ขึ้นไปจนเป็นเกียร์ 6 แอนเธอก็ร้องครางเร่งให้ผมยกสวนเธอเร็วขึ้น "โอ้ยยย..อะ..เอก..อะ..แอนเสียวจริง ๆ เลยเอก ยกสะโพกขึ้นมาเร็ว ๆ แรง ๆ เลยนะ..โอ้ยยยยมะ..ไม่ต้องกลัวแอนเจ็บอะ..แอนไม่เจ็บแล้วววว" ผมไม่คิดว่าจะได้ยินคำนี้จากปากของแอน แต่ผมก็ทำตามเธออย่างว่าง่ายจัดการกระเด้าขึ้นลงเร็วและแรงขึ้นจนเสียงหน้า ขาของเราตีกันดัง พับ ๆ ๆ ๆ ปับบบ ๆ ๆ ๆ ไปทั่วห้อง ผมปล่อยให้แอนเป็นฝ่ายคุมเกมจนพอได้แล้วด้วยความเป็นผู้ชายผมมันไม่มีทางที่ จะยอมเสียเชิงชาย ผมเลยจับแขนของเธอให้พาดมาที่ไหล่ผมและค่อยจับเข้าที่แก้มก้นของเธอและค่อย ๆ ลุกขึ้นมาจากม้านั่งยาวและเอามือมาประคองที่แก้มก้นทั้งสองข้างของเธอพร้อม ๆ กับยกตัวเธอขึ้นมาบนอากาศ เธอจึงเอาขามาโอบรัดรอบเอวของผมและเอามือทั้งสองข้ามมากอดรอบต้นคอของผม พร้อม ๆ กับเบียดตัวเธอเข้ามาหาผมอย่างเต็มที่ พอได้ที่แล้วผมจึงจับตัวเธอขย่มขึ้นลงกลางอากาศจนเธอร้องดังลั่นห้องอย่าง ไม่เป็นภาษา

