close buttonclose buttonclose button
แฟนผมถ่ายหนังอาร์

แฟนผมถ่ายหนังอาร์

เรื่องเสียว · 250857

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เรื่องของผมอาจจะยาวไปนิดนะครับ ..ไม่นิดล่ะ เยอะเลยพยายามตัดแล้ว แต่ถ้าตัดมากก็กลัวจะไม่รู้เรื่อง อย่างตอนแรกเริ่มนี่ ความจริงแล้วเรื่องที่เกิดบนรถเมลย์มันใช้เวลาแค่ยี่สิบถึงสามสิบนาทีเท่า นั้น แต่ที่มันเยอะหรือหลายหน้า เพราะรายละเอียดมันเยอะ แต่ถ้าเขียนเล่าแค่สั้นๆ มันก็คงไม่ต่างไปจากท่องสูตรคูณ ความเงี่ยนก็คงไม่เกิดจริงป่ะ แล้วอีกอย่างเรื่องนี้จะจริงหรือไม่จริงไม่ต้องถกเถียงกันให้เมื่อยตุ้ม มันเป็นเรื่องของผมแค่อยากแบ่งปันอาการเงี่ยน จริงๆแล้วไม่อยากเล่าให้ใครฟัง อยากเก็บไว้เป็นความทรงจำแบบเสียว อีกอย่างกลัวแฟนเวลาเล่นเน็ตแล้วสุ่มเข้ามาอ่านเจอ เดี๋ยวเป็นเรื่อง OK ไม่ชอบก็บอกจะได้จบ ชอบก็บอกจะได้ต่อ บอกอีกนิดเรื่องนี้ยาวมากๆ ถึงแม้ผมจะคบกับแฟนมาไม่นานแค่ปีกว่าๆ แต่ก็มีเรื่องราวเกิดขึ้นระหว่างเราสองคนเยอะแยะมากมาย และสามารถเรียก เป็นมหากาพย์ได้เลย สำนวนเนื้อหาอาจไม่พลิ้วคงไม่ว่ากัน อีกอย่างอาจจะมีพิมพ์ตก หรือผิดพลาดไปก็หยวนๆหน่อยล่ะกัน ฮิฮิ.....

ผมชื่อต้นอายุ 24 ส่วนแฟนหรือเมียของผมชื่อดาว ปีนี้อายุ 21 หน้าตาน่ารักประเภทขาว หมวย สวย เซ็กส์ หุ่นนี่ระดับนางงามเลยล่ะกัน ควงกันไปเดินเที่ยวนี่ไม่อายใครเลย หนุ่มๆรึสาวๆ เป็นต้องหันกลับมามอง เนื่องจากผมและแฟนเป็นคนหน้าตาดีทั้งคู่ เรียกว่ากิ่งทองใบหยกเลยผมสูงประมาณ 172 ซม
ส่วนดาวสูงน้อยกว่าผมนิด หน่อยน่าจะประมาณ 169-170 ซม ผมและแฟนเรียนอยู่ ม.ชื่อดังแต่คนละที่กัน ตอนแรกเป็นแฟนของเพื่อน แต่ไปๆมาๆ ดาวเธอจับได้ว่าเพื่อนผมไม่ซื่อ และอีก....ร้อยแปดเหตุผลแหละ เธอเลยขอเลิก เพื่อนมันไม่ยอม เลยมาขอร้องให้ผมช่วยพูด ผมเองก็ไม่ค่อยสนิทกับเธอเท่าไหร่ เพราะอยู่คนละ ม. กัน ผมเลยนัดเธอออกมาคุยด้วย แต่เธอก็ยืนยันว่ายังไงก็ต้องเลิก ในที่สุดก็เลิกกัน เพื่อนผมซึมอยู่นานเลย สงสารมันก็สงสาร แต่ทำไงได้ผู้หญิงเขาไม่เล่นด้วยนิ มันเคยเล่าให้ผมฟังว่าแฟนของมันเคยถ่ายนู๊ดให้กับหนังสือฝรั่งหลายๆเล่ม ปัจจุบันก็ยังรับถ่ายอยู่บ้างเป็นบางครั้ง เรื่องนี้รู้เฉพาะเพื่อนผมเท่านั้น เพื่อนๆของดาวไม่มีใครรู้เลย.. หลังจากวันที่เลิกกันผมก็ไม่ได้เจอเธออีกเลย วันหนึ่งผมไปซื้อของในห้างเห็นเธอเดินมากลับเพื่อน พอเธอเห็นผมก็ฉีกยิ้มรีเข้ามาทักเลย เพื่อนเธอแซวว่า มีแฟนใหม่แล้วเหรอทำไมไม่แนะนำมั่ง......ฯลฯ และก็ขอเบอร์โทรเธอไว้ แล้วก็แยกกันไป สองอาทิตย์ต่อมาตรงกับวันอาทิตย์ผมอยู่ว่างๆ นึกได้ว่ามีเบอร์เธอก็เลยลองโทรดูปรากฏว่าติด ก็เลยนัดเธอออกมาเดินเล่นแถวๆสวนจตุจักร ไม่น่าเชื่อว่าเพื่อนผมมันจะงี่เง่า แบบสุด นอกใจเธอจนเธอจับได้ เพราะตลอดเวลาที่ผมอยู่กับเธอๆ น่ารักมาก ยิ่งเวลาร้อนๆ ใบหน้าของเธอจะแดงเลย ผมกับเธอคุยกันถูกคอมาก เธอเล่าให้ฟังว่ารู้จักกับนนท์เพื่อนผมยังไม่ถึงปี แต่ก็เกือบปีแหละ นนท์เป็นคนเจ้าชู้เอาใจเก่ง ห่ามๆใจนักเลงกล้าได้กล้าเสีย ผิวคล้ำๆ เวลาเธอพูดเรื่องนนท์สังเกตดูเธอไม่ค่อยยิ้มแย้มแจ่มใสเท่าไหร่ เหงาๆซึมๆ ผมก็เลยเปลี่ยนเรื่องคุย เธอค่อยร่าเริงขึ้นมาหน่อย.........จากนั้นผมกับเธอก็ติดต่อกันโทรหากันบ่อย ขึ้น จนในที่สุดผมกับดาวก็สนิทกันเจอะเจอกัน แทบทุกวันก็ว่าได้ เอาไปเอามาผมก็ตกหลุมรักเธอเข้าอย่างจัง ถ้าไม่นัดเจอกันที่ป้ายรถเมลย์ผมก็จะไปหาเธอที่ ม. ถ้าวันไหนไม่ได้เธอคุยกับเธอหรือไปหาเธอ ผมจะรู้สึกหงุดหงิด จนวันหนึ่งฝนตกตั้งแต่เช้า มีซาบ้างเป็นพักๆ แต่ไม่ยอมหยุด จนกระทั่งค่ำฝนก็ยังไม่ยอมหยุด ผมนั่งรถเมลย์ไปหาเธอที่ ม.ตอนนั้นก็ทุ่มกว่าแล้ว เห็นว่าฝนไม่หยุดง่ายๆแน่ จึงวิ่งฝ่าฝนออกมารอรถเมลย์ที่ป้าย ผมชวนเธอขึ้นรถแท็กซี่ เธอบอกว่าไม่เอา อันตราย ยิ่งฝนตกอย่างนี้น่ากลัว เดี๋ยวโดนอุ้มไปทำไง ผมพูดเล่นกับเธอว่าอุ้มไปทำไร..ข่มขืมเปล่า...เธอบอกว่าธรรมดาของคนสวย เธอพูดต่อว่า ข่มขืนก็ยังดีกว่าฆ่า.. ผมก็เออ...ใช่ เดี๋ยวนี้ไว้ใจใครก็ไม่ค่อยได้ ตกลงก็เลยรอรถเมลย์ สักพักใหญ่ ๆ ก็เกือบๆ ยี่สิบนาทีแหละรถเมลย์ ปอ.มา แต่ว่าคนมันแน่นมากก็เลยไม่ขึ้นกัน รออีกสักพักรถเมลย์สีส้มธรรมดามาคนก็แน่นอีกเหมือนเดิม แต่ตอนนี้มันเริ่มจะดึกแล้ว ยังไงก็คงต้องไป ไม่งั้นจะต้องรอไปเรื่อยๆ เราเบียดเสียดกันขึ้นไป เนื่องจากฝนยังตกอยู่ ผมจึงกระซิบบอกเธอให้พยายามเดินเข้าไปข้างในให้มากที่สุด จะได้ไม่โดนฝนที่สาดเข้า ซึ่งรถก็แน่นมาก ในที่สุดเราก็เบียดเขาไปห้อยโหนอยู่ตรงกลางได้สำเร็จ ผมยืนโหนอยู่ติดด้านข้างซ้ายของเธอ ด้านขวาของเธอติดกับเบาะนั่งซึ่งด้านในมีผู้หญิงอายุประมาณสี่ห้าสิบนั่ง อยู่
ส่วนเบาะด้านในติดหน้าต่างมีเด็กผู้ชายอายุไม่น่าเกินแปดเข้าขวบ นั่งหลับ รถวิ่งไปได้สักพักฝนเริ่มตกหนัก หญิงชราพยายามจะปิดหน้าต่างเพราะฝนสาดเข้ามา แต่ก็ปิดไม่ลง ผมพยายามที่จะเบียดเข้าไปช่วยแต่เนื่องจากคนแน่นมาก จึงทำได้ลำบาก และตอนที่ผมขยับจะเข้าไปช่วยนี่เองทำให้ผมรู้สึกว่า เป้าของผมมันเข้าไปเบียดกับสะโพกด้านข้างๆของเธอตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ รู้ตัวอีกทีก็ตอนที่มันขยายตัวขึ้นมานิดหน่อยแล้ว จริงๆแล้วผมเธอเองก็คงจะรู้ตัว เพราะตอนที่ผมรู้ตัวผมหันไปมองหน้าเธอๆก็มองผมแบบยิ้มๆ และก็ไม่ได้พูดอะไร หนำซ้ำผมมีความรู้สึกเหมือนกับว่าเธอจะเป็นใจด้วยซ้ำ ทำเอาใจผมเต้นตุ้มๆต่อมๆแข้งขามือไม้สั่นไปเลย ชำเลืองมองดุข้างๆ ผมพึ่งสังเกตเดี๋ยวนี้เองว่า มีนักเรียนมัธยมโรงเรียนดัง ใส่กางเกงขาสั้นสีน้ำเงินประมาณสี่ห้าคนแต่ละคนก็ล้วนแต่ตัวสูง ตัดผมสั้น อยู่ข้างหน้าสองคน ข้างสองคน อีกคนห้อยอยู่ติดกับผม ดูแล้วน่าจะเป็นนักเรียนมัธยมปลาย ที่เหลือก็คงเป็นวัยทำงาน ทำไปทำมาสรุปแล้วเราสองคนอยู่ท่ามกลางนักเรียนมัธยม น้องนักเรียนมัธยมที่อยู่ข้างหลังเห็นผมพยายามช่วยหญิงชราปิดหน้าต่างแต่ เนื่องจากมันติดที่เขายืนบังอยู่ด้วย เขาจะช่วยก็ยาก เพราะมือหนึ่งหอบหนังสือ อีกมือหนังโหนราวรถเมลย์อยู่ เขาจึงเอนตัวออกนิดๆ เหมือนให้สัญญาณว่าหลีกให้เข้าไป ผมจึงเบียดเข้าไปด้านหลังของดาว ซึ่งแน่นอนมันทำให้เป้าของเบียดถูตั้งแต่ด้านข้างไปก้นด้านหลังของเธอเลย ซึ่งเธอก็ไม่ได้ว่าอะไร ตอนนี้มังกรที่หลับอยู่ของผม มันเริ่มตื่นขึ้นมาห้าสิบเปอร์เซ็นต์แล้ว เมื่อผมปิดหน้าต่างเสร็จก็กลับไปยืนที่เดิมไม่ได้อีก เนื่องจากผู้โดยสารมันเลื่อนไหลอัตโนมัติ น้องนักเรียนมัธยามอีกคนที่ยืนอยู่ด้านหลังตอนนี้เลื่อนไปอยู่ที่ผมแทน แต่อะไรยังไงก็ช่างเหอะตอนนี้ ผมไม่มีกะจิตกะใจติดคิดเรื่องไรทั้งนั้น เนื่องจากว่าตอนเป้าของผมตอนนี้มันตุงแบบสุดๆแล้ว และเนื่องจากมันแข็งตุงในแนนนอน มันทำให้ผมเริ่มรู้สึกปวดยิ่งตอนนี้มันอัดแน่นติดกับก้นของดาวเลยทีเดียว ใจก็อยากจะล้วงเอามารูดให้รู้แล้วรู้รอด แต่ก็ไม่กล้า เพราะกว่าเดี๋ยวมีเฮ...(ประเภทเฮเข้ามารุมอ่ะ)

Reply #1 on: July 09, 2010, 03:24:11 pm

อย่างที่บอกดูเหมือนกับว่าดาวเธอจะเป็นใจ ขนาดรถวิ่งกระชากออกตัวหรือเบรก ซึ่งก็ยิ่งทำให้มังกรที่ตุงซ่อนอยู่ในกางเกงนักศึกษาของผมเบียดถูไถกับก้น ของเธอๆก็ยังเฉย มีอยู่ช่วงหนึ่งที่รถจอดป้าย ซึ่งก็มีทั้งคนเบียดกันขึ้นและเบียดกันลง ผมมองดูเบาะหญิงชรากับเด็ก เห็นหญิงชรากำลังเอาใจใส่เด็กอยู่ผมทนไม่ไหวจึงล้วงมือเข้าไปในกางเกงจับ เจ้ามังกรผมจับจัดให้ตั้งตรงขึ้นมาเพราะมันปวดมาก น้องนักเรียนมัธยมที่ยืนติดกับผมหันมามองแว๊บหนึ่งแล้วยิ้มมองไปที่ก้นของ ดาวหรือเจ้ามังกรของผมก็ไม่รู้ มันช่างบังเอิญได้ใจจริงๆ รถวิ่งไปได้สักอึดใจ ผมรู้สึกว่าลำลึงค์มังกรตาเดียวของผมที่พาดโด่เป็นแนวตรงในกางเกงมันอยู่ที่ ง่ามก้นกระโปรงของดาวพอดี ผมเห็นว่าดาวไม่ว่าอะไรก็ยิ่งได้ใจขยับเข้าไปชิดเลย จนหน้าอกของผมชิดติดแผ่นหลังของดาวเลย จมูกผมแทบจะติดแก้มเธอเลย ซึ่งเธอก็เฉยมากเหมือนไม่รู้ไม่ชี้ กำลังเคลิ้มเสียงผู้คนบนรถก็ร้องวี๊ดว๊ายพร้อมๆกับรถเบรก ดาวคงไม่ได้ระวังเท่าไหร่มือที่ห้อยโหนอยู่หลุดและร้องว้าย...ตัวเธอทิ่มไป ข้างหน้าพร้อมกับผมและน้องนักเรียนสองคนที่อยู่ข้าง ดีว่าน้องนักเรียนสองคนที่อยู่ข้างหน้า ตั้งหลักจับราวโหนไว้มั่น เลยทำให้ดาวผมและน้องนักเรียนที่อยู่ไม่ล้มระเนระนาดลงไปกอง เมื่อตั้งหลักผมจึงค่อยๆลุกและดึงดาวขึ้นมา น้องๆสองคนก็รีบลุกขึ้นมา แว๊บหนึ่งที่ผมดังดาวขึ้นมา ผมรู้สึกว่ากระโปรงดาวมันร่นขึ้นครึ่งหนึ่งมองเห็นกางเกงในสีฟ้าๆรึเปล่าไม่ แน่ใจ เพราะไฟไม่ค่อยสว่าง มันมีไฟเฉพาะตรงกลางกับด้านหน้าเท่านั้น ด้านหลังนี่ไม่ต้องพูดถึงเลย อาศัยไฟจากด้านนอกที่ส่องเข้ามาแบบแว๊บๆ อีกอย่างมันเร็วมากด้วย ผมรีบจัดกระเป๋าสะพายตัวเองไปไว้ข้างหลัง แล้วฉวยโอกาสโอบเอวดาว ตอนแรกรู้สึกดาวจะตกใจนิดหน่อย รีบเอามือมาจับมือผมเหมือนจะแกะออก แต่แล้วก็เอากุมไว้เฉยๆ ผมบ่นในใจ..เซ็งเลยกำลังเคลิ้ม เสียงกระเป๋ารถ บ่นอย่างแรง...ไอ้เหี้....ไรไม่รู้ ไม่ค่อยได้สนใจ รถวิ่งไปได้นิดหน่อย ..อาจจะเป็นเพราะผมคิดไปเองคนเดียวหรือเปล่าไม่รู้ มันเหมือนกับว่าดาวพยายามส่ายก้นส่ายสะโพกใส่เป้าผม..?? ทำให้เจ้ามังกรผมเริ่มคึกขึ้นมาอีก แต่ครั้งนี้ผมรู้สึกว่ามันอุ่นตรงเป้าตรงหน้าขาผมยังไงไม่รู้ จะก้มลงมองตรงๆก็น่าเดี๋ยวเป็นเรื่อง ผมจึงทำท่าขยับและมองแบบแว็บๆ ตายห่ะ..กระโปรงของดาวเปิดพับขึ้นมาเกือบครึ่งและเป้าของผมเองก็ไปมุดอยู่ ตรงง่ามขาใต้กระโปรงของเธอพอดี ในฉับพลันทันทีเจ้ามังกรของผมก็ตี่นอย่างรวดเร็ว หญิงชรากับเด็กทำท่าลุกขึ้นก็คงจะลงแหละ ผมได้ทีรีบขยับเข้าไปชิดอัดป้าอันแข็งโป๊กของผมแนบกับก้นของดาวทันที หญิงชรากับเด็กลุกไปแล้วผมยังกอดเอวดาวไม่วางคิดว่ายังไงถ้าก็จะดึงดาวลงมา นั่งตักผมในท่านี้ เพราะยังไงเสีย ผมกับดาวก็ต้องได้นั่งก่อนอยู่ดี เพราะอยู่ติดเก้าอี้ ...ขอทางหน่อยครับ ขอทางหน่อย เสียกระเป๋ารถตะโกนเข้ามา ขอสองที่เมื่อกี้ให้เด็กหน่อยครับ กระเป๋ารถมุดหน้าเข้ามาบอก.....โป๊ะเช๊ะ...เข้าล๊อก ผมรีบแอ่นตูดเบียดก้นเธอพร้อมกับกอดเอวดาวเข้ามากระชับอีก ซึ่งเธอก็ตอบสนองครับ เด็กสองคนหน้าบ๊องแบ๊วหนึ่งชายหนึ่งหญิงวัยไล่เลี่ยกับคนที่ลงเมื่อกี้เบียด เข้ามา พร้อมกับชายวัยกลางคน น่าจะประมาณสี่สิบ เมื่อชายชราเบียดเข้ามาด้วยกับเด็กก็ทำให้ผมขยับจากด้านหลังของดาวไปด้าน ข้างนิดหน่อย ผมนึกในใน..มารฉิบบบบบบบบ....???ชายวังกลางคนเบียดเข้าตอนแรกก็อยู่ด้านหลัง ของดาวพอดี แต่แกคงต้องการยืนชิดติดกับเด็กๆ จึงเบียดเข้ามาอีกทำให้ผมต้องถูกเนรเทศไปอยู่ด้านข้างดาวโดยอัตโนมัติ แต่สักพักแกก็ขยับเข้าข้างในเก้าอี้ที่ติดหน้าต่าง ..บอกเด็กที่นั่งติดหน้าต่างว่า เจมส์...เดี๋ยวให้ตานั่งก่อน เดี๋ยวเจมส์นั่งตักตา เมื่อแกนั่งแล้วผมคิดว่าจะขยับกลับไปที่เดิม แต่ที่ไหนได้ น้องนักเรียนที่ยืนอยู่ขยับเข้ามายืนชิดด้านหลังดาวเรียบร้อย ในทันทีผมนึกได้ ตายห่ะ กระโปรงดาวเปิดพับขึ้นไปข้างบน ตอนที่ผมขยับเลื่อนออกมายังไม่ได้ดึงลงเลย ผมจึงปล่อยมือซ้ายจากราวเลื่อนลงไปกุมที่สะโพกด้านข้างของดาวเพื่อนเป็น สัญญาณบอกเตือนเบาๆ เธอหันมองหน้าผมแวบๆแล้วก็มองไปด้านข้างไม่พูดอะไร ผมจึงเลื่อนจากสะโพกเข้ามาที่ก้นด้านหลังของเธอเพื่อดึงกระโปรงลง เป็นจังหวะเดียวกับรถเบรกอีกครั้ง น้องนักเรียนที่ยืนชิดอยู่ด้านหลัง เซถลาเข้ามา ผมไม่แน่ใจว่าเจตนาจงใจเปล่า...แต่สัมผัสแรกที่ผมค่อนข้างตกใจก็คือ เป้ากางเกงนักของเด็กที่เซถลาเข้าซนเข้ากับข้อมือผมอย่างจังนั้น ผมรู้สึกว่ามันแข็งเป๊กเลย แต่ดูน้องเขาทำเหมือนไม่รู้สึกอะไร หันไปพูดคุยหัวเราะเบาๆกับเพื่อนที่ยืนอยู่ข้างๆ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

Reply #2 on: July 09, 2010, 03:25:24 pm

ผมดึงกระโปรงของดาวลง แต่แทนที่ผมจะชักมือออก จะด้วยสัญญาติญาณผู้ชายหรือสัตว์ตัวผู้ก็คงไม่แตกต่างกัน ผมกลับเอามือซุกเขาไปในกระโปรงเธอ จับและบีบก้นเธอเบา เธอหันมามองแว๊บทันทีเหมือนกัน
ทำเอาผมหัวใจแทบหล่นไปกองกับพื้นเลย เพราะกลัวว่าเธอจะโวยวาย เมื่อเธอไม่ว่าอะไรผมยิ่งได้ใจ เลื่อนมือซุกเข้าไปซอกขาหนีบของดาว ดาวหนีบขาเกร็งเข้าหากันแรงมาก จนผมรู้สึกว่าได้ว่าขาเธอสั่นๆ ผมจึงใช้ด้านหลังของหัวแม่มือถูไถกับเนินของเธอเบา ส่วนฝ่ามือและนิ้วอื่นๆ ก็บีบเบาๆที่ขาพับด้านใน ตอนนี้ดาวเอนตัวพิงผมอย่างเต็มตัวเลย ซึ่งทำให้ผมหายใจไปรดที่ซอกคอกับใบหูของเธอ ผมใช้หัวแม่มือลูบไล้ไซร์ที่ขอบขากางเกงในของเธอจนหัวแม่มือหัวเข้าไปถูไถ อยู่กับร่องเสียวของเธอ ตอนนี้เบียดสะโพกด้านข้างเข้ามาบดกับเป้ามังกรผมอย่างแรง หนักแน่นแต่ช้าๆ เหมือนกันปกติธรรม เพื่อไม่ให้เป็นที่สงสัยหรือสังเกต สักพักผมรู้สึกเมื่อยมือจึงดึงมือออก รู้สึกว่าหลังมือผมไปชนกับเป้ากางเกงนักเรียนของน้องที่ยืนอยู่ด้านหลังอีก แต่ครั้งนี้มันนุ่มๆ ยังไงไม่รู้ เอาว่ะเอาไงเอากัน ผมนึก.....อีกอย่างดาวก็ไม่สาวบริสุทธิ์ เคยผ่านเพื่อนผมมาแล้ว แต่เท่าที่ฟังจากเพื่อนมันเล่า มันบอกว่ามันเคยนอนกับดาวไม่กี่ครั้งเอง เพราะอยู่กันคนละ ม. และพักกันคนละหอ มันเคยเล่าว่าดาวนี่สุดยอด มันเป็นคนแรกเลยที่เปิดซิง เวลามีเซ็กส์แต่ละที ดาวจะแบบสุดๆ เรียกว่าเซ็กส์จัดเลยก็ว่าได้ แต่ดาวเป็นคนถือตัว นอกจากเพื่อนผมแล้ว ดาวไม่มีใครอีกเลย
..มือขวาผมโอบเอวดาวไว้ มือซ้ายโหนราวเหมือนเดิม สักพักผมรู้สึกว่าน้องนักเรียนที่ยืนประกบอยู่ด้านหลังขยุกขยิก ก็ไม่ได้สนใจอะไร แต่สักพักผมรู้สึกว่าตัวดาวจะขยุกขยิกเหมือนกันทั้งที่ยืนอยู่เฉยๆ หันไปมองน้องที่ยืนด้านหลังก็ขยับเหมือนกัน แต่ก็ดูเหมือนปกติเพราะเห็นหันไปพูดคุยและหัวเราะกับเพื่อนเหมือนเดิม ผมรู้สึกว่าไม่ค่อยถูกต้องเท่าไหร่ ครั้นจะชะโงกหน้าไปดูแบบโต้งมันก็ดูกระไรอยู่ อีกอย่างมันมืดด้วย ผมจึงปล่อยมือออกจากราวแกล้งทำท่าว่าล้วงเข้าไปเอาของในกระเป๋าเสื้อแล้วทำ ปากกาตก ผมดันเอวดาวไปด้านหลังนิดหนึ่งแล้วก้มลงไปเก็บปากแล้วชำเลืองมองผ่านหว่างขา ดาวไปด้านหลัง ....เอาล่ะสิ เวรละทีนี้ ผมนึก เพราะหัวเจ้ามังกรของเด็กนักเรียนที่ยืนประกบอยู่ด้านหลังดาว มันยื่นหน้ามายิ้มแพล่ะให้ผมอยู่ที่ซอกขาหนีบของดาว ดูๆจากหัวของมัน ไซร์ของมันก็คงไม่น้อย อาจจะพอๆกับของผม แต่ยาวนี่ไม่น่าใจ เพราะมันมืดอีกอย่าง มันมีชายเสื้อปกอยู่ มิน่าล่ะตอนที่ผมดังมือออกจากก้นของดาว มันชนกับอะไรที่นิ่มๆชอบกล ซึ่งตอนนั้นน้องเขาคงจะยังไม่ได้เอามันออกจากจากเกงเกงใน ที่หลังมือผมชนคงไปตอนที่มันแข็งตัวอยู่ในกางเกงในมันถึงได้นิ่มๆ ไม่รู้ว่าน้องเขาปลดตะขอรูปซิบตั้งแต่เมื่อไหร่ และน้องเขางัดมันออกมาทางขอบกางเกงในด้านล่าง มีชายเสื้อที่เอาออกมาข้างนอกปกอยู่ ผมเงยขึ้นทำเหมือนเป็นปกติ เพราะอีกอย่างดาวเองก็ไม่ได้โวยวายหรือว่าไร อาจจะเป็นเพราะของมันเคยมั๊ง พอเลิกกับนนท์เพื่อนผมแล้ว ดาวก็ไม่เคยมีใครอีก ผ่านมาเดือนสองเดือนอารมณ์ที่ห่างหายพอถูกกระตุ้นก็เลยกระเจิง ไม่แน่ใจว่าน้องเขารู้ตัวรึว่าได้ใจ เมื่อไม่เห็นว่าผมพูดไรคราวนี้เบียดชิดเลย เพื่อนอีกสองที่อยู่ด้านข้างๆก็เบียดเข้ามาเป็นกังบังให้เหมือนรู้กัน คราวนี้ชัดเจนเลย เพื่อนอีกสองคนทีอยู่ข้างหน้าทำทีว่าเสียหลักขยับเข้ามา ตอนนี้เลยดูเหมือนกับว่าดาวโดนประกบหน้าหลังเลย ผมแกล้งทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ แต่แอบชำเลืองดูดาว เห็นตาเธอลอยๆ เอวกับหน้าท้องเธอเกร็งเป็นระยะ ผมสัมผัสได้จากมือขวาที่โอบอยู่ เพื่อนน้องเขาสองคนที่อยู่ด้านข้างเบียดเข้ามาก คราวนี้แทบชิดเลย คนที่ประกบอยู่ด้านหลังดาวก็เปลี่ยนจากมือซ้ายที่โหนราวเป็นมือขวาแทน เหมือนกันว่าเขาเมื่อยแขนประมาณนั้น สักพักผมเห็นแขนขวาที่เขาปล่อยลงไปขยับยุกยิกๆ แต่ก็ยังพูดุคุยกับเพื่อนเป็นปกติ ดาวเองก็ดูเหมือนแอ่นก้นแอ่นสะโพกไปด้านหลังยึกยักๆ
ป้ายหน้า เตรียม....เสียงกระเป๋าตะโกนดัง ผู้คนขยับกันพรึบเตรียมตัวลง ซึ่งก็ทำให้ต่างคนต่างต้องขยับ ผมเห็นน้องๆที่สามคนก็เตรียมตัวที่จะลงเหมือนกัน แต่แทนที่จะเตรียมตัวหันไปทางบันได น้องคนที่ยืนประกบอยู่ด้านหลังก็ขยับอัดลำลึงค์เข้าหาก้นดาวอย่างเต็มที่ มือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงดาวชนกับมือผมที่โอบสะโพกดาวอยู่ มือของน้องเขาอ้อมไปจับหน้าขาดาวแล้วดึงเข้าหาตัวเองอย่างไม่เกรงใจ ผมเองตกใจ ไม่คิดว่าน้องเขาจะกล้าขนาดนี้ ส่วนคนอื่นก็เตรียมตัวลงเลยไม่ได้สนใจว่ามีไรเกิดขึ้น ขณะที่กำลังชุลมุนวุ่นวายทีคนจะพากันลง ผมตัดสินใจปล่อยมือขวาที่โอบดาวไปโหนราวแทน ปล่อยมือซ้ายจากราวแล้วล้วงเขาไปใต้กระโปรงด้านหน้าดาว ผมตกใจแทบซ็อค เพราะมือที่ผมล้วงเข้าคลำดูที่เนินของดาวนั้นผมไปลูบสะดุดเข้ากับเจ้าก้อน เนื้อน้องเขาเข้ายังจัง ซึ่งน้องเขาเองก็คงกำลังมัน กำลังเด้งเข้าเด้งออก คงไม่คิดว่าผมจะสอดมือล้วงเข้าไป ผมคลำดูเจ้ามังกรของน้องเขามันสอดเข้าไปใต้ขอบกระเกงในของดาวและไปทาบเป็น แนวยาวตามร่องเสียวของเธอ ดูเหมือนมันจะทำงานตลอดเพราะมันลื่นไหลอยู่ตลอดเวลา แต่ไม่ได้มุดเข้าไปในรูเสียวของเธอ กางเกงในของเธอไม่ต้องพูดถึงด้านหน้าเปียกแฉะ รถชะลอเตรียมผมยังไม่ดึงมืออก ผมหันไปมองหน้าน้องเขาแบบจังๆแต่มันมืด น้องเค้าหันมามองผมแว๊บหนึ่ง ดูเหมือนตกใจ ผมเองก็ตกใจ มือผมที่กุมเนินของดาวอยู่นอกกางเกงใน หัวแม่มือของผมอยู่ที่เนินด้านบนของเนินสวาทเธออีกสี่เกาะกุมอยู่ที่ข้าง ล่าง คงนึกภาพออกนะครับ มันก็เหมือนกับว่าสี่นิ้วของผมกำลังกดเจ้าลำลึงค์มังกรของน้องเขาบดเข้าร่อง เสียวของดาว น้องเขารีบถอนตัวออก ดึงมังกรผ่านมือผมไปอยู่ที่ขอบกางเกงในและกำลังจะหลุด แต่ว่าคนที่อยู่ข้างหลังดันมาเรื่อย ทำให้ตัวของเขาเสียหลัก ล้มเซมาข้างหน้าซึ่งก็ทำให้ดาวต้องเสียหลักล้มลงมา ดีว่ามือซ้ายผมโหนราวอยู่ ดาวจึงเอาหน้าอกมาพาดกับแขนผมไว้ ขณะที่น้องเขากำลังจะยืนขึ้นและดาวก็กำลังจะยืนขึ้นเหมือนกัน เด็กสองคนกับชายวัยกลางคนก็ลุกพรวดพราดมุดแหวกอ้อมด้านหลังน้องเขาไป พร้อมกับตาของเด็กที่ลุกและออกอย่างรวดเร็วเพื่อตามหลาน ทำให้น้องคนที่ยืนประกบเอามังกรถูไถเนินเสียวดาวอยู่ขณะนี้เสียหลักอีกครั้ง แต่ครั้งนี้ไม่ล้มเพราะเขาเอามือดันที่พนักเบาะพิงที่ผมพิงอยู่ไว้ได้ แต่ว่าช่วงวินาทีสั้นๆนี้เอง ทำเอาผมช๊อคไปเลย เพราะเจ้าลำลึงค์ของน้องเขาที่กำลังจะพ้นขอบกางเกงของดาวนั้น มันทิ่มพรวดเข้ามาอีก แต่ครั้งนี้ หัวบานๆหยักของมันไหลผ่านนิ้วมือผมที่กุมอยู่ไปรูเสียวของดาวเลย ความที่ตกใจและที่กำลังจะดึงมือออกกลับกลายเป็นว่าหัวแม่มือกับฝ่ามือของผม กุมเนินเสียวของดาวอย่างแรง
ส่วนนิ้วทิ้งสี่ก็ตะกุยดึงเจ้าลำลิงค์ของ น้องเขาอัดเข้ามาหาเนินของดาว ๆ ร้องเบาๆ อุ๊บ...แล้วรีบยืนขึ้น ช่วงที่ดาวยืนขึ้นผมรู้สึกว่าน้องเขาอัดเจ้าลำลึงเข้ามาจนผมรู้สึกได้ว่าหัว ของมันผลุบหายเข้าไป...
พอตั้งหลักได้ดาวยืนตัวตรงดูเหมือนน้องเขาบดส่าย ก้นเบาๆสองสามทีแล้วรีบถอนออกหันไปทางเพื่อน รีบเอามือไปทำขยุกขยิกที่เป้ากางเกงที่ชายเสื้อปกอยู่แล้วรีบเดินเบียดกันลง ไป เหลืออีกสามป้ายรถก็หมดระยะผมกับดาวจึงได้นั่งเบาะแต่ก็คนบางมากแล้ว จึงไม่กล้าทำอะไร ดาวเองก็ดูเขินๆอายไม่ค่อยสู้หน้าผม ผมก็ทำได้แค่โอบกอดให้เธอซบที่อกผมเท่านั้น ผมไปส่งดาวถึงหอพักซึ่งเธอก็ไม่ได้พูดอะไร แค่ขอบคุณสั้นๆที่มาส่งแล้วก็เดินเข้าหอไป ผมเดินออกมารอรถเมลย์ที่ปากซอยซึ่งไม่ไกลนัก เพื่อกลับหอพัก ผมยังนึกในใจด่าตัวเองว่าไมแม่ง...โง่ฉิบบบบบบบบ คิดอีกทีก็ดีเหมือนกันค่อยๆเป็นค่อยๆไปดีกว่า คืนนั้นกลับมาถึงหออาบน้ำจินตนาการสาวดอยสอยดาวถึงดาวไปสองรอบแล้วก็หลับ เลย....

Reply #3 on: July 09, 2010, 03:26:40 pm

หลังจากวันนั้นมาดาวก็พยายามหลบหน้าผมไปรอที่หน้า ม.ก็ไม่เจอ ไม่ยอมรับโทรศัพท์ วันอังคารถัดมาผมจึงไปดักรอที่หน้าคณะตอนเธอเลิกเรียนเธอค่อนข้างตกใจที่ เห็นผมและพยายามหลบ ผมวิ่งตามเธอและพยายามถามเธอถึงเหตุผลที่หลบหน้าผม เธอคงคิดว่าหลบผมไม่พ้นหรือไม่ได้แล้วมั๊ง จึงยอมคุยด้วย ผมไปนั่งคุยกันที่ม้านั่งใต้ต้นไม้ริมรั้ว เธอบอกว่าจากเหตุการณ์วันนั้นเธอรู้สึกผิดและอายผม จริงๆแล้วเธอไม่ได้เป็นคนแบบนั้น ผมบอกเธอว่าผมเข้าใจ มีอะไรเราก็เปิดอกพูดกัน หลบหน้ากันอย่างนี้ผมไม่สบายใน ผมตัดสินใจบอกว่า ผมรักเธอ ซึ่งดูเธอก็ตกใจเหมือนกัน เธอถามว่ายอมรับเธอได้เหรอในเมื่อเธอเคยเป็นแฟนนนท์เพื่อนผมมาก่อน ผมบอกว่าผมไม่แคร์ เธอร้องไห้ผมบอกว่าอย่าร้องดิ เดี๋ยวคนอื่นเห็นเข้า เขาจะเข้าใจผิด เธอจึงเริ่มยิ้ม และคุยกันสัพเพหะ ซึ่งก็ดูเธอยิ้มและหัวเราะอย่างร่าเริง เธอบอกผมว่าจริงๆแล้วเธอก็ชอบผม แต่เธอเป็นผู้หญิง ถ้าจะบอกรักผมก่อนมันก็คงดูไม่ดี เธอบอกว่าถ้าตอนนี้ไม่ได้อยู่ใน ม. จะกอดและหอมแก้มผมเลย ผมเลยว่าใน ม.ก็ไม่เห็นเป็นไรเลย ก็คนเขารักกัน เธอบอกไม่เอาอายเขา ผมถามเธอว่าหิวข้าวมั๊ย ตอนนี้มันห้าโมงเย็นกำลังจะค่ำแล้ว เธอบอกว่ายังไม่หิว ผมจึงชวนเธอไปเดินเล่นตามห้าง เธอบอกว่าไม่อยากไปเดินในห้างเบื่อแล้ว เธอชวนผมไปเดินเล่นที่สวนสาธารณะแห่งแห่งแถวๆสีลม ซึ่งก็ไม่ไกลจาก ม. มากนัก นั่งรถปอ ประมาณ 10 กว่านาทีก็ถึง ไปถึงก็เกือบค่ำ ผู้คนที่ไปพักผ่อนหรือไปออกกำลังกายเริ่มทยอยกันกลับไปบ้างแล้วก็มี ผมเอาหนังสือเรียนสามสี่เล่มของดาวมาใส่ในกระเป๋าสะพายใบเก่าของผม จูงมือกันเดินเล่น จนผู้คนบางตา เหลือแต่กลุ่มวัยรุ่นชายหญิงที่จับกลุ่มกันอยู่เป็นกลุ่ม ๆ ตามพุ่มไม้ ทางเดิน ผมจึงชวนดาวหาที่นั่งคุยกัน โดยเลือกที่ไม่อยู่ใกล้ติดกับกลุ่มอื่น โดยเลือกนั่งที่ม้านั่งหินอ่อนใต้ต้นไม้ซึ่งไม่ไกลจากทางเดินเท่าไหร่ คุยกันได้สักพักผมจึงถามว่าจริงเปล่าที่บอกว่าถ้าอยู่นอก ม.จะกอดและหอมแก้มผม เธอเอามือตีต้นแขนผมเผี๊ยะ ..และยิ้มอย่างอายๆ ผมเลยแซวต่อว่า ไม่แน่จริงนี่น่า... ดาวเธอลุกขึ้นมายืนเอามือท้าวเอวตรงหน้าผมแล้วทำหน้าตาขึงขัง ผมตกใจนึกว่าเธอโกรธ ผมเลยบอกว่า ขอโทษผมล้อเล่น เธอไม่พูดแต่เข้ามานั่งตักผมเลยเอามือกอดคอแล้วหอมแก้มผม ผมงี้ขนลุกซู่เลย ตะลึง ไม่คิดว่าเธอจะทำจริง กลิ่นตัวเธอหอมมากเลยอ่ะ จะว่ากลิ่นน้ำหอมก็ไม่ใช่ กลิ่นน้ำยาซักผ้าก็ไม่เชิง แต่ได้กลิ่นแล้ว มันชวนให้คึกจริง เธอกอดผมเอาจมูกมาชนแก้มอยู่ค่อนข้างนาน ผมเลยลองเอาโอบกอดเธอเบาๆเป็นการหยั่งเชิงดู เธอไม่ว่าไรผมเลยกอดเธอจริงๆ คราวนี้เธอผละหน้าออก แล้วถามผมยิ้มๆว่า แล้วไง ทำไมไม่กล้า ผมเลยกอดเธอเข้ามาอีก คราวนี้หน้าอกเธอเบียดกับหน้าอกผมเลย ผมเลยหอมแก้มเธอๆอายๆและเบี่ยงออกแต่ผมไม่ยอม คราวนี้ผมไม่แค่หอมเฉยๆ ผมจูบที่แก้มเธอ และเลื่อนไปขบเม้มที่ติ่งหูเธอเบาๆ ดาวเอามือดันหน้าผมออกแล้วบอกว่าจั๊กเดียม แต่ผมไม่ยอมปล่อย ผมเลยไซร์ที่ซอกหูของเธอเลยไปที่คอ เธอพยายามดันผมออก แต่ผมไม่ยอมปล่อย ตรงกันข้ามผมกอดรัดเธอนั่นกว่าเดิม จนเธอบอกว่าเจ็บ ผมผ่อนคลายวงแขนแต่ยังไม่ยอมปล่อย และบอกว่าขอโทษ เธอไม่ว่าไรยิ้มแล้วกอดคอหอมแก้มผมอีก ผมเลยหอมแก้มเธอตอบ แต่ตอนนี้ ผมไม่ปล่อยโอกาสให้ผ่านไปอีก ปากผมเลื่อนไปประกบจูบที่ปากของเธอทันที ดูเธอตกใจและผละออกแล้วมองหน้าผม ผมบอกว่าไม่เห็นเป็นไรเลย ก็คนรักกันเป็นแฟนกัน จูบกันก็เป็นเรื่องธรรมดา เธอถามว่าผมแน่ใจเหรอว่าผมรักเธอ มากกว่าต้องการตัวเธอ ผมบอกว่าไม่เป็นไร ไว้เวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์เอง ผมปล่อยแขนจากกอดเธอเพื่อให้เธอลุก แต่เธอกลับกอดคอผม แล้วดึงผมเข้าไปจูบ คราวนี้ผมกอดเธออย่างเร็วและจูบแลกลิ้นกับเธอทันทีเลย ดูเธอเองก็มีความต้องการไม่แพ้กัน ผมกับดาวจูบแลกลิ้นกันอยู่สักพักมือผมก็ลูบตามแผ่นหลังของเธอ ผมเลยลองลูบต่ำลงไปที่เอว เธอก็ไม่ได้พูดอะไร ผมจึงลูบไล้ลงไปที่แถวๆเอวของเธอๆก็ยังแลกจูบกับผมอย่างเมามันโดยไม่แสดง อาการอะไรจะมีก็เพียงแต่เสียงหายใจและลมหายใจของเธอ ที่ดูติดขัดเป็นห้วงๆ ผมเลยเลื่อนมือไปลูบขาของเธอที่พ้นขอบกระโปรง ดูเหมือนเธอจะยิ่งแลกจูบกับผมอย่างหนักหน่วง ผมเลยเอามือลูบซุกเข้าไปใต้กระโปรงของเธอ ดาวยืดตัวขึ้นแต่ปากก็ยังจูบกับผมอยู่ ผมดันมือเลื้อยเข้าไปอีก จนผมรู้สึกว่าปลายนิ้วของผมไปชนกับเนินของเธอ ดาวสดุ้งนิดหน่อยแล้วเอามือมาจับมือผมไว้ ผมเลยบีบเบาๆที่ขาของเธอ เธอปล่อยมือออก ผมบีบเบาที่ขาพับด้านในติดกับเนินของเธอ ส่วนปลายนิ้วก้อยผมก็พยายามเขี่ยที่เนินของดาว บางครั้งผมใช้ปลายนิ้วก้อยกดตรงเนินของเธอเบา เธอถึงกับเกร็งสะโพก ผมรู้สึกได้เพราะเธอนั่งบนตักผม คราวนี้ผมเอามือของผมไปกดบดคลึงเนินของเธอเต็มๆ เธอถึงกับแหงนหน้าเชิด ผมก้มลงไซร์ที่คอไล่ลงมาที่หน้าอกของเธอ เนินของเธอที่ผมคลึงอยุ่นั้น มันโหนกนูนและนิ่มมากๆ ผมคิดว่าไม่น่าจะมีขนขึ้นมากเท่าไหร่ เพราะมันเนียนๆ ไม่น่าเชื่อแค่แป๊บเดียวเอง เนินเสียวของเธอจะเปียกชุ่ม ผมพยายามสอดมือเข้าไประหว่างขอบขาของกางเกงในดาว เธอจับมือผมไว้อีกและบอกว่า วันนี้ทั้งวันยังไม่ได้อาบน้ำ ผมบอกไม่เป็นไร แต่เธอไม่ยอม ผมจึงดึงมืออก ตอนนี้ลำลึงค์ของผมมันแข็งจนปวดแทบทนไม่ไหว จะบอกเธอลุกก็กลัวว่าเธอจะเสียอารมณ์ แล้วจบเลย ผมจึงเอนตัวไปด้านหลังนิดแอ่นสะโพกและขยับขาออกนิดหน่อย และดาวเองเธอก็คงจะรู้สึกว่านั่งทับลำลึงค์ของผมอยู่ ก็มันแข็งซะอย่างนั้น ไม่รู้สึกก็เกินไป ผมโน้มเธอเข้ามาจูบ มือผมตอนนี้ลูบไล้อยู่หน้าอกเธอ เธอก็เอามือมาจับมือผมไว้ แต่แป๊บเดียวเธอก็เอาออก ผมเลยแกะกระดุมเสื้อนักศึกษาเธอออกเม็ดและล้วงมือเข้า แต่ช่องมันเล็กผมเลยแกะออกอีกเม็ด ทำให้มันเกิดช่องว่างกว้างพอสมควร มือผมลูบที่นมของดาวที่อยุ่ในเสื้อยกทรง เสียงดาวหายใจฮึดฮัด ผมเลยล้วงมือเข้าไปใต้เสื้อยกทรงไปกุมเนินถันเธอเต็มๆ เธอแอ่นหน้าอกซี๊ดปาก ผมกุมนมเธอและบีบเค้นเบา ใช้หัวแม่มือและนิ้วชี้บีบคลึงหัวนมเธอ มือผมที่กุมเค้นเต้านมเธออยู่ผมรู้สึกว่า นมเธอแข็งเป็นไตเลย และที่นมเธอผมรู้สึกได้ว่าเธอขนลุกตุ่มหรือผื่นสยิวขึ้นเต็มนมเธอเลย ผมยกข้อมือขึ้นดันให้ขึ้นไปข้างบน เปิดช่องกระดุมเสื้อให้กว้างออกแล้วก้มลงไปดูดเม้มที่หัวนมเธอเบา ๆ เธอถึงกับกดหัวผมให้ปากผมบดกับนมเธอเลย ผมทั้งดูดทั้งดุนอยู่พักหนึ่ง จึงเลือนไปอีกข้าง คราวนี้ผมปวดลำลึงค์จนทนไม่ไหว ผมเลยจับเธอลุกขึ้นยืนทั้งๆที่ปากผมยังคาบหัวนมเธอดูดอยู่ แต่เธอก็ลุกยืนและยังจับหัวผมกดให้ปากดูดและบดกับนมเธอเหมือนเดิม ผมล้วงเข้าไปในกางเกงจัดการให้ลำลึงค์ของผมตั้งตรงอยู่ในกางเกง พอดีว่ามันนี้กางเกงข้างในที่ผมใส่วันนี้ มันเป็นกางบอลแต่คล้ายๆ
บ๊อก เซอร์ ขาบานๆหน่อย ไม่รัดเหมือนบ๊อกเซอร์ แต่ตอนนี้เจ้าตัวน้อยของผมมันเองก็แทบจะทนไม่ไหว จะกระฉุดอยู่รำไร ดีกว่าผมอดกลั้นไว้อยู่ ผมชำเลืองไปรอบๆ ระหว่างที่จัดการกับเจ้ามังกรผมอยู่นั้น ปากผมก็ยังดูหัวนมเธออยู่ ตอนนี้มืดสนิทเลย มีเพียงไฟรถเท่านั้นที่สาดมาว๊าบๆ เป็นช่วง ๆ ..ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ผมตัดสินใจปลดกระดุมกางเกงของผมและรูดซิบลง โดยที่ดาวเธอไม่รู้ตัว เพราะเธอกำลังเสียวสยิวที่นมเธออที่ผมกำลังสลับข้างไซร์ไปมาอยู่ ผมขยับเลื่อนขอบกางเกงยืนส์ผมลงไปครึ่งสะโพกแต่กางเกงบอลข้างในผมยังอยู่ เหมือนเดิม เพียงแต่ตอนนี้เป้ามันตุงชี้ออกมาอย่างเห็นได้ชัด ผมนั่งลงทั้งๆที่ปากยังดูดไซร์นมของดาวอยู่มือข้างหนึ่งผมรั้งดาวเข้ามานั่ง มืออีกข้างหนึ่งก็พยายามจัดให้เธอรู้ว่าผมอยากให้เธอนั่งค่อมหันหน้าชนกัน ซึ่งดูเธอกันไม่ได้ขัดขืน เธอขยับทำท่าจะก้าวมานั่งค่อม ผมเลยรีบรูดกระโปรงของเธอขึ้นไปข้างบน กลัวว่ามันจะฉีกขาด พอเธอก้าวเข้ามานั่งผมรีบจับเจ้าลำลึงค์ของผมที่อยู่ใต้กางเกงบอลให้พาดตรง ขึ้นมาข้างบน พอเธอนั่งผมก็รั้งสะโพกเธอเข้ามาชิดทันที ทำให้เนินเสียวของเธอที่อยุ่ใต้กางเกาเกงในกับเจ้ามังกรของผมที่อยุ่ใต้ กางเกงบอลบดอัดกันทันที ดาวหลับตาปี๊กอดคอผมแน่น ส่วนผมปากก็ดูดไซร์นมของเธออย่างเมามัน ส่วนมือสองข้างก็ดึงโยกสะโพกดาวเข้ามาอัดกับมังกรของผมอย่างเนิบนาบแต่หนัก หน่วง เสียงดาวครางฮือเบาๆในลำคอ ผมสลับดูดไซร์หัวนมกับจูบปากของเธออย่างเสียวแบบสุดๆ ส่วนข้างล่างก็ทั้งบดทั้งอัดทั้งส่าย จนผมจะทนไม่ไหวเพราะน้ำจะแตกอยู่รอมร่อ จึงล้วงมือลงไปจับเจ้ามังกรของผม ออกมาจากช่องด้านหน้าของกางเกง เป็นลำตั้งโด่เลย และพยายามดึงขอบกางเกงในของดาวออกไปด้านข้าง แต่ดูเหมือนว่าเธอจะตั้งสติได้ และจับมือผมไว้ ผมเลยบอกว่าผมขอแค่ข้างนอกได้เปล่า รับรองได้เกียรติลูกผู้ชายว่าจะไม่ใส่เข้าไปข้างใน แรกๆ เธอก็อิดๆเอื้อนๆ แต่อาจจะเป็นเพราะอารมณ์เธอกำลังลุกโชน และกำลังเสียวแบบสุดๆ เธอก็เลยยอมและบอกว่าห้ามผิดคำพูด ผมบอกว่าสัญญา ..ผมโน้มเธอเข้ามาจูบและไซร์ลงมาที่หน้าอกเธออีก เธอแอ่นหน้าอกสู้ปากผมครางฮือๆเลย คราวนี้ผมล้วงมือลงไปดึงขอบกางเกงในของเธอไปไว้อีกข้าง แล้วใช้นิ้วเขี่ยวขึ้นลงเบาๆที่ร่องแคมที่เปียกแฉะของดาว ซึ่งเธอก็เด้งส่ายสู้มือผม ผมเอานิ้วคลึงเบาๆและเขี่ยไปที่ปากรูเสียว เธอถึงกับแอ่นหน้าอกเข้าหาปากผม แต่เธอก็จับมือผมไว้ ผมเลยจับเจ้ามังกรของผมให้พาดตรงขึ้นมาที่หน้าท้อง เจ้ามังกรของผมเองก็พูดได้ว่าไม่น้อยหน้าใคร ในกลุ่มเพื่อนๆล่ะกัน ผมดึงสะโพกดาวเข้ามาให้ร่องแคมของเธอคาบลำลึงค์ของผมไว้ ตอนนี้น้ำหล่อลื่นทั้งของผมและของดาวเยิ้มเต็มไปหมด มันจึงเลื่อนไหลขึ้นลงอย่างไม่ติดขัด ผมดึงสะโพกดาวเข้าออก ให้เนินของเธอบดกับลึงค์ของผมอย่างเสียวสุดๆ ผมก้มมองตอนที่แสงไฟสาดเข้ามาแว๊บๆ .............

