close buttonclose buttonclose button
สลับ เพศเสียว

สลับ เพศเสียว

เรื่องเสียว · 115875

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: July 16, 2010, 10:52:50 am

สลับเพศเสียว 1
ท่าม กลางแสงจันทร์ที่นวลสกาว บรรยากาศ โดนรอบกำลัง เริ่มหนาวเย็น ลมพัดเอื่อยๆ บ่งบอกถึงความเย็น ที่เข้าเริ่มปกคลุม หน้าฝนกำลังจะผ่านพ้นไป ลมหนาวกำลังจะเข้ามา ทองฟ้าวันนี้ชั่งปลอดโปรงซะจริงๆ
แต่แล้วก็มีสายแสงสีแดงวิ่งเป้นทาง ยาว อยู่บนขอบฟ้า ทำลายบรรยากาศที่สงบนิ่งทั้งหมดโดนสิ้นเชิง วัตถุประหลาดนี้ ไม่ใช่วุตถุบนโลกอย่างแน่นอน มันมาด้วยเหตุผลใดไม่มีใครรู้

.

คิม หนุ่มเสเพล ที่กำลัง เดินโซซัดดโซเซ กลับมาจากร้านเหล้า กำลังมุ่งหน้ากลับบ้านโสมๆ ของมัน คิม เป็นชายหนุ่มที่ไม่ใช่คนหล่อ รวย อะไร เป็นผู้ชายพื้น ธรรมดาทั่วไป ที่บ้านแตก เป็นเด็กมีปัญหา เคยติดคุกเพราะเป็นแพะรับบาปแทนไอ้พวกคนรวยๆมาแล้วหลายเที่ยว แต่เดชะบุญ ก็หลุดมา ได้หลายครั้งเพราะเชื่อในความบริสุทธิ์ของตัวเอง แต่ยังไงซะเค้าคิดเสมอว่า โลกนี้มันช่างไม่ยุติธรรมเอาซะเลย เค้าเดินเมามายโดยไม่ได้สังเกตเลยว่า อะไรกำลังร่วงมาจากฟ้า และกำลังมุ่งตรงมาทางเค้า

ฟิ้วววววววววววววววววววว
คิมมารู้ ตัวอีกที ก็สายไปเสียแล้ว
บึ้มมมมมมมมมมมมมม

..

เช้า ขึ้นมา ที่เกิดเหตุ เกิดเป็นหลุม เป็นบ่อขนาดใหญ่ ตำรวจเป็นพื้นที่ไปหมดซึ่งจากการพิสูจน์ ไม่ปรากฏ อะไรเลยในหลุมนั้น มีเพียงขวดเหล้าขวดเดียว

.
ร่าง ไร้วิญญาณของชายผู้หนึ่ง นอนแน่นิ่งอยู่กลางป่า คนคนนั้นไม่ใช่ใครเลย เค้าคือ คิม นั้นเอง
คิมได้ถูกวัตถุประหลาดนั้น พุ่งเข้าชนจังๆ ซึ้งบัดนี้เค้าได้ตายไปแล้ว โดยรอบป่านั้น มีกลุ่มควัน ประหลาด วนเวียนอยู่รอบๆตัวคิม

.
@#$$%^#$@$#%#$%#$^#$%%@%$@ มันกำลัง จะสื่อสารอะไรบางอย่าง
เรียกฐานๆ ตอนนี้เราได้มาถึงยังโลก แล้ว แต่มีปัญหานิดหน่อยตอนลงจอด ทำให้ยานเราถูกทำลาย
แต่ไม่ต้องกลัว บัดนี้เราได้ร่างต้นแบบแล้ว การวิจัย จะยังคงดำเนินต่อไป   

สายลม พัด ได้พัดพาเศษใบไม้ ลอยมาตามลม มันพัดพาทุกสิ่งทุกอย่างผ่านร่างไร้วิญญาณของคิม แต่มีสิ่งหนึ่ง ที่สายลมได้พัดพามาด้วย มันเป็นเศษ กระดาษหนังสือพิม ฉบับหนึ่ง มีรูปผู้ชายขึ้นหน้าหนึ่ง เขียนตัวใหญ่โตว่า บุคคลสาบสูญ

คงไม่มีใคร สนใจกับแค่เศษกระดาษพวกนี้ แต่รู้สึกกลุ่มควัน ประหลาดนี้ จะสนใจเป็นพิเศษ

ร่าง ตนแบบของเราดูไม่ได้เลย เราคงต้องเปลี่ยน รูปแบบหน่อย สิ้นเสียงประหลาด กลุ่มควัน ทั้งหมด ก็พุ่งตรงเข้าสู่ร่างของนายคิมเป็นจุดจุดเดียว

..
เฮือก กกก คิมสะดุ้งลืมตาขึ้นมาเหมือนเกิดมา ภาพสุดท้ายในชีวิตเค้าคือ มีบางสิ่งกำลังชนเค้า

คิมได้สติขึ้นมา และกำลัง งง กับตัวเองว่ามานอนทำอะไรตรงนี้ เค้าพยายามที่จะลุกขึ้น แต่ร่างกายไม่ทำตามคำสั่งเค้า

ใจเย็นๆ เสียงหนึ่งดังแว่วเค้ามาในหูเค้า แต่คิมพยายามจะพูดถามว่าใคร แต่เค้าไม่สามารถขยับปากได้

เธอใจเย็นๆก่อนสิ เราเป้นมิตร ตอนนี้เราบังคับร่างกายเธออยู่ เธอสื่อสารกับเราได้ทันทีในจิตใจเนี่ยแหละ ไม่จำเป็นต้องพูดหรอก

คิม งง กับเรื่องที่เกิดขึ้น ถ้าเป็นยามปกติ เค้าคงต้อง คิดว่าผีหลอกไปแล้ว แต่เค้ายังพอจำได้ ว่า สิ่งที่เกิดขึ้น ต้องเป้นมนุษย์ต่างดาวแน่นอน สิ้นความคิดเค้า ก้มีเสียงหนึ่งตอบทันที

ถูก ต้อง เราไม่ใช่มนุษย์ โลก เรากำลังทำศึกษาวิจัย เรื่องการสืบพันธ์ของมนุษย์ เธอเป็นตัวทดลองให้เราได้ไหมละ เราจะอำนวยความสะดวกเธอทุกอย่าง

เห้ยยยย อะไรวะเนี่ย กูงงไปหมดแล้ว คิมคิดในใจ
ไม่ต้อง งง หรอก ขอเป็นว่าเข้าใจ เท่านั้นพอ
ตอนนี้ ร่างจริงๆของเธอ ถูกทำลายหมดแล้ว ตอนนี้ เราแปลงโฉมใหม่ให้เธออยู่

คิมตกใจกับสิ่งที่ได้ยิน เค้า พยายามกรอกสายตาดู ร่างกายเค้าตอนนี้

บัดนี้ ร่างกายของคิม กำลัง มีเส้นใยมากมาย ขยุกขยิก เหมือน หนอนเป็นล้านๆ ตัว กำลัง สายร่างกายใหม่ให้เค้า

วางใจได้ พักผ่อนเสียเถอะ เราจะอำนวยความสะดวกทุกอย่างให้เธอเอง เพียงแค่นั้น ทุกสิ่งทุกอย่าง ก็เหมือนถูกดับสวิตลง คิมไม่รู้สึกตัว อะไร อีกเลย

.
ก๊อกๆ ๆ เสียงประตูถูกเคาะขึ้น คิม สะดุ้งตื่นขึ้นมาทันที
เค้ามองไปโดย รอบ โดยรอบข้างเค้าขาวโพลน ไปหมด มีสายน้ำเกลือ เจาะอยู่ที่แขนด้านซ้ายของเค้า ที่นี้โรงพยาบาลแน่นอน ในใจเค้าคิด สงสัย ฝันไป ท่าจะดูหนังมากไปหน่อย แต่เอ้ กูมาที่นี้ได้ไงวะ

ทันใดนั้น เสียง หนึ่งก็ดังขึ้นทันที ไม่ต้อง ตกใจ ฉันพาเธอมาเอง
คิมสะดุ้ง เฮือก เกือบจะตกเตียง ตายห่าแล้ว เค้าไม่ได้ฝันไป คิมพยายามลุกขึ้นจากเตียง วิ่งเข้าห้องน้ำ

ทันทีที่เค้าส่องกระจก เค้าก็ต้องตกใจกับตัวเอง เพราะ นี้ มันไม่ใช่เค้าแน่นอน หน้าตา ผิวพรรณ รูปร่าง มันต่างจากตัวเค้าลิบลับ มันดูดีกว่าเยอะมากๆ เค้ากลายเป็นหนุ่มหล่อขึ้นมาในพริบตา แต่เค้าไม่ได้ปลื้มเท่าใดนัก เพราะ เค้ารู้สึกว่ามันไม่ใช่ตัวเค้า

เธอไม่ต้องตกใจ นะ ยังสามารถทำให้เธอกลับไปเป็นอย่างเดิมได้ แต่เพียงแต่ฉันยังไม่เคยเห็นหน้าเธอจริงๆ ใช้หน้านี้ไปก่อนละกัน

คิม ไม่รู้ว่ามันเป็นโชคดีหรือโชคร้าย ขณะที่เค้ากำลังใช้ความคิด ก็มีคนเปิดประตูเข้ามาในห้องของเค้า เค้าเพิ่งนึกออกว่า เมื่อกี้มีคนมาเคาะประตูนิหว่า

คิม กำลังคิดว่า คงเป็นพยาบาล หรือ หมอ เค้าค่อยเดินออกมาเปิดประตู เมื่อเค้าเปิดประตูออกมา
มีหญิงสาว นางหนึ่ง ยืนอยู่หน้าประตู คิมจ้องมอง เธอคนนั้น อย่างฉงนใจ เพราะแน่นอน ตลอดชีวิตของเค้า ไม่เคยรู้จักผู้หญิง สาวขนาดนี้แน่นอน เธอเป็นสาวหน้าหวานผมน้ำตาลแดง ผมยาวถึงกลางหลัง ใบหน้าเรียวสวย ตา คมคิ้วเข้ม ดูจากการแต่งตัว ก็รู้ครับ ว่าเธอไม่ใช่ คนธรรมดา ไม่นางแบบก็คงจะเป็นไฮโซ เธอใส่ เสื้อคอค่อนข้างกว้าง มันเผยให้เห็นร่องอกเธอเบียดชิดติดกันอยู่ใต้ชั้นใน ประมาณด้วยสายตาคราวๆ คงไม่ต่ำกว่า 35 แต่ที่สำคัญ ผิวเธอช่างขาวเนียนละเอียดอะไรสะขนาดนี้ ผมนี้ใจเต้นตุ๊บตับเลยครับ

เสียงปริศนายังคงดังในใจผม แหมใจเต้นแรงเชียว แบบนี้เค้าเรียกว่า ติดสัตว์รึป่าว
แหะๆ ผมหัวเราะในใจ เห้ย อันนั้นใช้กับ สัตว์ กับคน เค้าเรียกว่า ตื่นเต้นเว้ยแบบนี้
นั้นแหละ อาการเดียวกัน เธอพูด
อ่อ ฉันไม่ได้ชื่อเห้ยนะ ฉันชื่อ ลิป

เออ จะชื่ออะไรก็เอาเหอ ผมบ่นในใจ
ผมยังไม่ทันจะคิดเสร็จ หญิง สาวคนนั้น เธอก็โผ เข้ากอดผม ทันที มันทำเอาน้องชายผม ลุกตั้งขึ้นเต็มๆ เลยครับ ตั้งเด่ เลย ก็เพราะ อกเธอเนี่ยสิ นมเต็มๆ ช่วงเวลานั้น มันช่างนิ่ม อะไรแบบนี้ คิดแล้วอยากจะลองสัมผัสดู แต่ผมยังตกใจไม่หายเลยไม่กล้า

ภพ พี่ภพ หายไปไหนมาอะ รู้ ไหม ดรีม เป็นห่วง แค่ไหน ดรีม คิดว่าดรีม จะเสียคุณไปซะแล้ว วันหลัง ไม่เอาแล้วนะค่ะ ดรีม ไม่ให้คุณ ไปเที่ยวเล่นแบบนั้นอีกแล้ว ดรีม ไม่อยากเสียคุณไป

ภพ ดรีม เที่ยวอะไรวะ งงไปหมดละ เรารู้จักกันหรอ ผมงง อยู่ในใจ
ผมเคยู้จักสาว เซ๊กซี่แบบนี้ด้วยหรอวะ ผมคิดในใจ

นี้ อย่าเอ็ดไป ภพ นี้แหละ ชื่อใหม่เธอ ต่อไปนี้ เธอชื่อภพ นะ อย่างลืม ลิปกระซิบบอกผมอย่างแผ่วเบา
......................

Reply #1 on: July 16, 2010, 10:54:37 am

สรุปว่า ลิปนี้ เธอเป็นตัวเมียครับ เธอมาจากดวงสักดวง ในอวกาศเนี่ยแหละ เธอมาเพื่อศึกษาวิจัย การสืบพันธ์ของมนุษย์ ซึ่งก็คือ sex นั้นแหละ เธอบอกให้ผมช่วยเธอหน่อย ตอนแรก ผมไม่เอาหรอก ไม่อยากโดนทดลองจากมนุษย์ต่างดวง แต่ลองดูนะครับทำไมผมรับงานนี้

หลัง จากนั้น หลายเดือน ผมเริ่มชินกับชีวิตใหม่ๆ ภายใต้ ชื่อ ภพ บัดนี้ จะเด็กข้างถนน ผมกลายเป็นทายาทเศรษฐี พันล้าน ที่พ้นรอดชีวิตกลับมา จากการไต่เขา มีอายุ 29 ปี ซึ่งได้แต่งงานแล้วกับ นางแบบสาวไฮโซ ที่ชื่อว่า น้องดรีม พ่อ แม่ ผมและเธอ จับเธอหมั้นกับผมตั้งแต่ จบม 6 เมื่อเธอเรียนจบมหาลัย เข้าแต่งงานกับผมทันที น้องดรีม อายุ 23 เพิ่งจบมหาลัยหมาดๆ เข้าพิธีแต่งงานได้ไม่กี่อาทิตย์ ก็ต้องเกือบเสียสามีไป จากการเที่ยวป่า แต่บัดนี้ สามีเธอได้กลับมาอยู่บ้านแล้ว

น้องดรีม เป็นคน ที่น่ารักเอา มากๆ เธอดู อินโนเซนซ์ กับทุกเรื่อง เป็นลูกคุณหนู สุดๆ ไม่เคยทำงานบ้านเองสักอย่าง มีคนทำให้ตลอดเวลา และน้องดรีมเป็นคนที่ ค่อนข้างดูแลตัวเองเอามากๆ ครีม สารพัดยี่ห้อ ประดังเข้าไปที่เรือนร่างเธอ จึงทำให้เธอดูเนียนผ่องทุกท่วงท่า น้องดรีม อายุ 20 กว่าแล้ว แต่เธอไม่ต่างอะไรจากสวย 16-17 น้องดรีมมาเฝ้าไข้ผมทุกวัน ผมบอกเธอว่าความจำเสื่อม เธอก็จะมาคอยเล่าทุกอย่างให้ผมฟังเรื่อยๆ ผมก็หยอดคำหวานให้เธอทุกวัน ว่าถึงผมจะจำอำรไม่ได้ แต่พี่รักดรีม นะ ทำเอาน้องดรีมเขิน ไม่เป็นท่า

หลายครั้งที่น้องดรีม ทำผม เงี่ยนสุดๆ ก็เธอเล่น ใส่กางเกงขาสั้น จุดจู๋ มาเยื่ยมผมทุกวัน ขาเธอยิ่งขาวเข้าไปใหญ่ แล้วบวกกับ หน้าอก ไซร์ บิ๊กๆ ของเธฮแล้ว ผมนี้ อยากจะ เข้าไปฟัดซะเดียวนั้น
แต่ไว้ก่อนครับ รอออกจากโรงพยาบาลก่อน ไม่นานนี้หรอกครับ

……..