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว
Reply #1 on: September 15, 2010, 09:44:37 am
จากนั้นผมพา เธอไปพิงที่กำแพงและปล่อยให้ขาข้างขวาของเธอลงไปที่พื้น และยกขาซ้ายเธอขึ้นมาพาดบ่าจนเธอต้องเบี่ยงตัวออกมาตะแคงเอามือขวาไปยันกับ กำแพง และเอามือซ้ายมาจับกับต้นแขนของผม ผมเลยสามารถกระแทกได้ลึกขึ้นไปอีก ผมยืนกระแทกท่อนเอ็นเข้าออกอย่างหื่นกระหาย มือข้างซ้ายที่ยังว่างอยู่ผมก็เอาไปบีบครำที่เต้านมทั้ง 2 ข้างของเธอ และในบางครั้งผมก็เอาลงไปบี้ที่ติ่งเนื้อกลางร่องสาวที่ตอนนี้มันปวมเป่ง และมีแต่คราบน้ำเมือกและเลือดที่ผสมกันจนเป็นฟองสีแดงอยู่เต็มร่องจนถึงช่วง ขาอ่อนของเธอ จนแอนเธอร้องขอให้ผมเปลี่ยนท่า เพราะเธอเมื่อยขาขวามากจนทนไม่ไหวแล้วผมจึงปล่อยขาขวาเธอลง และจับตัวเธอหมุนเข้าหากำแพงแล้วจับเอามือทั้งสองข้างของเธอยันกับกำแพงเอา ไว้ โดยที่แท่งทวนของผมไม่ได้หลุดออกมาจากโพรงสวรรณ์ของเธอเลย แล้วจึงใช้ท่อนขาของผมถ่างขาที่กำลังสั่นของเธอออกทั้งสองข้าง แล้วจึงเร่งกระเด้าตัวเธออย่างรุนแรงจนเตานมขนาด 34 นิ้ว ของเธอแกว่งไปมาผมจึงปล่อยมือจากสะโพกของเธอและหันมาจับและประคองพร้อม ๆ กับบีบเค้นเต้านมของเธอทั้งสองแทน สุดท้ายผมไม่สามารถทนกับความเสียวกระสันต์และความฟิดแน่นที่ได้รับจากช่อง รักของแอนเธอได้อีกแล้ว จึงร้องออกมาว่า "แอนจ๋า..ซีดดดอะ..เอกไม่ไหวแล้วนะ" "อะ..เอกอะ...แอนซี๊ดดดดด..กะ...ก็ไม่ไหวแล้ว..โอ้ยยยย อะ...เอกขาปล่อยข้างนอกนะดะ..เดียวแอนทะ..ท้อง...ซี๊ดดด" แต่พอผมได้ยินอย่างนั้นเข้าด้วยความที่ผมอยากปล่อยข้างในของเธอ ผมก็เลยปล่อยมือจากเต้านมของแอนและหันมาจับที่สะโพกของเธอเธอแทนพร้อมทั้ง เร่งกระแทกตัวเธอหนักและเร็วขึ้น จนในที่สุด "อะ...แอนเอกไม่ไหวแล้ว...ขะ..ขอออกข้างในของแอนนะครับ...ซี๊ดดดด...โอ้ ยยยซีดดดด" พอได้ยินอย่างนั้นแอนเธอก็สะดุ้งพร้อม ๆ กับพยายามดิ้นหนีผมแต่ติดที่ผมยึดสะโพกเธอเอาไว้ไม่ให้หนีและเธอก็ร้องออกมา อย่างตกใจว่า "เอกอย่านะ..เดียวเราท้อง..โอ้ยยย..แอนไม่เอาแล้ว...เอามันออกไปนะ..ยะ... อย่า..กรี๊ดดดดด" พอสุดเสียงของเธอน้ำเชื้ออุ่น ๆ ของผมก็ทะลักเข้าไปในโพรงหีของดาวมหาลัยสุดสวยทันที พอแท่งทวนของผมได้ปล่อยเมือกสวาทแล้วมันก็เริ่มอ่อนตัวลงจนมันหลุดออกมาจากก รีบหีที่บวมเป่งของแอน แล้วสิ่งที่อยู่ข้างในก็ค่อย ๆ ไหลรินออกมาจากร่องเนื้อของแอนผมจึงได้เห็นน้ำเมือกขาวขุ่นอมชมพูเข้มของผม ที่มันค่อย ๆ ไหลออกมาจากเนินสวาทที่ตอนนี้มันบวมช้ำพร้อม ๆ กับน้ำสีแดงของเลือดของสาวบริสุทธิ์ไหลออกมาเป็นสายจากรูสวาทที่กรวงโบ๋ของ แอนลงมาตามขาอ่อนของเธอ แอนเองก็ค่อย ๆ ทรุดลงไปโกงตัวคว่ำหน้าอยู่ที่พื้นหลังจาที่ผมปล่อยมือที่ยึดสะโพกของเธอไว้ พร้อม ๆ กับหอบหายใจด้วยความเหนื่อยอ่อนและร้องไห้ออกมาจนตัวสั่นอย่างน่าสงสาร ผมจึงค่อย ๆ นั่งลงไปและปลอบเธอไปว่า "แอนครับคุณเป็นคนเริ่มก่อนนะครับ" พร้อมกับค่อย ๆ เอาแขนของผมกางออกไปจะโอบกอดเธอเอาไว้ แอนเธอก็สะบัดตัวจนหลุดและรัวทุบอกของผมเท่าที่แรงของเธอยังเหลืออยู่ พร้อมทั้งร้องไห้หนักขึ้นและพูดออกมาทั้งน้ำตาว่า "แอนก็บอกเอกแล้วว่าอย่าปล่อยข้างในไง" "ฮืออออๆๆๆ" "ถ้าแอนท้องเราจะทำยังไง ฮือๆๆๆเอกไม่น่าเลย" "ไม่เป็นไรครับเดียวผมไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมาให้แอนแป๊บเดียวเองนะครับ" "ฮือ ๆ ๆ จริง ๆ นะ เอกรีบไปซื้อมาเลยนะ ฮืออออๆๆ...