Reply #4 on: July 09, 2010, 03:28:28 pm

เห็นร่องเสียวของดาวคาบลึงค์ของผมเป็นแนวยาวบดกับหน้าท้องผม จนแทบจะมองเห็นแต่หัวของมันผลุบโผล่ที่ปลายเนินของเธอ เธอเองก็คงจะ เสียวแบบสุดๆสักพักเธอกอดคอผมแล้วลุกขึ้นนั่งแบบยองๆ แต่ยังกระดกก้นให้เนินเสียวของเธอรูดขึ้นลงกับลำลึงค์ของผม
ปากผมก็ดูดนม ดาวสลับข้างไปมา มือก็จับก้นเธอโยกขึ้นโยกลง เธอครางฮือๆเบาๆแต่ถี่ขึ้นเรื่องๆเหมือนกับว่าเธอกำลังจะถึงจุดสุดยอด ก้นเธอก็ส่ายบดแรงอย่างสุดๆ จนบางครั้งทำให้มังกรของผมถลาออกนอกแคมเสือกพรวดไปข้างหลัง แล้วเธอก็จับมันกลับมาพาดเหมือนเดิมแล้วก็บดรูดขึ้นลงอีก ผมคิดว่าเธอใกล้จะถึงจุดสุดยอดแน่ๆ เพราะเธอกระดกก้นขึ้นลงถี่ๆและก็บดคลึงกลีบแคมของเธอจนร่องของเธอมันอมหัว เจ้ามังกรของผมไว้ และเธอก็ส่ายคลึงให้หัวมังกรของผมอยู่ที่แถวๆเม็ดเสียว บางทีเธอก็ยกตัวขึ้นมาสูง จนผมรู้สึกว่าหัวของเจ้ามังกรผมกำลังจะมุดเข้าไปรูของเธอ ผมปล่อยมือจากก้นของดาว เปลี่ยนมาเป็นเคล้าคลึงสลับดูดแทน ซึ่งผมเองตอนนี้ก็เกือบจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว ดาวครางอ่ะอ่ะ.... แล้วก็บดหน้าอกใส่ปากกับมือผมอย่างสุดๆ ส่วนข้างล่างก็คลึงวนเน้นๆ โดยเฉพาะส่วนหัวของมัน จนผมรู้สึกมันจ่ออยู่ที่รูของเธอ สักพักเธอครางฮือยาวผมก็ดูและบีบนมเธออย่างแรง เธอยกตัวกดทาบทับกับลำลึงค์ผมกระตุกยึกและบดลงไปเป็นครั้งสุดท้าย ตอนนี้เองผมรู้สึกว่าหัวมังกรของผมมันผลุบเข้าไปในรูของเธอ และรู้สึกถึงแรงบีบรัด แต่ก็ไม่ได้คิดว่ามังกรผมมันมุดเข้าไป ผมคิดว่าอาจจะเป็นแรงกระตุกของกล้ามเนื้อข้างนอก และผมรู้สึกอุ่นๆที่หัวมังกรของผม แต่ตอนนั้นผมไม่ทันได้สนใจสักเท่าไหร่ เพียงแต่รู้สึกเท่านั้น เพราะผมเองก็ถึงจุดสุดยอดน้ำแตกพอดี ตอนที่น้ำผมพรุ่งปรืด ดาวครางเสียงอือออกดบดเนินของเธอลงมาจนผมรู้สึกได้ว่าเนินเสียวของเธอที่มัน คาบลำของผมอยู่มันตอดตุ๊บๆๆ เมื่อสงบนิ่งผมก็ยังกอดเธอไว้ ยังไม่ยอมปล่อย ดาวเองก็กอดคอผมไว้ยังไม่ปล่อย ผ่านไปสักพักเจ้ามังกรของผมก็ยังไม่มีทีท่าว่าจะอ่อนตัวลง และดาวเองก็ยังกดเนินสวาทของเธอบดของผมไว้อยู่ ผมนึกในใจดีเหมือนกันเพราะมันเสียวดี มือผมที่กำนมเธอบีบคลึงอยู่ค่อนดันเธอออก แต่ดูเหมือนว่าเธออิดออดนิด ผละออกหน่อยๆอย่างเสียดาย แต่ข้างล่างของเธอยังคงกดทับท่อนลึงค์ของผมอยู่ มือผมยังสอดกุมนมเธออยู่ใต้เสื้อนักศึกษา ดาวโน้มคอผมเข้าไปจูบอย่างดูดดื่ม ตอนนี้จะเป็นอุปทานหรืออะไรไม่รู้ ผมรู้สึกว่าหัวของเจ้ามังกรผม ที่เนินของเธอคาบอยู่ มันมุดเข้าไปอยู่ในรูของเธอ ผมจึงปล่อยมือจากนมของเธอ แล้วจับก้นของเธอยกขึ้นเพื่อให้หายสงสัย แต่เธอไม่ยอมให้ยก ยังคงกดทับไว้อย่างนั้น ผมเลยใช้มือสองข้างจับก้นเธอโยกคลึงเบาๆ ทำเอาดาวดูดปากและลิ้นผมอย่างแรงเลย ม้านั่งที่ผมนั่งอยู่เป็นม้านั่งหินอ่อนแบบมีพนักพิงโค้งไปด้านหลัง ค่อนข้างกว้างดาวเธอจึงนั่งยองๆ ได้ ผมจับก้นดาวโยกคลึงเบาจึงใช้ขาเท้าสองข้างยืนพื้นเพื่อเสือกตัวขึ้นไปข้างบน ดาวเองก็คงไม่รู้ เพราะผมเองรู้สึกว่าตัวเองไหลลงไปจนคอจะพาดกับพนักงาน จึงขยับขึ้นไปนั่งให้ถนัดๆ ผมขยับพรวดขึ้นไป ดาวสะดุ้งร้องอื้ออออ.....ขยับตัวเสือกขึ้นข้างบนแล้วก็กดลงบดคลึง
ไปมา จังหวะเดียวกันผมจับก้นเธอยกขึ้นนิดแล้วดึงกลับมาพร้อมๆกับผมแอ่นก้นนิดๆสวน กลับไป เธอสะดุ้งพรวดขึ้นไปอีกครั้งแต่คราวนี้ ผมไม่แน่ใจว่าเธอเสียวรึเปล่า เพราะเธอแบะขาออก แล้วเสียหลักใช้เข่าสองข้างยันพื้นแทนเท้าเธอไว้ เธอจึงได้แต่คุกเข่าแบบโยงโย่กอดคอผมไว้แน่น แต่คราวนี้ก้นและเนินของเธอไม่ได้บดอยู่ที่ลำลึงค์หรือหนอกของผมเพราะเธอ กึ่งนั่งกึ่งยองๆ แต่ผมรู้สึกว่าหัวมังกรของผมที่มันตั้งโด่อยู่ โดยเฉพาะส่วนหัวของมัน เสียวเพราะ ถูกตอดตุ๊บๆเป็นจังหวะจนแทบขาอ่อน ผมจึงแกะกระดุมเสื้อข้างล่างที่เหลือของเธอออกหมด จนเหลือแต่ข้างบนเม็ดเดียว ผมจับเอวของเธอกดลงเพื่อให้เธอนั่ง แต่เธอยังกอดคอผมไว้แน่น ผมจึงแหวกเสื้อออก เอื้อมมือไปปลดตะขอเสื้อยกทรงด้านหลังแล้วซุกหน้าเข้าไปดูดไซร์และเลียหน้า ท้องและนมของเธอ ผมเด้งสะโพกขึ้นเบาๆ ดาวพยายามโย่งตัวขึ้น แต่ผมจับเอวเธอกดไว้ พร้อมทั้งดูดหัวนมเธอสลับไปมา รูเสียวของเธอฟิตจริงๆเลยเพราะว่ามันบีบรัดและตอดหัวมังกรของผมมันเสียวจน แทบทนไม่ไหว นี่ขนาดเข้าไปได้เฉพาะหัวยังเสียวขนาดนี้ ถ้าได้เข้าไปทั้งลำ..ผมไม่อยากนึก.....ผมจับเธอขยับถอยออกไปทางด้าน่หลัง และขยับก้นขึ้นไปข้างบน เหมือนกับว่าพอแล้วหรือว่าจะหยุด ดาวกอดคอและหน่วงผมไว้เธอกดสะโพกและบดเนินตามหัวมังกรของผมที่กำลังจะหลุด ผมจึงเอาสองมือดึงก้นเธอเข้ามาและเด้งสวนออกไป ดาวร้องอ๊า........ซุกหน้าเข้ามาที่คอและกอดผมแน่น ตัวดาวกระตุกยึกๆๆอีกครั้งแล้วก็บดเนินของเธอกับหนอกของผม ผมรู้สึกเสี่ยววาบที่ปลายและลำลึงค์ของผม มือผมก็โยกก้นดาวเข้าออก คราวนี้ผมโยกแบบคลึงเป็นวงกลมเลย ดาวเองก็ครางอือๆๆ ขยับเข้าออกเบาๆ แล้วหยุดนิ่งตอดลำของผมตุ๊บๆ ผมเองก็เสียวแบบสุดๆจนทนไม่ไหว มือสองข้างจับก้นของดาวดึงเข้ามากดให้รูของเธออมท่อนลำของผมไว้ จนผมรุ้ว่าปลายลำของผมไปชนกับผนังด้านในจนตัวดาวเองสั่นระริก ผมกดแช่ไว้แบบนั้นสักพักเพื่อซึมซับความเสียว และแล้วน้ำเสียวของผมก็พรุ่งปื๊ดดดดดๆๆ โดยที่ยังไม่ได้เด้งกระเด้าแต่อย่างได ดาวสะดุ้งเฮือก แต่ก็บดหนอกของเธอเข้ากับหนอกของผมจนเส้นขนของผมไปเสียดสีกับเส้นขนบางๆของ เธอดังซืดซาด ผมจับสะโพกเธอกดไว้นิ่ง ปล่อยน้ำเสียวที่ยังพุ่งปรื๊ดเข้าไปต่อ แล้วผมก็รุ้สึกว่ารูเสียวของเธอก็บีบรัดตอดลำควยผมอย่างแรง เธอกอดคอผมแน่นแล้วก็ปล่อยน้ำเสียวของเธออกมาผสมกับของผมที่อยู่ข้าง เสียงเธอหายใจติดขัดเป็นห้วง ผมกอดเธอไว้และเธอก็กดแช่นิ่งๆไว้แบบนั้นสักพัก ผมจับหน้าเธอหันมาจูบปากมือก็ลูบที่ก้นของเธอ แต่เธอก็ยังขยับก้นคลึงท่อนควยผมเบาๆ เสียงน้ำเสียวของผมและของเธอที่มันอัดอยุ่ในร่องเสียวของเธอไหลล้นออกมาดัง ฟีดฟ๊าดเบาๆ ผมจับก้นเธอยกขึ้นล้วงมือเข้าคลำดู ที่โคนมังกรและพวงสวรรค์ของผม เปียกโชกเลยและมันยังไหลตามง่ามขาของผมลงไปที่ก้นอีก จนรุ้สึกเย็น ....หิวข้าวเปล่า...ประโยคแรกที่ผมถามเธอ ตอนแรกเธอยิ้มๆ และก็ขำก๊ากออก เธอยกก้นขึ้นตอนนี้ท่อนลำของผมมันกำลังอ่อนตัวลง พอเกือบจะหลุดเธอก็กดพรวดลงมาอีก ทำเอาผมเสียววาบกอดเธอแน่นเลย แล้วเธอก็คลึงเบาแล้วก็ค่อยๆลุก เธอก้มลงมองขณะที่ท่อนลำของผมกำลังจะหลุด ผมเองก็มองเหมือนกัน และก่อนที่มันจะหลุด รู้สึกว่าเธอจะขมิบบีบที่หัวมังกรผมเป็นการสั่งลา แล้วยกขาออกสั่งดังบล็อก น้ำเสียวของผมกับเธอไหลออกมาจากรูของเธอเหมือนก๊อกน้ำเลย มันไหลตกลงใส่ท่อนลำลึงค์ของผมพอดีและไหลอาบลงไปที่พวงสวรรค์ ผมเงยหน้าขึ้นดึงเธอเข้ามาจูบ จับเธอยืนขึ้น แล้วจัดกางเกงในของเธอให้เข้าที่ กางเกงในของเธอไม่ต้องพุดถึงเลยเปียกแฉะทั้งตัว ส่วนเธอก็ติดกระดุมเสื้อไปมองซ้ายทีขวาที ทีงี้แล้วทำเป็นมอง ผมนึกในใจ...ทีเมื่อกี้ไม่ห็นสนใจไรเลย..... ผมลุกขึ้นจับเจ้ามังกรเข้าที่เข้าทาง ดึงกางเกงขึ้น จะรูดซิบติดกระดุม เธอก็เข้ามากอดและจูบผม มือก็ล้วงเข้าไปในกางเกงบีบกำท่อนลำรูดขึ้นลงเบาๆ ผมก็เลยล้วงมือเข้าไปใต้กระโปรงเธอใช้นิ้วกลางสอดแหวกขอบกางเกงในเข้าไป เมื่อเจอรูผมก็สอดนิ้วเข้าไปหมุนคว้านเบา ๆส่วนหัวแม่มือก็คลึงเม็ดเสียวของเธอ ทำเอาเกร็งยืนหนีบขาแน่นครางฮือ....แน่ขนาดเธอพึ่งเสร็จไปหยก ๆ ไม่รู้กี่รอบ มีกลุ่มวัยรุ่นประมาณสิบสามสิบสี่เห็นจะได้กำลังเดินมาทางนี้พอดีเราก็เลย ผละออกจากกันและรีบแต่งตัวเดินส่วนทางออก เด็กวัยรุ่นกลุ่มนั้นหันหลังมองดูเราแล้วซุบซิบๆเราะเบา
ผมชวนเธอไปนอน ที่หอผม ผมบอกว่าไหนๆ ก็ไหนๆแล้ว เธอปฏิเสธบอกว่าไม่มีเสื้อผ้าเปลี่ยน อีกอย่างพรุ่งนี้เธอไม่มีเรียนด้วย จึงอยากพักผ่อน เธอจะนอนตื่นสาย ผมมาคิดดูก็ถูกของเธอ ผมก็เลยไม่ขัด เธอถามผมว่าพรุ่งนี้ว่างเปล่า ผมบอกว่ามีเรียนตอนเช้า แต่ตอนบ่ายไม่แน่ใจ เพราะนัดอาจารย์ไว้ อาจารย์ฝากงานชิ้นหนึ่งให้ทำ เธอบอกว่าไม่เป็นไร เธอบอกว่าเธอจะปิดโทรศัพท์นะ เพราะอยากพักผ่อนจริง ๆ ถ้าผมจะโทรหาให้โทรเข้าเบอร์หอ แล้วต่อขึ้นห้อง เธอบอกว่าเบอร์หอกับห้องเธอไม่เคยให้ใคร ให้ผมเป็นคนแรก ผมกับดาวเดินออกจากสวนฯถึงประตูทางออกยกนาฬิกาขึ้นดูก็เกือบๆสองทุ่ม ผมจึงนั่งรถไปส่งเธอที่หอและก็กลับ คืนนั้นผมนอนแบบปลอดโปร่งโล่งใจสบายอุราแบบสุดๆ นอนหลับดีที่สุด

Reply #5 on: July 09, 2010, 03:29:17 pm
วันนี้ผมขอจบแค่ตอนนี้ก่อนนะครับ ไว้พรุ่งนี้ผมจะต่อให้ รับปากไม่ได้ว่าเวลาไหน
เพราะผมมีเรียนตอนเช้า บางทีบ่ายๆ อาจจะไปเดินเล่นกับเพื่อน รึไปดูหนังก็ไม่แน่ใจ
จริงๆแล้วเนี่ย ผมเขียนไว้จบแล้วแหละ แต่มันไม่ได้เป็นตอนๆอย่างที่เอามาโพตส์
มันยาวรวดเดียวจบเลย ซึ่งมันยาวมากๆ เพราะเรื่องที่มันเกิด มันไม่ได้เกิดเหตุการณ์เฉพาะ
ระหว่างผมกับแฟนหรือเพื่อน มันมีสิ่งแวดล้อมๆองค์ประกอบรอบข้าง หลายบุคคล
หลายสาขา หลายอาชีพเข้ามาเกี่ยวข้องเป็นตัวละครในชีวิตผมด้วย ผมจึงบอกว่ามันยาวมาก...

............ที่เอามาโพตส์เป็นตอนๆ ก็เพราะว่าผมต้องไล่แก้คำที่พิมพ์ผิดไว้
ซึ่งมันเยอะมา ตอนแรกก็คิดว่าจะปล่อยเลยตามเลย แต่ก็อย่างว่า ถ้าผิดมากๆ อรรถรสในการอ่าน
มันก็จะเสียไป เสียอารมณ์

จริงๆแล้วชื่อเรื่องมันไม่มีหรอก ที่ผมเขียนไว้ไม่ได้ตั้งชื่อ คือไม่รู้จะให้ชื่อเรื่อว่าไร
พอดีมันมีเหตุการณ์ตรงนี้ (การถ่ายทำหนัง R) เข้ามาเกี่ยวข้องและค่อนข้างจะเป็นเหตุการณ์หลัก
ผมก็เลยตั้งซื่อมันซะแบบนี้ ไม่รู้ไปชื่อไปซ้ำกับเรื่องของทันได้เปล่า...หากซ้ำก็ต้องขอภัย

ออกตัวไว้อีกนิด ผมไม่ใช่นักเรียน อย่างที่บอกมันเป็นเรื่องราวส่วนตัว
สำนวนที่เขียนก็เขียนจากความรู้สึกของตัวเอง ไม่ใช่สำนวนนักเรียน
ชอบหรือไม่ชอบ ก็ต้องขออกตัวไว้ตรงนี้

.......... รู้สึกตัวอีกทีเหลือบมองดูนาฬิปรากฏว่าเกือบเก้าโมง ผมรีบลุกกุลีกุจออาบน้ำแต่งตัวคว้าหนังสือคว้างานของอาจารย์แล้วรีบไป ม. ผมเรียนเสร็จช่วงเช้า ช่วงบ่ายปรกฏว่าอาจารย์ที่นัดไว้ไม่มา กำลังคิดว่าเอาไงดี จะกลับหอ ไปดูหนัง รึว่าไปหาดาว คิดไปคิดมาดาวเธอบกว่าอยากพักผ่อน ผมไม่อยากไปรบกวน แต่ก็อย่างว่าความหงี่ไม่เคยปราณีใคร ผมตัดสินไปหาดาว ตอนแรกก็ว่าจะโทรไปบอก แต่อยากไปเซอร์ไพร์ก็เลยไม่โทร ผมนั่งรถไปถึงหอดาวก็เกือบๆบ่ายโมง บอกยามว่ามาหาแฟน ผมบอกชื่อและห้องให้ ยามทำหน้างง ๆ ..แบบว่าแปลก ๆ
แต่ก็อนุญาตให้ผมขึ้นไป ผมขึ้นไปถึงหน้าห้องและกำลังจะเคาะประตู ผมได้ยินเสียงดาวพูดเหมือนคนร้องไห้ว่า เมื่อก่อนทำไมไม่คิด มาคิดได้อะไรตอนนี้ จากนั้นก็เป็นเสียงผู้ชายบอกว่าขอโทษ นนท์ขอโทษ..........ผมสะดุ้งโหยงเลย ไอ้นนท์??? จากนั้นก็อะไรอีกหลายๆ ประโยค แต่ตอนนั้นหูผมมันอื้ออึงไปหมดจนไม่ได้ยินว่าเขาพูดไรกันมั่ง ..แต่ท้ายๆจับประโยคได้ว่า ดาวไล่มันกลับ และบอกว่ามันจบไปแล้ว สุดท้ายได้ยินไอ้นนท์มันบอกว่างั้นขอนนท์อยุ่ต่ออีกสักพักได้เปล่า แล้วนนท์จะไม่มารบกวนอีก ตอนแรกรู้สึกดาวจะไม่ยอม ผมเองก็ได้ยินไม่ค่อยถนัด เพราะยืนอยู่หน้าห้องซึ่งเป็นทางเดิน มีคนเดินขึ้นลงผ่านไปมาตลอด จะเอาหูไปแนบติดประตูห้องก็น่าเกลียดเดี๋ยวเขาสงสัย ก็เลยทำท่าว่ายืนรอเพื่อน ซึ่งมันก็คือเพื่อนผมจริงๆ แหละ แต่มันผิดที่ผิดเวลา และผมเองก็ไม่ได้เจอไอ้นนท์มาเกือบๆสองเดือน พอๆที่มันเลิกกับแฟนแหละ ....งั้นก็ไปคุยกันข้างนอก เสียงดาวดังลอดออกมาเบาๆ ผมรีบเดินไปหามุมหลบตามทางเดินแทบไม่ทัน ดาวยังอยู่ในลำลองขาสั้นเสื้อแขนกุด แต่กางเกงขาก็ไม่ได้สั้นมากนัก เป็นผ้ามันๆพลิ้วคล้ายพวกผ้าหางกระรอกไรประมาณเนี๊ยะ เธอคงจะอาบน้ำเรียบร้อยแล้ว ก็เลยใส่ชุดสบายๆ อยู่กับหอเธอกับไอ้นนท์เดินไปคุยกันที่ระเบียงสุดทางเดิน ผมแอบมองพูดอะไรกันไม่รู้ไม่ได้ยิน เพราะผมหลบอยู่ค่อนข้างไกล แต่แป๊บเดียว ผมเห็นไอ้นนท์พยายามจับแขนเธอเหมือนจะไปที่ไหนสักแหน่ง ตอนแรกเธอก็ปัดมือออก แต่ไปๆมาเธอคงจะรำคาญเลยยอมให้ไอ้นนท์จับมือเธอจูงเดินขึ้นบันไดไปข้างบน ผมเลยแอบเดินตามไปดู ไอ้นนท์พาดาวมาบนดาดฟ้าของหอ แล้วเข้าไปนั่งหลบมุมแดดอีกฝั่งหนึ่งของแท๊งค์น้ำ ได้ยินดาวเธอว่าจะพูดอะไรก็รีบๆ ข้างบนนี่มันร้อน ดูเหมือนไอ้พยายามจะโอบกอดเธอแล้วพูดอะไรไม่รู้เบาๆ แต่ดูเหมือนดาวไม่เล่นด้วย ปัดไม้ปัดมือไอ้นนท์ออกพัลวัล สักพักขึ้นแล้วบอกว่าจะกลับไปลงไปแล้ว แล้วก็เดินออกมา ไอ้นนท์ลุกขึ้นวิ่งตาม ผมงี้วิ่งลงมาหลบแทบไม่ทันเลย กำลังคิดว่าเอาไงดีหว่า....เมื่อกี้ตอนที่ดาวกับไอ้นนท์ออกจากห้องไม่ได้ ล๊อกนี่นา... เสียงดาวกับไอ้นนท์เดินลง เอาไงดี....เป็นไงเป็นกัน ผมตัดสินในเปิดประห้องดาวเข้าไปมองหาที่ซ่อนตัว ตายห่ะ...ที่ซ่อนก็เสือกไม่มีอีก จะเข้าห้องน้ำ เกิดไอ้นนท์หรือดาวเข้าไปตอนนี้แล้วจ๊ะเอ๋กับเรายุ่งแน่... ใต้เตียงก็เข้าไม่ได้เพราะมันปิดหมด เหลือเพียงตู้เสื้อผ้าที่อยู่ตรงข้ามกับเตียง ซึ่งเป็นตู้ของหอพัก ใบสูงใหญ่พอสมควร เสียงเดินเกือบถึงหน้าห้อง ผมตัดสินเปิดประตูตู้เสื้อเข้าแล้วเข้าไปหลบ ผมรีบๆรูดเสื้อผ้าของดาวที่แขวนอยู่จัดๆให้มันเป็นที่กำบังและรีบปิดประตู แต่ก็เปิดแง้มไว้ พอมองได้ เสียงลูกบิดประตูดังและประตูเปิดออก ดาวก้าวเข้ามาและดันประตูปิดกลับ แต่ไอ้นนท์ดันไว้และทะลึ่งตัวพรวดเข้ามา ดาวโวยวายแต่ไม่ดังเท่าไหร่ว่าเข้ามาทำไมนนท์ออกไป มันน่าเกลียดเรื่องมันจบไปแล้ว ไอ้นนท์ดันประตูปิดและกดปิดล๊อค ดาวหันขวับ พูดเสียงดังว่าทำแบบนี้หมายความว่าไง ..ไอ้นนท์พุดเสียงอ่อย ดาวใจเย็นก็ได้ม๊ย นนท์ไม่ทำไรหรอกแค่นนท์อยากคุยกับดาว อย่างน้อยดาวกับนนท์ก็เคยเป็นแฟนกันมาก่อน ดาวมีท่าทีอ่อนลง ดาวเดินไปนั่งที่โต๊ะเครื่องแป้ง ไอ้นนท์เดินตามไปยืนข้างหลังและเอื้อมมือไปจะโอบไหล่ ดาวลุกขึ้น ไปนั่งที่ขอบเตียง ไอ้นนท์ตามไปนั่งลงใกล้ๆดาวทำท่าจะลุกไอ้นนท์เลยรวบกอดเอวดาวไว้ หาวหันมาตบหน้าไอ้นนท์ดังเพี๊ยะ....ผมตกใจเลย ไม่คิดว่าเธอจะกล้าตบมันแรงๆขนาดนี้ แต่ไอ้นนท์ก็ไม่ได้พูดอะไร ยังกอดเอวเธอไว้ไม่วาง แล้วพูดเสียงอ่อยๆว่า ถ้าดาวตบนนท์แล้วดาวสบายใจ ตบนนท์อีกก็เลย เธอปล่อยโฮออกมาเลย ไอ้นนท์ถือโอกาสนี้กอดเธอแน่นเข้าไปอีก และใช้มือเช็ดน้ำตาให้ดาว ดาวเธอหันมาบอกไอ้นนท์ทั้งน้ำตาว่า ให้เราจบกันแค่นี้เถอะ ต่างคนต่างไป ตอนนี้ดาวเองก็มีผู้ชายคนใหม่แล้ว ไอ้นนท์ทำท่าไม่เชื่อ แต่ดูเหมือนมันไม่มีทางเลือก มันจึงพูดอ่อยๆว่าทำไมดาวไม่บอกนนท์แต่ทีแรก นนท์จะได้ไปๆซะให้พ้นหน้า แล้วเธอก็พยายามพูดให้ไอ้นนท์มันเข้าใจ สุดท้ายไอ้นนท์มันพูดเสียงอ่อยๆ ว่าง้นไม่เป็นไร นนท์รุ้แล้ว ต่อไปนนท์จะไม่มารบกวนดาวอีก แต่วันนี้ขอนนท์อยู่ดาวสักพักได้เปล่า...ขอนนท์กอดดาวครั้งสุดท้ายก่อนจาก กัน มันรับรองว่าจะไม่ทำไรดาว ถ้าดาวไม่อนุญาต มันพูดอ้อนวอนเสียงอ่อยๆ แต่ดาวเองก็ไม่ตอบ ตอนนี้มันเลยขยับขึ้นไปนั่งบนเตียงเลย กางขาค่อมและกอดดาวจากทางด้านหลังที่นั่งห้อยหาอยู่ขอบเตียง ตอนนี้เป็นตอนที่เงียบน่าอึดอัดมากที่สุด เพราะผมไม่ได้ยินทั้งดาวทั้งไอ้นนท์พูดอะไรเลย อีกอย่างตอนนี้มันนั่งหันหลังให้ผมด้วย มันนั่งกอดดาวอยู่สักพัก ผมเห็นมันเอาจมูกไปดมผมของดาวแล้วก็เปลี่ยนไปหอมที่ซอกคอของเธอ ดาวเองก็พยายามขัดขืนและแกะมือมันออก แต่มันก็ไม่ยอมปล่อย และยังรุกหนักเข้าไปอีก มันพยายามหอมแก้มดาว แต่ดาวก็เอียงหลบ มันจึงใช้แขนที่มันกอดอยู่ดันตัวดาวให้ล้มลงนอนตะแคงบนเตียงหันหลังให้ไอ้ นนท์โอบกอดอยู่ข้างหลัง ดาวขัดขืนและพูดว่า...ไหนว่าจะไม่ทำอะไรดาวไง..ไอ้ นนท์บอกว่าเปล่า ไม่ได้ทำไร แค่อยากนอนนกอดดาวเฉย แค่แป๊บเดียวเอง ดาวไม่พุดอะไร แต่เกร็งๆตัวขืนไว้ สักพักผมเห็นไอ้นนท์ขยับตัวเข้าไปชิดติดเธอเลย เธอเองก็พยายามขยับออก แต่ไอ้นนท์มันกอดเธอไว้แน่นเลย ตอนนั้นความรุ้สึกของผมมันสับสนจริงๆ จะออกไปช่วยเธอ ไอ้นนท์รึก็เพื่อน อีกอย่างเธอก็เป็นแฟนกับไอ้นนท์มาก่อน หากเธอเลือกไอ้นนท์ไม่เล่นด้วยกับเรา ซวย...อย่างเดียว ก็เลยได้แต่อดทนแอบดูอยู่ในตู้ผ้า ตอนนี้ผมเห็นไอ้นนท์ขยับแขนที่อยู่ข้างบนลูบตามแขนของเธอเบาๆ ผมเห็นเธอห่อตัวเล็กน้อย คงจะสยิวหรือจั๊กเดียม แล้วมันก็เลื่อนลงไปลูบที่สะโพกด้านข้างของดาว เธอรีบเอามือจับมือไอ้นนท์ไว้แล้วหันมามองหน้า ไอ้นนท์รีบยื่นปากเข้าไปจูบปากเธอทันที เธอรีบหันหน้ากลับ แต่ไอ้นนท์กีรีบเอามือมาจับหน้าเธอไว้แล้วสอดลิ้นเข้าไปในบอกของเธออย่าง ชำนาญ เธอดิ้นขัดขืนสัก แล้วก็หยุดไม่ดิ้นไม่ร้องแต่นอนให้ไอ้นนท์เอาลิ้นสอดเข้าไปในปากของเธอและ ดูดปากเธอดังจ๊วบๆ ไอ้นนท์ดึงแขนอีกครั้งหนึ่งที่อยุ่ใต้ตัวเธอออก และจับเธอนอนหลายลืมตามองเพดาน ผมเห็นน้ำตาเธอไหลออกจากทางตา เห็นแล้วสงสารจับใจ อยากกระโดดออกไปชกหน้าไอ้เหี้ยนนท์จริง ๆ แต่อีกใจหนึ่งก็อยากดูตอนจบของเรื่องว่ามันจะเป็นยังไง ตอนนี้เธอนอนหงายตามองเพดานน้ำตาไหล ส่วนไอ้นนท์นอนคว่ำอยู่ด้านข้าง ขาข้างหนึ่งของมันพาดค่อมขาของดาวเอาไว้ ปากมันก็ดูดปากดาวดังจ๊วบจ๊าบ และมือของมันตอนนี้เริ่มไม่อยุ่สุข ลูบสะเปะสะปะที่หน้าอกของเธอ สักพักมันก็สอดมือเข้าไปใต้เสื้อของเธอและลูบคลำเนินถันของเธอใต้เสื้อนั้น สักพักมันก็ดึงมือออก และลูบลงไปที่หน้าขาที่เนินสงวนของดาว มันล้วงมือสอดเข้าไปใต้ของกางเกง และกุมที่เนินของเธอ ผมเห็นเธอสะดุ้งเหยียดขานิ้วเท้าทั้งสองข้าเกร็งงองุ้ม แต่เธอก็ไม่ได้โวยวายหรือปกป้อง ตอนแรกผมสงสารเธอจับใจ แต่ตอนนี้ชักเริ่มไม่แนใจตัวเอง เพราะเจ้ามังกรผมที่หลับอยู่กำลังตื่นขึ้นมาอีกแล้ว ไอ้นนท์ท้งลูบทั้งบีบเนินของเธอที่อยู่ใต้กางเกงนั้น มืออีกข้างหนึ่งของมันก็เลิกชายเสื้อขึ้น เห็นเต้าอันอวบอิ่มของเธอ ที่ตั้งเต้าอูมเด่นอย่างสวยงาม ผมพึ่งสังเกตุเห็นเดี๋ยวนี้เองว่า นมของเธอสวยจริงๆ สวยมากหัวนมเล็กนิดเดียว เมื่อคืนที่สวนสาธารณะผมไม่ได้สังเกต อีกอย่างมันมืด เต้านมของเธอเป็นกระเปาะ ไอ้นนท์อ้าปากลงไปงับดูดเม้ม สลับข้างไปมา ตอนนี้ดาวหลับตาเหมือนกับว่าไม่อยากรับรู้ หรือไม่มีความรู้สึกอะไร แต่ผมสังเกตุเห็นเธอขนลุกตุ่มรอบๆหัวนมเป็นผื่นขึ้นมาเลย ดาวหลับตาหันหน้าออกไปด้านข้าง ไอ้นนท์ดึงมืออกมาจากใต้กางเกงของดาว เงยหน้าจากละปากจากยอดทับทิมของเธอถอดเสื้อยืดของมันโยนออกมาทางตู้ที่ผมหลบ อยู่...ปลดกระดุมรูดซิบกางเกงอย่างรวดเร็ว ดูๆแล้วแม่งโคตรชำนาญเลย ผมเห็นมันใช้หัวแม่เท้าคีบขากางเกงอีกข้างแล้วดึงรูดออกไปอย่างง่ายดาย ..ผมกับมันจริงแล้วก็เป็นเพื่อนกันมานานหลายปีดีดัก แต่ก็ไม่ได้สนใจรูปร่างหรือเคยเห็นไอ้นนท์มันแก้ผ้าต่อหน้าต่อตามาก่อน ดูๆ ไป หน่วยก้านมันก็โอเคเลย แม้จะผิวคล้ำไปนิด แต่ก็ดูแมนแบบเข้มๆ มีกล้ามพองาม โดยรวมแล้วถือว่าดีเลยแหละ ยิ่งตอนนี้เห็นดาวนอนเฉย ในขณะที่ไอ้นนท์แก้ผ้าเกือบจะล่อนจ้อน ผมก็แทบจะคลั่ง ..ก็เพราะไอ้น้องชายผมที่มันนอนอยู่กางเกงนี่สิ มันแข็งขึ้นมาจนจะทนไม่ไหวแล้ว ผมต้องล้วงมือลงไปบีบปลอบใจมัน ไอ้นนท์ก้าวขึ้นค่อมตัวเธอที่ตอนนี้นอนหลับตาพริ้มเหมือนคนไร้ความรู้สึก มันก้มลงไปงับที่หัวนมเธอแล้วดูดเน้นๆ อีกข้างมันก็กำบีบเบาๆ สองมือของดาวที่ตอนแรกวางเฉยๆ บนที่นอน ตอนนี้เริ่มกำขยุ้มผ้าปู ก้นของไอ้นนท์มันก็ขยับกดขึ้นลง ให้เป้าของมันที่แข็งตัวเต็มที่ในกางเกงในสีขาวของมันดขยี้กับเนินเสียวของ ดาวภายนอกกางเกงขาสั้น บางครั้งมันก็กดเน้นๆและคลึงส่ายก้นเป็นวงกลม ตัวดาวเองเธอก็คงจะรู้สึกเสียวสยิวเหมือนกัน เพราะบางครั้งผมเห็นเธอยกสะโพกตอบรับการบดคลึงของไอ้นนท์ แม้จะเป็นช่วงๆก็ตาม ไอ้นนท์เริ่มไซร์ลงมาที่หน้าท้อง ดาวห่อตัวนิดๆด้วยความสยิว มันใช้ขาข้างหนึ่งดันขาดาวแยกออกแล้วมันก็เข้าไปแทรกอยู่ตรงกลาง หน้ามันไซร์ที่หน้าท้องของเธอมือสองข้างก็บีบคลึงที่สองเต้าอย่างไม่ลดละ ดาวตอนนี้เธอเกร็งไปทั้งตัว อารมณ์หึงวิ่งขึ้นมาตะหงิดๆ แต่คิดดูอีกที วัวมันเคยขาม้าเคยขี่ ถ้าเธอปฏิเสธไม่ยอมซะอย่างคงไม่เกิดเรื่องแบบนี้ นี่ก็แสดงว่าเธอยังมีใจให้ไอ้นนท์อยู่ คิดแล้วก็น้อยใจนิดๆ ทำเอาเจ้ามังกรอยู่อ่อนลงไปยวบเลย พอหันไปมองบนเตียงอีกที ไอ้นนท์ไซร์อยู่เนินสวรรค์ของเธอแล้ว โดยมีกางเกงขาสั้นของเธอกั้นอยู่ อย่างที่บอกเนื้อผ้ากางเกงที่ดาวใส่ เป็นผ้ามันแบบลื่น ๆ ผ้าที่ตรงเนินของเธอตอนนี้เป็นมันวาว คงจะทั้งน้ำลายและน้ำเสียวของไอ้นนท์แหละ เธอบิดตัวนิดๆแอ่นสะโพกหน่อยๆ คงเพราะเสียวไอ้นนท์สอดมือสองข้างเข้าใต้ก้นของเธอแล้วพยายามยกขึ้น แต่ดูเหมือนเธอขืนไว้ ไอ้นนท์ใช้ปากทั้งขบทั้งงับและคลึงเนินเธอนอกร่มผ้า คราวนี้ไอ้นนท์แทบไม่ได้ออกแรงยกเลย เธอกลับยกลอยและส่ายนิดๆ แต่ดูเหมือนแป๊บเดียวเธอก็หยุดแล้วกดสะโพกลงเหมือนเดิม ไอ้ไซร์ขึ้นไปที่หน้าท้องดึงขากางเกงสองข้างลงค่อยๆทีละน้อยๆ ลงมาถึงกึ่งกลางสะโพก มองเห็นขนไรอ่อนและเนินสวาทอันโหนกนูนของเธอขาวเด่นลอยขึ้นมา อารมณ์ผมที่หดหายไปเมื่อกี้ฟิตปั๋งขึ้นมากอีก อยากห้ามก็อยากห้าม อยากดูก็อยากดู ไอ้นนท์ค่อยๆดึงกางเกงเธอลงมาอีกเกือบๆจะพ้นก้นแล้ว มองเห็นเนินเสียวของเธอโหนกนูนขาวจั๊ว มีขนรำไรบางๆ อย่างเด่นชัด เธอไม่ได้ใส่กางเกงใน มันช่างสวยงามเสียจริง ผมกลืนน้ำลายลงคออย่างฝืดๆ เสียดายก็เสียดาย ไอ้นนท์ซุกหน้าเข้าไปที่เนิน ลิ้นของมันตวัดเลียเนินนั้นอย่างตะกละ บางครั้งมันก็ดูดหว่างแคมสองข้าง บางครั้งมันก็แหย่ลิ้นเข้าไปในร่องเสียวของเธอ ตอนนี้ดาวเธอก้นแทบไม่ติดพื้น มือขยุ้มผ้าปูที่นอนจนแทบจะขาด บิดตัวไปมา สองเต้าปทุมถันของเธอ ชูชัน ขนสยิวเธอลุกชูชันไปทั่วร่าง ยิ่งตอนที่ไอ้นนท์ใช้สองมือยกก้นเธอขึ้น เนินเสียวของเธอมันช่างโหนกนูนเร้าใจจนผมแทบอยากจะกระโดดออกมาแล้วเข้าไป ร่วมด้วยเลย ขณะที่ไอ้นนท์ใช้ปากทั้งดูดทั้งเลียอยู่มือมันก็ค่อยๆดึงกางเกงดาวต่ำลงไป อีก ..ทันใดดาวก็ทะลึ่งพรวดลุกขึ้นดึงกางเกงของเธอขึ้นไป ไอ้นนท์รีบลุกขึ้นประกบกดเธอลงนอนอีกครั้งปากมันก็พยายามไซร้ซอกคอ....ไหน นนท์บอกว่าไม่ทำอะไรดาวไง ?.... ไอ้นนท์ไม่พูดอะไร มันหยุดนิ่งนอนทับบนตัวดาว ซบหน้าไว้ที่ซอกคอกเธอ นนท์ขอโทษ...ไอ้นนท์เงยหน้าพูดอ่อยๆ...แต่ก้นของมันสิ ไม่อยู่นิ่งเลย มันส่ายบดกับเนินของเธอเบา นนท์ผิดคำพูด คำพูดของนนท์เชื่อไม่ได้...เธอตัดพ้อต่อว่าเบาๆ น้ำตาของเธอเริ่มไหลรินที่หางตาอีก ไอ้นนท์ยกตัวขึ้นเอามือปากน้ำตาที่หางตาให้เธอ มันจูบเบาที่แก้มของดาว โอเค..นนท์สัญญาว่าจะไม่เกินเลยไปกว่านี้ ขอแค่นนท์ได้กอดได้จูบดาวอีกนิดหน่อยนนท์ก็จะไปแล้ว นะนะ..นนท์สัญญา นนท์ขอแค่ข้างนอก ไอ้นนท์มันออดอ้อนอีก ไอ้เหี้................แม่ง ....เหมือนกูเด๊ะ แต่เมื่อกี้แม่งก็เกือบไปแล้ว ผมใช้ชื้นขึ้นมาหน่อย อย่างน้อยถึงแม้ว่าเธอกับไอ้นนท์จะเป็นแฟนกันมา แต่เมื่อเลิกก็คงหมายความอย่างนั้นจริง ๆ ไม่อยากนั้นเมื่อกี้ คงเสร็จไอ้นนท์ไปแล้ว แต่อีกใจหนึ่งมันก็เกิดความรู้สึกประหลาด อยากเห็นเธอกับไอ้นนท์มีไรกันจริงๆต่อหน้าต่อตา มันคงจะได้อารมณ์สุดๆ แต่อีกใจก็หวงเธอลึก ๆ ได้ยินเสียงไอ้นนท์พูดไรไม่รู้เบาๆ ไม่ค่อยได้ยิน แล้วมันก็จูบดูดปากของเธออีก ผมก็คิดไปเรื่อยเปื้อยสารพัด สายตาผมมองจับจ้องไปก้นของไอ้นนท์ที่หุ้มด้วยกางเกงในขาวๆโดยบังเอิญ ทำเอาผมคึกขึ้นมาอีกในทันทีเลย ก็ที่ไอ้นนท์มันบดคลึงก้นของมันอยู่ตอนนี้สิ เป้าควยอันโป่งพองของมันที่กำลังบดคลึงเนินเสียวเนื้อๆของดาวเลย ผมไม่แน่ใจว่าบังเอิญหรือความจงใจหรือว่ามันเกิดขึ้นตอนไหน ไม่ทันได้ดู เพราะกางเกงขาสั้นบานๆของดาวด้านที่ผมอยู่ตอนนี้ มันเปิดออกไปอีกด้านข้าง ทำให้เนินของเธอลอยเด่นของออกจากขากางเกง ท้าทายลำลึงค์ไอ้นนท์ที่แข็งเป๊กเป็นลำอยุ่ในกางเกงในของมัน ไม่ว่าเป้ากางเกงไอ้นนท์หรือเนินสวาทของเธอตอนนี้ เปียกเป็นมันวาวด้วยกันทั้งคู่เลย ไอ้นนท์บดเป้าของมันลงไปถูไถเนินเนื้อเธออีกทั้งที่อยุ่ในกางเกงในเธออีก มันลุกขึ้นนั่งกลางหว่างขาของดาว กลายเป็นว่าดาวนอนถ่างขาโดยมีไอ้นนท์แทรกอยู่ตรงกลาง มันก้มลงไปดูดเม้มหัวนมดาวสองข้างสลับไปมา ส่วนข้างล่างมันขยับตูดเข้าไปให้เป้าของมันถูไถกับเนินของเธออีก ผมลุ้นระทึกอีกแล้วววววว......ดาวเอามือสองข้างดันหัวไอ้นนท์ออกจากปทุมถัน ของเธอ แต่ดูเหมือนไม่ได้ดันแรงเพื่อหวังให้หลุด ดูแล้วเธอเพียงแค่ดันๆไว้เท่านั้น บางครั้งดูเหมือนเธอกดหัวไอ้นนท์ลงด้วยซ้ำ ไอ้นนท์เอื้อมมือลอดหว่างขาเข้ามาล้วงเข้าไปใต้ของกางเกงในด้านล่างของมัน แล้วงัดเอาเจ้ามังกรของมันออกมา ผมเองก็เห็นไม่ค่อยชัด แต่ก็พอเลาๆแวบๆ เพราะมีขาของมันและดาวบังอยู่ แต่ก็มีบางครั้งที่มันขยับ แต่ก็รู้ว่ามันคงไม่น้อยเหมือนกัน เพราะแวบๆที่เห็นหัวมันเปิดเห็นหัวหยักบานอย่างน่ากลัว มันจับลำลึงของมันเอาหัวถูขึ้นลงตามร่องเสียวของเธอ เธอสะดุ้งเฮือก กดหัวไอ้นนท์ลงบดขยี้เต้านมเธออย่างเร่าร้อน ผมทนไม่ไหวน้ำแตกคากางเกงเลย ทั้งๆที่ผมยังไม่ทันได้ทำไรมัน ไอ้นนท์เงยหน้าจากเต้าของเธอ แล้วขยับนั่งเข้าไปชิดอีก จับลำลึงค์ของมันเอาหัวถูขึ้นลงตามร่องเสียว มันมองหน้าดาวบางครั้งแล้วมันก็ทำต่อ ดาวส่ายก้นไปมาอย่างสุดเสียว บางครั้งก็เหมือนจะแอ่นเนินเข้าหาควยไอ้นนท์ ไอ้นนท์ก็ยังไม่ยอมเอามุดเข้าไป ดาวเอาสองมือกุมเต้าตัวเองไว้แล้วบีบเบา ๆ ไปๆมาเธอก็ดิ้นไอ้นนท์ก็ขยับ เลยกลางเป็นว่าตอนนี้ดาวเธอนอนเอาหัวไปอีกข้างนอนตามแนวขวางของเตียง เอาปลายเท้ามาทางผม และได้นนท์ก็หันตูดอันดำทะมึนของมันมาทางผมเหมือนกัน ตอนนี้มันจึงมองไม่เห็นอะไร่เลยสักอย่าง นอกจากตูดดำของไอ้นนท์ ไอ้นนท์มันปล่อยมือจากมังกรของมันก้มคงก้มลงไปดูดหัวนมดาวนั่นแหละ ทำให้ก้นของมันยกขึ้น ขางทั้งข้างของดาวก็พาดอยู่หน้าขาของมัน เมื่อไอ้นนท์ก้มไปข้างหน้า มันทำให้ผมมองเห็นมังกรดำของได้นนท์ที่แข็งตัวจนเห็นเส้นเอ็นปูดปูนเอาหัวลง พาดแนบสนิทตามรอยแยกของร่องเสียวอันขาวผ่องของดาว ตัดกันอย่างชัดเจน มังกรของผมที่หลับไปแล้วเริ่มตื่นอย่างช้าๆอีกครั้ง มันปล่อยปากจากเต้านมของดาว และเลื่อนขึ้นไปจูบปากดาว มือข้างหนึ่งค้ำยันที่นอน ข้างหนึ่งบีบนวดที่เต้านมอันขาวผ่องของดาว มันขยับก้นขึ้นลง ทำให้มังกรดำของมันเลื่อนไหลขึ้นลงตามจังหวะ มันเอื้อมมือลอดเข้ามา ใช้สองนิ้วแบะสองแคมออก ให้มังกรของมันทาบแนบสนิทเข้าไปอีก ดาวส่ายก้นเสียวอย่างสุดๆ มันขยับก้นออกนิดหนึ่ง แล้วเกร็งกล้ามเนื้อให้มังกรของมันเอาหัวดีดผึงผ่านร่องเสียวของดาวขึ้นไป ดาวเสียวถึงร้องอื้อออ ยกก้นขึ้นตามส่ายขยึกๆ สองมือคว้าหมับกำที่ต้นแขนไอ้นนท์แน่น ไอ้นนท์ลุกขึ้นนั่งโยงโย่ ขาของดาวพาดอยู่ที่ต้นขาไอ้นนท์ เลยทำให้ก้นของดาวยกลอยตามไปด้วย ไอ้นนท์แหวากขากางเกงของดาวออกไป ลูบคลำเนินสวาทเธอ มันใช้นิ้วกรีดตามรอยแยก ดาวเด้งสะโพกขึ้นลงตามเบาๆ ไอ้นนท์จับหัวมังกรของมันถูขึ้นลงตามรอยแยกบดอย่างแรง ดาวครางอือออๆ บางครั้งมันก็เอาหัวมังกรไปคลึงหมุนวนที่รูเสียวของเธอ มันเอาหัวมังกรไปจ่อไว้ที่รูเสียวของเธอแล้วชักเข้าออก
ไรมันจะรักษา สัญญาปานนั้น...ผมนึก ดาวแอ่นก้นขึ้นลงไอ้นนท์ชักว่าวาเข้าออกบางครั้งก็กดหัวมังกรของมันให้จ่อ มุดปิดปากรู ก้นของไอ้นนท์เกร็งเป็นระยะๆ มันใช้มืออีกข้างลูบไล้ตามตัวตามเต้านมของเธอ บางทีมันลูบไล้เนินเสียวของดาว มือที่มันชักว่าวเข้าออก ทำให้สันมือของมันไปกระทบเสียดสีกับกลีบแคมและติ่งเสียวของดาว มันยิ่งทำให้ก้นของเธอลอยขึ้นลงอย่างเสียวซ่าน ร้องอ๊าๆๆๆๆ...............ไอ้นนท์กระดกก้นเอาไปเอาหัวมังกรจ่อมุดไว้ที่ ปากรูเสียว แล้วสาวลำลึงค์เข้าออกอย่างเร็ว ดาวจับหน้าขาไอ้นนท์สองข้างแล้วกระดกก้นขึ้นลงขยับเนินสวาทให้รูเสียวบดเข้า หาหัวมังกรดำของไอ้นนท์ สักพักไอ้นนท์ปล่อยมือให้หัวมังกรของมันจ่ออยู่ที่ปากถ้ำสวาท มันโน้มตัวไปข้างหน้า สองมือค้ำยันบนที่นอน โก่งหลังกระดกก้นยิกๆ หัวมังกรของมันยังไม่ได้มุดเข้าไปข้างใน ได้ยินเสียงแจ๊ะๆ น้ำเงี่ยนไหลจากร่องเสียวของดาวอาบลงตามง่ามขาของดาวเป็นทางหยดลงบนผ้าปูที่ นอน