หลายอาทิตย์ ต่อมา ผมก็ได้กลับบ้านสักที ไม่ใช้ บ้านผมหลังโสมๆ นั้นหรอกนะ แต่เป็นบ้านหลังใหม่ ที่ น้องดรีม ซื้อไว้ เป็นเรือนหอของเรา เธอบอก จะจ้าง คนใช้ไว้คอยทำความสะอาด แต่ผมบอกไม่ต้อง ผมทำเอง น้องดรีมถาม ผมทำเป็นหรอ ผมสะอึกเลยครับ ลืม ไป ตอนนี้ เป็นเศรษฐีแล้ว ผมบอกทำไม่เป็นหรอก แต่อยากอยู๋กับดรีมแค่สองคน เลยไม่อยากมีมารหัวใจ

อันนี้พูดจริงๆ ครับ เพราะ คิดไว้แล้ว ไหนๆ ก็มีเมียแล้ว ขอสวบบทจริงๆ สักที เพราะผมอยากเหลือเกิน

วันนั้นทั้งวัน ผมไม่ทำอะไรเลย นั่ง รอเวลาอย่างเดียว รอถึงเวลาเข้านอน

….
ถึงแม้ว่า ทุกอย่างจะเพอร์เฟก แต่มีอย่างนึงครับ ที่ผม ไม่ปลื้ม นั้นก็คือ เจ้าหนูของผมเนี่ยสิ ร่างเก่าของผม มันใหญ่ กว่านี้มาก แต่ของตาคนชื่อ ภพ นี้ ไม่ไหวจริง เล็ก เกินไป ผมปรึกษา ลิป ดูครับ ว่า ทำยังไงดี ลิปก็บอกผมครับ ว่าเอางี้สิ หารูปมาให้เธอ เด๋วเธอทำให้เหมือนตามรูปได้
ผม ก็ตกลง วันนั้นทั้งวัน ผมแอบน้องดรีม เล่นเน็ต ทั้งวัน เพื่อหารูปควย มันมีแต่อันใหญ่ น่ากลัวๆ ทั้งนั้น ผมใช้เวลาอยู่นาน ในที่สุด ก็ได้ขนาดที่ต้องการ ผมเอาขนาด ไม่ยาวมาก 7 นิ้ว แต่เน้น อ้วนๆ หัวสวยๆ พูดไปเหมือนเลือกของเล่นเลยแหะ ผมให้ลิปจัดการเปลี่ยนเซลล์ให้ทันที ลิปก็ตกลง แต่ลิปบอกมีข้อแม้ ว่าคืนนี้ เธอต้องได้ เห็นการสืบพันธ์ นะ
5555 ผมหัวเราะ รวนเลยครับ ผมบอก แน่นอน ได้เห็นแน่นอน

ตลอดวันนั้น ทั้งวัน น้องดรีม ก็เก็บโน้น เก็บนี้ในบ้านไปเรื่อยครับ ส่วนผมก็ เดินตามเธอต้อยๆ ทั้ววัน เธอเผลอ ก็ โอบกอดน้องดรีมจากด้านหลังบ้าง หอมแก้มเธอบ้าง บางครั้ง น้องดรีมแอบหันมาค้อนผม ผมก็จับเธอจูบปากบ้าง น้องดรีมก็ดูเกรงๆ นะครับ แต่เธอก็ไม่ได้ห้ามอะไร แต่เธอจะไม่คุยกับผมเลย
ผม ถามโกรธหรอ น้องดรีมก็บอก ป่าว ดรีมเป็นเมียพี่ ดรีมจะโกรธพี่ทำไม เมื่อผมได้ยินแบบนี้แล้ว ก็เสร็จ สิครับ ผม โอบน้องดรีม เข้าสู่ อ้อม กอดทันที แล้วจัดการดูด ไซร้ ไปตามซอกคอขาวๆของเธอแบบไม่ยั้ง ทำเอาน้องน้องดรีม ตาลอยเลยครับ ก่อน เธอจะตั้งสติไปแล้วผลักผมออก ก่อนจะวิ่งหนีผมเข้าห้องน้ำไป
ผมนี้ช่างเหมือน กับเสือตามล่ากระต่ายน้อยจริงๆ สัมผัสแรกที่ผมได้จากน้องดรีม นี้มันช่าง ยั่วยวน ใจจริงๆ ผมเคยมีแฟนมาแล้วก็หลายคน แต่ไม่เคย เห็นผิวสาวคนไหนขาวแบบนี้มาก่อน ผมรู้สึกว่าโชคดีจริงๆ ไม่กี่เดือนก่อน ได้แต่เย็ด กระหรี่ ถูกๆ ดำๆ มาวันนี้ มีมเยราวนางฟ้า และคิดว่าคงได้เย็ดในอีกไม่นาน
น้องดรีม ออกมาจากห้อง น้ำ แล้ว หลบหน้าผมตลอด วันนั้นหลังกินข้าวเย็น น้องดรีม ก็ ขอตัวไปอาบน้ำก่อน ให้ผมไปรอที่ห้อง ผมก็นั่งรออย่าใจจดใจจ่อ
นี้ เธอ กำลังจะ ผสมพันธ์ กันใช่ไหม ลิปถาม
ใช่ๆ ผมตอบอย่างลำคาญ คนกำลังบิ้วอารมณ์ มาขัดจังหวะจิงเว้ย
ผสมพันธ์ แล้วตัวเมียก็จะท้องเลยใช่ไหม ลิปถาม
แล้ว แต่โอกาส ผมบอก
งั้นเด๋วเราทำให้ท้องเลยละกัน ลิปพูด
เห้ย ไม่ได้ อย่าให้ท้องดิ ผมบอก
ทำไม ละ
ก็ถ้าท้องแล้ว เธอจะไม่ได้เห็น การผสมพันธ์ อีกเลยนะ ผมบอก
อ่าวหรอ งั้นให้ทำไงละ ลิปถาม
เธอก็ ทำยังไงก็ได้ ไม่ให้ท้องละกัน ผมสั่งลิป
Ok เอางั้นก็ได้

ผม ไม่รู้หรอกครับ ว่าลิปทำอะไร แต่ผมสบายใจได้แล้ว ว่าผม เย็ดได้แบบไม่ต้องมีถุง

ไม่นาน น้องดรีม ก็กลับเข้ามาในห้อง เธอมาในชุด นักศึกษาสาว ทำเอาผมนี้ตกใจไม่น้อย
ดรีม ทำไมใส่แบบนี้ละจ๊ะ ผมถาม
อ่าว ก็พี่ภพเคยบอกดรีมเองนิค่ะ ว่า เวลา เราจะมีอะไรกัน ให้น้องดรีมใส่ชุดนักศึกษามา ดรีมก็ทำตามที่พี่เคยบอกไว้ไงค่ะ

ผม กำลังตาค้าง เลยครับ นี้ไอ้ภพ นั้น มันร้ายเหมือนกันนะเนี่ย ให้เมีย แต่งชุด นักศึกษา แต่ก็ดี ผมไม่เคยเอานักศึกษาเหมือนกัน เคยแต่มองนักศึกษานุ่งสั้น แล้วแอบเอากลับไปว่าวทุกที มาวันนี้จะได้ลองแล้วเว้ย

น้องดรีม ในชุดนักษาศึก นี้ไม่ต่างอะไรจากนักศึกษา ของจริงๆ เสื้อผ้ารัดๆ ฟิต ตามสไตล์ของสาวๆ
กระโปรง สั้นไม่ถึงเข่า ทำเอาผมมือไม้สั่นไปหมด ผมค่อยๆ เอามือวางลงบนต้นขาน้องดรีม แล้วลูบไล้ไปตามขาขาวๆของเธอ

ดรีมจ๋า เราเคยเอากันรึยังจ๊ะ ผมถามตรงๆ

น้องดรีม หน้าแดงแจ๋เลย ครับ เธอรู้สึกกระดากหูไม่น้อยกับคำพูดของผม

น้องดรีมหลบตาไม่ยอมพูด แบบนี้ผมว่า แน่นอนครับ ไม่ซิงซะแล้ว แต่ก็ไม่เป็นไร ยังไงก็ยังสดๆอยู่
ผม ผลักน้องดรีม นอน ลงกับที่นอนทันที แล้วเอามือ ลูบไล้ไปตามอกตูมๆ ของเธอ
นม น้องดรีม มันนุ่ม มือมากๆ รู้สึกถึงความเต่งตึงของวัยสาวเต้มที่ ยืมค่อยๆ คลึงเต้าเธอเบาๆ วนไปวนมา ให้ซี๊ดปากเล่นๆ ก่อนจะลงมือ นวดคลึง อย่างรุนแรง ทำเอาน้องดรีม ครางอื้ออึง

อื้อออออออออออ พี่ภพ สุภาพกับดรีมหน่อยสิค่ะ
อื้ออออออ น้องดรีม สะบัดหน้าไปมา ผมทนไม่ไหวแล้วครับ ผมกระชาก เสื้อของน้องดรีม กระดุม ขาดกระจุยทันที

ว้าย ยย พี่ภพ ทำอะไรอะ เสื้อขาดหมดแล้วว อื้ออออ
ผมไม่ให้เธอพูดครับ ผมประกบปากเธอทันที น้องดรีมได้แค่อู้อี้ในลำคอ มือผมเริ่มอยู่ไม่สุข มือผม ล้วงลึกไปใต้ บราเซียของเธอ แล้ว เขี่ยหัวนมเธอเล่น มืออีกข้าง ก็ ล้วงต่ำไปใต้กางเกงใน ลูบไล้ไปตาม ร่องเสียวของเธอ

น้องดรีม หยุดขัดขืนแล้วครับ เธอคราง ไม่หยุด ทำเอาผม นี้ เงี่ยนตามไปด้วย

พี่ ภพ ขาอื้อออออออ ทำไมเก่งจังเลย อื้อออ ตอนนั้น ไม่เห็นเสียวแบบนี้เลย อื้ออ
โอ้ยยย ฉี่จะแตก อื้อออออออ น้องดรีม หมดสภาพ สาวหวานแล้วครับ ตอนนี้ เธอเร้าร้อนสุดๆ
ผมค่อยๆ ถอด เสื้อ บราเซียเธอออก จนหมด ตอนนี้ ท่อนบนเธอเปลือป่าว หมดแล้ว นม น้องดรีมที่ผมเฝ้าฝันทุกวันๆมันช่างกลมกลึงเป็นเต้าขาวอวบสุดๆ ประดับด้วยเม็ดทับทิมสีชมพูอ่อนๆ อยู่กลางเต้าขาวๆ ผมจ้องมองอยู่นาน จนน้องดรีมต้องเอามือน้อยๆ ของเธอมา ปิดบังเต้าของเธอไว้

มองอะไร อยู่ได้ อายเหมือนกัน นะ แต่ปิดยังไงก็ปิดไม่มิดหรอกครับ ก็นมโตซะขนาดนั้น
อายอะไรจ๊ะ นี้ผัวน้องดรีมนะ

นั้นแหละค่ะ มองอยู๋ได้ จะทำอะไรก็รีบทำเข้าสิ ผมตอบรับน้องดรีมทันทีด้วยการโน้มตัวลงไปซุกกับร่องอกเธอเต็มๆ ผมดูดหัวนมน้องเค้าอย่างแรงเลยครับ น้องดรีมก็ใช่ย่อย แอ่นอกสู้หน้าผมไม่ยอมหยุด

อื้ออออ คลึงแรงๆ สิค่ะ อื้ออออออ พี่ภพขา ดรีม เสียวเหลือเกิน

เง้อ ผิดคาดครับ สาวน้อยของผม ขึ้นเตียงแล้วไฉนกลายเป็นสาวร่านแบบนี้ไปได้
เกิดมาไม่เคยได้ดูดนมงามแบบ นี้มาก่อนเลย ขาวอวบฉิบหาย ผมเค้นนมน้องดรีมอย่างแรงตามที่เธอเรียกร้อง

อ่ออ อออออ อ้า พี่ภพ ขา อื้ออออ ดรีมเสียวจังเลย
ผมตวัดลิ้นรัวๆ ที่บริเวณ เม็ดทับทิมของน้องดรีม
นมน้องดรีมของพี่ นี้ เด้ง ดีจริงๆ อยากรู้นัก ว่าร่องหีน้องดรีมจะเด้งดีแบบนี้รึป่าวจ๊ะ
พี่ภพอะ ดูพูดเข้าสิ น้องดรีมหน้าแดง น่ารักเชียวครับ
ผมไม่รอช้า ผมเลื่อนลงต่ำมาที่ร่องของน้องดรีมทันที

พี่ภพ จะทำอะไรอะ ไหนบอกไม่ดูดไม่ใช่หรอ
ว้ายยยย พี่ภพ อย่าเลีย อื้ออออออออ มันสกปรก ไหนพี่บอกจะไม่ดูดตรงนั้นไง

