close buttonclose buttonclose button
ผัวไม่สนเลยให้ยามล่อแทน - ต่อ2

ผัวไม่สนเลยให้ยามล่อแทน - ต่อ2

หนูอยากลองของ · 45255

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
พอไอ้สักมันเห็นไอ้ทิ้วกับไอ้เชิดเข้าก็เลยลุกขึ้นไปนั่งที่โซฟา ปล่อยให้ลูกน้องมัน2คนเปลือยกายแล้วล่อสวาทร่างอ่อนระโหยของซ้อหลีต่อ ซ้อหลีนอนเปลือยโป๊ๆคว่ำฟุบกับฟูกหายใจรวยระรินๆอยู่ ไอ้เชิดมันถอดเสื้อการงเกงออกหมดก่อนมันเลย เข้าไปที่ร่างซ้อหลีต่อทันที มันทาบทับร่างขาวเนียมเต็มไปด้วยเหงื่อของซ้อหลี มันไม่รังเกียจเลยไอ้เชิดมันไซร้ซอกคอซ้อหลีที่นอนคว่ำอยู่ มือหยาบๆของมันก็สอดล้วงเข้าไปคลำๆแรงขยำๆๆอกอวบขาวๆของซ้อหลีอย่างมันมือ มันจูบซอกคอไซร้ลิ้นเลียไปทั่วแผ่นหลังเนียนๆของซ้อหลีมันเลียหยาบๆ ไล้เลียน้ำลายเป็นทางต่ำลงมาๆจากซอกคอถึงสันหลังขาว มาที่แก้มก้นอวบๆของซ้อหลี ซ้อหลีครางซี๊ดสสสส อ้าาาา... เสียวค่ะ ไอ้เชิดมันเลียร่อนก้น อย่างอร่อย ซี๊ดสสส์ แบบนี้ซ้อหลีเสียวแย่ อ้าาาา อ้าาา ซ้อหลีเกร็งก้นแทบแย่ โดนไอ้เชิดมันเลียแบบนี้ แล้วรูตูดซ้อหลีก็โดนลิ้นฉกเข้าเลียๆๆๆๆ แผล๊บๆๆ อูสสสส์ย ซี๊ดสสสส์ ซ้อหลีนอนคว่ำอยู่ต้องหน้าเชิดกัดฟันกร๊อดๆ อูสสสย์ ซ้อหลีคงจะเสียวน่าดูเลยนะครับ ผมเห็นแล้วเลยชักว่าวซะ ทนไม่ไหวเหมือนกัน ไอ้เชิดมันอ้าขา แหวกแก้มก้นซ้อหลีออกเพื่อที่มันจะได้เลียได้ทั่วๆรอบรูตูด ซ้อหลีเสียวซ่านจนต้องขมิบรูตูด น้ำแฉะเริ่มไหลมาจากรูสวาทข้างหน้าแล้วหละมั้ง ผมว่า กันซ้อหลีนี่ ไม่อยู่สุขเลยนะ ไอ้เชิดมันตวัดลิ้นแถวรอบๆรูตูดที ซ้อหลีก็แทบจะกระดกก้นหนี ยิ่งมันเลียไล้ไปทั่วๆแก้มก้นซ้อหลีแบบชนิดหมาอายเลย ซ้อหลีครางกระเส่าๆ กระดกก้นขึ้น ไอ้เชิดมันเลยเลียต่ำมาแถวๆรูสวาท ได้มากขึ้นๆ ยิ่งมันเลียซ้อหลีมันๆเท่าไหร่เสียงครางกระเส่ายิ่งจะดังติดต่อกันมากขึ้น ซี๊ดสสส์ อ้าาาา อ้าาาา โอ้วววววซี๊ดสสส์ อูสสสสย์ ดีค่ะ เก่งจัง ไอ้เชิดมันเลียฉกลิ้นแถบๆร่อนสวาท จนซ้อหลีแทบจะเสร็จ ไอ้เชิดมันเลยจับซ้อหลีนอนหงายแล้วถ่างขาออกกว้างมากขึ้น แล้วก็ลงชิวหาลิ้นไวๆรอบแคมนอกของซ้อหลี มันเลียแผล๊บๆๆ อ้าาาา อูสสสสย์ ซี๊ดสสสสส์ อ้าา...