close buttonclose buttonclose button
อัพยากับดาราแอ๊บแบ๊ว

อัพยากับดาราแอ๊บแบ๊ว

เรื่องเสียว · 77889

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

พอดีผมมีรุ่นพี่ที่รู้จักนางเอกสาวจอมแอ๊บแบ๊ว ที่มีข่าวดังเพราะชอบแย่งผัวชาวบ้านอยู่ตอนนี้ ผมเลยอาศัยช่องทางของรุ่นพี่เข้าไปตีสนิทนางเอกสาว J. คนนี้ ขอสมมุติแล้วกันว่าชื่อน้องJNY... จนมีโอกาสได้ไปเที่ยวด้วยกันบ่อยๆที่ผับคนรวยย่านสวนลุม
งานนี้ไม่ง่ายครับ อยากเล่นของสูงต้องทุ่มทุกทางใจต้องถึง ผมเลยโชว์พาว เลี้ยงดูแลน้องJNYอย่างดี เรียกว่าตามประกบเอาใจกันสุดๆ
นังJNY นี่ก็เป็นโรคอยู่แล้วครับโรคแพ้คนรวย หน้าตาผมก็โอเค สูง เข้ม ทางบ้านก็พอมีตังค์ให้ใช้สบายๆ น้องเจนีก็เลยเริ่มเคลิ้มครับ
หลังจากสนิทกันมากๆ จนเริ่มรู้ว่าน้องเค้าชอบCokeด้วยยิ่งเข้าทางเลยคร้าบบบ

ผม เลยชวนเพื่อนกับรุ่นพี่ที่ซี้ๆกับน้องเจนีจัดปาร์ตี้อัพยาเลย โดยผมเตี๊ยมกับพี่ไว้ก่อนแล้วทางเลยสะดวก นัดกันวันศุกร์ ผมเตรียมของไว้ครบเลบครับ อี ไอซ์ เค โค้ก เนื้อ แถมด้วยตัวช่วยพิเศษ ไวอาก้าครับ(ใครชอบอัพยาจะรู้ว่ามันช่วยได้เยอะ แหมจะเอาดาราทั้งที ลงทุนไปไม่น้อยต้องล่อให้คุ้มเอาให้มันติดใจครับ)

พวกเราก็ยกโขยงไปกินเหล้าเมายากันที่บ้านพักตาอากาศของผมที่เขาใหญ่ อากาศเย็นตอนเเดือน ธันวา เนี้ยสุดยอดครับ

ยิ่งผมเอาเฟอรารี่ไปรับ พาไปบ้านน้องJNYยิ่งหลงผมใหญ่เลยครับ คุยกันดีน่ารักหนุงหนิงเลยครับ
ตกตอนเย็นหลังทานเข้าเราก็เริ่มเบาๆด้วยการดื่มเหล้าบางๆนิดหน่อย รอเวลาสักสามทุ่ม ก็ย้ายจากระเบียงเริ่มสระว่ายน้ำ
ไป ที่ห้องปาร์ตี้ที่ผมาสร้างไว้อย่างดี มันดูคล้ายห้องดูทีวีขนาดใหญ่พร้อมชุดเครื่องเสียงหลายล้าน มีห้องน้ำบาร์เหล้าอย่างดีในตัว ที่สำคัญมันเก็บเสียง
และมีม่านปรอทบัง แสงอย่างดีไม่มีทางรู้เลยว่ากลางวันกลางคืน เราย้ายโต๊ะตรงกลางห้องออกไปปูผ้าอย่างดีนุ่มไว้ไว้กลางห้องบวกพรมแคชเมียร์ ชั้นดีเอาไว้กลิ้งเล่น นัวกันครับ
เริ่มงานโดยการแจกอีให้กินตามใจชอบเลย ครับ ผมสัดไปหนึ่งก่อน ส่วนน้องJNYผมให้กินไปหนึ่งเม็ดแต่แถมด้วยการผสมยาปลุกเซ็กส์ในเหล้าให้น้อง เค้าทานตามไป พี่ๆที่ไป ไปกันเป็นคู่ครับ แฟนบ้าง กิ๊กส์บ้าง รวมๆสิบคนได้ก็เริ่มเปิดเพลงปิดไฟอัพยา ปิดแบบมืดสนิทเลยรับเรียกมองอะไรไม่เห็นเปิดเพลงTRANCEเบสหนักๆดังมากๆ เราก็แยกย้ายไปนั่งฟังเพลงกันเป้นคู่ๆครับ ก็นั่งคุยนั่งเล่นกันไป ส่วนผมกับน้องJNYสุดสวยก้อหยอกล้อกันเล่น นัวเนียกันบนพรมหอมแก้มกอดรัดฟัดเหวี้ยงกันพอน่ารักครับ ผ่านไป15นาทีพอยาเริ่มมาทุกคนก็เริ่มปล่อยตัวปล่อยใจครับ
ลุกขึ้นมาเต้น กันสุดเหวี้วง ท่าเต้นของสาวๆแต่ละคนเอ็กส์มาก พวกเราหนุ่มก็มานั่งเปิดเครื่องยังเลเซอร์ส่องไปทางสาวๆ แล้วก็ดูกันเพลินเลยครับ