ผมสงสัยนัก ว่า ทำไมมันไม่เลียหีน้องดรีมวะ ร่องเนื้อหีของน้องดรีม นี้สวยอย่าบอกใครเชียวครับ
แคมเนื้อสีออกขาวอมชมพูระรื่น ขนขึ้นปะปราย เป็นระเบียบ หีน้องดรีมดูสะอาดไม่ต่างจากหน้าตาเธอเลย

Reply #2 on: July 16, 2010, 10:55:16 am
พี่เปลี่ยนใจแล้วจ๊ะ หีน้องดรีมสวยอย่างนี้ไม่ดูดก็โง่แล้ว

ดรีม สาวน้อยแสนสวยรู้สึกตกใจกับ พฤติกรรมของผัวเธอไม่น้อย เพราะก่อนหน้านี้ ดรีมอยากลองโดนเลียหีจะตาย แต่สามีเธอไม่เคยจะทำให้เพราะกลัวสกปรก แต่สามีเธอชอบบังคับให้เธฮอมควยให้บ่อยๆ ช่างไม่ยุติธรรมสะเลย

อื้อ ออออออ พี่ภพ ดรีมรักพี่ภพจังเลยย อื้อออออออ เสียวจะแย่อยู่แล้วว
พี่ ภพเลียตรงนั้นแหละค่ะ ดรีม เสียว
อ้าขากว้างๆ สิจ๊ะ คนสวย
น้องดรีม พยายามตามใจสามีสุดชีวิต เธออ้าขาได้เกือบ 180องศา เนื่องจากคุณหนูคนงามเคยเรียนบัลเล่ มาตั้งแต่เด็ก

พอไหมค่ะ พี่ภพ อื้อออออออ
นั้นแหละจ๊ะ

อูยยยยย หีงามแท้ๆ บุญของกูจริงๆ เกิดมาเพิ่งจะได้ลิ้มลองหีเนียนแบบนี้ เป็นครั้งแรก เคยเจอแต่หีดำๆ กลวงๆ อันนี้ทั้งแดง ทั้งตัน วันนี้กูจะ ทะลวงให้แหกเลย

นี้เธอ เริ่มกันรึยัง เสียงลิปแว่เข้ามาในหัวผม
เสียอารมณสุดๆ ผมบ่นในใจ
นี้เธอ ห้ามพูดแทรกอีกนะ ดูไปเฉยๆ นี้แหละ จะเริ่มแล้ว ผมสั่งเธอ
เออ ก็ได้ นี้คือพันธ์ ดีใช่ไหม เห็นเธอชมอยู่ เธอถามต่อ
เออ นี้แหละ เกรด A เลย ผมบอก

พี่ภพค่ะ หยุด ทำไมละค่ะ ดรีม จะแตกแล้ว ดูดต่อสิ
น้องดรีม ขยับ เอวกระแทกใส่ปากผมจังๆ ผมสนองเธอด้วยการขบเม็ดแตดให้น้องดรีม อยู่ถึงแก่น
น้องดรีมครางลั่นห้อง ไม่เป็นภาษา

เธอเป็นสาวไฮโซ ลูกผู้ดี ไม่เคยได้ระบายอะไรแบบนี้ สมัยเรียน เธอต้องอยู่ในกรอบ ตลอดเวลา เมื่อมาเจอสันดารดิบๆ อย่างผม สาวน้อยถึงกับดีแตก เพราะเธอไม่เคยได้รับความเสียวซ่านเท่านี้มาก่อน
สามี เก่าเธอ ได้แต่ล้วงของเธอได้ไม่นาน ก็สอดใส่ทันที ซอยไม่กี่ที สามีเธอก็แตก ทำเอาสาวน้อยต้องเก็บงำความรู้สึกมายาวนาน

อูยย พี่ภพ ไปหัดมาจากไหนเนี่ย ทำไมเก่งขึ้นอย่างนี้ ดรีม ไม่ไหวแล้วค่ะ พี่ ดรีมขอถึงก่อนนะค่ะ อื้อออออออออ โอ้ยยยย น้องดรีม จิกหัวผมอย่างแรง ก่อนน้ำเสียวของสาวงามจะไหลย้อย อ่อนองไปตามร่องสาวของเธอ

อื้อออ อื้อออ น้องดรีมหลับตาพริ้ม อย่างน่ารัก บัดนี้ สาวสวยนอนแหกขาในสภาพเปลือป่าวล่อนจ้อน ร่องเนื้อสาวกระตุกตุ๊บๆ เพราะความเสียวของเจ้านาย
ยายลิป ดูซะ นี้แหละ เธอพร้อมผสมพันธ์ สุดๆ แล้ว เมื่อกี้อุ่นเครื่อง

อ่อ ต้องเลียตรงนั้นก่อนใช่ไหม ถึงจะผสมพันธ์ได้ เธอถาม
เห้ย เลิกเรียกว่าผสมพันธ์สักที เรียกว่า เย็ดเอาละกัน ง่ายดี
เอ๊ะ บอกแล้วไม่ได้ชื่อ เห้ย เธออารมณ์เสีย

ผม ค่อยปลดน้อยชายของผมออกมาจากกางเกง
โห ผมลูบคล้ำน้องชายผม อย่างทะนุทะนอม ขนาดใหม่ ใหญ่ กว่าเก่า ท่อนควยอันงามของผมผงกหัว หงึกๆ มันคงทนไม่ไหวแล้ว ที่จะทะลวงหีสวยๆแบบนี้

น้องดรีม ยังไม่สิ้นลายซะทีเดียว เธอค่อยลุกขึ้นมา อีกรอบ
มาค่ะ เด๋วดรีมทำให้พี่ภพเหมือนที่เคยทำละกัน น้องดรีม ไม่ทันได้มองท่อนควยอันใหม่ของผม
ว้ายยยยยย น้องดรีมสะดุ้ง อย่าตกใจ อะไรอะ พี่ภพไปทำอะไรมา ทำไมมันใหญ๋ขึ้นอย่างนี้ละ
น้องดรีม ตื่นตกใจอย่างสุด นี้เป็นควยแท่งที่สองในชีวิตเธอ เธฮเคยเห็นแต่ของพี่ภพ แต่ทำไมวันนี้อันเก่าที่คุ้นเคยมันกลับกลายเป็นแบบนี้ไปได้
น้องดรีมมัว แต่นั่งตัวสั่นหงกๆ พี่ภพ มันใหญ่ ไปแล้วนะ ดรีมรับไม่ไหวหรอก
เห้ย ไม่ลองจะรู้ได้ไง มาลองดู
อื้ออออพี่ภพอย่างเพิ่ง ดรีมยังไม่ได้ทำใจเลย
ผม คว้าขาน้องดรีมเข้ามาทันที แล้วจับแหก ออกอย่างรวดเร็ว ผมจับท่อนควยตัวเองค่อยๆ กดหัวบานๆของมันเข้าไปในร่องเนื้ออันผุดผ่องของน้องดรีม

อื้อออออออ อออ โอ้ยยยย ค่อยๆค่ะ น้องดรีม มองตาไม่กระพริบ
แคมหีที่ตีบตันกำลัง ขยายตัวอย่างรวดเร็ว แคมเธอบวมตุ๋ยขึ้นมาทันที
โอ้ยยยยยยย ดรีมเจ็บจังเลย อื้อออออออ
แหกขากว้างสิจ๊ะ คนสวย จะได้ไม่เจ็บ ผมค่อยๆขยับ เอวเบาๆ

มันเป็นรู หีที่ สวยเล็ก และกระชับมาก สงสัยผัวเก่า เอาได้ไม่นาน เพราะสังเกตตั้งแต่นมเธอจนมาถึงหีเธอแล้ว น้องดรีมยังกระชับอยู่ทุกสัดส่วน เทียบกับของมือหนึ่งได้เลย

โอ้ ยยยย น้องดรีม เคยแต่เจอควยอันเล็กๆ แต่วันนี้มาเจอจากคนเดิม แต่มันใหญ่ขึ้นอีก สาม เท่า เธอตื่นเต้นไม่น้อย เธฮเคยฝัน จะมีความสุขกันสามี แบบสุดเหวี่ยงมาตั้งนานแล้ว เพราะสมัยวัยเรียน เธอเคยฟังเพื่อนมาคุยกันบ่อยๆ ว่าเย็ดกับผัว แล้วมีความสุขสุดๆ เย็ดกันทั้งวัน เลย แต่เธอไม่เคยมีโอกาส ได้มีแฟนเลย มีผัวเลยทีเดียว แต่แรก ผัวเธอไม่ค่อยจะชอบมีเซ๊กเท่าไหร่ แต่วันนี้ ผัวเธอเปลี่ยนไปแล้ว เธอตัดสินใจแล้ว ว่า จะสนองตอบผัวเธอให้ถึงที่สุด ต้องให้เค้ามีความสุขให้ได้

น้องดรีม ไม่พูดว่าเจ็บแล้ว จริงๆ แล้วเธอเจ็บ แสบหีสุด เพราะขนาดรูกับ ไซส์ของ พี่ภพ มันไม่สมดุลกันเลย น้องดรีมพยายามเอาใจแฟนหนุ่มเธอ
พี่ภพ ดรีมมีความสุขจังเลยค่ะ พี่ภพ กระแทกแรงๆได้เลยค่ะ ดรีมไม่เจ็บแล้ว
คำเชิญชวน หลุดออกมาจาก ปากของสาวสวยแล้วสิ

ผมยังพยายามอดกลั้นเต็มที่ กับการบีบรัด การตอดอย่างรุนแรงของร่องน้องดรีม
อูยย ตอดควยขนาดนี้ บอกไม่เจ็บได้ไงวะ กูจะไม่ไหวแล้ว
อูยยยยย พรืดๆๆๆๆๆ ๆๆๆ น้ำมากมายของผมไหลทะลักเข้าสู่ร่องของนองดรีม ผมแตกแล้ว ผมทนไม่ไหวจริงๆ ปกติผม ไม่เคยแตกเร็วขนาดนี้ ปกติ ผมเอาจนกระหรี่ร้องเสียงแหบ แต่วันนี้ ควยมันใหญ่ แถมรูก็เล็ก แล้วตอดแรงฉิบหาย ร่มปากอ่าวซะงั้น

น้องดรีม รู้สึกถึง น้ำอุ่นๆ ไหลเข้ามาในตัวเธอ เธอใจหายวาบ ไม่ใช่ว่ากลัวท้องหรอกนะครับ แต่เสียดาย ผัวเธอยังไม่ได้กระแทกหีเธอสักทีเดียว ก็แตกวะแล้ว
เฮ้ออ เอาอีกแล้ว น้องดรีมบ่นในใจ
บร๊อกก เสียงควยผม หลุดออกจาก หีน้องดรีม อย่างไม่เต็มใจ
น้องดรีมร้อง อื้อออออ ปนเสียดาย เธอร็สึกโล่งหีขึ้นมาทันที เมื่อควยหลุดออกมา น้ำขาวๆขุ่นไหลย้อยตามออกมาด้วย

โถ่เว้ย ไม่ทันได้เย็ดเลย ผมบ่นในใจ
น้องดรีมปั้นหน้ายิ้ม ก่อนจะ ขยับมาใกล้ผม
ดรีมมีความสุข ที่สุดเลย มาค่ะ ดรีมดูดให้ พูดจบ น้องดรีม ก็คว้าควยผมไปดูด อย่างชำนาญ
แต่ ควยผมมันแน่นิ่งไม่รู้สึกอะไรเลยครับ ผมแปลกใจเหมือนกัน มันเกิดอะไรขึ้น

ลิ ป เธอทำอะไรกับควยฉัน
ป่าวซะหน่อย
แล้วไมมันเป็นแบบนี้ละ
ก็แหม ของเพิ่งสร้างวันนี้ ไม่รอให้มันอยู่ตัวก่อนลีบใช้งานนิ
เอ้ย แล้วทำไงดีละ
ไม่ต้องห่วง ฉันจัดการให้

น้องดรีมดูด เลีย ควยให้ผมอย่างชำนาญ ผมมองดูควยผมหายเข้าไปในปากสวยๆ ของน้องดรีมอย่างเซ๊งเป็ด น้องดรีม พยายามใช้ลิ้น เลียทำความสะอาดให้ผมตามหัวของมัน

ดูดมันจังเลย ดุ้นใหญ่ นี้ดูดมันกว่าดุ้นเล็กๆเล็กเลย น้องดรีมคิดในใจ
ทันใดนั้น ควยผมก็ลุกซู่ขึ้นอีกเที่ยว ทีนี้ มันแข็งเด่เลย ตั้งตรง 90 องศา

ว้า ว ขอบคุณมากลิป เด๋ววันนี้ฉันจะทำให้เธอดูทั้งคืนเลยดีไหม
ขอให้จริงๆ เสียงเธอแซว
น้องดรีมแทบคายออกมาไม่ทัน น้องดรีมยังตกใจไม่หายกับการฟื้นตัวที่รวดเร็ว ของ ท่อนควยนี้
เธอมารู้ ตัวอีกที เธอก็ถูกดันติดหัวเตียงแล้ว พี่ภพจับเธอ นั่งแหกขา หลังติดหัวเตียง แล้วช้อนก้นขาวๆ ของเธอขึ้น ก่อนจะทิ้งพรวด ลงไปที่ควยที่ตั้งฉากอยู่
โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย อื้อออออออออ พี่ภพ เบา ของดรีมปรับตามไม่ทัน
ผมทิ้งพรวดเดียว มิดด้าม อูยยยยย ตอดอีกแล้ว นี้ตอดไม่หยุดเลย ขนาดยังไม่เริ่มซอย ยังเสียวของนาดนี้เลย
ส่วน น้องดรีมก็ไม่ใช่ย่อย เธอ ครางไม่หยุด เธอรู้สึกถึงดุ้นขนดใหญ่ ที่เธอนั่งทับอยู่ มันแน่นท้องเธอไปหมดเลย อื้ออออออ พี่ภพ บีบ ก้น เธอ เลียหัวนมน้องดรีมเพื่อคลายความเจ็บ
ร่องหีของน้องดรีมพยายามหลั่งน้ำ ออกมาให้มากที่สุด เพื่อช่วยเจ้าของ

