close buttonclose buttonclose button
สอนคุณหนูขี่ม้า

สอนคุณหนูขี่ม้า

เรื่องเสียว · 281302

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 28, 2010, 10:00:14 am

ณ บ้านหลังใหญ่ใจกลาง กทม มีเนื้อที่กว่า 5 ไร่ บริเวณบ้านจัดสวนหย่อมไว้อย่างสวยงาม มีต้นไม้ ดอกไม้ นานาชนิดรอบๆ สระว่ายน้ำขนาดใหญ่ที่อยู่หลังบ้าน แต่มิดชิด เมื่อยามคนมาเล่นน้ำในสระ ด้วยต้นไม้ที่ปลูกไว้รอบๆพื้นที่สระ ช่วยบดบังไว้ คุณหนูสุชาดา และ คุณหนูสุมานา ลูกสาวฝาแฝดของคุณสุเทพ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและ สหกรณ์ ได้ออกมาที่ชมรมขี่ม้า ตามที่ได้คุยกับคุณพ่อไว้ก่อนปิดเทอม ด้วยคุณพ่อต้องการให้เข้าสังคมชั้นสูง เป็นที่ลุงพรหน้าชูตาเอาไว้อวดกับเพื่อนๆว่ามีลูกสาวทั้งสวย ทั้งเก่ง มีความสามารถหลายอย่าง “บุญมีบุญมีมานี่หน่อย” “สวัสดีครับคุณท่าน” บุญมีเดินเข้ามาหาคุณสุเทพแล้วไหว้อย่างนอบน้อม คุณสุเทพก็รับไหว้ “อื้อ หวัดดี บุญมีฝากสอนลูกสุมานา ลูกสุชาดา ด้วยนะ” “ครับ ผมจะสอนทุกอย่างเลยครับ ” “งั้นไปก่อนนะเดี๋ยวเข้าประชุมไม่ทัน” “ครับคุณท่าน” “ลูกสุมานาลูกสุชาดา พ่ออาจจะกลับมาเย็นซักหน่อยนะ” “คุณพ่อจะไปไหนอีกคะ” “ก็มีประชุมพรรคน่ะ” “อีกแล้วเหรอคะ” “พ่ออาจจะกลับเย็นเดี๋ยวจะให้ลุงพรมารอรับนะ” “ค่ะคุณพ่อ” บุญมีเป็นครูสอนขี่ม้าในคอกม้าแข่งมาก่อนแล้ว ย้ายมาที่นี่ แต่ย้ายด้วยสาเหตุใดไม่มีใครรู้ “สวัสดีครับ คุณหนูสุมานา คุณหนูสุชาดา” “เรียก สุมานา เฉยๆก็ได้จ้ะลุงมี” “ใช่เรียก สุชาดาเฉยๆก็พอ” “โอยไม่ได้หรอกครับ คุณท่านรู้ก็ผมก็มีหวังโดนด่าแน่ๆ” บุญมีพูดด้วยความเคารพและเกรงกลัวคุณสุเทพเป็นอย่างมาก “โธ่ ก็อย่าเรียกตอนที่คุณพ่ออยู่ซี่” “งั้น ผมขอเรียก หนูสุมานากับหนูสุชาดานะครับ” “จ้ะ ฟังแล้วน่ารักดี” “งั้นเราไปที่คอกม้ากันก่อนเลย จะได้ทำความคุ้นเคยกับม้าที่เราจะขี่” บุญมีพาคุณหนูทั้งสองคนไปที่คอกม้า ระหว่างที่เดินก็คุยกันไปเรื่อยๆ “คุณหนู ตอนนี้เรียนถึงปไหนแล้วครับ” “อะไรนะคะ ตอนนี้สุมานากับสุชาดาจะขึ้นม4อยู่แล้ว” “อ้าวเหรอครับ ทำไมเวลาผ่านไปเร็วจัง” “ก็ลุงมี มัวแต่ทำงานอยู่เหมือนคุณพ่อเลย” “ใช่ค่ะ ดูอย่างวันนี้ซี่เอาสุมานากับสุชาดามาปล่อยไว้แล้วก็ไป” “เหรอครับ…ถ้างั้น ลุงขอแก้ตัวโดย…” ลุงมีคิด ว่าจะแก้ตัวยังไงดี สุชาดาจึงเสนอออกมา “เอางี้ตอนที่เรามาเรียนขี่ม้า ลุงต้องตามใจเราทุกอย่าง” “ก็…ก็ได้ครับลุงรับปากแต่ยกเว้นเรื่องเรียนนะครับ” “จ้ะ เอ้าถึงแล้วจะให้สุชาดาขี่ตัวไหนล่ะจ้ะ” “เดี๋ยวเราเข้าไปดูกันครับ” ลุงมีก็เดินมาที่ม้าของคุณท่านซึ่งเป็นม้าแข่งที่เคยได้รับถ้วยพระราชทาน “เจ้าตัวนี้ชื่อ วิลลี่ เป็นม้าที่คุณพ่อคุณหนูซื้อเอาไว้” “ไม่เห็นคุณพ่อเคยบอกเลยว่าซื้อม้าเอาไว้” “สงสัยท่านคงลืมน่ะครับ ก่อนอื่นเราต้องมาทำความคุ้นเคยกับ มันก่อนโดยลูบที่จมูก ต้นคอ ลองดูซี่ครับ” สุมานากับสุชาดาก็ลองมาลูบเจ้าวิลลี่ ก็ไม่ว่าอะไร “งั้นเราจูงมันออกไปเดินเล่นก่อนดีกว่า” พอออกมาที่สนาม ลุงมีก็จะให้สุมานากับสุชาดาผลัดกันขึ้นนั่ง แล้วลุงมีพาเดินรอบๆสนามไปเรื่อยๆ โดยให้สุมานาขึ้นก่อน ตอนขึ้นม้าบุญมีก็สอนวิธีขึ้นให้แล้วก็สอนวิธีลง แล้วก็ถึงตาของสุชาดา บุญมีก็จูง เจ้าวิลลี่เดินไปเรื่อยๆ จนสุชาดารู้สึกเริ่มเบื่อ “ลุงมีจ๊ะ มันเดินช้าจังเลย ลองให้มันวิ่งได้มั้ย” “ก็ได้ครับ แต่ลุงต้องขึ้นไปขี่ด้วย” “ใช่ซิคะ ก็สุชาดายังขี่ไม่เป็นนี่” “ครับ…งั้นลุงจะพาขี่ชมรอบๆสนาม” “จ้ะ…ดีๆพี่สุมานาไปมั้ยจ๊ะ” “ไม่ได้หรอกครับเจ้าวิลลี่มันรับน้ำหนักไม่ไหว” “งั้นเดี๋ยวสุชาดามานะ” บุญมีกะจะเอาใจลูกสาวคุณท่านเผื่อจะได้มีโอกาสทำงานใกล้ชิดคุณท่าน “ครับได้ครับ” พอ ลุงมี ขึ้นมานั่งอยู่ข้างหลังสุชาดา หน้าอกที่ยังบึกบึนแข็งแรง สัมผัสอยู่กับแผ่นหลังของเด็กสาววัย 15 ปีเศษ ทำให้รู้สึกร้อนผ่าวขึ้นมาทันที แต่ที่ร้ายกว่านั้นก็คือ ควยของลุงมี ที่บดเบียดอยู่กับก้นงอนงาม ของคุณหนูสุชาดาที่แสนสวย กลิ่นหอมจากเส้นผมยาวดำสลวย ยิ่งเป็นเสมือนยากระตุ้นอารมณ์ทางเพศได้เป็นอย่างดี “ไปกันรึยังคะ…ลุงมี” สุชาดาเอ่ยถามเมื่อเห็นว่าลุงมีเฉยอยู่นาน ลุงมีก็สะดุ้ง “ครับ …ครับไปกันเลย” ลุงมีพยายามทำใจให้สงบ เพื่อไม่ให้ควยมันแข็งตัวขึ้นมา แต่ก็เป็นไปไม่ได้เพราะยิ่งควบม้าเดินออกไป ยิ่งทำให้ตัวคุณหนูกระเด้งขึ้นลง เวลาลงก้นคุณสุชาดาก็ยิ่งกระแทกท่อนเนื้อขยับชิดอัดทับท่อนเนื้อของลุงมี ใกล้ขึ้นแน่นขึ้น “ลุงคะ…เร็วอีกซิคะ” “ครับ…ผมจะเร่งให้สนุกสุดๆไปเลย” สุชาดารู้สึกสนุกมาก ลุงมีเห็นว่าคุณหนูสุชาดาไม่ได้นึกถึงเรื่องนี้ คงเป็นเพราะยังเป็นเด็กอยู่ยังไม่คิดเรื่องนี้ จึงตัดสินใจควบม้าเร็วขึ้นจน วิ่งฉิว “ครับ…ไปแล้วนะครับ” “จ้ะ…เอาเลย” ลุงมีกระเด้าส่งควยเข้าไปอัดที่ร่องหีแรงขึ้น “สนุกจังเลยค่ะลุงมี” “ลุงก็เหมือนกัน…” ลุงมีทนไม่ไหวจึงน้ำแตกคากางเกง ลมหายใจหอบถี่รดต้นคอสุชาดาแล้วก็ขี่วนไปจนรอบแล้วก็ขี่กลับมาพอมาถึงสุชาดา ก็ลงจากหลังม้า “เป็นยังไงบ้างสุชาดา…สนุกมั้ย” “สนุกจ้ะ…สุมานาไม่เอาบ้างเหรอ มันดีนะ” “เอาซี่…สุมานาก็อยากลองจะแย่แล้ว” ลุงมีฟังแล้วก็นึกความหมายของคำพูดไปอีกแง่หนึ่ง “อยากโดนเย็ดเหรอ” “ถ้าอยากลองก็ขึ้นม้าเลยซี่ครับ” “จ้ะลุงมี” “ลุงจะได้พาไปขี่ให้มันส์ไปเลย” สุมานาก็ขึ้นหลังม้าอย่างรวดเร็ว ลุงมีก็ขึ้นตามไป คุณหนูสุมานาผมสั้น แค่บ่าแต่ก็หอมเหมือนคุณหนูสุชาดา รวมทั้งก้นที่งอนงามเช่นเดียวกัน “ไปกันเลยนะครับ” “จ้ะ…ไปเลย” ลุงมีควบม้าออกไป ก้นงอนเริ่มขยับมาใกล้จนควยแข็งขึ้นอีกครั้ง ลุงมีเร่งควบเร็วขึ้น เพื่อจะได้กระแทกกระทั้น กับก้นของคุณหนูสุมานาที่อัดแรงขึ้น “คุณสุมานาเป็นยังไงบ้าง สนุกมั้ยครับ” “สนุกจ้ะ……เอาอีกซี่” “ให้เอาอีกเหรอ……ได้ซี่ครับ” “จ้ะ…เร่งอีกเร็วอีก” “ครับ…ลุงเร่งอยู่แล้ว…ซี้ด” ลุงมีเร่งเร็วอีก จนทนไม่ไหวน้ำเงี่ยนแตกพุ่งกระจายเต็มกางเกงอีกครั้ง “โอว……ซี้ด……อื้อ” “เป็นอะไรรึเปล่าคะลุงมี” “ไม่ได้เป็นอะไรครับคือผมปวดฉี่น่ะครับ” “งั้นพอก่อนเถอะ…สุมานาก็รู้สึกว่าจะฉี่เหมือนกัน” ลุงมีอยากรู้ว่า ปวดฉี่หรือว่า เสียวจนจะน้ำแตก จึงหยุดม้าลุงมีหยุดม้าอยู่ครู่หนึ่ง แล้วก็ลงจากหลังม้า “ขอลุงไปฉี่ก่อนนะครับ” ลุงมี เดินไปหลังพุ่มไม้ ถอดกางเกงออกแล้วถอดกางเกงในมาเช็ดน้ำเงี่ยนที่เลอะไปทั่ว พอเช็ดเสร็จก็ทิ้งกางเกงในไว้ ใส่กางเกงแล้วจึงเดินออกมา “คุณหนูยังปวดฉี่อยู่รึเปล่า ผมจะได้พากลับก่อน” “ไม่ปวดแล้วจ้ะ” “ถ้างั้นเราไปกันต่อนะถ้าคุณหนูปวดฉี่ก็บอกลุงนะ” “จ้ะ…แล้วจะบอก” ลุงมีขึ้นม้าควบออกไปอย่างรวดเร็ว ขี่วนไปมาจนควยเริ่มแข็งตัวอีก “ลุงมี…สุมานารู้สึกเหมือนจะปวดฉี่อีกแล้ว” บุญมีรู้ว่าคุณหนูสุมานาเสียวจึงอยากจะทำให้คุณหนูน้ำแตก “เหรอครับถ้างั้นผมจะรีบควบม้ากลับเลยนะครับ” ลุงมีหวังจะเร่งให้คุณหนูสุมานาน้ำแตกจึงรีบควบเร็วขึ้น “ลุงมีซี้ด…พอก่อนสุมานาไม่ไหวแล้ว” “อีกนิดเดียว…จะถึงแล้วครับ” สุมานาเสียวจนทนไม่ไหวแล้วจึงปล่อยให้ฉี่แตก “โอว์ซี้ดไม่ไหวแล้ว…โอว์ซี้ด” ลุงมีรู้ได้ ว่าคุณหนูสุมานาน้ำแตกแล้ว จึงเร่งให้ตัวเองน้ำแตกตามไปติดๆ แล้วก็ถึงที่ๆคุณสุชาดารออยู่พอดี สุมานาอายที่ตัวเองฉี่ราด “ลุงมีน่ะสุมานาเลยฉี่ราดเลย” สุมานาไม่กล้าลงจากม้าบุญมีรู้ว่าไม่ใช่ “คุณหนูลองก้มดูซี่ครับไม่เห็นมีเลย” สุชาดาก้มลงมองที่เป้ากางเกง ลุงมีก็จ้องมองเช่นเดียวกัน “จริงด้วยแต่สุชาดา” “คุณหนูคงอั้นไว้ได้มั้งครับ” “แต่สุชาดารู้สึกว่าสุชาดาปล่อยออกมาจริงๆนะ” ลุงมีก็จ้องที่เป้ากางเกงตาเป็นมัน จนสุมานารู้สึกอาย “นั่นไงครับเป็นดวงๆเลย” สุมานาก้มลงมองก็เห็นจริงๆ แต่ลุงมีรู้ว่ามันเป็นน้ำเงี่ยนของคุณหนูสุมานา สุชาดาเดินเข้ามาหา “ทำไมไปนานจังล่ะสุมานา” “ก็ไปขี่ไกลน่ะปวดฉี่จังเลย” สุมานาก้มลงดูที่กางเกงก็เห็นที่เป้ามันแฉะๆแค่นิดเดียวจึงจะรีบเข้าห้องน้ำ “สุมานาเข้าห้องน้ำก่อนนะ” สุมานาเข้าห้องน้ำแล้วก็รีบถอดกางเกงดู ก็เห็นน้ำเหนียวเหนอะหนะเลอะตรงร่องหีเต็มไปหมด เป็นน้ำขาวๆขุ่นๆ “ว้ากระดาษทิชชู่ก็ไม่มีด้วย” สุมานาตัดสินใจ ถอดกางเกงในออกมาเช็ดที่ร่องหีและหว่างขา จนแห้งหมด แล้วก็ใส่กางเกงอย่างเดียว เพราะกางเกงในเลอะมากจนใส่ไม่ได้ แล้วสุมานาก็กำกางเกงในเดินออกมาจากห้องน้ำ “เสร็จแล้วเหรอ งั้นไปทานข้าวกันเถอะ สุชาดาหิวแล้ว” บุญมีเงี่ยนจนจะทนไม่ไหวจึงจะขอแยกตัวกลับบ้านเพื่อชักว่าวซักที “คุณสุมานา คุณสุชาดาไปทานก่อนเถอะครับ” “ลุงมีก็ไปทานด้วยกันซี่” “ผมขอเข้าไปที่ห้องพักแป้บนึงครับ” “งั้นเดี๋ยวตามมานะ” “ครับ เดี๋ยวผมตามไป” สายตาลุงมีเหลือบไปเห็น มือคุณหนูสุมานา ที่กำของอยู่ ก็พอจะรู้ว่าเป็นกางเกงใน คงจะไม่มีอะไรเช็ดน้ำเงี่ยนที่ร่องหี แล้วสุชาดากับสุมานาก็เดินไป ลุงมีก็มองตามก้นคุณหนูทั้งสองแล้วก็หันหลังเดินเข้าที่พัก “สุมานา…กำอะไรไว้น่ะ” “เอ่อ…กางเกงในน่ะ สุชาดา…มันเลอะ” “เลอะน้ำเหนียวๆที่ออกจากหีใช่มั้ยล่ะ” “ทำไมสุชาดารู้ล่ะ…หรือว่า” “อื้อใช่สุชาดาก็เลอะเหมือนกัน นี่ไง” สุชาดาหยิบกางเกงในที่เลอะน้ำเงี่ยนขึ้นมากางโชว์ข้างบน “อุ๊ยบ้าเก็บก่อน…เดี๋ยวใครเห็น” “ทำไมล่ะ…ไม่เห็นเป็นไรเลย…” “เดี๋ยวใครเห็นเข้าน่าเกลียด…ไปทานข้าวเถอะ” ลุงมีกลับไปที่ห้อง แล้วก็อาบน้ำ พอนึกถึงตอนที่ได้สัมผัส กับร่างกายที่หอมกรุ่น ด้วยกลิ่นสาบสาว ก็ทนไม่ไหวเริ่มสาวว่าว จินตนาการว่า ได้เย่อร่องหีของคุณหนูทั้งสองคนอย่างเมามันส์ “ถ้าได้เย็ดคุณสุมานา คุณสุชาดา ก็ดีซี่” “จะเย็ดทั้งวันเลย…อูย…ซี้ด” “สวยน่าเย็ดจะเลียหีดูดนมแล้วเลียทั้งตัวเลย…” “คุณหนูจ๋าซี้ดโอว์…” แล้วน้ำเงี่ยนลุงมีก็กระฉูด พุ่งไปไกลจนติดฝาผนังห้องน้ำ สุมานากับสุชาดาสั่งข้าวในร้านของชมรมมาทานที่โต๊ะด้านนอกซึ่งไม่มีคนนั่ง อยู่เลย “ไหนขอดูกางเกงในของสุมานาหน่อยซี่” “บ้าเหรอจะดูไปทำไม” สุชาดาก็แย่งกันหยิบกางเกงในจากมือสุมานา แล้วสุชาดาก็ได้มา “โอ้โหน้ำเยอะจังเลย ดูของสุชาดาซี่มีหน่อยเดียวเอง” “ไม่รู้ก็มันเสียวมากนี่” “เสียวตรงไหนตรงหีรึเปล่า” “อื้อ…ไม่รู้ว่าทำไมถึงเสียวแล้วสุชาดาล่ะ” “สุชาดาก็เสียวถ้างั้นตอนบ่ายเราให้ลุงมีพาไปอีกเอามั้ย” “เอางั้นเหรอ…จะดีเหรอ” “เถอะน่า…จะได้รู้ว่าทำไมถึงเสียว” ลุงมีชักว่าวเสร็จก็ออกมาเลยโดยยังไม่ได้กินข้าว เดินมาที่สุมานากับสุชาดาแต่ย ังไม่ถึงตัว ก็ตะโกนเรียกเบาๆ “คุณสุมานา คุณสุชาดา ทานข้าวเสร็จรึยังครับ” สุชาดาได้ยินเสียงลุงมีจึงรีบเก็บกางเกงใน แล้วหันไปทักลุงมี “อ้าว…ลุงมีมาทานข้าวด้วยกันซี่คะ” “ตามสบายเลยครับ…พอดีลุงเข้าบ้านก็เลยกินซะเลย” “ลุงมีคะ…เดี๋ยวลุงพาสุชาดาไปขี่ม้าเที่ยวอีกนะคะ” เมื่อได้ยินคำพูดที่ออกจากปากของคุณหนูสุชาดา หัวใจของลุงมีก็พองโต เต้นแรง ตุ้บตุ้บเพราะอยากอยู่แล้ว “ได้เลยครับคุณหนูสุชาดา แต่ต้องหัดควบคุมม้าก่อนนะครับ” “ก็ได้จ้ะแต่ต้องพาสุชาดาไปขี่ไกลๆนะ” “ก็แล้วแต่ว่าคุณสุชาดาอยากจะให้ไปตรงไหน” “สุชาดา เดี๋ยวสุมานาไปเปลี่ยนกางเกงก่อนนะ” พอดีสุมานานึกได้ว่าเอากางเกงขาสั้นกับเสื้อยืดมาด้วยอย่างละ 2 ตัว จึงพูดแทรกขึ้นมา “จ้ะสุมานา…แล้วรีบมานะ” “เปลี่ยนกางเกงอะไรเหรอครับ” “ก็กางเกงที่ใส่อยู่มันเลอะน่ะ…พอดีเอากางเกงขาสั้นมาด้วย” สุมานายกกางเกงขาสั้นที่สั้นมากจริงๆแถมขากางเกงก็กว้างเหมือนกางเกงบอล สีชมพูหวานแหว๋ว แล้วก็เสื้อยืดตัวสุมานานิดเดียวคงจะรัดรูปน่าดู “แล้วคุณสุชาดาไม่เปลี่ยนด้วยเหรอครับ” บุญมีเห็นว่ากางเกงมันบางเวลาสัมผัสคงจะแนบเนื้อได้ดี จึงยุให้คุณสุชาดาเปลี่ยนด้วยอีกคน “เอ่อ…จริงซี่สบายกว่ากันตั้งเยอะ งั้นเดี๋ยวสุชาดามานะ” ลุงมี ยุ คุณหนูสุชาดาให้เปลี่ยนกางเกงสำเร็จ ยังไงซะกางเกงขาสั้นคงจะดีกว่ากางเกงยีนส์สามส่วนที่ใส่อยู่ ซึ่งทั้งแข็งทั้งหนา แล้วลุงมีก็แอบไปเปลี่ยนเสื้อผ้าบ้าง โดยเลือกใส่กางเกงบอลเพราะทั้งลื่น ทั้งพริ้วแล้วใส่เสื้อเชิ้ตแขนยาว เพราะจะได้ช่วยปิดได้เวลามันแข็งโด่ แล้วบุญมีก็รีบมาคอย พอสุชาดา สุมานาเดินออกมาจากห้องน้ำก็เห็นลุงมี “อ้าวลุงมีเปลี่ยนเสื้อผ้าด้วยเหรอคะ” “ก็คุณหนูเปลี่ยนกันหมด ลุงก็เลยอยากเปลี่ยนบ้าง” “งั้นไปกันเลยนะคะ” “ครับคุณหนูใส่ชุดอย่างงี้น่ารักจังเลยครับ” “จริงรึเปล่าจ๊ะลุง” “จริงซี่ครับลุงไม่กล้าโกหกอยู่แล้ว” “ลุงมีจ๋าหาที่ๆมันไม่ร้อนจะได้มั้ยจ๊ะสุชาดาร้อนน่ะ” “ดีเหมือนกันนะไม่งั้นสุมานาคงตัวดำแน่” ลุงมีจึงจะแนะนำให้ไปไกลๆจะได้ไม่มีคนสังเกตุเห็น “ตรงโน้นดีมั้ยครับมีต้นไม้ใหญ่อยู่ 2 ต้น” “ดีจ้ะดีไปกันเถอะ” “คุณสุมานา คุณสุชาดา ขึ้นม้าเลยซิครับ เดี๋ยวลุงจะจูงไป” “เอาอย่างงั้นเหรอจ๊ะก็ได้” ลุงมีเห็นกางเกงของคุณสุมานา คุณสุชาดามันสั้นมาก ขากางเกงก็บานจึง อ้อมไปจับม้าอีกด้านหนึ่งเผื่อจะได้เห็นของดีที่หว่างขาของคุณหนูบ้าง “ลุงมีจับไว้ด้วยนะ” “ครับ…ลุงจับไว้แล้ว” พอสุมานาก้าวขาคร่อมมา ก็ทำให้ลุงมีเห็น ร่องหี เต็มสองลูกตาแต่ช่วงแว้บเดียวเท่านั้น แต่ก็พอรู้ว่าไม่มีขนขึ้นเลย หรือถ้ามีก็น้อยมาก “สุชาดาขึ้นเลยนะลุงมี” “เอาเลย…ขึ้นเลยครับ” ลุงมีรอมองดูกางเกงในคุณหนูสุชาดาอยู่แล้วก็คิดว่าคงใส่กางเกงใน…พอสุชาดา คร่อมมา ก็เห็นร่องหีเต็มตา “ร่องหีเหมือนกันเลยน่ากินชมัด” ลุงมีพูดในใจ แล้วก็เริ่มจูงเจ้าวิลลี่ให้เดินไป พอถึง ลุงมีก็จับม้าไว้ แล้วคอยจ้องมองดู ร่องหี ของคุณหนูทั้งสองคนอีก ตอนลงจากม้า สายตาจ้องเขม็งที่หว่างขา “ใครจะลองหัดก่อนล่ะครับ” “สุมานาก็แล้วกันนะ” “ก็ได้จ้ะสุชาดา ทำยังไงคะลุงมี” ลุงมีก็ได้มองตอนที่คุณสุชาดาลงอีกที แล้วลุงก็บอกให้สุมานาหัดคุมบังเหียน “ใช่แล้วครับ อย่างนั้นแหละครับ” พอสุมานาเริ่มคล่องก็ให้สุชาดาขึ้นมาหัดบ้างจนเริ่มคล่อง “โอเคครับคุณสุมานากับคุณสุชาดาหัวไวจังเลยครับ แป้บเดียวก็คล่องแล้ว” “ถ้างั้นก็ไปขี่เล่นได้แล้วซี่นะ…ลุงมี” แล้วก็ถึงเวลาที่ทั้งสุชาดา และลุงมีรอคอย แต่ต่างฝ่ายต่างไม่รู้ว่า อีกฝ่ายก็รอเวลานี้อยู่เหมือนกัน “ครับได้ครับ…แล้วคุณสุชาดาจะไปที่ไหนล่ะครับ” “ลุงมีก็ขึ้นมาก่อนซี่เดี๋ยว… สุชาดาบอกเอง” ลุงมีไม่รอช้ารีบขึ้นคร่อมหลังม้าทันที พอรู้ว่าจะได้สัมผัสกับร่างกายของคุณหนูสุชาดาอีกครั้ง ทำให้ควยแข็งตัวอย่างรวดเร็ว “ไปทางโน้นเลยค่ะ” สุชาดาชี้ไปทางออกหลังชมรมซึ่งเป็นทางลูกลัง “แต่ทางนั้นเป็นป่านะครับ” “ไปเถอะน่า…ก็สุชาดาอยากจะไปดูนี่” “ครับ…ครับได้ครับ” ลุงมีควบม้าออกมาอย่างชำนาญ จังหวะควบม้าทำให้ ลำตัวกระเด้งขึ้นลง เหมือนเดิมแต่คราวนี้ กางเกงขาสั้นของลุงมีและสุชาดามันบาง แถมยังไม่มีกางเกงในมาเป็นตัวขวางกั้นอีก จึงทำให้ควยที่แข็งโด่ราวกับท่อนไม้ ฝังตัวจมอยู่ในร่องก้นของสุชาดาอย่างแนบแน่น จนสุชาดารู้แล้วว่าอะไรทำให้เสียว มันร้อนผ่าวไปหมด “สนุกมั้ยครับ…คุณสุชาดา” “สนุกจ้ะ…แล้วลุงมีเจ็บรึเปล่า” “เจ็บอะไรครับ…” “ก็ที่…ที่สุชาดานั่งทับน่ะ” ลุงมีตกใจสุมานาน้อยที่คุณสุชาดาถาม แต่จากคำถามทำให้ลุงมีรู้ว่าคุณหนู ยังไม่ประสีประสาในเรื่องเพศ จึงลองพูดท้าทายให้ลอง “ไม่เจ็บหรอกครับ…ก็หัวควยของผมแข็งจะตาย” “หัวควย…??อะไรเหรอ” “ก็ท่อนเนื้อที่คุณหนูนั่งทับไงครับ…ไม่เชื่อลองจับดูซิครับ” “จับท่อนเนี้ยน่ะเหรอ” “คุณหนูคงไม่กล้าจับหรอกมั้ง… อย่างคุณหนูจะกล้ารึ?” เมื่อ สุชาดาถูก ลุงมี เอ่ยปากท้าทายชวนให้จับท่อนเควย ด้วยลุงมีรู้นิสัยที่ไม่ค่อยจะยอมใคร ไม่อยากให้ใครดูถูกว่าไม่กล้า,ขี้ขลาด “ทำไมจะไม่กล้า” “จริงเร้อ…” “ลุงมี คิดว่าสุชาดาไม่กล้าเหรอ” “ลุงก็ไม่รู้เหมือนกันอย่างคุณหนูคง…” “ก็ได้จับก็ได้ โธ่…เดี๋ยวจะหาว่าสุชาดาไม่กล้า” ลุงมีควบม้ามาในเขตป่า จนแน่ใจว่าพ้นสายตาคนอื่น แล้วก็หยุดม้าใต้ต้นไม้ใหญ่แล้วก็ลงจากหลังม้า “อ้าวลงไปทำไมล่ะ” “ก็ลงมาจะได้จับถนัดๆไง” สุชาดานิ่งแบบครุ่นคิดอยู่แป้บนึง ลุงมีกลัวคุณหนูจะเปลี่ยนใจ “หรือไม่กล้า…จะเปลี่ยนใจก็ยังทันนะครับ” คำพูดกึ่งดูถูกของลุงมีทำให้สุชาดารีบลงมาจากหลังม้าอย่างรวดเร็ว “ไหนจะให้จับยังไง” “คุณหนูก็ล้วงมือเข้ามาซี่ครับใช้มือขวานั่นแหละ” สุชาดาชักจะกลัวๆ ลุงมีกลัวคุณหนูจะเปลี่ยนใจ จึงจับมือสุชาดาล้วงเข้ามาเองกำเข้าที่ท่อนควย …“หมับ”… “อุ๊ย…ลุงไม่ได้ใส่กางเกงในเหรอคะ” “ก็ทีคุณหนู…ก็ยังไม่ใส่เหมือนกันนี่ครับ” “อ้าว?…ลุงรู้ได้ยังไงว่า สุชาดาไม่ได้ใส่…” “ก็ลุงเห็นหีคุณหนูสุชาดาตอนขึ้นลงม้าน่ะครับ” “แหม…ลุงมีนี่สายตาลามกเหลือเกินนะ” “เปล่านะครับมันบังเอิญเห็นเข้า” “งั้นก็เห็นหีของสุมานาด้วยล่ะซี่” “ครับ…คุณสุชาดาได้จับท่อนเอ็นแล้วรู้สึกเป็นไงบ้างครับ” “ทำไมมันใหญ่จังมือสุชาดากำไม่รอบเลย ร้อนๆด้วย” “ใหญ่ก็ดีแล้วจะได้ฉี่ได้สะดวกๆ” ลุงมีเกร็งควยให้พองขึ้นอีกเป็นจังหวะ มือก็กดมือคุณหนูเอาไว้ไม่ให้ปล่อยท่อนเนื้อ “อุ๊ย!อุ๊ย…!มันดิ้นใหญ่เลยน่ะลุงมี” “ก็ลุงบังคับให้มันพองได้ คุณหนูก็ทำได้ลองกำแน่นๆแล้วรูด ไปตามแนวยาวซี่ครับ” สุชาดาลองทำตามคำบอกของลุงมี “โอย…ซี้ดดีครับคุณหนูซี้ดดีแรงอีกโอว์ซี้ด” “โอ๊ะไม่เอาแล้ว เมื่อยมือ” “เดี๋ยวซี่ครับอย่าเพิ่งหยุดโธ่” สุชาดาเห็นว่าทำแล้วลุงมี มีความสุขจึงอยากแกล้ง ลุงมีกำลังเงี่ยนจึง จับท่อนเนื้อสาวว่าวต่อจนน้ำเงี่ยนพุ่งกระจาย “ซี้ดโอว์ซี้ด…โอว” สุชาดาจ้องมองการกระทำของลุงมีด้วยความตื่นเต้น เพราะได้เห็นหัวถอกแดงม่วงและลำลึงค์ที่ทั้งยาวทั้งใหญ่แถมดำทมึนดูแล้วน่า กลัวยิ่งนัก ซึ่งลุงมีงัดมันออกมาจากางเกงบอล “น้ำอะไรน่ะลุงมี ขาวๆขุ่นๆเหนียวด้วย” สุชาดาเอานิ้วจิ้มมาดู ลุงมีจึงจะหลอกให้คุณหนูสุชาดากิน “น้ำวิตามินน่ะครับ กินแล้วผิวสวย” “สุชาดาไม่เชื่อหรอกว่ามันกินได้ ก็มันออกมาจากที่ฉี่นี่” บุญมีจึงเลียน้ำเงี่ยนที่มือตัวเองไปนิดหนึ่งเพื่อให้สุชาดาเชื่อ พอเห็นลุงมีกินเข้าไปก็เริ่มเชื่อแต่ก็ยังไม่กล้ากิน “น้ำวิตามินเนี่ย ผู้ชายต้องกินของผู้หญิง,ผู้หญิงก็ต้องกินของ ผู้ชายถึงจะมีผลดีมาก ลองดูซิครับ” สุชาดาจึงลองดูดน้ำเงี่ยนที่ติดอยู่บนนิ้ว “เอาอย่างงี้ถ้าคุณหนูมีน้ำวิตามินออกมาบอกลุงด้วย ลุงจะขอ เอามากินให้หมดเลยนะครับ” เมื่อได้ยินลุงมีพูดอย่างนี้จึงทำให้สุชาดาเชื่อสนิทว่ากินได้ “จ้ะเสียดายที่สุชาดารู้ช้าไปนิดนึง…” “ทำไมล่ะครับ” “ไม่งั้นเมื่อเช้าสุชาดาก็เอาให้ลุงมีกินแล้ว” “แหม…เสียดายจังเลย” “สุมานาก็มีน้ำออกเยอะกว่าสุชาดาอีกนะ” “น้ำออกตอนไหนเหรอครับ” “ก็ตอนที่ขี่ม้ากับลุงมีเนี่ยแหละ รู้สึกเสียวๆที่หีตอนนั่งทับ หัวควยของลุงมีแล้วก็รู้สึกว่าฉี่แตก” “ถ้างั้นเราลองไปขี่กันอีกซักรอบดีมั้ย” “เอางั้นเหรอ…ไปก็ไป” ด้วยความไร้เดียงสา สุชาดาก็ขึ้นม้าเพื่อเอาใจลุงมี แต่จุดประสงค์หลักคือ สุชาดาอยากจะเสียวอีกรอบ แต่บุญมีตั้งเป้าหมายที่จะได้เลียหีคุณหนูสุชาดา พอสุชาดาขึ้นม้า ลุงมีก็ขึ้นตามมา “ลุงมีทำไมมันไม่แข็งล่ะ” “ก็เมื่อกี้คุณหนูสุชาดาแกล้งลุง มันเลยงอน” “แล้วทำยังไงดีล่ะจ๊ะลุง…” “คุณหนูสุชาดาลองเอาก้นมาถูไถที่หัวควยลุงซี่ครับ” “อย่างนี้ได้มั้ยลุงมี” ความอยากรู้อยากลองทำให้สุชาดายอมทำตามที่ลุงบุญมีพูดทุกอย่าง สุชาดาขยับก้นถูไถที่เป้ากางเกงลุงมี “ใช้ได้ครับคุณหนูเรื่อยๆถูแรงๆอีกนิด” “นั่นไงเริ่มแข็งแล้วจ้ะ…ลุงจ๋า” “คุณหนูสุชาดาเก่งจังครับแป้บเดียวก็ทำเป็นแล้ว” “ลุงมีควบม้าไปเร็วๆนะ…สุชาดาเริ่มเสียวแล้ว” “ลุงก็เสียวเหมือนกันซี้ด…” บุญมีเร่งควบม้าเร็วจี๋แถมยังกระเด้าช่วยอีกทาง “โอ๊ะโอ๊ยซี้ดสุชาดาฉี่แล้วซี้ด” “ปล่อยให้ฉี่ออกมาเลยครับ” “โอ๊ยซี้ดฉี่แล้วจ้ะลุง…” “ครับ…ดีครับ คุณหนู” “เหนื่อยจังเลยจ้ะลุง” ลุงบุญมีหยุดม้าแล้วก็ลงมาจากม้า มองหน้าคุณหนูสุชาดาที่สุดสวย “คุณหนูสุชาดาครับขอผมกินน้ำวิตามินนะครับ” “แล้วจะกินยังไงล่ะจ๊ะ” “ลุงขออนุญาตกินจากหีคุณหนูสุชาดาเลยได้มั้ยครับ มือคุณหนูจะได้ไม่เลอะ” “ถ้างั้นลุงมีก็เห็นต้องหีสุชาดาน่ะซี่…สุชาดาอายนะ” “หีคุณสุชาดาน่ะลุงเห็นตั้งหลายครั้งแล้ว…ไม่ต้องอาย หรอกนะครับ…แต่ถ้าอายคุณหนูก็หลับตาลงซี่ครับ” “ก็ได้…เร็วๆนะเดี๋ยวสุมานารอแย่เลย” สุชาดาลงจากหลังม้ามายืนข้างๆลุงมี ท่าทางยังเอียงอายอยู่ “คุณหนูนอนลงซิครับ…ถอดกางเกงด้วย” “อ้าวก็ลุงอยากกิน…ลุงก็ถอดเอาเองซี่” “ครับครับลุงขอโทษ” ลุงมีจับขอบกางเกงขาสั้นแล้วค่อยๆรูดลงมา สุชาดาบ่ายหน้าหันไปมองทางอื่น ลุงมีจ้องเขม็งตาเป็นมันวาวเมื่อเห็นเนินหีที่โหนกนูนของลูกสาวเจ้านาย สุชาดาหลับตาปี๋ ปล่อยให้ลุงมีทำอะไรตามชอบใจ “โหยังไม่มีขนซักเส้นเลย” สุชาดาไม่พูดอะไร ลุงมีจับสุชาดาให้ค่อยๆล้มตัวลงนอน “คุณหนู แยกขาออกหน่อยซิครับ” ลุงมีจับขาสุชาดาถ่างออก สุชาดาก็อ้าขาอย่างว่าง่าย บัดนี้หีไร้ขน ที่แสนจะโหนกนูนอยู่ต่อหน้าลุงมีลูกน้องของคุณพ่อสุชาดาและสุมานา

Reply #1 on: July 28, 2010, 10:01:07 am

ลุง มีจับที่ข้อพับแบะขาออก แล้วก้มลงดมที่เนินหี “คุณหนูผมกินแล้วนะครับ” “จ้ะลุง…” สุชาดาชะโงกหน้าขึ้นมาดูนิดนึง ลุงมีแลบลิ้นเลียไปตามแนวร่องหี ตวัดไปที่ติ่งแตด สุชาดาเสียวถึงกับขมิบหีทันที “โอ๊ยซี้ดเสียวลุงมีสุชาดาเสียวซี้ดอ้าห์” “น้ำของคุณหนูอร่อยจริงๆครับ หวานชื่นใจ” ลุงมีทั้งดูดทั้งเม้มที่ติ่งแตด เพื่อให้คุณหนูเงี่ยนจนไม่สามารถจะปฏิเสธได้เมื่อลุงมีขอเอาท่อนควยสอดเข้า ไปกระแทกร่องหีของคุณหนู “ลุงมีซี้ดอย่าเลียตรงนั้นซี้ดโอว์ซี้ด” สุชาดาเอ่ยห้าม แต่มือกลับกดหัวอัดกับร่องหีแน่นขึ้น “ซี้ด…อย่าซี้ดโอว์ซี้ดลุงมีอย่า” “แผลบๆแหม…อร่อยแผลบ” “หยุดเถอะโอยซี้ดสุชาดาเสียวโอ้ยจะฉี่แล้ว” “หยุดก็ได้แต่ผมขอเอาท่อนเนื้อเข้าไปในร่องหีนะครับ” “เอาเข้าไปทำไมเหรอซี้ดโอว์” “ก็มันอยากจะเข้าไปดูข้างในน่ะครับ” “มันจะเข้าได้เหรอ ของลุงมีใหญ่ออก” “ได้ซี่ครับสบายมากไม่งั้นลุงคงไม่ขอเอาเข้าหรอก” “ซี้ดโอยจ้ะได้จ้ะลองดูก็ได้” คำพูดที่ออกจากปากสุชาดา เหมือนเสียงสวรรค์ที่ประธานพรให้กับลุงมี สุชาดาไม่รู้ว่าตัวเองพูดอะไรออกไป เพียงแต่อยากให้ลุงมีหยุดเลียร่องหี ลุงมีไม่รอช้าจับท่อนควยมาจ่ออยู่ที่ปากร่องหี แล้วถูไปตามร่องหี “ลุงมีซี้ดทำอะไรน่ะโอว์เสียวหี” ลุงมีชะล่าใจว่าได้เย็ดหีคุณหนูแน่จึงแกล้งเขี่ยติ่งแตดเล่น “บุญมีบุญมี…บุญมีโว้ย” เสียงเพื่อนชื่อมิ่งตะโกนเรียกบุญมีดังมาก ลุงมีก็ตกใจ “ใครวะ…มาขัดจังหวะได้ คนกำลังจะเย็ดกัน…” “อะไรเหรอลุงมี” “ไม่มีอะไรครับ คุณหนูรีบใส่กางเกงก่อนเถอะครับ” เสียงควบม้าใกล้เข้ามาลุงมีกับสุชาดาใส่กางเกงเสร็จพอดี “อ้าว…ไอ้มิ่งมีอะไรวะ” “ก็นักเรียนเองให้ข้ามาบอกว่า…คนขับรถมารับแล้ว” “เลยให้เอ็งมาตาม……” ลุงมีพูดอย่างเสียอารมณ์มากที่ถูกขัดจังหวะเพราะกำลังจะเย็ดคุณหนูอยู่แล้ว “สงสัยลุงพรมารับแล้ว” “นี่มันเพิ่งจะกี่โมงเอง” “เฮ้ยนี่จะสี่โมงครึ่งแล้ว” “งั้นเรารีบกลับกันเถอะลุงมี สุมานาคงคอยแย่แล้ว” “ก็ได้ครับแต่พรุ่งนี้ต้องมาเรียนต่อนะครับ” “จ้ะมาอยู่แล้วก็เรียนออกจะสนุกอย่างนี้” มิ่งควบม้ากลับไปสุชาดาก็ขึ้นม้า ลุงมีก็เดินจูงม้ากลับไปที่ชมรม สุชาดาสงสัยว่าทำไมลุงมีไม่ขึ้นมาขี่เหมือนเดิม “ทำไมลุงมีไม่ขึ้นมาขี่เหมือนเดิมล่ะ” “ก็เดี๋ยวคนขับรถเห็นก็จะไปฟ้องเข้าว่าลุงไม่ยอมสอนเอาแต่พาขี่เที่ยว” พอถึงชมรมสุมานากับลุงพรก็รออยู่แล้ว “แหม…สุชาดาไปสนุกคนเดียว…ทิ้งสุมานาเลยนะ” “สุชาดาขอโทษ…พอดีไปไกลเลยเพลินไปหน่อย” “ไม่เป็นไรจ้ะสุมานาแซวเล่นเฉยๆ” “ถ้างั้นพรุ่งนี้สุชาดาให้สุมานาออกไปก่อนเลยครึ่งวันนะ” ลุงมีได้ยินก็เตรียมวางแผนเอาไว้ในใจแล้วว่าจะหลอกล่อยังไงดีเพราะใจอยากจะ เย็ดคุณหนูสุชาดาก่อนเพราะไม่ต้องมาหลอกล่อใหม่ “คุณหนูจะกลับเลยรึเปล่าครับ” “กลับเลยก็ได้ลุงพร” “สุชาดาไปก่อนนะลุงมี” “เอ่อคืองั้นพรุ่งนี้มาเรียนต่อนะครับ” บุญมีไม่ทันได้พูดอะไร สุชาดากับสุมานาก็ขึ้นรถ ลุงพรก็ออกรถกลับบ้าน ระหว่างทางก็แวะเติมน้ำมันจึงหันมาบอกคุณสุมานากับคุณสุชาดา “อ้าวหลับอยู่ทั้งคู่เลย” พอดีเด็กปั้มเดินมา ลุงพรจึงเปิดกระจก “น้องเติม 95 เต็มถังเลย” “ได้เลยครับ.