แอนกลัวนะ" "ครับ" ผมเลยค่อย ๆ จูบแอนอีกทีนึงก่อนที่จะรีบใส่เสื้อผ้าอย่างรวก ๆ และวิ่งออกไปหน้าโรงยิมคว้าจักรยานได้ผมก็รีบปั่นไปที่หลังมหาลัย เพื่อไปซื้อยาคุมที่ร้านขายยาบนถนนหลังมหาลัยมาให้แอน พอกลับมาถึงผมก็ให้แอนกินยาเข้าไปทันที ผมเฝ้าดูเธอไปได้สักคู่ก็พาเธอเดินไปที่ห้องน้ำและจัดการล้างคราบคาวตามร่าง กายของเธอ และของผมออกไปจนเราสะอาดทั้งคู่แล้วจึงพาเธอมาที่รถของเธอ พอเธอขึ้นไปบนรถแล้วผมก็เกาะอยู่หน้าต่างรถเธอ ผมกับแอนเรามองตากันครู่หนึ่งแล้วผมก็ก้มลงไปจูบกับเธออีกทีหนึ่งอย่าง หลงใหลพร้อม ๆ กับกระซิบบอกเธอว่า "แอนครับเอกรักแอนนะครับ" แอนเธอก็หลบตาผมและเริ่มร้องไห้อีกครั้งก่อนที่เธอจะเปิดประตูรถ และลงมาหาผมพร้อมกับกอดผมเอาไว้และซุกหน้าที่เจิ่งนองไปด้วยน้ำตาของเธอกับ หน้าอกของผม และพูดอย่าสะอึกสะอื้นตอบผมมาเบาๆว่า "แอนก็รักเอกค่ะแอบรักเอกมานานแล้ว" ผมก็อึ้งไปและถามเธอออกไปอย่างงงว่า "รักเอกมานานแล้วหรอครับ?" เธอก็ตอบผมมาว่า "อืม" "เพราะรักเอกแอนเลยยอมเป็นของเอกไงค่ะ" ผมเลยถึงบางอ้อว่าทำไมแอนเธอถึงยอมเป็นของผมง่าย ๆ อย่างนี้ผมจึงก้มลงไปจูบและเฝ้าแต่หอมแก้มที่บางใสของเธออีกครั้ง จนเราทั้งคู่เริ่มที่จะเกิดอารมณ์กันอีกรอบผมเลยพาเธอขึ้นรถและพาเธอไปยัง คอนโดของผม พอเข้าไปถึงห้องผมกับแอนเราก็โผเข้ามากอดและจูบกับอย่างดูดดื่มพร้อม ๆ กันนั้นผมก็ค่อย ๆ ปลดเสื้อผ้าของแอนเธอออกไปจากร่างกายของเธออีกครั้ง แต่ครั้งนี้แอนเธอกระซิบบอกผมเบา ๆ ว่า "เอกค่ะคราวนนี้อย่าใส่มันเข้ามาในตัวแอนนะ แอนยังระบมอยู่เลยเดินก็ขัด ๆ ด้วยไว้วันหลังนะค่ะ" ผมเลยให้เธอดูดท่อนเอ็นของผมให้ เหมือนรู้งานแอนเธอรูดกางเกงผมลงและค่อย ๆ ชักท่อนเอ็นของผมเข้าออกอีก 2-3 ทีแล้วจึงค่อย ๆ อ้าปากอมมันเข้าไปในโพรงปากที่อบอุ่นของเธอพร้อม ๆ กับดูดเข้าดูดออกจนเจ้าอาวุธร้ายของผมที่มันยังนอนพับอยู่ค่อย ๆ ลุกขึ้นมาแข็งเป็นท่อนไม้อีกครั้งจนผมต้องร้องถามเธอว่า "โอ้ยยย..ซีดดด..แอนเก่งจังไปฝึกมาจากที่ไหนครับเนีย?" แอนเธอปล่อยท่อนเนื้อของผมและยิ้มออกมาพร้อม ๆ กับตอบผมมาว่า "แอนดูจากหนังแล้วก็อ่านจากเน็ตฯ แล้วค่อยมารองกับสโมกี่ไบร์นะค่ะ" ผมเลยถึงบางอ้อแต่ผมก็ต้องงอตัวลงอีกครั้งเมื่อแอนเธอหันกลับมาดูดท่อนเนื้อ ผมต่ออย่างอร่อย จนผมทนไม่ไหวต้องปล่อยน้ำเมือกขาวขุ่นพุ่งเข้าไปในช่องปากของเธอจนมันไหลซึม ออกมาจากริมฝีกปากของแอน ซึ่งที่แรกผมไม่นึกว่าเธอจะให้มันออกมาในปากของเธอ แต่ต้องตกใจมากเมื่อเห็นแอนเธอหลับตาปี๋และก้มหน้าก้มตาพยายามดูดเลียส่วน ที่เหลือจนหมด และเธอก็ทำท่าจะอาเจียนออกมาแต่เธอก็ค่อย ๆ กลืนมันลงไปอย่างฝืนทน พอดูดแสร็จเธอก็บอกผมว่า "แอนรักเอกนะถึงยอมทำให้เอกอย่างนี้...เอกค่ะช่วยแอนหน่อยนะช่วยเลียให้แอ นที่แอนอยากรู้ว่ามันเป็นยังไง ตะ..