อูยยยยยย เมียจ๋า หีเมีย มันแน่จริงๆ อื้อออออ
ผมเริ่มใช่คำหยาบ พี่ภพ อื้ออออออ บัดนี้น้องดรีมมีอารมณ์สุดแล้ว
เธอ เริ่มขยับ เอวช้าๆ เหมือนกำลังควบม้า อื้อออ เสียวจังเลยยย อื้อออออออออ พี่ขา หนูเสียวจังเลย อื้อออ น้องดรีมเริ่มขย่มตอของผมเร็วขึ้นแรงขึ้น ผมก็ประคองก้น งอนๆของสาวน้อย ยกขึ้นยกลง ผมทั้งเจ็บทั้งเสียวควยสุดๆ หีอะไรวะ ตอดดีฉิบหาย อื้อออออออ
อื้ออออๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้องดรีมขย่ม อย่างรุนแรง ไม่ยอมหยุด โอ้ยยยย ผัวจ๋า น้องดรีมเริ่มหลุดคำหยาบออกมามั่งแล้ว น้องดรีม อันหน้าผมเข้าร่องนม เธอ อย่างแรง เธอกดหน้าผมไว้แน่น
อื้ออออออ น้องดรีมคงเก็บกดมากๆ เพราะเธอปล่อย ออกมาหมดจริงๆครับ ทำหน้าเหยเก บิดเบี้ยวไปหมด แต่ไม่ได้น่าเกียจเลยนะครับ มันดูน่ารักเอามากๆ หน้าหวานๆ ตอนกำลังเงี่ยน สุดๆนี้ น่าเอาสุดๆ ผมแค่ช่วยน้องดรีมประคอง ก้นเธอไว้แค่นั้น ที่เหลือ เธอทำเองหมด ขย่มเอง เด้งเอง
เซ๊กดีกว่ากระหรี่อีก แต่เธอเด้งไม่นาน น้องดรีมก็ต้อง ซี๊ด ครั้งใหญ่ ก่อนจะ ตัวพับลงไปเพราะความเสียว ตอนนี้ผมรู้สึกว่า ที่หน้าขาผม น้ำเหนียว เต็มไปหมดเลยครับ
ทีนี้ผม เปลี่ยนท่าบ้าง เป็นผม คร่อมเธอ แล้ว ค่อยๆ ขยับเอวช้า รอเธอรู้สึกตัวอีกเที่ยว
มานานน้องดรีมก็ค่อยลืมตาขึ้นมามอง ผม ด้วยความเขินอาย เธอคงจำได้ ว่า เมื่อกี้ทำอะไรไปบ้าง
น้องดรีมมองหีตัว เองอีกรอบ ก่อนจะถอนหายใจเฮือกใหญ่

เป็นอะไรจ๊ะ เสียดาย ที่หีแหกหรอ
บ้า พี่ภพ พูดอะไรก็ไม่รู้ ดรีมกลัวพรุ่งนี้ไปทำงานไม่ไหวต่างหาก พรุ่งนี้นัดถ่ายกับรุ่นพี่ด้วย ไม่ไปโดนด่าแย่เลย
อ่อ กลัวไปทำงานไม่ได้ ไม่ต้องกลัว นะจ๊ะ พรุ่งนี้ ไปไม่ได้แน่ๆ คืนนี้ แหกชัวร์
พี่ภพอะ พูดแบบนี้อีกแล้ว
สาวงามทุบอกผมอย่างน่ารัก ผมค่อยๆ บรรจง จูบปากเธออีกเที่ยว
อื้ออ อื้อออ เสียงอู้อี่ในลำคอ
ป้าบๆๆๆๆๆ เสียงควยผมกระแทก ร่องหีของน้องดรีม อย่าง รุนแรง อื้ออออออ น้องดรีมกัดริมฝีปากผมเบาๆ กลิ่น ลิปสติกเธอมันช่างยวนใจยิ่งนัก
ผมเริ่ม เครื่อง อย่างรุนแรง หีน้องดรีมปริ้นไปปริ้น มา ตามแรงเข้าออกของควยผม น้ำขาวๆขุ่น เป็นฟองฟอด อยู๋บริเวณปากหีเธอ จากเสียงป้าบๆ ก็กลายเป็นแจ๊ะๆๆๆ ๆ ๆ ร่องเนื้อสาวไม่เหลือความสดอีกต่อไป มันกำลังขยายตัวอย่างมากเพื่อรับกับท่อนควยขนาดใหญ่
อื้อออออออออ พี่ภพ ของพี่ภพใหญ่ดีจังเลยยย ดรีมชอบใหญ่ๆ อื้ออออออออ เสียวจังเลยยย
อิ๋ยยยยยยยย อื้อออออออออ อื้ออออออออ พี่จ๋า อื้อออออออ เมียจะแตกอีกแล้ววววว แตกหลายเที่ยวแล้วนะวันนนี้ อื้อออออ อออออ ผมกระแทกซอยไม่ยั้ง
พี่ก็จะออกแล้วจ๊ะ อื้ออออออออ อื้ออออ ดรีมๆ ๆ อื้ออ อ้าปากไว้ อื้อออออ
น้องดรีมค่อยๆ เผยปากเล็กของเธอออก โฮ้ยยยยยยย อ้า

ผมชักควยออกจาก หีน้องดรีมทันที พรืดดดดดๆ ๆ ๆ น้ำขาวๆ ไหลไปตลอดทาง จากหี ไหลใส่นมเธอ ก่อนผมจะยัด ทั้งหมดเข้าปากน้องดรีม น้องดรีม ก็รับ น้ำของผมทั้งหมด เข้าสู่ปากเธอ เธอแทกสำลักน้ำควยตาย ผมกะแช่เฉยๆ แต่ปรากฏว่าน้องดรีม ดูดให้ผมด้วยซะงั้น คนสวยนี้ทำอะไรก็น่ารักไปซะหมด ขนาดตอนดูดควยน่าเอาเลย น้องดรีม เช็ดน้ำเงี่ยนที่มุมปากอย่างน่ารัก
ก่อนจะเอาน่าที่ไหล อยู่ตามหว่างขาเธอ ปาดแล้วเอาใส่ปากจนหมด
ผมเห็นแล้ว ตกใจมากครับ ไม่คิดว่า น้องดรีม คนนั้น จะเงี่ยนถึงขนาดนี้
ร่านจริงๆ นะ ดรีม ผมพูด
พี่ภพ ดรีมไม่ใช่คนแบบนั้นนะ ดรีม เป็นแบบนี้กับพี่คนเดียว
ผมยัง ฟังไม่ทันจบเลยครับ ก็มีเสียง ยายลิป ดังขึ้นมาอีกเที่ยว นี้ ขอดูอีกรอบสิ

ทันใดนั้น ควยผม ก็เอาอีกแล้วครับ ตั้ง ตรงเลย อูยย ได้ จัดให้ หีฟิตๆ แบบนี้ เอาทั้งคืนก็ไม่เบื่อ

แง้งง น้องดรีม ร้องอย่างงอแง อีกแล้วหรอ ของดรีม แหกหมด สิแบบนี้ สาวน้อยของผมพูดไปงั้นแหละครับ นอนหกขารออย่างไม่ขัดขืนเลย ผมเล่นกับเธอต่อ อีกหลายท่า จนเกือบจะเช้า อยู่แล้ว ตอนหลังๆ น้องดรีมเริ่มเสียวแหบ แล้วครับ หีก็ออกปวดตุยเลย ผมเย็ดเธอจนน้องดรีมสลบ คาควยไปเลย ผมก็เผลอหัลบตามไปอย่างไม่ตั้งใจ

สลับเพศเสียว 2
ตื่น เช้ามาผมยังรู้สึกฝันไปด้วยซ้ำที่มีเมียสาวสวยระดับนางแบบ ผมมาเริ่มรู้สึกว่าทุกอย่างเป็นความจริงก็ตรงที่ผมยังนอนอยู่บนนมของน้องดรี มอยู๋เลย แบบนี้มั่งที่เรียกว่าตายคาอก
ผมตื่นมาผมก็ล้วงที่หีน้องดรีม ทันที ผมจับน้องดรีมแหกขาดู
โห คราบขาวๆ เต็มหีน้องเค้าไปหมด และที่สำคัญ มันบวมกว่าเมื่อวานมาก แบบนี้น้องดรีมจะเดินไหวไหมเนี่ย
น้อง ดรีมค่อยๆ ลืมตาขึ้นมา พี่ภพค่ะ กี่โมงแล้วเนี่ย
แปดจ๊ะ
ฮะ แปดดดด ตาย แล้ว สายแล้ว พี่ภพ หลบหน่อย ดรีมต้องรีบไปถ่ายแบบ แล้ว ไม่งั้น โดนด่าตายเลย น้องดรีม เดินกะเผกๆ เข้าห้องน้อง ไปอย่างรวดเร็ว ผมวิ่งตามเข้าไปทันทีครับ เป็นโอกาสดีที่จะ ได้ อาบน้ำกับสาวงาม แล้วก็ไม่ผิดหวังครับ น้องดรีมเวลา เปียกน้ำ ก็สวยน่าเอาไปอีกแบบขาวโพลนไปทั้งตัวเลย แถมมีลอยรักเมื่อคืนอีกเป็นจ้ำๆ ผมเลียหีที่กำลังบวมเป่งของน้องดรีม จนเสร็จไปอีกรอบ ก่อนจะนัวเนีย กันเล่นอยู่ในห้องน้ำ อยู่นาน น้องดรีมก็ทำใจครับ ว่ายังไงก็สายแน่นอน
ผม ขอไปด้วย ผมอยากติดรถน้องดรีมไปดูเธอทำงานด้วย เธอก็ไม่ว่าอะไรครับ กลับ ดีใจซะอีกที่ผมไปดูเธอด้วย

พอไปถึง น้องดรีม ทำตัวแบบคิคุน่ารัก จนไม่มีใครกล้า ด่าเลยครับ ได้แต่ เตือนว่าอย่าสายอีกนะ ผมดูเธอโพสท่าโน้นท่านี้อยู๋นาน ในใจก็นึกหึงหวงไปด้วย เพราะ น้องดรีม ต้อง โพสท่าโชว์ เนินอกมั่ง โชว์ ผิวขาวๆ ของเธอมั่ง แต่ก็เข้าใจครับ เป็นงาน มางานสุดท้ายนี้สิ เป็นไฮไล สุดๆ เธอถ่าย คู่ กับนางแบบสาวรุ่นพี่และ ดารา วัยรุ่น คู่ หนึ่ง โดยใส่ชุดแบบสปอตๆ เป็นชุด บัลเล่ รัดรูป นางแบบรุ่นพี่เธอชื่อ ฝน ส่วน ดารา เด็กคู่ นั้น ชื่อ น้อง มิ้น กับน้อง หมิว น้อง มิ้น เป็นน้องสาวของคนที่ชื่อ ฝน ส่วนน้อง หมิว เป็น คู่ดูโอกับน้อง มิ้น ผมกะดูอายุคราวๆ คงอยู่ราวๆ ม 4-5 กำลังสดใสน่ารักเลยครับ
ทั้งสี่สาวต้องถ่ายด้วยกัน ออกแนวโยคะนิดๆ แหกแข้งแหกขากันสุดๆ บางที ผมแอบมองเป้าของทั้งสี่คน โดยเฉพาะ ของ ฝน นี้ เป็นร่อง เลยครับ นมก็ใช่ย่อย ไม่มีใครยอมใครเลยครับ ทั้งเด็ก ทั้งผู้ใหญ่ อกตูม เกินวัยทั้งนั้น ผมได้แต่นั่ง ควยแข็งอยู่คนเดียว

พักกองถ่าย น้ำดรีมวิ่งมาหา ผม ถามผมอย่างงอนๆ
เป็นไง มองสะตาเยิ้มเชียวนะ เสียใจด้วย พี่ฝน มีแฟนแล้ว ส่วน น้องมิ้น กับน้องหมิว เป็นเลสกัน เค้าไม่ชอบ ผู้ชายหรอก อย่าหวัง ผมนั่งหัวเราะ แหะๆ

จริงๆอย่างที่ ดรีม ว่า แต่ผมไม่เห็น ทั้งคู่ แสดงความรักของ เลส กันเลย ทั้งคู่ เอาแต่ จ้องมอง น้อง ดรีมของผมไม่วางตา แหม สงสัย งานนี้มีศึกชิงนาง ผมกับ ฝน ที่แอบมอง ผมเป็นระยะ แต่ส่วนแฟนของฝนเพิ่งมา ไอ้หมอนี้ก็ใช่ย่อย แอบมองน้องดรีมของผม ไม่เลิกเช่นกัน

เลิกกองถ่าย มาน้อง มิ้น กับน้อง หมิว วิ่งเข้ามาหา ดรีม เมียผม แล้วคุยกันหัวเราะกิ๊กๆ ผมแอบ เห็น ทั้งคู่ แอบแกล้ง น้องดรีม ด้วยการจับล๊อกแขนน้องดรีมไว้แล้วช่วยกันขย้ำนม น้องดรีมสนุกมือ น้องดรีมก็เล่นด้วยนะครับ เธอ ก็จับนม ทั้งคู่กลับเช่นกัน

ผม นึกในใจ นี้ถ้าผมเป็นน้องดรีม ตอนนี้ ผมจับสองคนนั้น เลียไปละ

Reply #3 on: July 16, 2010, 10:56:53 am

อะไรนะ มนุษย์ มีการเย็ดพวกเดียวกันด้วยหรอ ลิปถามขึ้นในใจผม
เออดิ ไม่เห็นแปลกเลย
เธอ ทำให้ฉันดูหน่อยสิ ลิปขอ
จะบ้าหรอ ฉันไม่ใช่ผู้หญิง ซะ หน่อย จะทำแบบนั้นได้ไง
ฉันทำให้เธอเป็นได้ ลิปบอก
ผมแทบตกจากเก้าอี้เด๋วนั้นเลยครับ

………..