พอสาวเต้นกันได้ืี่เราก็ลุกคนไปแจมแรกๆอยู่ กันเป็นกลุ่มๆ นัวกันเป็นก้อนๆ กอดกันไปกอดกันามั่วไปหมด ผ่านไปเกือบชั่วโมงยาเริ่มออกฤิทธ์แล้วครับ ผมเห็นอาการน้องJNYแปลกๆ เธอเริ่มตาเยิ้มเคลิ้มแล้วครับ ยิ้มร่าน่ารักเลย พวกเลยถือโอกาสเข้าไปกอดจากข้างหลังไซร้ขอเลยครับ JNYก็ชอบครับ คราง ออกมาเลยว่า  พี่คะดีจัง  ผมเห็นอาการดังนั่นเลยปลีกตัวออกจากกลุ่ม ลากน้องJNYที่เดินไปเต้นไปมานั่งบนพรมนุ่มๆ
ยาอีบวกยาปลุกเซ็กส์ที่หลอก ให้น้องJNYแดกเข้าไปเริ่มออกอาการหนักแล้วครับน้องJNYเริ่มบนว่าร้อน(ทั้งๆ ทีเปิดแอร์แรงมาก) ฤิทธ์ยา ผมรู้เรื่องเอาcool packเย็นมาถูตัวน้องJNYคับ ถูขา แขน คอไล่ไปเรื่อยๆ จนล้วงเข้าไปใต้เสื้อสายเดี่ยว โอ้น้องเข้าเตรียมมาพร้อมเลยครับโนบรา(แน่นอนเวลาปาร์ตี้เน้นแต่งตัวสบายๆ หลวมๆไม่อึดอัด) ผมก็เอาคูลแพ๊กไปถูแถวๆราวนมที่อึ้มใช้ได้เลยของน้องJNY น้องเค้าไม่พูดแล้วครับครางอย่างเดี๊ยวยิ้มตาเยิ้มเลยครับ ผมหันไปสบตาถามว่า  ชอบไหมคะคนสวยของพี่  JNYไม่ตอบครับแต่กลับเอามือโอบรอบคอผมดึงพูดลงไปจูบปากน้องเค้า ลิ้นพันลิ้นดูดปากกันจนน้ำลายเยิ้มเลยครับ ก่อนจะถอนปากออกมาได้ ขอบอกเลยว่ามันหอมหวานสมกับที่รอค่อยจริงๆครับ
ตอนนี้คู่เราไม่สนคนอื่นๆแล้วครับ คู่อื่นๆก็ไม่สนใจใครกันแล้วเหมือนกันแยกกันไปนัวกันเป็นคู่ๆแล้วครับ

