close buttonclose buttonclose button
คู่ขาใหม่

คู่ขาใหม่

ninnin · 27682

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ninnin

• Full Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
on: July 07, 2010, 01:06:37 am
เมษาที่ผ่านมา ผมได้เด้กมาใหม่ ทำงานแจกสินค้าตัวอย่างใน BIG C ย้านนนทบุรี น้องเขาน่ารักดี ผมวนเวียนกินของแจก หลายรอบจนได้เบอรโทร แล้ว4ทุ่มวันเดียวกันนั้นผมก็รอรับเธอกลับ ชื้อน้องอ้อม ตัวขาวมากตาสวยยิ้มเก่ง มันอดใจไม่ไหวจิงๆ ค่ำวันนั้นเลยไม่ไปส่งน้อง
แวะไปลงที่ห้องผมแทน ดีน่ะที่หอหน้ารามยังไม่คืนห้อง อ้อมเหมื่อนจะรู้ทำขัดขืนนิดๆ จากนั้นก็โอนอ่อนผ่อนตามผมแต่โดยดี ดูดปากดูดลิ้นกันลูบไล้ตามตัว
รูปร้างอ้อมดีมาก เอวคอด หีไม่ใหญ่ขนดก หัวนมดำ คงเคยๆมาบ่าง แหมไม่มีปัญหาอยู่แล้วครับ ความที่ผมรีบร้อนไป จนเย็ดกะอ้อมถอดแค่กางเกง  เพื่อนอ้อมโทรมาตาม อ้อมลีลาเหลือร้าย ยอมให้ดูดนมแต่ไม่ถอดเสื้อใน ปลิ้นเอา อ้อมบอกทำไวๆ ต้องกลับห้อง เพื่อนอยู่คนเดียว ผมเลยต้องเย็ดสวนแบบเร้งๆ เอาวะ รอบแรกเท่านี้ก่อนก็ได้ ไม่ถึง10นาที น้ำแตก ผมขับรถไปส่งเธอที่ รร แถวสะพานควาย ในรถผมพยายามขอ อ้อมอีกรอบ เธอบอกไว้วันหลัง แล้วจะโทรนัดเอง เพราะเดียวเธอย้ายไป ห้างอื่น จังหวัดอื่น
เราโทรคุยกันเรื่อยๆ และอีกสักอาทิตย์ได้ อ้อมบอกว่างไหมอยากเจอ และเธอมาหาผมที่หน้าราม กินข้าว ดูหนัง เดินซื้อของ แล้จบที่เย็ดกันที่ห้องผม รอบนี้น้องอ้อม ดูดควยเสียวสุดๆ ชอบให้เลียหี ท่า 69 และขอให้ผมใส่ถุงยาง ก็โอ ได้อยู่แล้ว คืนนั้นหนักหน่วงมาก อ้อมบอกคืนนี้เต็มที่ เพื่อนไป ตจว ล่วงหน้าไปก่อน อ้อมค่อยตามไป รอบนี้ บ อ้อมส่งไปพิษณุโลก 3 วัน และเชียงใหม่ 4 วัน ผมหลงไหลในลีลาดูดควยของอ้อมมาก ทำได้เสียวจนต้องแอ่นตูดให้สุดตัว
มีหนนึงอ้อมหลุดปากบ่น ทำไมผมอึดจัง เป็นคนอื่นไม่ถึง5นาที น้ำออกแล้ว ใช่ซิครับอ้อมดูอมของผมไป จนเธอเมื่อยปาก บอกนอนเฉยให้อ้อมขึ้นขย่มเอง
เวลาขย่มอ้อมจะแหงนหน้าขึ้นบน หลับตาสูดปากยาวๆ นมเธอใหญ่พอประมาณ กระเพื่อนไปมาตามแรงขย่ม  บางที่หยีตา บางที่หยุด ร้องบอกให้ผมแทงสวนควยขึ้น ตามจังหวะกดลง และแล้วอ้อมก็หมดแรง ฟุ๊บคาอกผม หอบหายใจแฮกๆบอกอ้อม แตกไป6-7หนได้ ผมออกหรือยัง ผมเลยบอก อยากให้พี่เสร็จใช่ไหม