สส แล้วมันก็เลียๆๆๆแถวเม็ดสวาท มันคงจะรู้ว่าซ้อหลีมันในอารมณ์แล้ว มันก็เลยแกล้งเลียแถวๆรอบเม็ดสวาท ทั้งดูดทั้งเลีย แต่ไม่เลียเม็ดสวาท เลียแต่รอบๆเท่านั้น ซ้อหลีคงจะเสียวซ่านกระสันต์สวาทอยากมาก ก็เลยร่อนหีใส่หน้าไอ้เชิดให้เม็ดแตดโดนไอ้เชิดดูด ไอ้เชิดเลยสนองซะ ดูดๆๆๆๆๆๆ เลียๆๆๆเม็ดเสียวซ้อหลี เสียวดัง ซ๊วววบส์ ซู๊ดสสสส์ๆๆๆๆ "อ้าาาาา ซี๊ดดส์ ซี๊ดสสสส์ๆๆๆๆๆ อ้าาาา โอ้วววว."ดีจังหลีมีความสุขจังอ้าาาา โอ้วว....ซี๊ดสสส์ อ้าาา ซ้อหลีหน้าเหยเก ครางลั่น ต้องขมิบรูแล้วขมิบรูอีก อ้าาาา ไอ้เชิดมันซดน้ำสวาทที่ไหลออกมาจากรูซ้อหลีอย่างอร่อย ซ้อหลีเสียวซ่านโดนรสลิ้นของไอ้เชิดแบบนี้ เสร็จอีกแล้ว อ้าาาา ซ้อหลีเกร็งจนงอตัว หน้าท้องซ้อหลีนี่ผมเกร็งเป็นลอนๆเลยนะ 2มือซ้อหลีก็มาขยำหัวไอ้เชิดซะจนผมยุ่งเลย เสร็จแล้วๆ เสร็จ...แล้ว อ้าาา โอ้ววว โอ้วววว อ้าาาา ซี๊ดสสส์ๆๆๆๆๆ อ้าาา พอแล้วๆๆๆๆ อ้าาาาา โอ้ยยยยย อ้าาา ซ้อหลีขยำเกร็งหัวไอ้เชิดจับกดแนบแน่นกับรูสวาทอ้าา ไอ้เชิดมันทำอะไรไม่ได้เลย หายใจแทบไม่ออก ซ้อหลีเสร็จรุนแรงคาปากไอ้เชิดซะนี่ ผมนะได้แต่รูดควยเล่นแทบแตกเลยนะครับ แล้วซ้อหลีก็คลายมือคลายเกร็งกระสันสวาท หอบแบบหมดแรงจริงๆ ก็เสร็จกับไอ้สักมาก็จะ5ครั้งแล้วนี่ยังโดนลิ้นไอ้เชิดเสร็จอีก ผมนึกดู ซ้อหลีคงต้องเหนือยหอบสลบไสลแน่ๆ นี่ไอ้เชิดมันยังไม่โยกเข้าใส่นะ แล้วไอ้เชิดก็ขึ้นมาที่หน้าซ้อหลี จับควยดำใหญ่ดูแล้วสกปรกของมันยัดเข้าปากซ้อหลีโดยง่าย ซ้อหลีก็ต้องดูดด้วยความอ่อนแรง ไอ้เชิดมันขยายใหญ่ขึ้นๆเร็วมาก ซ้อหลีดูดของมันได้ซักพัก มันก็มาจับขาซ้อหลีถ่างออกพาดบ่าของมัน แล้วไอ้เชิดมันก็โยกสอดเข้ารูเสียวซ้อหลีไปสุดด้ามของมัน "โอ้วว.... อ้าา...." มันกดสุดแล้วโยกออกสุดๆแล้วก็โยกเข้าอีก มันโยกแต่หละทีเน้นๆนะครับ ซ้อหลีโดนมันโยกแต่หละทีก็คราง "อูสสสสสย์ ซี๊ดสสส์ๆๆ" ซ้อหลีเอานิ้วชี้ขึ้นมากัดระบายมาเสียว อ้าาาาๆๆๆๆ ไอ้เชิดมันเสียวหัวดี ก็รูซ้อหลีมันคับควยอ่ะ มันเสียวๆ มันส์อย่างบอกไม่ถูก ไม่นึกเลยว่าคนชั้นต่ำแบบมันจะได้โยกสอดควยเข้ารูซ้อหลีคนสวยแบบนี้ อ้าาาาาๆๆ ซ้อหลีก็รับแรงกระแทกเน้นจากไอ้เชิด โยกกันซักพัก ไอ้เชิดก็จับซ้อหลีผลิกมาคร่อมขี้ม้าแทน ซ้อหลีก็ควบแท่งใหญ่แบบเสียวอ่อนแรง อ้าาาา ซ้อหลี ควบลงมาทีไอ้เชิดก็กระแทกสวนขึ้นเต็มๆ อ้าาา ซู๊ดสสสส์ ซี๊ดสสส์ โอยยย ทำใมเสียวอย่างงี้ หลีเสียวๆ อ้าาาๆ.... โอ้วววๆ.. เสียงครางซ้อหลีซาบซ่านยิ่งนัก ไอ้เชิดหันไปมองไอ้ทิ้วขยิกตาให้มันเป็นสัญญาณ ไอ้ทิ้วยืนแข็งโด่ชะโดตีแปลงก็เข้าไปที่ซ้อหลีซึ่งกำลังโยกควบด้วยความร่านสวาทอยู่ ไอ้เชิดเลยจับซ้อหลีโน้มตัวลงมาจูบปากกัน ซ้อหลีก็จูบไอ้เชิดคนขับสิบล้อด้วยความร่านจร๊วบๆ แลกลิ้นด้วยความใคร่อยาก ไอ้ทิ้วมันเลยงัดควยของมันเข้าใส่รูตูดของซ้อหลี มันยัดแบบไม่บังยะบังยังเลย ซ้อหลีร้องเสียงว้ายยยย โอ้ยยยยยยยยย เจ็บบบบบน่ะ อย่าาาาาาาทำ โอ้ยยยบอกว่าเจ็บบบ พอๆๆๆๆ อ้าาาาาาโอ้ยยย ไอ้ทิ้วมันชอบมากกับความเจ็บปวดของซ้อหลี ยิ่งซ้อหลีร้องเสียหลงด้วยความเจ็บมันยิ่งยัดควยเข้ารูตูด คราวนี้ซ้อหลีคนสวยโดน2รูพร้อมกันเลย มันเป็นภาพที่ตื่นเต้นสุดๆสำหรับผมที่แอบดูอยู่นอกห้อง ควยผมนี่นะน้ำแตกออกมาเลย แต่ยังมีอารมณ์ชักว่าวต่ออีกนะครับคิดดูสิ ซ้อหลีร้องว่าเจ็บๆ ตลอด ผสมเสียงครางซี๊ดสสสส์ อูยยยส์ เจ็บบบ ซี๊ดสสส์ โอยยย ยอมแล้วๆๆ อ้าาาาาาา ไอ้ทิ้วมันยัดควยเข้าออกรูตูดซ้อหลี ส่วนไอ้เชิดมันก็ประสานจังหวะกับไอ้ทิ้วโยกแทงขึ้นรูสวาทซ้อหลี อ้าาา สองรูแทบไม่ได้หยุดทำงานเลย รูเสียวโดนยัดเข้า รูตูดซ้อหลีก็โดนถอกออก โอ้ยยยยยย ซี๊ดสสส์ เสียงเจ็บๆๆๆ เริ่มหายไป เปลี่ยนเป็นเสียงกระเส่าคราญคราง อ้าาา โอยยยย โอ้วววๆ ซี๊ดสสส อูสสสสย์ๆๆ อ้าาาๆ ซ้อหลีเริ่มมีความสุขแล้วกับบทสวาท2รูนี้ ไอ้ทิ้วมันโยกสบึมรูตูดซ้อหลีแรงขึ้นๆ ไอ้เชิดก็คอยกระแทกควยขึ้นตามจังหวะ อ้าาา ไอ้ทิ้วมันกัดปากกร็อก รูตูดซ้อหลีมันคับขมิบควยมัน เสียวโว้ยๆๆๆ อีดอกนี่มันขมิบควยกูฉิบสงสัยมันเสร็จแล้ว นี่แน่ะๆๆมันพูดแล้วก็กรแทกควยยัดใส่ตูดซ้อหลีแบบไม่บังยะบังยัง ซ้อหลีเสียวซ่านร่านสวาท ส่ายหน้าหวานๆไปมาๆ ผมยาวสยายกระเซอะกระเซิงเลย อ้าาาๆๆๆๆๆ โดน2รูแบบนี้ ควยใหญ่ด้วยทั้ง2รูขมิบแทบบิขาด อ้าาาาาาๆ ซี๊ดสสส์ ทั้งสามคนโยกสู้กันถึงพริกถึงขิงไอ้เชิดอยู่ล่างก็ได้กินนมอวบซ้อหลีที่แกว่งไปๆมาตามจังหวะโยกรูตูดซ้อหลีของไอ้ทิ้ว โอยยยย อ้าาาาา เสร็จไม่รู้กี่ครั้งแล้วพวกแก พวกแก อ้าาาาาา อ้าาา หลีเสร็จจะไม่ไหวแล้วนะ อ้าาา ๆๆๆๆๆ ซี๊ดสสสสส แล้วไอ้ทิ้วมันก็ระเบิดน้ำขุ่นๆออกเต็มรูตูดซ้อหลีเลย รูตูดซ้อหลีขมิบเสียวตอดๆควยไอ้ทิ้ว แล้วไอ้เชิดก็หลั่งพุ่งน้ำขุ่นๆตามเข้ารูเสียวซ้อหลี ซ้อหลีนอนซบอกทาบทับตัวไอ้เชิดเลย ส่วนไอ้ทิ้วมันถอนควยออกแล้วก็ไปนั่งที่โซฟา แล้วไอ้สักหัวหน้าพวกมันก็เข้ามาอัดควยซ้อหลีแทนไอ้ทิ้วอีกทันที อ้าาา ผมสงสารซ้อหลีบ้างแล้วหล่ะครับ จะรับศึกหนักไหวไหมเนี่ย เสร็จนับครั้งไม่ถ้วนแบบนี้ กว่าจะจบศึกไม่รู้ว่าจะต้องเหนื่อยขนาดไหน ไอ้สักมันควยโด่ ยัดเข้ารูตูดซ้อหลีมันโยกเข้าๆออกๆ "โอ้ยยยย อ้าาาา ไม่ให้หลีพักเลยหรอ" ไอ้สักมันไม่สนอยู่แล้ว ไม่ตอบได้แต่โยกยัดควยใส่รูตูดซ้อหลี แม่งคับซิบหายอีหลีคนนี้ มันใส่รูตูดซ้อหลีแบบควายเปลี่ยว ซ้อหลีครางๆๆๆๆ อารมณ์มาอีกแทบจะทันที ก็ลีลาไอ้สักมันโยกชนิดลืมตายนะครับ ควายเปลี่ยวดีๆนี่เองนะ ซ้อหลีหน้าสะบัด ผมสยายกระเชิงๆส่ายๆไปมา โอ้วววว ฮือออ โอ้ววว ฮืออ อูสสสสย์ เสร็จๆๆแล้วๆๆๆ ซ้อหลีขมิบรูตูดตอดรัดควยไอ้สัก ไอ้สักโดนรัดคับควยก็เสร็จในเวลาอีกไม่นาน หลั่งน้ำเสียวเข้ารูตูดซ้อหลี ไอ้เชิดจับซ้อหลีมานอนซบอกมัน ควยมันตั้งอีกแล้ว ไอ้สักมันไปนั่งโซฟาอีกครั้ง ไอ้เชิดเลยจับซ้อหลีนอนหงายแล้วมันก็ลงควยที่รูเสียวซ้อหลีต่อทันที โอยย พวกแกไม่ให้ฉันพักเลยหรอ ไอ้บ้า ๆ อ้าาาาโอยยยย ซี๊ดสสสสๆๆๆๆๆ ไอ้เชิดไม่สนใจคำต่อว่าของซ้อหลีมันซอยหยิกๆๆๆ ซอยๆๆๆซ้อหลี เอามือมาขยำนม2เต้าของซ้อหลีอีก อ้าาาาๆๆๆ ซี๊ดสสสส อูสสสสสย์ ไอ้เชิดมันโยกซอยหยิกๆๆ ได้ซัก15นาที ก็ปล่อยน้ำแตกเต็มรูเสียวซ้อหลี น้ำขาวๆไหลออกจากรูตูดและรูเสียวซ้อหลีออกมาเป็นทางไหลเต็มฟูกเลย ไอ้ทิ้วมันได้ที่ ก็เข้าไปเย็ดซ้อหลีต่อจากไอ้เชิด ไอ้เชิดไปนั่งพักกับไอ้สัก ไอ้ทิ้วมันยัดควยใหญ่ๆเข้ารูสวาทซ้อหลี แล้วก็โยกด้วยความเมามันส์ ซ้อหลีนอนเสียวครางซี๊ดสสส์ๆๆๆ จนเสียงครางเงียบไป นอนสลบไสลไปเลย ไอ้ทิ้วมันโยกซ้อหลีปรมาณซัก20นาทีแบบทั้งๆที่ซ้อหลีนอนสลบอยู่นะ จนมันปล่อยน้ำเสียวใส่รูเสียวซ้อหลี จากนั้น ผมก็เห็นไอ้สัก ไอ้เชิด แล้วก็ไอ้ทิ้วมันเวียนมาเย็ดซ้อหลีอีกคนหละหลายรอบ ซ้อหลีตื่นจากสลบมาเจอความเสียวแบบกระทิงเปลี่ยวของพวกมันสามคนเวียนเทียนจนค่ำ ซ้อหลีสลบแล้วสลบอีกจนพวกมันหนำใจในตัวซ้อหลี พวกมันจีงปล่อยผมกับซ้อหลีกลับไป เป็นไงครับเสียวมากไหม ลงความเห็นมาบ้างนะครับ ผมจะได้เล่าเรื่องจริงนี้อีกถ้าชอบ อย่าลงเมล์ของผมนะครับ ไปก่อนหล่ะครับ