พอ ดีวันนั้น น้องดรีม บอกจะ ไปเยื่ยมแม่ที่ต่างประเทศสักอาทิตย์หนึ่ง วัน ให้ผมไปกับเธอด้วย แต่ผมอ้างไปเรื่อยครับ บอกจะไปเยื่ยมเพื่อนบ้าง ไปพักหาเพื่อนบ้าง ยังไม่พร้อมเดินทาง จนน้องดรีมใจอ่อน ตกลงเธอไปคนเดียวก็ได้ แต่เธอเอาโทรศัพท์เธอไว้ให้ผม บอกเด๋วจะโทรหาบ่อยๆ กลัวผมนอกใจ เข้าทางเลยครับ ดรีมไม่อยู่ อาทิตย์หนึ่ง

ผมเอาโทรศัพท์ ดรีม กด ส่งsms หายายเด็ก สองคนนั้นทันที บอก พี่ดรีม คิดถึงเราสองคนจังเลย ว่างๆ มาพักบ้านพี่สิ
น้อง มิ้น กับ น้อง หมิว ได้รับข้อความแล้ว ทั้งคู่ ก็แอบดีใจ เลยครับ เพราะทั้งคู่ ชอบพี่ดรีม มานานแล้ว แล้วอยาก ได้พี่ดรีม เอามากๆ ทั้งคู่ ตอบรับทันที

วัน นั้น ผมให้ลิป แปลง กายใหม่ให้ผมทันที ไม่ถึงสิบนาที ผมก็ต้องพบว่า ตนเอง เปลี่ยนแปลงไปแล้ว ผมก้ม มองเรือนร่างของตนเอง ตอนนี้ ผมกลายเป็นน้องดรีมไปเสียแล้ว ทั้งเสียง พูด เสียง หัวเราะ หันซ้าย ก็ใช่ ขวาก็ใช่ ผมรีบถอดเสื้อผ้าออกทันที แบบว่าเห็นตัวเองแล้วเงี่ยนเองครับ รู้สึกถึงน้ำหนักบริเวณหน้าอกขึ้นมาทันที โห น้องดรีม แบกเต้าขนาดนี้ไว้ได้ไงวะ ผมเอามือ จับเต้าของตัวเอง แล้วค่อยๆ บีบ คลึง ไปตามหัวนม เล็กๆ อื้อออออออ เสียวดีแหะ ทีนี้ผมลงมาที่หีมั่ง ผมนั่งแหกขาตัวเอง แล้วลองเอามือ ลูบไปลูบ มาบริเวณ เนินเนื้อสวาท อื้ออออออ โอ้ยยยย ไม่ไหวแล้วว ทำไมเวลาลูบแล้วมันเงี่ยนอย่างนี้หวะ ผมเข้าใจความรู้สึกผู้หญิงขึ้นมาทันทีเลยครับ เช้าวันนั้น ผมนั่งลูบ หีตัวเอง ไม่ยอมหยุดเลย มันเสียว แป๊บๆ อย่างบอกไม่ถูกเลยครับ
ผมหลับไป ตอนไม่ไม่ทราบ ตื่นมาอีกทีก็ได้ยินเสียงกลิ้ง ดังขึ้น ผมตกใจ รีบคว้าเสื้อ ตัวเดียวรีบไปเปิดประตูโดยเร็ว โดยลืมไปเลยว่า ตัวเองกำลังอยู่ในร่างผู้หญิง
ผมเปิดประตูออก มาคนที่ผมกลับไม่ใช่ น้องมิ้นกับ น้องหมิวครับ แต่เป็นแฟนพี่ฝนคนนั้น เห้ย เค้ามาทำอะไร ที่นี้วะ ผมแสร้งยิ้มทักแบบเซงๆ มาหาใครค่ะ แต่มันไม่ตอบผมครับ มันกลับ มองผมด้วยสายตาหื่นกระหาย
อะไรเนี่ย มองแบบนั้นหมายความว่ายังไง ผมถามมัน
ผมก้มลงมองตัวเอง ตายแล้ว ลืมไป ตอนนี้ผมอยู่ในเสื้อเชิตสีขาวตัวเดียว ไม่ได้ใส่กางเกงใน
มันหันซ้ายหัน ขวา ก่อนที่จะจู่โจมผม ด้วยการ ชกที่ท้องผมสองที ผมรู้สึกหมดแล้วเลยครับ ตัวชาไปหมดเลย มันปิดประตู แล้วล๊อกทันที
มันอุ้มผมตัวลอยไปที่โซฟา ทันที ก่อนจะทิ้งตัวผมลงบนโซฟา ผมกำลังจุกท้องอยู่เลย อูย เสียงผมที่ร้องออกมากลายเป็นเสียงใสๆของน้องดรีมซะงั้น

อูยยยย อีนี้ สวยฉิบหายเลยวุ้ย ไงจ๊ะ ผัวไม่อยู่ช่วยตัวเองอยู่หรอ มาด๋วพี่ช่วยให้
มันไม่ฟังอะไรเลยครับ ตอนนี้แรงผมสู้มันไม่ได้เลยสักนิด แขนมันใหญ่ เท่า ขาผมแล้ว แขนเล็กๆ ของน้องดรีมจะไปสู้อะไรมัน มันถลกเสื้อออกแล้ว ลงมือฟัดนมอย่างหื่นกระหาย อูยยย นมใหญ่จริงๆ อีนี่ ดิ้นเข้าไป ร้องเข้าไป กูจะให้มึงเรียกกูเป็นผัวจนลืมผัวมึงไปเลย
มัน บีบนม อย่างไม่กลัวผมเจ็บ
อื้ออออออออออ โอ้ยยยยยยยย ผมไม่มีอารมณ์ กับมันหรอกครับ
มันจับขาเรียวๆ สวยร่างก๊อปปี้ของน้องดรีม อ้าออก แล้ว เอาลิ้นมันดูด หีอย่างรวดเร็ว โอ้ยยยยยย
อื้ออออออ ผมยอมรับเลย มันรัวลิ้นใส่ร่างก๊อปปี้ไปแรงมากๆ ทำเอาผมขาอ่อนเลย ตอนนี้ผมเลิกขัดขืนมันแล้ว
ผมเข้าใจแล้วครับ ว่าผู้หญิง แรงๆ ทำมัดขืนได้ หลังทำอะไรไม่ได้เลย เพราะมันไม่มีแรงอะไรเหลือเลย
อูยย หีสวยจริงๆ หีอีฝนจะงามแบบนี้ไหมวะเนี่ย แต่ช่างแมร่ง กูไม่หวังล่ออีฝนแล้ว กูจะเอามึงทำเมียแทนอีฝนเนี่ยแหละ มันไม่ถนอมร่างน้องดรีมเลย ทั้งดูดกัดบีบเค้นอย่างแรง
ผมเริ่มตั้งสติได้ เอาวะ นี้ยังโชคดีที่คนที่โดนจริงๆ ไม่ใช่น้องดรีม ในเมื่อมึงอยาก กูก็จะให้มันเชยชมร่างงามนี้อีกสักพัก ก่อนที่มึง จะไม่ได้ทั้งน้องดรีม และน้องฝน
ผมเห็นมันหยิบกล้อง ออกมา ตั้งไว้
555 ทีนี้แหละ มึงจะได้ไม่กล้า ฮือ วันหลัง มึงจะได้ให้กูเย็ดอีก
ผมเริ่มวางแผนในใจ เอาสิวะ เด่วมึงก็รู้ ใครจะหน้าซี๊ด
ลิป เปลี่ยนหน้าให้ผมหน่อย
เปลี่ยน เป็นอะไร

ผมชี้ไปที่หนังสือพิมพ์เล่มหนึ่งเอาผู้หญิงคนนั้น

พอ ดีกันที่มันจับร่างก๊อปปี้น้องดรีม หันหน้าเข้าหากล้องอยู่ในท่าโก้งโค้ง มันควัก ควยของมันแทรก ผ่านร่องเนื้อ สาวของร่างน้องดรีมเข้ามาทันที

อู ยยยยยย อื้อออออออออ ใจผมก็ขยักขแยง แต่มันเสียวดีเหมือนกัน
อื้อออออ ออ ผัวขา เสียวจังเลย อื้ออออ อื้ออออออ
ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เป็นไงละ ชอบละสิ มันกว่าควยผัวมึงไหม
อื้ออออออ มันค่ะ เอาแรงๆ อื้อออออออ
ได้ วันนี้กูจะเย็ดมึงให้ ตายคาควยเลย ตูดขาวจริงๆ มา มันส่งแท่นเนื้อกระแทกร่องหีอย่ารุนแรง
ก้นขาวๆของร่างก๊อปน้องดรีม แดง ก้ำ ไปหมดเพราะแรงกระแทกของมัน
พี่ขา ไม่กลัว พี่ฝนโกรธหรอค่ะ ผมแกล้งถาม
กลัวทำไม ปล่อยแมร่งไปเหอะ อีนั้น หวงตัว ไม่ร่านเหมือนมึง
อื้อ ออออออ พี่ขา แสบหีจังเลย
อูยยยยย สงสัยผัวไม่ค่อยได้เอา ร่องฟิตฉิบหาย อื้อออออออ จะแตกแล้วอื้อออ
มันกระแทกไม่ยั้งแรง นี้เถ้า เป็นน้องดรีมตัวจริง ไม่รู้ จะหลงควยไปตามอารมณ์มันรึป่าว
อ้า อื้ออออออออ มันชักควยออก แล้วดึงร่างน้องดรีม หงายขึ้นทันที ผมคงกะ รดน้ำใส่หน้านองดรีม แต่ทันทีที่ มันพลิกมาดูหน้า มันก็ต้องตกใจกระโดด หยง
เห้ยย มันเป็นใครวะ
ก็เป็นเมียพี่ไงค่ะ
ไม่ใช่แล้ว เอ้ย ผีหลอก มันคว้ากางเกง แล้ววิ่ง ออก จากบ้านไปทันที
ผมคว้ากล้อง มันเอาไว้ เปิดดู บทรักอย่างถึงพริกถึงขิง นี้แหละ จะเป็นใบเบิกทางให้ผมกับ น้องฝน

………
ผม ซึ่งอยู่ในร่างน้องดรีม เข้าห้องน้ำไปล้างคราบเหงื่อคราบไคล้อันสกปรก ของมันออก โดยเฉพาะ ตามง่ามขา ที่มีน้ำของมันติดอยู่นิดๆ ผมล้างออกจนหมด แล้ว กลับมาแต่งตัวอีกครั้ง
มันไม่ถนัดเอาซะเลยครับ กับ การที่ต้องใส่ ยกทรง ขนาดซึ่งไม่ได้สมส่วนกับเต้า นมคู่นี้สักเท่าไหร่ ผมเลยตัดสินใจ โนบรามันซะเลย ผมใส่เสื้อกล้าม สีชมพู อ่อนๆ ที่น้องดรีมชอบใส่บ่อยๆ กางเกงขาสั้นสีขา ผมแอบดูตัวเองในกระจกหลายครั้ง พระเจ้า อะไรมันช่างสวยขนาดนี้ เห็นตัวเองแล้วยังเงี่ยนเองเลย เสื้อกรามปกนมได้ แค่ครึ่งเต้าหัวนม ชูยอดออกมาจากเสื้อกล้ามอย่างชัดเจน กางเกงขาสั้น แทบจะติด สะโผก ผมยังงง อยู่ว่า พวกผู้หญิง ทำไมชอบใส่แบบนี้กันนัก ผมยืนหมุนไปหมุนมากหน้ากระ จก อูย นางฟ้าชัดๆ แน่ผมยังอยากกลับไปเป็นร่างตัวเอง แล้ว จับน้องดรีม เย็ดซะให้รู้แล้วรู้รอด

กริ๊ง ง เสียงกริ้ง ดังขึ้น ผมพาร่างอวบอั๋นของตัวเอง ไปเปิดประตูทันที

ที นี้ผมค่อยๆ แง้ม ดูนะครับ
เอ๊ะ แอบนัดคนอื่นไว้อีกหรอ เสียงน้องมิ้น ถาม พร้อมมองค้อนๆ
น้อง หมิว ก็แอบหัวเราะ คิกคักๆ

ผมมองสอง สาวน้องแล้ว อูย ผมทนไม่ไหวแล้วจริงๆ สองสาวน้อย เซ๊กซี่เกินวัยมากๆ วันนี้เธอสองคน มาในชุดสายเดี่ยวทั้งคู่เลยครับ น้องมิ้น ตัดผมหน้าม้า ตากลมโตสดใส น้องหมิว ถักเปีย แล้วเด็กๆ แต่หุ่นทั้งคู่ นี้ไม่เด็กเลยจริงๆ นม ตูด ไปมหาลัยกันหมดแล้ว

ผมพาสองสาวน้อยเข้าบ้านอย่างรวดเร็ว แล้วล็อกประตูแน่นหนาเลยครับ ใช่ว่า ผมจะแอบมองน้องเค้าฝ่ายเดียวนะครับ พอสองสาวน้อยเห็นผม ก็แอบตาค้างไม่แพ้ กัน แต่แรกผมก็งง มองอะไรกัน แต่พอนึกขึ้นได้ ลืมไปว่าตอนนี้ เราอยู่ในร่างน้องดรีม แถมวันนี้แต่งตัวออก โป๊ๆ แล้วไม่ใส่ บราอีก เลยทำเอาน้องสองคน ในหายเหมือนกัน

แหม วันนี้พี่ดรีม สวยจังเลย อะ โนบราซะด้วย น้องหมิว แซว
ผมยิ้มแบบเขินๆ
แล้วแฟนพี่ไม่อยู๋หรอค่ะ มิ้นถามมั่ง
ไม่อยู่จ๊ะ ไปเที่ยว กับเพื่อนๆ นะ สองสามวันจะกลับ
โหย แล้วพี่ดรีมไม่เหงาหรอค่ะ น้องมิ้นถามต่อ
เหงาทำไมล่ะ ก็มีน้องสาวแสนสวยตั้งสองคนนิ ผมแอบแย็บๆ

น้อง มิ้นกับ น้องหมิว มองหน้ากัน ใหญ่เลยครับ
ผมแกล้ง ทำเป็นไม่สนใจครับ เดิน เข้าครัวไปเอาน้ำให้ สองคนนั้น กิน

แต่ผมรู้หรอก ว่า สองสาวน้อย กำลัง ปรึกษา อะไรกัน ใหญ่เลย

….
เรา สามคน นั่ง กินขนมกันมั่ง ดูหนังมั่ง หลายครั้ง ที่น้อง หมิว กับน้องมิ้น เข้ามานั่งประชิด ตัวผม บางที ก็เอามือ นุ่มๆ ของเธอ มาลูบ ที่ต้นขาผมมั่ง บางทีก็แอบ ซบ อก ผมมั่ง

แหม ไอ้เด็กพวกนี้ มันกะ ปลุกอารมณ์ น้องดรีมๆ แน่ๆ ผมก็แกล้ง คล้อย ตามนะครับ ยิ่งน้องเค้า ลูบ มากขึ้นเท่าไหร่ ผมก็ แกล้ง คราง ซีด ในลำคอเบาๆ ไม่ใช่แกล้งอย่างเดียวหรอก บางที มันก็เสียวจริงๆ เหมือนกัน