แต่เอกช่วยทำเบา ๆ หน่อยนะค่ะแอนกลัวเจ็บ" แล้วเธอก็นอนลงบนเตียงของผมและอ้าขาออกจนกว้าง ทำให้ผมได้เห็นกลีบแคมที่บวมเป่ง ซึ่งผมเพิ่งส่งอาวุธคู่ใจเข้าไปทะรวงและระเบิดน้ำเมือกใส่มันอย่างชัดเจน ผมนึกในใจว่า 'เอาไงก็เอาากันวะที่แอนยังดูดของกูได้แค่เลียทำไมกูจะทำไม่ได้' ผมตัดสินใจก้มหน้าลงไปเลียปุ่มที่ซุกตัวอยู่กลางกลีบเนื้อของเธออย่างรวด เร็ว จนแอนบิดตัวไปมาและร้องครวญครางออกมา ผมรู้สึกแปลก ๆ เมื่อได้กลิ่นคาวอ่อน ๆ ของน้ำเมือกที่เริ่มไหลออกมาอย่างต่อเนื่อง และกลิ่งของเลือดสาวที่กลับมาไหลอีกครั้งหลังจากที่โดนลิ้นผมแหวกลงไปเปิด ปากแผลที่ฉีกขาดของร่องเนื้อของเธอ จนกลีบเนื้อที่สีขาวนวลออกแดงก่ำเปียกชุ่มไปทั้งกลีบแคมทั้งสองข้าง ผมกลับรู้สึกว่าร่องเนื้อของแอนนั้นเลียอร่อยดีจังไม่ได้รู้สึกรังเกียจมัน เลยกลับอยากเลียให้เธอนานๆ "ล้วงนิ้วให้แอนด้วยนะค่ะเอก แอนจะถึงแล้ว อ้า...." แอนร้องขออย่างหมดจริต ผมล้วงนิ้วกลางเข้าไปในรูของเธอมันก็รู้สึกถึงความนุ่มนิ่มหยุ่นมือและ อบอุ่นดีจริง ๆ แถมยังมีแรงตอดจากกลีบเนื้อของเธอด้วย ผมชักนิ้วเข้าและออกบดเน้นไปที่ผนังเนื้อทั้งสองข้างอย่างจงใจ จนน้ำเมือขาวอมชมพูของแอนและของผมที่ยังค้างอยู่ข้างในไหลกระฉอกออกมา "แอนถึงแล้ว อ้าย......" แอนเธอร้องเสียงดัง แอ่นสะโพกขึ้นตัวเธอก็เกร็งอยู่พักนึง จากนั้นก็นอนหอบหายใจแรง อกกระเพื่อมไปมาอยู่ที่ม้านั่งยาวตัวนั้นได้สักครู่ หลังจากเสร็จสมอารมณ์หมายผมต้องพยุงแอนไปอาบน้ำทำความสะอาดร่างกาย และแต่งตัวให้เธอเพื่อเตรียมตัวกลับบ้าน พอเราทั้งคู่แต่งตัวกันเสร็จผมต้องพยุงพาเธอลงมาส่งที่รถของเธอ เนื่องจากเนินหน้าขาของเธอตอนนี้มันบวมเป่งกว่าเดิมจนแอนแทบจะก้าวขาออกเดิน ไปเองไม่ได้ พอมือผมมาสัมผัสถูกตัวของแอนอีกครั้งนึงจึงได้รู้ว่าแอนเธอกำลังจะมีไข้จาก ความร้อนของตัวเธอที่สูงขึ้น ผมจึงต้องบอกให้เธอรออยู่ที่รถเธอก่อน ส่วนผมก็รีบวิ่งกลับขึ้นไปเอายาลดไข้มาให้เธอที่รถอีกครั้งหนึ่ง แล้วจึงให้เธอทานยาทันทีพอเธอกินเสร็จผมจึงขับรถไปส่งเธอ พอจะถึงหน้าบ้านเธอผมจึงลงและให้เธอขับเข้าบ้านเธอเอง ก่อนที่เธอจะขับรถต่อไปแอนเธอก็เปิดกระจกรถออกมาชะโงกหน้ามาบอกผมว่า "แอนรักเอกมากนะค่ะ" ผมยิ้มให้เธอและพูดออกไปว่า "ครับแอน เอกก็รักแอนนะครับเข้าไปในบ้านแล้วอย่าลืมทานข้าวแล้วก็กินยาที่เอกให้ไปอีก นะครับ เดี๋ยวจะไม่สบายมากขึ้นเอกเป็นห่วงนะครับ" แอนก็ยิ้มหวานออกมาให้ผมและตอบผมกลับมาเบา ๆ พอให้ผมได้ยินว่า "ค่ะเอก" จากนั้นเธอก็ขับรถต่อเข้าไปในบ้านของเธอ ส่วนผมก็ต้องกลับมาที่คอนโดของผมอีกครั้งอย่างเป็นสุขใจและนึกอย่างดีใจที่ ได้เปิดบริสุทธิ์ดาวมหาลัยอย่างแอน ระหว่างทางที่จะถึงคอนโดซึ่งเวลานี้ก็ประมาณ 5 ทุ่มกว่าเกือบจะเทียงคืนอยู่แล้ว ผมเห็นผู้หญิงคนนึงนั่งร้องไห้อยู่ที่เก้าอี้ม้าหินหน้าคอนโดของผม ผมเลยเดินเข้าไปใกล้ ๆ ก็เห็นว่าเป็นพี่ออย พี่รหัสคนสวยของผมเธอนั่งร้องไห้อยู่ ผมตรงเข้าไปถามเธอ "พี่ออยเป็นอะไรครับ ทำไมมานั่งร้องไห้ตรงนี้ไม่กลับบ้าน?" เธอบอกผมว่า "พี่ทะเลาะกับพี่ชัย พี่กลุ้มใจมาก พี่อยากจะระบาย" จากนั้นเธอเอ่ยปากชวนผมบอกให้ผมพาเธอไปเที่ยวหน่อย ผมอึ้งไปแต่ก็บอกเธอว่าตอนนี้มันจะเที่ยงคืนแล้วที่เที่ยวใกล้ปิดแล้วพี่ออ ยเธอก็ไม่ยอมจะไปให้ได้ ผมเลยต้องพาเธอไปนั่งกินเหล้าที่ผับข้างหลังมหาลัย ท่าทางเธอจะกลุ้มใจมากเธอดื่มเหล้าเข้าไปหลายแก้ว จนเธอดูเมามากคงเป็นเพราะเธอไม่เคยดื่มเหล้ามาก่อน เพราะปกติเธอเป็นคนที่เรียบร้อยมาก หน้าตาเธอตอนนี้แดงกลำแก้มสีแดงระเรื่อดูแล้วเซ็กซี่มากมาก ผมเห็นเธอไม่ไหวแล้วและเวลาก็เกือบตี 1 แล้วร้านจะปิดจึงชวนเธอกลับบ้าน พูดยังไงเธอไม่ยอมกลับผมเลยบอกว่า "งั้นไปที่ห้องผมมั้ย" พี่ออยไม่ได้ตอบผมจึงประคองเธอเดินมาตามทางจนถึงคอนโด ระหว่างทางเธอแทบจะยืนไม่ไหว