close buttonclose buttonclose button
แฟนที่เปลี่ยนไป

แฟนที่เปลี่ยนไป

nidycamabu · 46541

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline nidycamabu

• Sr. Member
    • เสียว: 1
    • View Profile
    • Email
on: August 09, 2010, 03:19:41 am
เรื่องของผมมีอยู่ว่า ผมมีเพื่อนคนหนึ่ง เพื่อนคนนี้เคยกินเคยเที่ยวกับผมตั้งแต่เด็กๆ ชื่อสัก มันเป้นคนตัวใหญ่มาก ไปเที่ยวกระหรี่คือมันเย็ดกระหรี่แบบกระหรี่ติดให้เย็ดฟรีเลยคับ จนเราแยกย้ายกันไปมีครอบครัวก็ห่างกันไป ผมมีแฟนชื่อนุช นุชเป้นคนสวยมากๆ ขาว อวบหอยใหญ่ จนผมมาเจอสัก แล้วก้ไปกินเหล้ากันผมก็ชวนนุชแฟนไปด้วย สักมันเห็นแฟนผมมันตาวาบเลย กินซักพักแฟนผมก้ไปเข้าห้องน้ำ สัก มันก็พุดขึ้นว่าถ้า นุชไมใช้แฟนผมมันจีบแค่10นาทีพาไปล่อแล้ว ผมก็คิดว่าแมร่งโคตรโม้เลย10นาที ผมรู้จักนุชเป็นคนเรียบร้อยและรักผมมาก แต่งตัวก็เรียบร้อยเหล้าก็ไม่กิน ไม่ใช้ผู้หญิงที่ใครจะจีบได้ง่ายๆ
ผมก้เลยบอกกับสักว่ามึงมีปํญญาหลอ ผมมั้นใจในตัวแฟนผมมาก สักมันก็บอกว่ามึงไม่เชื่อกูหลอ อย่างไงมึงลองให้กุจีบดู มึงมีปัญญาก็เอา เดียวได้แดกแห้วแน่ๆ พอนุชกับมานั่งมันก็แพ้มใหญ่ นุชก็นั่งหวัเราะที่มันพูดมันพยายามที่จะตีสนิทกับนุชให้มาก ผมก็เลยอยากรู้ว่ามันจะจีบติดมั้ยก้เลยเข้าห้องน้ำพอออกมาผมก็ไปนั่งโต๊ะข้างๆโดยไม่ได้ให้2คนรู้ สักมันก็จีบนุชเต็มไม่น่าเชื่อเหมือนมันจะจีบติดเพราะมีประโยชหนึ่งที่ผมได้ยินคือมันเล่าให้นุชฟังว่ามันเย้ดเก่งแบบถ้าโดนมันเอารับรองว่าต้องให้เอาต่อเลยแฟนผมก็บอกกับมันว่าไม่เชื่อหลอพี่สักโม้ มันเลยถ้าแฟนผมว่าลองให้มันเอามั้ย แฟนผมก็ว่าบ้า นุชมีแฟนแล้ว สักก้บอกว่าแล้วนุชจะรู้ได้ไงว่ามันไม่โม้ ลองจูบดูก้ได้แล้วจะรู้ว่ามันพุดจริง ผมก็บอกว่าก้ได้แล้วมองไปที่ห้องน้ำ พอหันมาสักมันก็เข้าไปจู๊บปากแฟนผม มันเอาลิ้นเข้าไปพันเลยเลย สัก2นาทีที่จู๊บกัน แฟนผมเหมือนตัวอ่อน สักมันก้เอามือมันเข้าไปบีบนมแฟนผม     แฟนผมก็ดันมือมันออกแล้วบอกว่าเดียวผมมาเห็นมันไม่ดี สักมัเลยขอเบอนุช นุชก้ให้มันแล้วก้แยกจากกันผมก็เลยกับไปที่ห้องน้ำแล้วเดินกับมานั่งที่เดิม ในใจนึกเคืองแฟนว่ามั้ยจึงยอมสัก กินเสร็จก้แยกย้ายกันกับผมไปถึงห้องผมจับแฟนผมเย้ดเลยอารมมันหึงมากเลยกดไป3ยกเลย จน นุชถามว่าไปเป็นอะไรเอาเหมือนไม่เคยเอาเลย อีกสองวันผมกำลังกัลับเข้าบ้านก้ได้ยินเสียงแฟนผมคุญโทรสัพผมเลยแอบฟังได้ใจความว่าสักมันนัดแฟนผมไปดูหนัง

Offline เอกวัฒนา

• Full Member
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: August 09, 2010, 07:37:55 am
รอลุ้นอยู่ครับ...

Offline hiaee

• Hero Member
    • เสียว: 1
Reply #2 on: August 09, 2010, 11:23:57 am
ลุ้นๆๆๆๆ

Offline kunger

• Super Master Hero
Reply #3 on: August 11, 2010, 09:14:02 am
 (003;

Offline dido

• Email
Reply #4 on: August 12, 2010, 08:28:02 pm
 (007;

Offline tootee

Reply #5 on: August 13, 2010, 07:59:22 pm
กิ้งก่าทอง ชัด ๆ ๆ เลย 555+

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #6 on: August 16, 2010, 01:38:07 pm
มีแฟนแบบนี้ เอาแม่งไปรุมเหอะ แสดรรรร

?

Offline pubonbul

Reply #7 on: October 19, 2010, 05:22:39 pm
             อีตัวยังมีค่ากว่า เพราะเป็นอาชีพของเขา แต่อีนี่แม่ดอก........ฉิบหายยยยยยยยยยยยย

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #8 on: October 24, 2010, 07:12:06 am
thanks krub

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #9 on: October 24, 2010, 09:07:04 am
ขอบคุณครับ

Offline phon

• เสียว: 2
    • Email
Reply #10 on: October 24, 2010, 07:54:50 pm
 (1; (1; (1 ยากลองบ้าง