close buttonclose buttonclose button
การบ้านครั้งแรกของกระผมกับน้องmsn

การบ้านครั้งแรกของกระผมกับน้องmsn

เรื่องเสียว · 12641

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ก่อนอื่นเลย ผมขอฝากเนื้อฝากตัว กับพี่ๆๆ เพื่อนๆๆ ทุกท่าน ครับ ผม เป็นแฟน1000 แท้ เวปนี้มานานแต่ไม่เคย อ่านขอชาวบ้าน อย่างเดียว

เริ่ม เลยแล้ว กันผม ทำงานเกี่ยวกับด้านไอที ก็เลย ทำให้มีเวลา เล่นเน็ต ทั้งวัน วันไหนงานไม่ยุ่ง ก็จะเล่นแชทคุยไปเรื่อยๆๆ
ได้ไปรู้จัก สาวคนนึง ทำงาน ใกล้ๆๆกับที่ผม ทำงานละ ก็คุยกันมานานเหมือนกัน จนรู้ ว่าเธอเช่าห้องอยู่เพียงลำพัง
เศรษฐกิจแบบ นี้ จึงทำให้เธอ ต้องประสบปัญหา ด้านการเงิน เธอจึงขอให้ผมช่วย เข้าทางเลย แต่ปัญหา ก็คือ แฟนผมนี่ละ
ที่ ต้องไปรับ ไปส่งทุกวัน เจอหน้ากันทุกวัน หาเวลาที่จะไป หาน้องเค้าค่อนข้างอยาก อะ แต่วันนั้นของเดือนก็มาถึง ผมไปนั่งกินเหล้า วันเกิดที่บ้านเพื่อน พาแฟนไปด้วย แต่เธอปวดท้อง ทำให้ ง้อแง้ อยากจะกล้บ แต่ผมนะ ติดลมแล้วทำให้ผม ต้องรีบกลับ ขับรถกลับบ้าน ทะเลาะกันมาตลอด จนถึงบ้านแฟน ก็ส่ง แล้วผมก็ โมโหเหมือนกัน แล้วแว๊ปนึงก็คิดถึงน้อง เค้าขึ้นมา เลยจอดรถ ไปเอาโทรศัพท์ ลับ ที่แอบบไว้ทาย รถมาโทรหาน้องเค้า น้องรับเสียงดีใจมากที่เราโทรไปหา
เราเลย ชวนน้องเค้าออกไปหา ร้านนั่งฟังเพลงกัน น้องบอก ขอเวลา ครึงชั่วโมง ไม่มีปัญหา ผมรีบ ขับรถไปหาทันที แต่ก็ไม่ลืม แวะซื้อ cd เตรียมพร้อมลืมบอก ไปนี่เป็น ครั้งแรก

ที่ผมเจอ น้องเค้า เห้นแต่ในรูป ตัวจิง โดนกว่าเยอะ หื่นมาเลยยเรา น้องเค้า เข้ามานั่งในรถ น้ำหอมโดนใจผมมาก อยากจะ
จัดการ ซะเลย ไม่อยากไปแล้ว ฟังเพลง อะไร แต่ก็ต้องอด ไว้ก่อน ถึงร้าน ก็สั่งเบียมาดื่ม ส่วนน้องเค้าบอก
กินไม่เป็นไม่รู้ แอ๋บ เปล่า ก็เลย สั่ง บาคาดี่ ให้ เธอก็ยอมดื่ม ตอนนี้ก้ ตี 1 กว่าแล้ว ร้านใกล้ปิด นั่งแอบมองนม มองขา

น้องเค้าใส่กางเกง ขาสั้น ถึงสสั้นมากกกๆๆๆๆใจจะขาด ขาวๆๆๆ ตัวไม่เล็ก ไม่ใหญ่ หน้าอก ใหญ่พอสมควร เห็นแล้ว โอวววว ไม่นาเชื่อ
น้องดื่มไปขวด เมาครับ บอกผมไม่ไว้แล้ว

