close buttonclose buttonclose button
แฟนโดนแอบดูตอนอาบน้ำ

แฟนโดนแอบดูตอนอาบน้ำ

เรื่องเสียว · 47958

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

เหตุเกิดสดๆร้อนๆเลย ไปเที่ยวบางแสน พักบังกะโลครับ เข้าพักตอนบ่าย2 พอตอนเย็นก็ออกมาเดินเล่นที่ชายหาด หาอะไรกินแล้วก็กลับบ้านพักตอน1ทุ่ม นอนเล่นดูทีวีกันซักเกือบ3ทุ่ม ผมก็ชอนแฟนเข้านอน(อิอิ) แฟนก็เลยขออาบน้ำก่อน ระหว่างนั้นผมก็เลยออกมาเดินเล่นสูดอากาศ

เดิน ไปรอบๆที่พัก ก็ไปสะดุดตากับกลุ่มวัยรุ่น(ไม่แน่ใจว่าอายุประมาณเท่าไหร่) มันมืดเห็นหน้าไม่ชัด กำลังปีนเก้าอี้ม้าหินอยู่ด้านหลังบ้านที่พัก พอนึกอีกทีก็จำได้เลยว่าเป็นตำแหน่งห้องน้ำพอดี ก็คิดอะไรไม่ออกครับโกรธก็โกรธ กลัวก็กลัว ขามันเดินเข้าไปหาเอง แต่ไม่รู้จะพูดอย่างไรเหมือนกัน

หนึ่งในพวกนั้นก็หันกลับมาพอดี ผมยังไม่ทันพูดไรเลย มันก็ทำจุ๊ปากให้ผมเงียบๆ แล้วกวักมือเรียกผมเข้าไปหา พร้อมกับลงมากระซิบข้างหูผมว่า "มีของดีให้ดูว่ะ" แล้วก็ชี้มือไปที่ช่องลมซึ่งมีพวกมัน3คนยืนเรียงอยู่แล้ว ไม่รู่เพราะอะไร ผมก็ทำตามมันบอกคือปีนขึ้นไปดูตรงช่องลมยาวๆซึ่งมีหลายช่อง

แนอน ครับภาพที่เห็นคือเมียผมเอง ร่างกายเปลือยเปล่า มองเห็นตั้งแต่ด้าบบนถึงขาอ่อนเลย กำลังถูสบู่อยู่อย่างสบายอารมณ์ เนื่องจากเธอเป็นคนขาว และแสงไฟนีออนแรงมา ทำให้สามารถเห็นร่างกายเธอได้อย่างชัดเจน เธอรูปร่างดูดีมากครับแม้จะอายุ31แล้วก็ตาม แต่ยังโชคดีที่ไม่มีใครเห็นของสงวนของเมียผม เพราะเธอเป็นคนหมอยดกและยาวมากๆ พวกมันก็ได้แค่เห็นนมกับหมอยของเธอ แต่ไม่ได้เห็นกลีบของเธอครับ เพราะเธออาบน้ำธรรมดา ไม่ได้แหวกอะไร

ส่วน ผมก็ได้แต่นิ่งครับ ซักพักไอ้คนที่ชวนผมก็ย่องปีนขึ้นมาอีกคน แทบจะยืนกันไม่ได้เลย แต่ละคนยืนนิ่งมากครับ เงียบกริบ ต่างคนต่างก็ดูไปเรื่อยๆรวมทั้งตัวผมเองด้วย

ซัก10นาทีได้เมียผม เธอก็เอาผ้าเช็ดตัวมาเช็ด พอเริ่มเช็ดตัวเท่านั้น ไอ้4คนก็ค่อยๆย่องลงจากเก่าอี้ม้าหินกันทั้งหมด ไม่มีใครพูดอะไรกันเลยครับ ทุกรีบเดินหนีออกไปจากบริเวณบังกะโลเลยครับ ผมก็เลยเดินไปกับพวกมันแล้วแยกไปอีกทาง พอเจอถนนก็เดินเข้าทางหน้าบังกะโลมาที่บ้านพักของเรา เข้าห้องไปก็เจอเมียนั่งเช็ดผมอยู่ เธอก็ถามว่าไปไหนมา ผมก็บอกว่าไปเดินเล่นสูดอากาศ ไม่กล้าบอกเธอครับ จากนั้นก็..........กับเธอทันที

ไม่รู้เพราะอะไรถึงมีอารมณ์สุดๆ และก็ไม่นึกโกรธพวกมันเลย ถ้าจะรู้สึกไม่ดีอยู่บ้างก็ตรงที่อายแทนเมียเรื่องพุงของเธอ คือวันนั้นตอนเย็นเรากินอาหารไปมาก ท้องเธอออกจะป่องๆครับ และเธอก็ไม่ได้แขม่วท้องด้วย ปล่อยพุงเต็มที่เลย เลยดูหุ่นไม่ดีไปนิดทั้งที่เธอไม่ใช่คนมีพุง แต่ก็ไม่น่าเกลียดมากเพราะเธอนมใหญ่ จึงดูท้องไม่ป่องมากนัก และขาอ่อนเธอก็เรียวสวยครับ

พอเช้าผมก็ชวนเธอกลับเลย เธอบอกอยากเล่นน้ำทะเลตอนเช้า ผมก็ทำเป็นไม่ยอม ชวนเธอกลับท่าเดียว อ้างว่าจะไปเที่ยงห้างต่อ สรุปก็ออกมาตอน7โมงเลย กลัวเจอพวกนั้นครับ แต่ผมก็จำหน้ามันไม่ได้นะ กลัวมันจำเมียผมได้ล่ะครับ เรื่องก็มีแค่นี้ล่ะ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
 (00; (00;

Offline oilnet

• Full Member
    • เสียว: 0
ก่อนเลือกห้องพักต้องดูให้ดีก่อน

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Thanks krub.

Offline nangnat

• เสียว: 23
  • ถึงเจ้าชู้ ก็ใส่ถุงทุกครั้ง !
แถวไหนคับ เพื่อเจอบ้างงงงงงง
 (03;

?