close buttonclose buttonclose button
สวิงน้องเจ เรื่องจริง

สวิงน้องเจ เรื่องจริง

Metal_Shark · 209982

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Metal_Shark

• Super Master Hero
    • เสียว: 9
    • View Profile
วันนี้น้องเจป่วย(ชื่อสมมุติ) (อัพภาพใหม่เนื่องจากภาพเก่าถูกลบ ตอนนี้ยังหาภาพในโรงพยาบาลไม่เจอ ขอใช้ภาพอื่นของเจแทนก่อนครับ)

ผมเลยให้เธอไปหาหมอที่โรงพยาบาล  หมอตรวจแล้วบอกว่าร่างกายเธอเพลีย (อาจจะเพราะเดินทางกลับจากญี่ปุ่นระหว่างกลับไปร่วมงานเทศกาลปีใหม่)เธอพักอยู่หอคนเดียวซะด้วยในขณะที่ผมต้องเดินทางกับครอบครัวไม่ได้อยู่ดูแล ผมเลยตัดสินใจให้เธอนอนพักที่โรงพยาบาล "เผื่อผัวคนอื่นๆเอ๊ยเพื่อนๆเธอจะได้ผลัดเปลี่ยนมาดูแลจะได้สะดวก ไม่ต้องตกเป็นขี้ปากนักศึกษาต่างประเทศคนอื่นๆ)

(ใครจะไปคิดว่าเพื่อนๆมาเยี่ยมเจที่โรงพยาบาลจะมีเสียวแบบที่ผมกำลังจะเล่าอยู่ครับ ได้เรื่องเลยสิทีนี้)
ภาพก่อนเข้าห้องตรวจ ถ่ายจากมือถือ

Reply #1 on: July 11, 2010, 03:00:19 pm
ทีนี้พอเข้านอนโรงบาลตอนบ่าย ผมก็โทรบอกเพื่อนๆเธอก็มาเยี่ยมไข้กันครับหวังดีกะจะดูแล

ผมกับเพื่อนก็นั่งคุยกันอยู่พักหนึ่ง เพื่อนเธอก็บอกว่าลักหลับเจในโรงบาลเลยดีไหม? ผมก็เฮ้ เฮ้ จะเอางั้นเลยเหรออารมณ์ฺเกิดสิทีนี้ (ไม่ดีมั๊งสายน้ำเกลือวิตามินยังเจาะแขนเจอยู่เลย) แล้วเราก็มองหน้าเจพร้อมกัน
สักพักเพื่อนก็พูดต่อเฮ้ย อยากแหวกขาเจบนเตียงโรงพยาบาลว่ะ ผมก็ไม่ดีมั๊ง , เพื่อนผมพูดต่อเราไม่มาเป็นหมอฉีดยาให้เจบ้างเหรอ(ผมก็นึกตามแล้วพูดไปว่า อืมมี 2 กระบอกซะด้วยสิ) ผมก็พูดกลับไปว่า เออมเนอะมี Sex ในโีรงบาลก็ตื่นเต้นดีนะเหมือนในหนังไง

แล้วเราสองคนก็มองหน้าเจกัน เธอก็ยิ้มรับนะคงขอบคุณที่มีคนดูแล เจคงไม่รู้ว่าเราคิดพิเรนท์กับเธอแล้ว
ผมก็เพื่อนพยักหน้าเอาวะ แล้วก็เดินไปนั่งที่ข้างเตียงเธอครับ ผมนั่งที่ท้ายเตียง เพื่อนนั่งที่หัวเตียง เจคงยังคิดตามไม่ทัึน
จากนั้นเพื่อนจูบปากเจเลยครับ เจก็ no no Stop Stop I am sick พยายามผลักเพื่อนออกแต่ที่แขนเธอมีสายน้ำเกลืออยู่ดิ้นแรงไม่ได้ วินาทีนั้นอารมณ์หื่นขึ้นแล้วเพื่อนผมไม่สนใจอะไรทั้งนั้น  ส่วนผมก็ลูบต้นขาเธอจะปลดเชือกผูกกางเกงโรงพยาบาลออก

เพื่อนผมจัดการล้วงเข้าไปในเสื้อถอดเสื้อในเจออก ผมก็ใช้มือคลึงตรงเป้ากางเกงในของเจปลุกอารมณ์เูธอ ขาเธอเกร็งแน่นมือกุมกางเกงไม่ยอมให้ผมถอด(เจกลัวพยาบาลมาเจอแน่ๆ แล้วแจ้งกลับไปที่มหาลัย เจนี่ก็แปลกแก้ผ้าต่อหน้าผู้ชายหลายๆคนไม่อายมากลัวพยาบาล)