ยิ้มเลยผม รีบจ่ายเงิน พาขึ้นรถด่วนเลย พอขึ้นรถเสร็จ น้องเค้าหลับเลยครับ ผม ละ อ้าววว ไรอะ งานเข้าอีกแล้ว
ทำ เอง อีกแล้ว ตู่ รีบหาโรงแรมด่วนๆๆเลย ตัดมาที่ห้อง ผมต้องอุ้มน้องเค้า เข้าห้องอะ เธอ เดินไม่ไหว ไม่รู้สึกตัวเลย จ่ายค่าห้อง อาบน้ำเสร็จ ออกมา เธอยังคงนอนไม่รู้ สึกตัว งานนี้ ต้องเล่นเองซะละ จัดการ ถอด เสื้อผ้าออกให้หมด
ทำให้เห็น หลอดไฟ ไม่นอลแล้ว แต่ก็ไม่ ถึงกับเข้มมาก แต่ นมสวยมากๆๆๆ ช่วงล่าง น้องสาวน้องเค้า ดูดีมากๆๆ มีขนเล็กน้อย
ได้รม มากๆๆ จัดการ ลุ่ยเอง ชิ้มแคลเซียม อย่าเมามัน น้องเค้า มีเสียงออกมาเหมือนกัน แต่ไม่มีการตอบโต้ใดๆๆทั้งสิ้น
คงเมาจิงๆๆๆ ไม่ได้สติเลย แต่น้อง เค้าเยิ้มแล้ว ผมเลยจับ cd ใส แล้วลุยเลยยยเบสิค ม้วนเดียวเลย ช่วงล่าง ใช้ได้เลยครับ
ตอดดีมากๆๆ และแล้ว ก็เรียบร้อย หลับไป มาตื่นอีก ทีคือรู้สึกว่า น้องชายเราโดนกระทำบางอย่างอยู่
เดียวมาต่อนะครับ

มา ต่อแล้วครับบบบบบบบพี่ๆๆน้องๆๆๆๆ เพื่อนๆๆๆ ก่อนอื่น ขอขอบคุณ ทุกท่านด้วยนะครับที่ให้การตอนรับเป้นอย่างดี มาเริ่ม ภาค 2 กันต่อเลยดีกว่า

คือเมื่อผม หลับไปก็มารู้สึก ตัวอีกที มาว่าบางอย่างเกิดขึ้นกับน้องชายผม ช่ายยแล้ว น้องเค้ากำลัง เปาปี่ สกอตอยู่นั้นเอง ลีลาไม่ธรรมดา ไชยามิตร ชัยจิงๆๆๆ ขึ้นสุด ลงก็สุดดดดด หายไปทั้ง กระบอก สลับ ดูด 8 ไล่ลิ้น มายัน ประตู หลัง โอวว พี่น้องครับ เพลิน ถึงกับ ล่องลอยกันเลยทีเดียว ไม่อยากจะเชื่อว่า
น้องเค้า หน้าตาธรรมดาๆ แต่ฝีปาก นั้น แกร่งกล้า ถึงเพียงนี้ ผมยอมรับเลยนะ ตั้งแต่ มีแฟน เที่ยวมา ไม่เคยเจอ ใครสุดยอดขนาดนี้
ผม เลยบอกให้น้อง เค้า ทำไปให้ พี่เสร็จ carpark ได้ไหม น้องบอก จัดให้พี่ เลย ทั้งดุล ทั้งดูด มือก็ สาวๆๆ ไม่นาน นัก อูยสสส สบายตัว น้องเค้า
ดื่ม ไปหมดเลย พระเจ้า จอสส มันยอดมากๆๆ เสร็จแล้ว ก็มาคุยกัน แล้วก็ต้องรีบแยก ย้าย เพราะว่า เช้าผมต้องพา แฟน ไปงานแต่ง ไปแบบ ตาลอยๆๆๆ เลยอะ แฟนผมยังถาม ได้นอนหรือเปล่า เมื่อคืน แอบหนีเที่ยวหรือเปล่า
ผมก็ตามสเตป เงียบๆๆๆๆ ไว้แล้วจะดีเองครับ
เรื่องนี้ มันยังไม่จบแน่ เพราะผมติดใจใน ฝีลิ้นของน้องเค้าจิงๆๆ ต้องมี งานหน้าแน่นอน รับรอง ผมจะเอามาเล่าให้เพื่อนๆๆพี่ไๆๆๆ น้องๆๆ ได้ฟังิอีกแน่นอน

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
    • View Profile
โอ้สุดยอดอ่ะ
หาให้มั่งดิ (26;

?