ส่วน ผมที่กินอีไปเม็ดกับไวอากร้าอีกครึ่งเม็ด ก็เริ่มเคลิ้มด้วยจูบอันแสนหอมหวานของดารานางเอกสาวชื่อดังควยผมตอนนี้แข็ง ขนพองโป่งออกมานอกกางเกงเลแล้วครับ น้องJNYที่กอดกับผมอยู่เธอรู้งานครับ JNYเอามือหนุ่มล้วงไปในกางเกงเลแล้วก็จำควยผมถอกเล่นครับ แถมยังหันมาทำหน้าทะเล้นแอ็บแบ๊วใส่ผมอีกก่อนจะพูดว่า  แหมใหญ่แถมแข็งไม่ใช่เล่นเลยนะคะพี่...  
ผมก็ถาม น้องJNYคนสวยของผมไป  ว่าแล้วที่รักของพี่ชอบไหมละจ๊ะ  ไม่มีคำตอบอีกตามเคบนอกจากการหันมายิ้มให้ผมก่อนดูดปากผมคังจ้วบ จังหวะนั่นผมเผลอไปกับความน่ารักแอ็แบ๊วแต่แฝงไว้ด้วยลีลาร่านสวาทของเจ นีครับ มารู้ตัวอีกทีเธอก็รูดกางเกงเลที่มัดไว้ของผมออกก่อนจะก้มลงไปจูบควยผมที่ น้ำเยิ้มแล้ว เธอกันมาสบตาผมพรอมกับแลบลิ้นเลีย ท่าทางยั่วยวนเหมือนลูกแมวยั่วสวาท ก่อนจะค่อย เลียควยผมอย่างกับเลียไอติม ผมเอามือไปเสยผมของน้องJNYที่ตกลงมากปลกหน้าขึ้นไปให้เห็น ชัดๆว่าตอนนี้ดาราขวัญใจของผม กำลังนั่งเลียควยผมอย่างเอร็ดอร่อย ผมบอกJNYว่า  JNYอมควยพี่เลยได้ไหมคะ   เธอหันมาสบตาพร้อมกับรอยยิ้มที่เราท่านคุ้นเคยกันทางจอทีวี ก่อนจะกลืนควยผมลงไปทละน้อยทีละน้อยจนหายไป
จังหวะนั่นผมเห็นว่าผมเสีย เปรียบมามากแล้วจึงจัดการล้วงมือไปขยับเต้านมทั้งสองของอีน้องJNYจับดูก็พอ รูว่าเป็นนมที่ทำมาครับ แต่ตอนนั่นใครจะสนใจล่ะครับ อาจจะเพราะทำมาดี ผมเลยมันสวยมากๆ ตั้งเป็นเต้าเลยครับ สวยกว่าของจริงอีก หัวนมแข็งเป็นไตสีแดงอ่อนๆ ผมทนไม่ได้เผลอขยับไปเต็มแรงจนJNYที่อมแล้วดูดควยผมอยู่ถึงกับต้องเผลอคราง ทั้งที่ควยผมอัดอยู่เต็มปาก เห็นอาการดังนั่นผมเลยรุกต่อด้วยการเอานิ้วมาบีบบี้หัวนมน้องเจนีมันหยุ่นๆ สู้มือดีชะมัด มาถึงตอนนี้น้องเจนีได้กลายร่างจากนางเอกชื่อดังมาเป็นกะหรี่ร่านสวาทที่ พร้อมจะยอมตามใจผมทุกอย่างแล้ว

ผมบีบบี้หัวนมนังJNYีทั้งสองบ้าง จนอีJNYทนไม่ไหว ต้องคายควยผมออกมาร้องครางเสียงดัง จนคู่อื่นๆในห้องได้ยิน รุ่นพี่ผมถึงกับตะโกนข้ามห้องมาแซวว่า  ทำอะไรเบาๆมือหน่อยนะเว้ยน้องชาย พี่เป็นห่วงน้องJNYเค้า   ก่อนที่ผมจะได้ทันตอบ JNYที่เก็บอาการไม่ไหวแล้ว ยามันดีด เป็นฝ่ายตอบกับไปเองว่า  น้องพี่ เก่งมากเลยคะJNYชอบมากๆ รักมากๆเลย ตอนนี้ใหJNYทำอะไรเพื่อให้น้องชายของพี่มีความสุขก็ยอม  