แต่พวกผมไม่สนละเรื่องอะไรเพื่อนกับผมจะหยุดเราอยากอะไรๆกับเจเต็มที่แล้ว

สักพักเดียวก็เป็นแบบภาพนี้เลยครับ
เจนอนกึ่งเปลือยบนเตียง (เพื่อนไม่ถอดเสื้อเจหมดครับเผื่อพยาบาลเดินตรวจไข้) บอกตามตรงวินาทีนั้นเร้าใจมาก หว่างขาเธอถูกนิ้วผมเขี่ยเม็ดอยู่ หน้าอกก็ถูกเคล้น ...ยังมีต่อนะครับยังไม่ได้โยกเจบนเตียงเลย

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Thanks krub.

Offline opeenergy

• Jr. Member
  • **
    • เสียว: 0
เล่าต่อทีครับชอบมากกกกกกก (00; (03;

Offline pomxxx

• Newbie
  • *
รีบมาเล่าต่อพร้อมภาพเลยครับ ไม่มาโกรธจริงๆ ด้วย

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
อ้าว นึกว่าเป็นหนังยาว กลายเป็นเรื่องสั้น
ขอบคุณมากครับ

Offline punisher

• Sr. Member
  • B.M.W Z4 GT3
" ขอบคุณครับ "

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
ร่ายยย ว้า

?

เพื่อนผมประกบปากกับเจ มือคลึงเคล้นไปที่สองเต้าบีมหัวนม ที่ด้านล่างผมเริ่มถลกกางเกงปลดเชือกกางเกงเจออก และจูบไซร์ลากลิ้นจากต้นขามาที่ขาอ่อนด้านใน ถึงตอนนี้เจเสียวครางขาเกร็งแน่น มืออีกข้างของผมบีบจับหัวนม อีกมือก็สอดนิ้วเบิกทางไปที่ร่องสวาทและปาดลิ้นไปที่ร่องเสียวกลางหว่างขาของเจ ถึงนอนนี้มีเสียงครางในลำคอของเจ เพื่อนเปลี่ยนจากปากมาดูดไล้หัวนมของเจเสียงดังจ๊วบ หัวนมเธอถูกปลายลิ้นเพื่อนผมตวัดดูดนม ช่องสวาทหว่างขามีปลายลิ้นสากๆของผมตวัดชิมลิ้มรสปุ่มสวาท สองมือเจจิกเตียงแน่น

ตอนนี้นมเธอมีปากเพื่อนผมดูด อีกข้างก็ถูกผมผมเอื้อมบีบ ปากเจก็ดูดนิ้วเพื่อนผม ส่วนผมก็กระตุ้นด้านล่าง มันตื่นเต้นมากที่ภาพเหล่านี้เกิดที่โรงพยาบาลในขณะที่เป็นเวลาทำการ มันเพิ่มความตื่นเต้นกระสันอยากให้พวกผมเสพสมกับเจ

เจครางฮือ อืม.. ในลำคอไม่หยุด เอวเธอบิดร่องเธอบดเข้ากับปากผมเป็นสัญญาณว่าเธอกระหายอยากให้เอ็นมุดเข้ามุดออก

ผมกับเพื่อนมองหน้ากันประมาณว่าใครจะเิริ่มก่อน ผมพยักหน้าให้เพื่อนขึ้นก่อนเพราะ Idea การเสพสวาทในโรงพยาบาลเริ่มจากเืพื่อนผม
เพื่อนผมขึ้นคร่อมไปที่ปลายเท้าเจปลดกางเกงออกปล่อยดุ้นเอ็นออกมาถูไปมากับร่องสวาทของเจที่ชุ่มไปด้วยน้ำลายของผมและเมือกของเจ  เพื่อนผมหันมาขอบใจสำหรับน้ำลายที่ปากทางและที่ให้มันเ่ิริ่มก่อน  ตอนนี้ผมถอยออกมาดูภาพคลาสสิคที่เตียงโรงพยาบาลมันแบบอารมณ์เหมือนในหนัง AV เลย

ไม่มีใครเตรียมถุงยางมาเลยครับในสถานการณ์แบบนี้ไม่มีใครคิดว่าต้องใช้ถุงยางในโรงพยาบาลหรอก
เพื่อนผมบอกว่ากูแตกในนะ นายหวงเจไหมเพราะเวลาแห่งการแบ่งปันเจให้เพื่อนผมจะให้ใส่ถุงยางตลอด  นี่เป็นครั้งแรกที่ปลดถุง ผมส่ายหน้าบอกไม่หวงเชิญเลยขยี้ตามสบาย

