close buttonclose buttonclose button
ไม่ยินยอม

ไม่ยินยอม

ninnin · 39966

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ninnin

• Full Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
on: July 11, 2010, 01:45:58 am
   ผมอายุ 31 ทำงาน ธนาคารต่างชาติแห่งหนึ่ง ในตำแหน่งที่ ไม่ต้องตอกบัตรเวลาทำงาน เลยมีเวลาออกไปไหนมาไหน มีแฟนมาแล้วหลายคน คบกันไป เลิกกันไปก้เยอะ และล่าสุดได้สาวแจกสินค้าตัวอย่าง มาเย้ดติดอกติดใจกันไป และ เป็นเหตุให้ได้คู่ขาใหม่ น้องเปิ้ล อายุ21สาวพริสตี้ แฟนเป็นศิลปินค่ายดัง มีผลงานเพลงเป็นที่รู้จักกันดีที่เดียวเลยหละครับ  อึ๋ย ย
ผมเคยลงเรื่องไว้บ่างแล้ว หัวเรื่องว่า คู่ขาใหม่ เพื่อนๆสนใจลองคลิกมาอ่านกันน่ะครับ
    สามเดือนเห็นจะได้ ยังเย้ดกันอยู่เรื่อยๆกับอ้อม แต่กับเปิ้ลนี้ซิครับ อาทิตย์ละ7-8ที สำหรับผมแล้วเรียกได้ว่าบ่อยมาก เช้ามาทำงานแทบไม่รู้เรื่อง พักหลังๆเปิลอวบอัด เต่งตึงมีน้ำมีนวลขึ้นมาก ผมตรง ตอนนี้ดัดหยิก เอาเหล้กดัดฟันออก โอว พระเจ้าจะเซ้กส์ซี่ไปไหน แล้วดูเหมื่อจะเซ็กส์จัดอีกด้วย ไม่รู้ใครหลงใคร เวลาอยาก มักจะไปห้องผมที่หน้าราม มันร้อนไม่มีแอร์ เปิ้ลชอบเปิดห้องที่ รร ซอยมหาดไทยมากกว่า ยิ่งวันนี้เปิ้ลปลอดภัย นอนด้วยกันค้างคืนได้ เย็นสบาย เปิ้ลชอบหาอะไรแปลกๆมาทดลองกับผมเรื่อยๆ แนวตื่นเต้นๆท่าโลดโผน หลับก้เอาควยแช้หีตัวเองไว้ เคยมีง้วงมาก แต่อยากอยู่ ดูดควยผมแล้วหลับฟุ๊บหลับควยเด่คาปาก ผมต้องชักออกพยุงไปนอน เวลาหลับเปิ้ลเหมื่อนเด็กๆ นอนเหยียดแข้งขา ยิ่งตัวใหญ่กว่าผมยิ่งนอนกินที่
    แฟนเปิ้ลโทรหาบ่อยขึ้น เรื่อยๆ หลังจากลีลารักสนุก ของเธอ ที่รับสายแฟนคุยไปโดยที่คุกเข่าโก่งตูดให้ผม สอยควยยาวๆถี่ๆ ท่าหมา ก็เปิ้ลอยากลองอะ แต่น้ำเสียงที่คุยไปที่แฟนเปิ้ลซิ ออกจะมีพิรุด กระตุกหายใจแรงตามจังหวะ กระเด้าของผม เป็นเรื่องเลยครับ เปิ้ลวางสาย ปิดเครื่องเลย  ทำหน้าตาเฉยๆหันมามองผมตอนเย็ดเธอ แล้วพูดลอยๆว่า แฟนเปิ้ลถามว่าเปิ้ลเป็นอะไร ทำอะไรอยู่  แล้วตอนนี้อยู่กับใคร ที่ไหนเหรอ  ทำไมเงียบจัง