ได้ยินดังนั่น ผมจึงสั่งให้JNYไปยืนเต้นกลางห้องตรงที่แสงไปมันยิงผ่าน แต่ไม่ให้เต้นธรรมดา ให้เต้นไปแล้วคล่อยๆแก้ผ้าไปด้วย
JNYได้ ยินดังนั่นจึงละจากควยผมมาจูบปากแลกกลิ้นกับผมก่อนกระซิบข้างหู ว่า  ที่รัก คอยดูโชว์พิเศษจากนางเอกชื่อดังนะคะ ผมตอบกับไปว่า  นาง เอกชื่อดังของคนไทยแต่เป็นกะหรี่ร่านๆของพี่ได้ไหมคะ  เธอหันมา หัวเราะคิกๆก่อนตอบ  ว่าได้ค่ะที่รัก แล้วก็แลบลิ้ยเลีย แก้มผมพร้อมกับลุกไปยืนเต้นยั่วอยู่กลางห้อง ก่อนจะค่อยๆถอดเสื้อสายเดี่ยวแล้วโดยนทิ้งมาทางผม เต้นไปเรื่อยน่ารักแต่ผมว่ามันเอ็กส์มากๆ ยิ่งดูยิ่งเงี่ยน ผมทนไม่ไหว ลุกขึ้นไปหานังกะหรJNYีก่อนจะถอดกางเกงขาสั้นออกจนเหลือแต่กางเกงในT back สีดำ แล้วก็ปล่อยให้นังกะหรี่Jnyเต้นเอากางเกงในผ้าซาตินมันๆนุ่ม
มาเต้น ถูอยู่ตรงหน้าผมที่นั่งคุกเข่าอยู่ ผมเลยจัดการเลียหีนังเจนีมันทั้งกางเกงในเลย ตอนนี้Jnyหยุดเต้นได้แต่เอามือมาขยี้หัวผมพร้อมกันแอ่นหีกระแทกหน้าผมอยาก รู้งาน ผมเลียจนเปียก หายใจแทบไม่ออก ผมถอนหน้าออกมาแล้วพูดเสียงดังว่า  ทนไม่ไหวแล้วเงี่ยนจริง คืนนี้ขอยัดเยียดความเป็นผัวให้กับนางเอกดาราชื่อดังสักทีเถอะ   มีแต่เสียงหัวเราะเฮฮาและเสียงเชียร์ตามมา ผมอุ้มน้องJnyมานอนบนพรมผืนนุ่มแต่คราวนี้ในท่า69ครับ ต่างคนต่างรู้งานและต่างเงี่ยนจนทนไม่ไหว Jnyดูดควยผมอย่างกระหายอยากมากๆ ผมก็จัดการเลียแตดแหกแคมก่อลิ้นแยงรูJnyจนนังJnyต้องดูดควยผมไปร้องคราง พร้อมดิ้นเร่าๆไปด้วย
ผมเลียมาถึงตูดอีนังJny อย่านึกว่าผมจะรังเกียจนะครับ เพราะตั้งใจอยู่แล้วว่าคืนนี้จะทะลวงทุกรูของอีนังกะหรี่Jnyดาราดัง ให้น้ำแตกคาทุกรูแม่งเลย
ดังนั่นผมจึงตั้งใจเลียตูดอีนังJnyเป็นพิเศษ เลียจนตูดมันเปีกไปด้วยน้ำลายและน้ำเงี่ยนของมันเอง ผมถาม  Jnyชอบไหมจ๊ะ กะหรี่คนสวยของพี่  
นังJnyตอบกลับ มาทันทีว่า  ชอบมากคะไม่เคยมีใครทำให้Jnyมาก่อนเลย   ผมเลยตอบว่าดีแล้ว งั้นตูดพี่บ้างได้ไหมจ๊ะ กะหรี่คนงาม
ไม่มีเสียงตอบอีกตามเคย นอกจากเห็นนังJnyหันไปหยิบหมอนมาหนึ่งใบและสอดเข้าไปใต้เอวผม(อีนี้มันรู้งานจริง)
เริ่ม เปลี่ยนจากดูดควยผมมาเป็นเลียแทน เลียไปถึงไข่ก่อนจะงับเล่นด้วยลีลาท่าทางซุกซน จนมาหยุทีรูตูดผมJnyหันมายิ้มให้ผมก่อนจะพูดด้วยเสียงกระเส่าว่า  ขอJnyเลียตูดสุดที่รัดหน่อยนะค่ะ: สิ้นเสียงJnyก็จัดการลงลิ้นไปรอบๆรูตูดผม ก่อนจะเอาลิ้นมาเลีตูดผมอย่างเมามัน
เลียไปเลียป่าวอีJnyมัันยังทำเหมือน ที่ผมทำให้มันโดยการห่อลิ้นและแหยงเข้าไปทีรูตูดผม(ใครไม่เคยลองขอให้ลองซะ แล้วจะเข้าใจวาทำไมเพื่อนเกย์ กระเทย ถึงบอกว่าอย่าลอง เพราะมันจะติดใจ)
ผมละจากหีนังเจนีพยายามเบี่ยงตัว มาตะแคงดูนังJnyเลียตูดผมอย่างเอร็ดอร่อย โอย มันสะใจจิงๆครับ