ได้ยินแบบนั้นเพื่อนผมขยับเอวค่อยๆส่งดุ้นเข้าไป และเิริ่มโยกเอวช้าๆๆ เจเริ่มร้องด้วยความเสียวซ่าน ตัวแอ่นเกร็งบิดไปมา
(เตียงแสตนเลสเริ่มมีเสียงเหล็กแกร็กๆๆเล็กๆ ผมบอกอย่าโยกดังนักเดี๋ยวข้างนอกได้ยิน)
เพื่อนผมเลยน้อมตัวลงไปนอนแนบร่างกึ่งเปลือยของเจ กระเด้าเอว ปากเพื่อนก็จูบกับเจแล้วกระซิบเบาที่ข้างหูเธอว่า"ร่าน"  ผมได้ยินแล้วก็เข้าใจว่าคำว่า "ร่านเจ" นี่มันปลุกอารมณ์ดิบจริงๆ เหมือนมีเพศสัมพันธ์กับโสเภนีในคราบนักเรียนเพื่อนจะได้ใส่อย่างเดียวไม่ต้องถนอมนม ถนอมอะไรกันมากมายเจพอฟังออก แต่เจจะร้องเสียงดังก็ไม่ได้ครับ เสียงร้องเธออั้นอยู่ในลำคอหน้าเธอจึงสะบัดไปมาด้วยความเสียว หว่างคิ้วก็ขมวดเกร็งกว่าปกติ ยิ่งเวลามีเงาคนเดินผ่านหน้าห้องนี่่ยิ่งร้องดังไม่ได้ครับ

สักพักเพื่อนผมดันแขนขึ้นมายันเตียงไว้ ขโยกเอวเข้าออกพูดว่าเร็วเข้าๆเสียวมั๊ยเจ เจไม่กล้าร้องหรอกครับ ได้แต่ทำหน้าเหยเก สักพักเจสะบัดหน้าไปมา ร่างเปลือยเกร็งกระตุกมือจับเอวเพื่อนผมแน่น เจเสร็จไปก่อนแขนขาเกร็งเชียว น่าสงสารจังเสียวมากแต่ร้องไม่ได้

เพื่อนยังคงซอยต่อไปสักพักก็เกร็งกระตุกแล้วฟุบหน้าลงที่ซอกคอเจ แล้วพูดแบบหอบๆว่า เจนี่เยี่ยมจริงๆเครื่องยังแน่นอยู่เลยนี่ขนาดไม่ได้นอนกับเจมา 6 เดือนแล้วคนอื่นคงใช้เจแบบถนอมเกินไปมั๊ง  นายลองกระแทกเจแบบไม่ถนอมบ้างสิหน้าตาดูเรียบร้อยแต่ออกจะเร้าใจแบบนี้จะถนอมไปทำไม
(ผมคิดตามก็จริงนะครับ ปกติเห็นเจนอนกับคนอื่นก็ตื่นเต้นแล้ว ทำกันนอกสถานที่ก็ตื่นเต้นขึ้นไปอีก  ยิ่งสมมุติว่า ผมกับเพื่อนกำลังรุมโสเภณีร่่านผู้ชาย ก็ได้อารมณ์มากกว่าปกติ  เพื่อนผมนี่มัน...ดิบจริงๆ)

เอาละถึงตาผมบ้่างแล้ว ...ที่จะเก็บความทรงจำระหว่างเราสามคนที่โรงพยาบาล

มีรูปต่อหน้า 2 ครับ

กับเจนี่สุดยอดมากครับใจสู้สุดๆ

ในห้องเรียน  ห้องน้ำห้างตอนกลางวัน  ในห้องน้ำผับ  สวนสาธารณะ  ชายหาดตอนกลางคืน กระทั้งริมสระน้ำ
เวลาไปเที่ยวกันในกลุ่มพาเจไปคนเดียวพอครับ

เพื่อนผมเวลาไปเที่ยวถ้ารู้ว่าเจไปด้วยจะไม่พาแฟนไปเลยครับ เจก็จะเวียนเป็นแฟนของหลายๆคนตลอดเวลาที่ไปเที่ยวตามสถานที่ต่างๆ

Offline Santinal

• Full Member
    • Email
แหม คุณกะเพื่อนนี่  มรึง ช่าง ด้ายจัย จริงๆ   น้องเจ  ก็ จัยสู้ จริงๆ  เหมือนกันส์

Offline D-boy

• Newbie
  • *
Reply #12 on: August 03, 2010, 12:42:32 am
ขอบคุณมากครับ

Offline lionking

• Hero Member
    • เสียว: 1
Reply #13 on: August 10, 2010, 05:11:05 pm
 (39; (007; (007;

Offline kunger

Reply #14 on: August 11, 2010, 08:45:45 am
 (28; (26;