พี่ ดรีม จ๋า พี่ดรีม สวยจังเลย มิ้น รัก พี่ดรีมค่ะ
พี่ ดรีม หมิว ก็รักพี่ดรีม นะค่ะ

สองสาวพูดพร้อมกัน พร้อมกับ เอามือ ของเธอสอง คน ล้วง เข้ามาในเสื้อ กล้าม ของผม
เห้ย เอาแล้วไง ผมนึกในใจ

อื้อ อออออออ น้องสองคนทำอะไรนะ ผมร้องเป็นพิธี
พวกหนู อยาก อาบน้ำกับ พี่ดรีม จังเลย พี่ดรีม ถอดนะ ค่ะ
เธอสองคนไม่รอผมตอบคำถาม สองสาว ช่วยกัน จับแขนผมไว้ แล้ว ดึง เสื้อกล้าม ตัวจิ๋ว นั้นออกทันที

ว้าย ถอดเสื้อพี่ทำไม จะอาบน้ำก็ไปถอดในห้องน้ำสิ น้องสองคนจะทำอะไรอะ
พี่ ดรีม ขา หนู ไม่ไหวแล้ว พี่ดรีม ให้พวกหนูเถอะนะ
ทันที ที่ เสื้อกล้าม ที่ห่อหุ้ม เต้า นมคู่ งาม หลุดออก หัวนมชูชัน สีชมพู อ่อน ก็ปรากฏขึ้น ต่อ สายต่อ สองสาวน้อย

นมพี่ดรีมสวยจังเลย น้องหมิว พูดพร้อม กัน เอามือ มานวดคลึง บริวเณ เต้านม เบาๆ ส่วนน้อง มิ้น ก็ไม่รอช้า งับหัวนมสีชมพูอ่อนๆ พร้อมทั้งมีเสียงจ๊วบๆ ไม่ขาดปาก

อื้ออออออออ ผมร้องครางในลำคอ อูยย เสียวสุดๆ เป็นผู้หญิง มันก็มีความสุขไปอีกแบบอย่างนี้นี้เอง น้องสองคน นี้ใช้ลิ้นกันเก่งไม่ใช่เล่น จริงๆ แล้วผมจะขัดขืนก็ได้ครับ แต่ผมปล่อยมันไปตามอารมณ์ดีกว่า ยังไงๆ ก็ไม่เสียหายอะไรอยู่แล้ว

น้อง มิ้น ปล่อย นม คู่งาม ออกจากปากของเธอ แล้วเธอก็ค่อยๆ เลื่อนๆ ขึ้นมา ซุกไซร้ บริเวณลำคอ ขาวผ่อง เธอค่อยๆ ลากลิ้นไปตามซอก หู
ผมก็ได้แต่นอน ร้องให้สาวๆ ลากลิ้น ไปตาม ร่างจำแลงของน้องดรีม

ลิ้น ของสาวน้อยสองนางนี้ช่างนุ่ม เสียวจริงๆ ครับ ไม่นาน น้องมิ้นก็ หอมแก้ม ผม แล้วประกบปากกัน อื้อออออออ เธอแล้วลิ้น กับผมอย่างรุนแรง เสียงเราดูดปากกันดัง จ๊วบๆ ไม่หยุด

พี่ดรีม ขา น้องมิ้น อยากเอาพี่ดรีมทำเมียมานานแล้ว พี่ดรีมรู้ไหม ตอนพี่ดรีมแต่งงาน มิ้นเสียใจแค่ไหน พี่ดรีม เป็นเมีย มิ้นนะ น้องมิ้น กระซิบบอกผมเบาๆ

ที นี้ผมเริ่มเกิดอารมณ์มั่งแล้วครับ ผมจับ น้อง มิ้นเข้ามากอดไว้แน่นเลย แล้วผมก็แลกลิ้นกับเธอต่อ ทีนี้มือผม เริ่มเอามั่งแล้วครับ ผมเอามือ บีบแตร น้องมิ้นไว้บ้าง ผมจับผ่านเสื้อนอกของเธอ แต่ อื้ออออออออ มันช่างนุ่มมือเสียจริงๆ

แหมๆ พี่ดรีม อยากจับ ของหนูมั่งก็ไม่บอก น้องมิ้นไม่รอช้าเลยครับ เธอ ถอดเสื้อ ของเธอออกอย่างรวดเร็ว เหลือเพียงเสื้อชั้นในตัวเดียว
อูย ผมถึงกับร้องเลยครับ นมน้องมิ้น ทำไมใหญ่จัง สูสีกับพี่เลยนะเนี่ย

คิกๆ น้องมิ้น หัวเราะ แต่มันไม่สวยเท่าของพี่ดรีม หรอกค่ะ เธอพูดพร้อม กับ ค่อย เอานมเธอมาชนกับนม ผม อื้อออออ นี้ถ้าผมมีควย ป่านนี้คงแข็ง จนปวดควยไปหมดแล้วแน่ๆ นมชนนม มีแต่เนินเนื้อขาวๆ เต็ม หน้าอกไปหมด

ผม เริ่มรู้สึกว่าช่วงล่าง มัน เริ่ม แฉะๆ แล้ว

ว้ายยยยยย ผมก็ต้องตกใจร้อง เมื่อมารู้สึกตัวอีกที กางเกงขาสั้น ที่ปกปิดเนินสงวน ก็ต้องถูกปลดออก

แหม พี่ดรีม ดูดกับ มิ้น จน แฉะเลยนะค่ะ น้องหมิว พูดขึ้นมา เราสองคน หันไปมองน้องหมิวบ้าง
น้องหมิว อยู่ในสภาพ พร้อม จะจู่โจม ร่องหีของผม ได้ทุกเมื่อ

น้องหมิวเอามือ นุ่มๆ ของเธอ เขี่ยไปเขี่ยมา บริเวณ กางเกงใน ของผม ก่อนที่เธอ จะ ดึงมันออกอย่างรวดเร็ว

โห หี พี่ดรีม สวยจังเลย ตอนนี้ ถึงผมจะใจเป็นชาย แต่มันอายเหมือนกันนะครับ โดนเด็กสาว แหกดู แล้วนั่งวิจารณ์เนี่ย

แฟนพี่ดรีม ไม่ค่อย ช่วยหรอค่ะ ถึงได้ยังสวยอยู่แบบนี้ น้องหมิวถาม พร้อมกับค่อยๆ เอาลิ้น แดงๆ ของน้องหมิว เลียไปตามกลีบ เสียว

อื้อออออออออ ผมถึงกับตัวงอเลยครับ มันเสียวเอามากๆๆ
พี่ดรีมๆ เป็นอะไรค่ะ น้องมิ้นถาม
พี่เสียวว อื้ออออออออ เสียวมากเลยย อูยย
หรอ ค่ะ น้องมิ้น ผละจากลำตัวผมลงไปอยู่ที่หว่างขาของผมมั่ง

Reply #4 on: July 16, 2010, 10:57:58 am

หมิว ของมิ้น เลียให้พี่ดรีมมั่งสิ สองสาวออกอาการแย่ง ดูดหีกันยกใหญ่

อะไร เธอขอส่วนบนไม่ใช่หรอ ฉันของส่วนล่าง คุยกันแล้วไง
ไม่ เอาอะฉันขอดูดมั่ง พูดแล้ว สองสาวน้อย ก็แหย่ลิ้น นุ่มๆ ทั้งสอง ใส่ กรีบเสียวของผมจังๆ

อูยยยยยย อื้ออออออออ น้องจ๋า อื้อออ พี่เสียวจะแย่แล้วว ว้ายยยย

สองสาว ช่วยกันจับผมแหก ขา ออกจนกว้าง พร้อมกับ คว้าน ลิ้น ไปจนทั่ว ร่องหี แดงๆ ของผม

มันเสียวสุดๆ เลยครับ ไม่เหนื่อยด้วย เสียวแบบผู้หญิง ไม่ต้อง เด้าเอง นอน ร่อนเอว รับลิ้นอย่างเดียว
ผมแหกขากว้างๆ ให้น้องสอง คน เลีย หีถนัดๆ ไม่นานครับ ผมก็ ถึงจุดสุดยอดของผู้หญิง เป็นครั้งแรก มันขาวโผลนไปหมดเลย ผมรู้สึกถึงน้อง ของผมกำลัง ไหนพรู ออกมา สองสาว ก็ช่วยกันดูด เลีย จ๊วบๆ ไม่ยอมหยุด ผมหมดแรงเลยครับ รู้สึก ว่าตัวเอง หมดแรง ไม่มีแรงทำอะไรเลย

ผม รู้สึกตัวอีกที ก็ตอน สาวๆ กำลัง พยุง ผมมาที่ห้องนอน ผมคิดวา นี้ถ้าผม ไม่กลับร่างเป้นผู้ชายเหมือนเดิม คืนนี้ ผมต้องได้นอนครางทั้งคืนแน่ๆ เธอ สาวาอสงมันเอาแน่ๆ ครับ

แต่มันไม่ทันเอาซะแล้วครับ เธอเธอสองคนเริ่มอีกแล้ว ทีนี้ สลับ บ้าง น้องหมิว เลีย ผมซะทั่วตัวเอง น้อง หมิวบีบ นม คู่งามอย่างเอาเป็นเอาตาย

โอ้ยยยย น้องหมิว เบาๆ สิ พี่เจ็บ นะ ผมร้องบอก
แหม ก็พี่อยากนมใหญ่ ทำไมละค่ะ หนูชอบ บีบนมใหญ่ๆ
แหม ตัวเองไม่ใหญ่รึไง ผมจับคืนมั่ง มันใหญ่ ไม่เท่าของน้องมิ้นหรอก แต่นุ่มเต่งตึง พอๆ กัน

นี้ เธอสองคนขี้โกงนะ จับพี่แก้ผ้า หมดเลย แล้วตัวเอง ไม่เห็นถอดอะไรกันมั่ง

คิกๆ สองสาว แอบขำนิดๆ ก่อนจะ ถอดของตัวเอง กันอย่างรวดเร็ว

ผมถึงกับตา ค้าง นมเต้าน้อยๆ ของสองสาวมันขาว ลานตามากๆ น้องมิ้น อกใหญ่ กว่า น้องหมิว แต่หัวนมออกคล้ำๆ กว่า ส่วนน้อง หมิว หัวนมสวยมากๆ ผมพอเดาออกครับ ว่า เวลา ปกติ ใครดูดใคร
ลงมาที่ ร่อง สงวนของสองสาว ของน้อย มิ้น ขนเพิ่งเริ่มขึ้นบางๆ ส่วนน้องหมิว ขนดก ดำขึ้นเต็มร่องแล้ว แต่ที่สำคัญ สองสาว หุ่น สวยเอามากๆ เธอสองคนทำหน้าแบ๊วๆ โอ้ย นี้ผมชักอยากกลับไปมีควยแล้ว จับเธอสองคน เย็ดให้หนำใจ สะแล้วสิ

แต่ ผมเพิ่งจะได้คิดครับ น้องสองคนก็พุ่งเข้ามาหาผมแล้ว เธอ คว้าเต้านม ผม คนละเต้า แล้วดูด เลีย อยากอดอยาก ผมก็ลูบหัวน้องสาวสองคนเบาๆ น้องน้องหมิวนี้สิครับ ไม่ดูด นมป่าว ยังเอามือ ลูบ ไปตามหว่างขาให้ผมด้วย

อู ยยยย เอาอีกแล้ว เสียวอีกแล้ว น้องมิ้นเห็นแบบนั้น ก็เอามั่งเลย ลูบ เล่นมั่ง ตอนนี้ ผมเลยได้แต่นอนแหก ขา แอ่น นมให้ น้องสองคน เชยชม ร่าง สาวของน้องดรีม ต่อไป

นี้ผมยังคิดอยู่ว่า ถ้าเป็นน้องดรีมตัวจริง ไม่หลง แย่แล้วหรอนี้

ผมมอง นิ้ว ของน้องสองคน ถูไถไปตามติ่งเสียว หลายครั้งผมแอบมอง ร่อง หีน้อง มิ้น มันน่าเลียเอามากๆ เลยครับ แดง อ่อนๆ แถม ขนไม่ค่อยเยอะด้วย

มิ้นจ๋า พี่ดูดให้มั่งไหม ผมถาม
สองสาว หันมาตกใจกันใหญ่ลเยครับ คงไม่คิดว่า สาวหวานอย่างพี่ดรีม จะทำให้ ได้

น้องมิ้น ไม่รอช้าเลยครับ ขึ้นควบหน้าผมเลยทันที

ร่องหีของน้องมิ้น มีกลิ่น ฉุนๆ อ่อนๆ คงมาจากน้อง เหนียวๆ ที่เริ่มไหลย้อยออกมา ผมลากลิ้นไปตาม กลีบเสียวน้อง มิ้น ผมไม่อยากคุย ว่าผมก็ไม่ใช่เล่น ผมเคย ดูดหี สาวๆ มาเยอะแล้ว ดิ้นคาลิ้นผมทุกราย ไป ไม่เว้น แม้กระทั้ง น้องมิ้น น้องมิ้น คราง เอาลั่นเลยครับ น้องมิ้น เด้ง เอวสู้ลิ้นผมไม่หยุด

น้องหมิว หันมาดู เธอคงรู้สึกแปลกใจไม่น้อย ทำไม พี่ดรีมถึงเก่งจัง แต่ลึกๆ เธอ เคือง นิดๆ เพราะ เธอ ไม่ชอบให้ใครมาแย่งของของตน น้องมิ้น ส่วนใหญ่ จะเป็นคนที่คอย นอนดิ้นซะมากกว่า เวลา เธอสองคนมีอะไรกัน เมื่อเธอเห็น น้องมิ้น มีความสุขกับคนอื่น เธอก็เลย รู้สึกโมโห ถึงแม้ว่าคนคนนั้น จะเป็นคนที่เธอกำลัง เลียหีเค้าอยู่ก็ตาม

น้อง หมิวออกอาการ เคือง น้องหมิว ฉุด น้องมิ้น ลงมาจากหน้าของผม

วายยยยย อะไรอะหมิว ทำอะไร มิ้นถาม
ไม่ต้องเลย พอแล้ว น้องหมิวออกอาการ หึงอย่างรุนแรง แต่ผมกลับคิดว่ามันน่ารัก เธอหันมาค้อนผม ก็ที่จะ ลงมือ เอานิ้ว ของเธอ แหย่ เข้าไปในหีผมอย่างรุนแร ง

โอ้ยยยยยย อื้ออออออ หมิว พี่เจ็บบ อื้อออออออออ น้องหมิว ลงมือกับผมอย่างรุนแรง เธอ เกี่ยวเบ็ดให้ ร่องหีผมไม่หยุด ผมนี้ล่องเลยเลยครับ น้องมิ้นก็ปลอบผมด้วยการ นวดคลึงนม ให้ผม ไม่เลิก

วันนั้นทั้งวัน แทนที่ผมเป้นคนวางแผนมาเย็ดสองสาว กลายเป็นว่า ผมโดนซะเองทั้งวัน โดยที่ผมไม่ได้ทำอะไร เธอสองคนเลย เธอสองคนทำให้ผมตลอด

ก่อนกลับ น้องหมิว น้องมิ้น จับนม จับหีผมไม่เลิก แล้วบอก ว่า วันหลังจะมาเอาพี่ดรีมอีก ทำเอาผมสะดุ้งเล็กน้อย นี้ถ้าวันหลัง น้องเค้ามาจริงๆ แล้วคนที่โดนเป็นน้องดรีมจริงๆ ละ ไม่อยากจะคิด
หลัง จากน้องสองคนกลับไป ผม กลับมาที่ห้อง นอน ดูที่ผ้าปูที่นี้ เวนกรรม น้ำ เต็มไปหมดเลย เป็นดวงๆ เต็มผ้าปูไปหมด แต่เอาเถอะ เป็นผู้หญิง มันเหนื่อยจริงๆ ครับ ผมกะนอน พักเอาแรงสักครู่

….