    ดูน้องเขาไม่ร้อนอกร้อนใจอะไรเลย กลับผลักผมนอนหงายแล้วเธอขึ้นควบเองกระดกก้นขึ้นลงหงึกๆๆ สบัดหน้าไปมาผมเพ้ากระจาย นมสองเต้าพวงงามอร่าอร่ามท่าทายสุดๆผมคว้าบีบนม เปิ้ลผวาร้องเสียงหลง กระตุก ภายในรูหีน้องเปิ้ลขมิบหนึบๆเป็นจังหวะเหงื่อแตก ตัวลื้นไปหมด ก่อนที่จะหยุดแล้วลงไปนอนแผ่ ให้ผมนอนครอบทับตัวเธอ ผมลุกนั้งเห็นหีน้องบานสีค้ำๆมีน้ำไหลเยิ้มออกมาแนวๆฟองขาวๆกลีบหีดูไม่สวยใสสีชมพูเหมื่อนแรกๆเลย ผมเลยหยิบโลชั้นทาหำ เทอีก ท่ารูตูดให้เปิ้ล นิ้วชี้แยงๆนำร่องก่อน น้องเขาลืมตาหรี่ๆมองแล้วหลับต่อ ผมจับเธอคุกเข่าแหกตูดเล็กน้องแล้วสอดควยหัวบานค่อยๆอัดลงในง่ามตูด เปิ้ลหลับตาสูดปาก มือขยุ้มผ้าปูที่นอน ฟุบหน้าลงแล้วร้องเบาๆแบบว่าทำเสียงเซ็กซี่ยั้วยวน เร้าใจได้อารมณ์ดีแท้ น้องเปิ้ลสุดที่รัก อา อา ว
หัวหยักเข้าได้หมดแล้ว ก้เดินหน้ากันเลย ลูกสูบอัดถั่วดำทำงานเปิ้มร้องค่อยๆๆ ซีดซาด ตามจังหวะลำควยเข้าออก หูรูดเธอรัดขมิบนึบๆเสียวพอได้ โลชั้นไหลเยิ้มเป็นทางรอบรูขี้ ไหลลงมาตามง่ามหี ผสมน้ำเงี้ยนของน้องเปิ้ล ย้อยลงที่นอนเป็นดวง ๆ
เล่นซะผมเหงื่อแตก เย็ดตูดน้ำไม่ออก อาจเป็นเพราะแฟนเปิ้ลโทรมาตอนนั้น เลยกังวลใจ  บอกน้อง พอเหอะอาบน้ำกันเหอะ น้องทำเสียง งุ้งงิ้ง แต่ก็ลงไปเข้าห้องน้ากัน ฟอกสบู่ตามตัว น้องเปิ้ลกอดลูบไล้ตามตัวผม เอาตัวถูกกัน โอว ได้อารมณืมากครับน้องเขาขาวเนียน เอวคอด นมโตกว่าเดิมหน้าตาล้างเครื่องสำอางออกแล้วหน้าน้องเขายังสวย ริมฝีปากได้รูป ผมควยลุดอีกแล้วควยถูไถตามขา ตูดง้ามตูดน้องเปิ้ลเหมื่อนจะรอทีแกล้งยกขาก้มตัว ควยผมแยงผ่านร่องตูดเข้ารูหีร้อนๆของน้องเลย โอววววว คงต้องเลยตามเลย เย็ดกันท่านั้นเลย เข้าสุดลำควยดีแท้  น้องเขาแอ่นตัวโน้มคาหันหน้ามาดูดปากกับผม โอว ยังกะน้องเขาเคยเล่นท่าแบบนี้ ดูชำนาญใช้ได้เลย สบู่แตกฟองน้ำอุ่นจากฝักบัวกระทบตัวเราขณะขยับตัวเด้ายึกๆน้ำแตกกระจาย เข้าตาแทบลืมไม่ขึ้น เมามันส์กันลืมโลก แล้วผมก้เสียที
เสียวที่หัวควยสุดยอดเสร็จ  ฉีดน้ำกามเข้ารูหีน้องเปิ้ล แขนสองข้างกอดรัดเอวเธอไว้ ก้นกระเด้าสวนสุดตัว น้องลืมตัวผวาร้องกรีดออกมา จนผมตกใจ โอว ว
เสร็จรุนแรงอะไรปานนั้น เล่นซะหน้ามืดยืนแทบไม่อยู่ ต้องรีบอาบน้ำแล้วออกไปเปลี่ยนเสื้อผ้า กลับกัน   ยังครับน้องเปิ้ลยังมีอีก