เซซบหน้ามาที่อกและไหล่ผมจนหน้าอกเธอเบียดกับสีข้างและแขนผมอยู่หลายครั้ง จนผมรู้สึกสยิวไม่น้อยเหมือนกัน เมื่อถึงคอนโดผมประคองพาพี่ออยไปนอนที่เตียงและเดินไปหาน้ำเย็นมาเช็ดหน้า และแขนให้เธอ พอเดินกลับมาภาพที่ได้เห็นมันกระตุ้นอารมณ์ของผมเหลือเกิน เธอนอนแผ่หลาอยู่ที่เตียงของผมเตียงที่เมื่อตอนหัวค่ำผมเพิ่งใช้มันกับแอนไป ไม่ถึง 4 ชั่วโมงดีเลย ปลีน่องขาขาวอวบห้อยลงมาข้างเตียง กระโปรงเธอล่นขึ้นไปไปกองกันอยูที่เนินหน้าขาของเธอดูเย้ายวนชวนให้ จินตนาการไปถึงไหนไหน ผมเดินตรงไปที่พี่ออยพยุงเธอขึ้นมาเพื่อให้ดื่มน้ำ แต่สายตาที่ซุกซนของผมกลับเหลือบไปเห็นร่องทรวงอกสวยที่เต่งตึงอยู่ในเสือ นักศึกษาตัวจิ๋วตามสมัยนิยมของเธอเข้า มันทำให้ผมคิดถึงแอนขึ้นมาทันทีและอยากจะรู้ว่าเต้าของสองสาวสวยดาวมหาลัย ทั้งคู่ใครจะสวยกว่ากัน ผมเริ่มอดใจไม่ได้และเอื้อมมือไปลูบไล้ที่ขาอ่อนของเธอ จากนั้นก็ก้มหน้าลงซุกไซ้ไปที่ซอกคอขาวหอมกรุ่น พี่ออยครางออกมาโดยที่ยังเมาไม่ได้สติ ผมเลื่อนมือขึ้นมาเกาะกุมที่เต้านอกผ้าลูบไล้มันอย่างทะนุถนอม ผมค่อย ๆ ปลดกระดุมออกทีละเม็ดอย่างช้า ๆ สาบเสื้อเธอก็หลุดออกจากกันทันทีเมื่อไม่มีกระดุมมายึดมันไว้ ผมตะลึงเลยเมื่อได้เห็นปทุมถันของพี่ออย มันดูอวบอิ่มสมส่วนสวยมากเหลือเกินในยกทรงสีชมพูของเธอ แม้มันจะไม่ใหญ่เท่าของแอนแต่มันดูเย้ายวนและเต่งตึงมากเหมือนว่ามันไม่เคย ผ่านมือชายใดมาก่อน ผมจึงค่อย ๆ ก้มลงดอมดมความหอมจากพี่รหัสสุดสวยอย่างอิ่มเอมใจ สองมือก็ค่อย ๆ คลึงเคล้นช้า ๆ แต่เน้นจุด ปลายลิ้นเลียวนไปมารอบ ๆ ชั้นในมันวาวสีชมพูและมาหยุดเม้มเน้นไว้ที่ตำแหล่งที่ผมว่าเป็นปลายยอดของ มันจนพี่ออยร้องครางออกมาอย่าแผ่วเบา ผมก็จับที่ตะขอด้านหน้าของบราตัวสวยและปลดมันออกก่อนที่จะรูดขึ้นไปด้านบน มันรูดขึ้นได้ค่อนข้างลำบากแต่ก็ไม่ยากเกินความพยายาม ทรวงอกตูมเต่งดีดเด้งออกมาจากบราสีชมพูตัวน้อย เผยให้เห็นปลายยอดสีชมพูแข็งเป็นไต เต้าพี่ออยดูใหญ่ขึ้นอีกเมื่อมันไม่ถูกบีบรัด ผมก้มลงดูดมันอย่างหื่นกระหายโดยพี่ออยบิดกายไปมาด้วยความเสียวซ่าน เธอยังคงไม่ได้สติผมเอือมมือลงไปที่ส่วนล่างลูบไล้เนินเนื้อของเธออย่างย่าม ใจจนพี่ออยร้องครางและหายใจแรงขึ้น ผมถลกกระโปรงนักศึกษาของเธอขึ้นมากองรวมกันที่หน้าท้องของเธอก่อนที่จะแหกขา ทั้ง 2 ข้างของเธอออกจากกันและก้มลงไปดูดเลียที่แคมงามที่ยังมีชั้นผ้าลูกไม้สีชมพู สีเดียวกับยกทรงบาง ๆ ของเธอปิดไว้อยู่อย่างรวดเร็ว มันมีกลิ่นหอมหวนประหลาดที่ไม่เหมือนกับของแอน ผมไล้เลียมันจนเปียกเยิ้มไปหมดจากนั้นก็จับที่ขอบกางเกงในและรูดมันลงไปที่ ข้อเท้า กลีบหีสีขาวอมชมพูตอนนี้ดูโหนกนูน และเผยออ้าออกอย่างเชิญชวนยิ่งนัก ผมรีบถอดกางเกงออกอย่างร้อนรน และแทรกตัวเข้าไปที่หว่างขาทั้งสองข้างของเธอและจับปรีกน่องขาวสะอาดให้ถ่าง ออกจนสุด แล้วให้หัวเข่าของผมกดต้นขาของเธอให้ถ่างค้างเอาไว้แล้วจึงจับเจ้าท่อนเอ็น ชี้ตรงไปยังเป้าหมายผมค่อย ๆ กดมันลงไปอย่างช้า ๆ แต่ว่ามันคับแน่นมาก เธอเริ่มจะรู้สึกตัวลืมตาปรือ ๆ ขึ้นมามองไปรอบ ๆ ตัวก่อนที่จะค่อยหันมามองผมและเธอก็ค่อย ๆ ก้มลงไปดูที่ส่วนล่างของตัวเองที่กำลังถูกผมบุกรุกอยู่ "เอกนี่เธอจะทำอะไรพี่น่ะ อย่า.. อย่านะ..." พี่ออยร้องห้ามเสียงแผ่วเบา ผมจึงโน้มตังลงไปทาบกับลำตัวของเธอ และสอดมือทั้งสองข้างของผมไปที่ใต้รักแร้ของเธอและยึดหัวไหลทั้งสองข้างของ เธอเอาไว้ และเริ่มที่จะล๊อกร่างกายของเธอเพื่อกันไม่ให้เธอได้ดิ้นหนีไปไหน ก้มหน้าลงซุกไซ้และดูดเลียทรวงอกเพื่อกระตุ้นอารมณ์ให้กับเธอมากขึ้น "อ้า...