เจ๊” ลุงพรมัวแต่มองตัวเลขที่ขึ้นอย่างรวดเร็ว ส่วนเด็กปั้มพอเห็นสุมานากับสุชาดาก็ถึงกับตะลึงจ้องตาไม่กระพริบ ด้วยความอวบขาว กางเกงขาสั้น มันสั้นจนเกือบเห็นกางเกงใน ลุงพรหันไปมอง ก็เห็นเด็กปั้มมองคุณหนูทั้งสองตาเป็นมัน “เฮ้ย!มองอะไรวะ” “ขอโทษครับผมไม่ได้ตั้งใจ” เด็กปั้มก็ก้มหน้าก้มตาเติมน้ำมัน ลุงพรกวาดสายตาไล่มองลงมาถึงกางเกง ขาสั้น ที่รัดเข้ารูปได้ทุกโค้งเว้า“โหนกดีจริงๆ ได้เย็ดซักทีจะไม่ลืมพระคุณเลย” ลุงพรพูดในใจแล้วกลืนน้ำลายเอื้อกใหญ่ แล้วก็ขับรถไปอย่างช้าๆ คอยชำเลืองดูทางกระจกมองหลัง จนถึงบ้าน “คุณหนูครับ…ถึงบ้านแล้วครับ” ลุงพรปลุกสุมานากับสุชาดา ที่ยังคงหลับอยู่ “เหรอขอบใจมากจ้ะ” สุมานากับสุชาดา ก็เดินขึ้นบ้านไป ลุงพรเอารถไปเก็บที่โรงรถ แล้วก็ล้อครถ พอมองไปที่กระจกหลังก็เห็นของตกอยู่ที่เบาะหลังจึงเปิดดู “สงสัยคุณหนูทำของตกเอาไว้” ลุงพรเปิดประตูแล้วเข้าไปหยิบ แล้วสังเกตุดู “นี่มันกางเกงในนี่ 2 ตัว แฉะเยิ้มไปหมดเลย ของคุณหนูแน่ๆ สงสัยหัดขี่ม้าแล้วเสียวจนน้ำแตก” ลุงพรก็เก็บเอาไปเป็นของที่ระลึก สุมานากับสุชาดาพอขึ้นห้องก็คุยกัน “สุชาดาไปขี่ม้าเป็นยังไงบ้าง” “เสียวสุดยอดไปเลยสุมานา ลุงมีสอนให้ทำอะไรตั้งหลายอย่าง” “อะไรบ้างล่ะ” “เดี๋ยวพรุ่งนี้ก็รู้เองแหละ” “ไม่เอาน่าบอกหน่อยนะ” “ทำตามที่ลุงมีบอกก็พอแล้วน่า…ไปอาบน้ำก่อนนะ” “โธ่บอกหน่อยก็ไม่ได้” พอต่างคนอาบน้ำเสร็จก็ลงมาทานข้าวกับคุณพ่อ “คุณพ่อคะทำไมวันนี้กลับเร็วจัง” “พอดีเค้ายกเลิกนัดตอนเย็น ก็เลยกลับมาบ้านแล้วขี่ม้าเป็น ยังไงบ้าง” “สนุกค่ะมันส์ที่สุดเลย” “พ่อบอกแล้วว่าต้องชอบเห็นมั้ย” คุยกันอยู่พักหนึ่งต่างก็แยกย้ายกันไปนอน พอวันรุ่งขึ้น สุมานากลัวว่าจะไม่มีเสื้อผ้าเปลี่ยน จึงเตรียมเสื้อผ้าไป 2 ชุดแล้วเอากางเกงในไป 3 ตัว แต่สุชาดารู้จึงบอก…… “สุมานาเอาไปทำไมตั้งเยอะแยะ…ไม่ต้องหรอก” “งั้นก็เอากระดาษทิชชู่ไปด้วยดีกว่า” “ตามใจสุมานาซี่แต่คงไม่ต้องใช้หรอก” “ทำไมล่ะแล้วเวลาน้ำออกจะเอาอะไรเช็ดล่ะ” “ก็ลุงมีไงลุงมีเค้าอยากกินน้ำที่ออกจากหีเพราะมันทำให้ ผิวดีและดูหนุ่มขึ้น” “แล้วสุชาดาเคยให้ลุงมีกินแล้วเหรอ” “ใช่จ้ะก็เมื่อวานนี้แหละ…เสียวสุดๆเลย” “แล้วลุงมีกินยังไงเหรอ” “ลุงเค้าก็เอาลิ้นเลียที่ร่องหีน่ะซี่” “แล้วสุชาดาไม่อายเหรอที่ให้ลุงมีเห็นหีน่ะ” “ทีแรกก็อาย…แต่ลุงมีบอกว่าเห็นหีสุชาดาตั้งหลายครั้งแล้ว” “เห็นตอนไหนเหรอ สุชาดา” “ก็ตอนที่เราขึ้นลงม้าไง” “ถ้างั้น…ลุงมีก็เห็นหีสุมานาแล้วด้วยซี่” “ใช่แล้วเห็นตั้งหลายที” สุมานารู้สึกอายที่ลุงมีได้แอบเห็นหีของเธอซะแล้ว “แล้วลุงมีเค้าเลียหียังไง” “ก็เลียเหมือนเวลาที่มีขนมเลอะมือนั่นแหละ” สุมานานึกในใจว่า ถ้าให้ลุงมีเลียที่ร่องหีจะเสียวขนาดไหนนะ แล้วทั้งคู่ก็ใส่เสื้อยืดและกางเกงขาสั้นเหมือนเมื่อวาน แล้วก็เดินลงมาข้างล่าง ก็เจอเจ๊.หลินที่โต๊ะอาหาร “อ้าวเจ๊.หลินคุณพ่อไปแล้วเหรอ” “ค่ะเห็นออกไปตั้งแต่เช้าแล้วนั่นไงลุงพรกลับมาแล้ว” “งั้นเราไปกันเลยดีกว่านะสุมานา” “อ้าวแล้วไม่ทานข้าวซักหน่อยก่อนเหรอคะ” “ไม่หละไม่หิวเลย” สุชาดากับสุมานาก็เดินมาที่รถ ซึ่งลุงพรเพิ่งจะจอดรถสนิทพอดี “ลุงพรไปส่งสุชาดากับสุมานาที่ชมรมหน่อยซี่” “ครับคุณท่านสั่งให้มารอรับคุณหนูอยู่แล้วครับ” สุมานา สุชาดาก็ขึ้นรถ ลุงพรก็ออกรถทันที สายตาลุงพรคอยมองไป ที่หว่างขาของทั้งสอง จนทั้งคู่สังเกตุเห็น “มองอะไรเหรอลุงพร” “เปล่าๆครับเปล่ามอง” “อย่ามาโกหกก็สุชาดาเห็นว่าลุงพรมองถึงได้ถาม” “ก็คือคุณหนูใส่ชุดนี้น่ารักดีน่ะครับ…ดูแล้วเป็นสาวขึ้น” “ดูเป็นสาวขึ้นจริงเหรอ” “จริงซิครับผมไม่กล้าโกหกหรอก” “ลุงพรขับรถให้คุณพ่อมากี่ปีแล้วเนี่ย” สุชาดาถามเพราะสนใจจะหัดขับรถเหมือนกัน “ก็ราวๆ 4 ปีได้แล้วครับก่อนจะมาขับให้คุณท่านก็ขับแท๊กซี่ มาเกือบ 6 ปี” “ถ้างั้นก็ขับจนเก่งแล้วน่ะซี่ว่างๆสอนขับรถให้สุมานาบ้างซี่” “ได้ครับ…ถ้าคุณท่านอนุญาต” “ก็อย่าเพิ่งให้คุณพ่อรู้ซี่…นะนะ” “ทำไมล่ะครับ” “ก็สุชาดาอยากจะให้คุณพ่อเซอร์ไพรส์น่ะ” “ครับ…ก็ได้ครับ” แล้วก็ถึงชมรมขี่ม้า ซึ่งลุงมีก็ยืนรออยู่แล้ว สุชาดากับ สุมานาก็เดินไปหาลุงมี “หวัดดีค่ะ ลุงมี วันนี้ลุงมีพาสุมานาไปสอนก่อนนะครึ่งวันเลย” “ทำไมล่ะครับ” “ก็เมื่อวาน…สุชาดาไปนานเลยชดเชยให้สุมานา” “แต่เมื่อวานลุงยังสอนให้คุณหนูสุชาดายังไม่เสร็จเลย” “ไม่เป็นไรสุชาดาเมื่อไหร่ก็ได้” “ครับก็ได้ แล้วคุณสุชาดาจะทำอะไรช่วงครึ่งวันล่ะครับ” “ก็กะว่าจะเดินดูอะไรไปเรื่อยๆลุงมีไปเถอะไม่ต้องห่วงสุชาดา หรอกแต่ถ้าอยากกินน้ำวิตามินล่ะก็ กินของสุมานาก็ได้” “บ้าจริงยัยสุชาดาสุมานาไม่ได้พูดซะหน่อย” “เถอะน่าสุมานาถ้าลุงเค้าอยากกินก็ให้เค้ากินไปเถอะ” ลุงมีก็ยิ้ม เพราะรู้ว่าคุณหนูสุชาดา คงจะไปเล่าให้คุณหนูสุมานาฟังหมดแล้ว ว่าโดนเลียร่องหี สุมานาก้มหน้าอายๆ “งั้นเราไปกันเถอะครับ” “จ้ะลุง” ลุงมีให้สุมานาขึ้นม้า แล้วลุงมีก็ขี่ออกไปทางด้านหลัง ทางเดียวกับที่พาสุชาดาไปแต่ลึกกว่าเพราะไม่อยากให้ใครมาตามเจอ ในใจสุมานาก็นึกถึงแต่ท่อนเนื้อที่จ่ออยู่ที่ก้น ลุงมีก็คิดแผนการเผด็จศึกสุมานาก่อน “คุณหนูเสียวหีรึยังครับ” “เสียวจ้ะ…เสียวมากเลย” “ถ้าน้ำออกแล้ว…ขอให้ผมได้กินน้ำของคุณหนูนะครับ” “ก็ตามใจลุงซี่จ๊ะ…ลุงมี” ลุงมีควบม้าเร็วขึ้นเพื่อให้น้ำแตกโดยเร็ว กระเด้าควยช่วยเร่งให้น้ำแตก “โอ๊ะซี้ดจะออกแล้วซี้ดโอว์ซี้ด” “ปล่อยมาเลยครับคุณหนู” “ซี้ด…ออกแล้ว…ซี้ดโอว์ซี้ด…” ลุงมีหยุดม้าใต้ร่มไม้ ลงจากม้า แล้วผูกเจ้าวิลลี่เอาไว้ “ลงมาซี่ครับคุณหนู” สุมานาก็ลงตามมา ลุงมีหยิบผ้าผืนใหญ่ที่เตรียมมาโดยเฉพาะปูกับพื้น “นั่งก่อนซี่ครับคุณหนู” สุมานานั่งลงบนผ้า ลุงมีจับขอบกางเกงขาสั้นสุมานาก็หลบหน้า ลุงมีรูดกางเกงลงไปทางปลายขา “โอ้โหหีคุณสุมานาสวยเหมือนคุณสุชาดาเลย” “ก็เราเป็นฝาแฝดกันนี่ก็ต้องเหมือนกันอยู่แล้ว” “ครับ…แต่น้ำคุณหนูออกมามากกว่า” ลุงมีก้มลงดมที่ร่องหี สูดดมอย่างชื่นใจ “ดมหีไม่เหม็นเหรอจ๊ะลุง” “ไม่เหม็นหรอกครับ…หอมมากเลย” ลุงมีก้มลงเลียน้ำที่หีอย่างเอร็ดอร่อย สุมานาเสียวเกร็งกดหัวลุงมีอัดกับหีแน่น เมื่อลุงมีเลียที่ติ่งแตดสุมานาถึงกับกระดกหีจนก้นลอย “โอ๊ยซี้ดสุมานาเสียวเหลือเกิน หยุดก่อน” ลุงมีหยุดเลียแล้วเงยหน้าขึ้นมา สุมานาหน้าเหยเกเพราะเสียวมาก “ลุงหยุดก็ได้แต่ขอลุงดูดนมคุณหนูแทนนะครับ” “ไม่เอาหรอกสุมานาอายนะ” ลุงมีก็ก้มลงไปเลียร่องหีต่อ เน้นเลียและเม้ม ,ขบที่ติ่งแตด สุมานากระดกหีขึ้นมา อัดปากลุงมีถี่ขึ้น เพราะใกล้น้ำแตก “ยอมยอมแล้วจ้ะสุมานาซี้ดยอมให้ลุงดูดนมแล้ว” ลุงมีเงยหน้าแล้วยิ้ม สุมานาถอนหายใจ เฮื้อกใหญ่ “งั้นก็ถอดเสื้อซิครับ” “จ้ะลุง…” สุมานาถอด เสื้อยืดออกอย่างว่าง่าย เผยให้เห็นเสื้อชั้นในตัวจิ๋ว “แล้วเสื้อชั้นในล่ะครับถ้าไม่ถอดออกแล้วลุงจะดูดนม ได้ยังไงล่ะครับ” “ก็ได้ลุงเนี่ย…” สุมานาจึงปลดตะขอเสื้อชั้นใน แล้วก็ถอดออก เอาแขนบังไว้ข้างหนึ่ง ลุงมีจับแขนกางออก เผยให้เห็นเต้านมเท่าลูกซาลาเปา หัวนมสีชมพู “นมคุณหนูสวยจังเลยครับ” ลุงมีพูด แล้วก็ก้มลงดูดที่หัวถันสีชมพูอ่อน มืออันหยาบ กร้านของลุงมี ก็คลึงทั้งสองเต้าอย่างทะนุถนอม มันแข็งเป็นไต แต่ก็นิ่มมือมาก “โอยซี้ดเสียวลุงสุมานาซี้ดโอย” “แหมดีจริงๆเลยจ้วบ…จ้วบ” สุมานาเสียวมาก ทีแรกก็ดันหัวลุงมีออก เพียงครู่เดียวก็รัดหัวลุงมีไว้แน่น ลุงมีก็เอามือมาถอดกางเกงตัวเองลง แล้วจับหัวถอกจ่อที่ร่องหี “ลุงจ๋าสุมานาเสียวจังเลยซี้ดโอว์” ลุงมีดูดนมเสียงดัง “จ้วบจ้าบ”มือก็จับท่อนควยเอาหัวถอกเขี่ยไปตามร่องหีของสุมานา “ลุงจ๋าลุงเอาอะไรมาถูซี้ดที่หีสุมานาน่ะซี้ดอูย” “อ๋อ…ท่อนเนื้อลุงเองน่ะ” “ลุงขี้โกงซี้ดอูยเสียวไปหมดแล้วลุงจ๋า” “ลุงไม่ได้โกงนะก็คุณหนูให้หยุดเลียเฉยๆนี่” สุมานาเสียวจึงกระดกหีขึ้นมา ลุงมีจึงกดเข้าไปนิดนึง “อุ๊ยซี้ดลุงเอามันเข้ามาทำไมซี้ดเจ็บจัง” “ก็เห็นคุณหนูกระดกหีขึ้นมาหาลุงก็เลยนึกว่าคุณหนู อยากให้เอามันเข้าไป” “เปล่าซะหน่อยซี้ดเอาออกเถอะเจ็บมันคับแน่นจัง” “ไม่ได้แล้วครับ…ถ้าเอาเข้าไปแล้วต้องเอาน้ำวิตามินของลุง ออกก่อน…ถึงจะเอาท่อนเนื้อออกได้” “ซี้ดโอว์แล้วทำยังไงล่ะ…ซี้ด…” “เดี๋ยวลุงต้องเอาเข้าสุดก่อนเหมือนคุณสุชาดาเมื่อวาน” “ลุงมีเอาเข้าหีสุชาดาแล้วเหรอคะซี้ด…ฮือ” “ครับเอาเข้าแล้วคุณสุชาดาไม่ได้เล่าให้ฟังเหรอครับ” “เปล่าซี้ดยังไม่ได้เล่าจ้ะ…ซี้ดโอว์” “คือพอเอาเข้าสุดก็ชักเข้าชักออกจนน้ำออกก็เสร็จ” “แต่มันเจ็บน่ะ…ซี้ด…โอย…ซี้ด” “เจ็บแค่นิดเดียวเองครับพักเดี๋ยวเดียวก็หายแล้ว” ลุงมี โกหกว่า ได้เอาท่อนควยข้าไปในร่องหีของสุชาดาแล้ว เพื่อให้สุมานาได้สบายใจว่าเอาเข้าได้ “แล้วสุชาดาไม่เจ็บเหรอ…ขนาดเข้าแค่นี้สุมานายังเจ็บเลย” “ก็เจ็บแค่นิดเดียวเหมือนมดกัดน่ะครับ แป้บเดียวก็หาย” สุมานาก็เชื่อว่า…ลุงเอาท่อนควยเข้าไปในร่องหีสุชาดาแล้ว จึงยอมให้ลุงมีเอาท่อนควยดันเข้าร่องหีต่อได้ “คุณหนูกัดฟันแน่นๆนะครับตรงนี้เจ็บนิดนึง” ลุงมีดันท่อนเควย ผ่านเยื่อพรหมจารี จนฉีกขาด ด้วยความเจ็บสุมานาจึงเกร็ง จึงจิกเล็บไปที่ต้นคอลุงมี จนเลือดออกซิบๆ น้ำตาแห่งความเจ็บปวดไหล ซึม ออกจากสองตา “ลุงมีสุมานาเจ็บจังเลยพอเถอะ” “ใจเย็นๆครับมันเข้าไปสุดแล้วดูซิครับต่อไปก็จะไม่เจ็บ อีกแล้วจะเหลือแต่ความเสียวสนุกสุดๆไปเลย” “ลุงอย่าเพิ่งขยับนะสุมานายังเจ็บอยู่เลย” “จ้ะลุงจะไม่ขยับเด็ดขาด” ลุงมีรู้ว่าสุมานารู้สึกกังวลใจ……จึงอยากจะให้ผ่อนคลาย “คุณหนูสุมานาลองหลับตาแล้วแลบลิ้นออกมาซิครับ” “ลุงจะทำอะไรสุมานาอีกล่ะ” “ลุงจะให้คุณหนูทายเล่น…ว่าลุงใช้อะไรสัมผัส” สุมานาเห็นว่าไม่มีอะไรจึงทำตาม ลุงมีก็แลบลิ้นเลียลิ้นสุมานา “อุ๊ย…อะไรน่ะ” เท่านั้น ลุงมีก็ประกบริมฝีปาก เอาลิ้นไปพันกับลิ้นสุมานา แล้วก็ดูดลิ้นสุมานารู้สึกเพลิน จึงดูดลิ้นตอบแลกลิ้นกันไปมาอย่างเอร็ดอร่อย “จ๊วบจ๊วบจ๊วบจ๊วบ” เสียงดูดปากแลกลิ้น มันช่วยสร้างอารมณ์อยากให้เกิดขึ้น สุมานาเริ่มคลายกังวล ลุงมีจึงเริ่มกระเด้าชักท่อนควยเข้าออกอย่างช้าๆ สุมานาหลับตาปี๋ ลุงมีก็ถอนปากออกมาดูดเต้านมแทน “ลุงจ๋าเอาเข้าๆออกๆแล้วเหรอโอยซี้ด” “ เค้าเรียกว่ากระเด้าครับคุณหนูยังเจ็บอยู่รึเปล่าครับ” สุมานารู้สึกว่ามันร้อนและชาไปหมด ไม่รู้เรียกว่าเจ็บรึเปล่า “ก็ซี้ดเจ็บนิดๆจ้ะลุงจ๋าซี้ด” “ถ้างั้นลุงกระเด้าต่อเลยนะครับ” “จ้ะตามใจลุงเถอะแต่ว่าเบาๆก่อนนะซี้ดอ้าห์เสียว” ลุงมี เร่งกระเด้าท่อนควย เข้าร่องหีเร็วขึ้น สุมานาก็ทั้งตอด ทั้งขมิบหี รัดท่อนเนื้อแน่นถี่ขึ้น “หีคุณหนู…ตอดควยดีเหลือเกินซี้ด” “โอยซี้ดทำไมลุงมีพูดหยาบจังคะอุ๊ยเสียวซี้ด” “ก็พูดแล้ว…มันได้อารมณ์ดีหีเย็ดมันส์จริงๆซี้ดเสียวหัวควย เหลือเกิน คุณหนูลองพูดซี่” “ซี้ดจะให้สุมานาพูดอะไรล่ะจ้ะซี้ดโอย” “ก็ลุงเย็ดหีคุณหนูแล้วคุณหนูมันส์หีมั้ย” “จ้ะลุงเย็ดมันส์จ้ะ เสียวหีไปหมดแล้วซี้ดพูดอย่างนี้ได้มั้ยจ้ะลุง” ลุงมีรู้สึกภูมิใจ ที่ได้เย็ด…เปิดบริสุทธิ์…ลูกสาวคนสวยของเจ้านาย…และคงจะได้เย็ดอีกคนโดย ง่าย…ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร “คุณหนู…เด้งหีขึ้นมารับควยหน่อย” “เด้งหีแล้วจ้ะลุงมีเย็ดมันจังเย็ดแรงๆอีกซิจ้ะลุง” “คุณหนู…ไม่กลัวหีพังเหรอครับ” “ลุงมีเย็ดแรงๆเถอะ… สุมานาไม่กลัวหีพังหรอก” เมื่อได้ยินคำพูดอย่างนี้ ลุงมีก็เร่งความเร็วเต็มที่เอาใจ คุณหนูสุมานาที่รัก เพียงครู่เดียวเท่านั้น สุมานาและลุงมีก็สุดจะทนทานกับความเสียวซ่านที่เกิดขึ้นได้ “โอ๊ยลุงจ๋าสุมานาจะซี้ด…จะฉี่อีกแล้ว” “ไม่ครับเค้าเรียกว่าน้ำแตกหรือน้ำเงี่ยนออก” “จ้ะสุมานาจะน้ำเงี่ยนแตกแล้วโอยซี้ดโอว์” “ลุงก็จะออก…ซี้ดเหมือนกัน” “ลุงจ๋าเร็วๆอีกซี้ดโอว์ซี้ดโอ๊ยยออกแล้วโอย” “หี คุณหนู ตอดควยดีเหลือเกินซี้ดอ้าห์” ลุงมีชักควยออกมารูด 2-3 ทีน้ำเงี่ยนก็พุ่งออก มาเป็นสาย รดมาที่หน้าท้องจนหมด ลุงมีก็นอนลงข้างๆคุณหนูสุมานา มือก็ละเลงน้ำเงี่ยนไปทั่วหน้า ท้องและคลึงที่เต้านม “ลุงมีเล่นอะไรเนี่ย…เลอะหมดเลย” “น้ำนี่เป็นวิตามินครับกินก็ได้ทาก็ได้ลุงจะกินให้ดู” ลุงมีก้มลงดูดน้ำเงี่ยนที่หัวนมสุมานาดัง “จ้วบ” “อุ๊ยลุงมี…บ้าจริงเชียว” “คุณหนูโดนลุงเย็ดมีความสุขมั้ยครับ” “จ้ะตอนน้ำออกเหมือนล่องลอยอยู่บนท้องฟ้าเลย” “ใช่ครับเค้าเรียกกันว่าขึ้นสวรรค์ งั้นเดี๋ยวลุงพาขึ้นสวรรค์ อีกรอบนึงนะ” “ก็ตามใจลุงซี่จ้ะ” ลุงมีรู้แล้วว่าคุณหนูสุมานาเริ่มติดใจในรสสวาท ที่ลุงมีปรนเปรอให้ ลุงมีลูบคลึงไปทั่วร่างกายของคุณหนู สุมานาก็ลูบคลึงที่ท่อนควยไม่ยอมปล่อย ส่วนสุชาดาเดินเล่นไปมาก็ชักเริ่มเบื่อ จึงหยิบโทรศัพท์ขึ้นมา “ฮัลโหลลุงพรเหรอ อยู่ไหนเนี่ย มารับสุชาดาหน่อยซี่” “ครับๆ คุณหนูรอแป้บนึงนะครับ” “จ้ะมาเร็วๆนะ” ลุงพรรีบบึ่งรถมาหาคุณหนูสุชาดา เพียงครู่เดียวก็ถึงคอกม้า “ทำไมมาเร็วจังลุงพร” “ก็ผมกินข้าวอยู่แถวๆนี้พอดีคุณหนูจะไปไหนเหรอครับ” “ก็เบื่อๆไม่รู้จะทำอะไร” “งั้นไปหัดขับรถมั้ยล่ะครับ” “เอ่อจริงซี่ดีเหมือนกัน แล้วจะไปหัดแถวไหนล่ะ” “เดี๋ยวผมจะพาไปที่มีรถน้อยๆครับ” สุชาดาขึ้นรถไปกับลุงพร คนขับรถ ลุงพรพาสุชาดามาบริเวณชานเมือง ซึ่งแทบจะไม่มีบ้านคนเลย ลุงพรจอดรถแล้วลงมา ให้คุณหนูนั่งแทน ส่วนลุงพรก็มานั่งข้างๆ “คุณหนูลองสตารท์เครื่องก่อนครับนั่นกุญแจบิดหมุนไปทางขวา ค้างไว้ ” สุชาดาก็บิดลูกกุญแจ เครื่องก็สตารท์ “ไชโยติดแล้ว” “ทีนี้ก็เหยียบคลัทช์ แป้นที่เท้าด้านซ้ายสุดให้มิดเลย แล้วก็ใส่ เกียร์” “ใส่ยังไงล่ะ ลุงพร” ลุงพรจึงฉวยโอกาสกุมมือสุชาดาแล้วก็สอนเข้าเกียร์ “ตรงนี้เกียร์1ครับ อันนี้เกียร์ 2 นี่ 3 ตรงนี้เกียร์ 4 แล้วนี่ก็ เกียร์ 5 แล้วอันสุดท้ายก็เกียร์ถอย เข้าตรงนี้” “โอยสุชาดาจำไม่ได้หรอก…ค่อยๆบอกก็แล้วกัน” “ตรงนี้เกียร์ 1 ครับทีนี้เหยียบคันเร่งแล้วค่อยๆปล่อยคลัทช์” สุชาดาก็ทำตามแต่ยังไม่ถูกจังหวะจึงทำให้เครื่องกระตุกและดับ “อุ๊ยดับเลย” “ไม่เป็นไรครับดับก็สตารท์ใหม่ได้แต่ต้องเข้าเกียร์ว่างก่อน” ลุงพรก็กุมมือสุชาดาเข้าเกียร์อีก “เอ้าลองอีกครั้งซิครับ” “อุ๊ยดับอีกแล้ว” สุชาดาลองออกตัวอีก 7-8 ครั้งก็ยังไม่ได้ “สุชาดาขับรถไม่ได้เรื่องเลยใช่มั้ยคะ” “ไม่หรอกครับตอนผมหัดทีแรกก็เป็นอย่างนี้เหมือนกัน” แล้วสุชาดาก็นึกถึง ที่ลุงมีที่หัดให้ขี่ม้าพร้อมกันรู้สึกว่าเป็นเร็วเหมือนกับได้ขี่เอง รถยนต์น่าจะเหมือนกัน “ลุงพรเอาอย่างนี้ได้มั้ยลุงพรมานั่งด้านหลังสุชาดาจะได้ สอนง่ายๆ” ลุงพรตกใจที่คุณหนูเอ่ยขึ้นอย่างนั้น แต่ก็ดีใจที่คุณหนูสุชาดาเปิดโอกาสให้ได้สัมผัสกับร่างกายคุณหนูอย่างใกล้ ชิดแนบแน่นแนบเนื้อ…คุณหนูสุชาดาอย่างใกล้ชิด “ดีครับผมว่ากำลังจะบอกอยู่พอดี” “งั้นลุงพรก็ข้ามมาซี่จ๊ะ” ลุงพรก็รีบขยับตัวข้ามเบาะ มาอยู่ข้างหลังสุชาดา ทันทีที่ข้ามมาควยก็แข็ง โด่อยู่แล้ว ควยถูหลังสุชาดาลงมาถึงก้น กลิ่นหอมจากผมดำยาวสลวยมันยิ่งทำให้รู้สึกเกิดอารมณ์เงี่ยนมากขึ้น สุชาดาขยับตัวไปมาจนควยมันเข้ามาอยู่กลางร่องก้นพอดี “ไปกันเลยลุงพร” “ครับเริ่มจากสตารท์เข้าเกียร์เร่งแล้วปล่อยคลัทช์” “ไปแล้วลุงพรเก่งจังเลย” “ไม่หรอกครับผมขับตามปกติ” แผ่นหลังของสุชาดา มันเบียดอยู่กับแผ่นอก มันเสียดสีกันจนร้อน โดยเฉพาะควย ที่ตอนนี้มันค่อยๆเลื่อนเข้ามา จากถูไถอยู่ที่ร่องก้น เข้ามาถูไถอยู่ที่ กลางร่องหีของสุชาดา คุณหนู…ทับ…บดบี้ลำควยไปมาจนน้ำใกล้จะแตก ลุงพรก็เช่นกัน จึงเบรคแล้วเร่งสลับกันไปเพื่อเร่งให้ตัวเองน้ำแตกโดยเร็ว “ไม่ไหวแล้ว……โอ๊ยซี้ด…อ้าห์” “เป็นอะไรลุงพร…น้ำออกแล้วเหรอ” “คุณหนูรู้…รู้เหรอครับ” “ก็ใช่ซี่ทำไมเหรอ” “ไม่มีอะไรครับ…แล้วคุณหนูน้ำแตกด้วยรึเปล่าครับ” “ยังจ้ะ…ลุงพร…ทำไมล่ะหรือว่าพี่อยากกินน้ำวิตามิน” “น้ำวิตามิน???…น้ำอะไรเหรอ” “ลุงพรไม่รู้เหรอ…ก็น้ำที่ออกจากหีสุชาดาไงล่ะ” “อ๋ออ๋อ…อยากกินซี่ครับขอให้ผมได้กินหน่อยนะครับ” “ได้ซี่…แต่ว่าน้ำวิตามินของสุชาดายังไม่ออกเลย” “ถ้างั้นขอผมช่วยให้น้ำออกเร็วๆนะครับ” “ลุงพรจะทำยังไงล่ะ” ลุงพรไม่ให้คำตอบ…แต่ล้วงมือเข้าไปในกางเกงด้วยมือขวา ส่วนมือซ้ายก็คลึงอยู่ที่เต้านมที่แข็งเป็นไต กุมแล้วพอดีมือ “อุ๊ยลุงพรสุชาดายังไม่บอกให้ทำเลย” “ก็ผมกลัวคุณสุชาดาไม่ให้ทำนี่ครับ” “แหม…ทำไมสุชาดาจะไม่ให้ทำล่ะ” “เอ๊ะ…คุณหนูไม่ได้ใส่กางเกงในเหรอครับ” “ก็ซี้ดใช่แล้วทำไมล่ะโอยซี้ด” “ไม่ไม่มีอะไรครับ ผมล้วงไปเจอหีพอดีครับ” “สุชาดารู้แล้วว่าลุงพรลูบหีสุชาดาอยู่” “ผมว่ามันก็สบายดีนะครับ” ลุงพรคิดว่าคุณหนูเตรียมมาพร้อมที่จะโดนเย็ดจึงจัดการรุกอย่างเต็มตัว “ลุงพรโอ้ยอย่าบีบแรงซี่สุชาดาเจ็บนะ” “โทษครับเพลินไปหน่อย” ลุงพรหันดูรอบๆอีกครั้ง ให้แน่ใจว่าไม่มีใครมาแอบดู จึงปรับเบาะให้เอนลงจนสุด แล้วพลิกสถานการณ์ให้ตัวเองมาอยู่ด้านบน คุณหนูสุชาดา ผู้อ่อนต่อโลกคิดว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องธรรมดา จึงปล่อยให้คนขับรถทำอะไรตามใจชอบ ลุงพรก็ซุกไซร้ที่เต้านม มือก็ถอดกางเกงตัวเองออก งัดควยที่ยาวใหญ่ออกมาโชว์ตัว “โอ้โหใหญ่จังซี้ดอูย” “ไม่ใหญ่หรอกครับเข้ารูหีคุณหนูได้สบายแน่” “ลุงพรจะเอามันเข้าไปในหีสุชาดาเหรอ” “ใช่ซี่ครับแล้วคุณหนูอยากให้เอาเข้ารึเปล่าล่ะครับ” “ก็ตามใจลุงพรซี่อูยซี้ด…อยากทำอะไรก็ทำซี้ด” ลุงพรไม่รอช้า เพราะนึกว่า คุณหนูสุชาดาคงเคยผ่านมาบ้างแล้ว หัวถอกถูกถูไถ ตรงปากร่องหี “แหมร่องหีคุณหนูเหมือนไม่เคยโดนเย็ดเลยนะครับ” ลุงพรไม่รออะไร แล้วก็ดันหัวถอกส่งเข้าไปอย่างต่อเนื่องด้วยความยากลำบาก สุชาดาเกร็งมือกำจิกไปที่เบาะรถแน่น “ซี้ดทำไมรูหีมันฟิตอย่างงี้เหมือนไม่เคยโดนเย็ด…” “โอ้ยซี้ดก็ไม่เคยน่ะซี่ซี้ดโอยเจ็บจัง” “คุณหนูยังไม่เคยจริงๆเหรอครับ” “ก็ใช่น่ะซี่…เจ็บจังเลย” ลุงพรรู้สึกภูมิใจอีกเป็นทวีคูณที่ได้เย็ดคุณหนูสุชาดาเป็นคนแรก จึงหวังจะทำให้คุณหนูสุชาดาติดใจในรสสวาทที่ ลุงพรกำลังมอบให้ “ขอโทษครับเดี๋ยวผมจะทำให้เบาๆอีก” “จ้ะดีจ้ะเบาๆนะ…สุชาดาจะได้ไม่เจ็บ” ลุงพรถอดเสื้อยืดและเสื้อชั้นในของสุชาดาออก ซึ่งสุชาดาเองก็ไม่ได้ขัดขืนอะไร เลยแม้แต่น้อย เต้านมขาวเนียนและเต่งตึง ปรากฏแก่สายตาลุงพร ซึ่งพึ่งจะได้สัมผัสไปเมื่อครู่นี้ สองเต้าขนาดเท่าซาลาเปาลูกใหญ่ และหัวนมสีชมพูอ่อนน่าดูดน่าเลียเสียยิ่งกระไร มือและปากรีบเข้ามาโจมตีสองเต้าอย่างรวดเร็ว “อุ๊ยซี้ดลุงพรจ๋าเสียวดูดตรงนั้นเสียวจังซี้ด” ลุงพรเน้นดูดเม้มหัวนมพร้อมกับกดควยเข้าไปอย่างช้าๆ สุชาดาเสียวมาก ใช้มือกอดรัดที่คอและก้นของลุงพรไว้แน่น “โอยซี้ดเสียวนมซี้ดอ้าห์” “แล้ว หี ล่ะครับเสียวรึเปล่าซี้ด” “เสียวซี่จ้ะซี้ดเสียวมากเลยซี้ดโอย” “ผมก็เสียวซี้ดหีคุณหนูเย็ดมันส์จริงๆอูยซี้ด” “ลุงพรซี้ดน้ำหีสุชาดาจะออกแล้วซี้ดอ้าห์” “ผมก็จะออกแล้วหีตอดดีเหลือเกินซี้ด”

Reply #2 on: July 28, 2010, 10:01:53 am

“โอ้ ยซี้ดโอ้ยซี้ดออกแล้วซี้ดโอว์” ลุงพรเร่งกระเด้าเต็มที่แล้วก็น้ำแตกตามมาติดๆ “ออกซี้ดแล้วโอว์ซี้ด” ลุงพรปล่อยให้น้ำเงี่ยนมันพุ่งทะลักเข้าไปในรูหี จนหมดทุกหยดหยาดแล้วก็ล้มตัวลงนอนทับร่างขาวอวบของสุชาดา ปล่อยให้ควยคารูหีเอาไว้ “คุณหนูมีความสุขมั้ยครับ” “จ้ะ…เหมือนล่องลอยขึ้นบนสวรรค์เลย” “ถ้างั้นเดี๋ยวเรามาเย็ดกันอีกซักทีนะ” “ได้จ้ะแต่ว่าตอนนี้สุชาดาหนักจังเลย…ลุกขึ้นก่อนซี่” “อุ๊ยขอโทษครับ” ลุงพรลุกขึ้น แล้วชักควยออก ด้วยความเสียดาย น้ำเงี่ยนบนกับเลือดสาวไหลออกมา ตามร่องหีเป็นทาง สุชาดาก้มลงดูที่ร่องหี “เลือดออกด้วยลุงพรทำยังไงดี” “ไม่เป็นไรครับ…เดี๋ยวก็หาย” “สุชาดาแสบรูหีไปหมดเลย” “คุณหนูเรียกว่าหีซี่ครับ””สุชาดาแสบรูหีจังจ้ะ “ไหนดูซิรูหีเป็นยังไงบ้าง” ลุงพรก้มลงไปมองดูร่องหีใกล้ๆ แหวกแคมออกจนกว้าง แล้วก็แลบลิ้นเลียไปที่ติ่งแตด สุชาดาเสียวจึงกระดกหีขึ้นมา อัดกับปากลุงพร “ซี้ดลุงพรอย่าเลียตรงนั้น” “ก็พี่อยากเลียร่องหีคุณหนูนี่ครับ” “ลุงพรไม่กลัวสกปรกเหรอจ๊ะ” “ไม่หรอกครับน่าเลียจะตาย” “โอ๊ยซี้ดตรงนั้นเสียวมากเลย” “ตรงนี้ใช่มั้ย” ลุงพรเอานิ้วบี้ไปตรงติ่งแตดย้ำไปหลายที “ซี้ดโอว์ซี้ดโอว์…ใช่จ้ะซี้ด…” “ตรงนี้เค้าเรียกว่าติ่งแตดครับ ลุงพรมองสบสายตาสุชาดา คุณหนูก็หลบสายตาก้มหน้าอย่างอายๆ แต่มือกดหัวลุงพรไว้กับร่องหีแน่น “ลุงพรมีรถผ่านไปเค้ามองใหญ่เลย” ลุงพรจึงรีบเงยขึ้นมาดู ก็เห็นรถปิคอัพกำลังเบรค “คุณสุชาดารีบใส่เสื้อผ้าก่อนเถอะครับ” ลุงพรเห็นท่าไม่ดี เพราะหลังกระบะมีคนงานหลายคน รถก็กำลังถอยหลังมา ลุงพรจึงรีบออกรถขับหนีออกมา “มีอะไรเหรอลุงพร” “ก็เดี๋ยวเผื่อไอ้พวกนั้นมาขอเย็ดคุณหนูบ้าง จะทำยังไง” “ทำไมล่ะ…?” “ก็ใครเห็นภาพคนเย็ดกันก็อยากดู พอดูแล้วเงี่ยน ก็อยากเย็ด ยิ่งสวยอย่างคุณหนู…คงโดนเย็ดหลายทีแน่” “ทำไมล่ะจ๊ะ” “ก็มันมีตั้งสิบกว่าคนแค่มันเย็ดคุณหนูคนละสองทีสามที ผมไม่ อยากจะนึกสภาพเลย” สุชาดาคิดว่าขนาดโดนลุงพรเย็ดรอบเดียวยังเสียวขนาดนี้ แล้วถ้า…โดนเย็ดหลายๆรอบ แบบที่ลุงพรบอกจะเสียวขนาดไหนนะ คงจะเสียวทั้งวันทั้งคืน “ถ้าโดนอย่างงั้นก็คงจะเสียวดีซินะ” “คุณหนู!!คุณหนูอยากโดนรุมเย็ดเหรอครับ” ลุงพรพูดออกมาด้วยน้ำเสียงที่ประหลาดใจ สุชาดาจึงคิดว่าตัวเองต้องพูดอะไรผิดไปแน่ๆ จึงแก้คำพูด “เปล่าไม่ใช่นะคือว่า…เอ่อ…” “แหมผมนึกว่าคุณหนูอยากโดนรุมเย็ด แต่ถ้าอยากลองก็บอกผมได้นะครับเดี๋ยวผมจัดการให้รับรองเลยว่าคุณหนูจะต้อง ติดใจให้ผมหาควยมาให้เย็ดหีคุณหนูอีก” “จริงๆเหรอลุงพร” “แน่นอนครับ…แต่ช่วงนี้คุณหนูต้องมาซ้อมเย็ดกับผมก่อน” “จ้ะ” ลุงพรรู้ได้ทันทีว่าคุณหนูอยากลอง แต่ลุงพรก็อยากจะเก็บคุณหนูไว้เย็ดคนเดียวก่อน “ถ้างั้นเดี๋ยวเราแวะเย็ดกันอีกซักทีก่อนจะไปรับคุณสุมานานะ” “อย่าเพิ่งเลยสุชาดายังแสบๆรูหีอยู่เลยพรุ่งนี้ก็แล้วกันนะ” “ก็ได้…พรุ่งนี้ค่อยไปเย็ดกัน” ลุงพรจะขับรถกลับมาส่งคุณหนูสุชาดาที่ชมรม “ลุงพรไปส่งสุชาดาที่บ้านก่อนดีกว่า…นะ” สุชาดารู้สึกเพลียมากจึงบอกให้ลุงพรไปส่งที่บ้านก่อน ส่วนทางลุงมีก็กลัวว่าใครจะผ่านมาเห็นเข้าจึงชวนคุณหนูสุมานาเข้าไปขี่ม้า เล่นในป่าซึ่งอยู่ลึกมากกว่าที่พาสุมานามา “คุณหนูครับลุงว่าเราเข้าไปขี่ในป่ากันดีกว่านะครับ” “ก็ตามใจลุงซี่จ้ะ สุมานายังไงก็ได้” สุมานาก็ลุกขึ้นใส่เสื้อผ้าพร้อมลุงมีแล้วก็ขึ้นม้า ลุงมีคร่อมม้าได้ก็รีบควบม้าเข้าไปในป่าระหว่างควบก็คิดอะไรพิเรนๆ แล้วก็หยุดม้า “หยุดทำไมเหรอลุงมี” “คือว่า…ลุงอยากลองเย็ดคุณหนูบนม้าดู” “เย็ดกันบนม้าได้ด้วยเหรอ” “ลองดูซี่ครับ” ลุงมีลองถอดกางเกงคุณหนูแต่ก็ออกไม่ได้ “คุณหนูนั่งคร่อมหันหน้ามาทางลุงซี่ครับ” สุมานาก็ทำตามโดยที่ลุงมีช่วยประคองร่างไว้แล้วก็ถอดกางเกงออกได้ “เห็นมั้ยถอดได้แล้ว” “แล้วกางเกงลุงมีล่ะ” “ไม่ต้องถอดก็ได้นี่ไงครับ” ลุงมีงัดควยออกมาอย่างง่ายดาย แล้วก็กอดเอวสุมานาเอาไว้ “คุณหนูจับควยจ่อให้ตรงรูหีนะครับ” “จ้ะลุง…ตรงแล้วเอาเข้าเลย” ลุงมียกก้นสุมานาลอยขึ้น…เอาหีมาสวมควย ด้วยน้ำหนักตัวสุมานา ควยจึงพุ่งเข้าไปพรวดเดียวมิดลำควย สุมานาผวากอดคอลุงมีแน่น “โอยซี้ดลุงซี้ดเล่นเอาเข้าทีเดียวหมดเลยก็ไม่บอก” “ลุงลืมบอกไปแต่เสียวมั้ยครับ” “เสียวซี่เสียวเข้าไปถึงหัวใจเลย” “คุณหนูกอดคอไว้แน่นๆนะครับ ผมจะควบม้าแล้ว” “ลุงจะไปไหนก็จะเย็ดสุมานาไม่ใช่เหรอ” “ก็นี่ไงครับขี่ไป เย็ดไป ทั้งเสียว ทั้งมันส์ ทั้งตื่นเต้น” ลุงมีควบม้าไป แรงกระเด้งช่วยให้การเย็ด มันขึ้น แรงขึ้น สุมานากระหวัดขารัดเอวลุงมีไว้มือก็กอดคอลุงมีแน่น “โอยยซี้ดลุงจ๋าดีซี้ดโอว์เสียวหีเหลือเกินซี้ดโอย” “ลุงก็เสียวหัวควยหีคุณหนูเย็ดมันส์ดีจริงๆ” ลุงมีควบม้าให้วิ่งเหยาะๆไปเรื่อยๆ เย็ดคุณหนูสุมานาโดยไม่ต้องออกแรง “ซี้ดดโอว์ลุงจ๋าซี้ดสุมานาเสียวซี้ดเสียวเหลือเกิน” “ครับหีคุณหนูตอดใหญ่เลยซี้ด” “ลุงจ๋าซี้ดเร็วอีกซี่สุมานาซี้ด” ลุงมีเร่งควบม้าไปให้เร็วขึ้น ยิ่งทวีความมันและความเสียว ในร่องหีคุณหนูสุมานา ร้อนผ่าวและเจิ่งนองไปด้วยน้ำเงี่ยน ที่หลั่งมาเพื่อหล่อลื่นการเสียดสี จากหัวถอกและลำควยที่ ทั้งยาว ทั้งใหญ่ “ซี้ดลุงเร็วแรงอีกซี้ด…ดีโอว์ซี้ด” “แล้วขอลุงเย็ดคุณหนูอีกนะครับ” “ก็ตามใจลุงซี่ซี้ดสุมานาไม่ไหวแล้วซี้ดดโอว์”