 ที่แรกว่าจะนอนค้าง แต่ผมกังวลใจกลัวไปต่างๆนาๆ เลยบอกเปิ้ล วันนี้พอก่อน เดี๋ยวพี่ไปส่ง เปิ้ลทำหน้างอ บ่นอุบบอก อุส่าขอที่บ้านได้ว่านอนบ้านเพื่อน แต่มือคว้าจับงัดเอาควยเหี่ยวๆของผมออกมา เธอคุกเข่า พูดเบาๆเปรยๆว่า มันเป็นยังไง ทำไมเปิ้ลหลงไหลจัง เปิ้ลชัก 2-3ที จุ๊บที่ปลายหัวหยัก เท่านั้นแหละครับควยผมเด้งพองก๋าเลย เธอดูที่ลำข้างใต้ เห็นมีปาน จางๆอยู่ เธอบอกผม แล้วพึมพัมต่อ เวลาอมดูด ก็มีกลิ่นหอมแปลกๆ  เฮย ผมเพิ่งรู้น่ะเนี้ยมีสาวทักแบบนี้หลายคนแล้ว ผมไม่ได้สนใจเอง มีเปิ้ลนี่แหละที่ทำให้ผมคิดตาม  มันจะกลิ่นอะไร ว่ะ หอมแปลกๆ อมแล้วติดใจ ไม่น่าจะใช่ .
ยังไม่คืนกุญแจ เดี๋ยวผมกลับมานอนต่อ กะว่าเอาอ้อมมานอนด้วยสบายเลย  แต่เปิ้ลมองหน้าแบบมีเลสนัย ในรถน้องพยายามถามผมไปเรื่อย กลิ่นอะไรแบบไหนเคยกะใครบ่าง ผมละไม่ชนะจะตอบคำถาม สุดท้านเธองัดควยออกมาอีก แล้วก้มดูดเลย เป็นเรื่องซิครับ ถ้าจอดติดไฟแดงพอได้ แต่ตอนขับ อย่าทำ ผมลองมาแล้ว รถจะชนกันตาย รู้สึกได้เลยว่าน้องเปิ้ลเปลี่ยนไปมาก จากเด็กเรียบร้อบน่ารักกลายเป็นสาวขี้เงี้ยนไปแล้ว
ผมไม่บอกน่ะครับว่าบ้านเปิ้ลอยู่แถวไหน น้องให้ผมจอดรถหน้าบ้านเธอ พี่น้องครับ ผมเห็นนามสกุลที่ติดหน้าบ้านแล้วถึงกับอึ้ง ถามเปิ้ล น้องลูกสาวบ้านนี้เหรอ
น้องเขายิ้มๆถามว่า แล้วไง คบได้ไหมหละ ผมนิ้งเงียบเลยครับ มันแรงมาก บอกได้เลยครับเพื่อนๆถ้ารู้ว่าน้องเปิ้ลเป็นลูกสาวบ้านนามสกุลนี้ ผมจะไม่ไปวอแวกับเธอเลย หรือคืนที่ฟันเธอหนแรกไปแล้วนั้น ถ้ารู้ผมจะชิ้งไปกับอ้อมตั้งแต่ตอนนั้น   ต้นยังอยากมีชีวิตที่เหลือเสพกามกะสาวบ้านๆอีก นานๆ
สุดท้าย ต้องทำใจ เกี่ยวกับสวัสดิภาพของเราเอง พูดกับเปิ้ลไป เปิ้ล พี่ขอโทษน่ะ พี่มีงานต้องทำที่ภูเก็ต ผมอ้างไปโน้นตามที่จะคิดได้เวลานั้น มือไม้สั้นเสียงสั้น น้องคงจะรู้ รีบบอกผมเลย ไม่ได้ เปิ้ลไม่ยอม พี่ออกรถเลย เปิ้ลยังไม่เข้าบ้าน
ในรถเราเงียบทั้งคู่ น้องบอกให้ไปห้องเดิมที่ยังไม่คืนกุญแจ บอกจะนอนที่นั้น รถไปถึงไวมาก ดึกแล้วถนนว่างจิง สถานการในรถตรึงเครียดสุดๆ   กูจะรอดไหมวะ
เข้าห้องได้ เปิ้ลกอดผมแน้นน้ำตาไหลพูดช้าๆ อย่าทำ เปิ้ลบอกรักผม และไม่ยินยอม ถึงสิ้นปีแฟนเธอจะหมั้นกะเธอหรือจะแต่งกันไป เธอก็จะให้ผม มีความสัมพันธ์กะเธอแบบนี้ต่อ เธอบอกเธอเสียสาวให้ผมเป็นคนแรกคืนนั้นที่แรกตกใจมาก แต่ตอนหลังเธอเต็มใจ และในสามเดือน ยิ่งอยากเย็ดกับผม เธอรู้ว่าผมยังมีเซ็กส์กับอ้อมอยู่ ก็ตาม  ไม่อยากจะบอกเลย ว่า  เมียหมอข้างบ้าน สาวออฟฟิตเดียวกัน ลูกค้าแบ็งค์  รุ่นน้องที่มหาลัย หมอนวด ยังไม่มีคิวไปซ้ำรูเดิมเลย