Jnyเลีย จนผมทนไม่ไหว ต้องสั่งให้หยุด และบอกJnyลุกขึ้นแล้วค่อยๆคลานมาจากปลายตีนผม คลานเหมือนหมาพร้อมๆกับเลียตีนผมไปด้วยเลีบไปเรื่อยๆค่อยเลียขึ้นมาจนถึง หน้าอกผม นังกระหรี่Jnyจัดการดูดและเลียหัวนมผมจนผมถึงกับต้องครางออกมา  ดีจังเลยจ๊ะกะหรี่ดาราที่รักของพี่  
Jnyได้ยินดังนั่นเลยคลานมาเลียหน้าผมซะเยิ้มเลย ก่อนจะดูดปากผมอีกอีJnyเนี้ยต้องยอมรับเลยว่าใช้ปากเก่งจริง
ผมทนไม่ไหวล่ะ หันไปกระซิบข้างหูJnyว่า  อยากเป็นเมียพี่ไหมคะ พี่อยากจับJnyเย็ดทำเมียมานานมากแล้ว  
Jnyตอบกลับมาด้วยเสียงใสๆว่า  ได้เลยคะผัวขาาาาาา  
ก่อนที่จะลุกขึ้นมานั่งยองพร้อมกับจับเอาควยผมไปเขี่ยแตดเธอเล่น
นังกะหรี่Jnyยังไม่วายหันมายั่ยวนผมพร้อมกับพูดว่า  พี่...คะพร้อมจะเป็นผัวJnyรึยังคะ  
ผมตอบว่า  เอาเลยจ๊ะเมียจ้า  
Jnyตอบกลัับมาว่า  ดีเลยคะผัวขาเดี๊ยวJnyกระหรี่ดาราจะจับควยผัวยัดหีเมียเองเลยดีไหมคะ  
ผม ไม่ต้อแต่เล็งและกระแทกควยเข้ารูหีอีJnyทันที จนนังJnyตกใจร้อง  ว๊าย ผัวคะใจร้อนจริงๆ  ก่อนจะค่อยจับควยผมแหยงเข้าไปที่รูหีตัวเอง พร้อมกับทิ้งน้ำหนักลงมา ผมนอนดูภาพ อีJnyกำลังให้หีของมันคล่อยกลืนท่อนควยผมไปทีละนิดทีละนิดจนมิด
มันทั้งอุ่นทั้งแฉะแม้จะไม่ได้ฟิตมาก(แหมก็โดนมาไม่ใช่น้อยนิครับ) แต่มันได้อารมณ์จริงๆ ผมบรรยายไม่ถูก
เมื่อ ได้ที่อีJnyก็เริ่มยกเอวและควบขี่ผมอย่างเชี่ยวชาญ จนผมทนแทบไม่ไหวต้งเอื้อมมือไปเอวอีนังเJnyแล้วกระแทกสวนกันเสียงดังพั่บ นังJnyร้องครางได้น่ารักมากๆพร้อมกับสะบัดผมไปมา ได้อารมณ์เหมือนในโฆษณา แชมพูเลยวะ
เหมือนเห็นว่าโอเคผมเลยเอามือสอข้างไปตะปบนมนังJny ก่อนจะบีบบี้อย่างเมามัน
นังกะหรี่ีทนไม่ไหว ร้องเสียงหลงบอกว่า  ผัวขา Jnyน้ำจะแตกแล้ว ผัวเอาเก่งจริงๆ
ขย้ำ นมเมียแรงๆเลยเมียชอบ   ผมเลยสนองตำขอขยับไปบี้ผมนมไป ควยก็กระแทกหีนังJnyไปจนทนไม่ไหวร้องครางว่า  เสร็จแล้วคะผัว ขา ผมเลยกระแทกส่วนขึ้นไปสุดแรงร่างนังกระหรี่ดารากระตุก ตอดควยผมตุบๆ จนผมทนไม่ไหวต้องบดควยในหีJnyจนแตกไปพร้อมกันน้ำรักผมพุ่งออกไปแรงจนกระทบ มดลูกอีJnyจนต้องร้อง  กรี๊ด  ขึ้นมาอีกครั้งก่อนจะทิ้ง ตัวลงมาทับร่างผมและเรากูจูบปากแลกลิ้นกันอย่างเมามันทั้งทีควยผมยังอยู่ใน หีดาราคนสวยอยู่เลย

Offline nangnat

• Super Master Hero
    • เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
ดี คับ

?

Offline soravudh

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: September 25, 2010, 01:09:07 am
ขอบคุณครับ (16;

Offline FUN-O

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: October 22, 2010, 03:05:48 pm
อยากได้ ๆ ๆ ๆ

Offline bigkito

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #4 on: November 17, 2010, 12:36:42 am
 (010; (007; (007;