Reply #6 on: July 09, 2010, 03:30:25 pm

ไอ้นนท์มันยังคงไม่ดันให้หัวมังกรของมันมุดเข้าไป ดาวเธอคงจะทนเสียวไม่ไหว ส่ายสะโพกขยับก้นเข้าหาลำลึงค์ไอ้นนท์ ไอ้นนท์ขยับก้นถอยนิดไม่ยอมดันให้หัวมังกรมุดเข้าไป เหมือนกับมันจงใจทรมานดาว ผมเห็นกลีบแคมสองข้างของดาวแดงเป็นสีชมพูดเลย คงเกิดจากการเสียสีและอีกอย่างที่ไอ้นนท์มันเอาหัวควยของมันถูไถก็คงจะมี ส่วน
ไอ้นนท์ก้มงับหัวนมดาวแล้วดูดเน้นๆ เธอแอ่นหน้าเลยสู้เลย แต่ข้างล่างเธอยังส่ายไม่หยุด ไอ้นนท์ลุกขึ้นสาวท่อนลำของมันอีกครั้งแต่ก็ยังเอาหัวของมันจ่อไว้เหมือน เดิมไม่ดันเข้าไป มันเร่งสาวมือสักพักก็ทำท่าว่าจะเสร็จ มันแหงนหน้าก้นเกร็งแอ่นไปข้างหน้า มืออีกข้างของมันบดขยี้ที่ติ่งเสียวของดาวอย่างเร็ว มันสาวมือเร่งอีกครั้งบดหัวถอกของมันกับปากรูของดาว ร่างมันกระตูกยึกๆเด้งตูดโน้มตัวไปข้างหน้า จับหัวมังกรรูดขึ้นลงช้าๆ สลับบีบหัวมังกรของมันปลดปล่อยน้ำเสียวพุ่งผ่านปากรูเสียวของดาวเข้าไปข้าง ในปรู๊ดดดดๆ มันกระตุกตามอีกสองสามที ดาวครางอื๊ๆๆๆๆๆๆๆๆ เด้งสะโพกแอ่นก้นให้ไอ้นนท์บดหัวถอกกับปากรูเสียวของเธอ ไอ้นนท์ปล่อยมือจากท่อนลึงค์ของและเนินสวาทของดาว สองมือมันสอดเข้าไปใต้ขากางเกงที่บานดาวของดาวช้อนก้นที่ลอยสั่นยิกแล้วดึง เข้าหาตัวมันอย่างรวดเร็ว ดาวสดุ้งสองมือขยุ้มผ้าปูที่นอนแอ่นลำตัวขึ้นไปสะพานโค้ง ไอ้นนท์ยกช้อนก้นเธอขึ้นลงให้เนินของเธอบดกับหนอกของมันสองสามครั้ง ดาวกระตุกยึกๆในท่าสะพานโค้งสามสี่ครั้งตัวเกร็งจนแดงไปทั้งตัว ผมถึงกับน้ำแตกอีกรอบอย่างทราบสาเหตุ สักครู่ดาวเริ่มผ่อนคลาย เธอปล่อยตัวลงนอนราบกับที่นอน แต่ไอ้นนท์ยังไม่ยอมปล่อยมือจากก้นของเธอ มันช้อนยกไว้แบบนั้นและจับโยกหมุนคลึงเบา น้ำเสียวทั้งของมันและดาวไหลปนกันอาบก้นของดาว และพวงไข่ไอ้นนท์ลงใส่ผ้าปูที่นอนยังกับก๊อกน้ำรั่ว ดาวบิดตัวตะแคงไปด้านข้างหันหลังมาทางตู้เสื้อผ้าที่ผมซ่อนอยู่ ดึงหมอนอีกใบที่อยู่ข้างๆมากอดปิดหน้า ไอ้นนท์มันคลึงตูดมันเข้าบดกับเนินของดาวสักพัก มันก็ค่อยๆ ดึงมือออกมาจากก้นของดาว แต่มันยังไม่ยอมขยับก้นของมันตามออกด้วย มันค่อยๆวางก้นดาวลง ขยับตัวนิดหน่อย ยกขาซ้ายของมันค่อมขาขวาของดาวที่นอนตะแคงอยู่ ขยับจัดอีกนิดหน่อยมันก็อยู่หว่างขาของดาวเหมือนเดิม แต่เปลี่ยนท่ากากบาท...???????? แต่มันยังคงแอ่นเด้งส่วนหนอกกับลำควยของมันถูไถบดไว้กับเนินสวาทของดาวอยู่ มันเอนตัวไปด้านหลังแล้วก็ขยับเข่าแอ่นตูดดำของมันเขาไปอีกหน่อย ดาวแอ่นสะโพกหนีไปข้างหน้าแต่มันก็จับไว้ ผมไม่แน่ใจว่าควยของมันมุดเข้าไปรู้เสียวของดาวจนหมดหรือว่ามันหดตัว เพราะหนอกมันเบียบชิดติดเข้าไปข้างในเลย ผมเห็นแต่โคนกับขนหมอยของมัน เพราะขากางเกงดาวบังอยู่ มือข้างซ้ายมันลูบไล้ขาดาวขึ้นเบาๆ มือขวาของมันลูบซุกเข้าไปแก้มก้นที่ขาวเนียนของดาวในกางเกง มันลูบไล้ดันขากางเกงของดาวด้านบนขึ้นไป ทำให้มองเห็นก้นขาวเนียนของดาว ..มันช่างขาวเนียนจริง ๆ ผมมองเนินเนื้อของเธอที่เป็นกลีบพลูล้นออกด้านก็ไม่เห็นชัด เพราะไอ้นนท์มันบดหนอกของมันชิดและขยับเบาๆเป็นบางครั้ง มันขยับตัวเหยียดขาซ้ายไปข้างหลังเอนตัวลงด้านข้างหลังดาว แล้วเหยียดขาขวาลงตามไปล้มตัวลงไปนอนกอดดาว ในท่านอนตะแคง โดยที่ก้นของมันยังไม่ขยับหรือถอนออกจากก้นของดาว ผมเลยไม่รู้ว่าควยของมัเสียบอยู่ในรูดาวหรือว่ามันอ่อนตัว ดาวขยับตัวแอ่นก้นไปข้างหน้าอีกครั้งแต่ไอ้ก็ล้วงมือไปข้างหน้ากดดึงที่หน้า ท้องหรือเนินเธอผมก็ไม่เห็นดึงเข้ามา ไอ้นนท์ขยับตูดหมึกของมันออกมานิดหน่อยแล้วก็เด้ง เข้าคลึงเบาๆ ดาวยกมือซ้ายขึ้นมาจับบีบสะโพกไอ้นนท์แน่น ไอ้นนท์ลูบที่สะโพกและก้นขาวๆของเธอและดึงขอบกางเกงขึ้นมาอีก มันลูบวนเล่นอยู่แบบนั้นสักพัก มันก็ขยับก้นของมันออกมา กึ่งนอนหงายกึ่งตะแคง ผมเห็นควยของมันดีดผึงขึ้นมา เป็นมันเยิ้มตั้งแต่หัวจนทั่วลำควยของมันเลย ส่วนกลีบพลูเสียวของดาว ออกแดงสีชมพูด แต่สองกลีบก็ยังปิดสนิท ท่านี้เห็นแล้วผมอยากเอาควยผมเข้าไปเสียบจริงเลย เธอนอนหันหลังให้ไอ้นนท์ แถมงอเข่าคู้ขาไปข้างหน้า มันยิ่งทำให้กลีบพลูสองกลีบล้นหว่างขาออกมาข้างหลังเป็นมันเยิ้ม และมันยังมีน้ำสีขาวขุ่นๆไหลปนออกมากับน้ำใสๆ ไอนนท์มันยกก้นขึ้นรูดกางในสีขาวของมันซึ่งตอนนี้มันเป็นสีขุ่นด้านหน้า เกือบทั้งหมด ออกทางปลายเท้า โยนไปทางปลายเตียงแล้วจับลำควยของมันประกบเข้ากับรอ่งเสียวของดาวซอยตูดยิกๆ พอแล้วนนท์ กลับไปได้แล้ว....ดาวยกหมอนออกและแหงะหน้าบอกไอ้นนท์ มันลูบแก้มสะโพกดาวเบาๆ ซอยก้นช้าใส่ก้นดาว ซุกหน้าที่ซอกคอ....แป๊บเดียวดาว แป๊บเดียว เดี๋ยวนนท์ไปแล้ว เสียงไอ้นนท์บอกอ้อนๆ ผมเริ่มจะเมื่อยเพราะอยู่ในตู้นี้เกือบๆสามสิบนาทีแล้ว น้ำแตกไปสองรอบแทบแข้งขาอ่อน จะขยับก็กลัวว่าจะเกิดเสียงดัง.....
ขอกอด ดาวอีกสองสามนาที เดี๋ยวนนท์ก็ไป....ไอ้นนท์พูดเบาๆ ผมเห็นมันแอ่นก้นออกมา ล้วงมือไปจับควยของมัน เอาหัวถูกขึ้นลงที่ร่องเสียวของเธออีก เธอสะดุ้งนิดหน่อยก็เอื้อมมือมาจับมือไอ้นนท์ที่กำลังจำควยของมันถูไถร่อง เสียวของเธออยู่ให้หยุด มันหยุดปล่อยมือจากท่อนลำของมันเอื้อมไปลูบไล้หน้าอกแทน ดาวพยายามดันสะโพกไอ้นนท์ออกจากก้นที่มันซอยยิกๆอยู่ ดาวดันตัวทำท่าจะลุกขึ้น ไอ้นนท์โก่งสะโพกกระเด้าก้นพรวดเข้าไป ดาวคราวอ๊า....มือคว้าหมับที่สะโพกไอ้นนท์ดึงเข้าหาและแอ่นก้นเข้าหาลำควย ไอ้นนท์ในท่ากึ่งนั่งกึ่งนอนตะแคง มันเด้งตูดซอยยิกๆสามสี่ครั้ง สองมือของมันสอดเกาะกุมอยู่ที่สองเต้าของเธอ ดาวเอามือดันสะโพกไอ้นนท์ออก เหมือนไม่ตั้งใจ เพราะก้นเธอยังแอ่นมาข้างหลังเบียดเสียดกับมังกรได้นนท์อยู่ มังกรของผมเริ่มลุกขึ้นมาอีกแต่คราวเพียงนิดหน่อยเท่านั้น ไอ้นนท์พลิกตัวเธอหงายขึ้นมานอนทับมันอยู่ด้านบน มันกางขาออกให้ขาสองข้างของดาวอยู่ตรงกลาง แล้วก็เอาขาสองข้างของมันเกาะเกี่ยวขาสองข้างของดาวไว้ แอ่นก้นขึ้นเบาๆ ดาวหน้าแหยแบบเสียวๆ มันปล่อยขาสองข้างของมันที่เกาะเกี่ยวขาดาวอยู่ และดันหลังดาวลุกขึ้นนั่ง ดาวหน้าบิดเบี้วเหยเก เธอนั่งทับอยู่บนกระดอไอ้นนท์ไอ้นนท์จับเอวเธอคลึงเบาๆ เธอก้มลงจับขาสองข้างไอ้นนท์บีบแน่นสั่นระริก ผมเองก็ลุ้นที่จะเห็นแบบจะๆอย่างระทึก แต่ก็ติดที่เธอไม่ยอมถอดกางเกง ไอ้นนท์เอนตัวลุกตามขึ้นมาสอดมือเข้าไปในเสื้อเลื้อยออ้อมมาด้านหน้า เคล้าคลึงเต้านม อยู่ๆเธอก็ลุกพรวดไอ้นนท์กอดเอวเธอไว้ไม่ยอมให้เธอลุกขึ้น เธอก็ยังดิ้นที่จะลุก ไอ้นนท์คลายวงแขนยันตัวลุกขึ้นพร้อมกับเธอ โดยที่ก้นของมันยังเด้งดึบๆ ตามก้นของเธอ ทั้งเธอและไอ้นนท์ลุกขึ้นยืนเธอพยายามเอามือดันสะโพกไอ้นนท์ออก ไอ้นนท์ล้วงมือเข้าไปใต้กางเกงด้านหน้าคลึงโหนกนูนของเธอและกดเบาๆให้เธอ แอ่นก้นมาหามันข้างหลัง ตอนนี้ทั้งคู่หันด้านข้างให้ผม และก็เป็นด้านข้างที่ไอ้นนท์มันเลิกขากางเกงเธอขึ้น แต่ก็ยังไม่เห็นไรอยู่ดี เพราะก้นเธอกับไอ้นนท์มันเบียดติดกัน ไอ้นนท์ซอยก้นยิกๆ ในท่ายืน มือหนึ่งล้วงข้างหน้า มือหนึ่งเคล้าคลึงที่หน้าอก ปากกับจมูกของมันซอนไซอยู่ที่ซอกคอแต่ติ่งหูของเธอ สักพักไอ้นนท์ก็ซอยถี่ๆและแรงขึ้นเสียงดับป๊าบๆ สองมือดาวจับหน้าขาไอ้นนท์บีบแน่น แหงนหน้าเชิด ไอ้นนท์ดึงมือออกจากกางเกงด้านหน้าล้างเข้าไปในเสื้อบีบเคล้นสองเต้าเธอแทน อย่างเมามัน ดาวเองก็คงเสียวแบบสุด ๆ เห็นเธอก้มตัวลงเล็กน้องเกร็งแอ่นหน้าอกไปข้างหน้า และแอ่นไปข้างหลังให้ไอ้นนท์เด้งเสียบดังแจ๊ะๆ ป๊าบๆ ผสมกัน ไอ้นนท์ยิ่งกระแทกแรงขึ้นอย่างเมามันป๊าบ มันคงใกล้จะเสร็จเหมือนกับดาวในตอนนี้ ที่เกร็งสะโพกกระทกรับการกระเด้าของไอ้นนท์ ร้องอ๊ายยยยๆ .....ถี่ๆเหมือนจะเสร็จ ไอ้นนท์กดแช่ กระแทกป๊าบๆเน้นๆ เสียงดาวร้องว้าย..แล้วเซถลาทิ่มมาทางตู้ที่ผมซ่อนอยู่ ตอนแรกผมนึกว่าเธอเสร็จ ผมตกใจวาบ ดาวถลามาเอามือยันบานประตูตู้ไว้ ไอ้นนท์มันก็คงตกใจเหมือนกัน รีบยื่นมือคว้าแขนของดาวแต่ไม่ทัน ดีว่าช่วงที่ดาวเซถลามามันไม่ไกลกว่านี้ ไม่งั้นมีหวังดาวหัวทิ่มพื้น ไอ้นนท์รีบกระโดดตามลง ทั้งลำทั้งหัวหอกของมันผงกหงึกๆ น้ำเสียวไหลย้อยเป็นทางตั้งแต่หัวลงไปที่พวงไข่ของมันแล้วหยดลงบนพื้นห้อง ดาวเอามือยันตู้กำลังจะหันกลับไป ไอ้นนท์เข้ามาประชิด จับดาวหันหน้าเข้าตู้ แล้วมันก็ดึงกางเกงเธอพรวดลงไปไว้ใต้หัวเข่า ดาวร้องว้าย..เบา ๆ เนินสวาทอันขาวอวบนูนของดาวลอยเด่นอยุ่ตรงหน้าผมเลย ซึ่งมันห่างไม่กี่นิ้ว จากในตู้ที่ผมซ่อนอยู่ ผมเห็นชัดมาก มันโหนกนูนสวยงามมาก สองแคมยังปิดสนิท มันเกิดขึ้นเร็วมาก เร็วจริง ผมว่ามันคงเป็นลูกติดพันแหละ เพราะมันกำลังจะเสร็จ ดาวก็เหมือนกัน แต่บังเอิญว่าเธอเซถลาหัวทิ่มลงไป อารมณ์เสี้ยนสุดๆเมื่อกี้คงจะหดหมายไปเกือบหมด เมื่อไอ้นนท์ดึงกางเกงเธอลง เธอจึงรีบก้มลงไปเพื่อดังขึ้นมาก ไอ้นนท์ไม่รอช้า มันรีบเข้าประกบทางด้านหลัง จับหัวมังกรดำของมันจ่อตรงร่องเสียวของเธอแล้วกระเด้าตูดเด้งพรวดเข้าที เดียวมิดลำเลย ดาวร้องฮื๊อออออออออยาวในคอเบา แล้วเงยขึ้นสองมือดันไอ้นนท์ออก ไอ้นนท์จับมือดาวทั้งข้าง ไปยันบานประตูตู้ไว้ข้างละบานแล้วเด้งกระเด้าอัดใส่ก้นดาวเสียงดังป๊าบๆ ตอนนี้ผมเห็นชัดเจนเลย ลำลึงค์ของผมลุกทะลึงพรวดทันที สองกลีบอันอวบอุมของดาวตอนนี้ปลิ้นเข้าออกตามท่อนควยไอ้นนท์ที่กระแทกเข้า ออก ทุกครั้งที่ไอ้นนท์กระแทกเข้าออกมีน้ำเมือกไหลออกมาด้วยทุกทครับอาบลำควาย ไอ้นนท์ลงไปที่ไข่ของมันแล้วหยดลงบนพื้นตรงหน้าผมเลย บางครั้งไอ้นนท์ก็จับก้นเธอไว้แล้วก็ส่ายคลึงบดอย่างแรง ดาวแหงนหน้าเชิดกัดฟันกรอดดดดดด สักพักไอ้นนท์มันก็กระแทกถี่ๆเน้นมันคงใกล้จะเสร็จแหละ ดาวเธอเองก็เกร็งก้นแอ่นไปข้างหลังอย่างสุดๆ ไอ้นนท์กระแทกหนักอีกสองสามครั้งแล้วกดแช่จนมิดลำควยมัน กระตุกยึกๆ สามสี่ครั้ง แล้วปล่อยน้ำพุ่งปรู๊ดดดดดๆ เข้าไปใสรูเสียวของดาว คงหลายระลอกแหละเพราะเห็นมันบดคลึงอย่างหนัก ..ดาวร้องอ๊ายยยยยย....แล้วแอ่นก้นหยุดนิ่งให้ไอ้นนท์คลึงอย่างสุดสยิว เธอก็กระตุกยึกๆ หลายๆครั้ง แล้วหยุดนิ่งกัดฟันแหงนหน้า ไอ้นนท์กระแทกซ้ำอีกสี่ห้าครั้งน้ำเสียวของเธอกับไอ้นนท์ไหลล้นออกจากรูของ เธอ ทั้งๆที่ควยของไอ้นนท์ยังเสียบมิดอยุ่ในรูของ ทำเอาเธอเข่าอ่อน มือที่เกาะบานประตูกับขาที่ยืนอยู่ทำท่าไม่มีแรง เธอ ไอ้นนท์รีบก้มลงเอาสองแขนของมันโอบเอวเธอดึงขึ้นมา ทั้งๆที่ควยของมันยังเสียงมิดอยู่ในรูของเธอ หนำซ้ำมันยังบดคลึงหนอกของมันใส่ก้นของดาวเป็นช่วงๆ มันค่อยพยุงดาวถอยไปที่เตียง โดยที่มันยังไม่ถอนลำควยของมันออก มันกอดเอวดาวไว้แน่นแล้วหย่อนก้นนั่งลงบนเตียง
ดาวเองเธอคงเหนือยอ่อนหมด แรง ผมเผ้ากระเจิง เธอนั่งลงตามไอ้นนท์ทั้งๆที่ลำลึงค์ของมันยังเสียบอยู่มิดด้าม ไอ้นนท์มันกอดเธอเอนนอนหงานหย่อนขาที่ขอบเตียงหันหน้ามาทางผมพอดี
ดาวเธอ นอนหงายอยู่บนร่างของไอ้นนท์ เนินสวาทขาวอวบอันโหนกนุนของเธอลอยเด่น โดยที่ยังมีหัวถอกบานๆของไอ้นนท์เสียบคาอยู่เกือบมิดลำ ไอ้นนท์เลิกเสื้อเธอข้างบน สองเต้าลอยเด่นชูชันอย่างท้าทาย มันบีบคลึงเบาๆ

Reply #7 on: July 09, 2010, 03:31:49 pm
เวรกรรม...............นี่ผมน้ำแตกอีกตอนไหนหว่า....ดาวยันตัวลุกขึ้นนั่ง ไอ้นนท์เด้งก้นใส่ยึกๆ ผมไม่รู้ว่าเธอรู้สึกยังไงแต่เห็นเธอทำหน้าแหยๆ จะว่าเธอเสียวก็ไม่แน่ใจ เพราะว่าเธอเองก็พึ่งเสร็จไปหยก เธอเอามือยันตัวไอ้นนท์ลุกขึ้นยกก้นถอนเนินสวาทของเธอออกจากท่อนเอ็นมัน ลำลึงค์ไอ้นนท์เป็นมันแพล๊บ พอหัวถอกมันจะหลุดมันยังอุตส่าห์เอาศอกยันตัวลุกขึ้นกึ่งนั่งกึ่งนอน ยกก้นกระเด้าตาม เธอชะงักแล้วซีดปาก ไอ้นนท์คงไม่เห็นแต่มันอยุ่ตรงหน้าผมพอดี แต่ก็ลุกขึ้น น้ำเสียวไหลย้อยจากรูของเธอรดลงไปบนหัวถอกมันอาบลงไปพวงไข่ ท่อนเอ็นของมันผงกหัวหงึกๆ อย่างน่ากลัว เธอเดินผ่านหน้าตู้ไปผมได้ยินเสียงปิดประตู เธอคงเข้าห้องน้ำ ไอ้นนท์ยังคงนอนหงายเอ็นตั้งโด่หัวบานเถือกอยู่เหมือนเดิมยังไม่มีท่าทีว่า จะออ่นตัว ผมชักเริ่มจะเมื่อย เริ่มด่าไอ้เหี้...นนท์ในใจ เมื่อไหร่แม่งจะกลับว่ะ... มันลุกขึ้นแล้วเดินไปทางห้องน้ำ เสียงปิดลูกบิดประตู แต่ดาวคงล๊อค ดาว ๆ เปิดประตูหน่อย..มันร้องบอกดาวเบา.....เงียบ...ไม่มีเสียงตอบรับ ดาว ๆ มีเรียกซ้ำ....นนท์กลับไปเถอะ..ดาวร้องบอกมัน น่าดาวเปิดประตูหน่อย...มันยังคงไม่ละความพยายาม ถ้านนท์ไม่กลับดาวก็จะอยู่ในห้องน้ำนี่แหละ ไม่ต้องเรียก ดาวไม่เปิด.... เงียบไปสักพัก โอเคดาว งั้นนนท์กลับนะ ดาวมีไรก็โทรหานนท์นะ....มันเดินกลับมาคว้าเสื้อกับกางเกงไปนั่งใส่ที่ขอบ เตียง ผมเห็นมันหยิบกางเกงในขึ้นมามองดูแล้วทำท่าว่าจะใส่ แล้วมันก็เปลี่ยนใจโยนไว้บนเตียง ใส่กางเกงยีนส์และเสื้อยืด มันเดินไปหันหลังหันข้างส่องกระจก ..ดาว นนท์กลับนะ มันเปิดประตูออกไปแต่ก็ไม่ลืมล๊อคจากข้างในด้วย ผมกำลังคิดว่าจะเอาไงดีหว่า...เรื่องมันเกิดแบบนี้ ยิ่งคิดยิ่งมึน เสียงดาวเปิดประตูห้องน้ำออกมาเธอเดินมาที่ตู้เสื้อผ้าผมใจหายวาบ ซวยล่ะสิ... เธออาจจะเดินมาเสื้อผ้าไปเปลี่ยน ผมใจเต้นตุ๊บๆแรงมากเลย แล้วผมก็แทบช๊อคเธอเดินเข้ามาเปิดบานประตูตู้จริงๆ แต่ว่าเป็นอีกบานหนึ่งที่มีกระจกติดอยู่ด้วย ผมตัวลีบเข้ามุมกลั้นหายใจ เห็นเธอหยิบยางรัดผม แล้วหันไปส่องกระเอายางรัดผมเสร็จแล้วเธอก็ปิดบานประตูแบบดันเข้ามาเฉย ๆ แล้วก็เดินออกไป ตอนนี้ผมรุ้สึกว่ตัวผมมันน่าจะไม่มีตัวตน อยุ่ในโลก เพราะมันโหวงเหวงหวิวๆ อาจจะเพราะผมตกใจที่เธอมาเปิดบานประตูตู้เมื่อกี้ สักพักผมได้ยินเสียงปิดประตูห้องน้ำ ผมรอจนได้ยินเสียงเปิดฝักบัว เสียงน้ำดังซู่ออกมา ผมค่อยเปิดบานประตู แล้วค่อยๆก้าวออกมาเบาๆ แต่ก็ไม่ลืมปิดบานประตูตู้ให้เหมือนเดิมผมรีบวิ่งไปที่ประตู เสียงพื้นรองเท้าผ้าใบผมเสียดสีกับพื้นห้องเอี๊ยดๆ แต่ตอนนี้ผมไม่สนใจแล้ว ว่ามันจะเสียงอะไร ร้องรีบพาตัวเองออกจากห้องนี้ให้เร็วที่สุด ผมเอื้อมมือไปบิดลูกบิด มือผมมันสั่นๆอ่ะ แต่ก็ไม่ลืมเอาหัวแม่มืออีกข้างกดปุ่มล๊อคไว้ เพราะกลัวมันเด้งแซะออกมา เกิดเสียงดัง ค่อยแง้มประตูตะแคงด้านข้างแทรกออกมา ผมไม่อยากเปิดบานประตูมาก กลัวมันมีเสียงอ่ะ แล้วค่อยดังบานประปิด อีตอนปิดนี่แหละมันได้ลุ้นระทึก เพราะปุ่มล๊อคด้านในมันกดล๊อคไว้แล้ว ถ้าดึงประตูเข้ามาปิดล๊อคลูกที่มันจะเข้าล๊อคมันก็จะดีดผั๊วเข้าล๊อคดังแก ร๊ก ผมตัดสินใจดังประตูปิดเสียงดังฉึก.. ค่อยหายใจโล่ง แต่ผมก็ต้องใจหายวาบ ห้องข้างๆเปิดประออกมาพอดี สาวสวยหน้าตาจิ้มลิ้มผมยาวเดินออกมา เห็นผมค่อยๆปิดประตูพอดี เธอยิ้มให้ผม แต่เป็นรอยยิ้มที่ผมเองก็คาดเดาไม่ออก ทำเอาผมหัวใจหล่นวูบไปที่ตาตุ่มเลย แล้วเธอก็เดินผ่านลงไป ผมรีบโกยอ้าวกึ่งวิ่งกึ่งเดินลงบันได ก้าวฉับๆ ออกไป พอถึงทางเข้าด้านหน้าหอ ผมถึงกับถอนหายใจเสียงดังเฮือก กำลังจะก้าวขาเดินผมก็ต้องตกใจสะดุ้งโหยงหัวใจหล่นวูบอีกครา เพราะโทรศัพท์มันดังแปร๊นๆขึ้นมา เมื่อตั้งสติได้ ผมต้องครึ่งหัวเราะครึ่งเวทนาตัวเอง นี่ผมหวาดระแวงแม้กระทั่งเสียงโทรศัพท์ตัวเอง ผมหยิบโทรศัพท์ขึ้นมา นึกได้เวรเอ๊ยยยยยยยย เกือบซวยแล้วม๊ยล่ะ ผมไม่ได้ปิดโทรศัทพ์เหรอเนี่ย ตลอดเวลาที่ผมแอบอยู่ในห้องของดาว ถ้ามันดังขึ้นมาตอนนั้น..ผมไม่อยากนึกเลย......เสียงโทรศัพท์ดังขึ้นอีก มองดูสายที่เข้า ดาวนี่หว่า ..ผมรีบวิ่งออกไปให้พ้นหน้าหอไปปากซอยที่อยู่ไม่ไกล เสียงโทรศัพท์ดังอีก ผมยกขึ้นกดปุ่มรับ กำลังจะพูด เสียงดาวดังมาตามสาย ต้น...ผมกำลังคิดว่าจะพูดกับเธอว่าไงดี ต้น...เธอเรียกอีกที ครับ ผมตอบแบบหายใจหอบ ต้นทำไรอยู่ ผมอึกๆอัก แล้วบอกเธอแบบส่งเดช เล่นกีฬาอยู่ ..มิน่าเสียงต้นเหมือนกับคนเหนื่อย ...เธอถามผมว่าวันนี้ผมจะไปหาเธอเปล่า...ผมบอกเธอว่าไม่แน่ใจ เพราะตอนนี้ยังอยู่ที่ ม.อยู่ อาจารย์ที่นัดไว้ยังไม่มาเลย ก็เลยมาเล่นกีฬากับเพื่อนๆ รอ ..เธอบอกว่าไม่เป็นไร ให้ผมทำธุระให้เสร็จ ไม่ต้องห่วงเธอ...แหงล่ะสิ..ผมนึกในใจ เธอบอกว่าถ้าว่างๆก็โทรหาเธอหน่อยเธอมีเรื่องจะปรึกษา...ผมบอกได้ๆ ว่างๆ แล้วจะโทรหา แล้วเธอก็วางสาย....ผมคิดอะไรไม่รู้ร้อยแปดไร้สาระ มาถึงหอพักตัวเองแบบมึนๆ .. กำลังจะก้าวขึ้นบันได้ เฮ้ย ..ไอ้ต้น มึงไปไหนว่ะ...เสียงตะโกนดังมาเลย เป็นใครไปไม่ได้..........นอกจากมันที่อยู่ร่วมห้องกับผมเมื่อกี้ แว๊บหนึ่งของความรู้สึก ผมรู้สึกโกรธเกลียดมันขึ้นมาจับใจ แต่ยังไงมันก็เป็นเพือ่นผม เรื่องที่เกิดไม่มีใครผิดใครถูก ถ้าจะผิดก็คงเป็นผม ที่เข้าไปแทรกตรงกลาง โดยขาดการกรองการไตร่ตรองให้รอบคอบ ผมตั้งสติให้ตรงแบบไม้บรรทัด แล้วหันหน้าไปเผชิญกับมัน อ้าวเฮ้ย...มาไงว่ะมึง ผมทักมันแล้วก็ยิ้มให้มันเหมือนเคย มันบอกกูผ่านมาแถวนี้เลยแวะมาหามึง ผมกับมันคุยกันไปเดินขึ้นห้องไป เข้าไปในห้องแล้วผมก็ถามสารทุกข์สุกดิบมัน มันเป็นเพื่อนผมตั้งแต่เรียนประถมจนถึงมัธยม พอระดับมหาลัยผมกับมันก็ต่างคนต่างแยกย้ายกันไปเรียนคนละที่แต่ก็ยัง โทรศัพท์ติดต่อกันอยู่ นานๆทีจะไปมาหาสู่กันสักครั้ง คุยกันได้สักพักมันก็ขอตัวอาบน้ำ ผมบอกให้มันตามสบาย..เหมือนเดิม....ผมเอาผ้าเช็ดตัวให้มัน แต่ใจผมกลับเร่าร้อน..ไอ้เหี้....แม่งเย็ด............แล้วยังมาอาบน้ำห้อง กูอีก มันหายเข้าไปในห้องน้ำพักใหญ่ ก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา เฮ้ยวันนี้กูนอนนี่ได้เปล่า...มันพูดแล้วเดินไปส่องกระจกบานเล็กๆที่อยู่ ข้างผนัง ได้ทำไมจะไม่ได้..???? ไม่รู้ผมทำไมผมถึงรับปากมันง่ายๆ แต่เอ...ปกติถ้ามันมาหาผมมันก็จะค้างกับผมประจำนี่ ผมเลยเดินไปหยิบกางเกงขาสั้นกับเสื้อยืดในตุ้มาให้มัน
มันก็รับไปใส่ ผมก็เกือบปากพล่อยถามมันเหมือนกัน ว่ามึงไม่นุ่งเกงกางในเหรอ..คิดไปคิดมาทำเป็นไม่รู้ไม่ซี้ดีกว่า ผมกับมันนั่งคุยนอนคุยสารพัดร้อยพันเรื่องอยู่เกือบค่ำ เลยชวนมันลงไปหาไรกินข้างล่าง เสร็จแล้วก็กลับเข้า มันล้างหน้าแปรงฟันแล้วกระโดดขึ้นเตียงเลย ผมเข้าไปอาบน้ำกลับออกมามันยังไม่หลับ ผมใส่ชุดนอนเสร็จก็ขึ้นไปนอนข้างๆ มันตัดสินใจถามเรื่องแฟนเก่ามัน มันบอกว่าเลิกกันไปแล้ว ไอ้ตอแหล...ผมด่ามันในใจ มึงก็รู้ ถามทำไม มันย้อนถามผม ผมบอกเปล่า...นึกว่ามึงคืนดีกันแล้ว มันบอกว่าผู้หญิงไม่ยอมคืนดีกับมัน ..ไอ้สัดเอ้ย...แล้วเมื่อตอนบ่ายหมาเปล่าว่ะ.... มันถามผมว่าถามทำไม มึงสนใจเหรอ... ผมก็บอก อือ..น่าสน มึงไม่รังเกียจเหรอเขาเคยเป็นแฟนกูมาก่อน ผมบอกไม่คนจะรักกันมันรักที่ใจด้วยไม่ใช่ร่างกายเพียงอย่างเดียว งั้นมึงก็ติดต่อกับเขาบ่อยสิ ผมบอกเปล่า นานๆจะเจอเธอทีตามห้างฯอ่ะ มึงติดต่อให้กูหน่อยดิ
มันร้องเฮ้ย...ได้ไงไอ้ห่า เดี๋ยวเขาด่ากูตายเลย กูให้เบอร์โทรมึงเอาป่ะ แล้วไปคุยกันเอง ...พอดีเสียงมือถือผมดัง ผมรีบกระโดดข้ามไอ้นนท์ไปรับเลย ผมกลัวว่าไอ้นนท์มันจะหวังดีคว้าโทรศัพท์มาให้ผม ผมกลัวว่าคนที่โทรมาจะเป็นดาว เดี๋ยวก็ความแตก....อย่างที่คิดดาวจริงๆ มันสมองอันชาญฉลาดของผมวิ่งปรู๊ดปร๊าดคิดอย่างรวดเร็ว กดรับ หวัดดีครับ ....แหมพูดหวานเชียว เสียงดาวพูดเหมือนยิ้มๆ เธอถามว่าผมทำไรอยู่ ผมบอกนอนคุยกับเพือ่นอยู่ ...แว๊บหนึ่งของความคิด ผมเลยรีบพูด พอดีไอ้นนท์มันแวะมาหา และค้างที่นี่ ก็นอนคุยเรื่องทั่วไป เธอเงียบไปพักใหญ่ ผมรีบลุกออกที่ระเบียงหลังห้อง กลัวเสียงของดาวจะดังลอดออกมาแล้วไอ้นนท์มันจะจำได้ ดาวๆ ผมเรียกเธอ ทำไมเงียบไป เป็นไรเปล่า เธอบอกเปล่าไม่เป็นไร แล้วเธอก็บอกว่า งั้นคุยกันต่อเถอะไม่กวนแล้ว ผมบอกไม่เป็นไร แต่เธอก็วางหูไปแล้ว ผมกลับเข้ามา ไอ้นนท์ถามใครโทรมาผมบอกเพื่อน แล้วผมก็ไปนอนคุยกับมันต่อ ผมตัดสินใจพูดกับมันเรื่องดาว เฮ้ยกูพูดจริงนะเว้ย เรื่องดาวแฟนเก่ามึงอ่ะ ..มึงมีความสามารถก็เอาไป เขาไม่ใช่สมบัติส่วนตัวของกู มันอยู่ที่ตัวเขา ผมเลยบอกมันว่า งั้นมึงช่วยพูดเกริ่นให้กูหน่อยได้ป่ะ....เจตนาของผมก็คือ ตอนนี้ ดาวเธอรู้ว่าไอ้นนท์มันอยู่กับผมที่นี่ไหนจะเรื่องบนเตียงเมือ่ตอนกลางวัน อีก ถึงแม้เธอจะไม่รู้ว่าผมรู้ผมเห็นก็เหอะ ผมกลัวดาวเธอจะไม่สบายใจ คิดว่าไอ้นนท์เอาเรื่องของเธอกับมันมาพูดให้ผมฟัง ผมอยากให้ไอ้นนท์พูดกับเธอนิดหน่อย แบบอยากให้เธอเข้าใจว่าผมไม่รู้ไม่เห็นอะไร อีกอย่างไอ้นนท์มันจะได้เลิกยุ่งกับเธอซะที เออ...แล้วก็จะลองดู ผมคว้าโทรศัพท์ขึ้นมาทันที เบอร์ไรว่ะ..มันเฮ้ย...ลุกขึ้นนั่งมองผมเลย แล้วมันก็หัวเราะ ไรมึงจะไวไฟปานนี้ น่า...นะ ผมทำเสียงอ้อนกับมัน ..ไม่ต้องเลยมึงไม่ต้องมาทำตาหวานใส่กู เบอร์ไร..เร็ว ดูเหมือนมันจะลังเลตามันวอกแวกเหมือนครุ่นคิด แล้วก็บอกเบอร์ ผมกดส่งไปพอติดผมก็ส่งให้มัน มันรับแล้วลุกออกไปที่ระเบียงด้านนอก ผมลุ้นระทึกและก็ไม่อยากได้ยินจึงลุกไปเปิดเพลงเบา ๆ แล้วกลับมานอน ได้ยินแต่เสียงไอ้นนท์ เดี๋ยวๆดาวเดี๋ยว แล้วผมก็ไม่ได้สนในอีก นานเหมือนเป็นชาติเลยมันเดินกลับเข้ามาส่งโทรศัพท์คืนให้ผม มันขึ้นมานอนแล้วบอก มึงว่างเมือ่ไหร่มึงโทรหาเขาล่ะกัน กูบอกเขาว่าจะให้มึงโทรหาเขา มันพูดทื่อๆ ยังไงไม่รู้ มึงแน่ใจนะว่าไม่เสียใจทีหลัง ผมรุกมันต่อ มันบอกไม่ ผมเลยตัดสินใจกัดฟันถามมันเรื่องบนเตียง มันถามผมว่าทำไม ของเก่ามึงก็ต้องทำใจนะโว้ย...โห...ดูมันพูดไอ้เหี้............. แล้วมันก็เล่าให้ผมฟังว่า มันกับดาวคบกันได้ไม่นาน ไม่ถึงปีด้วยซ้ำ มีอะไรหมายถึงนอนด้วยกันไม่กี่ครั้ง เพราะเด็กมันเยอะ แต่ว่าถึงเด็กของมันจะเยอะยังไงก็เถอะ จริงๆ แล้วมันรักดาวคนเดียว รักหมดใจเลย แต่ดงมันซวยดาวจับได้ก็เลยต้องเลยตามเลย มันก็เสียดายเหมือนกัน มันบอกว่าเคยนอนกับดาวไม่ถึงสิบครั้งด้วยซ้ำ ...มันบอกผมว่าไงแล้วถ้าดาวเขารักมึงๆต้องรักเขาให้มากๆนะโว้ย...ทำมาเป็น สอนกู... เรื่องเซ็กส์บนเตียงของดาวนี่มันบอกสุดยอดเลย..ถึงแม้ว่ามันจะเคยนอนกับดาว ไม่กี่ครั้งอย่างที่มันบอก...ผมก็ได้แต่เออๆออๆตามมันไป ฟังจากน้ำเสียงที่มันพูด มันก็คงเสียดายจริงๆแหละ...
........ตอนนี้ขอ ข้ามไปหน่อยนะครับ เพราะเป็นการพูดคุยหลายร้อยพันเรื่องผสมปนเปกันไป แต่สรุปแล้ว ไอ้นนท์มันเปิดทางให้ผม และมันก็รับปากว่าจะไม่ยุ่งเกี่ยวกับดาวอีกอย่างเด็ดขาด ผมก็เลยแย๊บๆมันไปว่า งั้นก็แสดงว่าตอนนี้มึงยังยุ่งกับดาวอยู่ดิ....มันด่าผมได้เหี้.... แล้วก็ยกเท้าถีบผมแทบตกเตียง เรานอนคุยกันไปสักพักก็เงียบ ผมลุกไปปิดเพลงแล้วกลับมานอนต่างคนต่างหลับ

.............................................................................................