  จากนั้น บทพิษวาสเร้าร้อนผมกะเปิ้ลก็เริ่มอีก ดูเหมื่อผมจะเป็นฝ่ายตั้งรับ คงต้องตกเป็นทาศสวาทน้องเปิ้ล เรื่อยไปจนกว่าเธอจะเบื่อหละน่ะ น้องเขายังมีของเล่น ควยปลอม และโปรโมชั้น ชวนเพื่อนสาวพริสตี้ด้วยกันมาสวิงกื้งกับคู่ของเราด้วย เร้าใจสุดๆ น้องเขาขอแค่ให้ผมเป็นคู่สวาทต่อไปก็พอ ทั้งยังยอมได้ ถ้าผมจะมีแฟนคนอื่นอีก
   พักนี้ผมไม่ได้เสียเงินไปอาบอบนวด หรือสาวบริการอื่นๆ ที่ไหนอีก เย็ดอ้อม เปิ้ล สวิงกิ้งกับเพื่อนสาวเปิ้ล ซึ่งเป็นประสพการเทพจิงๆ เพื่อนๆลองดุน่ะครับกับ   พริสตี้สาวสวยๆ2คน บอกได้เลยว่า ต้องลองๆ ไว้จะหาโอกาสเขียนมาเล่าสู่กันฟัง หรือแม้แต่น้าเปิ้ลที่ทำงานการไฟฟ้า พิดโลก ก็เคยมาสวิงกับคู่เรา ท่าทางผมคงจะแก่เร็วขึ้นอีกแน้เลย  ส่วนน้องเขา มีคิว หมั้นกะแฟนสิ้นปี ไม่รู้ว่าจะแต่งกันเลยไหม รู้แต่ว่า น้องเปิ้ล อวบ ผุดผ่อง สาวขึ้นผิดหูผิดตามาก  ถึงแม้ว่าแก้ผ้าแล้วนมจะคล้ำหย่อนนิดๆ หีจะดำ เห็นได้ชักว่าผ่านศึกมาอย่างโชกโชน
เปิลเซ้กส์จัดได้กอดจูบกะแฟนเธอมาบ่างแล้ว แต่ยังไม่ได้เย็ดกัน น้องเขาเก๋าจิงๆ ผมพาน้องไปเปิดตัวหลายที่ เวลาแต่งตัว ควงไปไหนมาไหนด้วยกัน เป็นที่อิจฉาของเพื่อนๆในแบ็งค์สุดๆ

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #1 on: July 11, 2010, 03:11:34 am
Thanks krub.

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: July 30, 2010, 01:52:41 am
(19; (19; (19; (19; (19;

Offline D-boy

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #4 on: August 03, 2010, 12:39:30 am
ขอบคุณครับ

Offline kunger

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #5 on: August 09, 2010, 07:31:51 pm
thank

Offline lionking

• Hero Member
    • เสียว: 1
Reply #6 on: August 10, 2010, 05:07:03 pm
 (010; (011; (00;

Offline thep59

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 11
Reply #7 on: October 11, 2010, 08:39:03 pm
 (50; (24;