สุมานาน้ำเงี่ยนทะลักครู่เดียวลุงมีก็พ่นน้ำเงี่ยนใส่เต็มรูหี สุมานากอดลุงมีแน่น ร่องหีเกร็งขมิบตอดรัดลำควยถี่ยิบ “ลุงน้ำแตกแล้วซี้ดโอว์” ลุงมีก็กอดรัดสุมานาแน่น เจ้าม้าก็ทำเหมือนรู้ใจหยุดวิ่งทันที “คุณหนูครับลุงรักคุณหนูนะ” “สุมานาก็รักลุงลุงทำให้สุมานามีความสุขมากเลย” ลุงมีรู้สึกภูมิใจ ที่ทำให้เด็กสาว ลูกเจ้านายหลงและติดใจในรสสวาทที่ตัวเองมอบให้ ลุงมีเชยคางสุมานามา แล้วก็จูบลงไปอย่างนุ่มนวล สุมานาส่งลิ้นเข้ามาหาลิ้นลุงมี ผลัดกันดูดลิ้นกันอย่างเอร็ดอร่อย มือลุงมีก็คลึงอยู่ที่เต้านมของสุมานา ครู่ใหญ่จึงผละจากกัน “ตายจริงกี่โมงแล้วเนี่ย” “จริงซี่ครับลืมไปเลย” “ป่านนี้สุชาดาคงรอแย่แล้ว” “งั้นเรากลับกันดีกว่านะครับ” “จ้ะแล้วกางเกงสุมานาล่ะ” “อยู่นี่ครับ” สุมานากับลุงมีลงจากหลังม้าแล้วก็ใส่เสื้อผ้า พอเสร็จก็พากันขี่ม้ากลับมาที่ชมรม มองหาสุชาดาแต่ก็ไม่เจอ “อ้าวลุงพรเห็นสุชาดารึเปล่า” “เห็นคุณหนูสุชาดาบอกว่าเพลียเลยให้ผมไปส่งที่บ้านครับ” “ถ้างั้นสุมานากลับเลยดีกว่า” ลุงมีเห็นว่าเพิ่งจะบ่าย 2 โมง เลยอยากจะพาคุณหนูสุมานาไปเย็ดอีกซักที “คุณหนูครับนี่เพิ่งจะบ่าย 2 เองไม่ไปขี่ม้าอีกซักทีเหรอครับ” “ลุงมีสุมานาไม่ไหวแล้วเมื่อยไปหมดเลยไว้วันอื่นนะ” “ครับ…ครับ…ก็ได้…ตามใจคุณหนู” “ถ้างั้นสุมานากลับก่อนนะ…ลุงพรไปกันเถอะ” พอสุมานาขึ้นรถ ลุงพรก็ออกรถไป ลุงมีมองอย่างอาลัยเพราะอยากเย็ดอีก พอลุงพรขับออกมาได้แค่แป้บเดียวสุมานาก็หลับ ลุงพรปวดอึหนัก “คุณหนูครับเดี๋ยวผมแวะที่ปั้มแป้บนึงนะครับ” เมื่อถามแล้วไม่ได้ยินเสียงตอบ ลุงพรจึงมองกระจกมองหลัง “อ้าวหลับซะแล้ว” ลุงพรอั้น…ทนไม่ไหวแล้วจึงรีบเลี้ยวรถเข้าปั้มเดิม ที่เมื่อวานมาเติมน้ำมัน พอจอดรถหน้าห้องน้ำได้ ลุงพรก็รีบวิ่งเข้าห้องน้ำทันที พอดีมีชาย 2 คนขี่มอเตอร์ไซค์มาจอดข้างรถเพื่อจะเข้าห้องน้ำเหมือนกัน คนซ้อนท้ายเหลือบมองไปเห็นสุมานานอนอยู่ในรถ “เฮ้ยเฮ้ยดูซี่…น่ารักมั้ย” “ไหน…โหน่ารักว่ะน่าเย็ดด้วยดูท่านอนดิ่” ทั้ง 2 คนก็เข้ามามองใกล้ๆกระจก ก็มองเห็นกางเกงขาสั้นมันมีช่องลอดเข้าไปจนสามารถเห็น ร่องหี ได้อย่างชัดเจน “เฮ้ยเห็นหีด้วยว่ะไม่มีขนซักเส้น” “ใช่ดูหีซี่บวมแดงเหมือนเพิ่งจะถูกเย็ดมาเลย” “คงเพลียจนหลับไป…เอาไปเย็ดกันมั้ย” ว่าแล้วชายคนหนึ่งก็ลองเปิดประตู ซึ่งก็ไม่ได้ล้อคไว้ “เปิดได้ว่ะ…เฮ้ยมึงไปดูต้นทางคนที่เข้าไปเมื่อกี้ซิ” พอชายคนนั้นให้สัญญาณว่าทางโล่ง อีกคนจึงลองจับแขนสุมานาเขย่าดู กะว่าถ้าตื่นแล้วร้องขัดขืนก็จะทุบเลย แต่สุมานานิ่งแม้จะถูกเขย่าแรงๆ “แหมนอนขี้เซาอย่างนี้ต้องถูกลงโทษ” แล้วก็อุ้มสุมานาเข้าไปในห้องน้ำ คนที่ดูต้นทางก็ตามเข้าไป แล้วก็ล้อคประตูห้องน้ำ “มาขอกูเย็ดก่อน” ทั้งสองคนต่างแย่งกันล้วงควักทั้งนม และร่องหีอย่างสนุกมือ สุมานายังไม่ลืมตาขึ้นมาดู ก็นึกว่าฝันว่า…โดนลุงมีเย็ดอีก “โหดูนมซี่ยังแข็งอยู่เลย” “มึงลองล้วงหีซี่แฉะเยิ้มเลยว่ะ” “ซี้ดลุงมีเอาอีกแล้วเหรอจ๊ะซี้ด…โอว์” ทั้งสองคนได้ฟังก็พอรู้ว่า คงจะเพิ่งเย็ดกับคนชื่อ ลุงมี มา “แหม…เพิ่งให้ลุงเย็ดหีมาละซี่” “สงสัยจะติดใจว่ะเพ้อหาเลย” “ถ้างั้นลองดูซิ…ว่าใครจะเย็ดมันกว่ากัน” “รีบเย็ดเหอะว่ะ” ตอนนี้เสื้อผ้าของสุมานาหลุดลงไปกองอยู่กับพื้นจนหมด คนหนึ่งคลึงแล้วก็ดูดเต้านมอย่างเมามันส์ ส่วนอีกคนเอาควยมาจ่อที่ร่องหีแล้วเขี่ยไปมา สุมานาเสียวจนต้องกระดกหีขึ้นมารับ “แหมหีส่ายร่อนดีเหลือเกิน” “ซี้ด…เสียวเหลือเกิน…เอาเถอะซี้ด” “ได้เลยนังหนูร่านจริงๆ” “หียังชมพูอมแดงอยู่เลย…น่าเย็ดจริงๆ” “เอ้านี่…ดูดควยให้หน่อย” ชายอีกคนไม่รอคำตอบจับควยยัดใส่ปากสุมานาทันที “ปากแดงน่าเย็ดจริงๆแม่คุณ” “อื้อเดี๋ยวกูจะขอเย็ดปากมั่ง” ลุงพรได้ยินเสียงก็สนใจอยากจะแอบดูว่าใครถูกพามารุมในห้องน้ำ ลุงพรก็ปีนขึ้นไปดูแต่ไม่เห็นหน้า แต่รู้ว่าคงเป็นเด็กสาว เพราะนมก็ยังสวย ส่วนแคมหีมันแดงก่ำเหมือนเพิ่งจะถูกเย็ดอย่างรุนแรง “ซี้ดเยี่ยมหีเย็ดดีจริงๆว่ะ” “ปากก็เหมือนกันว่ะน้ำจะแตกแล้ว” “ซี้ดหีตอดควยดีเหลือเกิน” “ก็เร็วๆดิ่กูจะได้เย็ดหีมั่ง” ลุงพรแอบดูได้ไม่ตลอดเพราะกลัวพวกนั้นเห็นว่าแอบมองจึงลงมาชักว่าวแล้วฟัง เสียงเอา สุมานาลืมตามาก็ตกใจ “ว้าย…” เสียงร้องออกมาได้แค่นิดเดียว ปากก็ถูกปิดสนิทด้วยมืออันหยาบกร้าน สุมานาดิ้นรน จึงถูกทุบที่หน้าท้องเต็มแรง สุมานาจุกจนร้องไม่ออก “อยู่เฉยๆเดี๋ยวพี่จะทำให้มีความสุขเอง” คนแรกเร่งกระเด้ารูหี อยู่ครู่เดียวน้ำก็แตก เพราะควยมันทนต่อรูหีที่ทั้งฟิตและตอดไม่ไหว “โอยซี้ดไม่ไหวแล้วโอ๊ยซี้ดโอ๊ยซี้ด” “มาตากูมั่งทำไมเร็วจังวะ” คนที่สองก็เข้ามาสอดควยต่อทันที ท่อนควยที่ยาวใหญ่ พอๆกับควยลุงมี สุมานาเริ่มหายจุก ก็เริ่มครางเบาๆ “อื้อซี้ด” “เสียวล่ะซี่…เดี๋ยวจะติดใจ” “ซี้ด…โอย…ซี้ด” “เมื่อกี้ไม่ร้องก็ไม่เจ็บตัวหรอก” “ก็สุมานาตกใจนี่ซี้ดโอว์…” “เป็นไง…ควยพี่เย็ดเสียวดีมั้ย” “อื้อ…จ้ะ…ซี้ดโอว์…” ลุงพรได้ยินก็นึก เอ…ชื่อเหมือนคุณหนูเลย จึงขึ้นไปดูอีกครั้ง พอดี คนแรกเอาควยมาจ่อ ที่ริมฝีปากสีแดงอ่อน แล้วกดเข้าไปลำควยค่อยๆดิ่งจมลง ไปในริมฝีปากจนมิดลำ ลุงพรจึงมองไม่เห็นหน้าอีกเพราะตูดบัง “น้องหีน้องเย็ดดีจริงๆซี้ด” “ก็เมื่อกี้กูเย็ด…หีโคตรตอดควยเลย” “เฮ้ยปากก็เย็ดมันเหมือนกัน” “จริงด้วยซู้ดดูดควยใหญ่เลย” “ขมิบหีตอดแรงดีเหลือเกิน…ซี้ด…” “โอว์ซี้ดก็มันเสียวนี่โอย…ซี้ด” “ซู้ดเสียวหัวควย…ซู้ด” “กูเย็ดปากน้ำจะแตกแล้วว่ะ” “กูก็เหมือนกันไม่ไม่ไหวแล้ว…” พอทั้งสองคนจะน้ำแตก ก็ชักควยออกมารูดต่อ จนน้ำเงี่ยนพุ่ง เข้าเต็มหน้าสุมานา แล้วทั้งสองคนก็เอาควยมาถูไถบนใบหน้าสุมานา “อ้าว…คุณหนู” ลุงพรพูดเสียงดัง เมื่อเห็นว่าคนที่ถูกเย็ดคือ คุณหนูสุมานานั่นเอง สองคนนั่นตกใจจึงรีบใส่กางเกงแล้ววิ่งออกมาจากห้องน้ำแล้วหนีไปอย่างรวดเร็ว ลุงพรรีบเข้ามาดู คุณหนูสุมานา “คุณหนูทำไมเป็นอย่างนี้ล่ะ” “สุมานาไม่รู้ซี่พอรู้ตัวสุมานาก็โดนเอาอยู่แล้ว” “ดูซี่…หีซี่บวมแดงหมดเลย” ลุงพรไม่พูดเปล่ามือก็ลูบไปที่เนินและร่องหีที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน “สุมานาก็ไม่รู้แต่แสบร่องหีไปหมดเลย” ลุงพรหันมามองหน้าสุมานาแล้วก็กดนิ้วลงไปในร่องหี แยงเข้าไปในร่องหีจนมิดนิ้วกลาง “ลุงพรแยงหีสุมานาทำไม…” “ผมจะดูว่ามันเป็นแผลมั้ยน่ะครับ” “สุมานารู้น่ะ…ลุงพรจะเย็ดสุมานาใช่มั้ย” “ถ้าคุณหนูไม่ว่าอะไร…ผมขอเย็ดมั่งนะครับ” “มันจะดีเหรอ…” “ดีซี่ครับเมื่อกี๊น้ำเงี่ยนคุณหนูยังไม่ออกไม่ใช่เหรอครับ” “อื้อ…ก็เกือบออกแล้วแหละ” “งั้นผมจะช่วยเย็ดต่อ…ไหนๆคุณหนูก็โดนเย็ดแล้ว” “แต่…สุมานาเจ็บมันแสบในรูน่ะ” “คงไม่เป็นไรหรอกครับควยของผมไม่ใหญ่” “เหรอ…ก็ได้เอาซี่ลองดู” ลุงพรแสนดีใจที่ได้เย็ดคุณหนูทั้งสองคนอย่างง่ายดาย ลุงพรรีบแก้กางเกงลงแล้วงัดควยออกมา “เนี่ยนะ…ไม่ใหญ่” สุมานามองดูควย ของลุงพร คนขับรถที่แข็งโด่ยาว ลุงพรรูดควย 4-5 ที ควยก็แข็งโด่ขึ้นอีก “ดูซี่ครับ…ใครบอกว่าใหญ่” “เนี่ย…ดูซี่…สุมานายังกำไม่รอบเลย” สุมานาเอื้อมมือไปกำท่อนควยมาจ่อที่ปากร่องหี แล้วเขี่ยขึ้นลง “ว่าควยผมใหญ่ไม่ใช่เหรอครับ” “ก็ใช่น่ะซี่” “แล้วเอามาจ่อร่องหีทำไมล่ะครับ” “ก็ขอเย็ดสุมานาไม่ใช่เหรอ…หรือว่าไม่เอาแล้ว” “เอาซี่ครับ…แหมผมแกล้งแซวนิดเดียวเอง” “รีบเย็ดเถอะจะได้กลับบ้าน” “ครับๆ” ลุงพรดันควยเข้าไปในร่องหีจนมิดลำ แล้วก็เริ่มกระเด้าอย่างเนิบๆ ร่องหีสุมานาก็ต้อนรับควยของคนขับรถเป็นอย่างดี “ซี้ดหีคุณหนูฟิตสุดยอดไปเลยครับ” “ก็ควยลุงพรใหญ่ต่างหากซี้ดอูยย” “ซี้ดคุณหนูลองซ้อมขี่ม้าเอามั้ยครับ” “ทำยังไงเหรอ” ลุงพรยกตัวสุมานาขึ้นมาแล้วให้อยู่ด้านบน ลุงพรนั่งบนชักโครก “เอาเลยครับทีนี้ก็ควบม้าตามใจชอบเลยครับ” “โอยยซี้ด…เสียวหีจัง” “ ผมก็เสียวควย” ว่าแล้วลุงพรก็เอื้อมมือขึ้น ไปคลึงสองเต้าอย่างเมา มันส์ สุมานาเร่งขย่มควย จนแทบจะไม่ได้หายใจ ติ่งแตดมันถูไปตามลำควย “แรงๆอีกก็ได้ครับคุณหนู…เอาเลย” “ไม่ไหวแล้วซี้ดอูยย…โอ๊ยซี้ด” “น้ำจะแตกแล้วเหรอครับ” “อื้อ…ไม่ไหวจะออกแล้ว…ซี้ด…” ลุงพรรีบกลับตัวขึ้น เมื่อรู้ว่าคุณหนูน้ำแตกแล้วรีบกระเด้าอย่างต่อเนื่อง แล้วลุงพรก็น้ำแตกตามสุมานามาติดๆ น้ำเงี่ยนพุ่งเข้าไปในร่องหีจนหมด “โอ๊ย…ซี้ดอึ้บ…อึ้บ…อึ้บ…” “น้ำออกแล้วเหรอลุงพร…ซี้ดโอว์…” “ครับ…ออกแล้ว…คุณหนูล่ะ” “สุมานาก็ออกพร้อมๆกับลุงพรนั่นแหละ” “น้ำเงี่ยนมันพุ่งเข้าไปหมดเลย” “สุมานารู้…มันร้อนๆในรูเลย” “คุณหนู…ผมรักคุณหนูที่สุดเลย” ว่าแล้วก็ขึ้นมาจูบปาก ดูดลิ้นสุมานา สุมานาก็ส่งลิ้นมาสู้อย่างสนุกสนานมือลุงพรก็ลูบคลึงที่เต้านมทั้งสองข้าง และควยก็ยังเสียบคาร่องหีอยู่อย่างนั้น “ลุงพร…กลับกันเถอะ…เย็นมากแล้ว” “ครับ…แต่เดี๋ยวผมเช็ดน้ำให้ก่อน” “น้ำ…ก็น้ำมันอยู่ในรูหีสุมานาหมดเลยนี่” “น้ำเงี่ยนของไอ้สองคนนั่นที่อยู่บนหน้าของคุณหนูน่ะครับ” “จริงซี่…ขอบใจจ้ะ” สุมานาแหงนหน้าแล้วหลับตา ลุงพรเอากระดาษทิชชู่มาเช็ดน้ำเงี่ยนที่หน้าสุมานาออกจนหมดแล้วก็ใส่เสื้อ ผ้า ลุงพรประคองสุมานาออกจากห้องน้ำขึ้นรถ แล้วก็รีบบึ่งรถกลับบ้าน “ถึงแล้วครับคุณหนู” ลุงพรหันมาเห็นคุณหนูหลับอยู่จึงไปตาม เจ๊.หลินมาช่วยประคอง แต่ก็หาไม่เจอ “ลุงทับเห็นเจ๊.หลินมั้ย” “อ๋อเพิ่งจะออกไปจ่ายตลาดเมื่อกี้เองมีอะไรรึเปล่า” ลุงพรมาถามหาเจ๊.หลินที่ห้องพักลุงทับเพราะเคยเห็นมาบ่อยๆ ลุงทับเป็นคนดูแลสวน ตั้งแต่สมัยคุณพ่อของคุณสุเทพยังมีชีวิตอยู่ “ไม่มีอะไรลุงหิวข้าวน่ะ” “งั้นก็มากินข้าวซี่ ในครัวมีกับข้าวอยู่ 2-3 อย่าง” “งั้นเดี๋ยวมาไปเก็บรถก่อน” ลุงพรไม่อยากบอกลุงทับ เพราะอยากพาคุณหนูสุมานาไปส่งที่ห้องนอนเอง จึงรีบวิ่งกลับมาที่รถ พยุงร่างขาวอวบที่อ่อนระโหยโรยแรง เดินเข้าไปในบ้าน พอถึงบันได “ขึ้นไหวมั้ยครับ…คุณหนู” “ไม่ไหวแล้ว…เมื่อยขาเหลือเกิน” “ถ้างั้น…ผมอุ้มคุณหนูขึ้นไปนะครับ” ลุงพรจึงช้อนตัวสุมานาขึ้นมาอุ้ม แล้วเดินขึ้นไป เข้าไปในห้องนอนที่แสนสวย แล้วก็วางสุมานาลงบนเตียงนอนที่ใหญ่หนานุ่ม น่าเอาไว้เย็ดกัน พอสุมานานอนลงก็หลับทันที ลุงพรก้มลงมาดูดปาก มือก็คลึงที่เต้านมและเนินหี อีกครั้งแล้วจึงลงมาข้างล่าง “อ้าวเจ๊.หลินมีอะไรให้กินบ้างครับ.เจ๊” “ทำอะไรมาล่ะกลับมาก็หิวโซเลย” ลุงพรอยากจะตอบว่าไปเย็ดคุณหนูทั้งสองคนมาแต่ก็ตอบไม่ได้ “ก็ยังไม่ได้กินข้าวเที่ยงเลย” “งั้นก็ไปหากินในครัวซี่” ลุงพรเดินตามเจ๊.หลินเข้าไปกินข้าวในครัว เจ๊.หลินก็ทำกับข้าวมื้อเย็นไว้รอ เอนี่มันสองทุ่มแล้วทำไมคุณหนูยังไม่ลงมาทานข้าวอีกนะ” เจ๊.หลินก็เดินขึ้นไปดูจึงเห็นคุณหนูสุชาดานอนหลับอยู่ในห้อง “คุณหนูคะเป็นอะไรรึเปล่า” สุชาดาค่อยๆลืมตาขึ้นมาดู “อ้าวเจ๊.