เกือบๆอาทิตย์ที่ไอ้นนท์กลับไปผมก็ไม่ได้ติดต่อหรือโทรหาดาวเลย ดาวเองก็ไม่โทรหาผมเหมือนกัน เหตุผลของผมก็คือผมอยากดาวสบายใจสักพัก ไม่อยากให้คิดเรื่องที่ทำให้เธอเครียดโดยเฉพาะ ที่ไอ้นนท์มันมานอนค้างที่หอผมหรือเธอ
อาจจะคิดว่าไอ้นนท์เล่าอะไรให้ผม ฟัง บ่ายวันนี้หลังเลิกเรียนแล้วผมคิดว่าจะแวะไปหาเธอที่หอ ผมโทรเข้ามือถือเธอปรากฏว่าติดต่อไม่ได้ เธอคงปิดหรือแบตฯอาจจะหมด โทรเข้าไปที่หอ เขาต่อขึ้นไปบนห้องให้ก็ไม่มีคนรับ ผมเริ่มหงุดหงิด คิดว่าเกิดไรขึ้นกับเธอรึเปล่า หลังเลิกเรียนผมกึ่งวิ่งกึ่งเดินลงบันไรอาคารเรียน กำลังจะวิ่งออกจากอาคาร ผมก็ต้องชงัก ดาวเธอใส่เสื้อยืดกางเกงยีนส์เข้ารูป รวบผมไปข้างหลัง ยางรัดหลวม ยืนยิ้มแบบฝืนๆอยู่ที่หน้าอาคารเรียน ผมก้าวยาวฉับๆเข้าไปหาเธอ ผมอ้าจะถามเธอ เธอชิงพูดก่อนว่าเห็นผมเงียบไป ไม่เห็นโทรหาเธอเลย เธอก็เลยมาดักรอ ผมบอกขอโทษที่ไม่ได้โทร พอดีอาทิตย์นี้ทั้งอาทิตย์ผมมีเรียนหลายวิชาและกิจกรรมก็เยอะเลยไม่ได้โทรหา เธอบอกไม่เป็นไร ผมถามเธอว่ากินข้าวมายัง เธอบอกยัง ผมเลยชวนเธอไปกินข้าว และชวนเธอคุยเรื่องต่างๆ จนเธอดูผ่อนคลาย กินข้าวเสร็จผมชวนไปเดินเล่นในห้างแถวๆ..ฯ จนบ่ายแก่ๆ ก็ชวนเธอไปดูหนังรอบค่ำ ออกจากโรงหนังก็ทุ่มกว่าๆ ผมถามว่าเธอหิวข้าวเปล่า เธอบอกยังไม่หิว ผมเลยชวนเธอไปที่หอผม จริงๆแล้วอยากชวนว่าไปนอนที่หอผมมั๊ยนั้นแหละ แต่ไม่อยากให้เธอคิดมาก เธอมองหน้าผมแล้วสบตากับผมสักพักแล้วตอบตกลงยิ้มๆ ผมจึงคว้างจับมือของเธอเดินไปรอรถรถที่ป้ายรถเมลย์
ถึงหน้าหอก็เกือบๆสองทุ่ม ก่อนขึ้นหอผมเลยชวนเธอซื้อพวกบะหมี่ผัดไทยขึ้นไปด้วยเผื่อหิวตอนกลางคืน เปิดกุญแจเข้าไปในห้องผมเอาบะหมี่กับผัดไทยเข้าไปเก็บในตู้เย็น เธอหิ้วรองเท้าไปเก็บที่ตู้รองเท้าระเบียบด้านนอกแล้วกลับมานั่งที่ขอบเตียง นอนผมเดินไปเปิดทีวีเบาๆ แล้วกลับมานั่งที่เตียงข้างๆเธอ ดูเหมือนเธอทำหน้ายังไงไม่รู้ผมบอกไม่ถูก ตั้งแต่เข้าห้องมาดูเธอเงียบ ไม่พูดไรเลย สามสี่วันก่อนไอ้นนท์มันมาที่นี่...ผมเอ่ยทำลายความเงียบ ผมมองหน้าเธอที่ก้มนิ่ง วูบหนึ่งผมเห็นเธอหายใจเหมือนสะอื้น เธอก็ยังคงเงียบ ...ต้นบอกนนท์มันไปว่าต้นชอบดาว..แค่ชอบเหรอ เธอถามยังแต่ก็ยังไม่เงยหน้า นั่นเป็นคำพูดที่ต้นพูดกับนนท์ ผู้ชายพูดกันแค่คำนี้เขาก็เข้าใจความหมาย ผมอธิบายให้เธอฟัง แล้วนนท์ว่าไง..พูดอะไรบ้าง เธอเงยหน้ามองตาผม ตาของเธอมีน้ำใสๆคลอ ผมบอกว่าเปล่า..นนท์มันบอกว่าไม่ได้เจอดาวมาตั้งแต่วันที่ดาวบอกเลิกกับมัน แล้ว ต้นถามมันว่าต้นขอได้เปล่า..ต้นชอบดาว มันบอกว่าไม่เกี่ยวกับมัน อยู่ที่ดาว แล้วต้นไม่รังเกียจดาวเหรอ..ดาวเคยเป็นแฟนเพือ่นต้นมาก่อนนะ.. เธอถามผมแล้วมองหน้า ผมขยับเข้าไปแล้วโอบกอดไหล่ให้หัวเธอมาซบกับอกผม ...ผมรักดาวนะ..ผมบอกเธอเบาๆแล้วจูบหอมเบาๆที่เส้นผมของเธอ และรู้สึกหอมกลิ่นชมพูอ่อน เธอกอดเอวผมสะอื้นอึกๆ แล้วดาวรักต้นป่ะ....ผมจับไหล่เธอผละออกแล้วมองหน้า....บ้าเปล่า....ต้น ...ไม่รักแล้วจะตามมาถึงหอเหรอ... ผมเลยตัดสินใจบอกเพื่อให้เธอสบายดี นนท์มันบอกว่า....พูดแล้วก็อยากอ๊วกเรียกไอ้นนท์ ว่านนท์เฉย มันพะอืดพะอมในกระเพาะ จากนี้ไปให้คิดซะว่ามันเป็นเพื่อน ดาวไม่ต้องซีเรียนไม่ต้องคิดไรมาก ถ้าเจอะเจอมันก็ทักมันบ้าง หรือถ้าจำเป็นต้องโคจรมาพบกัน ไม่ว่าจะอยู่กับผมหรือกับใคร ถ้าเจอมันก็ทำตัวเป็นปกติ ทักทายกันฉันเพื่อน พี่น้องที่ผ่านมาก็ให้มันผ่านไป ไม่ต้องเก็บมาใส่ใจ เพราะตอนนี้ดาวก็เป็นแฟนต้น ต้นก็เป็นเพื่อนมัน ดาวเป็นแฟนต้น เพราะฉะนั้นนนท์มันก็เหมือนเพื่อนดาว ผมพูดจบดูเธอยิ้มออก เอามือปาดน้ำตาเบาๆ ผมดึงเธอเข้ามากอดเธอก็กอดเอวผมๆก้มลงจูบหน้าผากเธอๆผละออกจากอ้อมกอดผม ต้นไปอาบน้ำเถอะ ดาวอาบก่อนดิ...ผมบอก เธอแย้งว่าไม่ได้เอาเสื้อผ้ามาเปลี่ยน ผมถามว่ากล้าใส่เสื้อผ้าต้นป่ะ...เธอบอกทำไม่กล้า งั้นก็ไปเลือกเองได้เลย ...ผมบอกเธอ.....ไม่เอา ต้นไปหยิบให้ดาวสิ เดี๋ยวหาว่าดาวละลาบละล้วง คิดมากไปได้ ผมลุกขึ้นดึงมือเธอไปที่ตุ้เสื้อผ้า เปิดออกแล้วให้เธอเลือก เธอยืนดูนิ่งๆไม่พูดแล้วก็หันมามองหน้าผม ทำไมมันกองแบบนี้อ่ะต้น ก็....ผมยิ้มยิงฟันขาวแบบกะล่อนๆ เอามือเกาหัว ห้องคนโสดมันก็แบบเนี๊ยะ.... ไอ้ที่ใส่ไม้แขวนห้อยก็มีครับ แต่เป็นชุดนักศึกษาสามสี่ชุด ที่ไม่ค่อยได้ใส่ เพราะส่วนมากจะใส่กางเกงยีนส์เสื้อยืดไปเรียนมากกว่า นานๆจะแต่งเต็มยศที ดาวตะกุยออกมาทั้งกองเลย แล้วก็เอาไม้แขวนว่างๆที่แขวนอยู่ลงมา เลือกไซร์ที่เห็นว่าจำเป็นต้องแขวนใส่ไม้แขวน ส่วนที่เหลือเธอก็นั่งพับ ผมกำลังจะหันหลังกลับเตรียมตัวไปอาบน้ำก็ต้องร้องจ๊าก เพราะกองที่เหลือที่เธอกำลังพับอยู่นั้น มันมีกางเกงในของผมอยู่ในนั้นหมดเลยปะปนกับกางเกงบอลมั่งขาสั้นธรรมดามั่ง ผมรีบเข้าไปตะกุยๆรื้อๆ เก็บเอาเฉพาะกางเกงใน ขึ้นมา ดาวยื่นมือเข้าดึงกลับไป ..ทำไม..อายด้วยเหรอ....ผมฉีกยิ้มเจ้าเล่ห์ของผมกว้างอย่างสุดๆ ...ไม่เห็นต้องอายเลย ต้นไปอาบน้ำเหอะเดี๋ยวดาวเก็บให้ ผมเลยเลือกหยิบเอาเสื้อกล้าม กับกางเกงขาสั้นบางๆนุ่มๆจากกองที่ดาวเก็บอยู่ตัวหนึ่ง เดินออกไประเบียงด้านนอก ถอดเสื้อถอดกางเกงหยิบผ้าเช็ดตัวมานุ่งถอดกางเกงในออกม้วนโยนลงตระกร้า เดินกลับเข้ามาในห้องดาวยังเก็บพับผ้าอยู่ ผมเดินไปข้างหลังเธอนั่งลงแล้วโอบกอดจากด้านหลัง ยื่นหน้าไปหอมแก้มเธอฟอด ดาวขืนตัวไว้....ไม่เอา...ต้นไปอาบน้ำก่อน..อาบน้ำก่อน..อาบน้ำเสร็จแล้วให้ ต้นทำไรต่อ...ผมพูดแบบประเภทหมาหยอกไก่ อาบน้ำแล้วมานอนเลย ไม่งั้นดาวกลับ....เจอไม้นี้ผมเลยปล่อยเธอแล้วเดินเข้าห้องน้ำ ไม่ปิดประตูด้วย..ฮิฮิ...จงใจเลย.... แต่ในห้องน้ำมันมีม่านพลาสติกบางๆใสๆกั้นอีกชั้นหนึ่งระหวังที่อาบน้ำกับ หน้ากระจก กำลังสระผมเพลินๆ เสียงประตูปิดดังแกร๊ก ฮิฮิ...คงเป็นดาว ที่มาดึงประตูปิด อาบน้ำเสร็จเช็ดผมหมาดๆ นุ่งผ้าเช็ดตัวออกจะเดินไปใส่เสื้อผ้าที่พาดเตรียมไว้ระเบียงด้านนอก ดาวเธอก็คงเตรียมตัวจะอาบเหมือนกัน ผมบอกดาวเอาผ้าเช็ดตัวผื่นใหม่ในตู้ก็ได้ เธอบอกไม่เป็นไร ใช้ของต้นก็ได้
เธอ ไม่ถือ ว่าแล้วเธอก็เดินอ้อมมาด้านข้างผมเหมือนจะเข้าห้องน้ำ และก่อนที่ผมจะระวังต่อ เธอก็คว้างชายผ้าเช็ดตัวผมกระตุกดึงหลุดติดมือเธอไปเลย ผมร้องจ๊ากเอากุมปิดเป้าตัวเองแทบไม่ทัน เสียงดาวหัวเราะคิกๆ ไอ้น้องชายของผมที่เอามือสองข้างปิดอยู่นี้ มันก็คงปิดได้ไม่มิดทั้งหมด ดาวเดินหันหลังก้มลงไปหยิบชุดนอนที่เธอเตรียมไว้บนเตียง ผมปล่อยมือจากการปิดกุมไอ้หนูของ เข้ากอดเธอทางด้านหลัง ดาวร้องว้าย แล้วล้มหน้าค่ำลงบนเตียง ผมกับเธอปล้ำกันบนเตียง ในสภาพที่ผมเป็นชีเปลือยพักหนึ่งจนรู้สึกเหนื่อยทั้งคู่ เธอจึงบอกพอแล้วจะไปอาบน้ำ ผมจึงกอดเธอไว้หลวมในลักษณะที่เธอและผมนอนตะแคง ผมยื่นปากเข้าไปประกบจูบปากเธอสอดลิ้นเข้าควานไปทั่วไป สักพักแล้วก็หยุด ดาวไปอาบน้ำเหอะ....แล้วผมก็ปล่อยเธอผละออกนอนแผ่หลา เธอลุกขึ้นแล้วเหลือบมองไปทางปลายเท้าแว๊บหนึ่งยิ้มทำหน้าเขินแล้วรีบลุก คว้าผ้าเช็ดตัวกับชุดที่เธอเตรียมไว้เข้าห้องน้ำอย่างรวดเร็ว ผมมองตามหลังเธอ แว๊บหนึ่งผ่านสายตาเสากระโดงผมตั้งโด่อยู่กลางลำตัวเลย ผมรีบเอามือลงไปปิด ...ปิดทำซากไรว่ะเนีย...ผมจึงลุกขึ้นไปใส่เสื้อผ้า แล้วเดินไปหยิบรีโมทเปลี่ยนช่องทีวีแล้วเอามาวางไว้บนหัวเตียง ผมล้มตัวนอนลงบนเตียงนอนตะแคงดูทีวี เสียงดาวเปิดน้ำผ่านฝักบัวดังซู่ ..........ก้มมองลงไปยังไอ้หนูของผมมันยังชี้เด่ เลยงอนิ้วดีดผั๊วเข้าให้ที เล่นเอาผมตัวงอ ....เจ็บเหมือนกันนี่หว่า.....นอนดูทีวีอยู่ดีๆ ไม่รุ้ว่าผมวูบหลับไปตอนไหน รู้สึกตัวอีกทีรุ้สึกมีอะไรขยุกขยิกที่หัวของผม ผมขยับตัวหันหลังไปดู ดาวนั่นเองเธอนั่งอยุ่ด้านหลังผมกำลังเอาผ้าอีกผืนเช็ดผมให้ผมอยู่ ผมไม่แห้งแบบนี้นอนได้ไง เดี๋ยวก็ไม่สบายหรอก เสียงเธอพูดเบาๆพร้อมกับใช้ผ้าขยี้เช็ดหัวผมไปด้วย ผมพลิกตัวตะแคงหันหน้าไปด้านที่เธอนั่งอยู่แล้วเอาของหัวของตัวเองไปพาดหนุน บนตักของเธอ กลิ่นหอมอ่อนๆของสบู่โชยเข้าจมูก ผมโอบแขนสองข้างกอดเอวเธอไว้นอนซึมซับความหอมอ่อนๆนั้นปล่อยให้เธอเช็ดผมให้ สักพักเธอแกะแขนผมออกลุกเอาผ้าไปตาก กลับเข้ามาปิดประตูตรงระเบียง เดินอ้อมปลายเตียงมา ผมพลิกตัวตะแคงกลับมาก ขยับเข้าไปตรงกลางเตียงมือตบลงบนที่นอนเบาๆ เป็นสัญญาณว่าให้เธอมานอนตรงนี้ เธอเดินมานั่งและล้มตัวนอนตะแคงหันหน้าไปดูทีวีหันหลังให้ผมๆขยับเข้าไปกอด เธอจากด้านหลัง เธอเอื้อมมือมาลูบแขนผมเบาๆตาก็มองทีวี ผมเลยซุกหน้าเข้าไปที่ต้นคอด้านหลังของเธอ เส้นผมของเธอหอมกลิ่นแชมพูจางๆ ต้นๆ หลับยัง..ผมบอกว่ายัง...เธอว่าถามไรได้เปล่า ผมว่าไรเหรอ....ต้นเป็นคนที่ไหนอ่ะ หมายถึงว่าจังหวัดน่ะ...มาถามไรเอาตอนนี้เล่า ...ผมแย้ง ถ้าไม่อยากบอกก็ไม่เป็นไรน่ะ ดาวแค่ถามเฉย ๆ....เพชร........ผมตอบสั้นๆ เพชรไรอ่ะ เพชรบูรณ์ เพชรบุรี กำแพงเพชรฯ เธอพูดเอาผมหัวเราะก๊ากเลย ง่วงๆจะหลับมิหลับแหล่เมื่อกี้หายหมดเลย....ต้นมีพี่น้องกี่คนเหรอ สาม..ผมตอบสั้นๆ หญิงสอง ชายหนึ่ง ผมต่อ.. ดาวว่าต้นต้องเป็นคนสุดท้อง เธอเดาถูก....ผมเลยถามเธอกลับมั่ง เธอเล่าให้ฟังว่า เธอเป็นนครสวรรค์ มีพี่น้องสี่คน ชายสองหญิงสองเธอเป็นคนที่สาม พี่ชายสองคนแต่งงานไปแล้ว น้องคนสุดท้ายถัดจากเธอเป็นผู้หญิงเรียนมัธยมปลายอยู่ ที่บ้านทำกิจการครอบครัวเกี่ยวกับขนม เธอพลิกตัวนอนตะแคงหันหน้ามาทางผม แล้วเอานิ้วชี้มาเขี่ยที่จมูกผม ถามจริงต้น ...ต้นรักดาวจริงเปล่า แล้วทำไมถึงรักชอบดาวทั้งๆที่ต้นก็รู้อยู่แล้วว่า ดาวเป็นไรกับเพื่อนต้น ผมบอกไม่รู้สิ ความรักไม่จำเป็นต้องมีคำอธิบายไม่ใช่เหรอ รักก็คือรัก ชอบก็คือชอบ คำอธิบายครั้งมันก็เชื่อไม่ได้ มันเป็นแค่ลมปากอ่ะ ผมก็เพ้อเจ้อไปเรื่อย..เธอยื่นหน้าเข้ามาจุ๊บปากผม แล้วก็นอนตะแคงหันไปดูทีวีเหมือนเดิม ผมเลยเอาแขนข้างซ้ายพาดเธอเหมือนเดิม แต่คราวนี้มันบังเอิญว่ามือของผมมันไปถูกนมของเธอเบียบเฉียด ผมรู้สึกว่าเธอไม่ได้ใส่ยกทรง จึงเอามือกุมหมับเข้าไปอีกทีเพื่อความแน่ใจ เธอไม่ใส่จริงๆ ด้วยผมกำลังจะบีบเบาๆ เธอพาดมือผมที่กุมนมเธออยู่ดังเพี๊ยะ ผมยกมือขึ้นสะบัดสั่นริกๆ นอนเฉยๆ ส่งเธอสั่ง ผมเลยเอามือกอดโอบเธอแถวกึ่งกลางระหว่างสะโพกกับหน้าท้อง นึกได้ลองเอามือลุบสะโพกดู กางเกงในก็ไม่ได้ใส่..เธอคงไม่ได้เตรียมด้วยนั่นเอง ผมขยับกอดเธออีกนิด และขยับก้นเข้าไปชิดเบียดกับก้นของเธอ เธอใส่กางเกงนอนของผมที่เป็นขายาวแบบผู้ชาย และใส่เสื้อยีดตัวโคร่งๆหลวม มือผมที่กอดเธออยู่ผมค่อยๆล้วงเข้าไปในชายเสื้อเธอ และกอดแถวๆหน้าท้องและเอวเธอ กลิ่นหอมอ่อนของแชมพูจากเส้นผมและสบู่จากตัวเธอ โชยเข้าจมูก ผมค่อยๆลูบเลื่อนมือขึ้นไปข้างบนและลูบวนอยู่รอบๆฐานนมด้านล่างของเธอ ดาวเอามือมาจับมือผมกดไว้จากด้านนอกของเสื้อ ผมเลยเอานิ้วลูบๆไล้ๆ บริเวณเต้าของเธอ ดาวเธอคงขนลุกผมสัมผัสได้จากรอบๆนมของเธอมันสากๆตอนที่ผมใช้นิ้วลูบๆเขี่ยๆ ดาวเธอยังไม่ยอมปล่อยมือผม ผมจึงพยายามดันมือขึ้นไปจนเกาะกุมเต้านมเธอได้เต็มมือ ผมบีบนวดเบาๆ เสียงเธอหายใจฟืดฟาด ปล่อยมือจากมือผม ผมเลยลูบไล้สลับกันไปมาทั้งสองเต้า เธอแอ่นหน้าอกสู้มือผม บางครั้งผมก็บีบเบาๆที่หัวนมสองข้างสลับกัน เจ้มังกรสวาทของผมตอนนี้มันตื่นเต็มที่แล้ว เพราะผมบดคลึงมันกับก้นของเธอตลอดเวลา ซึ่งก็ดูเหมือนเธอจะตอบสนอง เพราะเธอก็แอ่นก้นงอนๆของเธอมาบดกับลำลึงค์ผมเหมือนกัน ผมจับตัวเธอพลิกตะแคงหันหน้ามา ผมจูบไซร์ที่คอประกบปากแลกลิ้นกับเธอ มือขวาผมก็ล้วงเข้าไปเนินเนื้อของเธอที่อยู่ใต้กางนอน เนื่องจากนอนตะแคงทำให้มือขวาทำใช้งานได้ไม่ถนัด ผมจูบปากแลกลิ้นกับเธอสักครู่ก็ดันตัวเธอนอนหงาย แขนสองข้างของเธอตวัดขึ้นโอบคอผม มือขวาผมยังคงลูบไล้เนินสวาทของเธอภายใต้กางเกงนอนเบา เธอเองก็แอ่นก้นแอ่นสะโพกให้เนินเสียวของเธอสู้มือผม มือข้างหนึ่งของเธอตอนนี้ลูบไล้หน้าอกผ่านหน้าท้องลงไปยังเจ้ามังกรผมที่ชี้ เด่ตุงกางเกงออกมา เธอลูกคลำมันเบานอกกางเกง บางครั้งก็กำรูดขึ้นลงเบา เธอเลื่อนมือสอดเข้าไปภายในกางเกงสัมผัสกับเจ้ามังกรของผม เธอกำรูดขึ้นลงเบาๆ ผมเสียวจนต้องกระดกก้นสู้มือเธอเลย

Reply #8 on: July 09, 2010, 03:34:18 pm

ผมผละจากเธอขยับตัวขึ้นไปบนหัวเตียงเพื่อปิดสวิตส์ไฟ มันทำให้เจ้ามังกรของผมที่มันตุงโป่งอยู่ในกางเกงขณะนี้ชี้เด่ไปข้างหน้า อยู่เหนือปากเธอห่างไม่กี่เซ็น... ผมปิดสวิตส์ไฟแซ่ะ ดาวเธอก็อ้าปากงับตรงกลางของเจ้ามังกรผมเบาๆ ผมเสียวซ่านจนต้องเอามือค้ำยันหัวเตียงไว้ ตอนนี้ก็เหลือแต่ไฟระเบียงข้างนอกที่สาดแสงส่องเข้ามาสมทบกับไฟของทีวี ในห้อง ทำให้เกิดแสงสลัวๆ แต่ก็ไม่ถึงกับมืด ยังคงมองเห็นรอบๆห้องและหน้าจสได้ชัดเจน ดาวล้วงมือเข้ามาใต้ขากางเกงลูกคล่ำอยู่ที่พวงสวรรค์ของผม ส่วนปากของเธอก็ยังคงงับเน้นๆหนักบ้างเบาบางท่อนเอ็นของผมที่อยู่นอกผ้า บางครั้งเธอผงกหัวขึ้นงับที่หัวและดูดเบาๆ ผมถอดเสื้อกล้ามตัวเองออกโยนไปข้างเตียง รุดกางเกงขาสั้นลงขยับตัวยกขาหน่อยกางเกงผมก็หลุดวืดไปกองอยู่ล่างเตียง ผมขยับเข่าเข้าไปหาหน้าดาว เธอผงกหัวขึ้นมาเอาหน้าซุกที่พวงสวรรค์ของผมลากลิ้นเลียและดุนที่ไข่สองข้าง เบาๆทีละใบ ผมงี้เกร็งแทบเป็นตะคริว ผมก้มดึงชายเสื้อดาวขึ้นไปข้างบน และพยายามใช้มือสองข้างถอดออกไปทางด้านหัวของเธอ ผมจับมว้นชายเสื้อกับแขนเสื้อเข้าด้วยกันแล้วจับมือเธอที่ตอนนี้กำลังกำรุด มังกรของผมอยู่เพื่อที่จะถอดออกก่อนทีละแขน ก่อนปล่อยมือเธอก็จับเจ้ามังกรของผมให้ชี้ตรงไปที่ปากแล้วก็อ้างับอมท่อน เอ็นแล้วดูดที่หัวบานของมันดุบๆและใช้ลิ้นเลียที่ปลายหัวมันด้วย ผมเสียววาบไปทั้งตัวเลยไล่ไปถึงสันหลังเลย เธอเอาแขนลอดแขนเสื้อที่ผมจับม้วนออกไปโดยที่ปากเธอยังทั้งดูดทั้งเลียหัว มังกรของผมอยู่ ผมยืดตัวขึ้นคุกเข่าจับตัวลุกขึ้น เธอลุกแต่ปากก็ยังไม่ยอมคายหัวมังกรของผมหนำซ้ำเธอยิ่งทั้งดูดทั้งเลียเข้า ออกๆ ผมรุ้สึกได้ถึงน้ำเสียวของผมที่มันพุ่งปรี๊ดๆ เป็นระยะ แต่ดาวเธอก็ไม่เห็นคายหรือบ้วนทิ้งเธอกลืนลงไปเฉยเลย ผมก้มจับชายเสื้อกับแขนเสื้อม้วนเข้าหากัน และจับมือข้างซ้ายของดาวลอดแขนเสื้อออกไป ตอนนี้เสื้อคล้องอยุ่ทีคอของเธอ ผมจึงจับหัวของเธอดันออกเพื่อถอดเสื้อของเธอออก เธอดูดและเลียหัวมันอย่างแรง เสียงท่อนเอ็นของผมหลุดออกจากปากเธอดังบล็อก......มันกระตุกหงึกๆ น้ำเสียวไหลออกจากปลายของมันเป็นยางยืดดดด ผมกำลังจะถอดเสื้ออก ดาวก็ก้มมาเข้ามาดูหัวถอกบานของผมที่เป็นยางยืดเสียงดังจ๊าบ ทำเอาผมเสียวสะท้านแทบเข่าอ่อน ผมรูดถอดเสื้อดาวออกโยนไปข้างเตียงเธอก็ก้มหน้าเข้ามาอมท่อนรูดท่อนเอ็นผม ต่อ ผมเอื้อมไปบีบเค้นสองเต้าของเธอสองข้างสลับกัน ผมจับหน้าเธอแหงนขึ้นมาแล้วก้มลงไปจูบปากเธอ ทั้งๆที่มีน้ำเสียวของผมเต็มปากเธออยู่ ผมทรุดนั่งลงอ้าขาชันเข่าดาวแทรกเข้าตรงกลางแต่ปากก็ยังจูบแลกลิ้นกับผมอยู่ สักพักเธอก็ไซร์ลงไปที่คอผมไล่ลงไปที่หัวนมของผม เธอดูดเม้มหัวนมผมสองข้างสลับกันไปมาทำเอาผมเสี่วแทบขาดใจ จากนั้นเธอก็เลียไล่ลงไปยังหน้าทอ้งของผม ผมดันเธอออกให้สัญญาณว่าขยับไปที่ขอบเตียง เธอขยับถอยลงไปข้างล่างผมขยับไปนั่งหย่อนขาที่ขอบเตียง เธอผวาซุกหน้าเข้ามาตรงกลางหว่างขาผมทั้งดูดทั้งเลียทั้งรูป จนปากของเธอเป็นมันแพล๊บ สองมือของผมก็ไม่อยู่นิ่ง บีบคลึงสองเต้าของเธอ เสียงเธอครางฮือๆ ปากของเธออมรูดท่อนเอ็นผมเข้ามาเกือบครึ่ง เธอคงอมเข้ามาได้แค่นี้ เพราะเจ้าท่อนเอ็นของผมก็น้อยซะเมื่อไหร่ หากจะเปรียบเทียบกับของไอ้นนท์วันนี้แล้ว ของไอ้นนท์น่าจะได้สามในสี่ของผม มือของดาวคลึงเบาที่พวงไข่ของผม ตอนนี้ปากของเธอไปหยุดนิ่งดูดหนักที่ปลายท่อนของมัน น้ำเสียวของผมตอนนี้มันไหลถี่ขึ้นปรี๊ดๆแต่ดาวเธอก็กลืนลงไปหมด ความเสียวตอนนี้ทำให้ผมรู้สึกว่ามันกำลังไหลไปอยู่กันอยู่ที่ปลายหัวถอกแล้ว ปากของดาวเธอดูดหนักๆเน้นๆที่หัวมันมือข้างหนึ่งก็รูดขึ้นลงอย่างเร็ว อีกข้างก็คลึงอยู่ที่ไข่สองใบของผม และแล้วนาทีแห่งความอดกลั้นของผมก็สิ้นสุด ความเสียววูบวิ่งผ่านท่อนเอ็นผมออกไป ปล่อยมือจากนมดาวทั้งสองข้าง เอนหลังไป เอาแขนข้างหนึ่งค้ำที่นอนแอ่นก้นขึ้นหาปากดาวกระเด้าเด้งสั้นๆถี่ๆใส่ปากเธอ อีกข้างกดหัวดาวเข้ามา ทำให้ดาวอมท่อนเอ็นผมเข้ามาเกือบครึ่งลำ ดาวเองก็ดูดอย่างแรงน้ำของผมไหลพุ่งปรื๊ดออกจากปลายไปสู่ปากดาวเป็นช่วงๆ กล้ามเนื้อบริเวณสะโพกและก้นผมกระตุกตามจังหวะน้ำแตก ผมถึงถึงกับแหงนหน้าร้องอ๊า.....ยาววววว ยิ่ง ตอนที่เธอกลืนน้ำเสียวผมลงไปลำคอเธอก็บีบรัดท่อนเอ็ดผมเป็นระยะๆ ตามจังหวะที่เธอกลืน ผมแอ่นก้นค้างไว้แบบนั้นสักพักจนขาผมสั่นริกๆ ทิ้งก้นลงบนเตียงทิ้งตัวลงนอนแผ่หลา แต่ดาวเธอก็ยังไม่ยอมคอยท่อนเอ็นผม เธอยังคงดูดรูดขึ้นรูดลงแต่ช้าๆ มือข้างหนึ่งก็ลูบตามหน้าขาและต้นขา อีกข้างก็ลูบไล้วนเวียนอยู่บนตัวผม ความเสียวจางหายไปบ้างเล็กน้อย ดาวค่อยๆรูดปากขึ้นไปที่ปลายหัวดูดเน้นๆขึ้นลงสักครู่ก่อนที่จะดึงปากออก เสียงดังบล็อก...เจ้ามังกรของผมดีดตัวจากปากเธอซี้เด่... ผมดึงตัวเธอขึ้นมาทาบทับบนตัวผม ปากต่อปากแลกลิ้นกันพัลวัล ผมซุกมือสอดเข้าไปในกางเกงบีบขยำสะโพกเธอเบาๆ กดคลึงให้เนินเสียวของเธอบดกับมังกรของผมที่ดูเหมือนว่ามันยังไม่สิ้นฤทธิ์ ผมพลิกตัวเธอลงนอนหงาย แล้วพลิกตัวเองขึ้นค่อมสอดลิ้นเข้าไปในปากเธอ ผมไซร์ไล่ลงมาที่หน้าอกทั้งดูดทั้งบีบขยำสองเต้าของเธอ จนเธอร้องครางอื๊อออๆ..... ผมลุกขึ้นลงมาที่ขอบเตียง จับขาเธอดึงเบาๆ เธอขยับก้นถอยตามมาปล่อยขาห้องลงข้างเตียง ผมดึงกางเกงเธอลงถอดออกไปทางปลายเท้า ร่างขาวโพลนและเนินอันโหนกนูนขาวผ่องลอยเด่นอวดสายตาผม ส่วนโค้งส่วนเว้าของสะโพก เอวและหน้าอก ทำเอาผมใจสั่นตูมตามด้วยความเสียวสยิวอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน ตามรอยแยกของรอ่งสวาทของเธอมีน้ำเสียวซึมเยิ้ม ผมไม่รอช้าจับขาเธอแยกออกเข้าแทรกคุกเข่าตรงกลางหว่างขาของเธอ สองมือสอดเข้าใต้ขาพับช้อนอยู่ที่ก้นของเธอยกขึ้น ...ผมซุกหน้าเข้าไป ไม่ต้องรอหรือจังหวะ ผมอ้าปากงับที่เนินเสียวของเธอ ลิ้นก็ทำงานอัตโนมัติชำแรกแทรกไซร์ขึ้นลงที่รอ่งเสียวของเธอ ดาวบิดตัวเร่าๆ สองมือบีบเค้นเต้าของเธอจนแทบจะหลุดติดมือ ผมเลื่อนมือขึ้นไปทั้งสองข้างทำหน้าที่แทนมือเธอ ปากก็ทำงานอย่างดุเดือด ทั้งดูดทั้งเลียทั้งเม้ม ไม่ว่าจะเป็นตามร่องเสียว หรือขาพับด้านในที่ติดแคมทั้งสองข้างของเธอ ทำเธอครางอิ๋งๆไปเลย.......แวบหนึ่งของความรู้สึกขณะที่ผมกำลังละเลงลิ้น ชิวหาพาเพลินอยู่นั้น ภาพของไอ้นนท์กับเธอวันก่อนๆ ก็แจ่มวาบเข้ามาในสมองเหมือนกับดูทีวียี่สิบเก้านิ้วยังไงยังงั้น มันชัดเจนจนผมรู้สึกว่ากำลังอยู่ในเหตุการณ์นั้นอีกครั้ง ท่อนเอ็นของผมที่มันแข็งตัวผงกๆโดนขอบเตียงบ้างโดนขาตัวเองอยู่ในขณะนี้ มันก็ยิ่งแข็งเพิ่มขึ้นทวีคูณเข้าไปอีก จนเกือบเป็นหินเลยก็ว่าได้ ผมเอาแขนสองข้างออก ปล่อยขาเธอห้องลงขอบเตียงอีกครั้ง แต่ปากผมก็ยังทั้งดูดทั้งเลียเนินสวาทของเธออยู่ ผมไซร์วนไปบริเวณหน้าท้องบ้าง เหนือเนินเสียวของเธอบ้าง แล้วก็วกกลับมาที่ร่องแคมอันเปียกชุ่มของเธอ ส่วนมือก็ทำหน้าทีบริเวณสองเต้าอันเต่งตึงของเธอเหมือนเดิม ผมเริ่มรู้สึกจะปวดหนึบๆ ที่ท่อนเอ็นของตัวเอง เนื่องจากมันแข็งตัวนานเกินไป และมันก็แข็งตัวแบบสุดๆ ผมลุกขึ้นจับขาเธอแยกออกจากกัน ช้อนขาพับของเธอข้างหนึ่งไว้ใต้วงแขนขาหนึ่ง อีกขาหนึ่ง ผมจับให้เท้าของเธอไปเหยียบอยู่ทีขอบเตียงแล้วดันแบะออกพอประมาณ ร่องแคมเสียวของเธอตอนนี้ แบะอ้าออกจากกัน แต่ก็ไม่ได้เปิดร่องจนเห็นเม็ดติ่งเสียวของเธอ ผมเอนตัวแอ่นก้นเข้าไปจับหัวมังกรอันเบ่งบานสุดๆอยู่ในขณะนี้เขี่ยรูดขึ้นลง ตามร่อง บางครั้งก็เอาไปบดขยี้กับติ่งเสียวเม็ดเล็กๆ ที่โผล่ยอดแพลมๆสีชมพูระเรื่อหรือไม่ก็บดวนรอบปากรูเสียวของเธอ เล่นเอาเธอแอ่นสะโพกขึ้นลงหมุนวนตามหัวมังกรของผม น้ำเสียวทั้งของผมและเธอไหลซึมปะปนกันออกมาอย่างมากมาย ผมแกล้วทำแบบนั้นอยู่พักใหญ่ ดาวครางฮือออๆ หายใจติดขัดเป็นห้วงๆ หนีบขาเข้าหากัน จนผมต้องจับข้างที่เหยียบขอบเตียงอยู่แบะออกไปอีก ผมจับหัวมังกรของผมบดคลึงบริเวณปากรูเสียวแล้วเอาหัวมันจ่อดันเบา ขยับก้นแอ่นเข้าไปนิดๆ ดาวถึงกับเด้งสะโพกขึ้นมาค้างไว้ ผมปล่อยมือจากท่อนเอ็น ใช้หัวแม่มือบดคลึงเบาๆที่เม็ดตุ่มสยิวของเธอ ดาวครางอิ๋งๆ เด้งสู้มือสู้ท่อนเอ็นของผมที่หัวมันจ่ออยู่ปากรูของเธอ ผมค่อยๆแอ่นสะโพกกระเด้าเบาๆ เพื่อให้หัวมังกรมันค่อยๆมุดเข้าไป ดาวเกร็งขาเกร็งนิ้วเท้าปล่อยขาด้านที่เหยียบอยู่ขอบเตียงลงข้างล่าง ทำให้เนินเสียวของเธอโหนกเนินเด่นขึ้นมา ผมมองดูแล้วทำให้ยิ่งเสียวสุดๆ โดยเฉพาะร่องเสียวเธอที่คาบอมหัวมังกรผมอยู่ ผมค่อยๆดันเขาไปเบาๆ อย่างที่บอกท่อนเอ็นของผมมันไม่ได้น้อยๆ ใหญ่ยาวเกือบเจ็ดนิ้ว โดยเฉพาะหัวของมันเวลามันแข็งตัวหนังหุ้มจะเปิดออกและหัวของมันจะบานออกแบบ สุดๆ โชคดีที่น้ำเสียวของผมและเธอที่ไหลซึมออกมาอย่างมากมายมันจึงช่วยได้เยอะ ผมก้มตัวลงไปดูดหัวนมที่แข็งเป็นไตของเธอพร้อมๆกับกระเด้าก้นเบาๆสามสี่ที ให้หัวมังกรกระแทกกับปากรูดาวเบา ดาวแอ่นหน้าอกรับการดูดเม้มของผม และเด้งก้นสู้อย่างเสียวสยิว ครั้งสุดท้ายผมกระเด้าพลุ๊บค่อนข้างแรกนิดหน่อย หัวมังกรผมผลุ๊บมุดเข้าไปอยู่ในรูเสียวเธอเรียบร้อย ดาวแหงนหน้าแอ่นหน้าอกร้องอ๊า....ยาววววเสียงดังอย่างแรงแบบลืมตัว ขาที่ห้อยอยู่ขอบเตียงแบะออกเล็กน้อยเหยียดตรงขึ้นมาสั่นระริกๆ ดาวกอดคอผมและกดปากผมเข้าใส่เต้าเธออย่างแรงและค้างไว้ เธอเด้งก้นเด้งเนินเข้าใส่หัวมังกรผมที่อยู่ข้างในเบาๆ และบีดรัดหัวมังกรผมยวบๆ จนแทบจะน้ำแตกในทันที ผมปล่อยขาข้างขวาเธอใต้วงแขนของผมลง ผมขยับขาสองข้างก้าวค่อมสองขาของเธอไว้ ผมเหลือบตาลงไปมองเห็นเนินนูนๆของเธออมหัวมังกรผมไว้ ท่อนลำที่เหลือเสียบค้างเด่ ผมละปากจากเต้านมของเธอ ขยับขึ้นไปนิดประกบปากแลกลิ้นกับเธอ ทำท่อนเอ็นของผมเลื่อนไหลพรืดเข้าไปอีกเกือบค่อนลำ เธอดูดปากผมอย่างแรง มือข้างหนึ่งของเธอลูบไล้ตามแผ่นหลังและบีบขยำก้นของผมอย่างแรง อีกข้างหนึ่งสอดลอดเข้ามาลูบคลำระหว่างเนินเนื้อของเธอท่อนเอ็นและพวงไข่ของ ผม บางครั้งก็จับท่อนเอ็นของผมที่หัวมันมุดอยู่ดึงกดเสียบเข้าไปในรูของเธอๆ ส่ายสะโพกหมุนวนเป็นจังหวะ และจังหวะที่เธอเอามือออกมาโอบคอผม ผมโก่งหลังเกร็งก้นกระเด้าพรวดเดียว ท่อนเอ็นผมมุดเข้าไปมิดด้าม เธอร้องอี๊...ยาวววว ขณะทีปากเธอยังโดนปากผมประกบอยู่ กอดคอผมแน่น ผมกดแช่และคลึงหนอกผมให้บดกับหนอกเธอเบาๆ ขาสองข้างเธอเกร็งแอ่นเนินขึ้นมารับการเสียบของท่อนเอ็นผมจนสุดลำ ในรูของเธอก็ตอดรัดบีบหัวและท่อนเอ็นของผมตุ๊บๆและถี่ๆ แล้วเธอก็แอ่นสะโพกเด้งขึ้นมาสุดตัวร่างเกร็งกระตุกยึกๆถี่ๆหลายครั้ง ถอนปากออกร้องอ๊า....ยาวๆ เด้งสะโพกยึกๆถี่ๆ และค้างไว้ ผมรู้สึกร้อนวาบที่หัวและท่อนเอ็นดาวร่างกระตุกยึกๆ ก่อนจะปล่อยก้นที่ค้างอยู่ลงบนที่นอนแล้วหายใจหอบแบบเหนื่อยๆ ผมโย่งตัวขึ้นมองลอดไปดูที่เนินเสียวของเธอ ท่อนเอ็นของผมเสียบคาอยู่มิดลำ เนินหนอกขาวๆอวบที่ขนไรบางๆแทบจะไม่มีตัดกับโคนหนอกของผมที่เส้นขนหงอกงอ รุงรังและดกดำ ผมกดสะโพกคลึงเบาเธอแอ่นรับ และยกขาสองข้างขึ้นเกี่ยวตวัดรอบเอวผมไว้ และยกก้นขึ้นรูดมังกรผมขึ้นลงช้าๆอีกหลายที ก่อนที่ร่างของเธอจะกระตุกส่งท้ายอีกสามสี่ครั้ง ดาวเอาขาที่เกี่ยวรอบเอวผมอยู่นั้นกดบั้นเองผมลง ให้ท่อนลำลึงค์ของผมลงไปลึกสุดๆในรุของเธอ ....ผมแช่ไว้อย่างนั้นกดคลึงท่อนเอ็นในรูเสียวเธอเบาๆและแลกจูบกันอย่างดูด ดื่มอยู่สักพัก ผมจึงดันตัวลุกขึ้นแต่ไม่ให้ท่อนเอ็นหลุดออกมา ยังคงแอ่นตูดให้ท่อนเอ็นเสียบคารูเธออยู่ จับขาเธอแยกออกเอาตัวเองเข้าแทรกตรงกลางสอดแขนเข้าใต้ขาพับสองข้างของเธอ ผมก้มมองร่องสยิวที่คาบอมมังกรผมอยู่มีน้ำใสๆขุ่นๆไหลซึมออกมารอบๆท่อนเอ็น ผมหยดลงบนผ้าปู ร่อมแคมของเธอแดงระเรื่อ ผมขยับดันเธอเข้าไปข้างในเตียง นั่งหยียดขายาวขาเธอพาดอยู่บนหน้าขาของผม เนินเสียวของเธอก็ยังคาบมังกรผมอยู่ ผมมองดูเนินเสียวสวาทของเธอมันอวบนูนลอยเด่นขึ้นมา ขนสยิวที่เนินของเธอลุกชูชัน ตอบรับการลูบไล้ของผม มันช่างเป็นภาพที่สวยงามซะนี่กระไร ผมเอามือลูบไล้ที่เนินเบาๆ วนขึ้นไปที่หน้าอกสองเต้าของเธอและก็วนลงมา ผมทำอย่างนี้อยู่นานเพื่อให้เจ้ามังกรของผมมันซึมซับความเสียวเต็มที บางทีดาวก็ขมิบรูสวาทตอดรัดท่อนเอ็นผมผมก็เด้งรับเบาๆเป็นการตอบรับ สายตาที่ดาวมองผมนั้นมันช่างหวานหยาดเยิ้มซะจริง ผมแช่ท่อนเอ็นลูบไล้ดาวอยุ่อย่างนั้นอย่างนานแสนนานนนน.....โดยที่ทั้งผมและ เธอไม่มีใครเอ่ยปาก...เธอลูบขาสองข้างผมเล่นเบาๆ ดาวผงกตัวกึ่งลุกกึ่งนอนเอาศอกค้ำบนที่นอนไว้ ตาปรือมองเนินสามเหลี่ยมของเธอที่อมผมท่อนเอ็นของผมอยู่มิดด้ามมองไม่เห็น แม้กระทั่งโคนของมัน จะเห็นก็เพียงแต่ขนปุกปุยดำขลับของผมขึ้นอยุ่บนหนอกกระจายแผ่นกว้างออกไป กับสามเหลี่ยนสวาทของเธอที่ขาวนวลอวบอูมเท่านั้น เธอกระดกก้นถูไถเนินสวาทกับหนอกผมขึ้นลงเบาๆ ผมเกร็งท่อนเอ็นรับการบดของเธอสองมือผมช้อนก้นเธอดึงเข้ามา เธอโอบคอผมครางฮืออออเบาๆ เธอก้มหน้าลงมาแลกลิ้นกับผมพร้อมกับคู้ขาสองข้างขึ้นมาเปลี่ยนท่านั่งเป็น ยองๆค่อมผมที่นั่งเหยียดขายาว สักพักเธอเริ่มขมิบรูตอดลำลึงค์ขยับวนขึ้นลงช้าๆเบา เธอแหงนหน้าอ้าปากเริ่มขยับสะโพกขึ้นลงเร็วขึ้น รูสวาทเธอรูดเข้าออกตั้งแต่หัวมังกรผมเธอกระแทกลงมาจนมิดโคนบางครั้งก็ส่าย คลึงจนผมต้องครางฮือออออในลำคอ ผมซุกหน้าเข้าไปหน้าอกเธอแล้วดูดเน้นอย่างแรง ดาวก็ยิ่งเด้งกระแทกผมแรงขึ้น เธอนั่งขย่มกระแทกลำเอ็นของผมแต่ทีจนมิดโคนร้องอ๊ะๆ...ผมขยับตัวเล็กน้อย แล้วทิ้งตัวลงนอนหงาย ดาวนั่งยองๆสองมือกดยันอยู่ที่หน้าอกผมกระดกก้นกระแทกท่อนเอ็นของผมเสียงดัง แจ๊ะๆ จากการกระทบกระแทกกับน้ำเสียวที่เปียกแฉะบนหนอก หน้าขา จนถึงพวงไข่ ผมแอ่นตุดเด้งรับการขย่มของเธออย่างเมามัน สองมือบีบบี้หัวนมเธอจนแทบจะหลุดติดมืออกมา เสียงดังกึกๆแทบทุกครั้งที่ดาวขย่มลงมา เพราะหัวท่อนเอ็นของผมมันไปกระแทกกับผนังด้านในของเธออย่างจังแต่ละครั้งที่ หัวเอ็นไปกระทบผนังในสุดผมก็เสียวแทบจะฉี่ราด กัดฟันกรอดดดด ผมผงกหัวขึ้นมองเนินของเธอที่บดขยี้ลงมาแล้วรูดขึ้นลงเหมือนกับว่าผมกำลังจะ เห็นสวรรค์รำไร ดาวเร่งกระแทกแจ๊ะๆกึกๆเคล้ากันไปและเร่งความเร็วขึ้น ผมก็เด้งเอวรับเธอไม่พลาด ดาวร้องอ๊ายยยยย....กระแทกบดขยึกๆ ขาสั่นทิ้งเข่าลงรับน้ำหนักบดขยี้เนินโหนกของเธอกับหนอกของผม ผมรู้สึกอุ่นวาบไปทั่วลำลึงค์ ดาวล้มตัวลงกอดผม แต่ก้นเธอก็ยังบดขยี้คลึงวนไปมา และแล้วความเสียวของผมก็ถึงที่สุด ผมรู้สึกเหมือนตัวเบาวูบลอยล่องไปชั่วขณะ เสียวปลาบที่ท่อนเอ็นวิ่งผ่านหัวของมันออกไป สองมือจับก้นของดาวกดลง ดาวร้องอื๊ออออออ.....แล้วกระตุกพร้อมกันกับผมหยึกๆ ไม่รู้ว่ากี่ทีต่อกี่ที ผมปล่อยมือจากก้นดาวโอบกอดเธอไว้แน่นเธอเองก็กอดผมแน่น น้ำเสียวของผมที่พุ่งปรื๊ดๆออกไปยังไม่หมด มันยังพุ่งออกไปเป็นระยะๆ ดาวสะท้านเฮือกทุกครึ่งที่น้ำผมพุ่งผ่านรูเสียวเข้าใปในตัวเธอ น้ำสวาททั้งของผมและของเธออัดแน่นอยู่ภายในตัวเธอมันเต็มจนกว่าจะกักเก็บไว้ ได้หมด เสียงมันเบียดเสียดท่อนเอ็นผมล้นออกมาปี๊ดๆ ยิ่งดาวขมิบรูคลึงและกดเน้น มันก็ยิ่งล้นออกมาเหมือนทำนบแตก ขาผมสั่นระริกเหยียดเกร็งจนแทบตะคริวจับ ดาวเงยหน้าเข้าแลกลิ้นกับผม ก้นเธอก็ยังส่ายน้อยๆคลึงเบาๆ ผมรู้สึกเย็นวาบที่พวงไข่สวรรค์ คงเป็นน้ำเสียวที่ล้นออกมาจากรูของดาวไหลอาบลงไป ผมจับหน้าเธอเงยขึ้นแล้วจูบแกมเธอ กอดเธอแน่น ดาวเอาหน้าซบไหล่ผมไว้ ผมกับดาวนอนอยู่ในท่านั้นไม่รุ้นานเท่าไหร่ แต่ที่ผมรู้สึกได้ก็คือ ท่อนเอ็นของผมมันยังไม่อ่อนตัว มันยังเสียบคาอยู่ในร่องเสียวของดาว ซึ่งเธอก็ขมิบรูเสียวตอดรัดลำลึงค์ผมเป็นระยะๆ .......
ไม่รู้ผมงีบหลับไปเมื่อไหร่ รู้สึกตัวอีกทีมันเย็นๆจนเกือบจะหนาวและหนักๆเหมือนอะไรมาทับที่หน้าอก ลืมตาขึ้นดู ดาวนั่นเอง เธอยังนอนทับอยุ่บนตัวผม เสียงหายใจสม่ำเสมอ เธอคงเหนื่อยและเพลียสุดขีดจึงสามารถหลับสนิทได้ในท่านี้ ผมเอามือโอบกอดลูบหลังเธอ ตัวธอเองก็เย็นเหมือนกัน จะขยับตัวควานหาผ้าห่มก็กลัวเธอตื่น ผมไม่อยากให้เธอตื่นอยากให้เธอหลับพักผ่านให้สบาย สำหรับผมแม้ว่าเธอจะนอนทับอยู่บนตัวผมและหนักแต่ผมกลับไม่รู้สึกเดือดร้อน ตรงกันข้ามอยากให้เธอนอนอยู่บนตัวผมแบบนี้ตลอดไปด้วยซ้ำ เจ้ามังกรผมตอนนี้มันก็คงจะหลับสนิทเหมือนกัน เพราะมันก็คงเหนื่อยพอๆกันกับผมหรือดาว เพราะมันเองก็พึ่งผ่านพ้นการทำงานหนักๆไปพร้อมกับผม ผมลูบหลังดาวเบาๆ เธอขยับตัวนิดดดดดเหมือนรู้ตัว ผมรุ้สึกเหมือนมีอะไรมาบีบที่หัวมังกรผมยวบจนรุ้สึกเสียววาบบบบ นิ่งคิดและตริตรอง........ในที่สุดแน่เลย ท่อนเอ็นผมส่วนหัวมันยังไม่ได้หลุดจากรูสวาทของดาว อย่างที่บอกหัวมังกรของผมนั้น ไม่ว่าจะยามที่แข็งตัวเต็มที่หรือไม่แข็งตัว หัวมันก็จะบานหยักอย่างน่าเกรงขามเลย ยิ่งตอนที่มันแข็งตัวยิ่งไม่ต้องพูดถึง...นี่คงจะติดค้างส่วนหัวที่มันยัง ไม่หลุด
ออกมา แว๊บบบเดียวของความคิดที่ยังไม่จบ เจ้ามังกรของผมก็ลุกผึงทันที ตายล่ะ....ยุ่งแน่ ดาวก็กำลังหลับอยู่และหัวของมันก็ยังค้างคาอยู่ในรูของเธอ ยิ่งคิดมันก็ยิ่งตื่นตัวพรวดๆ และแล้วมันก็องคาพยพส่วนประกอบต่างๆของมันก็ทำงานอย่างสมบูรณ์แบบ.......เวร กรรม

Reply #9 on: July 09, 2010, 03:35:30 pm

ดาวนอนคู้เข่าทับอยู่บนตัวผม ท่อนเอ็นผมตั้งโด่ หัวบานๆของมันเสียบมุดอยุ่ในรูของเธอ ถ้าเธอรู้ตัวตอนนี้เธอคงคิดว่าผมลักหลับเธอแน่ๆ ผมกอดเธอเบาๆนิ่งๆเฉยไม่ขยับ หวังจะให้ท่อนเอ็นผมมันอ่อนตัว แต่เหมือนซาตานมาโปรด ผมพยายามอยู่นิ่งเท่าไหน่ เฉยเท่าไหร่ มันกลับยิ่งแข็งตัว หัวบานขนาดเขื่องของมันกำลังจะบานและขยายออก เมื่อมันขยายตัวมันก็คงจะยืดขยายลึกเข้าไปในรูเสียวของดาวเพิ่มเข้าไปอีก ทำไง......แล้วผมก็ต้องเสียววาบไปถึงสันหลัง เมื่อดาวขยับตัว ถึงจะไม่มากแต่การขยับตัวเล็กน้อยของเธอกลับเป็นจังหวะจะโคนที่ดีและเหมาะ เหม็งของท่อนเอ็นผมและรูเสียวของเธอ ท่อนเอ็นของผมที่ตั้งโด่หัวมุดอยู่ในรูเธอ เสยพรวดลึกเข้าไปเกือบครึ่งลำ แถมขยับเธอไม่ขยับเปล่ากลับขมิบรูเสียวและส่ายก้นเล็กน้อยส่งเสียงอืม มมม..เบาๆ คล้ายๆคนละเมอ แล้วก็นิ่งหายใจยาวเป็นจังหวะสม่ำเสมอ โอ..พระเจ้า ยอดมันจอร์ทมาก ผมผ่อนลำหายใจเบาๆยาวๆ เอาว่ะไหนๆก็ไหนๆแล้วมันไม่ใช่เรื่องแปลกหรือเห็นเป็นเรื่องแปลก ไม่ใช่เรื่องน่าอายสักหน่อยอีกอย่างมันไม่ใช่เรื่องของผมคนเดียว มันเป็นเรื่องของเธอด้วย ผมก็เลยกอดเธอไว้เบาๆนิ่ง ..เสียวดีออก.....แต่มันไม่นิ่งอย่างที่คิดดิ ก้นผมมันส่ายกระดกเบาๆอย่างอัตโนมัติ โดยที่ผมไม่ได้สั่งงานมัน มันกับทำงานนอกคำสั่ง มีบางครั้งที่ดาวขมิบรู ผมว่าเธอคงครึ่งหลับครึ่งฝันแหละ ผมพยายามนิ่งให้มากที่สุด แต่ดูเหมือนว่ายิ่งนิ่งเท่าไหร่ความเสียวก็ยิ่งเพิ่มขึ้นทวีคูณ มันตื่นเต้นคล้ายกับว่าเรากำลังลักหลับใครสักคน ทอ่นเอ็นลำลึงค์ของผมมันเริ่มทำงานเองดิ้นกระดึบๆอยู่ในรูของเธอ (คนที่เคยลักหลับแฟนตอนที่แฟนไม่ยอมให้นอนด้วยจะรู้ว่ามันเป็นไง) เสียงดาวครางฮือออๆเบาๆในลำคอบางครั้งเธอกระดกก้นเบาๆทำให้เจ้ามังกรของผมดำ มุดลึกเข้าไปอีกเกือบค่อนลำ แล้วเธอก็นิ่งเงียบไป ชัวร์เลย...เธอคงกำลังละเมอ เอาไงดี.....ไม่เอานนท์ อย่า..อย่าทำแบบนี้......พอแล้วนนท์ เสียงเธอพูดเบาๆที่ข้างหูพอแค่พอได้ยิน ผมแทบน้ำแตกทันทีเลย ..ผมนี่สงสัยจะเป็นโรคจิต ชอบคิด ชอบอยากได้ยิน อยากเห็นแฟนตัวเองมีอะไรกับคนอื่น ตั้งแต่แฟนคนก่อนแล้ว เพราะถ้าคิดเรื่องแบบนี้เมื่อไหร่ละก็...เจ้ามังกรของผมมันก็จะดีดตัวปึ๋ง ปั๋งทันที แล้วตอนนี้ดาวเธอคงกำลังฝันว่ากำลังปลุกปล้ำกับไอ้นนท์อยู่แน่ๆ ถึงได้เอ่ยชื่อมันออกมา แถมยังเริ่มขมิบรูบ่อยขึ้น ความเสียวบวกกับอารมณ์ผมตัดสินใจกระดกก้นเสยพรวดขึ้นไปทีเดียมิดโคน ดาวครางฮือออ สองมือบีบต้นแขนผมแน่น แต่เธอก็ยังไม่รู้สึกตัวหรือตื่น หนำซ้ำยังขมิบรูยวบๆ ทำเอาเสียวแทบน้ำตาเล็ด ผมใช้ข้อศอกสองแขนยันที่นอนสองมือค่อยๆยกก้นเธอขึ้นเล็กน้อย เมื่อคิดว่าพอดีก็เอาค้างไว้ ผมกระดกก้นเสยขึ้นเบาๆ เสียงเธอพูด อย่าๆ เบาๆข้างหูผม ก็ยิ่งทำให้อารมณ์ผมกระเจิดกระเจิง ซอยถี่ขึ้นแรงขึ้นจนเกือบลืมตัว และแล้วทำนบเขื่อนกั้นน้ำเสียวก็พังทลาย สายน้ำจากท่อระบายของผมก็พรุ่งปู๊ดสู่แอ่งของเธอเป็นเส้นเป็นสาย ดาวสะดุ้งเล็กน้อย ขมิบรูสองสามทีติดๆกันกดสะโพกเธอลงแล้วก็นิ่ง ผมค่อยๆปล่อยก้นเธอลงและจับกดนิ่ง ผมกระตุกยึกยักๆ สองสามครั้งรอจนน้ำหยดสุดท้ายวิ่งผ่านออกไป แล้ก็ปล่อยมือ เอามาโอบกอดหลังเธอไว้เบา สักพักผมก็รู้สึกอุ่นวาบไปทั่วลำลึงค์ เธอขมิบรูรัดลำลึงค์ส่ายก้นเบาๆ แล้วก็หยุดนิ่งไป ...เธอคงจะหลั่งเสร็จสมอารมณ์หมายในฝันและนอกฝันเหมือนกันกับผม

...........................................................................................
กริ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงง..... ผมสะดุ้งลืมตา มือควานหานาฬิกาปลุกบนหัวเตียง ปิดปุ่มยกขึ้นดูเกือบๆจะแปดโมง นี่ผมตื่นสายขนาดนี้เลยเหรอเนี่ย...หันมองด้านข้างดาวนอนกอดผมกำลังลืมตา ยิ้มยิงฟันขาวให้ผมอยู่ ตื่นนานแล้วเหรอ...ผมถาม พร้อมกับต้นแหละ...เธอบอก เธอกับผมนอนห่มผ้าผืนเดียวกัน ผมวางนาฬิกาพร้อมๆกับทบทวนเรื่องเมื่อคืน นี่ก็แสดงความดาวรู้สึกตัวตอนที่ผมงีบหลับ เธอลงมานอนข้างๆผม และก็คงเป็นเธอแหละที่เอาผ้ามาห่ม วางนาฬิกาผมหันมาจุ๊บๆที่หน้าผากเธอ มืออ้อมไปโอบหลังลูบลงไปที่ก้นเธอ เธอยังตัวเปลือยเปล่า ผมก็เหมือนกัน......!!!!! เธอบอกให้ผมไปเข้าห้องน้ำล้างหน้าแปรงฟันก่อน ผมเกี่ยงให้เธอไปก่อนแต่เธอไม่ยอม ผมลุกขึ้นนั่งผ้าห่มมันยังปกตั้งแต่ครึ่งเอวผมลงไปอยู่ แต่ที่หน้าอกดาวมันเปิดออกจนเห็นสองเต้าอล่างฉ่างของเธอตั้งตระหง่านอวดแสง สว่าง เธอตกใจรีบคว้าผ้าห่มดึงเข้าไปปิด เนื่องจากมันเป็นผ้าห่มผื่นเดียวกันเลย เมื่อเธอดึงไปก็ ทำให้ส่วนล่างของผมที่ปิดอยู่เปลือยเปล่า ผมก็เลยหันไปคว้ายื้อแย่งกับเธอแล้วมุดเข้าไปในผ้าห่ม ...ไปๆมาๆ.......กลายเป็นว่าดาวนอนคว่ำหน้าผมขึ้นนั่งค่อมอยู่ตรงสะโพกก้น ของเธอ หัวหอกบานขนาดเขื่องของผมที่มันอ่อนตัวห้อยหัวลง ทาบที่ระหว่างร่องขาร่องก้นอันขาวผ่องของเธอ มองเห็นกลีบอวบอูมสองกลีบที่อยู่ลึกลงไปเล็กน้อย ผมล้มตัวลงนอนทับตัวเอง สองมือสอดเข้าด้านข้างไปเกาะกุมสองเต้าเธอไว้ จมูกผมก็ไซร์ที่ซอกคอเบาๆ ผมกระดกก้นถูไถขึ้นลงเบาๆ ให้ท่อนของผมเสียดกับงามก้นของเธอ ไม่เอาต้น..ไปอาบน้ำก่อน เสียงเธอพูดแจ๋วๆใสและพยายามลุกดันตัวผมออก ไม่เอ๊า.....ลุก......ผมบดคลึงหน้าขาของผมใส่สะโพกเธอเบาๆสองสามทีก่อนจะลุก ......จำเป็นต้องลุกอ่ะ ถ้าไม่ลุกไอ้ตัวข้างล่างนี่มันลุกแน่นอน เพราะตอนนี้มันก็กำลังจะลูกอยู่แล้ว ผมยันตัวลุกขึ้นก้มมอง หัวอ่อนๆบานๆแดงของมันตอนนี้ก็มุดผ่านร่องเข้าไปจ่อติดอยู่ที่ร่องเสียวของ เธอเข้าแล้ว ผมลุกขึ้นดึงมันออกดาวเธอหนีบสองขาเข้าหากัน ทำให้หัวของมันติดอยู่ที่ง่ามขอของเธอ ผมค่อยๆดึงจนมันยืดตัวยาว แต่ดาวก็ยังไม่ยอมคลายขาสองข้าง เธอหัวเราะคิกๆ ผมก็เลยจับเอวเธอสองข้างดึงขึ้นมาอย่างเร็ว จนเธออยู่ในท่าคุกเข่าโก้งโค้ง เธอร้องว๊ายยย....ผมกระเด้าอัดสะโพกเด้งเข้าไปป๊าบๆๆ หลายทีหมือนกัน เธอรีบเบี่ยงตัวล้มลงนอนแล้วดึงผ้าไปห่มอย่างเร็ว ผมลุกขึ้นยิ้มยืนมองเธอทั้งที่เปลือยเปล่าหัวมังกรห้อยแกว่งไกวไปมา เธอหัวเราะคิดคัก มือหนึ่งดึงผ้าห่มๆไว้ อีกมือชี้มาที่มันห้อยหัวอยู่ ผมก้าวเดินโทงๆลงจากเตียงไปเข้าห้องน้ำ กลับออกมาอีกที ดาวเธอก็นุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเดิมของผมรอคิวอยู่ เธอยื่นผ้าผืนเช็ดตัวผืนใหม่ให้ผมแล้วก็เดินเข้าห้องไป แต่ตาเธอก็ไม่วายชำเลืองดูอาวุธชุดสร้างโลกของผม.........