อย่า..ยะ..อย่านะเอก" เธอเริ่มร้องดังขึ้นและส่ายหัวบิดตัวไปมาพยายามดิ้นรนหนีผม ผมจึงค่อยกดท่อนควยลงไปในร่องเนื้อของเธอ จนพี่ออยร้องออกม่อย่างเจ็บปวดเมื่อผมพยายามที่จะกดมันลงไปเรื่อย ๆ แต่มันก็ไม่ยอมเข้าไปผมจึงหันไปดูดเลียเต้านมของเธอให้หนักขึ้นจนเธอเริ่ม เสียวที่เต้านมที่กำลังถูกผมดูดเลียอยู่ ส่วนเจ้าท่อนเนื้อผม ผมก็พยายามที่จะขยับมันเข้าไปให้ได้มากขึ้น แต่มันก็ไม่ยอมเข้าทั้ง ๆ ที่มีน้ำหล่อลื่นออกมาช่วยแต่ช่องสวาทของพี่ออยก็บีบกันแน่นเหลือเกิน และมันก็เข้าไปชนกับอะไรบางอย่างในรูของพี่ออยด้วย ผมกัดฟันและกระแทกตัวเข้าแต่มันก็ไม่ยอมเข้ามีแต่เสียงร้องอย่างเจ็บปวดของ พี่ออยเท่านั้นที่ดังออกมา พอทบทวนดูแล้วผมก็เริ่มที่จะรู้แล้วว่าไอ้สิ่งที่ขวางทางแท่งทวนของผมจากรู เนื้อของพี่ออยมันคืออะไร เพราะประสบการณ์จากแอนเมื่อตอนหัวค่ำนี้ ผมเลยนึกอย่างดีใจว่า 'นี่กูโชคดีกำลังได้เปิดบริสุทธิ์สาวสวยดาวมหาลัยอีกคนแล้วหรือวะ' ทั้ง ๆ ที่ผมเองก็แปลกใจมากที่เธอยังคงรักษาความบริสุทธิ์ของเธอมาได้จนถึงทุก วันนี้ มันช่างเป็นโชคดีของผมเสียจริง ๆ ที่ได้เปิดบริสุทธิ์ดาวมหาลัยถึงสองคนในวันเดียว ผมรู้สึกอิ่มเอมใจและสะใจเหลือเกิน ผมจึงออกแรงกระแทกสะโพกเข้าไปที่หน้าขาของพี่ออยพร้อม ๆ กับดึงตัวเธอให้เข้าหาตัวของผมไปจนสุดแรงอีกครั้งหนึ่ง คราวนี้ส่วนหัวของหัวเจาะของผมมันก็ได้ฉีกเยื่อพรหมจรรย์ของพี่ออยจน ขาดกระจุย หัวเจาะของผมไหลเข้าไปฝังอยู่ในรูสวรรค์ของเธอได้เกียบหมด พี่ออยเธอก็ร้องกรี๊ดออกมาอย่างสุดเสียงพร้อม ๆ กับน้ำตาที่ไหลออกมาจากหางตาที่หลับปี๋ "โอ้ย...เจ็บ..พี่เจ็บ..เอก..พี่เจ็บเหลือเกิน..ฮือออ ๆ.. เอามันออกไปจากตัวพี่นะฮืออออ" ผมเห็นเธอแล้วก็สงสารแต่ด้วยไฟราคะทำให้ผมไม่อาจจะหยุดยั้งได้ ผมเลื่อนปากขึ้นไปซุกไว้ซอกคอพี่ออยก่อนที่จะค่อยเลื่อนไปหาใบหูของเธอและ กระซิบบอกเธอไปเบา ๆ ว่า "ผมรักพี่ออยนะครับ..เป็นของผมนะครับ" พี่ออยเธอส่ายหน้าไปมาและร้องออกมาอย่างหน้าสงสารว่า "ไม่เอาฮือออ ๆ ๆ... เอกสงสารพี่นะอย่าทำพี่เลยฮือออ..เจ็บโอ้ยยยเจ็บบบบ" ผมไม่ฟังประกบจูบลงไปที่ปากอวบอิ่มของเธออย่างแนบแน่น ส่วนล่างเริ่มทำงาน ผมค่อย ๆ กดหัวเจาะลงไป จนในที่สุดมันก็เข้าไปหมดและผมก็ค่อย ๆ กระเด้าเข้า ๆ ออก ๆ เพื่อส่งตัวท่อน้ำเชื้อเข้าไปในร่างกายของเธออย่างช้า ๆ เพื่อไม่ให้เธอเจ็บมากนัก พี่ออยน้ำตาไหลลงไปที่หมอนที่เธอหนุนอยู่ ปากเธอก็พยายามที่จะร้องแต่ก็ร้องไม่ได้ เพราะลิ้นผมที่พัวพันอยู่กับลิ้นของเธอในช่องปากจึงมีแต่เสียงร้องอู้อี้จาก ลำคอของเธอแทน พอมันเข้าไปได้สุดผมก็จัดการแช่มันไว้สักครู่ จึงโยกครึงหน้าขาของผมเพื่อให้ขนหมอยของผมสีกับติ่งเนื้อของพี่ออยเธอ จนเธอกระตุกและร้องครางออกมา พอผ่านได้สักครู่ผมก็รู้สึกว่าพี่ออยเธอเริ่มผ่อนคลายแล้ว และตอนนี้ส่วนล่างของเราเปียกไปด้วยน้ำหล่อลื่นที่ร่างกายของเธอขับออกมามาก ขึ้น บ่งบอกให้ผมรู้ว่าเธอเริ่มมีอารมณ์กับผมมากขึ้นแล้วและพร้อมที่จะให้ผม กระเด้าเธอได้แล้ว ผมเลยถอนปากออกจากปากเธอและปล่อยมือจากไหล่มาลงมาจับที่สะโพกของเธอแทน และเร่งกระแทกท่อนเอ็นเข้าออกสั้น ๆ เร็วมากขึ้น เธอร้องคราง "อ้า.. อ้า... เอก..." ผมเหลือบมองลงไปยังส่วนล่างของเราทั้งสอง ขณะนี้มันเปียกชื้นไปด้วยฟองน้ำเมือกแดงขุ่น ๆ ของเราทั้งสอง ใช่แล้วมันคือเลือดสาวของพี่ออยที่ผสมกับน้ำเมือกของเธอ ผมจึงเร่งกระเด้าเข้าออกเร็วและแรงขึ้น พี่ออยสูดปากร้องอย่างหมดอายพร้อม ๆ กับมือของเธอทั้ง 2 ข้างที่กำลังบีบและกำผ้าปูที่นอนกับหมอนของผมอยู่ และร้องครางออกมาเพราะความเสียวสลับกับประโยคที่ว่า "อ้า...