สลับ เพศเสียว 3
ในใจผมล่องลอยไปเรื่อย อาการเงี่ยนของผมถูกสะสม มาทั้งวัน สุดท้าย ผมก็ไม่ได้ระบายกับใครสักคน

ลิป ช่วย ทำให้ ไอ้นั้นกลับมาที เอาแค่ส่วนล่างนะ ผมนึกในอย่าน้อย ก็ขอ มองร่างขาวๆ อวบๆ ของน้องดรีม แล้วชักว่าวให้ตัวเองก็ได้วะ

ทันทีที่ผม บอกลิป เธอก็ค่อยๆ จัดแจง ทำให้ส่วน อวัยวะ ของผม กลับมาอีกครั้ง จะ ที่เป้น โหนก เนื้อ มีกลีบแดงๆ ก็กลับผุด ขึ้นมาเป้นลูก ก่อนที่อาวุธประจำกาย ขนาด เจ็ด นิ้ว จะ โผล่ ตามมา ผมมองตัวเองในกระจก มันตลกดีเหมือนกัน

ร่าง ขาวผ่อง เรียวขาขาว สวย กลับมี ควยผุดขึ้นมาตรงกลาง ผมเอามือ น้อง ดรีม สัมผัส กับท่อนควยตัวเอง แล้วรูดไปรูดมา อูย มันก็เสียวไปอีกแบบ มือมันนุ่มๆ นิ่มๆ บางทีผมเงยหน้ามองที่กระจก ก็ น้องดรีม กำลัง ชักว่าว อูย เสียวไม่แพ้ กันเลย

ผมบรรจงสาวควยแบบไม่ได้สนใจ สิ่งรอบข้าง

จ๊ะเอ๋ !!!!!!!!~ เสียงคนเปิดประตูพรวดเข้ามา โชคดีที่ผม กำลังหันหลังอยู่

ว้าย ยยยยย ตาห่าแล้ว น้องมิ้นครับ น้องมิ้นยังไม่ยอม กลับ แต่เธอเข้ามาได้ไงไม่รู้ ผมไม่ได้ล็อกประตูหรอกหรอ
พี่ดรีม วันนี้หนูขอพี่ฝน แล้ว หนู ขอค้างบ้านพี่ดรีม ได้ไหมค่ะ พี่ดรีมทำไรอยู่หรอ
น้องมิ้น วิ่งพรวดพราด เข้ามาโอบกอดผมจากด้านหลัง เธอ ล้วงจับ หน้าอกผม เหมือนเป็นของตัวเอง

เมื่อกี้ มิ้น ยังเสียวอยู่เลย พี่ดรีม เลีย ให้มิ้นอีกทีสิ ยายหมิวมันชอบขัด มิ้นเลยแอบมันมา

เด็กสาว เริ่มรุก ร่างผมหนักขึ้น จนสุดท้าย เธอ ลุกลงมาจนถึง ที่หว่างขาผม
มันนี้หน้าซีดเลยครับ ความแตกแน่กู

วาย ยยยยยยย อะไรอะพี่ดรีม น้องมิ้นสะดุ้งเฮีอก เมื่อจับโดน ตอขนาดใหญ่

เธอ เห็นผ้าห่ม มัน ตุงๆ เป็นแท่งขึ้นมา
น้องมิ้น พยายามดึงผ้าห่ม ผมออกทันที สุดที่ผมจะจับไว้ทัน ตอนนี้ ร่างสาว งาม มีควยอยู่ กลางหว่างขา ปรากฏขึ้นต่อสายตาน้องมิ้นทันที

น้องมิ้นถึงกับอ้างปาก ค้าง

พีอธิบายได้จ๊ะ ผมร้อนตัวทันที

แทนที่น้องมิ้น จะ ตกใจกรี๊ดร้อง แต่เธอกลับ ยิ้ม ร่า ผมงง เป็นไก่ตาแตกเลยครับ

แหม ม พี่ดรีม เด๋วนี้ เล่นของเล่นแบบนี้หรอค่ะ น้องมิ้น ไม่นึกเลยนะเนี่ย
เวง กำ กลายเป็นคิดว่าเป็นของเล่น ซะอีก อย่างว่าแหละ ครับ ใครจะเชื่อเรื่องแบบนี้ละ
พี่ดรีม ซื้อมาจากไหน อะ ทำไมมันเหมือนจริง จัง

สาวน้อยมอง อย่าง บ๊องแบ๊ว แผนร้าย เริ่ม แว๊บเข้ามาในหัวผม ทันที นี้แหละครับ โอกาส มาถึงแล้ว แถมมีเวลาทั้งคืนด้วย

ซื้อ มาจาก ญี่ปุ่นจ๊ะ ลองจับดูสิ ผมบอก
จับได้หรอ น้อง มิ้น พูด แบบตื่นเต้น
อื้ออ เอาเลย ลองทำอะไรก็ได้ พี่ให้

ตลอด ชีวิต ของเด็กสาว ไม่เคยเจออะไรแบบนี้มาก่อน อย่างมากก็แค่ ของปลอม ที่เล่นกับยาย หมิว แต่วันนี้ มาเจอ ของจริงเข้า ทำเอาเธอมือสั่นไม่น้อง

น้อง มิ้น ค่อยเอามือ ลูบ ที่บริเวณ ผมถึงกับต้องแอบ ซี๊ด ในลำคอ มือเธอนุ่มเอามากๆ

น้องมิ้น ลูบ อย่างได้ใจ โหย พี่ดรีม มันเหมือนจริง จังเลย อุ่นๆ นุ่มๆ มากเลยๆ ของจริงจะเป็นแบบนี้ไหมอะพี่
น้อง มิ้นถามลงมาลึก
จะบ้าหรอ พี่จะไปรู้ได้ไงละ ผมตอบ
อ่าว พี่ต้องรู้สิ พี่มี แฟนแล้วนิ แฟนพี่ไม่เคยทำกับพี่หรอ
เด็กบ้า ถ้าอะไรไม่รู้ ผมตอบ
นั้นแน่ เคยละสิ พี่ เวลาพี่ทำกับแฟน พี่ดรีม เคยดูดให้แฟนไหมค่ะ น้องมิ้นถามต่อ
ผมคิดอยู่พักนึง ว่าจะบอกยังไงดีวะ

เคย สิจ๊ะ น้องมิ้น ลองดูดดูไหม พี่สอนให้ กับไอ้เจ้านี้แหละ ลองดู
ลอง ได้หรอ น้องมิ้นถาม
ได้สิ ลองเลย

น้องมิ้นทำท่ากล้าๆ กลัวๆ ก่อนจะค่อยๆ อ้าปาก อมควยผม เข้าปาก อย่าง สั่นๆ

อูยยยย เสียวจังเลยย น้องมิ้น จ๋า เอาลิ้น เลียๆ ที่หัวด้วยสิ

บ๊วบๆๆ จ๊วบๆๆๆ น้องมิ้น ทำท่าจะสำลักหลายเที่ยว แต่ก็ยังคงอมท่อนควยไว้แน่น เหนียว แก้มของสาวใสๆ กำลัง บุ๋มเข้าบุ๋ม ออก ตาม แรงของ ควยที่แทรกผ่านช่องปากเธอ

ผมกระถอกควยเล่นอยู่พักใหญ่ แล้ว เมื่อเจอ ปาก สวยๆ ของเด็กสาว มันจึงอยู่ได้ไม่นาน ผมไมสามารถ กลั่น อะไรได้อีกต่อไป น้ำควยของผม ไหล ทะลักเข้าปากน้องมิ้นอย่างล้น หลาม

แค่ กๆๆๆ อะไรอะพี่ดรีม ทำไมมีน้ำด้วย น้องมิ้นถาม
กินได้จ๊ะ กลืนไปเลย มันเป้นของเล่น น้ำไหลได้เรื่อยๆ ไม่มีหยุด

ผม พูด ไปพร้อมบอก ลิปในใจ ว่าทำให้แข็งที ควยผมไม่ทันย้อย เลยครับ ก็ ตั้งตรงเด่ขึ้นมาอีกเที่ยว

น้องมิ้น รูด ควยผมเล่นอย่าง พิสมัย แล้วถอดยังไง ละค่ะ พี่ ดรีม หนูไม่อยาก ดูด แล้ว หนูอยากเลียของพี่มากกว่า

Reply #5 on: July 16, 2010, 10:58:39 am
อาการ หื่น ผมขึ้นหน้าแล้วครับ ผมจับน้องมิ้น พลิกกลับมั่ง
มาให้พี่ ดูด มั่งซะดีๆ ดูดของพี่มาทั้งวันแล้ว

แหม ใจเย็นๆ สิพี่ดรีม เด๋วหนูถอด เสื้อก่อน
ผมไม่รอน้องมิ้นถอดเสื้อหรอกครับ ผมจับน้องมิ้น ถก กระโปรงเธอขึ้น แล้ว รูดสายเดี่ยว มาไว้ที่ บริเวณ ใต้ราวนม ว้ายยยย พี่ดรีม ทำไมแรงเยอะจัง

นี้น้องมิ้น นึกว่ากำลัง โดนผู้ชายข่มขืนเถอะ จริงๆอย่าที่เธอพูดแหละครับ ผมดูด นมน้องมิ้นอย่างหื่นกระหาย ผมเอานิ้ว ล้วง ร่องหี น้องมิ้น รัวๆ ไม่หยุด

อื้อ ออออ พี่ดรีม ขา น้องมิ้นพูดพร้อมกับ เอามือ บีบ หน้าอกผมมั่ง

ผม นึกถึง ร่อง หีน้อง มิ้นเมื่อกลางวันเลยครับ หีน้องมิ้นสวยมากๆ ผมจำได้ ผมยังเลียไม่แตกเลย ผมนึกขึ้นได้แล้ว ผม ก็ จับน้องมิ้น แหก ขาออกจนสุด แล้วจัดการลงลิ้น ที่ตื่งแตดของเธอตรงๆ

โอ้ยยยยยยย อื้อออออ พี่ดรีมม ทำไม พี่ดรีมไม่เหมือนกับคนเมื่อกลางวันเลย อูยยย เลียเบาๆ ค่ะ น้องมิ้น เสียว
อื้อออออออ หนูมิ้น สะบัดหัวไปมา มือเธอจิกหัวผมไว้แน่น น้องมิ้น บางทีก็ออกแรง กดหัวของผม ให้แนบชิดกับ หีของเธอ

จ๊วบๆบบ ผมดูด หีน้องมื้น แรง และรัวลิ้น อย่างเร็ว น้องมิ้น กระตุกตัวหลายที บางทีเธอก็ร่อนเอวสู้ ลิ้นผม

จากการสังเกต ของผม จะรู้สึกได้ว่า พวก คุณหนู พวกลูกผู้ดี นี้ ความจริง ภายนอกดูไม่ค่อยอะไรกับเรื่องเซ๊ก แต่พอ ถึงเวลาจริงๆ พวกเธอเหล่านี้ เร่าร้อน ยิ่งกว่า กระหรี่เสียอีก

น้องมิ้น นอน แหก ขา อ้าซ่า ปากใสๆ ของเธอ เผย ออกเล็กๆ เพื่อสูดหายใจ นมเธอกระเผื่อ ขึ้นๆ ลง ตามจังหวะหายใจ

ได้เวลา แล้วครับ
ลิป ทำให้ผมกลับเป็นเหมือนเดิมที เอ๊ะ แต่เดียวนะ เอาไว้เฉพาะ หน้าละกัน

ไม่ กี่อึดใจ หน้าอก คู่งาม ก็หายไป กลับกลายเป็นชายหนุ่ม อกสามศอกอีกครั้ง มีเพียงใบหน้าเท่านั้น ที่ยังคง เป็น ของ น้องดรีมอยู่ ผมเลือนหน้าขึ้นไปดูดปากน้องมิ้น
น้องมิ้น ลืมตาปรือๆ ขึ้นมาจูบปากตอบผมเป็นระยะๆ

พี่ ดรีมขา มิ้น เสียวจังเลย อื้อออออ พี่ดรีม ดูด เก่งจัง
ผม ลูบ ไล้ใบหน้าของน้อง มิ้น อย่างทะนุทนอม มิ้น พี่จะใส่แล้วนะ เจ็บหน่อยนะจ๊ะ

อะไรค่ะ ใส่ อะไร น้องมิ้น ทำท่า งง งวย

ผมจับ น้องมิ้น แหก ขาออกจน สุด ลึกๆ ผมสงสารน้องเหมือนกัน จะรับไหวไหมเนี่ย ยิ่งไม่เคยๆ อยู่ด้วย
ผมเอาควย หัวบานๆ ของผม ถูไถๆ ไปตามกลีบ ชมพูของน้องมิ้น ก่อนจะค่อยๆ กด มันเข้าไปทีละน้อย