หลินเหรอ…สุชาดาเพลียๆเลยมานอน” “ค่ำแล้วค่ะไปอาบน้ำ ทานข้าวก่อนเถอะค่ะ” “จ้ะเดี๋ยวสุชาดาลงไปแล้วสุมานาล่ะ” “เดี๋ยวเจ๊.หลินกำลังจะไปดูเนี่ยแหละค่ะ” แล้วเจ๊.หลินก็เดินไปที่ห้องคุณหนูสุมานา “คุณหนูคะ…ตื่นเถอะค่ะค่ำแล้ว” สุมานาไม่ตอบเจ๊.หลินจึงเข้าไปดูใกล้ๆ “คุณหนูเป็นอะไรคะ” เจ๊.หลินจับหน้าผากดูจึงรู้ว่าสุมานาไม่สบาย “อุ๊ยตัวร้อนเชียวคงตากแดดมากเลยไม่สบาย” เจ๊.หลินเลยเช็ดตัวให้แล้วจะโทรไปตามหมอ “เจ๊.หลินไม่ต้องโทรหรอกแค่ปวดหัวตัวร้อน” “จะดีเหรอคะ” “เจ๊.หลินเอายามาให้สุมานากินก็แล้วกันนะคะ” “ค่ะเดี๋ยวพี่จะเอาข้าวต้มอุ่นๆมาให้ด้วย” “ขอบคุณค่ะเจ๊.หลิน” เจ๊.หลินลงไปสุชาดาก็กำลังทานข้าวอยู่ “แล้วสุมานาล่ะเจ๊.หลิน” “คุณสุมานาไม่สบายค่ะตัวร้อนจี๋เลย พี่กำลังจะไปเอายากับทำ ข้าวต้มไปให้ค่ะ” “อ้าวเหรอเดี๋ยวสุชาดาไปดูหน่อย” “ทานข้าวก่อนก็ได้ค่ะ” “ไม่เป็นไร…สุชาดาอิ่มพอดี” แล้วสุชาดาก็ขึ้นไปที่ห้องสุมานา “เป็นยังไงบ้าง…สุมานา” สุมานานึกว่าสุชาดารู้ ว่าสุมานาถูกลุงมีเย็ดแล้ว “จะยังไงล่ะก็เจ็บน่ะซี่…หีบวมแดงเลยดูซี่” “อ้าว…ลุงมีเย็ดสุมานาแล้วเหรอ” “ก็ใช่น่ะซี่…ก็ลุงมีบอกว่าขนาดสุชาดายังไม่เจ็บเลย” “อะไรนะ…สุชาดายังไม่ได้โดนลุงมีเย็ดซักหน่อย” “อ้าว…จริงเหรอสุชาดา” แสงเสุชาดาจึงรู้ว่าตัวเองถูกหลอกเย็ด แต่ก็ไม่ได้โกรธแค่เคืองสุมานาน้อย “แล้วเป็นไงลุงมีเย็ด…เสียวมั้ย” “เสียวซี่…แทบจะขาดใจเลย” “รู้มั้ยวันนี้เราก็โดนเย็ดเหมือนกัน” “เหรอใคร…ใครเย็ดสุชาดาน่ะ” “ก็ลุงพรไง…พอดีให้ลุงพรเค้าหัดขับรถให้” “แล้วไง???” “ลุง.เค้าสอนเท่าไรก็ไม่ได้ซักที” “อ้าวแล้วทำยังไงล่ะ” “ก็เราให้ลุงพรนั่งข้างหลังเราแล้วหัดขับเหมือนขี่ม้าไง” “แล้วลุงพรน้ำแตกรึเปล่า” “อื้อ…แล้วเค้าก็ขอเย็ดสุชาดา” “สุชาดาก็เลยให้เค้าเย็ดเลย” “ทำไงได้…ก็สุชาดาอยากลองเหมือนกันนี่” “นี่สุชาดา…สุมานาจะบอกอะไรให้ฟัง” “อะไรเหรอ…สุมานา” “สุมานาก็ได้เย็ดกับลุงพรเหมือนกัน” “อะไรนะจริงๆเหรอ” “ก็ใช่น่ะซี่…” “แล้วลุงพรไปเย็ดสุมานาได้ยังไงล่ะ” สุมานาจึงเล่าให้ฟังว่าโดนผู้ชาย 2 คนพารุมไปเย็ดในห้องน้ำ พอลุงพรเรียกชื่อ สุมานา 2 คนนั่นก็หนีไปเลย ลุงพรเข้ามาเห็นสุมานาแก้ผ้า…ก็เลย…ขอสุมานาเย็ด “แล้วตอนโดน 2 คนนั่นเย็ดรู้สึกเป็นยังไง” สุชาดาถามด้วยความอยากรู้อยากลอง “ก็เสียวดีนะแต่ว่าสุมานาเพลียมากแล้ว” “แหม…น่าอิจฉาจังเลยได้เย็ดตั้ง 2 คน พร้อมกัน” “สุชาดาอยากลองเหรอ” “อื้อลุงพรสัญญาว่าจะหาคนมาเย็ดสุชาดาพร้อมกันซัก 4-5 คน” “จริงเหรอแล้วจะไหวเหรอดูสุมานาซี่ยังป่วยเลย” “อื้อจริงด้วยงั้นสุชาดาไปนอนก่อนนะเดี๋ยวพรุ่งนี้จะบอกลุง มีให้ว่าสุมานาโดนเย็ดจนป่วยเลย” “บ้าไม่ต้องบอกหรอก” แล้วสุชาดาก็เข้านอน สุมานากินข้าวเสร็จก็กินยาแล้วก็เข้านอน พอวันรุ่งขึ้นสุชาดาก็นั่งรถไปกับลุงพร ส่วนคุณท่านมีรถประจำตำแหน่งมารับเพราะต้องไปทำธุระหลายที่ “คุณหนูครับ…วันนี้อย่าไปขี่ม้าเลยนะครับไปเย็ดกันเถอะ” ใจสุชาดาก็อยากอยู่ไม่น้อย แต่ว่าอยากเข้าไปแกล้งแซวลุงมีซะก่อน “ไม่เอาหรอกเมื่อวานลุงพรก็ได้เย็ดสุมานาไปแล้วนี่” “คุณหนูรู้แล้ว…” “ก็ใช่นะซี่ก็สุมานาเล่าให้สุชาดาฟังเองแหละ” “แล้วคุณสุชาดาไม่โกรธผมเหรอครับ” “ทำไมต้องโกรธด้วยล่ะ” “ก็ผมเย็ดคุณสุชาดาแล้วแล้วยังไปเย็ดคุณสุมานาอีก” “จะโกรธทำไมลุงพรจะเย็ดกับใครก็เรื่องของลุงพร” ลุงพร คนขับรถ ถึงกับนิ่งอึ้งงงกับคำพูด ของคุณหนูสุชาดา ที่ฟังเหมือนไม่แคร์ อะไรทั้งสิ้น ลุงพรขับรถมาถึงชมรมขี่ม้าก็จอดรถ “แล้วมารับสุชาดาซักบ่ายโมงก็แล้วกัน” “ทำไมกลับเร็วจังล่ะครับ” “ก็ลุงพรอยากจะเย็ดสุชาดาไม่ใช่เหรอหรือไม่เอา” “ครับๆ” พอดีลุงมีเดินมา สุชาดาก็ลงจากรถแล้วก็เดินเข้าไปหา “สวัสดีครับคุณหนู…ทำไมมาคนเดียวล่ะครับ” “ยังจะมาถามอีกก็เมื่อวานทำอะไรสุมานาไว้ล่ะ” “เอ่อ…คือ” “เย็ดสุมานา…ก่อนสุชาดาได้ยังไง” “ลุงขอโทษครับ…ลุงทนไม่ไหวจริงๆ” “เลยเย็ดไป 2 ทีสุมานาเลยนอนป่วยอยู่ที่บ้าน” “เหรอครับ……ผมฝากขอโทษด้วยนะครับ” “ได้…สุมานาให้ฝากลงโทษลุงด้วยแล้วก็ของสุชาดาอีกกี่ทีดีนะ” “กี่ทีก็ได้ครับผมยอมทั้งนั้นรีบไปเถอะครับ” ลุงมีปรารถนาอยากจะเย็ดสุชาดาอยู่แล้ว จึงรีบชวนไปเย็ดกัน จะได้ไม่เสียเวลา ลุงมีให้สุชาดาขึ้นม้า แล้วลุงก็ควบม้าออกไปอย่างรวดเร็ว หายเข้าไปในป่าทางเดียวกับที่พาคุณหนูสุมานามาเย็ด “คุณหนูครับเรามาเย็ดกันตรงนี้ซักทีก่อนนะครับ” “ได้…ทีแรกนี่ลงโทษแทนสุมานาก่อน” ลุงมีลงจากหลังม้า ประคองร่างสุชาดา ลงมาอย่างทะนุถนอม แล้วก็เริ่มกอดจูบ อย่างดูดดื่ม แลกลิ้นกันอย่างเอร็ดอร่อย น้ำลายเยิ้มเต็มปากเสียงดัง เจ๊าะแจ๊ะๆ ลุงมีลูบคลึงไปที่เต้านม แต่สุชาดาลูบลงไปที่ลำควย แล้วรูดเล่นจนมันแข็งตัวเต็มที่ “คุณหนูรูดควยผมเสียวไปหมดแล้ว” “ลุงก็ลูบหีสุชาดามั่งซี่” ไม่ต้องให้พูดอะไรอีกลุงมีเอาฝ่ามือมาประกบแปะที่เนินหีแล้วลูบคลึงไปตามแนว ร่องหี “ซี้ด…โอยยเสียวหีเย็ดกันเถอะลุง” “เอาซี่ลุงก็ทนไม่ไหวแล้วเหมือนกัน” สุชาดารีบแก้ผ้าออกอย่างรวดเร็วเช่นเดียวกับลุงมีที่เปลือยล่อนจ้อน แล้ว…ท่อนควยแข็งโด่ ชี้ไปทางร่องหี ลุงมีปูผ้าที่เอามาด้วยผืนใหญ่ “นอนลงก่อนซี่ครับ” สุชาดานอนถ่างขาอ้ารับควย ลุงมีก็คร่อมมาที่หว่างขาทันที “เอาเข้าเลยนะครับ” “ก็เอาซี่เย็ดเลยโอยซี้ดดีซี้ด” สุชาดาชะโงกหน้ามองดูควยที่ค่อยๆเคลื่อนตัวมุดเข้ารูหี “หีคุณหนูฟิตเหลือเกินซี้ดเจ็บมั้ยครับ” “ไม่เจ็บหรอก แต่มันคับแน่นมากเลย” ลุงมีพอรู้ว่าสุชาดาโดนเย็ดมาแล้วแต่ก็ไม่ได้ใส่ใจอะไร เริ่มกระเด้า “ซี้ดลุงจ๋าเสียว…ซี้ด เสียวหีจัง” เมื่อเจอลีลาการเย็ดจากลุงมี สุชาดาถึงกับร่อนหี ส่ายสะโพกรับควย “ซี้ดดีจ้ะแรงๆอีกโอว์ซี้ด” “โอยซี้ดหีฟิต เย็ดมันจริงๆ” เย็ดกันได้ครู่เดียวน้ำทั้งคู่ก็แตกพร้อมๆกัน “ลุงสุชาดาน้ำออกแล้วซี้ดโอว์” “ลุงก็เหมือนกันอึ้บอ้าซี้ด” แล้วทั้งคู่ก็เกร็งกอดกันแน่น ลุงปล่อยให้น้ำเงี่ยนมันพุ่งเข้าไปในร่องหี จนหมดทุกหยดหยาดแล้วปล่อยให้ควยคาหีไว้อย่างนั้น “สุชาดามีความสุขจังเลยลุงมี” “ลุงดีใจที่คุณหนูมีความสุขแล้วลุงจะทำให้คุณหนูมีความสุข และเสียวให้มากกว่านี้อีกนะครับ” “จ้ะลุง” “ลุงว่าเราไปที่ลำธารกันดีกว่าสงบดีนะครับ” “จะได้เย็ดกันใช่มั้ยล่ะก็ตามใจลุงซี่” ว่าแล้วสุชาดากับลุงมีก็ลุกขึ้น สุชาดาเอากระดาษทิชชู่มาเช็ดน้ำเงี่ยนที่ไหลเป็นทาง มาจากร่องหี “ลุงว่าเราไม่ต้องใส่เสื้อผ้าหรอกเดี๋ยวก็ถอดอีกแล้ว” “บ้าเดี๋ยวใครมาเห็นเข้า” “ในป่านี้ไม่มีใครหรอกครับ” “แต่ว่าอึมก็ได้” “งั้นขึ้นม้าเลยครับแต่ว่าต้องนั่งหันหลังนะครับ” ลุงมีให้สุชาดานั่งหันหลังเพราะอยากจะกระตุ้นอารมณ์ให้สุชาดาเงี่ยนเร็วๆ ก่อนจะถึงลำธาร “แล้วขึ้นยังไงล่ะ” “ก็เดี๋ยวลุงส่งตัวให้” ลุงมีจับเอวแล้วยกสุชาดาขึ้นนั่ง แล้วสุชาดาก็เอาขายกข้ามมา ลุงมีเอาเสื้อผ้าใส่ถุงย่ามแล้วก็ขึ้นม้า “นั่งอย่างนี้ไม่เห็นถนัดเลย” “มาเดี๋ยวลุงจัดให้” ลุงมีจับขาทั้งสองข้างมาวางบนหน้าขาแล้วก็จับเอวดึงเข้ามาจนหีติดควย “อุ๊ยลุงมีก็ไม่เอามันเข้าไปซะเลยล่ะ” สุชาดาพูดแซว ลุงมีเลยตอบกลับ “นี่ถ้าควยแข็งก็คงเอาเข้าไปแล้วล่ะครับ” “บ้าลุงเนี่ย” “แล้วชอบถูก คนบ้าคนนี้ เย็ดรึเปล่าล่ะครับ” สุชาดาไม่ตอบแต่กอดลุงมีแน่นแทน ลุงมียิ้มอย่างภูมิใจ “งั้นไปกันเลยนะครับ” ลุงมีควบม้าไปจนถึงลำธารแล้วก็ผูกม้าไว้ใต้ร่มไม้ “เดี๋ยวสุชาดาขอไปอาบน้ำล้างตัวก่อนนะ” “เอาซี่ครับลุงไปด้วยนะ” ลุงมีพาสุชาดาเดินมาที่โขดหินใหญ่ สองข้างของลำธารเป็นป่าค่อนข้างทึบแสงส่องลงมาแค่รำไรๆ บรรยากาศน่าร่วมเพศมาก ลุงมีเคยมาแอบดูเจ้าของคอกม้า ที่พาแฟนสาวเข้ามาเย็ดกัน อย่างดุเด็ดเผ็ดมันที่โขดหินนี้เอง แล้วก็มาชักว่าว เมื่อเค้ากลับกันไปแล้ว นึกภาพว่าตัวเองได้มีโอกาส เย็ดแฟนสาวเจ้าของคอกม้า ที่แสนสวยแถมเย็ดเก่ง เอวไวขย่มควย จนเจ้าของคอกม้านอนหมดแรง อีกทีก็ลุงมีเองที่พาคุณหนูสุมานามาเย็ดที่นี่ อย่างถึงพริกถึงขิงไม่แพ้กัน “คุณหนูครับตรงนี้น่าเล่นน้ำนะครับมันไม่ลึก” “รู้ได้ยังไงว่ามันไม่ลึกลุงเคยมาเล่นแล้วเหรอ” “ครับลุงเคยมา 2 ครั้งแล้วลงน้ำกันเถอะครับ” “ว้ายลุง” ลุงมีคว้าเอวสุชาดาแล้วก็พากระโดดลงน้ำตูม “ลุงเนี่ยเล่นอะไรก็ไม่รู้ตกใจหมดเลย” “มาเดี๋ยวลุงจะจูบรับขวัญเอง” “อย่านะอุ๊ยอย่าซี่…” ลุงกอดรัดแล้วประกบปากสุชาดา ส่งลิ้นเข้ามาในอุ้งปากพันกับลิ้นของสุชาดา ครู่เดียว…สุชาดาก็ส่งลิ้นเข้ามาสู้ลิ้นลุงมีบ้าง ลิ้นพันกันนัวเนีย เสียงดูดปากแลกลิ้นดังเจ๊าะแจ๊ะ…จ้วบจ้าบ…เจ๊าะแจ๊ะชวนให้เกิดอารมณ์อย่าง ยิ่ง แล้วลุงมีก็ลงมาดูดเต้านมสองเต้าอย่างสนุก สุชาดาเอาแขนโอบรอบคอลุงมีเอาไว้ “ลุงจ๋า…ดูดนมสุชาดาแรงๆอีกซี่” ลุงมีทำตามอย่างว่าง่าย ทั้งเม้ม ทั้งขบที่หัวนม สุชาดารัดหัวลุงมีแน่น “ซี้ดลุงจ๋าพอแล้วเย็ดสุชาดาเถอะ” “คุณหนูเงี่ยนเต็มที่แล้วเหรอครับ” สุชาดาเงี่ยนจนสุดจะทนไหว จึงขอร้องลุงมีให้ช่วยเย็ดหี “จ้ะเงี่ยนเหลือเกินเย็ดสุชาดาเถอะนะ” สำหรับลุงมี คงไม่ต้องรอให้คุณหนูพูดขออีกซ้ำสอง “ได้เลยหนูสุชาดา…ลุงเย็ดละนะ” ลุงมียกขาสุชาดาขึ้น สุชาดาจะล้มจึงกอดคอลุงมีเอาไว้ ลุงมีก็จับควยสอดเข้ามาในร่องหีที่ฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน “อุ๊ยซี้ดเข้าแล้ว…ซี้ดลุงดีซี้ดโอย” “หีหนูสุชาดาเย็ดมันจริงๆเย็ดเท่าไรก็ไม่เบื่อซี้ด” “ถ้างั้นก็เย็ดแรงๆซี่” “งั้นไปตรงก้อนหินดีกว่าตรงนี้ไม่ถนัด” ลุงมีพาสุชาดาไป จับนอนลงบนแผ่นหินที่เคยแอบดูเจ้าของคอกม้าเย็ดกับแฟนสาวแล้วก็เริ่มกระเด้า อย่างเมามันส์ “ลุงซี้ดสุชาดาไม่ไหวแล้วโอยซี้ด”

Reply #3 on: July 28, 2010, 10:02:46 am

“ลุง ก็จะไม่ไหวแล้วเหมือนกันซี้ดหีตอดดีเหลือเกิน” “โอ๊ยโอว์ซี้ดลุงซี้ดโอว์” สุชาดาขึ้นสวรรค์ก่อนลุงมีเพียงครู่เดียว “โอ๊ยซี้ดโอว์” ลุงมีแช่ควยคาไว้อย่างนั้นปล่อยให้น้ำเงี่ยนมันพุ่งเข้าไปในรูหีจนหมด “เป็นยังไงบ้างหนูสุชาดา…เสียวมั้ย” “เสียวสุดๆเลยจ้ะ…ลุงจ๋า” “แล้วจะให้ลุงเย็ดอีกมั้ย” “ก็ตามใจลุงซี่…ถ้าลุงอยากเย็ดอีกก็เอา” “งั้นเดี๋ยวเราไปทานข้าวกันก่อนดีกว่าคงใกล้เที่ยงแล้ว” สุชาดานึกออกพอดีที่นัดให้ ลุงพรมารับตอนเที่ยง “จะเที่ยงแล้วเหรองั้นเดี๋ยวสุชาดาต้องกลับก่อนแล้ว” “ทำไมรีบกลับล่ะครับ” “ก็นัดลุงพรเอาไว้ว่าให้มารับตอนบ่ายโมง” “งั้นกลับก็ได้ครับ” ทั้งสองคนก็ใส่เสื้อผ้าแล้วก็ขึ้นม้า ลุงมีควบม้าไปอย่างรวดเร็ว จนถึงคอกม้า ลุงมีก็เอาม้าไปเก็บที่คอก “หนูสุชาดาแล้วพรุ่งนี้จะมารึเปล่า” “มาซี่คะถ้าไม่ติดธุระอะไรนะ” “งั้นลุงเข้าห้องก่อนนะครับ…เชิญคุณสุชาดาตามสบายครับ” “ไม่ไปทานข้าวก่อนล่ะ…สุชาดาเลี้ยงเอง” “คือเดี๋ยวลุงจะไปกินที่ห้องครับ” “แล้วห้องลุงอยู่ทางไหนล่ะ” “อยู่ด้านหลังคอกม้าแหละครับ” “งั้นสุชาดาไปด้วยซี่” “จะดีเหรอครับ” “ทำไมล่ะสุชาดากินไม่จุหรอกน่า” “เปล่าครับไม่ใช่อย่างนั้น…” “งั้นก็ไปซี่” สุชาดาเดินตามลุงมีไปที่ห้อง ซึ่งเป็นห้องแถวไม้มีอยู่ 7 ห้อง “ลุงอยู่ห้องที่ 3 ห้องมันรกหน่อยนะครับ” “ไม่เห็นรกเลยธรรมดาแล้วมีอะไรกินมั่ง” “ก็มีกับข้าวแค่ 2 อย่างเองครับ” “สุชาดาทานได้อยู่แล้วสบายมากตักข้าวเถอะหิวแล้ว” “ครับ” ตอนลุงมีพาสุชาดาเข้าห้องมีคนงานห้อง 7 เห็นลุงพาสาวเข้าห้องจึงอยากรู้จึงไปตามเพื่อนที่อยู่ห้อง 4 “เฮ้ยกูมีของดีจะให้ดูแต่ต้องอาศัยห้องมึงว่ะ” “ของดีอะไรวะ” “ก็กูเห็นลุงมีแกพาผู้หญิงเข้าไปในห้องว่ะ” “ผู้หญิงไหนวะ” “ไม่รู้ซี่พอดีมองไม่ค่อยถนัดเห็นแค่แว้บแว้บ” แล้วทั้งสองคนก็ไปแอบดู “นั่นสาวที่มาเรียนขี่ม้านี่นา” “เออใช่แล้วมานั่งกินข้าวห้องลุงได้ไงวะ” “เองดูขาอ่อนซี่วะขาวจั้วเลย” “ขยับอีกนิดซี่เกือบเห็นหีแล้ว” ทั้งสองคนลุ้นให้สุชาดาขยับตัวแล้วดูอยู่นาน แต่พอขยับจริงๆก็ไม่เห็นอยู่ดีจึงเลิกดู “โธ่เอ๊ยนึกว่าจะได้ดูของดี” “นั่นน่ะซี่…ไปกินข้าวกันดีกว่า” แล้วทั้งสองก็กำลังจะเดินออก พอดีได้ยินเสียงถ้วยชามหล่นลงพื้นจึงชะงัก ในห้องบุญมี “เฮ้ย…อะไรวะ” ด้วยความสงสัยจึงเดินมาใกล้ๆรูที่แอบดูก็ได้ยินเสียง “คุณหนูครับผมทนไม่ไหวแล้ว” “ไม่นะลุงมีเดี๋ยวลุงพรก็จะมารับแล้ว” “นะครับขอผมเถอะ” “อุ๊ยซี้ดก็ได้เร็วๆหน่อยนะ” ชายทั้งสองคนก็รีบก้มลงมาดู ลุงมีกำลังกอดคลึงนมสุชาดาอีกมือลูบอยู่ที่ร่องหี “แหม…ลุงนี่สุดยอดจริงๆ…ได้เย็ดเด็กสาวแถมสวยอีก” “ใช่…น่าเย็ดชิบหายเลยดูร่องหีซี่” ทั้งสองคนพร้อมใจกันงัดควยออกมาชักว่าว ส่วนลุงมีก็จับควยดันเข้าไปในร่องหีอย่างหนักหน่วง “โอ๊ยซี้ดเบาๆลุง…โอยซี้ด” “เจ็บเหรอครับ” “เปล่า…สุชาดาเสียวจ้ะ…” “งั้นลุงกระเด้าละนะ” “จ้ะเอาเลยจ้ะสุชาดาพร้อมแล้ว” บุญมีกระแทกลำควยเข้าออกรูหีอย่างเมามันส์ สุชาดาก็ร่อนสะโพกรับการเข้ามาของควยลุงมีอย่างไม่ถอยหนี “ซี้ดลุงจ๋า…ซี้ดโอว์เสียวเหลือเกินแรงๆอีก” “ครับคุณหนูหีคุณหนูก็ทั้งตอดทั้งดูดดีเหลือเกิน” “ลุงจ๋าแรงอีกโอยซี้ดดีดี” บุญมีเร่งกระเด้าเพื่อทำเวลา แต่ก็เป็นที่ถูกใจของสุชาดา ชายสองคนข้างห้องก็ชักว่าวจนน้ำแตก แต่ก็ไม่ได้ละสายตาไปจากรูเลยแม้แต่น้อย “โอ๊ย…ซี้ด…น่าเย็ดชิบหาย” “ใช่…ทำไงจะได้เย็ดวะเนี่ย” บุญมีก็ปล่อยให้น้ำเงี่ยนมันเข้าไปจนเต็มรูหี สุชาดายกหีขึ้นมาอัดควยอีก 2-3 ที กอดลุงมีแน่น แล้วเอาขาเกี่ยวตูดลุงมีไว้แน่น “โอยซี้ดเสียวที่สุดเลย” “ผมก็เหมือนกันครับหีคุณสุชาดาเย็ดมันที่สุดเลยครับ” ชายสองคนมองดูร่องหีเมื่อลุงมีถอนควยออก น้ำเงี่ยนไหลย้อยตามออกมาเป็นทางยาว “คุณหนูครับป่านนี้คนขับรถคงมาแล้วมั้งครับ” “เอ้อใช่ซี่ลืมไปเลย” สุชาดารีบใส่เสื้อผ้าอย่างรวดเร็ว แล้วก็เดินออกมาพร้อมลุงมี “ลุงจ้ะพรุ่งนี้สุชาดาอาจจะไม่ได้มานะ” บุญมีกลัวจะอดเย็ดอีกจึงรีบถาม “ทำไมล่ะครับ” สุชาดารู้ว่าเดี๋ยวจะต้องไปเย็ดกับลุงพรอีกคงจะเพลียมากแน่ๆ แต่ก็ไม่กล้าบอกตรงๆ “คือพรุ่งนี้สุชาดามีธุระน่ะ ถ้ามาทันก็จะมา” “แล้วคุณสุมานาล่ะครับ” “ก็คงจะมาอยู่แล้วน่ะ” ลุงพรมายืนรอคุณหนูสุชาดาอยู่ครู่ใหญ่แล้ว “อ้าวลุงพรมานานรึยังคะ” “เพิ่งจะมาเมื่อกี้เองครับไปกันเลยมั้ยครับ” “ไปซี่……ลุงมีสุชาดาไปก่อนนะ” “ครับคุณหนู” สุชาดาก็เดินไปกับลุงพร สุชาดาก็มานั่งข้างๆคนขับ “คุณสุชาดาครับ” “อะไรล่ะ” “เราจะไปที่ไหนกันดีครับ” “ก็ตามใจลุงพรซี่สุชาดายังไงก็ได้” ลุงพรรีบขับรถออกไปอย่างรวดเร็ว แล้วเลี้ยวเข้ามาในหมู่บ้าน มาหยุดอยู่ที่บ้านหลังหนึ่งที่รกร้าง ยังสร้างไม่เสร็จในหมู่บ้าน “คุณหนูลงมาซี่ครับ” “บ้านใครน่ะลุงพร” “ผมก็ไม่รู้ครับลองเข้าไปดูข้างในก่อนเถอะ” สุชาดาลงมาจากรถ ลุงพรก็จูงมือสุชาดาเข้าไปในบ้านทันที “บ้านใครก็ไม่รู้จะดีเหรอ” “คงไม่มีคนอยู่หรอกครับ” พอเข้ามาข้างในก็เห็นมีแก้วเหล้า ขวดเหล้า ถุงขนม กระดาษหนังสือพิมพ์เกลื่อน มีปลอกถุงยางที่ใช้แล้วอยู่ 4-5 อัน แล้วก็มีหนังสือโป๊อยู่เล่มนึง “คงมีคนอยู่แน่ๆเลย” “แต่ผมอยากเย็ดคุณหนูที่นี่…นะครับ” “แล้วเดี๋ยวคนที่เค้าอยู่กลับมาล่ะ” “ไม่หรอกครับเพราะของพวกนี้น่ะเป็นของผมเอง” “เหรอ…แล้วลุงพรมากับใครล่ะ” “ก็พาสาวๆจากเธคผับมาเย็ดกันที่นี่ครับ” “ก็เลยอยากพาสุชาดามาเย็ดที่นี่บ้าง” “ครับ…นะครับ” ลุงพรไม่รอช้าเข้ามากอดแล้วก็ซุกไซร้ซอกคอ สุชาดาก็ไม่ได้ขัดขืนอะไร “อุ๊ย…ซี้ดขนลุกไปหมดแล้วลุงพร” “คุณหนูขนลุกแต่ผมซี่ควยลุกโด่มาตั้งนานแล้วครับ” “ไหนดูซิโด่จริงรึเปล่า” สุชาดาเอื้อมมือลงไปลูบคลึง ที่ท่อนควย อย่างเอ็นดู “แหม…แข็งโด่เลย” “ก็บอกแล้วไงครับ” ลุงพรลูบที่เนินหีแล้วก็ล้วงเข้าไป ในร่องหี “โห…น้ำเยิ้มไปหมดเลย” “สุชาดาก็เงี่ยนแล้วเหมือนกันเย็ดกันเถอะ” “เราขึ้นไปบนดาดฟ้ากันดีกว่าครับ” “ขึ้นไปทำไมเหรอ” “ก็มันตื่นเต้นดีนะครับ…เหมือนเย็ดกันกลางแจ้งเลย” “เหรอ…ถ้าลุงพรชอบก็ได้จ้ะ” “งั้นไปกันเลยครับ” ลุงพรจูงสุชาดาขึ้นไปบนดาดฟ้า พอถึงลุงพรก็กอดจูบสุชาดาทันที “แก้ผ้าเลยซี่ครับ…คุณหนู” “ลุงพรก็ถอดให้ทีซี่” “ได้ครับ…แล้วคุณหนูช่วยแก้ให้ผมมั่งนะครับ” “ได้ซี่จ้ะผลัดกันถอดดีเหมือนกัน…” ลุงพรถอดเสื้อผ้าสุชาดาออกจนหมด สุชาดาก็ถอดให้ลุงพร จนทั้งคู่เปลือยล่อนจ้อน ลุงพรเข้าประกบปากแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ มือก็ล้วงเข้าไปที่หว่างขาลากไปตามแนวร่องหี “ลุงพรจ๋า…สุชาดาเสียวหีจังเลย” “งั้นเราเย็ดกันเลยดีกว่านะครับ” “จ้ะสุชาดาก็เงี่ยนแล้วจ้ะ” สุชาดานอนลงกับพื้น ลุงพรก็ตามมาคร่อมที่หว่างขาทันที สุชาดาจับท่อนควยมาจ่อ ที่ปากร่องหี “ลุงพรกดควยเข้ามาเลยซี่” “ครับไปเดี๋ยวนี้แล้วครับ” ลุงพรกดหัวถอกลงไปในร่องหี แล้วดันไปจนมิดลำควย แล้วก็เริ่มกระเด้า สุชาดาทั้งร่อนทั้งส่ายหี รับการกระแทกกระทั้นจากท่อนควยของลุงพร “โอย…ซี้ด…มันจังเลย…ซี้ดเสียวหี” “ก็หีคุณหนูเย็ดดีเหลือเกิน…ซี้ด” “ลุงพรจ๋ากระแทกเข้ามาแรงๆอีกซี้ด…โอว์” “ครับซี้ดหีตอดควยดีเหลือเกิน” “ลุงพรดูดนมสุชาดาด้วยซี่” “ครับ” “สุชาดาจะไม่ไหวแล้ว…ลุงพร…เร็วเร็ว” “ผมก็จะ…โอ๊ยซี้ดออกแล้วครับ” ลุงพรกระแทกควยเข้าไปอีก4-5 ที “สุชาดายังไม่ออกเลย…ลุงพร” “งั้นคุณหนูมาขึ้นคร่อมควยผมซี่ครับ” ลุงพรพลิกร่างกลับมานอนหงาย สุชาดาก็ขึ้นมาคร่อมอย่างรวดเร็ว สุชาดาจับหัวควยจ่อแล้วก็หย่อนสะโพกลงไป ร่องหีสุชาดาต้อนรับหัวถอกเป็นอย่างดี “ซี้ด…โอว์…ดีจัง” “ขย่มเลยซี่ครับ…เดี๋ยวควยจะเหี่ยวซะก่อน” “จ้ะ…โอ๊ย…ซี้ดโอว์” สุชาดาขย่มควยอย่างเมามันส์ เลียริมฝีปากดูแล้วร่านน่าเย็ดมาก “สุชาดา…ออกแล้วซี้ด…โอว์…โอว์” แล้วสุชาดาก็ล้มตัวลงซบกับอกของลุงพร โดยยังปล่อยให้ควยคารูหีไว้อย่างนั้น “คุณหนูครับ…คุณหนูยังอยากจะโดนรุมเย็ดมั้ยครับ” ลุงพรมีแผนจะให้สุชาดาไปขายตัวให้กับเสี่ยๆ แล้วก็ถ่ายรูปไว้แบล็คเมล์ทั้งสองฝ่าย ได้ทั้งเงินแถมยังได้คุณหนูเอาไว้เย็ดอีก “ไม่เอาแล้วจ้ะ…สุชาดากลัว” “ก็น่าจะลองดูก่อนนะครับ” “งั้นขอสุชาดาปรึกษากับสุมานาก่อนนะ” “ครับดีครับชวนคุณสุมานาไปด้วยจะได้ไม่อาย” ลุงพรนอนกอดก่ายมือก็ล้วงร่องหีไม่หยุดเพื่อเป็นการปลุกอารมณ์สุชาดาให้ เงี่ยนอีก “โอยซี้ดลุงพรลูบหีสุชาดาอยู่ได้” “ทำไมล่ะครับ” “ก็สุชาดาอยากอีกแล้วน่ะซี่” “ไม่เห็นยากเลย…เงี่ยนก็เย็ดกันซิครับ” “อย่างงี้…เย็ดกันถึงเย็นเลย…เอามั้ยล่ะลุงพร” “เอาซี่ครับ…ผมเย็ดได้ทั้งวันอยู่แล้ว” “บ้า…สุชาดาพูดประชดนะโอย…ซี้ด…” “พูดประชดได้ครับแต่เวลาเย็ดต้องเย็ดกันจริงๆนะครับ” “โอย…ซี้ด…เสียวอีกแล้ว…เย็ดกันเถอะ” “มาซี่ครับผมจะเย็ดให้หายเงี่ยนเลย” สุชาดาเริ่มลูบไล้ไปตามตัวลุงพร คนขับรถ อย่างหลงไหล จับที่ท่อนควยแล้วรูดอย่างรุนแรง จนมันแข็งตัวเต็มที่ ลุงพรก็ล้วงร่องหี จนน้ำฉ่ำแฉะไหลเยิ้มออกมานอกร่องหี ลุงพรจัดท่าทางให้สุชาดาอยู่ในท่าหมา แล้วก็ทำการกดหัวถอกลงไปในร่องหีที่ฉ่ำเยิ้ม น้ำเงี่ยนมันช่วยทำให้ควยมุดเข้าไปได้อย่างสะดวก “อูย…ซี้ด…ทำไมมันเข้าลึกจัง…” “เข้าลึกก็ดีแล้วนี่ครับเสียวดีออก” “สุชาดาเสียวจะแย่แล้ว…กระเด้าเข้ามาเถอะ” “ครับคุณหนู…ผมเย็ดหีละนะ” ลุงพรกระเด้าควยเข้ารูหีอย่างเมามันส์ มือก็รั้งที่เอว ที่คอดกิ่วเอาไว้แน่น เวลากระแทกควยเข้าไปก็ใช้มือช่วยรั้งสะโพกเข้ามาสวนกัน ทำให้เข้าลึกกว่าเก่า “โอย…ซี้ด…เสียว…ซี้ด…ดีๆแรงๆ” “ใช่ครับผมชอบท่านี้ที่สุดเลย” “ลุงพรขยำนมสุชาดาด้วยซี่ซี้ด…โอว์” “ครับคุณหนูชอบท่านี้มั้ยครับ” “ชอบจ้ะมันเข้าลึกจริงๆ…ดีๆแรงอีก” เสียงเนื้อกระทบกัน ดัง พั่บพั่บพั่บลุงพรเร่งเครื่องสุดกำลัง สุชาดาก็ใกล้จะเสร็จแล้ว “พี่…จ๋า…ไม่ไม่……ออกแล้วอ้าห์ซี้ด…” “ผมก็…ตามมาแล้วครับ…คุณหนู” ลุงพรจับควยออกมาแล้วช้กว่าวสาดน้ำเงี่ยนพุ่งเข้าไปที่หลังสุชาดา “โอยเหนื่อยเหลือเกินลุงพร” “ครับแต่ก็มีความสุขใช่มั้ยล่ะครับ” “ใช่จ้ะสุชาดามีความสุขที่สุดเลย” ลุงพรจับหัวถอกแดงมาถูน้ำเงี่ยนบนก้นสุชาดาไปมา มือก็ลูบน้ำเงี่ยนที่อยู่บนหลัง ละเลงจนทั่ว แล้วก็ล้มตัวลงนอนกอดก่ายกัน “ผมรักคุณหนูที่สุดเลย” “สุชาดาก็รักลุงพรจ้ะลุงพรทำให้สุชาดามีความสุข” ลุงพรพลิกตัวสุชาดา ให้นอนหงาย แล้วก็ประกบปาก จูบปากอย่างดูดดื่ม สุชาดาสอดลิ้นเข้ามาพันกับลิ้นลุงพร ทั้งคู่จูบกันอยู่คูร่ใหญ่จึงถอนปากออก เสียงลมหายใจเหนื่อยหอบดังจนได้ยินได้ชัดเจน “ลุงพรเรากลับกันเถอะ” “นี่เพิ่งจะ 3 โมงเองนะครับ” “ก็สุชาดาอยากไปดู…ว่าสุมานาเป็นยังไงบ้าง” “ครับก็ได้ครับ…แล้วอย่าลืมชวนนะครับ” “จ้ะก็สุชาดากะว่าจะไปพูดกับสุมานานี่แหละ” “ครับงั้นไปกันเลย” ลุงพรเห็นหนทางที่จะได้เงินแถมยังสนุกเสียวกับสองสาวสวย ลูกสาวของเจ้านาย จึงรีบปูทางไว้ให้ แล้วสุชาดากับลุงพรก็ลงมาที่รถแล้วก็ขับกลับบ้าน พอถึงสุชาดาก็ขึ้นไปหาสุมานาที่บนห้องก็ไม่เจอ จึงจะไปถามเจ๊.หลิน ก็ไม่เจออีกจึงตัดสินใจเดินไปถาม ลุงทับ คนสวน ที่อยู่หลังบ้าน “เอ๊ะ…ไปไหมกันหมดนะ” ระหว่างทางสุชาดาก็มองดูต้นไม้ ดอกไม้ที่ลุงทับได้จัดเอาไว้อย่างสวยงาม จนมาถึงบ้านพักคนงาน สุชาดามองไปที่หน้าต่างห้องของลุงทับ ก็แปลกใจสุมานาน้อย สุชาดาเห็น เจ๊.หลิน อยู่ในห้องลุงทับ และกำลังเย็ดกัน อย่างเมามันส์ ลุงทับกระเด้าได้อย่างถี่ยิบ เสียงร้องครางของเจ๊.หลินดังมาก จนคนข้างนอกได้ยินอย่างชัดเจน “โอย…ซี้ด…โอว์…ลุงจ๋าเย็ดแรงๆ…ซี้ด” “เจ๊หลินซี้ด…หีเจ๊หลินตอดดี…เหลือเกิน” “ก็ควยลุงมัน…ซี้ดโอย…ดี…ดีจ้ะ” “ลุงไม่ไหวแล้ว…น้ำจะแตกแล้ว” “ก็ออกซี่…เจ๊หลินออกตั้งหลายครั้งแล้ว” ลุงก็เร่งกระเด้าเร็วขึ้นอีก สุชาดาเห็นก็รู้สึกร้อนวูบ…วาบไปทั้งตัว มือสุชาดาเริ่มลูบไล้ลงมาที่เนินหี “ลุง…ออกแล้ว…ซี้ด…โอว์…ซี้ด” “เจ๊หลินก็…ออกแล้ว…ซี้ด…โอว์…ซี้ด…อ้าห์…” ลุงทับนอนกอดก่าย มือก็ล้วงนมล้วงหีพัลวัน แล้วพอลุงทับพลิกตัวควยก็หลุดออกจากรูหีเสียงดังบล้อก สุชาดาจ้องมองที่ควยลุงทับอย่างตะลึง “โห…นี่มัน…” ควยลุงทับ มันขนาด 8 x 10 แล้วมียังขยัก ตะปุ่มตะป่ำอีกรอบเลย ทำให้สุชาดาแปลกใจว่ามันใช่ควยรึเปล่า “เจ๊หลินจ๋า…เดี๋ยวเรามาเย็ดกันอีกซักทีนะ” “ไม่เอาแล้ว…กว่าลุงจะออกตั้ง 2 ชั่วโมงแล้ว” “น่านะเจ๊หลินขออีกทีนะ” เจ๊หลินโดนเย็ดจนน้ำออกไปตั้ง 4 ครั้ง แต่ลุงทับเพิ่งจะออกแค่ครั้งเดียว “ก็ได้แต่ว่าเดี๋ยวเจ๊หลินมานะ…จะไปทำกับข้าวก่อน” “จ้ะ…มาเร็วๆนะ” เจ๊หลินคิดว่า สู้ลุงทับไม่ไหวแน่ เพราะลุงทับแกทนเหลือเกิน เย็ดกันวันละเกือบ 4 ครั้ง แค่แกเสร็จครั้งเดียว เจ๊หลินก็เสร็จไปตั้ง 4 แล้ว เจ๊หลินจึงต้องเลี่ยงหนีไปพักบ้าง พอเจ๊หลินเดินออกมาก็เจอเข้ากับสุชาดาที่กำลังช่วยตัวเองอยู่พอดี สุชาดาก็รีบชักมือออกแล้วเดินกลับ “คุณหนู…มาทำอะไรที่นี่คะ” “เปล่าค่ะ…พอดีสุชาดาไม่เห็นมีใครอยู่ที่ตึกก็เลยเดินมาดู” “แล้วคุณหนูเห็น…” “ค่ะสุชาดา…เห็นแล้ว” “คุณหนูอย่าไปบอกใครนะคะว่าเห็น…” “เห็นเจ๊หลินเย็ดกับลุงทับน่ะเหรอ” “ค่ะแล้วคุณหนูมีอารมณ์เหรอคะ” “ทำไมเจ๊.หลินรู้ล่ะ” “ก็พี่เห็นคุณหนูล้วงที่หว่างขาน่ะ” “สุชาดาเห็นเจ๊.หลินเย็ดกับลุงทับแล้วเงี่ยนจังเลยค่ะ” “เงี่ยนแล้วอยากถูกลุงทับเย็ดรึเปล่าล่ะคะ” “อยากค่ะ…แต่สุชาดากลัวควยลุงทับจังเลย” “มันไม่น่ากลัวหรอกค่ะเดี๋ยวพี่จะพาไปดู” “อย่าเพิ่งเลยค่ะ…เอาไว้วันหลังเถอะ” “ก็ได้ค่ะ…แล้วอยากลองเมื่อไหร่ก็บอกเจ๊หลินนะคะ” “จ้ะ…แล้วเจ๊.หลินเห็นสุมานามั้ย” “ก็เห็นนอนอยู่บนห้องนี่คะ” “สุชาดาขึ้นไปแล้ว…ไม่เห็นเลย” “เหรอคะ…งั้นก็ไม่รู้ซิคะ” “คุณหนูลองไปดูอีกทีซี่คะ” “จ้ะ…” เจ๊หลินหวังจะได้ผู้ช่วยมาเย็ดกับลุงทับเพื่อที่ตัวเองจะได้สบายขึ้น สุชาดาเดิน ขึ้นไปบนตึกก็เห็นสุมานาเดินมาพอดี “อ้าวสุมานาไปไหนมาเหรอตามหาตั้งนาน” “ไปดูของดีมา…มานี่ซี่” สุมานาชวนสุชาดาขึ้นไปบนห้อง “นี่…เมื่อกี้สุมานาไปดู…เจ๊.