ผมจับอ้อมโก้งโค้ง จับเอวเธอแน้น พอควยเข้ารูหีถนัดถนี่ ก็เดินเครี่องเต็มสูบ น้ำหล่อลืนอ้อมไหลย้อยเป็นทาง ตามร่องหีเห็นได้ชัดเจนมาก เล่นซะอ้อมร้องคราง ดังๆตามจังหวะเสย ส่ง เลยหละ ฟังแล้วได้อารมณ์มาก ผมกระเด้าแรงๆอีกพัก ราว 15 นาทีได้ หีอ้อมขมิบตุ๊บๆ อ้อมฟุ๊บลง เราสองก็ถึงสวรรค์ พร้อมๆกัน
เรานอนกอดกันพักนึง อ้อมถาม อาทิตย์หน้าว่างไหม  เธออยากให้ผมไปส่งเธอที่พิดโลก เพราะต้องไปกับพนักงานที่ บ ผู้ชายคนนึงขับรถ มี สาว 2 คน จะมีเพื่อนอ้อม มาเจออีกวันนึง แต่คืนแรก เพื่อนอ้อมที่เป็นผูหญิง เขาจะไปนอนกะแฟนเขาบ้านที่พิดโลก กลายเป็นอ้อมอยู่คนเดียว แถมคนขับรถ บ นอนห้องข้างๆ
ผมถามแล้วคืนต่อไปหละ อ้อมบอกไม่รู้เพื่อนอาจไปนอนบ้านแฟนจนจบงานก็ไดจนไป ช ม  ผมเลยบอกได้ครับ ที่ทำงานผมไม่ต้องตอกบัตรอยู่แล้ว ci bank
ที่พิดโลกอ้อม ทำงานให้ บ เครื่องดื่มชูกำลังยี่ฮ้อนึง รถตู้จดที่ รร บอกยี่ฮ้อ ชดเจน วันนั้นเป็นวันศุก คนเข้าพักรร เต็ม ฝนก็ตก จนผมต้องไปนอนบ้านเพื่อนใน
ค่ายทหาร เพื่อนสมัยเรียน ม ปลาย
อ้อมบอกผมมารับ 3ทุ่มให้มาได้เลย ดูเธอกลัวๆหลังจากแฟนเพือนมารับเพื่อนหญิงเธอไป เป็นว่า ห้องเธอว่าง อีกห้องเป็นคนขับรถของบริษัท ผมรับเธอกลับ รร  
พร้อมปลอบใจเธอ1ดอกในหีอ้อมร้อนมากแถมกลิ่นแรงด้วย  ก่อนจะออกไปกินก๊วยเตี๋ยวตลาดโต้รุ่ง ในบรรยากาศฝนตกพรำๆ กลับมานอนเย็ดกันสบายตัว
คืนที่สองอ้อมไม่ค่อยสบายเหมื่อนจะเป็นหวัด มีพนักงานอีกคน เป็นพริดตี้ มาขอนอนด้วย ชื่อ เปิ้ล น่ารักสุดๆ สูงสัก170ผอมบาง แต่งตัวรัดๆ เห็นแล้วควยลุกเลย
วันนั้น น้าเปิ้ลทำงานที่การไฟฟ้า พิโลกมาส่ง พอเห็นผม ขอเปิดห้องใหม่ แต่เต็มครับ จะออกไปก็ท่าจะเต็มทุก รร ไปนอนบ้าน น้าก็กลัวมาทำงานเช้าไม่ทันเพราะวันนั้นมันก็ 3ทุ่มได้ แถมฝนตกอีก เลยต้องนอนกัน 4คน เปิ้ลขอให้น้านอนด้วย อ้อมกับเปิ้ลสนิทกัน รู้ผมเป็นแฟนอ้อม อ้อมกะน้าของเปิ้ลกินยาแก้ไข้แล้วนอน
ผมเลยอารมณ์ค้างเลย นั้งกินกาแฟข้างล้าง ไปไหนก็ไม่ได้ ฝนตก เที้ยงคืนเงี้ยนก็เงี้ยนอ้อมดันไม่สบาย ยังไงก็เอาอ้อมนี่หละวะ
เข้าห้องได้ ปิดไฟกันแล้ว ระเบิดเตียงนอนได้ 4คน ผมนอนริม ถัดมาอ้อม น้า และเปิ้ล มืดๆผมจูบอ้อมไซ้ซอกคอ มือจับนม อ้อมไม่โต้ตอบ  หา เธอหลับสนิท ใกล้ๆกันเสียงน้าเปิ้ลโกรนคังครืดๆ  อ้อ สองคนนี้กินยาแก้หวัด หลับ ผมนึกหน้าเปิ้ลที่ไร ควยแข็งทันที ชักหน้ามืด เอาวะ ผมลุกเดิมอ้อมเข้าหาเปิ้ลทันที นอนประกบ เนื้อตัวเธออุ่นหอมมาก ลูบตามตัวได้ถนัดถนี่ เปิ้ลใส่เสื้อยืดตัวโต กางเกงนอนขายาว มันหลุดเอวลงมาบ่างอาจเพราะยางยืดไปไหมแล้ว ผมลูบจับหีเลยเปิ้ลขยับขาถ่างให่อย่างง่ายดาย เออ ชันเข่าข่างนึงอีกขาถ่างเหยียดยาว เลียซิครับพี่น้อง หีโหนกนูนหมอยไม่เยอะขาเธอยาว ลิ้นไชชอนตามรอยแยก เปิลถึงกับเหยียดขาออกสองข้างลืมตามามอง ผมถึงกับผงะ ทีแรกนึกว่าตายแน้ ที่ไหนได้ เปิ้ลหลับตาครางฮือๆ