อิ๋ยยยยย อื้ออออออ พี่ดรีม ไม่เอาอะ เอาอะไรมาใส่ หนูอะ อ้า น้องมิ้น ดิ้น สุดแรง เธอ พยายามดัน ผมออกจากร่างเธอ ว้ายยยยยย

เธอร้องอย่งตกใจ เมื่อ เอามือเลื่อนมาหวัง คว้า นมของผม แต่มันกลับแบน ราบ

กรี๊ด ดดดดดดดดดดดดดดด ผมเอาปากผมประกบปากน้องมิ้นไว้ทันที
ในขณะที่ ควยผมก็ทำหน้าที ดันเข้าทีละนิดๆ มันคับมากๆ ครับ บ่งบอกได้เลยว่า เธอยังไม่เคยโดนอะไรผ่านร่องของเธอแน่ๆ
ผมนึกในใจ เอาวะ ยังไง ก็กลับเป็นคนเดิมเลยละกัน

ลิป กลับ เป็น นายภพ เหมือนเดิมที

น้อง มิ้น จ้องมอง การกลับ่ร่างของผมอย่างตื่นตะลึง พักเดียว ผมก็กลับมาเป้นชายหนุ่ม ซึ้งแน่นอน ว่าน้องมิ้น จำผมได้ เพราะ ผมเพิ่งแต่งงาน กัน น้องดรีมได้ไม่นาน

แบบนี้ ก็หมายความว่า ทั้งวันมานี้ เธอไม่ได้ เลีย พี่ดรีม อย่างที่เธอคิด เธอ มี เซ๊ก กับผู้ชาย มาทั้งวัน

สิ่งแรกที่ น้อง มิ้น ถาม ผม เมื่อผม ผละปากออกจาก ปากเธอ

พี่ทำแบบนี้ได้ไง ค่ะ แต่ผมไม่ตอบเธอหรอกครับ ผม ค่อยๆ ขยับเอวๆ เบาๆ เนิบๆ

อื้ออออ อื้ออออออออ อูยยย เจ็บบบบบบ อื้อออ พี่ค่ะ พอแล้ว หนูเจ็บบ

อื้อออ ผมก้มลงมือ ท่อนควย หายเข้าไปในกลีบ สาวน้อย อย่างสบายใจ

น้องมิ้น พยายามถามผมไม่ยอม หยุด ผมก็เด้าหีเธอไปเรื่อยๆ เธอก็ ร้อง ครางมั่ง ถามมั่ง
จนสุดท้าย น้องมิ้น บอกผม ว่า จะให้เย็ด ก็ได้ แต่ให้กลับร่างเป็นพี่ดรีมได้ไหม เอาร่างพี่ดรีม แล้วจะให้เย็ด
จัดไป ผมสั่ง ลิปทันที

ใบหน้าสวยๆ ของน้องดรีม กลับมาอีกครั้ง จากอก ผู้ชายที่กล้ามเป็นมัดๆ ก็กลับกลายเป็น อกสาวแรกรุ่น มีจุกแดงๆ เต่งตึง

น้องมิ้น ยังคง ตกตะลึงกับสิ่งที่เกิดขึ้น แต่คงไม่มีอะไร เสียวไปกว่า การที่กำลัง โดนผู้หญิง มีควยเย็ดอีกแล้ว
น้องมิ้น ไม่ทักท้วงใดๆ อีกแล้ว ถ้าเธอจะถูกเย็ดทั้งที ถ้าเป็นประสบการณ์แบบนี้ คงตื่นเต้นไปอีกแบบ
อู ยยยยยยยย พี่จ๋า พี่เป็นใครกันแน่
น้อง มิ้น อ้าปาก ครางกระสันสุดๆ เมื่อ ถูกท่อนเอนขนาดใหญ่ของผม ชำแรกแทรกตัวอย่างรุนแรง

ข้างในร่อง น้อง มิ้นมันฟิตมากๆครับ อุ่นๆ ดีด้วย น้ำน้องมิ้น ไหลย้อย อาบควยผมไม่มีหยุด
ร่องของเด็กสาว สั่นสะเทือนไปตามจังหวะการกระแทกของควยผม
เสียงแอ๊ดๆๆๆ ของเตียง ดังสนั่น

น้องมิ้น พยายามกู้สิกลับคืน มา แล้วพยายามขยี้ตาตัวเองอีกครั้ง ไม่ผิดหรอกครับ ร่างพี่ดรีม กำลังขยับเด้าเอวใส่หี ของน้องมิ้นอยู่ พี่ดรีมตัวจริงเสียงจริง เพียงแต่มี ท่อนควยอยู๋ที่หว่างขา น้องมิ้นชะโงกหน้าเพื่อจะดูด หีตัวเอง

บัด นี้ มันแดงก้ำไปหมดแล้ว หีเด็กสาว ที่มีขนขึ้น อ่อนๆ กำลัง อ้าสุดๆเพื่อจะพยายามรับท่อนเอน ขนาดใหญ่

อูยยยยยยย น้องมิ้นจ๋า พี่เสียวเหลือเกิน หีน้องมิ้น นี้ฟิตจริงๆ
น้องมิ้น เอื้อมมือ มาจับหน้าอกผม แล้ว คลึงเต้านมของผมไปๆมาๆ
พี่ชื่อพี่ภพใช่ไหม พี่เป็นแฟนพี่ดรีมใช่ไหมค่ะ น้องมิ้นถามผม

ผมหยุดคิดอยู่นาน ในขณะที่คิดไป ผมก็เด้าเอวใส่หีน้องไป
ไม่ใช่ จ๊ะ ผมตอบ พี่ชื่อภพ แต่ตอนนี้ น้องมิ้นเป็นแฟนพี่

ไม่รู้เด็กสาวดีใจที่ผมบอก ว่าให้น้องเป็นแฟนผม หรือดีใจ ที่คำว่าแฟน ออกจากปากดรีม ถึงจะไม่ใช่ตัวจริงก็เหอะ
น้องมิ้น พยายามลุกขึ้น นั่งเธอไม่ยอมให้ผม เป็นฝ่ายรุกฝ่ายเดียวครับ น้องมิ้น เอามือโอบคอ ผม แล้วลุกขึ้นมาไซร็ ซอกคอผมเหมือนคนอดอยาก
แลกกันนะค่ะ พี่เอาหนู หนูเอาพี่ เราแลกกัน น้องมิ้น เสนอ ข้อตกลง

หมายความว่าน้องมิ้น ให้ผมทำอะไร กับเธอได้เต็มีที่ แต่ถ้าเธอขอ ผมก็ต้องแปลงร่างเป็นน้องดรีม แล้วให้ มิ้น ตีฉิ่งด้วย

แต่ น้องมิ้น ไม่ค่อยได้แอ้มผมหรอกครับ เธอหีหรือจะสู้ควย
ผมบอกลิปให้ ทำควยให้ยาวใหญ่ขึ้นอีก หน่อย

อื้อ ออออออออออออออออออ น้องมิ้นร้องลั่นเลยครับ โฮ้ยยยยย พี่จ๋า มันแน่นจังเลย เอาออกก่อน หนูเจ็บ
อื้อออออออ ไม่หรอกครับ ผมจัดการ อุ้มน้องมิ้น ขึ้น
ว้ายยยยยยยยย น้องมิ้น โอบคอผมไว้ อย่างเร็ว ผมเล่นยืน เด้าน้องมิ้น ซะเธอ ร้องเสียงสั่น ไปหมดเลยครับ
อู ยยยยยยยยย พี่จ๋า มิ้นแตกอีกแล้ว อื้ออออออออออ

สวยน้อยจิกไหล่ ขาวๆ ของผมจนแดงไปหมด
พอน้อง มิ้นสิ้นฤทธิ์ ผมก็จับน้องเค้านอนลง แล้วแหกขาออกจนสุด แล้วก็เริ่มเย็ดต่อในท่าเบสิก ท่านี้ทำให้ นมผมกับนมน้อง เค้า เบียดกัน จนนมทะลักเต็ม อกไปหมด ผมมองกระจก กำลังเห้นภาพ น้องดรีม กำลัง เย็ดน้องมิ้นอย่างเมามัน ซึ้งน้องดรีมในกระจก ก็คือผมนี้เอง ยิ่งมองยิ่งเงี่ยนครับ ขาวไปหมดเลย

เกิดมายังไม่เคย เย็ด เด็ก สาวสวยๆ แบบนี้มากก่อนเลย หีก็สวย นมก็สวย ขาวโพลนไปหมด เหมือนกำลัง ดูหนัง Av อยู่ อะครับ หนังเลสเบี้ยน แต่ความรู้สึกที่ปลายควยเป็นของจริง

ผมไล่เย็ดน้องมิ้น ไม่วางมือเลย หีน้องมิ้นแทบไม่ว่างเลย โดนควยยัดตลอด

น้องมิ้น ครางจนเสียงแหบเสียงแห้ง
โฮ้ยยยยยยยยย พี่จ๋า เอาเปรียบหนู นิ ไม่ให้หนู เอามั่งเลย เล่นเย็ดข้างเดียวเลย

พับๆๆๆ เสียงควยผม กระแทกหีเด็กสาว ไม่วางเอว แคมเด็กสาวแดงก้ำ มีน้ำใสๆ ไหลย้อยเป็นทาง

อู ยยยยยยยยย จะแตกแล้ว ผมร้อง พรืดดดดดดดดดดด

เป็นครั้ง ที่สองในชีวิต ครับ ที่ผม ได้เย็ด หีสวยๆ แบบนี้ ครั้งแรกเป็นน้องดรีม ครั้งที่สองเป็นน้องมิ้นนี้แหละ นี้ถ้าไม่นับ ว่าน้องมิ้น โดน ยายหมิวเล่น เสียวไปแล้ว เท่ากับว่า ผมเป้นชายคนแรกของเธอเลย

ผม พยายาม ฉีดน้ำ ใส่หีเด็กสาวให้ได้มากที่สุด สนองความสะใจ

ว้าย ยยยยยยยยย อะไรอะค่ะ อะไรไหล เข้ามาเต้มเลย
ผมไม่ตอบเด็กสาว ผมชักควย ออกมา ดัง บร๊อก

โอ้ยย น้องมิ้นคราง ตอบเสียงดึงควยออก เด็กสาว เอามือลูบหีตัวเอง เธอคงตกใจไม่น้อยครับ มันกลลลวง โบ๋หมดเลย

ฮื้อ ออออออออ ทำไงดีอะ น้องมิ้น ร้อง น้องมิ้น หันหน้ามาหาผม
ภาพที่ เธอเห็น คือ รุ่นพี่สาวแสนสวย ชื่อดรีม กำลัง นั่งพักอย่าง หมดแรง เหงื่อชโลมกายพี่ดรีมเต็มไปหมด
น้องมิ้นนึกถึง สัญญา คืนทันที

มา ค่ะ เสร็จกับมิ้นแล้ว ตามิ้นมั่งแล้ว

บอกตรงๆ ตอนนั้น ผมจะสั่ง ลิปให้ควยแข็ง แล้วล่อน้องมิ้นอีกเที่ยวก็ได้ แต่ผมคิดดูแล้ว พักก่อนดีกว่า ผมวันนี้ ยังไง น้องมิ้นจะค้างบ้านผมอยู่แล้ว มีเวลาเอาทั้งคืน ผมนึกดังนั้น ผมเลย ตอบสนอง น้องมิ้น ด้วยการ ถามน้องมิ้น ว่าอยากเลียหีใคร น้องมิ้นบอก ขอเลียหีพี่ดรีม นี้แหละ ผมบอกให้น้องมิ้น เข้าเว็ป หารูป หีที่อยากเลีย มาแล้วจะทำให้

เชื่อไหมครับ น้องมิ้น หาคำว่า หีเด็ก แล้วชี้ให้ผม เอารูปนี้ เป็นรูปหี เด็ก อายุ 13- 14 รูนิดเดียวเอง แคมสีชมพูอ่อนๆ ไม่มีขนขึ้น สักเส้น ผมเห็นหีตัวเองแล้วยังเงี่ยนเองเลย

น้องมิ้นชอบใจมากครับ เธอจับผมแหกขาจนสุด แล้วลงมือ เลียร่องหีเด็กในฝันอย่างร่าเริง

ผม น้ำแตกกับน้องมิ้น ไปหลายเที่ยวมาก ก่อนผมจะลุกมา เย็ดน้องเค้าต่อ ทีนี้น้องเค้าขอ ให้ผมเปลี่ยนหน้าเป็นพี่ฝนได้ไหม ผมตกใจเลยครับ นี้น้อง มิ้นอารมณ์ไหนเนี่ย อยากได้หน้า พี่สาวตัวเองเย็ด เธอเอารูปในโทรศัพท์ให้ผมดู ผมก็ตามใจเธอครับ ผมเย็ดน้องมิ้นจนน้องมิ้น เลือดออก เลย สงสัยฉีก คืนนั้น น้องมิ้น ให้ผมแปลงเป้นอีกหลายหน้า ก่อนจะนอนกอดกันทั้งคืน จากความต้องการของน้องเค้าทำเอาผมนึกถึงกล้อง ที่โดนถ่ายขึ้นมาทันที
ผมมีเทปอยู่นี้หว่า คิดแล้ว ผมก็เริ่มวางแผน เอาพี่สาวของน้องมิ้นต่อ

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #6 on: July 17, 2010, 06:23:56 am
ขอบคุณคับ (010;

Offline oho_u

• Hero Member
    • เสียว: 0
Reply #7 on: July 19, 2010, 12:43:41 pm
yiam thaks u na

Offline หนึ่งอันนี้

• Full Member
    • Email
Reply #8 on: July 19, 2010, 04:33:44 pm
 (19;สุดยอด (2;

Offline bangkok2551

• Sr. Member
Reply #9 on: July 21, 2010, 09:48:57 am
 (1;ขอบคุณมากครับ สุดยอด

Offline boyza777

• Master Hero
  • *
Reply #10 on: October 01, 2010, 04:38:18 pm
 (003;ยอดมากครับ

Offline nut0007

• Sr. Member
    • เสียว: -1
Reply #11 on: October 02, 2010, 10:29:27 am
ddddddddd

Offline ppsan

• *
    • เสียว: 2
Reply #12 on: October 05, 2010, 01:56:09 pm
เรื่องดี สนุกมากครับ

Offline myname

• Full Member
Reply #13 on: November 14, 2010, 10:40:34 am
 (23; (23;  ขอบคุณมาก

Offline ของตาย

• *
Reply #14 on: November 15, 2010, 08:29:33 pm
 (07; (07;