close buttonclose buttonclose button
หัดแหย่

หัดแหย่

pinitpongsakda · 35678

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pinitpongsakda

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
on: August 06, 2010, 05:26:52 pm
สวัสดีครับ ตอนนี้ผมเรียนอยู่ ม.3 ครับ ผมจะมาเล่าประสบการณ์เสียวให้ทุกคนได้อ่านกันครับ เริ่มเลยละกันครับ ผมเป็นคนต่างจังหวัดครับ ซึ่งเรียนหนังสือในโรงเรียนขยายโอกาส ซึ่งน้อยนักที่จะได้เจออะไรใหม่ ๆ เหมือนกับเพื่อน ๆ รุ่นเดียวกันที่เขาเรียนในตัวอำเภอ หรือ ตัวจังหวัด ตอนนี้ผมเริ่มแตกเนื้อหนุ่ม เริ่มมีการช่วยตัวเอง มักดูหนังโป๊ะ วันหนึ่งผมนั่งดูหนังสือโป๊ะอยู่กที่กระท่อมในสวนยางพาราหลังบ้าน ก็มีน้าคนหนึ่ง ชื่อน้าพา เดินเข้ามาเห็น แล้วแซวผมว่า นั่นแน่ หนังสือเรียนไม่ดู มาดูหนังสือโป๊ะ อ่านไปถึงไหนแล้วล่ะ น้าพาถามผม ผมอายมากครับ รีบเอาหนังสือซุกใต้หมอน น้าพามาจับแขนผม แล้วถามผมว่า เคยลองของจริงไหม? ผมหน้าแดงอีก น้าพาเอามือของเขาจับที่เป้าผม ผมตกใจ เอามืออีกด้านนึงปัดออก แต่น้าพาจับไว้ น้าพาพยักหน้าให้ผม ส่งสัญญาณว่า มาเดี่ยวน้าพาสอนเอง จากนั้นน้าพาก็ลูบเป้าผมเบา ๆ เจ้างูจงอางของผมก็เริ่มชูคอ น้าพารีบเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงของผม แล้วชมว่า ใหญ่เหมือนกันนี่เรา ผมกลืนน้ำลาย น้าพาจูบปากผมแล้วชวนผมไปที่นอน ผมก็ตามไปด้วยอาการ งง ๆ น้าพาปลดกระดุมทั้งของเขาและของผม เปลือยกายกันล่อนจ้อน น้าพาสอนให้ผมดูดนมของน้าพา น้าพาร้องคลางเสียงหลง น้าพาจับงูของผมมาดม ๆ ดูด ๆ ผมรู้สึกเย็นที่หัว และซู๋ซ่า วูบวาบ น้าพาเอามือผมไปจับที่จิ๋มของน้าพา มันแตกแฉะ ตอดใส่มือ ตุ๊บๆ ส่งสัญญาณว่า เสียว.. น้าพาบอกผมเอาหัวงูมาสอดได้แล้ว ผมปฏิบัติตามโดยไม่รอช้า ปุ๊บเดียวจมมิด มันรัดติ้วเลยครับ น้าพาสอนให้ผมดึงเข้าดึงออก น้าพาก็คราง หือ ๆ ในลำคอ ผมเสียวมากครับน้าพา ผมบอก น้าพาก็ปฏิบัติตนอย่างผู้ชำนาญ จากนั้น น้าพาก็ให้ผมกระแทกแรง ๆ จะแตกแล้ว น้าพา ผมจะแตกแล้ว ผมบอกเสียงหลงเช่นกัน น้าพาจึงส่ายตัวเองแรง ๆ ผมทนไม่ไหว จึงแตกใส่น้าพา น้าพาบอก เก่งมาจ้า..วันหลังเรามาเหย่กันอีกนะจ๊ะ น้าพาอมให้ผมอีกรอบ จากนั้น น้าพาก็ลงจากกระท่อมไป ขอบคุณน้าพาครับที่สอนให้ผมได้แหย่เป็น น้าพาคือครูที่ประเสริฐสำหรับผมมากครับ อิอิอิ (อ่านทำไมเนี่ย..)

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
Reply #1 on: August 07, 2010, 04:20:32 pm
อยากไปให้สอนมั่ง จัง

?

Offline เอกวัฒนา

• Full Member
    • Email
Reply #2 on: August 09, 2010, 07:46:55 am
 (24; (50;

Offline kunger

Reply #3 on: August 11, 2010, 09:14:58 am
 (23;

Offline dekton

• Master Hero
  • *
Reply #4 on: August 11, 2010, 10:47:58 pm
 (6;

Offline chalidcons

Reply #5 on: August 28, 2010, 08:34:04 pm
 (24; (24; (24;

Offline phatthakorn

• เสียว: 9
Reply #6 on: October 10, 2010, 09:56:59 pm
 (41;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #7 on: October 23, 2010, 02:10:36 pm
ขอบคุณครับ