จากนั้น เป็นต้นมา ความสัมพันธ์ของผมกับดาวก็แน่นแฟ้นและแนบแน่น พัฒนาดีขึ้นตามลำดับ ผมรักเธอมาก เธอเองก็รักผมไม่น้อยเหมือนกัน ผมไม่เคยคิดนอกใจเธอ ทั้งๆ ที่มีคนมาชอบผมเยอะแยะ เพราะผมเองก็รูปร่างหน้าตาดีอยู่แล้ว เธอเองก็เหมือนๆกัน ผมกับเธอมีอะไรๆ ก็เล่าสู่กันฟังด้วยเหตุด้วยผล แม้กระทั่งเรื่องเก่าๆไม่ว่าจะเรื่องของไอ้นนท์ เธอเล่าแม้กระทั่งครั้งสุดท้ายที่ผมเข้าไปแอบในห้องเธอ ที่เธอมีอะไรกับไอ้นนท์ แต่ผมก็ไมได้บอกว่าผมรู้เห็นเหตุการณ์วันนี้ อยากให้เธอสบายใจ เพราะไหนๆมันก็ผ่านไปแล้ว ผมถามเธอว่าสักวันหนึ่ง เราสามคน ผมหมายถึงผม ดาวและไอ้นนท์ เธอจะทำไง ก็ปกติ เธอบอก เขาเป็นเพื่อนต้น อดีตก็คืออดีตมันอยู่ที่ตัวเรา ต้นคอยดุดาวต่อไปก็แล้วกัน เธอก็สาธยายซะลึกล้ำนั่นแหละ อีกเรื่องก็คือ บนรถเมลย์โดยสารกับเด็กนักเรียนมัธยม เธอบอกว่า วันนั้นเธอรู้สึกไม่ค่อยสบายก็เลยกินยาแก้ไข้หวัดเข้าไปตัวหนึ่ง ซึ่งยาตัวนี้จะทำให้ง่วงซึม ไร้อารมณ์ ไม่มีกระจิตกระใจทำอะไรทั้งนั้น แต่ถ้าโดนกระตุ้นทางเพศเมื่อไหร่ มันก็จะทำให้ เคลิบเคลิ้ม และมีความต้องการทางเพศอย่างมาก แต่ก็ไม่ถึงกับเมามัน พูดง่ายๆก็คือถ้าโดนกระตุ้นเมื่อไหร่ มีได้เสีย ผมเข้าและก็รู้จักยากลุ่มนี้ดีพอสมควร เพราะเวลาที่ไม่สบายถ้าใช้ยาในกลุ่มนี้ก็จะมีอาการอย่างที่เธอบอก
ดาวก็มานอนค้างที่หอของผมบ้างเป็นบางครั้ง ไม่บ่อยเท่าไหร่แค่อาทิตย์ละสี่ห้าวัน...
มี เซ็กส์กันน้อยมาก แค่วันละครั้งสองครั้งเอง...ฮิฮิ...... ส่วนที่หอของดาวผมไม่เคยไปค้าง เพราะไม่อยากให้เธอลำบากใจ ไม่อยากให้คนอื่นมองเธอแปลก อยากให้เธอสบายๆ แต่ก็เคยไปบ้างบางครั้ง เช่นไปรับหรือไม่ก็ไปเที่ยว พอใกล้จะค่ำผมก็กลับ.....พร้อมกับเธอ เป็นอยู่แบบนี้สี่ห้าเดือนเห็นจะได้ ระหว่างนั้นไอ้นนท์ก็แวะมาเที่ยวหาผมบ้างประมาณสองสามครั้ง แต่ก็ยังไม่เคยเจอดาวอยู่กับผม มันก็ถามถึงดาวเหมือนกัน ผมก็เล่าให้มันฟังตรงๆถึงความสัมพันธ์ทุกอย่าง...ยกเว้นเรื่องบนเตียง มันก็บอกดีแล้ว มันยังอุตส่าห์มีใจให้พรผม ว่าให้รักกันนานๆถือไม้เท้ายอดทองกระบองยอดคำ....ซึ้งใจจริงๆเลยเพื่อน .....เวลาก็ผ่านไปเร็วอย่างที่ผมเขียนเนี่ย..กลัวว่าคุณๆคนอ่านจะเซ็ง เสาร์วันหนึ่งผมกับดาวว่างจากเรียนจึงไปเดินเล่นในห้างแถวๆจตุจักรล่ะกัน พอใกล้ค่ำจึงชวนดาวกลับ ขณะลงบันเลื่อน ผมรู้สึกคุ้นๆที่หางตา จึงหันไปมอง ไอ้นนท์นั่นเอง มันยืนคู่กับสาวสวยในชุดนักศึกษาสถาบันแห่งหนึ่ง มันอยู่ก็ในชุดนักศึกษาเต็มยศเหมือนกัน เฮ้ย..ไอ้นนท์....มันหันขวับมาพร้อมสาวสวยผมยาวตาดำขวับ ...เฮ้ยต้น...มันตะโกนเรียกผม ผู้โดยสารบันไดเลื่อนขาขึ้นของไอ้นนท์มองมาที่ผมเป็นจุดเดียว และ ผู้โดยสารบันไดเลื่อนขาลงฝั่งผมแหงนขึ้นไปมองไอ้นนท์พรึบ....ดาวตีต้นแขนผม เพี๊ยะ เบาๆหน่อยสิต้น คนหันมามองกันใหญ่เลย...ผมยิ้มแหย... เฮ้ยต้น มึงรอแป๊บ..ไอ้นนท์ตะโกนซ้ำลงมา ผมก้าวออกจากบันไดเลื่อนขยับออกมาให้พ้นทาง ไอ้นนท์จูงมือสาวสวยอ้อมเข้าบันไดเลื่อนขาลง... มันก้าวเข้ามองตาผมยิ้มๆ แล้วก็หันไปฉีกยิ้มให้ดาว ดาวก็ยิ้มให้มัน แถมเธอยังขยับเข้ามาจับมือผมไว้อีก เฮ้ยมาซื้อไรว่ะ สบายดีเปล่า...มันฉีกยิ้มถามผม เปล่า..มาเดินเล่น ผมบอกมัน หวัดดีดาว สบายดีเปล่า มันฉีกยิ้มถามเหมือนเดิม ดูสดใสขึ้นนะ มันยังต่อท้ายอีก หวัดดี..สบายดี นนท์ล่ะ...เธอตอบและทักกลับ ผมสังเกตผม ..ไม่ใช่ว่าผมหึงหวง แต่มันอาจจะเป็นสัญญาติญาณ เพราะรู้ๆกันอยู่ ไอ้นนท์มันก็ดูปกติติ แต่ดาวยังไม่เป็นธรรมชาติเท่าไหร่ เหมือนกับประหม่า แต่ก็ยังว่าแหละ คนมัน....จะให้ปกติทั่วๆไปก็คงต้องใช้เวลาอีกนานพอสมควร เฮ้ย..แล้วมึงมาซื้อไร รึมาเดินเที่ยวเฉยๆ ...ผมถามมัน กูว่าจะมาดูหนังอ่ะ......เอ้ยแนะนำหน่อย นี่กุ้ง...มันหันหน้าเป็นสัญญาณไปที่น้องกุ้งแล้วหันมามองผมแล้วก็ดาว ดาวยื่นมือไปกุ้งก็ยื่นมือมาจับยิ้มให้กัน ชื่อดาวค่ะ ดาวแนะนำตัวเอง กุ้งค่ะ..ฝ่ายโน้น
แฟนมึงเหรอ...ผมยื่นหน้าถามเบาๆ ขณะที่ผู้หญิงกำลังจับมือพูดคุยกันอยู่ มันยักคิ้ว กุ้ง..นี่ต้นเพือนนท์ มันแนะนำผมให้กุ้ง... ไม่ต้องๆๆ ...ผมรีบยกมือห้าม เพราะกุ้งกำลังจะยกมือไหว้ผม เราคงรุ่นๆเดียวกันแหละ เธอยิ้มสวยเลย ผมพึ่งสังเกต ..กุ้งกับไอ้นนท์สูงต่ำพอๆกัน ต่างกันที่ขาวกับดำเท่านั้น ขาว อวบ ตากลม ผมยาว หน้าอกเธอใหญ่กว่าดาวนิดหน่อย ปากได้รูปรับกับใบหน้า ..ผมแค่สังเกตไม่ได้คิดอะไร เพราะใจผมทั้งหมดมันอยู่ที่ดาวหมดแล้ว เฮ้ยไปดุหนังด้วยกันป่ะ ผมหันไปมองดาว แล้วแต่ต้น...ดาวบอกยิ้มๆ อืมมมมม....ผมคิดนิดหน่อย เรื่องไรเหรอ..มันบอกชื่อเรื่องผม...โอเค... แล้วเราก็เดินตามกันไปเป็นกลุ่ม ผมเดินคู่กับไอ้ต้นข้างหน้า ดาวกับกุ้งเดินคู่กันอยู่ข้างหลัง ผมกับไอ้ต้นคุยกันเรื่องทั่วๆไป ส่วนผู้หญิงคุยเรื่องไรผมได้ยินไม่ค่อยชัดจับใจความไม่ได้ดูๆแล้วก็เป็นมิตร กันดี ผมก็เลยโล่งใจไปเปาะหนึ่ง ถึงหน้าโรงหนังผมกำลังจะควักตังค์ให้มันไปซื้อตั๋ว มันโบกมือ เดี๋ยวกูเลี้ยง แน๊..ไอ้เหี้.....เสือกชำเลืองตามาที่ดาวอีก มันซื้อตัวกลับออกมันบอกต้องรอรอบหนึ่งทุ่มหกโมงเต็มหมดแล้ว เวลาเหลืออีกเกือบชั่วโมง กูว่าไปหาไรกินดีกว่า มึงหิวเปล่ามันหันมาถามผมแล้วก็มองดาว แล้วแต่มึง..ผมบอก กุ้งหิวยัง...มันหันไปถามแฟนมัน นิดหน่อย...กุ้งตอบยิ้มๆ ดูๆไปกุ้งเองก็สวยน้อยซะเมื่อไหร่ ดูดีๆ รูปร่างหน้าตาผิวพรรณ ได้สัดส่วนทั้งหมด งั้นเราไปหาไรกิน...มันพูดแล้วก็เดินนำ..เราเลือกร้านอาหารที่คนไม่พลุก พล่านมานัก เลือกโต๊ะติดกระจกเพื่อจะได้มองเห็นทัศนีย์ภาพข้างนอก อาหารก็ สั่งแบบประเภทจานเดียวของใครของมัน น้ำผลไม้สำหรับสตรีสาวสวยสองนางสองแก้ว และน้ำเปล่าสำหรับสุภาพบุรุษสุดหล่อสองคนสองขวด กินเสร็จก็อยากเอาออกผมเลยหันซ้ายทีขวาที มึงมองหาห้องน้ำเหรอ..ผมพยักหน้าให้มัน มันหันไปบอกกุ้งเบาๆ เดี๋ยวมา ผมกับมันลุกเดินออกมาถามพนักงานๆ ชี้มือไปที่มุมหนึ่งของอาคาร ระหว่างที่ยืนฉีผมก็ถามสารทุกข์สุขดิบของมัน แล้วก็วกมาที่กุ้งแฟนใหม่มัน มันก็เล่าให้ฟัง ว่าคนนี้รักจริงหวังแต่ง มันสองคนเหลืออีกปีกว่าๆก็จะจบแล้ว ตอนนี้ตัวมันเองก็ทำงานควบคู่กับการเรียนด้วย ฝึกๆประบการณ์ไปพลาง ส่วนกุ้งเรียนบัญชี ก็กำลังมองๆงานอยู่ ตอนนี้เธอรับจ๊อบเป็นสาวพริตตี้ให้กับรถยี่ห้อหนึ่ง ผมหูผึ่งเลย ได้ยินว่าสาวพริตตี้....++อ้าวเฮ้ย...แล้วมึงยอมเหรอ...ผมรีบตัดบทถามมัน อย่างมึนๆ มันไม่ได้เสียหายไรนี่หว่า..มันบอกแบบไม่แคร์ ก็กูเห็นสาวพริตตี้แต่ละคนนุ่งกระโปรงสั้นๆ ทั้งนั้นนะโว้ย มึงไม่หึงมั่งเหรอ... คนอื่นอาจใช่ มันแย้ง แต่กุ้งจะระวัง ถึงจะนุ่งสั้นเท่าไหร่ แต่ข้างไหนกุ้งใส่ปกป้องอย่างดี กูเคยไปดูแล้ว มันรีบอธิบายเข้าข้างตัวเอง กุ้งจะใส่กางเกงขาสั้นที่มันเข้ากับผิวแล้วใส่ถุงน่องทับอีกที คนอื่นว่าโป๊แต่กูก็ว่าไม่.....มันรีบอธิบายต่อเหมือนกลัวว่าผมจะคิดเลยเถิด ไปกว่านั้น ความจริงก็คือ...ผมคิดล่วงหน้าไปเรียบร้อย กุ้งเคยถ่ายแฟชั่นชุดว่ายน้ำให้กับนิตยสารชื่อดังของเมืองไทยด้วยนะมึง... ผมมองหน้ามันเหมือนคนสมองว่างๆกลวงๆ คิดไรไม่ออก ทำธุระเสร็จผมกับมันเดินออกมาข้างนอก ยืนคุยกันสักครู่ตรงหน้าห้องน้ำ แล้วก็เดินกลับไปหาสองสาวที่โต๊ะ มันเรียกพนักงานมาเก็บเงิน ผมบอกเดี๋ยวผมจ่ายเอง เพราะเมื่อกี้มันจ่ายค่าตั๋วไป สองสาวยิ้มมองหน้ากันแล้วหัวเราะคิกๆ ที่ผมกับไอ้นนท์แย่งกันจ่าย....เราเดินออกจากร้านอาหารแล้วไปดูหนัง....... ขอข้ามต้อนนี้ไปนิดนะครับ เพราะก่อนเข้าโรงหนังและอยู่ในโรงหนังก็คุยกันธรรมดาทั่วๆไป หนังเลิกเกือบๆสามทุ่ม ออกมามันชวนผมไปเที่ยวต่อแต่ผมปฏิเสธ ผมบอกว่าจะไปส่งดาวที่หอ มันมองหน้าผมแบบงง แต่ไม่ได้พูดอะไร กุ้งก็บอกว่าจะกลับหอเหมือนกัน เพราะยังใส่ชุดนักศึกษาอยู่ถ้าไปเที่ยวเดี๋ยวน่าเกลียดตาย ก็เลยต่างคู่ต่างกลับ ดาวอยากกลับไปนอนที่หอผมไปส่งเธอขึ้นหอแล้วก็ของกลับไม่เข้าไป
จำไม่ได้ว่าเวลามันผ่านไปกี่วันกี่อาทิตย์เพราะผมก็ไม่ได้สนใจที่จะนับหรือ จดจำ ผมกับดาวก็ยังเหมือนเดิม ไอ้นนท์กับแฟนมันก็ยังเหมือนเดิม นานๆครั้งมันจะแวะมาที บางครั้งมันก็มาคนเดียว บางครั้งก็มากับแฟนของมัน เจอดาวมั่งไม่เจอมั่ง ไม่มีอะไรผิดปกติ หนำซ้ำความสัมพันธ์ระหว่างมัน ผมและดาวก็ดีขึ้น ดูเหมือนกับดาวเธอจะไม่จดจำเรื่องในอดีต หรือเธอเก็บอาการได้ดีก็ไม่รู้ ผมกับไอ้นนท์ก็ไม่ฟื้นฝอยหาตะเข็บ จนวันหนึ่งผมกับดาวกำลังนั่งพักผ่อนคุยกันเล่นแถวๆ สวนลุมฯเสียงโทรศัพท์ผมดัง ล้วงออกมาดูแล้วกดรับ
ว่าไงว่ะนนท์.......ผม กรอกเสียงลงไป เฮ้ยต้น เสาร์นี้มึงว่างเปล่า...มันย้อนถามกลับมา ทำไม......ผมถามัน ไปเที่ยวมั๊ย มันชวน ที่ไหน.... เขาใหญ่ ...มันบอก ไปเย็นวันศุกร์กลับวันอาทิตย์ อาหารที่พักมึงไม่ต้องห่วง ฟรี...........มันอธิบายและสรุปเสร็จสรรพ...ผมถามมัน แฟนมึงไปเปล่า.... ไป มันบอก ดาวมองหน้าผมแบบสงสัย เดี๋ยวนะๆ มึงรอแป๊บ..... ไอ้นนท์มันชวนไปเที่ยวเขาใหญ่ ฟรีทุกรายการ ผมสรุปแบบไอ้นนท์ให้ดาวฟัง ดาวบอก แล้วแต่ต้น.....ผมยกหูบอกมัน โอเค แล้วก็นัดวันเวลาสถานที่ มันบอกให้ผมเตรียมสัมภาระของใช้ส่วนตัว รออยู่ที่หอวันเสาร์ประมาณ10 โมงเช้ามันจะไปรับ
...
เย็นวันศุกร์ดาวมานอนที่หอผม ตอนเช้าซดข้าวต้มเสร็จ.....!! ก็จัดเตรียมเสื้อผ้าและอุปกรณ์ของใช้ส่วนตัวแพ็คเข้ากระเป๋าเรียบร้อย นอนกอดดาวดูหนังdvdรอเวลา 10 โมงไอ้นนท์จะมารับ หนังจบไปเรื่อง ใส่เข้าไปต่ออีกเรื่องแหงะมองนาฬิกา 9.30 น. ดาวลุกเข้าห้องน้ำจัดการทำธุระเธอเสร็จออกมาผมเข้าไปต่อ...ออกมาดาวใส่เสื้อ ผ้าเสร็จเรียบร้อย กำลังลูบไล้แป้งบางๆที่หน้าเธอ แล้วก็แต่งนั่นนิดแต่งนี่หน่อย เสร็จแล้วเธอก็เดินไปหยิบกางเกงใน +เกงเกงขาสั้นเสมอเข่ากับเสื้อยืดที่เตรียมไว้มาให้ผม จัดการตัวเองยังไม่ทันเรียบร้อย ก็มีเสียงเคาะประตู้ห้อง..เสร็จยังว่ะต้น......เสียงไอ้นนท์ ดาวลูกไปปลดล๊อคลูกปิดเปิดประตูให้ โอเค..เรียบร้อยไปได้เลย...ผมบอกมันพร้อมกับคว้ากระเป๋าสะพายใบเขื่อง และกระเป๋าหิ้วอีกใบ ที่อัดแน่นด้วยสัมภาระของผมและดาว มันเข้ามาคว้ากระเป๋าหิ้วใบเล็ก กูช่วย....มันบอก ผมก็เลยปล่อยมือให้มัน ออกจากห้องหมดแล้วดาวก็ปิดประตูใส่กุญแจ ...คิดว่าจะถามมันว่าใครเป็นสปอร์เซอร์ มันก็เดินนำลิ่วลงไปก่อนแล้ว ผมกับดาวเลยกึ่งเดินกึ่งวิ่งตามมันลงไป รถตู้รุ่นใหม่คันเบ้อเร่อสีขาวขุ่น ติดเครื่องจอดรออยู่ ด้านข้างติดแถบสติกเกอร์ มัณฑนากรุ๊ป โปรโมชั่น โทร...xxxxxx ไอ้นนท์เปิดประตูเบี่ยงกายหลบให้ดาวขึ้นไปก่อน ผมตามขึ้นไป มันขึ้นรั้งท้ายแล้วปิดประตู ดาวกับผมทักทายกุ้งเธอยิ้มหวานเป็นกันเอง ส่งเสียงใสๆ แล้วขยับเข้าไปนั่งข้างในให้ดาวนั่งกับเธอ หนุ่มๆข้างหลังนะจ๊ะ เธอบอกแล้วยิ้มให้ไอ้นนท์กับผมๆกับไอ้นนท์เข้าไปนั่งเบาะหลังติดเบาะของกุ้ง กับดาว เบาะข้างสองสาวก็ว่าง เพราะไม่มีคนนั่ง ฝั่งตรงข้ามเยื้องไปข้างหลังที่ผมกับไอ้นั่ง มีสาวประเภทสองสองคนนั่งพูดคุยกันอยู่เบาๆ ผมหันไปมองเธอสองคนยิ้มให้ผมๆก็ยิ้มตอบตามมารยาท รถเริ่มเคลื่อนออกผมเอากระเป๋าไปวางที่เบาะด้านหลังเพราะไม่มีคนนั่ง เดินผ่านสาวสวยแบบสยองสองนางมานั่งกับไอ้นนท์ กำลังจะอ้าปากถาม...เหมือนมันเป็นผุ้วิเศษ เดี๋ยวกูพูดให้ฟัง มันพูดดัก ก่อนผมอ้าปาก มันยื่นเบียร์กระป๋องตราสีเขียวให้ผมรับมาแบบเสียไม่ได้ ..ก็มันยังเช้าอยู่เลย...กระดกตอนนี้หัวทิ่มก่อนมืดแน่.....รถเริ่มวิ่งออก สู่ถนนใหญ่ มันเปิดเบียร์กระดกเอื๊อกๆ ชะโงกดูสองสาวข้างหน้าคุยกันกระหนุงกระหนิง โอเคเข้ากันได้ดี ...คืองี้...ไอ้นนท์มันเอ่ยพอได้ยินระหว่างผมกับมัน ...เสียงฮัมเพลงดังขึ้นที่ลำโพงบนหัวเรา.. ก็เคยได้ยินมาบ้าง หยาดดดดด นภาลัย ผมลุกขึ้นยืนมองไปที่คนขับ เห็นร่างท้วมๆเส้นผมขาวดำสลับกัน น่าจะประมาณสี่สิบต้นๆ อีกคนเป็นเด็กวัยรุ่น น่าจะประมาณสิบหกสิบเจ็ด เห็นแต่ข้างหลัง ตัดผมสั้นทรงนักเรียนแต่มันดูเหมือนทรงผมพวกนักเรียนเตรียมทหารนายร้อยนาย สิบประมาณนั้น ...ลูกชายแก ไอ้นนนท์มันคงกลัวว่าผมจะมึนจึงรีบบอก เสาร์อาทิตย์แกเอามาด้วย ผมหย่อนก้นลงนั่งตามเดิม เปิดกระป๋องเบียร์ยกขึ้นซด...บริษัทเนี๊ยะ...มันพูดแล้วชี้มือลงที่รถ ...ผมเลยว่า มัณฑนา...มันพยักหน้า .. ใช่ ..เขาจ้างถ่ายจ้างกุ้งถ่ายชุดว่ายน้ำ มันพูดต่อ กูนึกว่ามีสปอร์เซอร์ ผมพูดเบาๆเหมือนกับรำพึงรำพันกับตัวเอง ก็ใช่ มันบอก เขาออกค่าใช้จ่ายทั้งหมด สองคืนสามวัน ค่าตัว 35000 ...เขี้ยวฉิบ...ผมพูดเบาๆเหมือนพูดกับตัวเองยกกระป๋องเบียร์ขึ้นจิบ ยกเว้นเหล้าเบียร์บุหรี่ ตากล้องกลับผู้ช่วยเดินทางล่วงหน้าไปก่อนแล้ว เพราะเขาถือโอกาสไปเที่ยวด้วย อ้าวเฮ้ย..แล้วมึงชวนกูมาทำไม ผมหันไปมองหน้ามัน ..ทำไมว่ะ...พูดแล้วมันก็มองหน้าผม ผมยื่นหน้าเข้าไปใกล้ๆมัน ก็เมียมึงถ่ายชุดว่ายน้ำไม่ใช่เหรอ...... แล้วไง...มันมองออกไปนอกหน้าต่าง ผมเลยบอกว่า มึงไม่กลัวกูมองรึไง.......มันยื่นหน้าเข้ามาอีก แล้วบอกว่า ....เห็นแล้วเป็นไง มันติดลูกกะตามึงไปเลยเหรอ แล้วมันก็หันไปเอนตัวพิงพนักเหมือนไม่ใส่ใจ ก็โอเคเมื่อมันไม่สนใจ ผมก็ไม่จำเป็นต้องรู้ ผมกับมันคุยกันเรื่องเก่ามั่งใหม่มั่ง หัวเราะเอิ๊กอ๊ากตามประสาผู้ชาย สองสาวที่นั่งอยู่ข้างหน้าตอนนี้ก็เงียบเสียงไป ชะโงกดูหลับกันทั้งคู่เลย หันไปมองสองสาวสยึ๋มกึ๋ยข้างๆ เอาหัวชนกันอ้าปากหวอทั้งคู่ คงเหลือแต่ผมกับไอ้นนท์คุยกันไปยกเบียร์ไป ไม่รู้หมดไปกี่กระป๋อง การเดินทางใช้เวลาเกือบๆสามชั่วโมงก็มาถึงจุดหมาย รถเลี้ยวเข้ารีสอร์ทหรูแห่งหนึ่ง ยกนาฬิกาดูเกือบๆบ่ายโมง น้องลูกลุงคนขับรถลงมาเปิดประตูให้ สาวๆทั้งสี่คนลงไปบิดขี้เกียจอี๊ดอ๊าดๆ สักพักมีชายสองคนเดินเข้ามา ทักทาย ไง...ลุงไหม เหนื่อยเปล่า หนึ่งในสองคนเอ่ยถามคนขับรถ ผมเข้าใจว่าน่าจะเป็นทีมงามที่เดินทางล่วงหน้ามาก่อน แต่มีแค่สองคน คนหนึ่งสูงๆ ผอมอายุก็น่าจะประมาณสามสิบต้นๆ อีกคนดูอ่อนกว่าน่าจะประมาณ 30 กว่า ไงว่ะ....ชัย เมารถเปล่า...อีกคนเอ่ยถามลูกแก เดินเข้ามาแล้วเอามือขยี้หัวอย่างเอ็นดู.....
เปล่าครับอา....เด็กชัยฉีก ยิ้มฟันขาวตอบ เออแฮ่ะ มันก็หน้าตาดีนี่หว่า..ผมถึงสังเกต คิ้วหนาๆ ยาวๆเรียวๆ หน้ารูปไข่ ตาคมๆ หุ่นก็เหมือนพวกนักเรียนเตรียมทหารเหมือนทรงผมใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้น รองเท้าแตะ อืมมม..ดูดีเหมือนกัน

Reply #10 on: July 09, 2010, 03:36:50 pm

จากนั้นก็มีการทักทายแนะนำ ลุงไหมคนขับรถ เด็กชัยลูกลุงไหม พี่เท็น ตากล้อง พี่แก้ว ผู้ช่วยฯลฯสองสาวสุดสวยติ๊นากับรตีช่วงแต่งหน้า....เมื่อเรียบร้อยต่างคนก็ ต่างขนสัมภารตัวเองเข้าห้องที่จับจองไว้ ผมกับไอ้นนท์ห้องติดกันถัดไปลุงไหมกับลูกชายถัดไปสองห้องก็ตากล้องฯและช่าง แต่งหน้า เสียงพี่เท็นตะโกนบอก
...........ทุกคนเก็บของเสร็จกินข้าวที่ห้องอาหารนะ
.....ผมบอกไอ้นนท์ว่าผมกับดาวไม่หิวคงไม่ออกไป อยากพักสักหน่อย เพลียรถด้วยเพลียเพลียเบียร์ด้วย ไอ้นนท์บอกตามใจ ขณะเดินเข้าห้อง
รู้สึกยังไงไม่รู้ ...นึกสงสัยตะหงิดๆ ทีมงานทำไมมันน้อยจังหวะ....ว่าจะถามไอ้นนท์ ก็เลยลืมไปเลย เข้าห้องได้ผมก็ล้มตัวลงนอนกับดาว
นอนกอด ดาวดูทีวี เผลอหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้ สะดุ้งตื่นอีกทีเสียงเคาะประตูดังสนั่น ต้นๆๆๆ .....เสียงไอ้นนท์....เดี๋ยวๆ แป๊บหนึ่ง....ผมร้องบอกมันลุกขึ้นไปเปิดประตูอย่างงัวเงีย หันกลับมาดาวกำลังตื่นพอดีนอนลืมตาดูอยู่อย่างสลึมสลือ ไอ้นนท์เดินเข้ามา ดาวลุก..ไปเล่นน้ำกันป่ะ... มันชวน ไหนๆ ก็มาเที่ยวแล้วเดี๋ยวเสียเที่ยวเปล่าๆ...ที่ไหนอ่ะ..ผมถามอย่างงัวเงียสุดๆ แล้วล้มตัวนอนเอาหัวหนุนที่เอวของดาวที่นอนคว่ำหน้าอยู่ มึงก็ลุกซิว่ะ นอนเซาเป็นตุ่นอยู่ได้...พูดแล้วมันก็เดินเข้ามาดึงแขนผมลุกขึ้น โน่นข้างบนโน่น เขากลังสนุกกันเลย.... ผมบอกมันรอแป๊บ มันบอกเดี๋ยวกูออกไปรอข้างนอก ผมกับดาวลุกขึ้นล้างหน้าแปรงฟัน เปลี่ยนชุดผมยังใส่กางเกงขาสั้นตัวเดิม แต่เสื้อยืดเปลี่ยนเป็นสีดำ กลัวว่าลงน้ำแล้วเสื้อขาวมันจะซักไม่ออก ดาวก็เปลี่ยนเป็นกางเกงขาสั้นเหนือเขาสีฟ้า เสื้อยืดก็สีฟ้าที่เธอเตรียมมา เดินออกไปขึ้นรถที่จอดรออยู่ รถออกมองไปที่คนขับ อ้าวเด็กชัยลูกลุงไหมนี่หว่า ..กินข้าวเสร็จเขาขึ้นไปเล่นน้ำกันตั้งแต่บ่ายโมงแล้ว ไอ้นนท์มันสาธยาย กูไปเรียกมึงทีแล้ว แต่มึงไม่ตื่น ก็เลยปล่อยให้มึงพักแล้วกลับลงมาเรียกอีกที ..........รถเลี้ยวเข้าทางไปสู่น้ำตกทางดีบ้างเป็นหลุมเป็นบ่อบ้างคดเคี้ยว เลียวลดอยู่พักใหญ่ ก็มองเห็นนักท่องเที่ยวเป็นกลุ่มๆ บ้างก็จับกลุ่มดื่มกินอยู่ข้างบน บ้างก็ลงเล่นน้ำ รถจอดในที่จอดที่จัดไว้ ไอ้นนท์เปิดประตูลงเดินนำไป เด็กชัยอ้อมมาปิดล๊อคกุญแจประตูรถ ผมเห็นน้องเขาเปียกทั้งเสื้อทั้งกางเกง ก็คงเล่นน้ำแหละ ไอ้นนท์เดินลิ่วๆอ้อมเนินดินและโขดหินไปอีกด้านหนึ่ง พอพ้นพุ่มไม้ ผมก็เห็นพี่เท็นลุงไหมพี่แก้วตั้งวงยกขวดยกแก้วก๊องแก๊งๆ กุ้งแช่น้ำอยู่ข้างล่าง พอเห็นผมกับดาว ก็ยกมือโบกกวักเรียกไวๆ ดาวเอาผ้าเช็ดตัวมาพาดไว้ที่ไหล่ผมแล้วก็เดินลุยน้ำลงไปหากุ้งเด็กชัยเดิน ตามลงไป ไอ้นนท์กวักมือเรียกผมไปนั่งร่วมกลุ่มกับทีมงาน ผมนั่งดื่มอยู่แป๊บหนึ่งก็เลยขอตัวลงไปเล่นน้ำกับดาวและกุ้ง ไอ้นนท์บอกตามสบาย ผมลงไปเล่นน้ำกับสองสาวและเด็กชัย ดำผุดำว่าย น้ำมันไม่ค่อยลึกเท่าไหร่ แค่ระดับเอวเอง บ่อยครั้งที่ไอ้นนท์มันถือแก้วน้ำศักดิ์สิทธิ์มาส่งผมถึงที่ บ่อยๆเข้าเล่นเอาผมมึนไปเหมือนกัน จนบางครั้งก็เซถลาไปชนดาวมั่งกุ้งมั่ง หรือบางทีก็ดำน้ำเอาหัวไปชนกับเด็กชัยดังปึ๊ก ต่างคนต่างกุมหัวลุกขึ้น สองสาวหัวเราะร่าสนั่น....เด็กๆที่เล่นอยุ่รอบๆก็ตบมือหัวเราะชอบอกชอบใจ ไอ้นนท์เอาเอาแก้วมาส่งอีกแล้วววววว...ไมแม่งมึงมาบ่อยจังว่ะ...ผมบ่นในใจคน เดียว ไม่ใช่อะไร เพราะตอนนี้ผมมันชักจะเริ่มมึนๆแล้วอ่ะ มันกลับขึ้นไป สักพักมันก็เดินลงมาอีกคราวนี้มันแป๊บเดียวเองอ่ะ ผมกำลังจะอ้าปากบอกปัด แต่ในมือมันไม่ได้ถือไรมาสักอย่าง มาถึงมันก็กระโดดมุดน้ำดำผุดดำว่ายเลย ไม่พูดพร่ำทำเพลงมันเอามือกระแทกน้ำใส่คนโน้นทีคนนี้ที ต้องหลบกันให้จ้าละหวั่น เด็กๆที่เล่นอยู่รอบๆก็เข้ามาเล่นด้วยกับมัน ทำเอาและสาวๆสนุกสนานเฮฮาไปด้วย เด็กชัยก็มุดน้ำไล่จับขาคนนั้นทีคนนี้ที โดยเฉพาะกุ้งกับดาว ร้องวี๊ดว๊ายหลบกันชุลมุน..เราเล่นน้ำกันอยู่นานพอสมควร ลุงไหมมาเรียกบอกว่าจะกลับ แต่ลูกชายแกไม่ยอมบอกว่ากำลังสนุกแกไม่ว่าไรเดินกลับไปสักครู่ก็กลับมาอีก กวักมือเรียกลูกชาย เด็กชัยว่ายน้ำเข้าไปหา แกกับลูกชายพูดอะไรกันไม่ค่อยได้ยิน เพราะเสียงมันดังมากไหนจะเสียงน้ำไหนจะเสียงผู้คน แกพูดแป๊บเดียวแล้วก็เดินกลับไป เด็กชัยว่ายน้ำกลับมาแล้วพูดให้ฟังว่า.......พ่อบอกว่าพ่อกับอาเท็นและอา แก้วจะกลับไปก่อน พ่อจะไปรถอาเท็น เพราะอาเท็นกับอาแก้วเริ่มเมาแล้วเดี๋ยวขับรถกลับไม่ได้ อีกอย่างพ่อรู้สึกง่วง พ่อเอารถตู้ไว้ให้ฝากกุญแจไว้กับหน้าทีตรงร้านขายของ เหล้าเบียร์พ่อเอาใส่รถตู้ไว้ให้ เผื่อพี่ๆต้องการ ถ้าจะเอาก็ไปเอากุญแจที่เจ้าหน้าที่ แต่อย่ากลับให้มันค่ำมืดนัก...โอเค เป็นอันเข้าใจ เราเล่นน้ำกันอยู่สักพัก ไอ้นนท์เดินเข้ามาหาผม แล้วชวนเดินขึ้นไปน้ำตกชั้นบน ผมสองจิตสองใจ เพราะดุจากสภาพมันตอนนี้เมาน้อยซะเมื่อไหร่ยกนาฬิกาดูก็สี่โมงกว่าๆเกือบห้า โมงแล้ว มันคะยั้นคะยอจะไปให้ได้ ผมไม่รู้ทำไงก็เลยปล่อยเลยตามเลย แล้วก็บอกให้สาวๆรู้ว่าจะเดินขึ้นเที่ยว ขึ้นบน ดูสองสาวตื่นกันพอสมควร ไอ้นนท์น่ะมันเคยมาที่นี่ แต่ผมยังไม่เคยเคยแต่ไปที่อื่น มันเรียกเด็กชัยมาแล้วกอดคอเดินหายขึ้นไปสักพักก็กลับมายืนกวักมือเรียกอยู่ ริ่มฝั่ง ในมือของถือถุงข้างในน่าจะเป็นกระป๋องเบียร์เพราะผมเห็นเป็นกลมๆก้อนเขียว ที่เด็กชัยอีกถุง เมือ่เดินเข้ามาใกล้ก็รู้ว่าผมเดาไม่ผิด มึงจะขนไปทำซากไรเยอะแยะว่ะ...ผมว่าให้พร้อมๆกับเดินขึ้นไป น่า...ไม่หมดก็ขนกลับ ไม่ใช่เรื่องใหญ่.....มันบ่นแล้วยื่นมือมาดึงกุ้งขึ้น....ผมดึงดาวขึ้นมา แล้วเดินตามันที่เดินนำหน้าไป เด็กชัยเดินรั้งท้าย มันพาพวกผมเดินลอดสุมทุมพุ่มไม้ไปตามทางเดินแคบขึ้นไปเรื่อยๆ เสียงผู้คนเริ่มจางหายไปทีละน้อยๆ เหลือแต่เสียงนกเสียงลมและเสียงน้ำที่ไหล ซ่าๆ ได้ยินแว่ว บางครั้งมันก็เซถลาเป็นพัก หยุดพักเป็นช่วงๆ มองดูสองสาวเสื้อผ้าที่เปียกเมื่อกี้ก็เริ่มหมาดหน่อยแต่ก็ยังเปียกอยู่แต่ ละนางหายใจหอบแฮกๆ หันหลังไปมองเด็กชัย ก็ยังฉีกยิ้มฟันขาวเหมือนเดิม เสื้อกล้ามสีเหลืองที่ใส่ก็เริ่มหมาดๆเพราะมันบาง กางเกงขาสั้นผ้าร่มเหมือนกางเกงนักฟุตบอลก็เริ่มแห้งเป็นแถบๆ เฮ้ยนนท์อีกไกลเปล่าว่ะ..กูว่ากลับเหอะ กูเหนื่อยนะเนี่ย...ผมบอกมันตรงๆ ถ้าเป็นเวลาปกติผมสู้ตาย นี่ไหนจะมึนเหล้ามึนเบียร์ นิดเดียวๆ มันบอกแล้วหันมาดึงมือกุ้งจูงขึ้นไป ดาวหันมาสบตาผม บอกเป็นนัยๆว่าเหนื่อย ผมก็เลยเดินเข้าไปหาแล้วโอบเอวพาเธอเดินขึ้นไป...มันขึ้นมาโดยตลอดเลยนะ เนี่ย ....สักพักก็ได้ยินเสียงน้ำไหล และเสียงผู้คนจ๊อกแจ๊กจอแจ และเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ ในที่สุดคณะของผม (เรียกเป็นคณะเลยนะเนี่ย) ก็มาหยุดยืนอยู่หน้าแอ่งน้ำขนาดกว้างยาวพอประมาณ มีผู้คนเล่นน้ำอยู่ก่อนแล้วประมาณ สิบกว่าคนเห็นจะได้ มองดูรอบๆ ไม่มีร้านค้า...สองสาวทรุดลงนั่งริมตลิ่งสองเท้าราน้ำเล่นไปมา เด็กชัยวางถุงเบียร์ลงข้างๆ ที่ผมยืนแล้วก็กระโดดน้ำจ๋อมลงไปน้ำแตกกระจาย กุ้งกับดาวร้องว๊ายหัวเราะเสียงดัง ไอ้นนท์ก็วางถุงทรุดนั่งลงข้างๆกุ้งหอบแฮกๆ แต่มันก็ไม่วายล้วงเบียร์ในถุงออกมาเปิดยกกรอกลงไปในปาก ผมนั่งลงข้างๆดาวไอ้นนท์มองหน้าผมแล้วชี้ที่ถุงเบียร์ ผมไม่อยากขัดมันเดี๋ยวหมดสนุก หยิบมาเปิดอย่างเสียไม่ได้ มันยื่นกระป๋องเบียร์ที่มันกินให้กุ้งๆส่ายหน้า มันคะยั้นคะยอ กุ้งบอก..ไม่เอา เดี๋ยวเมา ดาวเขายังไม่กินเลย ไอ้นนท์มันมองหน้าผม ผมเลยยื่นกระป๋องเบียร์ให้ดาว..ตอนแรกเธอก็ปฏิเสธ แต่ไปๆมาสรุปแล้วตอนนี้สี่คนดื่มกันหมดเลย สองสาวดื่มน้อยกว่าผมกับไอ้นนท์แต่มึนพอๆ กัน เราพูดคุยหยอกล้อเฮฮา บอกตรงๆเลยครับว่าสนุกมากนะวินาทีนั้น คุ้มค่าเหนื่อยที่เดินขึ้นมาเลยแหละ ตอนนี้สองสาวเริ่มมึนหนักกว่าผมกับไอ้นนท์ซะอีกทั้งดาวและกุ้งแดงไปทั้งตัว เลย โดยเฉพาะบริเวณหน้า แดงปลั่งเหมือนลูกตำลึงสุกทั้งคู่ ผมนึกสนุกกวักมือเรียกเด็กชัยที่มุดน้ำเล่นอยุ่เข้ามา แล้วยื่นกระป๋องเบียร์ให้ เด็กมันยืนนิ่งยิ้มๆมองหน้าผมอยู่พักหนึ่ง สองสาวก็ส่งเสียงสนับสนุนเย๊ๆแล้วก็ยื่นมือมารับไปเปิด แล้วก็ดื่มพรวดๆ ครั้งเดียวหมดเลย...ผมสี่คนมองกันตาค้างสองสาวเงียบมือที่ตบเชียร์ประกบกัน ค้าง เด็กมันเดินเข้ามาวางกระป๋องแล้วก็ว่ายน้ำออกไป ไอ้นนท์ร้องเฮ้ย..ส่งเสียงเป็นคนแรก สองสาวตบมือเย๊ๆๆๆ....ผมกับไอ้นนท์ไถลตัวลงน้ำสองสาวก็ลงตามมาเล่นน้ำสาดน้ำ กันอยู่พักหนึ่งอย่างสนุกสนาน เด็กชัยก็เข้ามาร่วมด้วย แล้วจู่ๆ เด็กชัยก็ทะลึงพรวดขึ้นจากน้ำทำหน้าพะอืดพะอมวิ่งขึ้นฝั่งหายลับไปในพุ่มไม้ ที่ห่างออกไปประมาณ 20 เมตร สองสาวตกใจ ผมกับไอ้นนท์มองหน้ากันด้วยความสงสัยนิดๆ ผมเดินตามขึ้นไปด้วยความเป็นห่วง เมื่อเดินอ้อมผ่านพุ่มไม้เข้าไป ผมก็ถึงบางอ้อ....เด็กมันอ๊วกแตก...นึกว่าแน่...สองสองสาวดังขึ้นข้างหลังผม แล้วก็ส่งเสียงหัวเราะกันก๊ากใหญ่ เด็กชัยที่นั่งพิงต้นไม้เล็กๆอยู่หันมายิ้มเจื่อนๆ ไอ้นนท์เดินเข้านั่งข้างๆตบไหล่...เป็นไงบ้างไอ้น้อง...แล้วหัวเราะหึๆ เด็กชัยลุกขึ้นเหมือนจะเซนิดๆ ไอ้นนท์รีบจับไหล่สองข้างมันไว้ไม่ปล่อยแล้วพากันเดินออกมาก เสียฟอร์มหมดเลย..เด็กชัยบ่นเกาหัวแกร๊กๆ แล้วก็กลับลงไปเล่นน้ำเหมือนเดิม แต่ตอนนี้รู้สึกมันจะค่ำลงเรื่อยๆ กลุ่มคนสุดท้าย สามสี่คนที่เหลืออยู่ก็ส่งเสียงคุยกันเดินลงไปข้างล่างค่อยๆเงียบหายไป กลุ่มของผมจึงขึ้นมานั่งบนฝั่งคิดว่าพักสแป๊บก็จะลง..ไอ้นนท์หยิบถุงล้วง เบียร์ออกมาจากคนกระป๋อง เด็กชัยตอนแรกทำท่าอิดเอื้อนแต่สุดท้ายก็รับมา หมดกระป๋องกลับ..ที่เหลือไปต่อที่พัก เสียงไอ้นนท์พูดพร้อมกับยกกรอกเข้าไปในกระเพาะมัน ผมและสาวๆก็ยกดื่ม แต่แค่คนละนิดเพราะเท่าที่มึนอยู่ตอนนี้ก็แทบจะสุดๆ อยู่แล้ว เด็กชัยยกขึ้นเทใส่ปากกลืนลงไปอึกๆสองสามครั้ง แล้วยื่นกระป๋องเบียร์ไอ้นนท์ บอก พี่ครับผมพอแล้ว ไม่ไหวแล้วครับ เดี๋ยวผมต้องขับรถอีก แล้วก็เดินลงไปแช่น้ำ กุ้งกับดาวยกดื่มพรวดๆ ครั้งเดียวหมดพร้อมกันแล้วร้องเย้ๆๆๆ แล้วก็ลุกขึ้นเซแซ๊ดๆ ลงน้ำไป ผมกับไอ้นนท์เป็นคู่สุดท้าย เราลอยคอแช่น้ำเพลินจนลืมไปว่าความมืดเริ่มเข้ามาเยือน ต่างคนต่างสาดน้ำเข้าใส่กันอย่างสนุกสนาน กุ้งกับดาวก็คงจะเมาไม่น้อยเพราะส่งเสียงดังวี๊ดว๊ายอยู่ตลอดเวลา ที่จริงแล้วก็สมควรเมา โดยเฉพาะดาว ตั้งแต่ผมอยู่กับเธอมายังไม่เคยเห็นเธอกินเหล้าหรือเบียร์เลยสักครั้งยืนก็ แทบจะไม่ไหว ไอ้นนท์เดินเข้าฝั่งไปลากถุงเบียร์ลอยน้ำมาอีก มันจับโยนมาให้ผมตัวมันเซ แล้วมันก็เอาแจกสาวๆ น้องเดี๋ยวกินกับพี่ มันหันไปบอกเด็กชัย เพราะมันหมดพอดี ไม่น่าเชื่อสองสาวเปิดแล้วยกเทเข้าปากกลืนอึกๆ ครั้งเดียวหมด ดาวถึงกับเซจะล้มก่อนเทเบียร์เข้าปากหมดกระป๋องด้วยซ้ำ ผมต้องรีบพยุงไว้ ดีที่อยู่ในน้ำไม่งั้นเธออาจจะล้มตึงไปเลย ผมยื่นกระป๋องเบียร์ของผมให้เด็กชัย ทำสัญญาณว่าผมให้ ไอ้นนท์มันยกซดพรวดๆครั้งเดียวหมด ทั้งๆที่เมื่อกี้มันบอกเด็กว่าแบ่งกับมัน มันคงลืม... เด็กชัยตามเปิดแล้วยกกินน่าจะประมาณครึ่งกระป๋องแล้วเก็บถุงพลาสที่ลอยอยู่ ยัดกระป๋องในมือลงไปและก็ตามเก็บกระป๋องอื่นๆที่ลอยน้ำอยู่ ลากถุงเข้าฝั่ง เหวี่ยงถุงขึ้นไป แล้วนอนแผ่หลากางแขนกางขา ตั้งแต่เหนือหัวเขาไปมาแช่จมอยู่ในน้ำ ผมมองแล้วอดขำไม่ได้ ไอ้นนท์กระโดดเข้ากอดกุ้งทางด้านหลังกอดเอวแล้วยกขึ้น กุ้งร้องว๊าย..หัวเราะเสียงดัง เด็กชัยลุกขึ้นได้ว่ายน้ำมาลอยคออยุ่ใกล้ เฮ้ยนนท์กลับเหอะมืดแล้ว..ผมตะโกนบอกมัน มันบอกโอเค .. แล้วก็เซล้มไปข้างหลัง ทำให้กุ้งที่มันกอดเอวอยู่ล้มลงไปด้วย เด็กชัยที่อยุ่ใกล้ยื่นมือเข้าไปคว้ามือกุ้งดึงไว้
ต่างคนต่างเมาทำให้ กุ้งที่เด็กชัยดึงขึ้นมาเซมาข้างหน้าแรงพอสมควร ล้มทับเด็กชัยลงไป สัญญาติญาณการเอาตัวรอดเด็กชัยกอดโอบกุ้งเต็มตัวแล้วพยายามยันเท้ากับพื้น พยุงตัวลุกขึ้น ไอ้นนท์ที่ลุกขึ้นได้ก็เข้ามาช่วยพยุง แต่มันก็ยังเซอยู่ดี เด็กชัยปล่อยมือจากโอบกอดกุ้ง ปล่อยให้ไอ้นนท์พยุงต่อ แต่พอเด็กชัยปล่อยมือทั้งไอ้นนท์และกุ้งก็ทำท่าจะหงายล้มลงไปอีก เด็กชัยรีบเข้าไปพยุงไอ้นนท์ไว้ เฮ้ยน้อง..พยุงแฟนพี่ขึ้นไปหน่อย...ไอ้นนท์บอกเด้กชัย แล้วก็จับแขนของกุ้งที่คอมันอยู่พาดคอเด็กชัย ผมไม่รู้ว่ากุ้งน๊อคไปตอนไหน เด็กชัยพยุงมือหนึ่งจับแขนกุ้งพาดคอไว้ อีกมือหนึ่งโอบรอบเอวกุ้งไปเดินเข้าฝั่ง ไอ้นนท์เดินลุยน้ำสะเปะสะปะ ตาม ผมก็พยุงดาวเดินเข้าฝั่ง เมื่อขึ้นพ้นน้ำ เด็กชัยพากุ้งไปยืนพิงโขดที่อยู่ข้างๆ กุ้งตอนนี้ผมเผ้าปกหน้ายืนพิงโขดหินเอนตัวไปข้างหลัง เธอหายใจหน้าอกกระเพื่อมขึ้นลง โดยมีเด็กชัยจับแขนพาดคอและโอบเอวกัน ถ้าปล่อยเธอก็คงจะรูดลงกองกับพื้นเลย เห็นเด็กชัยหันไปมองเธอเป็นระยะโดยเฉพาะที่หน้าอกของเธอ ไอ้นนท์เดินสะเปะสะปะเข้ามายืนตรงหน้าเธอจับคางเขย่าเรียกกุ้งๆๆ เบาๆ น้องไหวมั๊ย ..มันพยายามให้ยืนตัวตรง ไหวครับ...เด็กตอบเบาๆ งั้นเราไป...พูดแล้วมันก็ เดินนำหน้าแบบเป๋ๆ แต่ค่อยๆเดิน เพราะตอนนี้มันมืดจนแทบมองไม่เห็นทาง ปล่อยให้เด็กชัยพยุงกุ้งเดินตามหลัง ผมเองเมาก็เมา มันเหมือนมีก้อนอะไรสักอย่างมาจุกอยู่ทีคอ พร้อมที่จะพุ่งออกมาได้ตลอดเวลา แต่ก็ต้องพยายามทน เพราะต้องพยุงดาวไว้ ไอ้นนท์เดินตุปัดตุเป๋ข้างหน้า แต่มันก็พยายามเดินให้ตรงนั่นแหละ เด็กชัยพยุงกุ้งเดินกลาง ผมกับดาวต่อท้าย แรกๆก็เดินลงมาตามปกติแบบเป๋ๆ แต่เดินๆมาสักพัก ผมรู้สึกว่ามือเด็กชัยที่โอบรอบเอวกุ้งอยู่บางครั้งมันก็เลื่อนลงไปโอบที่ ก้นของเธอแทน หรือไม่ก็มันโอบขึ้นสูงเกินไป หรือบางครั้งเด็กชัยกับกุ้งเสียหลักจะล้มเด็กชัยจะปล่อยมือที่จับแขนกุ้งโอบ คออยู่ไปดันที่หน้าอกเธอไว้ไม้ให้เสียหลัก เมื่อตั้งหลักได้และเดินต่อก็เกือบๆอึดใจที่เด็กชัยจะเอามือออกจากหน้าอกเธอ มาจับแขนไว้เหมือนเดิม จะว่าผมเมาแล้วตาลายก็คงจะถูก เพราะมันค่อนข้างจะมืด แต่ผมก็เดินห่างไม่ถึงสิบเมตร ผมจึงพยุงดาวเร่งเดินเข้าไปให้ใกล้กว่าเดิมจนอยู่ในระดับห้าถึงหกเมตร คราวนี้ชัดเจนเลย ทำเอาผมแทบสร่างเมา ใจเต้นลุ้นระทึกขึ้นมาทันที มือของเด็กชัยโอบอยู่ที่ก้นของกุ้งและดูเหมือนจะบีบเบาๆและลูบเข้ามาทางร่อง ก้นของเธอ และบางครั้งก็สอดมือเข้าไปที่ร่องก้นแล้วดึงขึ้นเหมือนการพยุง ผมพยายามรักษาระยะความห่างเอาไว้ ไม่ให้เด็กผิดสังเกต แต่ตาก็เพ่งฝ่าความมืดจ้องมองไม่ให้คลาดสายตา ตอนกลางวันที่ผมเห็นกุ้งเธอใส่เสื้อยืดกางเกงผ้ายืดเหมือนกัน แต่ไม่ใช่ประเภทรัดรูป เสื้อที่ใส่ก็ดูหลวม กางเกงผ้ายืดขาสั้นผมจำได้มันออกสีเทาๆ ที่เธอใส่ก็หลวมไม่มีอะไรเด่นสะดุดตา เราค่อยพากันเดินลอดสุมทุมพุ่มไม้ลงมา มองเห็นแสงไฟข้างล่างแว๊บๆไอ้เหี้..นนท์แม่งก็ซ้ายทีขวาทีไม่หันกลับมามอง เมียแม่งมึงมั่งเลยว่ากำลังเดินลุบคลำ เด็กชัยคงไม่คิดว่าผมจะเห็นหรือสังเกต เพราะมืดแทบจะมืดสนิท ยิ่งใกล้แสงไฟ ผมก็เห็นเด็กชัยลูบไล้ก้นกุ้งหนักขึ้นเรื่อย บางครั้งผมเห็นเด็กมันโอบมือลูบไปทางด้านหน้าขา ..!!!จนกระทั่งเดินผ่านหมู่ต้นไม้ใหญ่หลายๆต้นกลุ่มหนึ่ง ที่แสงดาวเดือนส่องลงมาไม่ถึง เด็กชัยล้วงมือเข้าไปในกางเกงลูบก้นดาวเฉยเลย เมื่อลูบคลำสักพักก็ดึงออก ทำเอาผมตาสว่างความเมาหายวูบไปในทันใดทันทีเกือบหมด เดินไปอีกหน่อยก่อนที่จะออกจากเงาของต้นไม้ เด็กชัยก็สอดมือล้วงเข้าไปในชายเสื้อยืดของเธอเลื่อนขึ้นไปแล้วอ้อมมือโอบไป ด้านหน้า ...เด็กมันกำลังจับนมกุ้ง ...??? ทำเอาอารมณ์ผมคึกคักส่วนล่างดีดผึงในกางเกงขาสั้นทันที..เอาไงดีหว่าเรา ไอ้นนท์แม่งก็เดินลิ่วไปที่แสงไฟโน่นแล้ว จะตะโกนเรียกแม่งก็ก็กลัวเด็กมันตกใจอดดูของดี ..เผลอๆอาจมีปัญหากับเด็ก..เดี๋ยวเสียอีก.... แล้วจู่ๆ กุ้งเธอก็อ๊วกพุ่งพรวดออกไปข้างหน้า บางส่วนแตกกระจายออกไปด้านข้างกระเด็นถูกเด็กชัยเต็มๆ เด็กชัยชะงักรีบดึงมือออกมาจากในเสื้อเธอแล้วโอบเอวเหมอนเดิม ผมรีบพยุงดาวเดินเข้าไปถาม เป็นไรเปล่าน้อง ... เปล่าครับ แต่เลอะนิดหน่อย เด็กชัยตอบแต่หันมาได้ครึ่งเดียวเพราะต้องพยุงกุ้งอยู่ ทนหน่อยนะอีกแป๊บเดียว เดี๋ยวถึงแอ่งน้ำที่เราเล่นตอนบ่ายแล้ว...ครับ....เด็กตอบแล้วพยุงกุ้งเดิน ต่อ ผมจำได้โขดหินตรงนี้ เมื่อตอนบ่ายเดินมานิดเดียวก็ถึงตรงนี้แล้ว แสงไฟข้างหน้า เริ่มสว่างและอยู่ใกล้ขึ้น เดินไม่กี่ก้าวก็ถึงแอ่งน้ำ เจอลุงไหมเดินวนไปวนมาที่เดิมอย่างกระวนกระวาย พอเห็นเราพยุงกันเดินเข้าไปแกรีบรี่เข้ามา เป็นไงกันบ้างหนุ่ม มีปัญหาอะไรเปล่า ผมบอกเปล่า แล้วก็เล่าให้แกฟัง แกถอนหายใจบอกว่าเห็นว่ามืดแล้วยังไม่กลับ เป็นห่วงตอนแรกจะขอพี่เท็นมาส่ง แต่ไปเรียกแล้วพี่เท็นแกไม่ตื่นเลยขอเด็กที่รีสอร์ทขับมอเตอร์ไซร์มาส่ง แกบอกว่าเพื่อนหนุ่มอีกคนลุงพาไปนอนบนรถแล้ว.ไอ้เห้....ผมนึกด่ามันในใจ แม่ง..ไม่ห่วงแฟนเลย....อ้าวน้อง...เดี๋ยวเอากุ้งลงไปล้างอ๊วกเมื่อกี้หน่อย แล้วผมก็ยกมือชี้ทางให้เด็ก เด็กชัย รับปากครับ เด็กชัยพยุงกุ้งอ้อมผมย้อนกลับไปทางที่เดินมาเมื่อกี้ เพราะทางลงมันอยู่ข้างโขดหินที่ผ่านมาเมื่อกี้ แต่อีกทางหนึ่งก็ต้องเดินอ้อมไปอีกฟาก จริงๆแล้วริมฝั่งตรงไหนก็ลงได้ทั้งหมดในเวลาปกติแต่ตอนนี้มันไม่ใช่ สุ่มสี่สุ่มห้าลงไป เดี่ยวได้ล้มหัวฟาดพื้น ผมพูดให้ลุงใหมฟังเรื่องที่กุ้งอ๊วกรดลูกชายแกแกพยักหน้า แล้วบอกว่า เอาน้องผู้หญิงไปนอนบนรถก่อนมั๊ย...ผมพยุงดาวเดินตามแกไป ใจก็นึกห่วงกุ้ง ไหนๆมันก็แฟนเพื่อนเรา อีกใจก็ห่วงรายการดี ผมเร่งฝีเท้า เดินแซงหน้าลุงไหม แกก็จ้ำอ้าวตาม แซงหน้าผมไป อึดใจก็ถึงรถที่จอดอยู่หน้าร้านค้า เจ้าของร้านกำลังเก็บของปิดร้าน แกเปิดประตูให้ผมพยุงให้ดาวขึ้นไปนั่งเก้าอี้แถวหน้า ไอ้เหี้..นนท์แม่งนอนเหยียดยาวอยู่เบาะด้านหลัง ผมวางกุ้งลงเบาะด้านในปรับเอนเบาให้เธอนอนพอดีสบายๆคว้าผ้าเช็ดตัวที่เตรียม มาขึ้นเช็ดเหงื่อ แล้วรีบลงมา บอกลุงไหมที่อยู่ ลุง..ฝากแป๊บนะครับ ผมจะไปดูน้อง...ผมพูดไปด้วยเช็ดเหงือ่ไปด้วย แกบอกได้ ...แล้วหันไปคุยกับแม่ค้า...ผมเหวี่ยงผ้าเซ็ดตัวขึ้นคล้องคอ ก้าวฉับๆ พอพ้นสายตาผมวิ่งปรู๊ดแบบนักกีฬาเหรียญทองแปดร้อยเมตร ดีกรีแอลกอล์ฮอร์ที่เหลืออยู่ร่วงลงกราวเกือบหมด อึดใจผมก็หอบแฮกชลอความเร็วเปลียนจากวิ่งเป็นเดิน สุดท้ายก็เกือบคล้ายๆตีนแมว อ้อมไปหลังโขดหินทางลงแอ่งน้ำ ผมหยุดข้างโขดหินด้านหลังทางลง ยืนชั่งใจตัวเอง ...แสงจันทร์เริ่มสาดส่องแสงสว่างนวลลงมา ผมแหงนหน้ามองดวงจันทร์ ในที่สุดความเงี่ยนก็เป็นฝ่ายชนะ...ผมค่อยปีนขึ้นไปบนโขดหินต่ำที่ผมยืนบัง อยู่อย่างระมัดระวังไม่ให้มีสิ่งใดทำให้เกิดสิ่ง ผมค่อยโผล่หัวออกไป...ว่างเปล่า....!!! อ้าว ไปแล้วเหรอ..ผมนึกเสียดาย กำลังตั้งท่าจะกระโดดลง
สายตาผมก็เห็นก้อนกลมๆดำๆตะคุ่มๆโผล่ขึ้นเหนือโขดหินอีกก้อนถัด ผมเพ่งมองฝ่าแสงจันทร์...หัวคน ..ผมคิด
ผม ค่อยๆลงจากก้อนหิน เดินอ้อมต้นไม้อีกต้นฝ่าความมืดของพุ่มไม้ไป เพราะถ้าเดินตรงไปเลย มันก็โจ่งแจ้งเกินไป และคนอยู่ตรงนั้นก็จะมองเห็น สมมุติถ้าเป็นเด็กชัย ก็จบ....แต่ถ้าไม่ใช่ ก็แค่เสียเวลาเดินอ้อมนิดเดียวแล้วถ้าเป็นเด็กชัย ผมเดินอ้อมไปแบบนี้ ผมก็จะไปอยู่ข้างหลังเขาพอดี ผมพยายามเดินอย่างระมัดระวัง โดยเฉพาะใบไม้ หายใจไม่กี่ทีผมก็มายืนอยุ่ระหว่างโขดหินกับต้นไม้ใหญ่ต้นหนึ่งที่ขึ้นติด กับโขดหิน โป๊ะเซ่ะ..เด็กชัยกับกุ้ง ดูเหมือนกุ้งนั่งอยู่บนม้านั่งที่ทางผุ้ดุแลสถานที่จัดไว้ เป็นม้านั่งยาวนั่งได้ประมาณสามคนสบายไม่ต้องเบียด หันหลังพิงระหว่างพนักด้านข้างกับพนักพิงด้านหลัง หัวเธอพาดกับโขดหินที่อยู่สูงขึ้นไป หน้าแหงนรับแสงจันทร์ สองแขนห้อยตกแนบอยุ่ข้างตัว เด็กชัยกำลังยืนตัวเปล่าขยี้เสื้ออยุ่ที่ขอบฝั่งแอ่งน้ำใกล้ๆกุ้งนั่งอยู่ น้ำสูงประมาณหัวเข่า และหันมามองกุ้งเป็นะยะ สักครู่ก็ลุยน้ำบิดแล้วก็ยื่นขึ้นมาบางบนม้านั่งที่กุ้งนั่งอยู่ แล้วก็หันไปถอดกางเกงกีฬาแบบนักฟุตบอลนั้น ออกมาขยี้ ถ้าผมตาไม่ฝาดหรือมืดเกินไป เป้าของเด็กชัยมันโป่งนูนออกมาอย่างเด่นชัด โดยเฉพาะท่อนลำของมัน เป็นสันพาดยาวชี้ตรงขึ้นหาสะดือ เพราะที่ที่ผมยืนอยุ่ระหว่างโขดหินกับต้นไม้ใหญ่นี้ มันห่างจากที่กุ้งกับเด็กชัยยืนอยูไม่น่าเกินสามสี่เมตร สักพักเด็กชัยก็บิดกางเกงแล้วก็เอายื่นมาวางไว้กับเสื้อ แล้วหันกลับไปมองซ้ายทีขวาที แล้วก็ถอดกางเกงในออกมาขยี้กับน้ำ ให้ตายเหอะ สิ่งที่ผมเห็นเป็นเลาดำที่มันดีดผึงออกจากกางเกงในนั้น หัวของมันถึงแม้จะไม่บาน ที่ผมเห็นตอนนี้มันก็เป็นหัวหยักมู่ทู่ขนาดเขื่อง พอๆลำของมัน มันชี้เด่เป็นแนวตรง แก่วงไปมาขณะที่เจ้าของมันก้มเงยขึ้นลง ประมาณคร่าวๆ คงจะใหญ่กว่าของไอ้นนท์ แต่ก็ยังเล็กกว่าของผม ผมชักจะเริ่มเป็นห่วงกุ้งขึ้นมาตะหงิดๆ เด็กชัยขยี้สักครู่แกว่งไปในน้ำ แล้วก็ใส่กลับเข้าไป จัดท่อนลำที่ชี้เด่นั้นเป็นแนวตรงขั้นไปข้างบน แล้วก็ก้าวขึ้นมา หน้าท้องแบนราบ ตามสภาพวัยรุ่นมีกล้ามพองาม ผมเห็นหัวของมันโผล่พ้นของกางเกงในออกมาแพลมๆ เด็กชัยหยิบกางเกงขึ้นมาสะบัดเบาๆสองสามทีแล้วยกขาเหมือนจะใส่กางเกง แต่ก็ชงัก หันไปมองกุ้งที่นั่งเอนหลังพิงโขดหินอยู่ เด็กวางกางเกงลงเหมือนเดิมแล้วนั่งยองลงตรงหน้ากุ้งจับขาเธอเขย่าเบาๆ พี่ๆๆ พี่ครับ...เงียบ ผมเห็นเด็กมองหน้กุ้งอยู่แป๊บหนึ่ง สองมือที่จับขาเธอเมือ่กี้ก็ลูบสองขึ้นไปเรื่อยๆ จนเกือบๆถึงสะโพกผมเริ่มใจสั่นแทนเธอหน่อยๆ แล้วเด็กชัยก็ยกมือซ้ายขึ้นไปกุมเบาๆที่เต้านมของกุ้งที่นอกผ้า แล้วมองหน้าดูปฏิกิริยาของเธอ เมื่อเห็นว่าเธอเงียบเด็กชัย ค่อยๆสอดมือมือขวาเข้าไปในเสื้อยืดเธอแล้วลูบเบาๆในเสื้อนั้น เมื่อเห็นว่าเธอยังคงนิ่งเงียบเด็กชัยค่อยๆลุกขึ้นไปนั่งข้างเธอมือขวาที่ ซุกอยู่ข้างในเสื้อกุ้งก็ยังลูบเบาๆเหมือนเดิม มือซ้ายของเด็กจับขอบกางเกงในของตัวเองลดลงให้หัวมู่ทู่นั้นโผล่พ้นของ กางเกงในออกมา แต่ดูเหมือนหัวมันยังเปิดด้วยซ้ำ