ควยแข็งจนปวดหัวควยเลยครับ ผมจัดท่าคุกเข่า จ่อควยเข้าร่องหีจับเธอชันเข่าสองข้าง มือผมสอดเข้าใต้ก้น ได้จังหวะส่งควยเข้า ช้าๆจนมิดลำ ท่านครับ ตืนเต้นแทบน้ำแตกตอนนั้น เลยกดแช้ไว้ มือลูบใต้เสื้อจบนม  ขาเธอยาวกางออกไปพาดโดนน้าเธอ ผมตกใจ แต่ไม่ตื่นครับ ผมคิดว่าน่าจะเพราะยาแก้หวัด ถึงได้หลับลึกปานนั้น พอทำใจได้แล้วก็เดินหน้าโยกควยใส่น้องเปิ้ลยึกๆ เธอหืดหายใจหอบ ครางเสียงสั่น มือผวากอดคอผมไว้ลืมตาขึ้มมา เธอตกใจมาก ทำท่าจะผลักผมออก
ถามพี่ต้นทำไมถึงทำอย่างนี้กับเปิ้ล เธอต่อว่าไปหลายคำ หันมองอ้อมและน้า เธอไป  เหมื่อนจะกลัว ผมเลยประกบจูบปากไว้พร้อมกระดกควยเย็ดสวนเปิ้ลดิ้นไปมาแต่เหมื่อนมันจะจัดให้เข้าที่เข้าทางซะมากกว่า เธอหยุดดิ้นและอ่อนลง ๆ ผมถึงถอนปากและเลิกเสื้อดูดผมสลับสองเต้า เปิ้ลกัดฟันเกร็งตัว ขาสองข้างกวัดรัดเอวผมแน้น ก้นกระดกสวนจังหวะเย้ดของผม ยึก ๆและหยุดลง เปิ้ลน้ำตาไหลต่อว่าผมตลอด ผมขอโทษ บอกชอบตั้งแต่เห็นหน้าเปิ้ลแล้ว ผมกอดเธอเราจูบกันเนินนาน ผมเช็ดน้ำเงี้ยนที่หีเปิ้ล เรากอดจูบกันอีก จนเปิ้ลหลับ ผมย้องมานอนกะอ้อม ไม่ทันได้หลับดี โทรศัพย์น้าดังปลุก ตี5 น้าลุกเข้าห้องน้ำ แต่งตัว ทุกคนตื่นหมด แล้วน้าก็ลากลับ วันนั้นผมขับรถไปส่งอ้อมกะเปื้ล ดูเธอทำท่าทางเหมื่อนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมเลยแกล้งพูดดังๆไปกลางวันผมมานอน รร รอน่ะ 3 ทุ่มค่อยออกไปรับ ผมเดิมเข้าไปส่งอ้อม แวะไปดูเปิ้ลที่ห้องแต่งตัว ยิ้มๆให้ เปิ้ลแอบเดินมาบอกผม เธอก็ชอบผมเหมื่อนกัน ขอเบอรผมไว้บอกจะโทรหา
วันที่สามวันอาทิตย์เพื่อน ญ ของอ้อมไม่ไปกะแฟนแล้วขอกลับมานอนกะอ้อม ผมจะไปนอนไหนหละอ้อมบอกอยากเย็ดกับผม  เห็นว่าวันนี้ รร ไหนก็น่าจะว่าง เลยเปิดห้องถัดไปใกล้ๆไว้ แต่ไม่ได้บอกอ้อม 3ทุ่มรับอ้อมเปิดม้านรูดเย็ดกันดูอ้อมโหยหิวมาก ดูดควยผมซะแรง ล้อกันสุดๆอ้อมบอกช้วงปลอยภัยไม่ใส่ถุง แถมพรุ่งนี้เที่ยงถึงเดินทางไป ช ม  กำลังเรื่มยกสอง เปิ้ลโทรมาบอกเจ้าของงานพาไปเลี้ยงเพื่อนพริดตี้ด้วยกันไปหมดทุกคน ผมเออ ออ ไป แล้วเย้ดอ้อมต่อค้วยความมันส์ และสะใจอ้อมร้องดังมาก ถึงกับกรีดดังๆออกมาก็มี ช้วงผมฉีดน้ำกามเข้ามดลูกเธอ 3ชัวโมงเต็มเหยียด ก่อนส่งอ้อมเข้าพักกับเพื่อนของเธอ สักเทียงคืนได้ อ้อมถามต้นไปนอนไหน ผมบอกเกร็งใจเพื่อนอ้อม ต้นไปนอนในค่ายกะเพื่อน