ซี้ด...เสียว..โอ้ยยยพี่เสียว..เอกพี่เสียว..ซีดดดด" เสียงร้องของเธอเหมือนเสียงเชียร์ ผมชักท่อนเอ็นเข้าออกและกระแทกมันอย่างหนักหน่วงมากขึ้นจนเต้านมของเธอ กระเพื่อมไปมา คราวนี้ผมสามารถมอบความสุขให้แก่พี่ออยได้อย่างเต็มที่เพราะพึ่งโดนแอนรี ดน้ำไปเกือบหมดตัวเมื่อตอนหัวค่ำมานี้เอง พี่ออยส่ายหัวไปมา ผมยาวสลวยสะบัดไปมาดูเซ็กซี่มาก ไม่เหลือภาพของสาวเรียบร้อยน่าทะนุถนอมเลย ผมใช้มือกดเน้นไปที่ปุ่มกระสันต์ของเธอเพื่อปลุกเร้าอารมณ์ของเธอให้พลุ่ง พล่านอีกแรง เธอกรีดร้องดังขึ้นอีก "อ้า...ไม่ไหวแล้ว พี่ไม่ไหวแล้ว" เธอเกร็งตัวกระตุกหายใจหอบ ผมก็ก้มตัวลงไปกอดเธอและกดท่อนเอ็นลงไปยังกลีบแคมของเธอที่ตอนนี้มันบวมและ ปริอ้าออกจากกันพร้อม ๆ กับเนื้อเยื่อที่ปากช่องคลอดที่ลู่เข้าลู่ออกตามดุ้นเนื้อที่เปรอะเปื้อนไป ด้วยคราบเลือด และน้ำเมือกที่ติดออกมาจากร่องเนื้อของพี่ออยของผม ผมจึงกระแทกเธออย่างแรงและเร็วมากขึ้น จนพี่ออยเธอกรีดร้องบิดตัวส่ายไปมาผิวสีขาวของเธอ ตอนนี้เป็นสีชมพูอมแดงระเรื่อไปด้วยเลือดสาวที่ถูกปลุกให้พลุกพล่าน จนเธอเกร็งกระตุกและปล่อยน้ำเมือกขาวอมแดงของเธอเอ่อทะลักออกมาไหลย้อยตาม ง่ามก้นหยดลงที่ผ้าปูที่นอนพร้อม ๆ กับมือของเธอที่มาโอบกอดผมเอาไว้ ซึ่งมันได้บ่งบอกให้เห็นว่าเธอได้รับความสุขจากการที่ถึงจุดไคลแม็กเพียงใด ก่อนที่เธอจะหมดแรงปล่อยมือเธอตกลงไปที่ผ้าปูที่นอนอีกครั้งนึง ผมยิ้มมุมปากอย่างภูมิใจ จากนั้นเมื่อเธอหยุดอาการทุกอย่างแล้วผมก็ชักเข้าสุดออกสุดอีกพักนึง จนผมทนต่อไปไม่ไหวจึงเร่งกระแทกตัวพี่ออยท่ามกลางเสียงร้องครวงครางของเธอ อีกครั้งหนึ่ง ก่อนที่ผมจะทนต่อไปไม่ไหว จึงต้องปล่อยน้ำเชื้อขาวขุ่นของผมเข้าไปในช่องสวาทที่แสนจะบริสุทธิ์ของพี่ ออยทันที พอปากมดลูกของเธอสัมผัสกับน้ำเชื้ออุ่น ๆ ของผมเธอก็มีอาการเกร็งกระตุกและร้องกรีดออกมาอีกครั้งนึง พร้อมกับมือทั้งสองข้างที่เคยบีบและกำผ้าปูที่นอนกับหมอนของผมอยู่ก่อนหน้า นี้ ก็มาโอบกอดตัวผมไว้อย่างแนบแน่นแทนอีกครั้ง ซึ่งแสดงให้เห็นว่าเธอถึงจุดสุดยอดอีกครั้งเป็นครั้งที่ 2 ก่อนที่ผมจะค่อย ๆ หมดแรงและกอดร่างพี่ออยเธอเอาไว้จนหายเหนื่อยแล้วจึงค่อย ๆ พลิกตัวลงมาจากร่างกายของเธอ พอได้สติพี่ออยเธอก็เริ่มที่จะร้องไห้เสียดายความสาวที่ถูกรุ่นน้องอย่างผม ทำลายจนป่นปี้ไป ผมจึงค่อย ๆ ปลอบเธอแบบเดียวกับที่ผมได้ปลอบแอน ผมปลอบเธอจนเธอหยุดร้องไห้ แล้วผมก็เอายาคุมและยาลดไข้มาให้พี่ออยเธอได้กินพร้อม ๆ กับล้มลงไปนอนและดึงตัวเธอลงมากอดเอาไว้กับหน้าอกของผม จนเธอหลับไปส่วนผมก็ได้แต่ยิ้มและมองไปที่เพดานห้องพร้อม ๆ กับคิดไปในใจว่า 'วันนี้กูช่างโชคดีอะไรอย่างนี้ได้เปิดบริสุทธิ์ดาวมหาลัยไปถึงสองคน' แล้วผมก็ค่อย ๆ หลับไปด้วยความอ่อนเพลียพร้อม ๆ กับร่างที่เปรือยเปล่าของพี่ออยในอ้อมกอดของผมจนถึงเช้า.......