Reply #11 on: July 09, 2010, 03:38:41 pm

ผมคอ่ยๆย่องเหมือนตีนแมวมืออาชีพ ออกจากระหว่างโชดหินกับต้นไม้ ก้าวยาวๆเบาๆอ้อมโขดหินไปทางด้านข้าง เพราะถ้าผมอ้อมไปตรงโขดหินนั้นได้ ก็จะทำให้ผมเข้าไปใกล้กว่าเดิม แม้ว่าจะอยู่ติดริมน้ำ อาจจะเสี่ยงต่อการมีคนมองเห็นจากร้านค้าที่รถจอดอยู่ แต่แหม..มันมีแค่แสงจันทร์สลัวเท่านั้น และอยู่ห่างเกือบๆห้าร้อยเมตรคไม่มีใครเห็นหรือสังเกต อีกอย่างตอนนี้ก็เหลือเพียง แม่ค้าทีกำลังเก็บของมองเห็นอยู่ลิบๆ กับเจ้าหน้าที่ซึ่งก็คงจะก๊งอยู่ในซุ้มดอกเห็นนั่น …ในที่สุดความพยายามอันสูงส่งของก็สัมฤทธิ์ผล ผมอ้อมมายืนอยู่ด้านข้างจากได้สำเร็จ หากจากเด็กชัยพียงแค่สามเมตร ผมพยายามหายใจอย่างแผ่วเบา แต่หัวใจผมดิมันเต้นระทึกแข่งกับเสียงน้ำที่ไหลซ่าๆ เด็กชัยค่อยเอามือซ้ายลูบขาของกุ้งแล้วลูบขึ้นไปข้างบนหยุดอยู่ที่หน้าขา เหมือนกับกำลังชั่งใจ แต่แล้วก็ค่อยๆลูบขึ้นไปจนถึงหน้าขา แล้วค่อยๆลูบลงหน้าขาด้านในพร้อมกับมองหน้ากุ้งดูปฏิกิริยาของเธอ กุ้งเองก็ยังกึ่งนั่งกึ่งนอน เอนหลังกับหัวพิงโขดหินแหงนหน้า หายใจขึ้นลงอย่างสม่ำเสมอ เด็กชัยค่อยๆลูบมือขึ้นไปอีก จนด้านข้างของนิ้วชี้ไปสัมผัสกับเนินเนื้ออวบๆของกุ้งที่ดันกางเกงในออกมา เป็นเนินเด่น .......หยุดแล้วมองหน้ากุ้ง เมื่อเห็นว่าเธอเงียบก็ค่อยๆลูบเข้าไปใช้ฝ่ามือเกาะกุมเป้ากางเกงของกุ้งไว้ เมื่อเห็นว่าเธอนิ่งก็ขยับฝ่ามือลูบขึ้นลงค่อยๆใช้หัวแม่มือคลึงบริเวณเนิน สามเหลี่ยมของเธอเบาๆ ดูเหมือนกุ้งเธอจะมีปฏิกิริยาเล็กน้อย ขาของเธอขยับ....เด็กชัยชงักดึงมืออกจากหว่างขาและเสื้อของเธอ.. แต่เมื่อเห็นว่าเธอนิ่งเงียบไปอีก เด็กชัยจับไหล่ของเธอเขย่าเบา..พี่ ๆ ๆ พี่ครับ....เงียบ..........เด็กชัยลุกขึ้นแล้วมองซ้ายขวา แล้วหันมองไปทางร้านค้าที่ยังเปิดไฟสว่างจ้าอยู่ เอามือลูบกางเกงของตัวเองบีบกำเบาๆ ทำเอาผมก้มหลบแทบไม่ทัน เมื่อเห็นว่าไม่มีใคร ก็นั่งลงตามเดิม แต่คราวนี้เด็กชัยค่อยๆ เลิกชายเสื้อยืดของกุ้งเธอขึ้นข้างบน ถึงแม้ด้านหลังจะติดพนักพิง แต่ในที่สุดชายของมันก็ถูกเลิกม้วนขึ้นหนีบไว้ใต้จั๊กแร้ หน้าท้องเธอแบนราบขาวเนียนภายใต้แสงจันทร์ สองปทุมถันเด่นตระหง่านภายใต้เสื้อยกทรงสีชมพู เด็กชัยลูบเบาๆนอกเสื้อยกทรง แล้วก็ค่อยๆสอดมือเข้าใต้เสื้อยกทรงด้านล่าง ส่วนมือซ้ายก็ประกบเข้ากับเนินของเธอข้างล่างนอกกางเกง เด็กชัยกำเต้าเธอบีบเบาๆ เห็นกุ้งเธอแอ่นหน้าอกนิดหนึ่ง แล้วก็กลับสู่อาการนิ่งเงียบเหมือนเดิม เด็กชัยรุกหนักขึ้นกว่าเดิมมือที่กุมเป้าสามเหลี่ยมเธออยู่กดและบีบเบาๆ กุ้งสดุ้งหนีบขาเข้าหากันแต่แล้วก็แบะขาออกนิดหนึ่ง เด็กชัยกดนิ้วลงไปเน้นๆดูเหมือนกุ้งเธอแอ่นเนินเธอขึ้นรับการกดนั้น เด็กชัยดึงมืออกจากเต้าเธอค่อยจับขอบเสื้อยกด้านบนตรงกลางดึงขึ้น แต่ดูเหมือนเสื้อยกทรงมันฟิตพอดีกับเต้านมของเธอมันเลยดึงไม่ขึ้น เด็กชัยใช้สองมือสอดเข้าไปที่สองเต้าแล้วกำเบาๆ กุ้งหายใจแรงแล้วแอ่นหน้าอกรับหน่อยๆ ใสที่สุดเด็กชัยก็ดันเสื้อยกทรงกุ้งขึ้นไปไว้เหนือเต้าเธอได้สำเร็จ ผมเห็นแล้วลุ้นระทึกแบบใจสั่น นมเธอสวยมาก ขนาดล้นๆมือเลย อวบใหญ่กว่าของดาวค่อนข้างเยอะ มันตูมเต่ง วงป้านรอบหัวนมสีชมพูออกแดงๆ ส่วนหัวนมมองเห็นแค่นูนๆขึ้นมาเท่านั้น เห็นแล้วอยากเอาหน้าเข้าไปซุกซะให้รู้แล้วรู้รอด ....เมียไอ้นนท์กำลังจะโดนเด็กลับหลับ.....!!ผมจับชายผ้าขนหนูที่คล้องคอ อยู่ ขึ้นมาเช็ดเหงื่อแห้งๆอย่างลืมตัว เด็กชัยนั่งมองแว๊บแล้วก็เอาสองมือกุมตุ้มของเธอบีบเบา คราวนี้ไม่เพียงแต่กุ้งเธอแอ่นหน้าอกรับเท่านั้นยังขยับหัวไปมาครางอืออออ เบาๆด้วย ตอนนี้รู้สึกเด็กชัยจะไม่ค่อยสนใจแล้วว่ารู้จะรู้สึกตัวหรือไม่รู้สึกตัว เด็กชัยยื่นหน้าเข้าไปใกล้ๆเต้านมของเธอแล้วสูดดม ก่อนจะค่อยแลบลิ้นไปแตะหัวนมเธอ แล้วเด็กชัยก็ตวัดลิ้นเลียที่หัวของมันและรอบวงป้านนั้น มือซ้ายก็เลื่อนลงมาเกาะกุมเป้าเนินสามเหลี่ยมของเธอบีบคลึงขึ้นลง กุ้งบีบขาหนีบเข้าหากันและบิดตัวเล็กน้อย เด็กชัยอ้างับหัวนมที่นูนขึ้นมาน้อยๆของเธอและอ้าปากงับทั้งวงป้านรอบหัวนม เธอดูดดังจ๊วบ กุ้งสะดุ้งค่อนข้างแรงแอ่นหน้าอกสองมือยกขึ้นส่ายสะเปะสะปะ แล้วก็ตกลงข้างลำตัวอย่างเดิม เด็กชัยเอามือขวาลูบคลำเป้าของตัวเองและบีบคลึงเบาๆ ผมว่าเด็กชัยตอนนี้คงลืมตัวไปแล้ว ว่าจะมีใครผ่านมาหรือมีคนมาตาม เพราะผมเห็นเด็กมันดูดนมกุ้งซ้ายทีขวาที มือที่บีบคลึงเป้าตัวเองเมื่อกี้ ตอนนี้มันเกาะกุมบีบอยู่อยู่ที่นมอันอวบอูมอีกข้างของเธออย่างเมามัน มือซ้ายที่คลึงสามเหลี่ยมเธอนอกผ้าตอนนี้มันกำลังไหลลงจากขอบกางเกงเธอด้าน บนลงไปข้างล่างอย่างช้าๆ และไปเกาะกุมเป้าของเธออยู่ข้างในเป็นที่เรียบร้อย ผมเห็นมือเด็กชัยที่อยู่ในกางเกงเธอขยุกขยิก ปากก็ทั้งดูดทั้งเม้มนมอวบอุมของเธอ เสียงดังจ๊วบจ๊าบ ๆ อย่างไม่กลัวว่าจะมีใครมาเจอ กุ้งเธอเริ่มรู้สึกช้าๆ ส่ายหัวไปมาแต่เธอก็ตอบสนองเด็กชัยอย่างไม่รู้ตัว ทั้งแอ่นอกสู้ปากสู้มือแอ่นเด้งส่ายสะโพกปะทะกับมือของเด็กชัยที่ขยุกขยิก ขึ้นลงอยู่ มือของเธอที่ตกอยู่ข้างลำตัวตอนนี้ ยกขึ้นมาจับที่หัวของเด็กชัยเหมือนกับพยายามจะดันออกแล้วก็กดลง... อารมณ์คึกผมห้าสิบห้าสิบเมื่อกี้ตอนนี้มันผ่านหลักล้านไปเรียบร้อย ....... มือผมลูบคลำลำมังกรตัวเอง บีบปลอบใจมันเบา หันไปมองทางร้านค้าฝั่งตรงข้าม เห็นลุงไหมกำลังนั่งคุยอยู่กับเจ้าของร้านค้าอยู่ลิบๆ ซุ้มข้างๆเจ้าหน้าที่สามสี่คนส่งเสียงเฮฮาดังมาแว่วๆ ..ผมรีบหันขวับกลับมาตามเสียง.... นนท์ ๆ ๆ นนท์เหรอ...กุ้งหลับตาพูดส่ายหัวไป เด็กชัยไม่พูดหรือตอบอะไร ตั้งหน้าตั้งปฏิบัติภารกิจของตัวเอง สักอึดใจ เสียงกุ้งว่า ใครๆ ๆ ใครอ่ะ.......แบบเนือยๆ แล้วพยายามดันหัวเด็กชัยออก แต่แรงเธอมีหรือจะสู้แรงหื่น... ไปๆมาๆมือที่ผลักใสก็พาดวางไบนไหล่เด็กชัยเหมือนคนไม่มีแรง เด็กชัยที่กำลังขยำขยี้เนินอวบของเธออย่างเมา กุ้งเริ่มดิ้นแรงขึ้นๆจนแทบจะตกม้านั่งเด็กชัยต้องรีบดันตัวประคองไว้... ซุกหน้าเข้าไปที่ร่องอกระหว่างสองเต้าลากลิ้นเลียขึ้นลง กุ้งห่อตัวจับหัวดันออกอย่างอ่อนแรง แต่กระนั้นก็ไม่วายที่เธอจะสยิวจนขนลุกซู่ซ่าไปทั้งตัว เด็กชัยเหลือบมองม้านั่งแล้วจับกุ้งนอนลงตามแนวยาว หันปลายเท้าไปทางแอ่งน้ำ เธอขัดขืนหน่อยๆ แต่แล้วก็นอนลงอย่างอ่อนแรง สองเต้าเธอตั้งเด่นเป็นยอดเขาพระวิหาร ยอดชูชันสู้แสงเดือนดาว ส่วนเนินเนื้อเธอข้างล่างเห็นแล้วผมแทบน้ำแตกทันที ขนาดมันอยู่ในกางเกง มันยังโหนกนูนได้ขนาดนี้ เห็นแล้วผมแทบไม่มีแรงยืน กุ้งเธอดิ้นยกมือสะเปะสะปะแล้วก็ปล่อยแขนข้างขวาห้อยลงข้างล่าง เด็กชัยยืดตัวขึ้นยืนมองซ้ายขวาลูบคลำเป้าของตัวเอง แล้วนั่งคุกเข่าข้างล่างข้างตัวเธอ มือขวาตะปบหมับเข้าที่สามเหลี่ยนของเธอแล้วก็กำบีบเน้น กุ้งสดุ้งเฮือกแอ่นเนินสู้มือทันที เด็กชัยอ้างับสองเต้าอล่างฉ่างสลับกันไปมา บางครั้งก็ลากลิ้น ลงมาที่หน้าท้องเธอ กุ้งเธอดิ้นพล่านๆ ทั้งพลักทั้งแอ่นสู้ ร้องอื้อออ....อย่า ๆ ๆ ๆ พร้อมทั้งพยายามผงกหัวขึ้นลุกแต่ไม่มีแรงพอ เด็กชัยจับมือของเธอที่ห้อยลงมาๆลูบคำเป้าของตัวเอง แล้วเกร็งก้นใส่เป็นจังหวะ ...ก็จับมือกุ้งยัดเข้าไปในกางเกงเกาไปกุมเป้าข้างในไว้ทั้งพวง ...เด็กชัยตั้งหน้าตั้งตาซุกไซร์ มือก็บีบขยำข้างล่างส่งเสียงครางอือออออเบาๆในลำคอ แข่งกับเสียงกุ้ง อย่า อย่า ๆๆ ค่อยๆ........(น่าจะอย่าหยุด...เน๊อะ) กุ้งพยายามผลักหัวเด็กชัยออก แต่ข้างล่างเธอกลับหนีบขาแน่นแอ่นก้นสู้มือ เด็กชัยละปากจากนมเธอ มือที่ขยำเนินเธออยู่ดึงขอบกางเกงด้านบนของเธอลงไป เห็นกางเกงในสีฟ้าอ่อนอวบนูนขึ้นมาแล้วก้มหน้าลงไปอ้าปากงับเนินเนื้อนั้น อย่างแรง กุ้งถึงกับแอ่นสะโพกขึ้นสูง ร้องอย่าๆ เบาๆ.............ส่ายหัวบิดตัวไปไปมา ซึ่งตรงกันข้ามกับพฤติกรรมกับมือของเธอ ข้างหนึ่งกุมทับอยู่บนมือเด็กชัยที่กำเค้นเต้าอวบเธออยู่แล้วบีบมือเด็กแน่น ส่วนอีกข้างกดหัวเด็กชัยใส่เนินสามเหลี่ยมของตัวเอง เด็กชัยดึงขอบเกงเกงในลงไป จนพ้นเนินสามเหลี่ยมของเธอ เผยให้เห็นเนินอันโหนกนูนอวบใหญ่เกือบเต็ม ๆ เพราะติดขอบกางเกงด้านหลังที่เธอนอนทับอยู่ เนินสวรรค์ของเธอสวยงามไม่แพ้ของดาว เกลี้ยงเกลาขาวเนียนไร้ขนแม้แต่สนเดียว เผลออาจจะใหญ่และโหนกนูนกว่าของดาวด้วยซ้ำ สองแคมสีชมพูดปิดสนิท เล่นเอาน้ำเสียวผมวิ่งปรู๊ดมาจ่ออยู่ที่ปลายหัวของมัน ทำเอาผมแทบจะกระโดดเข้าไปเอาจ่อแล้วกดมิดโคนให้รู้แล้วรู้รอด เด็กชัยก้มหน้าลงไปอ้าปากงับและลากลิ้นเลียไปทั่วเนินอวบนั้น กุ้งห่อตัวด้วยความสยิว แอ่นเนินเสียวขึ้นรับลิ้นเด็กชัยที่ลากไปมาครางฮือๆ........ ซึ่งบางครั้งเด็กชัยก็แหย่ลิ้นผ่านร่องเสียวขึ้นลงแล้วดูดจ๊วบๆ.... เสียงเด็กชัยหายใจฟืดฟาดๆ เป็นระยะๆ กุ้งดิ้นพล่านพยายามจะลุกจนแทบจะตกม้านั่ง เด็กชัยต้องคอยดันไว้
กุ้ง เองก็หายฟืดฟาดเหมือนคนเหนื่อย เธอยกมือด้านซ้ายคว้าจับราวด้านข้าง ดึงตัวขึ้นพยายามจะลุก เด็กชัยละปากจากเนินอวบอ้างับเม็ดทับทิบบนยอดประทุมถันของเธอ ทำเอาเธอเสียวจนเรี่ยวแรงหาย ทิ้งตัวลงนอนเหมือนเดิมอย่างอ่อนแรงด้วยความเสียวสยิว เด็กชัยลุกขึ้นยืนจับขอบกางเกงขาสั้นและกางเกงในของดาวรูดลงไปกองไว้หน้าขา ทำให้ร่างของกุ้งที่นอนเหยียดยาวเกือบเปลือยเปล่าขาวโพลนไปครึ่งตัว เนินเนื้อที่อวบนูนเมื่อกี้ ยิ่งโหนกนูนขึ้นอย่างเห็นได้ชัด แล้วก้มหน้าลงลากลิ้นเลียและลูบวนเบาๆ กุ้งกระตุกงอตัว มือพยายามดันหัวเด็กชัยออก เด็กชัยลุกขึ้นแล้วก้าวขาขึ้นคล่อมตัวกุ้งสอดขาลงไประหว่างพนักพิง ดึงขอบกางเกงในด้านหน้าลงไปแล้วย่อตัวจับลำอันเขื่องถูไถบนเนินเสียวของเธอ บางครั้งก็จับหัวมันถูไถขึ้นลงตามร่องเสียวอันอวบอิ่มนั้น กุ้งส่ายตูดไปมา ไม่รู้ว่าส่ายหนีหรือส่ายสู้ จนเนินเนื้อของเธอเป็นมันวาวเพราะน้ำเสียวของเธอที่หลั่งออกมา ซึ่งบางครั้งเด็กชัยก็จับหัวมันกดถูกแรงๆตามร่องแล้วจัดหัวมันงัดเสยขึ้นมา กุ้งครางอา............ ทำเอาผมน้ำแตกปรื๊ดๆใส่กางเกงทันที ......ขาสั่นจนต้องเกาะโขดหินไว้ เสียงกุ้ง อย่า อย่าๆ......... มือไม้สะเปะสะปะ พยายามดึงพนักพิงลุก เด็กชัยจับหัวเอ็นท่อนเขื่องกดถูตามแนวยาวของร่องเสียวลงไปจนสุดโคน จนหัวของมันไปชนกับปากรูเสียวของเธอข้างล่าง กุ้งครางอี๊............ ห่อตัวงอสองมือตะปบกุมสองเต้าตัวเองบีบแรงๆอย่างไม่รู้ตัว เด็กชัยย่อตัวขึ้นลง ลำเอ็นอันเชื่องถูไถกับสองแคมและติ่งมหัศจรรย์ของเธอๆ จนสองแคมลู่ขึ้นลงตามท่อนเอ็น เธอลืมตัวแอ่นสะโพกขึ้นรับอย่างเสียวสยิว จนเนินอันโหนกนูนเลยเด่น มองเห็นสองแคมอวบอิ่มของเธอคาบอมท่อนเอ็นท่อนเขื่องของเด็กชัยไว้ แต่ดูเหมือนเธอยังพอมีสติ ขนาดเสียวสยิวส่ายสะโพกไปมา ก็ยังพยายามจะลุกขึ้น ทั้งๆที่เนินสามเหลี่ยมและง่ามขาของเธอตอนนี้หนีบท่อนเอ็นอันเขื่องของเด็ก ไว้อยู่ เด็กชัยก้มลงไปงับดูดเต้าของเธอดังจ๊วบ ...กุ้งทิ้งตัวลงนอนอีกครั้งอย่างอ่อนแรง เด็กชัยกระดกก้นลากท่อนเอ็นขึ้นลงตามร่องเสียว เธอแอ่นเนินอวบขึ้นรับจนถูไถเบียดกับหนอกของเด็ก เสียงขนเพชรของเด็กเสียดสีกับเนินอันของเธอดังลอดออกมาได้ยินเบา .....เด็กชัยดันนตัวลุขึ้น ท่อนเอ็นยังเสียบคาระหว่างร่องเสียวและขาหนีบของกุ้ง มันดีดผึงงัดเสยร่องเสียวของกุ้งออกมา กุ้งแอ่นก้นตาม.....ร้องอา......... เห็นน้ำเสียวไหลเยิ้มจากปลายเอ็นที่หัวยังไม่เปิดนั้นหยดลงบนเนินอวบของเธอ กุ้งแอ่นเนินขึ้นตามค้าไว้สั่นระริก เด็กชัยก้าวขาข้ามออกมา เห็นท่อนเอ็นอันมะเมื่อมเป็นมันวาวผงกหัวหงึกๆ ... กุ้งดิ้นพล่านจะตกม้านั่ง เด็กชัยจับเธอดันเข้าไป เธอหันไปคว้าจับพนักงาน ตะแคงนอนหันหลังให้ มองเห็นสองปลีอวบอิ่มล้นง่ามขาออกมาทางด้านหลัง เด็กชัยนั่งยองอ้าปากกัดเบาๆที่แก้มก้นของเธอมือซุกเข้าไปลูบสองกลีบที่ ปลิ้นออกมา กุ้งเกร็งหนีบสองขา แอ่นก้นเข้าออๆ .... .......เห็นแสงไฟฉายส่องผ่านไปมาวาบๆ ลุงไหมกับเจ้าหน้าที่ กำลังเดินส่องไฟไปมาอยู่อีกด้านของแอ่ง ได้ยินเสียงตะโกนเรียกแว่ว ....ชัย.....ชัย........น้อง...น้อง........คงจะมาตาม .....เด็กชัยลุกขึ้นยืนหันไปมองเห็นแสงไฟกำลังเดินอ้อมจะมาทางนี้ ...... กุ้งนอนตะแคงเปลือยยขาวโพลนครึ่งตัว มือขวาจับราวพยายามดึงตัวขึ้น ... มองเห็นสองแคมอวบๆปลิ้นเบียดเสียดแข่งกันออกมาโชว์ทางด้านหลัง สองแคมเป็นมันวาวเปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียว ไหลอาบขาเธอลงไป เด็กชัยมองไปที่แสงไฟอีกครั้ง ได้ยินเสียงตะโกนเรียกแว่ว...... เหมือนชั่งใจ ...เขารูดกางเกงในลงไปกองไว้ที่ปลายเท้าอย่างรวดเร็ว เดินเข้าไปประชิดก้นงอนๆอันขาวผ่องของกุ้ง...แล้วจับท่อนเอ็นอันเขื่องเอา หัวอันมู่ทู่ของมันถูไปมาตามแนวร่องเสียว กุ้งร้องอย่า ๆ ๆ ...พยายามดึงตัวลุกขึ้น เด็กชัยจับท่อนเอ็นให้หัวมู่ทู่ของมันอุดอยู่ตรงรูเสียวที่เปียกเยิ้มของเธอ แล้วปล่อยมือ เอื้อมไปจับราวพนักพิงด้านในแทน แล้วตัวค่อยๆโก่งตัวกระดกก้อนเสยท่อนเอ็นอันเขื่องเข้าไปช้าๆ หัวของมันมุดพลุ๊บ...เข้าไปข้างในรูสวาท กุ้งสะดุ้งอุ๊บ...ร้องอ๊า....ยาวๆอยู่ในท่าครึ่งนั่งครึ่งนอนตะแคง เอามือมายันหน้าท้องไว้ เด็กชัยดันท่อนมันที่เหลือเข้าไปอย่างช้า และเหลืออีกเพียงเล็กน้อยเข้าสุดลำ เด็กชัยกระดกก้นพรึบเข้าไปมิดโคนแล้วกดแช่ไว้อย่างนั้น...ดาวแหงนหน้าร้อง อา.........หลับตาพริ้ม.....แสงจากไฟฉายใกล้เข้ามา เด็กชัยบดคลึงหนอกบดสองแคมของกุ้งอย่างหนักหน่วง ทั้งย่อตัวลงแล้วเสยขึ้น และกระแทกเสียงดังผับๆๆๆ.....มือก็เอื้มไปบีบเค้นเต้านมอันอวบอั๋นของกุ้ง อย่างเมามัน แสงไฟใกล้เข้ามา เด็กชัยกระดกก้นเด้งท่อนเอ็นเข้าใส่รูเสียวของกุ้งทางด้านหลังอย่างเมามัน กุ้งที่อยู่ในลักษณครึ่งนั่งครึ่งนอนตะแคง เอามือคว้าพนักพิงแล้วแอ่นก้นงอนๆนั้นให้เด็กชัยกระแทกท่อนเอ็นอย่างลืมตัว เสียงกุ้งครางผสมกับเสียงกัดฟันของเด็กชัยดังแข่งกันเบา กุ้งเสียวจนหมดแรงปล่อยมือจากพนักพิงล้มลงนอนคว่ำหน้าเหยียดยาว เด็กชัยก้าวขึ้นคล่อมทั้งที่ท่อนเอ็นยังเสียบคารู สองแขนก้มค้ำยันที่ม้านั่ง กระดกก้นกระแทกท่อนเอ็นใส่รูเสียวของกุ้งอย่างเร็ว..เสียงหน้าขาของเด็กชัย กระทบกับก้นเธอดังป๊าบๆ
.....เสียงกุ้งร้องอ๊าๆๆ....แล้วแอ่นก้นงอนๆขึ้น รับการกระแทกของเด็ก เด็กชัยกระแทกเร็วหนักๆเน้นแหงนหน้ากัดฟันเสียงดังอึ๊ๆๆ ในลำคอ แสงไฟฉายสาดใกล้เขามา...เด็กชัยล้มตัวนอนประกบทาบทับสองแขนสอดเข้าไปเอามือ เกาะไหล่กุ้งไว้ กระทุ้งท่อนเอ็นเข้าสู่รูเสียวแล้วบดคลึงอย่างแรง ทุกครั้งที่เด็กชัยกระทุ้งเอ็นเข้าไป กุ้งครางอื๊ๆๆ......แสงจันทร์ที่สาดส่องลงมา มองเห็นท่อนเอ็นของเด็กชัยวิ่งเข้าออกรูเสียวของกุ้งทางด้านหลังเป็นมัน แผล๊บ สองแคมปลิ้นเข้าออกตามท่อนเอ็น ...น้ำเสียวที่ปูดออกตามท่อนเอ็นไหลอาบเยิ้มไปยังเนินของเธอด้านหน้า สักพักเด็กชัยก็เร่งสปิดขึ้นแล้วก็หยุดนิ่งกระตุกเฮือกๆสี่ห้าครั้ง เสียงดาวร้องครางอา....ค่อนข้างดังกระดกก้นขาวขึ้นค้างไว้ เอื้อมมืออ้อมขึ้นขึ้นมาดึงก้นเด็กชัยกดลง เด็กชัยกระแทกช้ำอีกสี่ห้าครั้งแก้มก้นสองข้างกระตุกหยุดนิ่งแล้วคลึงวนเป็น วงกลม เสียงหายใจทั้งสองคนดังฟืดฟ๊าดแข่งกัน เด็กชัยปล่อยมือออกจากไหล่ของกุ้ง แล้วลุกขึ้นนั่งค่อมก้นเธอ ท่อนเอ็นยังกระตุกหงึกๆอยู่ในรู กุ้งส่ายสะโพกขึ้นลงบดเนินเสียวของเธอกับม้านั่งขมิบรูตอดรัดท่อนลำที่เสียบ คาอยู่ เด็กชัยหันไปมองแสงไฟฉายที่ใกล้เข้า ผมหันไปดูตามเห็นลุงไหมกับเจ้าหน้าหยุดยืนคุยกัน เด็กชัยยืดตัวขึ้นดึงท่อนเอ็นออก หัวมันหลุดจากรู บลึ๊กๆๆๆ ... กุ้งครางอา....แล้วยกก้นที่สั่นระริกขึ้นตาม เหมือนกับเสียดายแล้วก็ส่ายไม่หยุด เด็กชัยซุกมือเข้าไปตามร่องก้นแล้วชิ้นิ้วทั้งสี่บีบเค้นเนินด้านในนั้น กุ้งส่ายก้นอย่างเสียสยิว เด็กชัยจับท่อนเอ็นที่ยังไม่อ่อนตัวเอาหัวมันจ่อปากรูแล้วดันพลุ๊บเข้าไปอีก เสียงกุ้งร้องอ๊า...อย่างแรงแอ่นก้นงอนขึ้นใส่ท่อนเอ็นของเด็กชัย สองขาหนีบเหยียดเกร็ง แสงไฟสาดวาบเข้ามาตามเสียง...เด็กชัยตกใจลุกขึ้นท่อนเอ็นหลุดจา กรู้บ๊วบ......กุ้งส่ายก้นตามระริก.... ผมรีบอ้อมกลับไปที่เดิมแล้วโยกย้ายตัวเองออกไปทางเดินที่อยู่ใกล้ๆ รีบอ้อมพุ่มไม้ไปที่ลุงไหมกับเจ้าหน้าที่คุยกันอยู่ ทำเหมือนกับว่าผมเดินมาจากเด็กชัยกับกุ้ง เจ้าหน้าที่ฉายไฟมาที่ผมทันทีที่ได้ยินเสียงเดิน อ้าว..หนุ่มแล้วไอ้ชัยกับเพื่อนหนุ่มล่ะ ตรงโน้นครับ..ผมบอกแล้วชี้มือไปทางโขดหิน เรียบร้อยแล้วครับ...พอดีกุ้งเขาขอนั่งแป๊บ น้องเขาอยู่เป็นเพื่อนกุ้งครับ....เหรอ..ลุงไหมพูดสั้นๆ แล้วเจ้าหน้าที่ก็ฉายไฟเดินนำหน้าไป ผมใจเต้นตูมตาม ทำไรไม่ถูกยืนนิ่งเหมือนถูกสะกด กลัวก็กลัว พอรู้สึกตัวรีบวิ่งตามแสงฟ้าที่อยู่ข้างหน้าไม่กี่เมตร...ตายแน่....ใกล้โขด หินเข้าไปทุกที.......แล้วผมก็หายใจเฮือกกกกก .....ออกมาอย่างแรง เด็กชัยพยุงกุ้งออกมาจากมุมโขดหิน กุ้งที่เริ่มรู้สึกตัวพูดซ้ำๆ ใครๆ ๆ นนท์ ๆ ๆ ที่นี่ที่ไหน...ฯลฯ เจ้าหน้าที่ฉายไฟส่องลงพื้นตรงหน้า ผมเห็นเด็กชัยทำหน้าเจื่อนๆ หลบแสงไฟ ดาวผมเผ้ารุงรัง ผมตั้งสติได้รีบวิ่งเข้าไป
มาน้อง...พี่ช่วย ผมบอกเด็กชัยด้วยน้ำเสียงและอาการปกติให้มากที่สุด เด็กชัยจับแขนกุ้งมาคล้องที่คอผมปล่อยมือจากเอวแล้วถอยหลังออกไป ตอนที่ผมรับกุ้งต่อจากเด็กชัยนั้น ผมรู้สึกได้จากสัมผัส...ตัวของเด็กชัยร้อนเหมือนคนเป็นไข้เลย กุ้งเองก็เหมือนกัน หนำซ้ำยังตัวเหนียวๆ แหม...ก็แหงละ.............ลุงไหมเดินเข้ามาเอามือจับที่แขนกุ้งแล้วแตะที่ หน้าผาก.... ไม่เป็นไร..คงเมามากไปหน่อย เจอเย็นๆเดี๋ยวก็หาย....ลุงไหมแบบไม่ต้องการคำตอบ...อืมมม...ร้านค้าก็ปิด น้ำแข็งก็ไม่มี.....แกบ่นต่อ เจ้าหน้าฉายไฟส่องทางเดินนำช้าๆ...เด็กชัยเดินรั้งท้ายเงียบๆ ....สมองอันลามกของผมวิ่งปี๊ดป๊าดดดดแข่งกันทำงานเหมือนไอพ่นความเร็วเหนือ เสียง.....ห้าก้าวของการเดินมันก็ไม่ทำให้ผมผิดหวัง....น้องๆ ...ผมเบี่ยงตัวไปด้านหลังนิดๆเรียกเด็กชัย ครับ.....เด็กชัยก้าวมายืนใกล้ผม...ช่วยเอาผ้า....ผมทำสัญญาณบุ๊ยปากตามอง ผ้าเช็ดตัวที่คล้องคอผมอยู่ให้เด็กชัยรู้ ...ไปชุบน้ำให้พี่หน่อย....เด็กชัยเอื้อมมาดึงผ้าเช็ดตัวเพราะแขนของกุ้งกด ทับอยู่...โทษครับ.....แล้วก็ค่อยๆดึงออกไป แป๊บเดียวกลับมาผ้าทั้งผืนอมน้ำไหลหยดลงพื้น...บิดนิดเดียว..ให้ชุ่มๆ ไว้...ผมบอกแล้วพยุงกุ้งนั่งลงบนลานหินเล็ก ผมนั่งค่อมข้างหลังเธอไว้กลัวเธอล้มหงายไปข้างหลัง คิดดูอีกทีแบบนี้ก็เช็ดตัวไม่ได้เพราะผมต้องคอยจับเธอไว้กันล้ม ผมเลยขยับออกประมาณฟุตแล้วนั่งกางขาเหยียดออก จับเธอหนุนหน้าขาผมข้างหนึ่ง ผมยื่นไปรับผ้าเช็ดตัวจากเด็กชัยแล้วเอาโป๊ะที่หน้าผากเธอ ..ไม่เอา ไม่นอน...ใครอ่ะ...นนท์...กุ้งละเมอสารพัด มือไม้ป่ายสะเปะสะปะ สองขาดิ้นไปมา ชัยเอ็งไปเปลียนเสื้อผ้าไปเดี๋ยวไม่สบาย ...ลุงไหมหันไปบอกลูกชายแก เจ้าหน้าที่ฉายไฟไปเฉียงที่เด็กชัย...หน้าเอ็งดูซีดๆ เปลี่ยนผ้าแล้วนอนรอในรถ เดี๋ยวพ่อรอพี่เขาก่อน...เด็กเดินผ่านผมไปแต่ก็ไม่วายชำเลืองมองกุ้งที่นอน ดิ้นไปมา.....ผมใช้ผ้าชุบน้ำเช็ดหน้า เช็ดแขน เช็ดลำคอให้กุ้งเบา ๆ สักพักเจ้าหน้าก็หันไปพูดกับลุงไหม ลุงๆอยู่เป็นเพื่อนน้องเขาได้มั๊ยครับ..เดี๋ยวผมจะเดินไปดูที่อื่น ...เจ้าหน้าหันมาพูดกับลุงไหมที่นังอยู่ลานหินเล็กๆถัดไป........ได้ๆ ...คุณไปทำงานเถอะ ขอบคุณมาก... งั้นลุงเอาไฟฉายนี่ไว้ใช้ เดี๋ยวค่อยคืนผมก็ได้ เดี๋ยวผมไปเอาไฟฉายสำรองที่ซุ้ม....ลุงไหมยื่นมือไปรับไฟฉายจากเจ้าเจ้าหน้า
และบอก .ขอบคุณมาก.. ผมดึงผ้าเช็ดตัวที่หน้าผากกุ้งออก แกว่งไปมากับอากาศให้มันระบายความร้อนออก แล้วเอาชายมันซับตามหน้าผากตามคอและต้นเขนให้กุ้ง กุ้งก็ยังไม่หยุดนิ่งเหมือนเดิม ดิ้นส่ายไปมา ลุงไหมฉายไฟมาดูแล้วบอก ถ้าน้องเขาดีขึ้นจะกลับแล้วบอกลุงนะ...แกปิดไฟฉายแล้ววางข้างตัว แกเอนหลังลงนอนบนลานหินเล็กๆนั้น ผมรับปาก ครับ....ผมคิดว่าลุงไหมคงกลัวว่ากุ้งจะไปอ๊วกในรถของแกมากกว่า....อ๊วก อ่ะ....คงรุ้กิตติศัพท์กันดี.........ผมนั่งเพ่งมองกุ้งที่นอนดิ้นยกขายันไป มา ผมขยับจับหัวเธอพยุงขึ้นจัดท่านั่งท่านอนของผมกับเธอใหม่ เพราะชักเริ่มรู้สึกชาๆแล้ว ผมขยับตูดเข้าไปจับหัวเธอวางพาดบนขาอีกข้าง แต่ขยับขึ้นมาข้างบนตรงหัวเน่า หัวเธอชนกระดูกสะโพกผมพอดี เธอยังดิ้นไปมาเหมือนเดิม จนบางครั้งเธอหันหน้าเข้ามาเอาจมูกเธอชนสะดือผมนอกเสื้อพอดี ทำเอาผมฟุ้งซ่านไปเหมือนกัน ...แล้วพรุ่งนี้จะถ่ายได้ไงว่ะเนี่ย....ผมคิดเรื่อยเปื่อย เธอพลิกตัวนอนหงายเหมือนเดิม ผมเอามือซ้ายไปกดหน้าขาข้างซ้ายของเธอไว้เบาๆ เพราะเธอดิ้นยกแข้งขาไปมา ผมกลัวว่าจะกระทบกับหินหรือถูกหินขูดบาดเอาได้ เอาไงดี...อารมณ์อันสุดแสนจะบรรเจิดเพริศแพร้วที่สมองอันเปราดเปรื่องของผม คิดไว้เมื่อกี้หายไปอย่างไม่รู้ตัว.... นึกโกรธไอ้นนท์ขึ้นมาตะหงิดๆ ถ้าดาวมาเจอตอนนี้แล้วกูทำไงว่ะเนี่ย....ผมกำลังจะปล่อยมือซ้ายทีจับขาเธอ ไว้ เธอก็พลิกตัวตะแคงซุกหน้าเข้ามาที่หน้าท้องผมอีก ทำเอาเจ้ามังกรที่หลับอยู่ค่อยๆรู้สึกตัวขึ้นมา มือผมที่กำลังจะปล่อยขาเธอ ....มันไปกุมอยู่ที่เนินของเธอตอนไหนไม่รู้ หัวใจผมเริ่มเต้นตูมตามอีกครั้ง แต่ครั้งนี้มันทำให้เจ้ามังกรของผมที่กำลังตื่นขึ้นมาอย่างช้าพรวดพลาดลุก ขึ้นมาทันที มือผมที่กุมเนินเธออยู่ผมกดเข้าไปอีกนิดเบาๆ รู้สึกอุ่นๆที่ฝ่ามือและดูเหมือนเนินหอยกาบขนาดใหญ่ของเธอมันดิ้นสู้มือผม ตึดๆ........ หันไปมองลุงไหมทีห่างออกไปสามสี่เมตรเมตรนอนหงายเอามือวางบนหน้าอก ผมเอามือที่กุมหอยเธอยู่ค่อยๆดันให้เธอนอนหงายกดฝ่ามือลงเบาๆแล้วงอสี่นิ้ว กำกรีดขึ้นมาทั้งเนินเบาๆ กุ้งแอ่นเนินนิดแล้วก็เสือกตัวขึ้นมาอีกหน่อย ผมใช้นิ้วลากขึ้นเนินเธอเบาๆ ..ลุงไหมยังไม่ขยับ..เสียงกุ้งอืมม ....มังกรผมในกางเกงที่แข็งตัวเต็มทีในขณะนี้พาดขวางเป็นลำบนขา ถูกหัวของกุ้งที่ส่ายไปมาบดคลึงอยุ่ในกางเกง ผมเสียวไปจนถึงปลายขาเลย ผมเอามือออกจากเนินของเธอ หันไปมองลุงไหมแว๊บ...แล้วค่อยๆสอดมือเข้าไปในกางเกงกุ้ง จนนิ้วผมสัมผัสความเนียนของเนินเนื้อ มันช่างเนียนมือเสียนี่กระไร... เอาว่ะ...ผมเลื่อนลงไปเกาะกุมเนินเนื้อเต็มๆมือ มันเปียกแฉะและลื่นตามร่องแคม คงจะเป็นน้ำเสียวของเธอกับเด็กชัยเมื่อกี้ ผมลูบคลำบีบสองแคมเข้าหากัน ดาวบิดตัวเบาๆ .....
มันโหนกนูนอะไรแบบนี้ มันใหญ่จนล้นฝ่ามือ ผมลูบเบาๆเพื่อซึมซับสัมผัสความเนียน แล้วก็กำเบาๆ ดึงขึ้นข้างบน ...กุ้งครางอืออออ กระดกก้นนิดสู้มือ ผมใช้ปลายนิ้วกลางกดเน้นๆ ตรงติ่งเสียว กุ้งหนีบขาเกร็ง เนินเนื้อเต้นตุบๆๆ หันมองลุงไหม เอาไงดี... เวลามีไม่มาก....ลุงไหมก็ห่างแค่สี่ห้าเมตร ขณะคิดนิ้วผมก็ทำงานอัตโนมัติ กรีดขึ้นลง มันลื่นปรืดปราดเพราะน้ำเสียวที่แฉะอยู่กัน...... ต้น ๆ ๆ...ต้นโว้ย...........ผมสะดุ้งโหยงเหมือนโดนคำสั่งประหาร ดึงมือออกแทบไม่ทัน มังกรที่ตั้งท่าสู้เมื่อกี้ มุดผลุบหายลงไปในรู... ลุงไหมลุกแล้วฉายไฟไปตามเสียง ทางนี้หนุ่ม......แกตะโกนเรียก ผมรีบจัดท่านอนให้กุ้งใหม่อย่างรวดเร็วเท่าที่สมองจะคิดได้ เพื่อไม่ให้น่าเกียจ แป๊บเดียวหายใจเข้ายังไม่ทันได้ออก ไอ้นนท์ แม่งมาล้มตัวลงนอนแผ่นข้างๆกุ้งแล้วหันมากอดจูบแก้มกุ้งฟอด.....โทษทีว่ะ เพื่อน...แม่ง..กูไม่เคยเมาแบบนี้... มึงไม่ว่านะ...มันพูดสรุปคนเดียวเรียบร้อย.. ไม่ว่ากูชอบ มึงน่าจะมาช้ากว่านี้หน่อย ผมบอกมันในเใจงียบๆ ไม่เป็นไร ว่าแต่มึงไหวเปล่า... .. ไหว ..มันบอกแล้วมันก็ดึงกุ้งเข้าไปกอด ยกขามันเกี่ยวกุ้งไว้.....กูเจ็บ..ไอ้เหี้.....ผมหน้าเหย..บอกมัน ..ก็ทั้งผัวทั้งเมียมันแม่งมันหนุนอยู่บนขาผม ตอนนี้มันรับหนักแทบจะไม่ไหวอยู่แล้ว นนท์ ๆ ๆ...อยู่ไหนอ่ะ...ดาวละเมอเบา นนท์อยู่นี่ที่รัก.....มันพูดแล้วลุกขึ้นนั่งพยายามช้อนใต้รักแร้กุ้งดึง ขึ้น ..ผมช่วยพยุงยกไหล่ดาวขึ้นนั่ง มันลุกขึ้นนั่งยองๆพยายามจะพยุงกุ้งลุกยืน แล้วมันก็ก้นจ้ำเบ้าไปข้างหลัง มันสะดุ้งโหยง ร้องโอ้ววววว..แล้วรีบเอามือไปจับขยี้ก้นมันที่กระแทกกับ หิน....................