ลับตาอ้อมโทรหาเปิ้ล เสียงเพลงดังสุดๆ เปิ้ลให้ไปรับคนอื่นๆเขาจะไปต่อกัน ผมไปรับ เราจับมือกันตลอดในรถแต่ก้ไม่ได้พูดอะไร ผมถามเปิ้ล นอนไหนบ้านน้าเหรอพี่ไปส่ง เปิ้ลบอกยังไม่อยากไปบ้านน้า พร้อมจับมือผมแน้นกว่าเก่า เธอหน้าแดง ไม่รู้ว่า เพราะดื่มมาหรือ อะไร เลยพาไปห้องผมที่เปิดไว้
รอบนี้เรากอดจุบกับเล้าโลมเต็มสูตร เปิ้ลเต็มใจมีsexกับผม เปิ้ลสูงกว่าผมนิดหน่อย แขนขายาว ผอมได้ส่วน หีโหนกนูน จมูกโด่ง เย็ดกะเปิ้ลเหมื่อนได้เย็ดนางสวรรค หน้าตารูปร้างเซ้กซี่กว่านางเอกหนังเอ๊กทุกเรื่องที่เคยดูมา และก้ได้สอนให้น้องดูดควย เล่นท่า 69 น้องติดใจบอกชอบ เสียวดี
สองดอก แห่งความทรงจำ แฟนเปิ้ลเป็นศิลปินค่ายใหญ่ มีผลงานเพลงที่ใครๆก็รู้จักหากเอ่ยชื่อ แต่ไม่ค่อยมีเวลาให้กัน ผมบอกอ้อมไป ชม ไม่ได้ ไว้กลับมาค่อยเจอกัน แต่ผมไป ช่วง4วันที่ ชม ผมกะเปิ้ลเสพสุขกันแบบรักหมดใจท่าไหนอยากทำลองกัน ดูหนังโป๊ทำท่าตามเขาก็มี เปิ้ลเก่งขึ้นเรื่อยๆ รับได้หมด ปาก หี ตูด ยอดหญิง จิงๆ ช่วงปลอดภัย ก็ควยลุ้นๆ หีเพียวๆ น้ำแตกเข้ารู ในปาก สุดแล้วแต่อารมณ์
ผมยังเวียนวนเย็ดอ้อมเรื่อยๆ กทม บ่าง ตจว บ่าง และกะเปิ้ล ถึงเธอจะมีแฟนคนดัง แต่เราเป็นคู่ขากันแบบเหนี้ยวแน้นแล้วน่ะ  เย็ดกะเปิ้ลบ่อยขึ้นเรื่อยๆหัวนมและ หีเปิ้ลดำคล้ำแล้วหละ ผีมือผมเอง และจนทุกวันก็ยังเป็นคู่ขากันอยู่ แฟนเปิ้ลเวลาไปทัวร์คอนเสร็ทไม่ต้องกังวลน่ะ ต้นเต็มใจดูแลเปิ้ลให้เอง แบบสุดฝีมือ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
Reply #1 on: July 07, 2010, 03:51:13 pm
 (1; (1; (1;

Offline dongdang

• Super Master Hero
    • เสียว: 5
    • Email
Reply #2 on: July 11, 2010, 07:35:01 pm
Thanks krub.

Offline D-boy

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
Reply #3 on: August 03, 2010, 12:56:29 am
ขอบคุณครับ

Offline yangponlpan

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #4 on: August 10, 2010, 01:14:54 pm
อิจฉาจัง  แบ่งมั่ง ดิ อิอิ

Offline lionking

• Hero Member
    • เสียว: 1
Reply #5 on: August 10, 2010, 05:12:57 pm
 (007; (007; (007; (010;