หลินกับลุงทับเย็ดกันด้วย” “เหรอ…สุชาดาก็ดูเหมือนกัน” “อ้าวเหรอ…สุมานาอยู่ทางด้านหลังน่ะ” “สุชาดาก็ดูที่ด้านหน้า” “แล้วไม่กลัวเค้ารู้เหรอว่ามาแอบดูน่ะ” “เจ๊.หลินเค้ารู้แล้วว่าสุชาดาแอบดู” “แล้วเค้าไม่ว่าอะไรเหรอ” “ไม่นี่…แถมชวนเราไปเย็ดกับลุงทับอีก” “เหรอแล้วสุชาดาว่าไง” “สุชาดาก็กลัวน่ะซี่…ควยทั้งยาวทั้งใหญ่” “ใช่…แถมยังมีตะปุ่มตะป่ำอีกรอบเลย” “แล้ววันนี้เป็นไงบ้าง” “ก็สบายดีแล้ว…แล้วสุชาดาล่ะ…” “ก็โดนลุงมีเย็ดไป 3 ทีแล้วก็ลุงพรอีก 2 ทีน่ะ” “น่าอิจฉาจังเลย…คงจะมีความสุขมากเลยใช่มั้ย” “ก็เสียวสุดๆเลย” “เดี๋ยวเจ๊.หลินจะไปเย็ดกับลุงทับอีกเราไปดูกันอีกมั้ย” “ก็เอาซี่สุชาดาก็อยากดู” สุชาดากับสุมานาก็ลงมาแอบเฝ้าเจ๊.หลินทำกับข้าว ก็เห็นลุงพรกำลังกอดเจ๊.หลินจากทางด้านหลัง มือก็ขยำนมเสียแทบจะแหลกเหลว อีกมือก็ล้วงไปที่หว่างขา จนเจ๊.หลินตัวงอแล้วก็ล้มลงนอนกับพื้น “ลุงพรจ๋า…เจ๊หลินเสียวหี…อย่านะ” “เสียวหีก็ดีแล้วพี่จะได้เย็ดซักที…นะ” “แหม…ลุงพรเนี่ย…” ลุงพรถอดเสื้อผ้าเจ๊หลินออกจนหมดแล้วก็ถอดของตัวเอง เจ๊หลินก็ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี ลุงพรจับควยจ่อที่ร่องหีแล้วก็กดลงไป “โอ๊ย…ซี้ด…ลุงพรจ๋า…ซี้ด…โอว์” “หีเจ๊หลินเย็ดมันจริงๆ…เจ๊หลินจ๋า…” ลุงพรกระเด้ารูหีเจ๊หลินอย่างเมามันส์ สุชาดากับสุมานาเฝ้าดูอย่างใจจดใจจ่อ อาการเงี่ยนเริ่มเข้ามาครอบงำ สุชาดาล้วงมาที่หีของสุมานา “สุชาดา…ทำอะไรน่ะ…ซี้ด…โอว์” “ก็สุชาดาเห็นสุมานามีอารมณ์…ก็เลยอยากด้วยน่ะ” สุมานาจึงล้วงร่องหีสุชาดาบ้างจับนมคลึงไปมา “โอย…ซี้ด…อยากจังเลย” “งั้นเราไปหาลุงทับกันเอามั้ย…” “ดีซี่…สุชาดาอยากไปอยู่แล้ว” ว่าแล้วทั้งสองคนก็เดินลงมาจากตึก เดินดิ่งตรงไปหาลุงทับที่บ้านพัก คุณหนูทั้งสองเดินมาในชุดกางเกงขาสั้นแบบขาบาน และสวมเสื้อยืด ที่พอดีรูปร่าง เพียงครู่เดียวสุชาดากับสุมานาก็มายืนอยู่ที่หน้าประตูห้องของลุงทับ “ลุงทับ…ลุงทับ…อยู่รึเปล่า…ลุง” ลุงทับเดินมาเปิดประตู ก็เจอกับคุณหนูทั้งสองคน “มีอะไรเหรอครับคุณหนู” “คือว่า…สุมานากับหนู…” “ทำไมเหรอครับ” “อยากให้ลุงทับช่วย…ช่วย” “ช่วยอะไรครับ…ถ้าลุงช่วยได้รับรองว่าลุงต้องช่วยแน่ครับ” สุชาดามองหน้าสุมานาแล้วก็หันไปบอกกับลุงทับ “ก็ช่วยทำอย่างที่ลุงทำกับเจ๊.หลินนั่นแหละ” “คุณหนูรู้…” “เราเห็นลุงทำกับเจ๊.หลินเมื่อตอนบ่ายน่ะ” “ว่าไงล่ะ…ได้รึเปล่า” เหมือนเตะหมูเข้าปากหมา สุชาดากับสุมานามาประเคนความสาวให้ถึงที่ ลุงทับงง จนตั้งตัวแทบไม่ทัน แต่ก็รีบตอบรับอย่างรวดเร็ว “ได้ซี่ครับ…ได้อยู่แล้วเข้ามาซี่ครับ” ลุงทับเอ่ยปากชวนสุชาดากับสุมานาเข้ามาในห้อง ทั้งสองก็เดินเข้ามาอย่างว่าง่าย ประตูห้องถูกล้อคอย่างรวดเร็ว “แล้วใครจะเริ่มก่อนละครับ” “ให้สุมานาก่อนก็แล้วกันนะ” “ไม่เอาหรอก…ให้สุชาดาก่อนดีกว่า” “ไม่ต้องเกี่ยงกันหรอกครับพร้อมกันเลยก็ได้” ว่าแล้วลุงทับก็เข้ามากอดรัดร่างสุชาดากับสุมานา มือก็ทำหน้าที่อย่างชำนาญ คลึงทั้งนมทั้งเนินหีของ สุมานา และสุชาดา “ลุงจ๋า…ซี้ดยังไม่ได้ถอดเสื้อผ้าเลย” “งั้นก็ถอดซี่ครับ” ลุงทับแกอยากให้รีบเพราะกลัวว่าเดี๋ยวเจ๊หลินจะมาเห็นเข้า จะเป็นเรื่องใหญ่หรือยิ่งถ้า ไอ้ลุงพรคนขับรถมาเห็นเข้าก็อดแน่ “ลุงก็มาถอดให้สุชาดาหน่อยซี่” “เหรอเหรอครับ…ได้ซี่ครับ…” ลุงทับมาประชันด้านหน้า แล้วจับชายเสื้อยืดของสุชาดา แล้วดึงขึ้นแล้วก็คลึงที่เต้านม สอดมือเข้าไปในชั้นใน ลุงทับถลกชั้นในขึ้นแล้วก็ก้มลง “ขอลุงดูดก่อนนะ…จ้วบ…จ้วบ” หนวดลุงทับมันทำให้เสียวมากขึ้น สุชาดากอดหัวลุงทับไว้แน่น สุมานาเห็นที่เป้ากางเกงมันตุงก็อยากจะลองจับดู ว่าแล้วสุมานา ก็เอื้อมมือเข้าไปลูบที่ท่อนควยอย่างแผ่วเบา ลุงทับหันมามองหน้าสุมานา “คุณหนูครับ…ถอดกางเกงลุงออกเลยซี่ครับ” “ถอดเลยสุมานา…สุชาดาก็อยากเห็น” สุมานาขยับมารูดซิป ปลดตะขอ แล้วก็รูดกางเกงลง ลุงทับยกขาเพื่อให้กางเกงหลุดออก สุมานาจ้องที่กางเกงในเก่าๆสีขาว “รูดกางเกงในออกเลยซี่ครับคุณหนู” สุมานาค่อยๆรูดกางเกงในลงมา ลุงทับดูดหัวนมทั้งสองเต้าของสุชาดาต่อ พอรูดลงมาแล้วควยมันก็ดีดผางออกมาจนเกือบโดนหน้าสุมานา “อุ๊ยมันใหญ่น่ากลัวจังลุง” “ไม่น่ากลัวหรอกครับคุณหนูลองรูดมันดูซี่ครับ” ลุงทับเอามือมาจับมือสุมานาให้จับท่อนควย สุมานาก็จับแล้วกำเอาไว้แน่น ลุงทับรูดกางเกงในออก “รูดเลยซี่ครับ…” “สุมานายังกำไม่รอบเลย…” “รูดควยดูก่อน…เดี๋ยวก็สนุกเองครับ” “เอาเลยสุมานารูดแรงๆเลย” สุมานาเริ่มรูดลำควยเบาๆ เม็ดมุกมันลื่นๆไปมา ทให้สุมานารู้สึกสนุกมือ แต่ลุงทับซี่ เสียวควยแทบแย่ ลุงทับรูดกางเกงสุชาดาลง แล้วก็เอาฝ่ามือประกบที่เนินหี แล้วก็ลูบไปมา นิ้วกลางลากผ่านกลางร่องหีเขี่ยที่ติ่แตด “ซี้ด…ลุงจ๋า…ซี้ดสุชาดา เสียว…” “เสียวตรงไหนเหรอครับ…” “ก็เสียวตรงที่ลุงทับลูบนั่นแหละ…ซี้ด…อูย…” “เสียวหีน่ะครับ…ลุงก็เสียวควย” สุมานารูดควยแรงขึ้นเร็วขึ้น ลุงทับเอามือมากดหัวสุมานา “คุณหนูครับดูดควยเลยซี่ครับ” “เอาเลยสุมานา…ลองดู” “สุมานาอายน่ะ” “ดูดเถอะครับ…ลุงไม่มองหรอก” ลุงทับก้มลงดูดนมสุชาดาและคลึงไปทั่วเต้านม สุมานาแลบลิ้นออกมา แล้วเอาปลายลิ้นมาแตะกับหัวถอกแดงก่ำ “ลุงจ๋า…ดูดนมสุชาดาอีกซี่…ซี้ด…” “ขยำแรงๆเลยจ้ะ…สุชาดา…เสียว” สุมานาเลียวนรอบหัวถอกหลายรอบ จนลุงทับเสียวเกร็งตัวโก่งจะดัน ควยเข้าปากสุมานา “คุณหนู…ซี้ด…ดีครับ…เอาอีก…ซี้ด” ลุงทับกระเด้าควยเข้าปากสุมานาจนควยเข้าไปครึ่งนึงสุมานาก็เอามือดันไว้ ลุงทับกระเด้าควยเข้ามาเป็นระยะๆ “โอย…ซี้ดเสียวควยไปหมดแล้ว” ลุงทับเอามือมาจับหัวสุมานาเอาไว้แล้วก็กระเด้าควยเย็ดปากอย่างรวดเร็ว “ไม่ไหว…แล้ว…ซี้ด” ลุงทับชักควยออกมารูดต่อ จนน้ำเงี่ยนพุ่งออกมาเป็นสาย รดที่ใบหน้าอันแสนหวานของสุมานา สุมานาก็หลับตาพริ้ม ลุงทับถึงกับเข่าอ่อน สุชาดาอยากลองดูดบ้าง เลยเข้ามาจับที่ควย “ลุงจ๋า…ขอสุชาดาดูดมั่งนะ” “เอาเลยครับ…ตามสบาย…” สุชาดาจับควยรูดขึ้นลง แล้วก็แลบลิ้นมาเลียที่หัวควย เลีย วนรอบหัวถอก แล้วก็อมเข้าไปจนมิดหัวถอก ลุงทับเริ่มเสียวอีกครั้ง “โอยซี้ดคุณหนู…ซี้ดดี…” ลุงทับจับหัวสุชาดากดไว้แน่น กระแทกขึ้นลง เร็วขึ้นๆ “ไม่ไหว…แล้วซี้ด…โอว์ซี้ด” น้ำเงี่ยนลุงทับพุ่งกระฉูดเข้าไปในปากสุชาดาจนหมด พอสุชาดาถอนปากออก น้ำเงี่ยนมันก็ไหลออกมา เพราะสุชาดายังไม่กล้ากิน “คุณหนูดูดควยเก่งทั้งสองคนเลยครับ” “จริงเหรอคะ…” “จริงซี่ครับ…ขนาดลุงยังทนไม่ไหวเลย” ลุงมีกลัวว่าเดี๋ยวจะมีใครมาเห็นเข้าก่อนที่จะได้เย็ด คุณหนู สมใจอยาก จึงคิดหาที่เย็ดใหม่ “คุณหนูครับ…เราไปหาที่เย็ดกันใหม่ดีมั้ยครับ” “ทำไมล่ะ…ที่ห้องลุงก็ดีแล้วนี่” “ห้องลุงมันสุมานาน่ะครับ…” “แล้วจะไปที่ไหนล่ะ…” “สุมานาว่า…เราไปที่……” “ลุงมี…ลุงมี…” ลุงพรเย็ดกับเจ๊หลินเสร็จก็เดินมาหาลุงมี ตามที่เจ๊หลินสั่งให้มา เพื่อบอกกับลุงมีว่า เจ๊หลินทำงาน ไม่ว่างมาแล้ว ลุงตกใจรีบใส่เสื้อผ้าและบอกคุณหนู “คุณหนูครับ…ใส่เสื้อผ้าก่อนครับแล้วหลบในห้องน้ำก่อน” ลุงมีเดินไปที่ประตู ชะโงกหน้าออกมาคุยกับลุงพร “มีอะไรวะ…ไอ้ลุงพร” “เจ๊หลินฝากมาบอกว่าทำงานอยู่ยังไม่ว่างมาเดี๋ยวต้องไปตลาดด้วย” “เออ…ไม่เป็นไร…ขอบใจที่มาบอก” “แล้วลุงทำอะไรอยู่รึเปล่า” “เปล่าๆไม่ได้ทำอะไร” ลุงทับคิด…ถ้าบอกว่ากำลังจะเย็ดคุณหนูก็บ้าน่ะซี่…ลุงพรก็กะว่าจะไปเย็ดเจ๊ หลินอีกซักที “งั้นไปก่อนนะลุง…เดี๋ยวต้องไปตลาดกับเจ๊หลิน” “เออๆ…ไปเถอะ” ไปนานๆล่ะ…ลุงทับพูดในใจเพราะจะได้มีเวลาเย็ดกับคุณหนูทั้งสองนานๆ ลุงพรก็กะว่า จะพาเจ๊หลินไปเย็ดกันต่อที่โรงแรม แล้วลุงพรก็เดินไปที่บ้านใหญ่ ลุงทับก็เข้ามาในห้องแล้วก็ ล้อคประตู และเรียกคุณหนูให้ออกมาได้ “คุณหนูออกมาได้แล้วครับ” “ลุงทับเข้ามาในนี้ซี่…” “มีอะไรรึเปล่าครับ” “ไม่มีอะไร…เข้ามาเย็ดกันในนี้เถอะ…” สุชาดาเอ่ยชวนลุงทับให้เข้ามาในห้องน้ำ ลงทับไม่รอช้า แก้ผ้าแล้ววิ่งเข้าห้องน้ำ “มาแล้วครับ…คุณหนู” ลุงทับเข้าไปก็เห็นคุณหนูทั้งสอง แก้ผ้ารออยู่แล้ว “คุณหนูครับน่าเย็ดทั้งคู่เลยครับ” “แล้วลุงจะเอาใครก่อนล่ะสุชาดาหรือสุมานา” “คุณหนูสุมานาก่อนดีกว่านะครับ” “ค่ะ…ได้ค่ะ” ลุงทับจับสุมานานอนลงกับพื้นห้องน้ำ แล้วก็คร่อมไปที่หว่างขา จับหัวถอกมาจ่อที่ปากร่องหี แล้วเขี่ยไปมาโดนติ่งแตด “ซี้ด…โอย…เอาเข้าเถอะ…เย็ดสุมานาเถอะนะ” “ครับ…ได้ครับ…เย็ดแล้วนะ” “เอาเลยจ้ะ…สุมานาคันรูหีไปหมดแล้ว” ลุงทับกดควยเข้าไปได้แค่หัวถอก สุมานาก็รู้สึกว่ามันแน่นมาก หลับตา กัดฟันแน่น “ทนนิดนึงนะครับ…คุณหนู” “โอย…ซี้ด…คับรูจังเลยหีจะฉีกมั้ยเนี่ย” ลุงทับดันควยเข้าไปได้ครึ่งนึงแล้วก็ลงมาดูดนมสลับเพื่อให้คลายเจ็บ สุชาดาก็มาช่วยดูดเต้านมสุมานา ขยำอย่างมันมือ “เข้าหมดแล้วครับคุณหนู…มิดด้ามเลย” “จ้ะแต่อย่าเพิ่งกระเด้านะ…สุมานาเจ็บอยู่…” “ครับคุณหนูนี่เก่งนะครับ…รับควยผมไหวด้วย” “ทำไมเหรอ…ซี้ด…” “ก็ขนาดกะหรี่ยังไม่ค่อยยอมให้เย็ดเลย…เค้ากลัวหีพังน่ะครับ” “ก็ของลุงใหญ่เหลือเกินนี่” ลุงทับเริ่มกระเด้าช้าๆ สลับกับดูดนมสุมานา เม็ดมุกมันเคลื่อนตัว สร้างความเสียวซ่านให้กับสุมานาเป็นอันมาก “โอย…ซี้ด…โอย…เสียว…” “ผมก็เสียวหัวถอกไปหมดแล้ว…หีอะไรโคตรฟิตเลย” “ก็หีสุมานาไง…เย็ดเถอะ…สุมานาคันรูไปหมดแล้ว” ลุงทับเริ่มกระเด้าเร็วขึ้น น้ำหล่อลื่นของสุมานาช่วยให้มันวิ่งเข้าออกได้ง่ายขึ้น เสียงคราง…วี้ด…ซาด…ดังระงมไปทั่วห้องน้ำ สุมานาๆ “โอย…ซี้ด…ลุงจ๋า…เสียว…” “ลุงจ๋าดูดร่องหีให้สุชาดาหน่อยซี่” สุชาดาแอ่นโหนกหีมาที่หน้าลุงทับ ลุงทับก็ฝังหน้าลงไปกลางร่องแล้วเลียอย่างมูมมาม “โอ๊ยยย……ลุงจ๋าเสียว…ลุงเย็ดหนูมั่งซี่” “ครับ……แป๊บ เดียว…” ลุงทับเร่งกระเด้า คุณหนูสุมานาจน สุมานาทนไม่ไหว “โอ๊ย…ซี้ด…ลุงจ๋า…สุมานา…ออก …แล้ว…” “ซี้ด…หีคุณหนูตอดดีเหลือเกิน” สุชาดานอนลงแล้วถ่างขา แหกร่องหีรอควยลุงทับ “ลุงจ๋า…สุชาดา…ไม่ไหวแล้ว…” เท่านั้นเอง ลุงทับก็ชักควยออกจากรูหีสุมานา เสียงดัง “บล้อก” น้ำเงี่ยนไหลเยิ้มออกมา อย่างมากมาย แล้วก็จับหัวถอกมันเยิ้ม มาจ่อที่ร่องหี “คุณหนูครับลุงเย็ดเลยนะ” “จ้ะ……เอาเลย…เย็ดเลยค่ะ…” ลุงทับกด หัวถอกลงไปอย่างยากลำบาก แต่ก็เข้าไปได้จนหมด ในชั่วพริบตา “เจ็บจังเลย…ลุงจ๋า…” “ใจเย็นๆครับ…เดี๋ยวก็หาย…ดูอย่างคุณหนูสุมานาซี่ครับ” “ค่ะ…สุชาดา เชื่อลุง” ลุงทับก้มลงดูดเต้านมทั้งสองข้าง เพื่อช่วยคลายกังวล บีบเคล้นอย่างหนักหน่วง จนสุชาดาต้องร้องครางออกมา “ลุงจ๋า…สุชาดาเสียวจ้ะ…ลุงดูดนม สุชาดา…” เมื่อลุงทับเห็นคุณหนูสุชาดา ครางออกมาอย่างนั้น ก็เลยเริ่มกระเด้าควย เข้าออก “อุ๊ย…ซี้ด…ลุงจ๋า เอาแล้วเหรอ” “ครับ…ก็คุณหนูไม่ค่อยเจ็บแล้วไม่ใช่เหรอครับ” “จ้ะ…ลุง…สุชาดาไม่ค่อยเจ็บแล้ว” ลุงทับกระเด้าควยเข้าออกเร็วขึ้น แรงขึ้นเพราะความมัน ก็หีทั้งตอดทั้งฟิตอย่างนี้ “โอย…ซี้ด…ลุงจ๋า…สุชาดาเสียว…” “ลุงก็เสียวหัวควยครับ…หีตอดดีเหลือเกิน” “ลุงจ๋า …เร็วอีกๆๆ…แรงๆเลยค่ะ…” “ครับๆ…ลุงจะน้ำแตกแล้ว” “สุชาดาก็เหมือนกัน…เร็ว…แรงๆเลย…โอ๊ย…ซี้ด…” ร่างคุณหนูสุชาดากระตูกเกร็งพร้อมๆกับลุงทับ สุชาดากอดรัดร่างลุงทับเอาไว้แน่น “สุชาดาออกแล้ว…ซี้ด…โอย…” “ลุงก็ออกพร้อมกับคุณหนูเลย” “ลุงรักคุณหนูจังเลยครับ” “สุชาดาก็รักลุงจ้ะ” “สุมานาก็รักลุงจ้ะ” เสียงสุมานาพูดออกมา ลุงหันไปดูก็เห็นคุณหนูสุมานายิ้ม นอนหมดแรง สุชาดาก็นอนลงทับที่หน้าอกลุงทับ ทั้งที่ควยยังคารูหีอยู่ น้ำเงี่ยนลุงทับพุ่งเข้าไปในรูหีคุณหนูจนหมดทุกหยดหยาด โธ่…คุณหนูแสนสวยทั้งสองคน…ไม่น่าเลย…โดนของใหญ่จนได้ จบบบบบ

Offline sithmate

• Newbie
  • *
    • เสียว: 1
Reply #4 on: July 28, 2010, 12:27:00 pm
อยากได้ตอนต่อจากตอนนี้ไม่ทราบมีไหม