Reply #12 on: July 09, 2010, 03:40:19 pm

ผมเอามือจับไหล่ดาวไว้กันล้ม ..... เฮ้ยนนท์...ในรถมีน้ำแข็งเปล่าว่ะ..ผมถามมันอยากได้มาประคบให้กุ้ง มันบอกไม่มี ...มันก็คงรู้ว่าผมจะเอามาทำไม....มันบอกว่าช่วยพยุงดาวกลับไปที่รถที มันไม่ไหว....ผมกวักมือเรียกมันเข้ามาแล้วกอดคอดึงหูมันเข้ามาใกล้ๆ กระซิบบอกมันเบา ลุง..ผมชายตาไปที่ลุงไหมที่นอน......เขากลัวเมียมึงอ๊วกใส่รถเขา....เดี๋ยว รอกุ้งสร่างกว่านี้ก่อนนิดหน่อย มันหันไปมองแล้วพยักหน้าเข้าใจ ......ล้มตัวนอนลงแผ่หลา....กุ้งเริ่มนิ่ง เงียบไม่ดิ้น ผมเอาผ้าเช็ดตัวมาพับยกหัวเธอขึ้นเอาผ้าสอดเข้าไปแทน...ไอ้นนท์ผงกหัวขึ้นมา ดูแล้วกางแขนจะเข้าไปกอด ผมดึงคอเสื้อมันออกมา...ปล่อยเขานอนสักพัก เดี๋ยวก็สร่าง ผมบอกมันเบา ๆ มันนอนแผ่หลาลงตามเดิม..ผมลุกขึ้นสลัดขาสลัดแขน...แล้วเดินไปหาลุงไหม ..ลุง ๆ ลุงครับ..แกลุกขึ้นคว้าไฟฉาย...ลุงกลับไปรอที่รถก่อนก็ได้นะครับ เดี๋ยวผมกับเพื่อนตามไปคงไม่มีไรแล้ว..... แกบอก โอเค แล้วยื่นไฟฉายให้เดินจากไป ผมเดินกลับมาเดิมไอ้นนท์นอนแผ่หลา ผมฉายไฟไปที่กุ้ง...เธอนอนหงายสองมือวางบนหน้าอก....ต่ำลงไปเนินเนื้อใต้ กางเกงมันอวบอูมดันผ้ายืดขึ้นมา..ผมกลืนน้ำลายลงคออย่างฝืด ๆ ...ไอ้นนท์ลุกพรวดทำเอาผมตกใจฉายไฟใส่มัน มันยกมือขึ้นบัง...กูรู้แล้ว......มันพูดให้ผมงง เลยเดินไปหามัน ...เดี๋ยวกูจะพากุ้งไปแช่น้ำตรงริมๆนี่ก็ได้ไม่ลึก ..มึงจะบ้าเหรอ...น้ำมันเย็นเดี๋ยวตระคริวแดก แล้วเมาๆงี้จมน้ำตาย ผมแย้งมัน..... เฮ้ยไม่เป็นไรหรอก แป๊บเดียว กุ้งจะได้รู้สึกฟื้นเร็วๆ....ริมฝั่นนี่ก็ได้มันตื้น มันพล่าม..ผมไม่รู้ว่ามันคิดเอง...หรือว่าเหล้าคิดให้มัน... มันไม่ฟังเสียงแย้งผม ..กุ้งๆ ๆ มันเขย่าดาวเบาๆ กุ้งๆ....มันเรียกซ้ำๆ ...อืมอออ... กุ้งครางในลำคอ ลุกไหวมั๊ย...... ไหว.....ผมไม่รู้ว่าดาวเธอตอบแบบรุ้ตัวหรือละเมอ มันจับกุ้งพยุงขึ้น ผมกลัวว่ามันจะพาล้มเลยเข้าไปช่วยมัน...ดูดาวก็คงพอจะรู้สึกตัวขึ้นมาบ้าง แล้วแหละ เธอลุกขึ้นยืนพิงไอ้นนท์ ไปไหนอ่ะ...กุ้งถามเบาๆ แล้วเอามือเสยผ้าที่ปิดหน้าไปด้านหลัง ..มันพากุ้งค่อยๆเดินลงจากริมฝั่งสู่แอ่งน้ำ ผมบอกมันตรงนี้แหละ...ไม่ต้องไปไกล มันหันกลับมา แล้วค่อยๆหย่อนตัวลงไปนั่งหนั่งจากริ่มฝั่งไม่เกินสองสามฟุต ผมก็ตามลงไป เพราะกลัวมันจะพากันจมน้ำตาย ริมฝั่งน้ำเลยเข่าขึ้นมานิดหน่อยไม่ลึก...แต่ก็เหอะถึงน้ำจะลึกหรือไม่ ลึก... มันก็เมากุ้งก็เมาอะไรๆก็เกิดขึ้นได้... กุ้ง ๆ ๆ ..ไอ้นนท์เรียกเบาๆ ..ฮือ..เธอตอบรับในคอ .. กุ้งนั่งแช่น้ำเย็นๆแป๊บนะได้สร่างเร็ว....มันพูดแล้วก็ค่อยประคองกุ้งนั่ง ลง มันกอดเอวเธอไว้และพยายามให้กุ้งนั่งบนตักมัน....ผมต้องเข้าไปช่วยเพราะมัน จะล้ม...ซึ่งมันก็จะล้มจริงๆนั่นแหละถ้าผมไม่ช่วย มันนั่งแล้วให้ดาวนั่งตักกอดเอวเธอไว้ ผมเห็นมันนั่งโงนเงนๆ .....ก็เลยเข้าไปนั่งด้านหลังมันเหยียดขายาวคล่อมไปข้างหน้าจับไหล่มันไว้ จริงๆแล้วอยากเอาสองเท้ายันไว้มากกว่า..... น้ำท่วมเลยหน้าอกขึ้นมานิดหน่อย...นั่งสักพักผมว่ามันนั่งโงนเงนๆ ผมเหมือนมันจะทิ้งน้ำหนักตัวทั้งหมดไว้ที่ผม ผมเรียกมันเบาๆ นนท์ ๆ ..เงียบ..ผมเลยสับมะเหงกใส่หัวมันโป๊กใหญ่ ร้องอูย.....ผมบอกมันว่าพอแล้วมั๊งขึ้นได้แล้ว...เพราะผมเองก็เริ่มจะเย็น มันบอกแป๊บเดียวกำลังเย็นสบาย...กุ้งแหงนคอพาดบ่ามันไว้ ผมก็ไม่พูดไรเงียบไปสักพัก เฮ้ยต้น..มึงจับกุ้งไว้ที กูไปขี้แป๊บ.....เดี๋ยวมา มันแหงนหน้าหันมาบอกผมเบา คงกลัวกุ้งได้ยิน มันจับหัวกุ้งที่แหงนหน้าพาดอยู่บนหัวไหล่มันออกเบาๆ แล้วยกตัวกุ้งขึ้นช้าๆอยุ่ในน้ำตัวกุ้งก็เลยเบาและยกง่าย ผมขยับตัวกางขาออกให้กุ้งนั่งตรงพื้นทราย มันก้มหัวลอดแขนผมที่จับไหล่กุ้งค่อยเลื่อนออกไป ผมขยับเข้าไปแทนทีนั่งกางขาค่อมเธอไว้ ไอ้นนท์ค่อยๆ วางหัวเธอลงบนไหล่ผม...กลิ่มแก้มเธอหอมอ่อนๆ โชยเข้าจมูก มันสมองอันชาญฉลาดเริ่มทำงานอย่างคึกคักอีกครั้ง ผัวเธอยังไม่ทันปล่อยมือ ส่วนกลางก็เริ่มทำงาน ไอ้นนท์เดินลุยน้ำขึ้นฝั่ง เด็กของผมที่ตื่นขึ้นมาดิ้นพรวดๆอยุ่ในกางเกง ผมมองตามไอ้นนท์เห็นหลังไวๆหายเข้าไปในพุ่มไม้ กุ้งเธอขยับมือเธอกดหน้าขาผมที่คล่อมอยู่ แล้วขยับก้นเข้ามาเบาๆ จนชนท่อนเอ็นของผมที่ชี้เด่ไปตามขากาเกง สู้สึกเสียวจี๊ดๆ....เอาว่ะ..ส่งท้าย.... มือที่จับไหล่เธออยู่ ค่อยๆปล่อยไปโอวเอวเธอแล้วค่อยๆยกขึ้น มันเบามาก ..ผมหนีบขาตัวเองเข้าหากันดึงเธอเข้ามานั่งตัก รอ่งก้นเธอทาบทับลงบนท่อนเอ็นผมที่เหยียดตรงไปข้างหน้าพอดี เธอยังแหงนหน้าหัวพาดไหล่ผมหายใจยาว อย่างสม่ำเสมอ...มองไปทางพุ่มไม้ยังไม่มีความเคลื่อนไหว แต่มือขวาผมไม่เริ่มเคลื่อนไหวเลื้อยเข้าไปในขอบกางเกงด้านหน้า เกาะกุมเนินเสียวของเธอ มือซ้ายเลื้อยเข้าใต้ชายเสื้อ สอดเข้าไปในเสื้อยกทรงเกาะกุมเต้าอวบของเธอ ดาวคราวอือหนีบขาเข้าหากัน ไม่น่าเชื่อนมเธอจะแข็งเป็นไต ไม่นิ่มไม่เหลวเลยสักนิด ผมนึกเสียดายที่อยู่ในท่านี้ ไม่งั้นจะดูดเลยให้ติดปากออกมาเลย ผมบีบเบาๆที่เต้านมและเนินเสียวของเธอ กดฝ่ามือลงที่เนินดันเข้าให้ก้นของเธอเสียดสีกับท่อนเอ็นผมที่อยุ่ในกางเกง มันเสียวสุดยอดจริงๆ กุ้งเธอเริ่มขยับดิ้นน้อยๆด้วยความเสียว เธอเริ่มครางฮือ.... ผมบีบหน้าอกเธอแรงขึ้น กุ้งแอ่นหน้าอกสู้มือผม ขนสยิวเธอลุกจนผมรู้สึกได้จักสัมผัสของฝ่ามือ ส่วนข้างล่างเธอก็เกร็งก้นส่ายไปมาเล็กน้อย ผมดึงมือออกจากในเกงเกงเธอดันตัวเธอไปข้างหน้าเล็กน้อย จัดการปลดกระดุมรูดซิบของตัวเองออกอย่างรวดเร็ว แค่เศษเสี้ยวของนาทีบวกกับความเร็วอันน่าทึ่งของผม ก็ขยับขอบกางเกงสองตัวลงไปข้างล้างได้เล็กน้อย ก้นของผมครึ่งหนึ่งนั่งอยู่บนพื้นทรายสากๆ ท่อนเอ็นผมก็ตั้งโด่เป็นอิสระอยู่ข้างหลังเธอ ผมดึงมืออีกข้างออกจากการเกาะกุม จับเธอเอนหลังพิงผมไว้ ค่อยๆรูดกางเกงขาสั้นกับกางเกงในของเธอไปไว้หน้าขา แล้วดึงเธอขยับเข้ามาชิด ท่อนเอ็นของผมสัมผัสกับร่องก้นของเธอทางด้านหลังอย่างเสียวสยิว สองมือผมสอดเข้าไปในชายเสื้อเกาะกุมบีบคลึงเต้า สองมือผมบีบบี้หัวนมน้อยๆของเธอ กุ้งแอ่นอกจนหัวแทบหลุดจากไหล่ เสียงไอ้นนท์ไอกระแอมจากพุ่มไม้ไกลๆ อย่างไม่รอช้า ผมจับกุ้งยกขึ้นนั่งคาบท่อนเอ็นของผม แล้วจับเอวเธอเลื่อนเข้าออก เธอครางฮือออ...มือขวาผมเลื่อนลงมากอดเอวเธอยกขึ้นเล็กน้อง มือซ้ายจับท่อนเอ็นเขี่ยตามร่องเสียวอยุ่ใต้น้ำ ดาวเธอดิ้นทำท่าเหมือนจะลุก แต่ผมกอดเอวเธอไว้แน่น นนท์..อย่า....แล้วล้วงมือลอดหว่างขาเธอลงไปปัดป้องท่อนเอ็นที่ผมเอาเขี่ยน ตามร่องเสียวเธออยู่ คราวนี้เธอดิ้นแรงขึ้น ผมยกเอวเธอขึ้นอีกเล็กน้อย แล้วจับหัวท่อนเอ็นเขี่ยตามร่องเสียวของเธอเมื่อตรงรู สองมือผมก็จับสะโพกด้านข้างของเธอกดลงพรื๊ดดดลงไปเพราะความลื่นที่มีอยู่ ก่อนแล้ว กุ้งร้องอ๊า...ยาวค่อนข้างดัง ดันหัวที่พาดไหล่ผมอยู่ไปข้างหลัง สองมืออ้อมมาจับที่สะโพกผม ผมหันไปมองทางไอ้นนท์ก็ยังไม่ออกมา จึงจับสะโพกเธอกดแช่ไว้ อย่าๆ..อย่าทำ...เจ็บ เธอขมิบรูตอดรัดท่อนเอ็นของผมยวบๆอย่างแรง ก้นเธอสั่นริกๆ ไม่น่าเชื่อว่ารูเสียวของเธอจะฟิตขนาดนี้ มันฟิตขนาดผมรู้สึกว่าเวลาเธอขมิบมันตอบรัดแรงจนรุ้สึกปวดผสมความเสียวอย่าง สุด นี่ขนาดมีน้ำเสียวของเด็กชัยอยู่เต็มรู มันยังฟิตขนาดนี้ ไอ้นนท์นี้มีโชคดีจิง ผมขยับตัวแอ่นก้นกระเด้าาขึ้นไปดังกึก..อยู่ข้างใน กุ้งแอ่นหน้าอกเชิดหน้าขมิบรูอย่างแรงแล้วกดก้นลงนิ่ง ตัวเธอสั่นระริกไปทั้งตัว กล้ามเนื้อแก้มก้นเธอกระตุกยึกๆ มือซ้ายมือขวาผมล้วงเข้าไปในเสื้อ ดันเสื้อยกทรงเธอขึ้นไปข้างบนแล้วเกาะกุมคลึงๆเบาๆสลับกัน มือขวาล้วงลงไปยังเนินมหัศจรรย์ของเธอใช้นิ้วกรีดกรายตามร่องและรอบๆเนิน รูข้างในเธอตอดรัดท่อนเอ็นผมดุ๊บๆ ๆ ...กุ้ง เพราะพยายามแกะสองมือของผมออก มือซ้ายผมที่เกาะกุมเนินเสียวของเธอยู่ ลูบลงไปเจอท่อนเอ็นผมเสียบอยู่เกือบมิดโคน ผมดึงตัวเธอพรวดเข้ามาหาตัวเอง กุ้งสะดุ้งเฮือก .....ร้องอื้อออ....โย่งตัวไปข้างจนเธอเสียหลักคะมำ สองแขนของเธอค้ำยันกดลงพื้นทรายใต้น้ำรับน้ำหนักของตัวเอง ตัวผมนั่งเหยียดขายาว สองมือจับเอวเธอดึงไว้ แอ่นก้นลอยขึ้นตาม หัวมังกรของผมเสียบคาอยู่ในรูเสียวของเธอ อย่า..อย่า..เจ็บ..เจ็บ อย่าทำ..ใครอ่ะ...เสียงเธอครวญ เมื่อได้จังหวะผมก็ดึงเอวเธอกลับมาพร้อมแอ่นก้นเกร็งท่อนเอ็นเสยพรวด มันไหลพรื๊ดเข้าไปจนมิดโค จนน้ำรอบตัวแตกกระจาย เธอเสียหลักขาสองข้างลอยขึ้นเหนือน้ำ เอนหลังพิงผม ผมฉวยโอกาสนี้จับตรงแก้มสะโพกสองข้างของเธอดึงเข้าหาท่อนเอ็นผมกดลงจนมิดโค บดคลึงรอบๆกับท่อนเอ็นผม เธอร้องอ๊ะๆ ขมิบรูยวบๆ มือสองข้างที่ตอนแรกออ้มมาดันออก บีบเอวผมจนแน่น ขาสองข้างของเธอตะกุยน้ำพยายามจะหยั่งบนลงพื้นทราย เธอยิ่งดิ้นยิ่งตะกุยขาเท่าไหร่ ผมก็ยิ่งเสียวสุดจากแรงบีบยวบๆในรูของเธอ ผมจับสะโพกเธอกดลงอยู่นิ่งๆ ซึมซับความเสียว ในที่สุดเธอก็ตะกุยขาลงเหยียบพื้นทราย ในลักษณะนั่งยองๆคล่อมผม เนินสวาทของเธออมท่อนเอ็นผมไว้เกือบมิด ผมดึงเอวเธอเข้ามาช้าๆและกดลงเบาๆเน้นๆ จนมิดด้าม สองขาที่ยันพื้นทรายอยู่สั่นระริกร้องอื๊ยยยยย มือขวาของเธอล้วงลงไปหว่างขา กดลงหน้าเนินสวาทของตัวเองอย่างสุดเสียว เธอใช้นิ้วชี้กดบี้ติ่งเสียวอย่างแรง เสียงเธอหายใจฟืดฟ๊าดๆเหมือนคนวิ่งมาแต่ไกลแล้วเหนื่อยหอบ กุ้งเลื่อนมือต่ำลงไปกางนิ้วออกคาบท่อนเอ็นผมที่เสียบคามิดด้ามเลยไปที่พวง ไข่แล้วดึงขึ้นมาบดคลึงกับเนินเสียวของตัวเองส่ายก้นบดอย่างลืมตัว
.....ผม ปล่อยมือจากเอวเธอทั้งสองข้าง เลื่อนขึ้นไปเกาะกุมเต้านมอันเต่งตูมแล้วบีบเค้นอย่างแรงไปมา กุ้งแอ่นหน้าอกรับมือผมที่ขยำและแหงนหน้าเชิด
บดคลึงก้นกับร่องเสียวเธอ คาบท่อนเอ็นผมอยุ่ลงใส่หนอกผมอย่างหนักหน่วง มือขวาผมกำเค้นเต้าอวบสองข้างสลับไปมา มือขวาผมสอดเข้าไปก้นอีกข้างของเธอ เอานิ้วไปเขียขึ้นลงตามร่องเสียวและเม็ดติ่ง เธอคงเสียวจนลืมตัว มือเธอข้างหนึ่งจับขวาผมไว้ อีกข้างหนึ่งเธอเอื้อมลงไปช่วยผมบดขยี้เคล้าคลึงเนินสวาทของเธอเอง
บางครั้ง เธอจับก็มือของผมไปบดคลึงรอบๆเนินและร่องเสียว ร้องอาอาอา........ผมเองก็เสียวจนน้ำแทบจะแตกอยู่เดี๋ยวนี้แล้ว กุ้งลุกขึ้นโยงโย่ก้มไปข้างเล็กน้อง เอาสองมือไปจับขาที่เหยียดของผมไว้ แล้วกระดกก้นขึ้นลงช้าๆเน้น บดลงบนท่อนเอ็นผม ครางอ๊าๆๆ..ตลอดเวลา เนื่องจากมันอยุ่ในน้ำ การกระแทกกระทั้นจึงไม่สามารถทำได้ดั่งใจนึก ...เสียงไอ้นนท์ไอกระแอมอีกครั้งดังแว่วมาจากพุ่มไม้ ...คราวนี้ กุ้งสะดุ้งเหมือนตกใจ กดก้นเธอลงหน้าขาผมนิ่งๆ ขมิบรูเป็นระยะๆ สองตาเธอเพ่งมองไปข้าง เงาไอ้นนท์ตะคุ่มๆ ลอดพุ่มไม้ออกมาเห็นอยู่ลิบๆ......ฮัมเพลงมาแต่ไกลแว่วๆ น้ำเสียวของผมมันเริ่มขึ้นมาจ่อรอคิวอยู่ที่หัวของมันแล้วพร้อมที่จะพุ่งออก ไป .. กุ้งนิ่งสักอึดใจ แล้วค่อยๆหันมามาเพ่งมองผม ตาเธอปรือ เมื่อเห็นว่าเป็นใคร เธอเบิกตาโพลงร้องว๊าย....แล้วทะลึ่งพรวดลุกขึ้นยืน ทำให้ท่อนเอ็นผมถูกรูดขึ้นไปหัวหลุดจากรูเสียวในน้ำบลึ๊ก.......กุ้งยืน กางขาสั่นระริกเพราะความเสียคล่อมผม กางเกงเธอสองตัวยืดตามความกว้างของขาที่เธอกางออก จนแทบจะฉีกขาด ก้อนงอนงามของเธอลอยเด่นอยุ่ตรงหน้า เงาของได้นนท์เริ่มเด่นชัดทีละน้อย ผมคว้าสะโพกของเธอดึงเข้ามาแล้วซุกหน้าเข้าไปที่ง่ามก้นของเธอ ลิ้นลงมือทำงานอย่างเคยตัวและรู้งาน กุ้งพยายามแกะมือและดันหัวผมออก แต่บางครั้งที่ผมตวัด ลิ้นเข้าฉกไปที่ร่องหรือกลีบแคมของเธอ เธอก็เผลอตัวแอ่นก้นงอนๆรับลิ้นของผมฉกเข้าออกไปมาอย่างรวดเร็ว ผมค่อยๆ ดันตัวลุกขึ้นขณะที่ปากและลิ้นทำงาน ตอนนี้เธอยืนตัวเกือบจะตรง ก็คงเหลือแต่ก้นที่เท่านั้น ที่เหมือนยังดูลังเล เดี๋ยวจะตรงเดี๋ยวก็แอ่นมา น้ำเมือกแห่งความเสีย เปียกแฉะไปทั่วบริเวณง่ามขา เมื่อลุกขึ้นยืนได้จังหวะ ผมก็จับท่อนเอ็นเอาหัวมันยัดเข้าตามร่องก้นของเธอ มือจับเอวเธอสองข้าง กระดกก้นกระเด้าเสยพรวดเข้าไป ความเลื่อนของน้ำเสียวทำให้หัวของมันวิ่งสู่ประตูสวรรค์ของเธอ มันไหลเลื่อนตามแรงเด้งของผม หัวมันมุดเข้ารูเสียวเธอพลุ๊บ.....อย่างแม่นจำ เสียงเธอร้องอา...เบาๆแล้วยกมือปิดปาก เงาไอ้นนท์เดินใกล้เขา ผมกระเด้าเสยๆงัดๆขึ้น เธอแอ่นเนินไปด้านหน้าเพื่อหนีท่อนเอ็นผม แต่พอมันจะหลุดเธอกลับหยุดเฉยๆ แล้วขมิบตอดรัดหัวท่อนเอ็นผมแรง ร้องครางอืออออ...รูเสียวตอดรัดยวบ ๆ ยืนตัวขาสั่นๆ ผมเอามือข้างหนึ่งอ้อมไปกำขยำเนินสวาทเธอพยายามแกะออกและเบี่ยงตัวหลบ หัวมังกรบานโร่ของผมหลุดพลึ๊ด...ออกมาเสียบคาอยู่ง่ามก้นของเธอทื่ยืนหนีบขา เกร็ง ผมกระแทกเน้นๆตามร่องก้นก่อนที่มันจะหลุด หัวของมันแหวกสองแคมเข้าไปเพราะความลื่น กระทบปากรูเสียวเธอเป็นจังหวะดังแจ๊ะๆ..... เธอเกร็งขาแน่นบีบท่อนเอ็นผมจนเสียววาบๆแทบขาอ่อน น้ำเสียวผมทั้งหมดพากันวิ่งไปรออยู่ที่หัวและเตรียมพร้อมพุ่งออกในทันที กุ้งยกขาข้างหนึ่งก้าวหนีไปข้างหน้าริมฝั่ง แต่ติดกางเกงสองตัวที่ข้อเท้าทำให้เธอเสียหลักหัวคมำไปข้าง ดีว่าอยุ่ใกล้ริมฝั่ง เธอรีบใช้มือสองข้างยันริมฝั่งพยุงตัวเอง สองแคมอันอวบอูมลอยเด่นตรงหน้าผม แต่อยู่ใต้หว่างขาของเธอ เธอพยายามยกขาข้างหนึ่งสลัดกางเกงออก แต่มันเปียกน้ำจึงมีความหนืดมากกว่าปกติ ก้นงอนขาวนวลกับสองแคมที่เบียดเสียด เปลี่ยนกันบิดเบี้วเพราะการสลัดขาของเธอ น้ำเสียวใสๆ ไหลเยิ้มออกมาจากสองแคม ผมก้มมองดูท่อนเอ็นผมที่หลุดจากร่องเธอเมื่อกี้ผงกหัวหงึกๆ น้ำเสียวอาบทั่วลำไหลลงไปที่โคน เห็นไอ้นนท์เดินใกล้เข้าไม่ไม่เกิน 50 เมตร ผมรีบเข้าประกบด้านหลังรูดกางเกงลงไปที่หน้าขา จับหัวมังกรเสยขึ้นลงสองสามที เธอขยับก้นหนีด้วยความเสียว ผมขยับตามประชิดกดหัวของมันจ่อที่ปากรูสวาท เธอร้องเบาๆ อย่า..อย่า..อย่าทำ..อย่าทำ..ไม่เอา........แล้วเงยหน้ามองไปที่ไอ้นนท์ กำลังเดินมา จังหวะเดียวกับที่เธอยกข้างซ้ายสลัดกางเกงออกไปได้พอดี และกำลังจะก้าวหนีไปข้างหน้า ผมจับขาข้างที่กำลังจะก้าวไปยกค้างไว้กระเด้าเสยขึ้นพรวดเดียว...พลึ๊ด เสียงหัวของมันมุดเข้าประตูสู่สวรรค์...ท่อนลำมันไหลพรืดดดดดตามจนมิดลำ กุ้งร้องอี๊...เบาๆยาวๆ ขาสั่นระริก แทบยืนไม่ไหว ผมต้องวางขาเธอที่ยกไว้สองมือจับสะโพกเธอประคองไว้แล้วดึงเข้ามา ผมแอ่นก้นกระดกท่อนเอ็นเสยขึ้นช้าๆเน้นเสียบเข้าไปจนมิดโคน กุ้งกระตุกเฮือกสท้านไปทั้งตัวไปทั้งตัว แอ่นก้นเข้าหาท่อนเอ็นผมอย่างแรง ขาสั่นพับๆ กัดฟันครางอื๊ออออออ ในลำคอ รูเสียวตอดรัดท่อนเอ็นผมอย่างแรงยวบๆ จนนับครั้งไม่ได้ ผมบดหนอกเข้าไปเสียบเน้นๆสองสามทีก็เสียววาบตั้งแต่เส้นผมจรดปลายเท้า และแล้วน้ำแห่งสายธารสวรรค์ พุ่งออกออกจากปล่อยท่อนเอ็นไปพร้อมกันอย่างแรง กระทบผนังถ้ำสวาทของเธอ เธอสปิงแขนเด้งขึ้นมา สองแขนตวัดโอบรัดคอผมด้านหลังดึงเข้าหาตัวเธอจนแน่น เธอบิดตัวเล็กน้อยหันหน้ามาหาผม ปากผมประกบหมับเข้ากับปากเธอแลกลิ้นกันพัลวัล ธรรมชาติสั่งให้ก้นเด้งท่อนเอ็นเข้าไปซ้ำในถ้ำสวาทสามสี่ครั้ง กุ้งคร้างอื๊ออ แอ่นก้นบดเข้าหาท่อนเอ็นผมอย่างรุนแรงโดยที่ผมไม่ต้องจับหรือดึง สองมือผมบีบเค้นสองเต้าอวบของเธอด้วยความเมามัน ตัวผมกับกุ้งกระตุกพร้อมยึกๆ อีกสองสามครั้ง กุ้งขมิบรูรัดท่อนเอ็นผมถี่รูดน้ำเสียวออกไป มันเสียวจนขาของผมหมดแรง ล้มลงด้านหลังกระทบน้ำแตกกระจายเสียงซ่า..................เสียงไอ้นนท์ร้อง เฮ้ย.....แค่อึดใจมันก็ยืนอยู่ริมฝั่งร้องถาม ..กุ้งเป็นไรเปล่า....เธอส่ายหน้าช้าๆ แล้วก้มหน้ามองน้ำ เสียงไอ้นนท์ถอนหายใจอย่างโล่งอก...มันก้าวลงจากฝั่งมา..ผมใจหายวาบ...เพราะ ว่าเมื่อกี้ที่ผมกับกุ้งล้มลงมาก ท่อนเอ็นของผมมันยังไม่ได้หลุดออกไป เพราะตอนล้มผมกอดเอวกุ้งไว้แนนเลย แล้วตอนนี้เธอยังนั่งยองๆ ให้เนินเสียวของเธอคาบอมท่อนเอ็นผมอยู่จนมิดโคน แถมมันยังตอดรัดตุ๊บๆ ..อยู่ตลอดเวลา ดีที่ขากางเกงอีกข้างไม่ได้หลุดออก...แล้วลอยน้ำตุ๊บป่องขึ้นมา ??? อย่างที่บอก น้ำตรงนี้แค่เลยหัวเขานิดหน่อย แต่ถ้านั่งลง มันก็จะเลยหน้าอกขึ้นมา แล้วตอนนี้สองมือผมก็กุมนมของเมียมันไว้แน่น ไอ้นนท์ก้าวอีกก้าวเดียวก็จะถึง ถ้ามันจับตัวกุ้งลุกขึ้น..ก็บจบ...... ผมจับหัวเธอหงายหน้ามาพิงไหล่ผม แล้วเรียกมันมัน เฮ้ย...นนท์ มันหยุดก่อนจะก้าวเข้ามา มึงเอาผ้าเช็ดตัวกูบนลานหินนั่นมาเช็ดให้กุ้งก็ได้นะเว้ย......ไอ้นนท์หันไป มองผ้าผมบนลานหิน แล้วหันหลังก้าวสองก้าวก็ขึ้นฝั่ง มือกุ้งล้วงลงไปใต้หว่างขา ลูบคลำเนินของเธอที่ท่อนเอ็นของผมเสียบคาจนมิดด้ามอยุ่ในขณะนี้ แล้วไล้ลงไปยังท่อนเอ็นที่เสียบคาอยู่ ใช้นิ้วกดลงไปบนโคนท่อนเอ็นคลึงก้นส่ายเบาๆ เหมือนเธอยังไม่อิ่มในรสกามที่ผ่านมาหยกๆ ผมกระดกก้นเสยขึ้นเป็นจังหวะให้เบาที่สุด เพราะกลัวน้ำกระเพื่อมมากไปกว่านี้ เดี๋ยวมันสงสัย ไอ้นนท์มันก้าวลงมาน้ำกระเพื่อมเป็นระลอก กุ้งกระดกก้นขึ้นแล้วกดลงเน้นๆ จนผมต้องเกร็งก้นเกร็งท่อนเอ็นรับสองมือบีบนมเธออย่างแรง เธอก้มหน้าแล้วก็บดไถเนินกับหนอกผมช้าๆเบา ผมกัดฟันด้วยความเสียวซ่าน เธอขมิบรูตุ๊บๆ ...ไอ้นนท์ก้าวมายืนด้านหน้ากำลังจะยื่นมือมาดึงกุ้งลุกขึ้น ผมค่อยปล่อยมือจากนมของเธอ เอนกายไปด้ายหลังหน่อยมือยันทราบพยุงตัวไว้ ..มันชงัก เฮ้ยเดี๋ยวกูไปเอาผ้ากูดีกว่า เดี๋ยวจะได้เอาผ้ามาให้กุ้งเปลี่ยนด้วย...เฮ้ย..ฝากกุ้งแป๊บนะ....มันมอง หน้าผม..........แล้วก็หันหลังลุยน้ำก้าวขึ้นฝั่งไป นานๆก็ได้...ผมบอกมันในใจ มังกรของผมดีดตัวผึงๆอยุ่ในถ้ำของกุ้งอย่างเริงร่า พอขึ้นฝั่งได้ไอ้นนท์ ออกสตาร์ทวิ่งทันช้าๆ ทันที กุ้งยกก้นขึ้นเหมือนจะเอาออก ผมไม่รอช้าดึงเอวเธอกลับมา เอ็นผมเสียบพรวดเข้าไปมิดด้ามเหมือนเดิม เธอร้องอ๊า...เบาๆ แล้วส่ายก้นบดยิกๆ ผมจับเธอลุกขึ้นในท่านั่งยองๆ แล้วจับตัวเธอหมุนมา เธอก้าวขาคล่อมผมในท่านั่ง ผมจับเอวเธอดึงเข้า เธอเอนตัวไปข้างใช้มือข้างหนึ่งยันบนพื้นทรายไว้ อย่างรู้งานมือเธอล้วงลงไปจับท่อนเอ็นผมรูดเข้าออกสี่ห้าที แล้วจับตั้งขึ้น เธอก้นขึ้นส่ายเนินหาท่อนเอ็นผม เมื่อเจอเธอก็จับมันถูตามร่องเสียวสองสามที่ ก่อนที่จะเอาไปจ่อตรงปากรู แล้วกดพรวดลงมา เธอแหงนหน้าครางอา....เบาๆ ผมขยับคุกเข่ายืดตัวขึ้นพร้อมๆกันเธอ โน้มคอเธอลงมาประกบปากแลกลิ้นกันพัลวัล...อา....มันช่างหอมหวานซะนี่กระไร เมียชาวบ้าน....??ผมดันตัวเธอออกเล็กน้อย แล้วก้มงับหัวนมเธอทั้งสองอย่างหิวกระหายและสมใจนึก เธอห่อไหล่ครางอี๊ๆๆๆ.... ดูดนมไปด้วยขยับขาลุกขึ้นยืนด้วยเธอก็เป็นงานคล้อยตามผม จนยืนได้ถนัด รูเธอขมิบตุ๊บๆตอดรัดท่อนเอ็นผมไม่หยุด ... แลหางตาไปดูไอ้นนท์เห็นหลังมันวิ่งไวๆ ใกล้จะถึงรถ กุ้งกอดคอผมเอนตัวไปด้านหลังเล็กน้อยแล้วแหงนหน้าแอ่นอก ผมกอดเอวเธอดึงเข้ามาชิด โก่งหลังกระดกก้นเสยท่อนเอ็นเข้ารูเสียวเธอพรืดๆ เธอตอบสนองท่อนเอ็นผมตามจังหวะ ผมค่อยๆดันตัวเธอถอยไปข้างหลังอย่างช้าๆ ปากก็ดูดตูดก็ขยับไปด้วย
ผมดันเธอจนติดริมฝั่ง ผมค่อยๆกระดกก้นไปเรื่อยๆ ช้าๆ ความเสียวซ่านทำให้ความอดกลั้นแทบสิ้นสุด น้ำเสียวพุ่งกระปิดกระปรอยทยอยกันออกทีละน้อย ผมดันตัวเธอเอนลงไป เธอปล่อยมือจากคอผมไปยันพื้นเพื่อรับน้ำหนัก แล้วค่อยๆเอนตัวนอนราบลงไปบนพื้นหญ้าติดริมฝั่ง นมสองเต้าอันอวบอุม ชูชันล้อแสงจันทร์ อีกครั้ง ขาสองข้างหย่อนลงแช่อยุ่ในน้ำ...ผมใช้ขาข้างหนึ่งดันขาเธอเพื่อเป็นสัญญาณ ให้แยกขา แล้วขยับเข้าแทรกกลางก้มลงมองโหนกนูนข้างล่าง ตอนนี้ลอยเด่น สองแคมบวมปลั่ง เห็นท่อนเอ็นผมเสียบคาอยุ่ครึ่งลำ ผมเด้งกระดกขึ้นลงช้า...เธอเด้งรับเป็นจังหวะ น้ำเสียผมตอนนี้มันเริ่มมาต่อคิวอีกแล้ว ผมเร่งสปีดเร็วขึ้นและก้มลงไปดูดเม้มนมเธอสองข้างสลบกันจ๊วบๆ.... สองมือเธอจับหัวผมกดใส่เต้าเธอเหมือนจะให้มันแหลกละลายคาปากผม ผมยืดตัวขึ้นสองแขนช้อนเข้าใต้ขาพับเธอยกขึ้นแล้วขยับเข้าไปชิดๆ กระเด้าก้นเสียบท่อนเอ็นเข้าไปเสียงดังป๊าบๆ....เธอล้วงมือลงมาลูกคลำเนิน เสียวของเธอเลยมาถึงของผม เธอลูบที่หนอกและโคนเอ็นแล้วบีบเบาๆ ผมค่อยจับขาเธอสองขึ้นพาดบนบ่าโน้มตัวไปข้างหน้ากระแทกท่อนเอ็นเสียบเข้าไป มิดโคนทุกครั้ง เธอหลับหูหลับตาส่ายหน้าครางอ๊าๆๆ...มองไปเห็นไอ้นนท์กำลังเดินผ่านหลังรถมา ผมเร่งกระแทกเสียบท่อนเอ็นส๊วบๆ เสียงหนอกเธอกระทบกับหนอกผมที่เต็มไปด้วยขนอันดกดำดังแจ๊ะๆ....แล้วความ เสียวก็สะท้านขึ้นที่ปลายท่อนเอ็นวิ่งกระจายไปทั่วร่าง ผมกระแทกเน้นๆสองสามทีแล้วกระตุกยึกๆสองสามครั้งพร้อมๆกับกุ้งที่แอ่นเนิน รับการกระแทกของผมค้างไว้ แล้วตอดรัดท่อนเอ็นผมอย่างแรง ตัวเธอกระตุกยึกๆ...จนนับครั้งไม่ถ้วนเหมือนกันจนสั่นระริก สองมือเธอบีบเค้นนม ผมกระตุกตามอีกสองสามทีแล้วล้มตัวลงไปกอดเธอแน่น ยกก้นเสียบท่อนเอ็นลงไปบดเน้นๆ เธอยกสองแขนขึ้นโอบกอดผมจนแน่น แอ่นเนินที่กระตุกและสั่นระริกบดกับผมอย่างรุนแรง ผมกับเธอกอดกันแน่นๆนิ่งสักอึดใจ ผมเกร็งท่อนเอ็นกระดกในรูเธอเป็นจังหวะ พร้อมกับพ่นน้ำเสียวที่คั่งค้างอยุ่เล็กน้อยออกไปจนหมด กุ้งผวากอดผมเบาๆทุกครั้งที่ท่อนเอ็นผมขยับ .....กุ้งค่อยปล่อยมือจากตัวผม ผมดันตัวลุกมองไปดูไอ้นนท์ ไม่เดินเอื่อยๆ ใกล้เข้ามา ก้มลงมองท่อนเสียวของผมที่เสียบอยุ่ในรูเธอเกือบมิดโคน น้ำเสียวไหลเยิ้มออกมาจากข้างแคม สองมือผมสอดเข้าใต้ขาพับด้านในอีกครั้ง ช้อนก้นของเธอยกลอยๆขึ้นมา ผมก้มลงมองแอ่นก้นเสียบท่อนเอ็นเข้าไปจนมิดแล้วบดหนอกถูไถกับหนอกเธอๆเธอ สดุ้งเฮือกสองมือกดลงบนพื้นข้างๆ และเด้งเนินเสียวเข้าใส่ท่อนเอ็นผมยึกๆ เห็นไอ้นนท์ใกล้เข้ามาผมค่อยๆ ถอนท่อนเสียวออกมา เสียงหัวบานของมันหลุดจากรูของกุ้งพล๊วะ.......เธอแอ่นเนินเสียวรูสวาทตาม ท่อนเอ็นยึกๆ.
....มองเห็นน้ำขาวขุ่นทะลักล้นเนืองนองออกมาเหมือนน้ำซึม บ่อทรายไหลลงไปตามง่ามก้น ...ผมค่อยๆวางขาเธอลง ดึงเธอลุกขึ้นโอบกอดและหอมแก้มเธอเบาๆสองสามที เธอมองตาผมอย่างปรือครู่หนึ่ง ก่อนที่จะโน้มคอผมลงไปจูบจ๊วบๆสองสามทีแล้วก็ปลอยมือ ผมรีบนั่งคุกเข่า จับขากางเกงที่หลุดออกของเธอแล้วจับขาเธอใส่เข้าไปแล้วดึงขึ้น จนถึงหน้าขาแต่มันดันไปติดอยู่ที่แก้มก้น แม่ง.....ผมนึกด่าคนเดียวในใจ รีบก็รีบตัวจริงก็กำลัง อ้อมมือไปช่วยเธอดึงข้างหลังขึ้น ทำให้หน้าผมชนเข้าสามเหลี่ยมแห่งความหรรษาที่ผมกระแทกเอ็นสวาทเข้าเมื่อกี้ นี้อย่างจัง กลิ่นคาวโชยเข้าจมูกแต่ก็ไม่รังเกียจแลบลิ้นเลียตามร่องขึ้นไปข้างบน แล้วขบเบาๆ เธอแอ่นสู้และจับหัวผมกดเข้าใส่ผมเอาหน้าถูเกลือกกลั้วไปทั่วเนิน แล้วจุ๊บเบาๆ หนึ่งที ก่อนที่จะดึงกางเกงขึ้นแล้วจัดให้เข้าที่ แล้วรีบลุกขึ้นช่วยเธอดังเสื้อยกทรงเธอลงมา ผมก้มไปดูดจ๊วบๆเน้นๆข้างละทีสองที แล้วจัดให้เข้าที่ทั้งเสื้อนอกเสื้อใน ......เสร็จแล้วผมรีบจัดการกับตัวเองอย่างรวมเร็วเหมือนสายฟ้าฟาด เสร็จสรรพเรียร้อยภายใน0.00001วินาที แล้วรีบดึงกุ้งลงไปแช่นั่งแช่น้ำ ล้วงมือเข้าไปในกางกางเกง ใช้ฝ่ามือและนิ้วถูไถขวักล้างเนินสวรรค์ของเธอให้เกลี้ยงเกล้า...เธอแอ่น เนินน้อยๆสู้มือหนีบสองขาเข้าหากันเบา ๆ ...สะอาดเรียบร้อยผมดึงมือออก ไอ้นนท์เดินอ้อมผ่านโขดหินมาที่ริมฝั่งพอดี กุ้งลุกขึ้นเดินไปหามันแล้วก้าวขึ้นบนฝั่งไป เฮ้ย...ต้นกูเอาของมึงมาให้มึงด้วย...ขอบใจมากว่ะเพื่อน...มันหันมาบอกผม กูก็ขอบใจมึง...ผมบอกมันทางลมปราณ มันเดินโอบกุ้งยังโขดหินอีกที่ เพื่อเปลียนเสื้อผ้า ...เป็นไงบ้างกุ้ง ไหวเปล่า...เสียงมันแว่วมาระหว่างที่มันเดินไป......ผมไม่ได้ยินเสียงกุ้ง เข้าใจเอาคนเดียวว่ากุ้งคงพยักหน้า.......ผมขึ้นจากน้ำเห็นเสื้อผ้าที่ไอ้ นนท์เอามาให้ ผมหยิบขึ้นมาแล้วเปลี่ยนมันตรงนั้นแหละ.............................เรียบ ร้อย......ผมสามคนก็เดินไปที่รถ ไอ้นนท์โอบเอวกุ้งเดินข้างหน้า... ผมเดินตามหลังมัน ห่างประมาณสองสามเมตร.. กุ้งไม่พูดอะไรแม้แต่คำเดียว ผมมองก้นงอนๆของเธอที่เด้งดึ๋งๆขณะที่เธอเดินอย่างเพลิดเพลิน...เผลอลูบเป้า ตัวเองเบาๆ
...... .เหมือนไมเคิล แจ๊กสัน!!สักพักใหญ่ๆก็ถึงรถ...ผมยกนาฬิกาขึ้นดู 1 ทุ่ม 45 นาที .........>>>>>

Reply #13 on: July 09, 2010, 03:41:31 pm

ดาวขดตัวงอนอนหลับบนเบาะที่ผมจัดเอนให้ หายใจเบาๆยาวๆสม่ำเสมอ ผมหย่อนก้นลงนั่งเบาะข้างๆแล้วชะโงกหน้าไปหอมแก้มเธอจุ๊บๆสองที แล้วก็ตะแคงตัวหัวซบไหล่กอดเธอไว้ ไอ้นนท์กับเมีย นั่งเบาะหลังถัดผม หลังสุดเด็กชัยนอนหงายเหยียดยาวบนเบาะ ที่ดูเหมือนหัวจะเลยพนักพิงขึ้นไป...เพราะความตัวยาวของผู้เป็นเจ้าของ ผมหันกลับมานอน เอนหลังลงเบาะลืมตาโพลง ลำดับเหตุการ์ที่ผ่านมาเมื่อครู่ มันเกิดอะไรขึ้น ..มันเกิดขึ้นได้ยังไง..!!!สารพัดคำถาม ..พรุ่งนี้จะมีปัญหาอะไรตามมารึเปล่า ... ยังไม่ทันได้ตอบรถก็จอดในรีสอร์ทแล้ว.......ต่างคนต่างแยกย้ายกันไปเข้าห้อง พัก ผมกับดาวก็ทำธุระส่วนตัวอาบน้ำอาบท่าแล้วก็ขึ้นนอนด้วยความอ่อนเพลีย..... เสียงไอ้นนท์กับแฟนมันคุยกันเบาๆ จับใจความไม่ได้สักสักพักก็เงียบแล้วก็ปิดไฟนอน รู้สึกตัวอีกทีไม่รู้กี่โมงกี่ยาม เพราะปวดฉี่ กำลังคิดว่าจะเปิดไฟเข้าห้อง ได้ยินเสียงหายใจดาวเบา ผมไม่อยากรบกวน คิดว่าจะไปเปิดไฟห้องน้ำเอา อีกอย่างแสงไฟจากข้างนอกที่สาดส่องเข้ามาสลัวๆ ก็พอทำให้เห็นมองเห็นได้บ้าง...กำลังจะก้าวขาลงจากเตียง เสียงอี๊ๆ...อ๊า....ดังเบาๆ ผมค่อยคลำทางในความมืดเอาหูแนบข้างฝาที่ติดห้องไอ้นนท์ อย่างคิด.... มันกี่โมงกี่ยามแล้วว่ะเนี่ย..มันมาคึกอะไรตอนนี้... ไอ้ที่แข็งๆกำลังปวดฉี่เมื่อกี้มันยิ่งดับเบิ้ลแข็งขึ้นไปอีก ผมรีบเข้าห้องเพื่อปลดปล่อย ถ้าขืนปล่อยให้มันแข็งกว่านี้มีหวังฉี่ไม่ออก ออกจากห้องน้ำขึ้นมานอนพักใหญ่เสียงไอ้นนท์กับแฟนมันถึงได้เงียบ ไป...............