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #2 on: September 20, 2010, 02:12:56 pm
สุดยอดคัฟ ทั้งรูป ทั้งเรื่อง (003; (003; (003;

?

Offline Lerdkiat

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #3 on: September 20, 2010, 09:17:42 pm
 (07;thank

Offline ของตาย

• Master Hero
  • *
Reply #4 on: September 21, 2010, 12:27:11 pm
สุดยอด  ขอบคุณคับ

Offline x20a

• Newbie
  • *
Reply #5 on: September 25, 2010, 04:54:43 am
รูปกับเรื่องนี้ สัมพันธ์ กันอะเปล่า ถึงะไม่ ก็สุดยอดทั้งคู่

Offline m1542

• Newbie
  • *
Reply #6 on: September 30, 2010, 08:32:31 am
ขอบคุณครับ

Offline sun47

• *
Reply #7 on: October 01, 2010, 02:13:11 pm
 (07;ขอบคุณ (07;

Offline jingjung8

• Full Member
    • เสียว: 1
Reply #8 on: November 05, 2010, 03:08:14 am
ขอบคุณครับ (24;

Offline bestsytes

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #9 on: November 07, 2010, 07:14:44 am
ใจจ้า

Offline eak_1

• *
Reply #10 on: December 18, 2010, 01:58:04 am
ขอบคุณครับ

Offline bigkito

• Super Master Hero
Reply #11 on: December 18, 2010, 05:35:44 am
 (010; (007; (007; (007; (007;

Offline nanoxmen

• Hero Member
Reply #12 on: December 18, 2010, 11:43:32 pm
Thank

Offline rungroj111

• Newbie
  • *
    • Email
Reply #13 on: December 21, 2010, 05:36:30 pm
thank you

Offline Ultrasonic

• *
Reply #14 on: December 23, 2010, 09:55:54 pm
 (007; มันยอดมาก