ผมลืมตาด้วยความงัวเงีย...เหมือนคนมาเขย่าตัว.....ตื่นได้แล้ว..จะสิบโมง แล้ว เสียงดาวนั่นเอง เธออาบน้ำแต่งตัวเรียบร้อย ยืนยิ้มแฉ่ง .... ผมครางอือ...แล้วบิดขี้เกียจยาวๆ ดาวดึงผ้าห่มออกหัวเราะคิก.....แล้วชี้มือ ผมมองตามนิ้วเธอ มังกรผมลุกตั้งโด่ในกางเกง ผมดึงแขนเธอเข้ามาแล้วปล้ำกดนอนลงบนเตียง เธอร้องวี๊ดว๊ายมือไม้พัลวัล เสียงเค๊าะประตูก๊อกๆ ต้นๆ......ไอ้นนท์เรียก ผมปล่อยดาวลุกไปเปิดประตู ....ตื่นสายเลยนะมึง....มันก้าวเข้ามาพร้อมกับเสียงทักทายอันจับจิต เร็วๆ...เดี๋ยวเสร็จไม่ทัน...มันเร่งผมยิกๆ...........หันไปยิ้มให้ดาวนิด หนึ่งแล้วมันก็ออกจากห้องไป ผมมองตามหลังมันแบบงงๆ รถรอ...เสียงมันส่งท้ายก่อนพ้นประตู . เออใช่...ผมพึ่งนึกได้ แฟนมันจะไปถ่ายชุดว่ายน้ำ ผมรีบดีดตัวลุกขึ้นจัดแจงอาบน้ำแต่งตัว ดาวจัดชุดโปรดไว้ให้ เสื้อยืดคอกลม กางเกงขาสั้น........

................................ ผมกับดาวยิ้มทักทายทุกคนที่อยู่บนรถ ก่อนส่ายตาหาที่นั่ง ดาวก้าวไปนั่งคู่กับกุ้งเหมือนเดิม ผมสังเกตดู กุ้งเธอก็ปกติ ไม่ได้แสดงอาการหรือสู่พิรุจอะไร เธอยังยิ้มและพูดคุยกัยดาวเป็นปกติ โล่งอกไป....... ไอ้นนท์นั่งกับพี่เท็น สองสาวน้อยมหัศจรรย์คู่กัน เออ....แล้วตูจะนั่งตรงไหนหว่า ที่จริงเบาะว่างก็เหลืออีกแถว.......หลังสุดท้ายเด็กชัยนั่งมองออกไปนอก หน้าต่าง รึจะไปนั่งข้างหน้ากับลุงไหมดี... แล้วขาผมมันก็สั่งงานให้เดินไปนั่งคู่กับเด็กชัย ผมยิ้มให้นิดหน่อยก่อนนั่ง ผมอยากจะดูว่าเด็กมันจะมีปฏิกิริยายังไง กับเรื่องเมื่อคืน ซึ่งก็ไม่คาด
เพราะปกติแล้วเด็กชัยจะเป็นคนร่าเริง ยิ้มง่าย พูดเก่ง แต่วันนี้ดูเงียบๆ ไม่ค่อยสู้หน้า...ถึงจะยิ้มก็ยิ้มแบบแหย....ถามคำตอบคำ รถวิ่งได้สักัก ผมชะโงกหน้ามองซ้ายทีขวาทีหาพี่แก้ว แล้วถามเด็กชัย...พี่แก้วล่ะ.........อาแก้วไม่สบายครับ ลุกไม่ขึ้น...เด็กหันมาตอบผม มองหน้าแต่ไม่สบตา....ผมพยายามทำตัวให้ปกติ เพราะไม่อยากให้เด็กรู้ว่าผมรู้เรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อคืน....เพราะเรื่อง แบบนี้ตบมือข้างเดียวมันคงไม่ดัง ถึงจะเมาแค่ไหนก็เหอะ....จะว่าไปแล้วมันก็สมยอมกันทั้งคู่แหละ จะว่าเด็กผิดก็ผิด จะว่าเด็กไม่ผิดก็ไม่ผิด เพราะเด็กมันก็โตเป็นหนุ่มแล้วนี่ มันเป็นเรื่องธรรมดาของธรรมชาติ แล้วกุ้งล่ะ....?? กุ้งเองผมก็ไม่รู้ว่าเธอคิดยังไง เดาไม่ออกเพราะเห็นเธอทำตัวเป็นปกติเหมือนเดิม เธอไม่สนใจหรือว่าไม่แคร์ ??? แล้วไอ้นนท์เพื่อนรักของผมอ่ะ...มันระแคะระคายมั่งเปล่า.....แล้วผมเดือด ร้อนทำไมเนี่ย.....!!!!!! บ้าน่า....เกิดกุ้งเกาะติดผมแจล่ะ..ทำไง... โอ๊ยยยย ปวดกะโหลก หันไปมองพินิจพิจารณาเด็กชัยที่กำลังมองออกไปนอกหน้าต่าง เออ..มันก็ใช่ย่อย รูปร่างหน้าตาก็ได้สัดส่วน กล้ามเนื้อหัวไหล่และแขน ที่อยู่นอกเสื้อยืดคอกลมแขนกุดก็ดูดี ไม่มากไม่น้อย โอเค แบบนี้ที่ไหนก็มี ดีกว่านี้ก็มีเยอะแยะ...แต่ที่แปลกใจก็คือ..ทำไมกล้า..??? ผมมองดูเด็กอย่างครุ่นคิด เหมือนมีคำตอบแต่ไม่มีคำถาม......
สำหรับผมโอ เค..ผมค่อนข้างเป็นผู้ใหญ่ โตแล้ว...เรื่องแบบนี้มันเป็นเรื่องปกติธรรม ไม่ว่าผม ไอ้นนท์ กุ้ง หรือว่าดาว เราโตพอที่จะตัดสินใจ......กำลังคิดเพลินเสียงร้อยว๊ายยยยยยย ..ดังสะท้านกระทบแก้วหู ยังกับภูเขาไฟถล่ม......รถเบรกเอี๊ยดดดดดด.....หัวคะมำไปทิ่มเบาะข้างหน้า อย่างจัง หมาวิ่งตัดหน้กะทันหัน.....เสียงสาวน้อยสองนางนั่นเอง ดูพวกเธอตกอกตกใจมากกว่าใคในรถ เห็นนั่งตัวตรงสองมือกุมหน้าอก สองตาเบิกโพลง.....แล้วทำหน้าพยักพเยิพให้กัน ..ดาวเป็นไรเปล่า ผมลุกขึ้นถามดาว เปล่าๆ ไม่เป็นไร....แล้วก็หันกลับไปคุยกับกุ้งต่อ.....รถวิ่งมาได้เกือบ 30 นาที....อีกไกลเปล่าหว่า....ผมถามตัวเอง ....อีกไกลเปล่าว่ะนนท์ ผมลุกถามมัน ประมาณสามสิบนาทีถึง.......พี่เท็นหันมาตอบแทน....ไกลนี่หว่า.... ผมนั่งลงกำลังคิดจะสร้างมิตรภาพสัมพันธ์กับเด็กชัย ชัยอายุเท่าไหร่แล้ว......ผมเรียกชื่อเลยจะได้ดูเป็นมิตรและคุ้นเคย 17 ครับ...แล้วก็หันไปนอกหน้าต่างเหมือนเดิม เรียนอยู่เปล่า...ผมถามต่อ.......ม.6 ครับ คราวนี้ตอบแล้วก็มองไปข้างหน้า มีแฟนยัง.....เข้าประเด็นของวัยรุ่นเลย ยังครับ....ตอบอายๆ ทำไมอ่ะ....เด็กยิ้มเขินๆแต่ไม่ตอบ... แล้วมิตรภาพผมกับก็เกิด ผมกับเด็กชัยคุยกันอย่างสนุกสนาน ออกรสออกชาติ เรียกผมพี่ต้นๆทุกคำ เราสองคนพูดคุยหัวเราะเอิ๊กอ๊ากตลอดทาง ข้างหน้าหันมามองกันเป็นแถว...........เด็กชัยบอกผมว่า ที่ที่จะไปถ่ายอยู่ลึกเข้าไปข้างในพอสมควร เพราะตรงนั้นปลอดคน อยู่ไกลนักท่องเที่ยวน้อยมากแทบจะไม่มีหรือไม่มีเลยก็ว่าได้ เพราะค่อนข้างเปลี่ยว ผมถามว่าทำไมไปไกลขนาดนั้น เด็กว่าแหมพี่......ถ่ายรูปแบบนี้มันก็ต้องให้มิดชิดหน่อย....แบบนี้ ?? ผมสงสัยแต่ครึ่งเดียว
ชัยเคยมาเปล่า...ผมถามต่อ มาบ่อยครับ...ถ้าตรงกับวันหยุด อาทิตย์ที่แล้วก็มา ชัยไม่เบื่อเหรอ..ผมถาม เด็กยิ้มอายๆ..แล้วบอกว่า สนุกดี.... อาทิตย์ที่แล้วมีนางแบบหลายคน มีแต่คนสวยๆ ผมหันไปมองแล้วถามแบบงง..อาทิตย์ที่แล้วก็ถ่ายเหรอ...?? ครับ........ ทำไมถ่ายบ่อยจัง ของบริษัทไรอ่ะ...ผมถามด้วยความสงสัย ??
ไม่ รู้เหมือนกันครับ ผมไม่เคยถามพ่อ.... แล้วส่วนมากเขาไปถ่ายที่ไหนกัน..ผมรุกต่อ... ส่วนมากก็จะถ่ายตามป่าหรือไม่ก็น้ำตก นานๆทีจะถ่ายในสตูดิโอสักครั้ง แต่ส่วนมากจะถ่ายตามป่าหรือน้ำตกมากกว่า เพราะไม่ค่อยมีคน ......เด็กชัยอธิบายอย่างยืดยาว.....ถ่ายในป่า ???? ผมนึกในใจเงียบ......ชุดว่ายน้ำไรว่ะถ่ายในป่า....ปกติแล้วเนี่ย ชุดว่ายน้ำเขาจะถ่ายกันตามสระว่ายน้ำของโรงแรงหรือชายหาดหรือสถานที่หรูๆมี ระดับ เพื่ออัพเกรดสินค้า เออชัย....พ่อชัยทำงานที่นี่นานยังอ่ะ ....สามปีแล้วครับ...เด็กบอก แล้วพ่อชัยต้องขับรถมาทุกด้วยเปล่า.....
เปล่า ครับ....นานๆทีจะออกมาข้างนอกหรือไม่ก็คนอื่นเขาไม่ว่างพ่อเลยมาแทน ส่วนมากพ่อจะรับส่งในกรุงเทพฯหรือรอบๆที่ไม่ไกลเกินไป.......รับส่ง ?? รับส่ง?? รับส่งไรอ่ะ...คิดยังไงก็ไม่ออก... ผมนิ่งคิดเงียบๆ
เด็กชัยก็เงียบ.... พี่ต้นเคยดูเปล่า....เด็กเอ่ยทำลายความเงียบ เปล่าไม่เคย...เคยดูแต่ในหนังสืออ่ะ..ผมตอบซื่อๆ
จริง อ่ะ...เด็กชัยมองหน้าผม...จริง..จะโกหกไมเล่า....ผมตอบแล้วก็ยิ้มให้ เด็กชัยล้วงเข้าไปในกระเป๋าหลังพนักพิงด้านหน้า....แล้วดึงหนังสือออกมาเล่ม หนึ่งแล้วยื่นให้ผม..........ผมใจหายวาบ
...ฉิบหายล่ะมึง............ เห็นแค่ปกผมก็รู้ว่าหนังสืออะไร...มันเป็นหนังสือประเภทปลุกใจเสือป่าของ เมืองนอกเล่มหนึ่ง ผมรับมาแบบปกติดูปกหน้าปกหลัง แล้วก็เปิดดูข้างในนิดหน่อย แล้วก็ส่งคืนให้เด็กชัย ทำมือกับปากจุ๊ๆ..........เด็กชัยเอาหนังสือยัดกลับเข้าไปที่เดิม....ทำไม ทำไม ทำไม.....สมองอันปราดเปรื่องของผมตอนนี้มันไม่ทำงาน
....เอาไงดี แล้วนี่ไอ้นนท์มันรู้เปล่า หรือว่ามันรู้ ถ้ามันรู้มันชวนผมมาทำไม ?? มันชวนผมคนเดียวก็ได้ ไม่ต้องให้ดาวมา เรื่องแบบนี้ ผมมันทำให้เกิดอาการหึงหวงขึ้นได้ง่ายๆ มิน่าล่ะ แค่ถ่ายชุดว่ายน้ำไม่กี่ชุดและวันเดียวค่าตัว 4-50000 จริงๆแล้วหนังสือเล่มนี้เป็นหนังสือของเมืองนอก ไม่ได้วางขายในบ้านเรา ก็อาจจะมีบ้างบางเล่มบางฉบับที่หลุดเข้ามา แต่ก็ไม่เยอะ ภาพที่นำลงตีพิมพ์ในเล่มที่ผมเคยเห็น มันก็ไม่ได้โป๊จนสุดโต่งหรือเอ็กส์สบั้นหั่นแหลก ที่ผมเคยดูของเพื่อนๆ มันแค่แว๊บๆแวม แต่ถึงกระนั้นก็เหอะ เธอก็ยังเป็นนักศึกษาอยู่ เรื่องแบบนี้มันไม่เหมาะ ยื่นหน้าไปดูมัน เห็นมันทำหน้าตาแบบซีเรียสคุยกับพี่เท็นอยู่ รถเลี้ยวเขาสู่ทางดินลูกรังที่คดเคี้ยว ผมได้ยินเสียงก๊อกๆ ยื่นไปเห็นพี่เท็นเคาะกระจกหลังคนขับ แล้วทำสัญาณว่าให้หยุดรถ ลุงไหมจดรถข้างทาง ไอ้นนท์ลุกออกมาพูดกับกุ้งสองสามประโยค เห็นกุ้งทำหน้างงแล้วก็เปิดประตูลงไป ย้ายไปนั่งข้างหน้ากับลุงไหม ผมลุกไปนั่งคู่กับดาว ดาวๆมองหน้าแล้วถามผมว่าเกิดอะไรขึ้น ผมส่ายหัวทำทีว่าไม่รู้ มองไปที่ไอ้นนท์กับกุ้ง เห็นแต่ด้านหลัง และบางครั้งลุงไหมก็จะหันมาพูดแล้วก็ขับรถต่อ....ดาวจับมือผมบีบเบาๆ ผมจับหัวเธอมาซบไหล่ผมแล้วเอนหลังลงเบาะพร้อมกัน.......ผมหลับภาวนาให้การ พูดคุยของไอ้นนท์กับกุ้งลงเอยด้วยดี ภาวนาให้ลุงไหมชลอรถแล้วเลี้ยวกลับ ผมกับไอ้นนท์เป็นเพื่อนกันมานานหลายปีดีดัก ทุกข์สุขผมกับมันแบ่งปันกันเสมอ อาจจะมีบ้างบางครั้งที่ความเห็นขัดแย้ง และก็ไม่ใช่ปัญหาใหญ่โตอะไร เราสามารถตกลงกันได้ ...แล้ววันนี้เพื่อนรักผมคนนี้มันกำลังจะทำอะไร..มันคิดอะไร ......กูแบ่งปันความทุกข์จากมึงได้นะนนท์ มึงหันมามองกูดิ กูจะลุกไปหามึง กูให้คำปรึกษามึงได้ ..เรากลับกันเหอะเพื่อน เงินแค่นี้ไม่ต้องเอาหรอกเพราะมันน้อยมากในอนาคต สิ่งที่เราทำวันนี้อนาคตมันจะตัดสินเรา...กูไม่อยากให้มึงเสียใจทีหลัง..... ผมหลับตานิ่งๆพยายามแชร์ความรู้สึกไปให้มัน ผมเริ่มรู้สึกว่าเวลามันผ่านไปรวดเร็วเหลือเกิน...เร็วเกินกว่าที่จะทันได้ คิดอะไร ..รถเลี้ยวเข้าจอดใต้ต้นไม้ใหญ่ บนลานดินกว้างที่มีใบไม้หล่นเกลือนประปราย ดูเหมือนว่ามันก็ได้รับการดูแลปัดกวาดบ้าง รอบๆลาน มีซุ้มไม้มุงหญ้าคาผุๆ สามสี่ซุ้ม สองสาวช่างแต่งหน้าหอบหิ้วสัมภาระลงไปยืนบิดขี้เกียจร่วงกราว.....
เรา ทยอดกันลงไป ผมมองสำรวจรอบๆ ปลอดคนอย่างเด็กชัยว่าจริงๆ เพราะมันปลอดสนิท ได้ยินแต่นกกับเสียงน้ำไหลซ่าๆ ..........นี่ถ้าไม่มีถนนลูกรังบดอัดกับร่องรอยการมาเยือนของผู้คน รับรองได้ว่าผมเผ่นแล้ว.....ไอ้นนท์กับกุ้งเปิดประตูลงมาสีหน้าแววตาปกติ พูดคุยยิ้มๆเหมือนเดิม ผมรี่เข้าไปดึงแขนไอ้นนท์ เดินเลี่ยงออกไป เห็นว่าไกลพอสมควร จึงหยุดมองหน้ามัน กำลังจะอ้าปากถาม...... กุ้งเอาโอเค กูถามแล้ว....มันบอกเบาๆแต่หันมองเข้าไปยังที่มีเสียงน้ำไหลดังออกมา เปลี่ยนใจได้นะเพื่อน..ผมบอกมันเบาๆ เอาน่า..ผู้หญิงไม่แคร์มึงกับกูเป็นผู้ชาย เดือดร้อนอะไร.... มันพูดเหมือนตัดพ้อ อนาคตนะเพื่อน ผมพยายามเตือนสติมัน
มึงกล้าพูดกับ กุ้งไหมล่ะ.....มันพูดหันขวับมามองตาผม ..ผมหันไปมองดาวที่กำลังคุยกับกุ้งอยู่อีกมุมหนึ่งของกลุ่ม ดูท่าทางดาวก็เคร่งเครียด......ผมหันมาตบไหล่มันเบาๆ แล้วโอบคอมันเดินกลับมา...ดาวเดินปรี่เข้ามาหาผมแล้วดึงแขนผมย้อนกลับไปที่ ผมกับไอ้นนท์คุยกันอยู่เมื่อกี้..
..ทำไมไม่บอกดาว...เสียงขุ่นตาเขียวปัดมาเลย ต้นก็พึ่งรู้เดี๋ยวเนี๊ยะดาว....เธอจ้องตาผมเหมือนกับจะค้นหาความจริง
ผมยกมือ.....สาบานดาว ต้นไม่รุ้จริงๆ เธอเดินลิ่วๆไปหาพี่เท็นที่กำลังเตรียมสัมภาระ...พูดอะไรกันไม่รู้ เพราะผมยังยืนมึนอยู่ที่เดิม.......เห็นพี่เท็นพยักหน้าแล้วล้วงโทรศัพท์ออก ดู .....แล้วก็ซุกเข้ากระเป๋าตามเดิม...แกเดินเข้าไปพูดกับลุงไหมสองสามประโยค แล้วก็พากันขึ้นรถออกไป...
...ทิ้งพวกผมมองตามหลังอย่างสงสัย......ดาว เดินกลับมาหาผม ลุงไหมกับพี่เท็นไปไหนอ่ะ...ถามดาว.......ดาวบอกพี่เท็นไปหาที่โทรศัพท์ เพราะตรงนี้มันไม่มีสัญาณ...จะทำงานอยู่แล้วยังห่วงโทรศัพท์...ผมนึกใน ใจ...นั่งลงขอนไม้ขนาดใหญ่ที่อยู่ใกล้ๆ ดาวเข้ามานั่งกอดเอวซบไหล่ผม ต้น....เธอเรียกเบา ผมหันหน้าไปมอง ....ดาวจะถ่ายแบบกับกุ้ง......เธอพูดแล้วมองตาผม.... ผมตกใจทะลึ่งขึ้นทำเอาเธอเกือบหงายร้องว๊าย
แล้วเธอก็อธิบายให้ผมฟัง เธอว่าสงสารกุ้ง ไม่อยากโดดเดี่ยวเธอ นนท์ก็เป็นเพื่อนผม แล้วอีกอย่างหนังสือเล่มนี้ก็ไม่ได้วางขายบ้านเรา ภาพที่ถ่ายก็แค่แว๊บๆแวม ไม่ได้โป๊ะจนน่าเกลียด......และอีกเยอะแยะผมจำได้ไม่หมด ดีที่เธอไม่ได้เป่าปีกับดึงแม่น้ำที่ไหลซ่าๆอยู่ใกล้มาร่วมด้วย....ท้ายๆก็ เธอว่าอย่างน้อยผมกับไอ้นนท์ก็อยู่ด้วย ถ้ามีอะไรจะเสียหาย ก็อยู่ในสายตาพวกผม...แก้ไขได้ทัน..

Reply #14 on: July 09, 2010, 03:46:10 pm

บ่ายสองโมงเป๊ะๆพี่เท็นกดซัตเตอร์แซ๊ะเป็นครั้งแรก ถ่ายดาวก่อนไปเรื่อยๆ อย่างที่บอกแต่ละชุดก็เน้นๆเนื้อนมเนินแหละ มันคงออกแบบมาเฉพาะงานแบบนี้ เด็กชัยที่ถือรีเฟกซ์แทนพี่แก้วน้ำลายออกจากปากยังกับน้ำตก เป้าเกงนูนโป่งดันกางเกงผ้ายืดขาสั้นๆออกมากจนเด่นชัด ถึงจะพยายามปกปิดบังเบียดไว้ก็เหอะ ยิ่งตอนที่ทำให้เปียกน้ำแช่น้ำ นมเป็นนมแคมเป็นแคม อะไรมันจะอวบอูมได้ถึงขนาดนี้ ดูแล้วมันเหมือนกับไม่ได้ใส่อะไรเลย ชำเลืองดูไอ้นนท์ แม่งทำเป็นเหมือนไม่สนใจ แต่ก็เห็นมันมองแอบมองดาวบ่อยๆเหมือนกัน พูดไปไม่หึงก็เหมือนหึง แต่มีของดีก็อยากโชว์ ไม่ถึงครึ่งชั่วโมงก็เรียบร้อยไปถ่ายไปสามชุด กุ้งเข้าคิดต่อทันทีถ่ายรวดเดียวสี่ชุดมากกว่าดาวหนึ่งชุด ซึ่งก็เหมือนๆกับชุดของดาวแหละ แต่พูดก็พูดเหอะ เมื่อคืนมันมองไม่ถนัด เห็นจะๆตอนกลางวันนี้หุ่นเธอสุดยอดจริงๆ นมเป็นนม ก้นเป็นก้น ขนาดแอบชำเลืองมองแว๊บๆ มังกรผมมันยังคึกคักด้วยเลย พี่เท็นเดินเข้ามาบอกว่าถ่ายกันอีกคนสองชุดที่เหลือตัดออกไม่เอาแล้ว ช่างแต่งหน้าเอาชุดที่จะใส่มาให้ กุ้งกับดาวล้วงออกมาดูแล้วขำกันคิกๆคักผมกันไอ้นนท์เดินเข้าไปแล้วทำหน้า ตาบอกไม่ถูก...มันมองหน้าผม ผมมองหน้ามัน พี่เท็นยกนาฬิกาขึ้นดู เอามือลูบจมูกอยู่พักแล้วจัดเตรียมกล้องเตรียมอุปกรณ์ของแกบางครั้งก็นั่ง นิ่งๆ เหมือนคิดอะไรสักอย่าง สักพักแกก็เดินเข้ามา อืม....เอางี้..พี่ว่าเวลามันจะไม่พอ...เดี๋ยวถ่ายพร้อมกันเลยถ่ายคู่.. แกสรุป โอเคตามนั้น.....เอ้าเปลี่ยนชุดเลย แกสั่ง......แล้วก็เลือกชุดให้คนละชุด กุ้งกับดาวเดินหายเข้าไปในหลังม่านนานพอสมควร ผมพึ่งเห็นกับตัวเองวันนี้ ตอนนี้ ว่าดาวหุ่นดีและสวยขนาดไหนเอวเว้าเอวขอด ทั้งก้นทั้งสะโพก เห็นแล้วมันน่าเข้าไปขยำเล่นซะ....หน้าอกของเธอดูแล้วก็ไม่ต่างไปจากกุ้ง เท่าไหร่ ปกติแล้วเวลาผมมีอะไรกับเธอก็ไม่ค่อยได้สนใจตรงส่วนนี้ เซ็กส์อย่างเดียว...หน้าอกเธอมีเพียงผ้าชิ้นเล็กกลมๆสองผืนเย็บคั่นกลางด้วย ผ้าที่ตัดเป็นเส้นเล็กๆแล้วปิดเป็นเกลียวประมาณดินสอหรือปากกา ด้านข้างสองด้านก็เป็นเชือกเกลียวผ้าเหมือนกับตรงกลาง อ้อมไปผูกติดกันด้านหลังป้องกันผ้าผืนเล็กที่ปิดหัวนมหลุดลงมา ส่วนข้างล่างมีเศษผ้าสามเหลี่ยมผืนเล็กๆปิดแค่เนินแทบจะไม่มิด มองเห็นเนินโหนกนูนทั้งเนินนั้นอย่างชัดเจน เห็นไรขนอ่อนคล้ายสีทองปกคลุมทั่วบริเวณเนินนั้น ยกเว้นร่องแคมเท่านั้นที่ผ้าปิดสนิท มีเชือกเส้นเล็กๆ ยึดรอบเอวผูกไว้ด้านหลัง ส่วนด้านหลังไม่ต้องพูดถึง ไม่มีอะไรปิดสักชิ้น เปิดโล่ง มีเพียงเชือกเกลียวผ้าขนาดเท่ากันพาดจากด้านล่างมุดอยู่ในร่องก้นขึ้นมาผูก รวมกันกับรอบเอว อยู่กันมาก็นานจะเป็นปี เห็นแล้วก็ทำให้อดเสียวไม่ได้ เกิดอารมณ์อย่างว่าขึ้นมาทันที ดาวเดินเยื้องย่างกรีดกรายทำท่าทางเหมือนนางแบบเข้ามานั่งลงตักผม ที่ไอ้หนูมันตื่นตัวอยู่ข้างใน เธอก็คงรู้แหละ ก็มันแข็งซะปานนั้น หันหน้ามองผมยิ้ม นั่งไม่นั่งเปล่าแถมส่ายสะโพกไปมาหัวเราะคิกๆ ผมตบก้นเธอเบาๆอย่างมันเขี้ยว กอดเอวซุกไซร์ต้นคอเธอเล่น
เธอหัวเราะ ก๊าก ...บอกจั๊กเดียว หันไปมองกุ้ง แม่เจ้าโว้ย.....มันก็ไม่ต่างกัน สองเต้าที่อวบอล่างฉ่างมันช่างน่าคลั่งไคล้ซะจริง มีเพียงเศษผ้าผืนเล็กๆปิดแค่หัวนม ด้านของสองข้างของสามเหลี่ยนด้านเสียวเธอเกลี้ยงเกลาไร้ขนแม้แต่เส้นเดียว ผ้าสามเหลี่ยมผืนเล็กๆที่ปิดตรงกลาง ก็บางจนแทบจะเห็นสองแคมอวบๆอย่างชัดเจน ท่อนเสียวผมกระดกดึ๊บๆอยู่ใต้ก้นดาว นี่ถ้าดาวลุกมันคงดีดตัวขึ้นแน่ๆ เด็กชัยที่ยืนอยู่ห่างออกไปเล็กน้อยดึงแผ่นรีเฟกซ์เข้าปิดหน้าขาตัวเอง ผมเห็นแล้ว....เด็กชัยมองกุ้งกับดาวเหมือนกันไม่เคยเห็น ยิ่งตอนนี้ ชุดนี้...ไม่ต้องอธิบายให้เมื่อยปาก................ไอ้นนท์หันมามองดาว เหมือนกัน แล้วหรี่ตาให้ผม ผมยกหัวแม่โป้งให้มัน...มันยิ้ม ได้ฟันกุ้งอีกสักทีจะไม่ลืมพระคุณ ผมนึกในใจ..สัญชาติญาณของการสร้างเผ่าพันธุ์ของเพศผู้ ... มือที่กอดดาวอยู่ไม่รู้มันไปเกาะกุมเนินใต้หว่างขาดาวตั้งแต่เมื่อไหร่ รู้ตัวอีกทีดาวหยิกมือบิดจนต้องร้องหน้าเหย.....พี่เท็นหันมามอง แวบๆ........ไอ้นนท์กับแฟนมันซุบซิบๆ แล้วขำ...........เอ้า....ทำงาน เสียงพี่เท็นร้องบอก ...กุ้งกับดาวเดี๋ยวนั่งเดี๋ยวยืนเดี๋ยวพิง บ้างก็โก้งโค้ง บ้างก็แอ่นอก เด็กชัยถือรีเฟกซ์ส่องซ้ายทีขวาที แต่ตาก็จับจ้องอยู่ทีนมกับเนินใต้หว่างขาทั้งของดาวของกุ้ง.. พี่เท็นเห็นสองสาวช่างแต่งหน้า นั่งอ้าปากเอ๋อ....พะงาบๆ งอนซ้ายทีขวาที เดี๋ยวตบยุงกลางอากาศ เดี๋ยวหาว คงจะลำคาญลูกตา เลยไล่ไปรอที่รถ เพราะเห็นว่าไม่มีไรทำแล้ว อย่างไม่รอช้า เหมือนกับว่ารอโอกาส สองนางผู้เลอโฉมระริระลี้กุลีกุจอ เก็บสัมภาระยัดลงกระเป๋า แล้วก็เดินจากไปอย่างนางงามผู้ช่ำชองเวที......พี่เท็นบอกให้กุ้งกับดาว ลงน้ำเลย ...ผ้าชิ้นเล็กๆสี่ชิ้น ที่แทบจะปกปิดของสงวนบนเรือนร่างของดาวกับกุ้งอยู่นั้น...เมื่อเปียกน้ำมัน แนบสนิทเป็นเนื้อเดียวกันกับเจ้าของ หัวนมเล็กมองเห็นรำไรใต้ผ้าที่ปกปิด ใต้สะดือลงมาสองกลีบสองแคมเด่นชัด ไอ้นนท์ที่นั่งอยู่ใกล้ๆผมเผลอเอามือลูบเป้าตัวเองเบาๆ ยิ่งตอนที่พี่เท็นสั่งให้นั่งอ้าขาเอาก้นแตะน้ำ สองกลีบสองนางแบะออกใต้ผ้าผืนเล็กๆนั้นมันช่างเป็นภาพที่สวยงามจริงๆ ผมยังเผลอเอามือบีบท่อนเอ็นตัวเอง อีกท่าที่ผมชอบก็คือ ท่าแอ่นหลังโก้งโค้งที่เชิดก้นงอนขึ้น มองเห็นแคมเห็นปลีที่ปลิ้นออกไปข้างหลังอย่างชัดเจน เส้นเชือกที่ผูกหายเข้าไปในร่อง เห็นแล้วอยากเอาหน้าเข้าไปซุกแทน เหลือตามองไปยังเด็กชัย ก็เห็นว่ากำลังบีบคลำเป้าตัวเองอยู่เหมือนกัน...ชุดนี้เป็นชุดสุดท้ายรู้สึก จะใช้เวลาค่อนข้างนาน ถ่ายเสร็จก็กินเวลาร่วมๆสองชั่วโมง ก่อนดาวจะเดินขึ้นจากน้ำผมรีบเดินลงไปบอกพี่เท็นว่าขอถ่ายคู่กับดาวเป็นที่ ระลึกหน่อย ...ดาวร้องโย่วๆๆ ว่าไม่เอาๆ ผมบอกไม่เห็นเป็นไรเลย ดาวก็ยังไม่ยอม บอกว่าน่าเกลียดตาย ผมเลยถามพี่เท็นว่ามีมีแผ่น SD เปล่าสำรองมั๊ยมั๊ย..พี่เท็นบอกมี.....งั้นถ่ายแล้วผมขอยืมแผ่นSDได้เปล่าผม อัดภาพเสร็จแล้วจะคืนให้ เพราะผมอยากแน่ใจว่า หลังจากอัดภาพแล้ว มันโดนลบด้วยมือผมจริง ไม่อยากให้มันรั่วออกไปโผล่ตามหน้าจอคอมฯ พี่เท็นบอกได้ๆ ไม่มีปัญหา ดาวก็ยังเต็นเร่าๆ ว่าไม่เอาๆ ....ผมด้วยๆ เสียงไอ้นนท์ร้องแล้ววิ่งลงมาหากุ้งที่กำลังจะขึ้นเหมือนกัน แต่กุ้งไม่พูดไรสักอย่าง ยิ้มอย่างเดียว ...ดาวว่า ท่าจะบ้ากันใหญ่แล้ว...ไอ้นนท์ว่า น่า..ดาวไม่เห็นเป็นไรเลย คนกันเองทั้งนั้น ดาวงอนแล้วทำหน้าบึ้งฮึดฮัด...พูดเสียงอ่อยๆ...ก็ได้......... ทีไอ้นนท์พูดแล้วฟัง มันน่า ..... ผมนึกในใจแต่แค่เล่นๆ ผมกับไอ้นนท์คู่ใครคู่มัน ต่างแอ๊คชั่นโพสท่ากันเป็นที่สนุกสนาน ทั้งอุ้มทั้งกอดทั้งหอม อย่างสนุกสนานกุ้งกับดาวตอนนี้ก็หัวเราะเอิ๊กอ๊าก เอาไปเอามาเลยเถิดถึงกับสลับคู่กันถ่าย แตะนิดถูกหน่อยก็ไม่ว่ากัน แม้กระทั่งท่าอุ้มท่ากอดท่าหอมแก้ม...เล่นเอาไอ้หนูผมที่หลับอยู่ลุกขึ้นมา อย่างกระชุมกระชวย บางครั้งบางทีมันก็ถูไถตามแผ่นหลังมั่ง แก้มก้นมั่ง กุ้งเธอก็ไม่ว่าอะไร ไอ้นนท์มันก็ทำเช่นเดียวกับผม เป้ากางเกงมันก็ตุงไม่แพ้กัน บางท่าผมเห็นมันเจตนาตรงเลย มันไม่ได้แค่ทำท่าว่าจับหรือแตะเท่านั้น แต่มันแตะเนื้อๆจับตรงๆโต้งเลย บางครั้งบางทีตอนถ่ายท่าที่ยืนกอดกัน แล้วหันหน้าไปหากล้อง ผมยังรู้สึกว่ากุ้งเธอจงใจแอ่นเนินเธอใส่เป้าผมเลย ไอ้นนท์ยิ่งไปใหญ่ ผมโอบที่เอวเมียมันไว้เฉยๆ แต่มันเล่นจับก้นเลย เท่านั้นยังไม่พอ มันยังกดก้นดาวเข้าหาเป้ากางเกงมันอีกต่างหาก อย่างท่าที่กอดทางด้านหลังแล้วทำท่าจับนม สองมือมันตะปบเต็มมือเลยหนำซ้ำมันยังกำเบาๆจนนมดาวบุ๋มตามแรงมือ ดาวหัวเราะดิ้นคิกคักเพราะความจั๊กเดียม เห็นแล้วผมก็เอามันมั่งแอ่นเป้านูนๆแข็งถูไถก้นกุ้งเหมือนกัน มือที่ทำท่ากุมสามเหลี่ยมใต้หว่างขา ผมก็ตะปบลงไปกำเนื้อๆเน้นๆเลย เล่นคึกครื้นกันนานพอสมควร พี่เท็นถามว่าพอยัง ผมมองหน้าสมาชิก ต่างคนต่างมองกัน ..... คงเป็นเพราะฟ้าบันดาลซาตานลามกมาโปรดคนอย่างผมมั๊ง.... ผมเดินเข้าไปดึงแขนไอ้นนท์เดินมาพูดกับมันเบา ๆ มึงพากุ้งกลับไปก่อน....มันถามทำไม ..ผมบอกมัน กูจะถ่ายนู๊ดคู่กับดาวไว้ดูเล่น มันร้องเฮ้ย.....แล้วหันไปมองพี่เท็น และเด็กชัย ที่ยืนตัวแข็งเป็นหุ่นขี้ผึ้งเฝ้าพิพิธภัณฑ์ พี่เท็นร้องถาม เอาไง...เร็วจะค่ำแล้วจะได้กลับ วันนี้เดี๋ยวพี่เลี้ยง จะได้กลับไปอาบน้ำอาบท่าเตรียมตัว...ไอ้นนท์เดินเข้าไปคุยกับกุ้งสักอึดใจ แล้วเดินกลับมา...กูถ่ายด้วย.....ไอ้บ้า..ผมด่ามัน กูแก้ผ้านะโว้ย........มันร้องเฮ้ย....ผมเลยรีบบอก ไม่ทั้งหมดเฉพาะกางเกงนอกกางเกงในไม่ถอด......ผมยกกวักมือร้องเรียกดาวเข้า มา พูดในสิ่งที่ผมกำลังจะทำ ตอนแรกก็ไม่ยอมแหละ แต่ไปๆมาๆ ...อย่างว่า ตรงนี้มันก็ไม่มีใคร มีแต่พี่เท็น กับเด็กชัย พี่เท็นแกคงไม่เท่าไหร่ ผมคิดว่าแกคงชินแล้วล่ะ เห็นบ่อยนิ...........แต่เด็กชัย นี่สิ........ผมเดินเข้าไปหาพี่เท็นแล้วบอกความต้องการ แกถามรายละเอียดนิดหน่อย ผมก็บอกแกไป ยังกับผู้วิเศษ แกยกมือเรียกเด็กชัยมาหาแล้วบอก...เดี๋ยวชัยเก็บเก็บสัมภาระ... แกหันไปมองข้าวของที่ต้องเก็บ แต่มันก็ไม่มีอะไร เพราะช่างแต่งหน้าเก็บไปจนจะหมดแล้ว เหลือก็แต่แผ่นรีเฟกซ์ที่เด็กถืออยู่ ผ้ากั้นห้องเปลี่ยนผ้า และก็เหล็กสี่ท่อนเท่านั้น ซึ่งเหล็กก็ไม่ได้หนักหนาอะไร มันดูเหมือนจะเป็นอะลูมิเนียมด้วยซ้ำเอาไปไหวมั๊ย...... แกชี้ไปที่ห้องเปลี่ยนชุดเฉพาะกิจ ไหวครับ. เออ..งั้นชัยเก็บพวกนี้กลับไปก่อนรอที่รถนะเสร็จธุระแล้วอาจะตามไป..... ครับ....เด็กชัยรับคำแล้วก็เดินไปจัดการรื้อถอน.....เด็กอยู่ด้วยมันไม่ เหมาะ...แกพูดเปรย..........ไม่เหมาะกะผีอะไร มันเหมาะตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว ผมบอกแกดังๆในใจ พี่เท็นมาคุยกับพวกผมว่า ถ่ายรูปประเภทเนี๊ยะ แสงไม่ต้องเยอะ ถ้าแสงมากๆ มันไม่คลาสสิค อย่างที่เรายืนอยุ่ตรงนี้ แสงมันส่องมาเต็ม มันจ้าไปแต่ถ้าตรงนั้น...แกชี้มือไปอีกมุมหนึ่งที่เป็นโค้งเล็กๆถัดไป จะเหมาะ..... แกพูดแต่ เพราะแสงแดดส่องรำไร โอเค....เราเตรียมตัวย้ายไปยังที่ว่า เด็กชัยรือผ้ายังไม่เสร็จ ผมบอกที่เท็นพาไอ้นนท์กับสาวๆเดินไปก่อน ช่วยเด็กชัยเก็บของแล้วเดี๋ยวตามไป ผมช่วยเด็กชัยเก็บแป๊บเดียว ยกขึ้นบ่าให้พอเด็กเดินจากไป ผมก็ก้าวยาวตามหลังกลุ่มพี่เท็นไป ดูเหมือนทุกคนกำลังรอผมคนเดียว ผมเดินเข้าไปร่วมกลุ่ม พี่เท็นลุกขึ้นถามทุกคน เอาไง....ถ่ายยังไง คู่ใครคู่มัน ผมบอก...แล้วใส่อะไร...พี่เท็นถามต่อ ผู้หญิงเขาใส่ชุดนี้ก็ได้ ผมกับไอ้นนท์กางเกงในของใครของมัน ไอ้นนท์บอก...กูไม่ได้ใส่กางเกงในแบบปกติอ่ะ....ผมมองหน้ามันแบบต้องการคำ ตอบ มันบอก กูใส่กางเกงบ๊อกเซอร์ตัวใหญ่..........เอาไงดี.... ผมคิด เอางี้.....พี่เท็นบอก กางเกงที่ว่าแพงรึเปล่า..พี่เท็นถามไอ้นนท์ สองร้อยกว่าบาทพี่..ไอ้นนท์บอกพี่เท็น...กุ้งมือปิดปากขำคิกๆ ถ้าไม่เสียดายฉีกเอาเฉพาะส่วนให้พอดีปิดทั้งพวกเราสองคน เอาส่วนที่เหลือทำเป็นสายเหมือนของน้องผู้หญิง ผมหันไปมองหอยสองตัวเบ้อเร่อ คอแห้งขึ้นมาแลย......ทำเหมือนกันแหละจะได้เหมือนกัน โอเค.... พี่เท็นล้วงคัตเตอร์ออกจากกระเป๋ายื่นให้แล้วบอก...เอ้า...จัดการเร็วหน่อย เดี๋ยวมืด.... ไอ้นนท์รับคัตเตอร์มาแล้วหันไปถอดกางเกงตัวนอกพร้อมๆกับผม มันนุ่งบ๊อกเซอร์ตัวใหญ่ๆสีออกเทาๆขาวๆ ส่วนของผมเป็นแบบกางเกงในเต็มตัว ทอ่นเอ็นของมันยังคงไม่หลับ ดันกางเกงบล็อกเซอร์ออกมาห้อยหัวลงข้าง ผมแต่นี่สิ มันเจตนาเลย เป็นลำเด่นชัดยิ่งกว่าของไอ้นนท์ซะอีก หนำซ้ำยยังสีขาวอีกต่างหาก มันเลยเด่นชัดกว่าไอ้นนท์ กุ้งยืนผ้าเช็ดตัวให้มันรับไปนุ่งแล้วถอดกางเกงออก กุ้งพลิกไปมาหาส่วนที่ต้องการ นั่งลงตรงด้านหน้าไอ้นนท์แล้วแหวกผ้าเช็ดตัวออก วัดขนาดที่ต้องการให้พอดีกับผ้า แล้วบอกไอ้นนท์ตัดตามขนาด ไอ้นนท์ตัดเสร็จผมรับคัตเตอร์มาตัดต่อ สักพักใหญ่ๆ กางเกงในของทาร์ซานก็เสร็จ มันไม่ใช่ผ้านุ่งที่ตัดตามหลักของสรีระศาสตร์ ส่วนโค้งส่วนเว้ามันจึงไม่ได้ส่วน มันก็เหมือนเอาแผ่นผ้ามาวางปกไว้ แล้วแค่ผูกชายสามด้านรวบไปผูกรวมกันไว้หลังเท่านั้นเอง เมื่อเอามานุ่งท่อนเอ็นเป็นท่อนเอ็นพวงไข่เป็นพวงไข่อย่างชัดเจน หนำซ้ำความกว้างก็เล็กหดเข้าไป ปิดได้แค่พวงไข่กับท่อนลำที่ต้องจัดตั้งให้เป็นแนวตรงขึ้นข้างบนหรือลงข้าง ล่างเท่านั้น แต่ถ้ามันแข็งตัวกว่านี้ มีหวังมันโผล่หัวออกจากขอบผ้าขึ้นไปแน่นอน ของไอ้นนท์ยิ่งร้ายกว่าผม ปิดท่อนเอ็นยังไม่มิดเลย เห็นท่อนดำทมึนนั้นเป็นแนวยาวขึ้นข้างบนตามทั้งสองข้างของผ้า รูปหัวหยักของมันกี่หยักเส้นเอ็นปูดกี่เส้น.. ก็มันเป็นผ้ายืดอ่ะ ลืมไปว่าเวลาตัดเสร็จมันหดแน่นอน...จริงแล้วผ้าก็ยังเหลืออีกตั้งแต่ ทำใหม่ก็ได้ แต่เวลานี่สิ อีกอย่างก็เกรงใจพี่เท็นด้วย ไหนๆก็ไหนแล้ว ช่างเหอะ... กุ้งกับดาวเงียบไม่รู้คิดอะไรอยู่ แว๊บๆผมเห็นทั้งกุ้งทั้งดาวสลับกันมองที่เป้าของผมกับไอ้นนท์ ไหนๆมันก็เคยกันมาก่อนแล้ว ...ผมคิด พีเท็นบอก...ทำตัวให้เป็นทำธรรมชาติ แกจะไม่บอกท่าทางพวกผมต้องจัดการกันเอง และถ่ายพร้อมกันไปเลย เพราะเวลามันไม่มี แกจะถ่ายไปเรื่อยๆทั้งสองคู่สลับกัน ถ้าถ่ายคู่ใดคู่หนึ่งอีกคู่ไม่ต้องหยุด เดี๋ยวเวลาแกหันกล้องมาแล้วมันจะสะดุดทำให้เสียเวลา และที่สำคัญไม่ต้องอายแก แกเห็นมาจนชินแล้ว ก็คงจะจริงของแก ผมสังเกตตังแต่ถ่ายแรกแล้ว เป้ากางเกงแกนิ่งมาก ไม่เคยโป่งนูนออกมาให้เห็นเลย....โอเค...เริ่ม แกบอก แล้วแกก็ขยับออกยกกล้องเตรียมพร้อม ไอ้นนท์อยู่มุมหนึ่ง ผมอยู่อีกมุมหนึ่ง ห่างกันประมาณหกเมตร พี่เท็นอยู่ตรงกลางระหว่างเราสองคุ่ เพราะถ้าใกล้กว่านี้อาจจะเกิดการหลุดได้ เดี๋ยวอีกฝ่ายจะไปติดในเฟรมของอีกฝ่าย หรือน้ำกระเพื่อมมากๆมันจะไม่เป็นธรรมชาติ ..ที่เขาถ่ายกันเองหรือมีคนถ่ายให้เป็นคลิป หรือเป็นรูปลงตามเน็ต มันยากแบบนี้เปล่าว่ะ...ผมนึกในใจ....พี่เท็นอยู่ตรงกลางระหว่างเราสองคู่