close buttonclose buttonclose button
เธอจะจำเหตุการณ์นั้นได้หรือเปล่า

เธอจะจำเหตุการณ์นั้นได้หรือเปล่า

เรื่องเสียว · 56848

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ผมได้รับการแนะนำจากเพื่อนคนหนึ่งเกี่ยวกับยาปลุกเซ็กซ์ ที่มีขายที่ร้านขายยาหน้าเธคแห่งหนึ่ง ก็เลยไปลองซื้อมา กะว่าจะเอาไปใช้ก็เด็กที่ทำงานที่กำลังจีบอยู่ แต่ก็ไม่แน่ใจในฤทธิ์ยา จึงคิดจะทดลองใช้ก่อน เหยื่อของผมก็คือเมียผมเอง ผมก็แกล้งพาเมียไปกินอาหารที่ร้านอาหารใกล้อ่างเก็บน้ำ แห่งหนึ่ง แล้วก็ใส่ยาปลุกเซ็กซ์ที่ซื้อมาเข้าไปในสปายที่เธอดื่ม หลังจากเวลาผ่านไปประมาณยี่สิบนาที ผมได้สั่งเช็คบิล แล้วพาออกจากร้าน กะว่าถ้าอย่าออกฤทธิ์ไว ก็จะแวะป่าข้างทาง แต่ถ้าช้าก็เลยเข้าม่านรูดที่อยู่ไม่ไกลนัก พอออกจากร้านมาได้หน่อยเดียว เมียผมก็มีอาการกระสับกระส่าย ผมจึงแกล้งเอามือลูบขา คลำหีของเธอ ปรากฏว่า ที่เป้ากางเกงของเธอมีรอยแฉะเยิ้มเพราะน้ำหล่อลื่นที่หลั่งออกมา ผมจึงเลี้ยวรถแวะเข้าป่าข้างทาง พอจอดรถได้ ผมก็ปรับเบาะรถเอนลง แล้วก็ประกบปากจูบทันที แบบไม่ต้องมีพิธีรีตอง ตามประสาผัวเมียกัน เธอแลกจูบกับผมอย่างเร่าร้อนผิดปกติ เราต่างแลกลิ้นกันเป็นพัลวัน มือของเราก็ต่างช่วงกันถอดเสื้อผ้าออกให้กันและกันจนเปลือยเปล่าด้วยกันทั้ง คู่ แล้วผมก็ไซร้จูบ ดูดนมของเธอ มือก็ล้วงแยงเข้าออกรูหีของเธอ ที่น้ำเงี่ยนมันเยิ้มแฉะ "โอ้ย ซี้ด เสียวจังเลยผัวขา ผัวแยงหีเมีย เมียเสียวจัง ... อูวว์ ดีจัง ผัวขา สามนิ้วเลย ผัวขา" ผมจัดแจงทะลวงหีเธอด้วยนิ้วสามนิ้ว ตามที่เธอต้องการทันที ตอนนั้นรู้สึกว่าในรถจะคับแคบ ขยับเนื้อขยับตัวไม่ค่อยถนัด ผมจึงเปิดประตูรถ แล้วลงไปเอาเสื่อที่กระโปรงหลังมาปูข้างรถ แล้วพาเมียผมลงมานอนกับเสื่อที่ปูไว้ จากนั้นผมก็คุกเข่าลงแทรกตัวกลางหว่างขาของเธอ แล้วเอามือช้อนก้นของเธอขึ้น เพื่อยกหีอันอูมใหญ่ขึ้นมา แล้วละเลงลิ้นลงไปที่กลีบหีอันอวบอูม ผมแยงลิ้นแทงเข้ารูหีของเธอ แล้วปาดลิ้นขึ้นลงตามรอยแยกของสองกลีบอันอวบอูม เธอคราง "อูยยยย เสียวจัง ดีจังเลย ผัวขา ดูดแตดเมียด้วย อูยยย ซี้ดดดด" มือของเธอกดหัวผมให้มุดเข้าหีของเธอจนผมแทบหายใจไม่ออก จนเห็นเธอเงี่ยนร่านเต็มที่ จึงขยับตัวขึ้น แล้วเอาควยจ่อเข้าที่หีของเธอ แล้วค่อยกดลงไป มันลื่นไหลเข้าไปอย่างง่ายดายด้วยน้ำหล่อลื่นที่หลั่งออกมาขนชุ่มโชก ผมยกขาของเธอขึ้นพาดบ่า แล้วก็กระหน่ำอัดควย ชักเข้าชักออกหีของเธออย่างรุนแรง เสียงหนอกต่อหนอก กระแทกกันดัง พลั๊ก พลั๊ก เธอเองก็ร่อนหีรับการกระแทกควยของผมอย่างร้อนแรง ไม่เหมือนที่เคย "อูยย เสียวหีจังเลยผัวขา กระแทกหีเมียแรงๆ ไม่ต้องกลัวหีพัง เย็ดแรงๆ เลย อูยยยยย ซี้ดดดด" ระหว่างกระแทกควยอัดเข้ารูหีเมียผม อย่างมันส์ในอารมณ์ สายตาของผมดันเหลือบไปเห็นว่าพุ่มไม้ตรงหน้ามีการเคลื่อนไหว ใช่แล้วครับ มีคนแอบดูผมอยู่นั้นเอง ผมมารู้ทีหลัง ว่าไอ้หนุ่มคนนี้ เป็นชาวบ้านแถวนั้น มาหาเก็บหน่อไม้ แล้วเห็นผมตั้งแต่ผมเลี้ยวรถเข้ามาจอด ก็เลยแอบดูผมตั้งแต่แรก แล้วคงจะทนไม่ไหว เลยงัดควยออกมาชักว่าว พอผมเห็นว่ามีคนแอบดู จึงหยุดชะงัก เมียผมเลยถาม "หยุดทำไม กำลังมัน" "มีคนแอบดู" "อยากแอบดูก็ให้แอบดูไปซิ คนกำลังมัน เย็ดต่อเลยผัวขา" แล้วเธอก็เอามือจับก้นของผมให้กระแทกส่งควยเข้ารูหีของเธอต่อ "ซี้ด เย็ดต่อสิ ผัวขา" ผมจึงชักควยออกแล้วก็กระแทกหีเธอต่อ จังหวะนั้นเป็นไงไม่รุ้ มันรุ้สึกตื่นเต้น ที่เย็ดเมียตัวเองโชว์ให้คนอื่นดู รู้สึกควยผมจะแข็งเป็นพิเศษ เรี่ยวแรงมีเท่าไร ก็โหมอักกระแทกเข้าไป ไม่หยุด เธอก็ร่อนรับตลอด และ ครางเสียงดังลั่น "อูยยยยย เสียวจังเลย ผัวขา อย่างนั้นแหละ กระแทกแรงๆ โอวววว ซี้ดดดด" "เมียจ๋า เสียวควยจังเลย ผัวมันควยจัง" "อูยยย เมียก็มัน เย็ดแรงๆ ซี้ดดด" "เมียจ๋า คนที่แอบดุเรา เขาคงเงี่ยนมากเลย เขาชักว่าวด้วย" "จริงเหรอ ซี้ดดด แล้วไง" "ถ้าเขาอยากเย็ดเมียทำไง" "ผัวให้เขาเย็ดเมีย ไหมละ" "ไม่รู้ แต่เสียวควยจังเลย หีเมียเย้ดมันจังเลย แล้วเมียจะให้เขาเย็ดไหมละ" "ไม่รุ้ รู้แต่ตอนนี้เสียวหีที่สุด" เราทั้งคราง ทั้งคุยกัน เสียงดังระงม ไอ้หนุ่มนั้นคงได้ยิน และ ด้วยความเงี่ยน จึงเดินเปลือยท่อนล่างเข้ามาหาเรา พร้อมทั้งลำควยอันใหญ่ประมาณปากขวดน้ำถังห้าลิตร และ ยาวน่วมเจ็ดนิ้ว "พี่ครับ ผมแอบดูพี่นานแล้ว ขอผมร่วมเสียวด้วยคนนะครับ" ยังไม่ทัยที่ผมจะพูดอะไร ไอ้หนุ่มนั้นก็นั่งลงแล้วเอาควยจ่อปากเมียผมทันที แทนที่เมียผมจะเบือนหน้าหนี เธอกลับอ้าปากรับควยใหญ่ แปลกปลอมที่ไม่เคยรุ้จักมาก่อน เธอแลบลิ้นเลียปลายหัวควย และ เลียไปทั่วลำควยอันใหญ่ยาว อ้าปากอมส่วนหัวและพยายามจะอมควยอันใหญ่นั้นเข้าไปให้ได้ ไอ้หนุ่มก็เอามือจับหัวของเมียผมแล้วก็สาวควยเข้าปากอวบอิ่มของเมียผมช้าๆ แล้วก็เร็วขึ้น "อูยยย เสียวควยจังเลย เมียพี่ดูดควยเก่งชะมัด" มือของไอ้หนุ่ม ก็ขยำเข้าที่เต้านมอันอวบใหญ่ขนาด 34 นิ้ว คัพซี ของเมียผม และบี้หัวนมเมียผมเล่น ส่วนเมียผมนอกจากจะดูดควยให้ไอ้หนุ่มนั้นแล้ว ยังส่ายท่อนล่าง เหมือนเร่งให้ผม ขยับกระแทกควยเข้าออกรูหีของเธอ ผมซึ่งตะลึงไปพักหนึ่ง จึงได้สติ ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว คงต้องยอมให้เมียผมควยคนอื่น แล้วก็ตั้งหน้าตั้งตากระแทกควยเข้าออกหีเมียผม อย่างรุนแรง ด้วยความตื่นเต้น และ ด้วยความมัน ทั้งผมทั้งไอ้หนุ่มนั้นต่างคนต่างครางแข่งกัน แต่เมียผมถึงอยากจะครางก็คงครางไม่ได้ เพราะมีท่อนควยดุ้นใหญ่คาบอยู่เต็มปาก จนท้ายสุด ผมก็เต็มกลั้น เร่งสปีดกระแทกควยอัดเข้าหีเมียผมถี่ยิบ แล้วก็ฉีดน้ำเงี่ยนเข้าหีเมียผมอย่างมากมาย ก่อนจะถอนควยออกจากหีเมีย มานอนแผ่ข้างตัวเธอ ไอ้หนุ่มนั้น พอเห็นผมถอนควยออกจากหีเมียผม ก็ต้องตาโต "อู้หู้ เพิ่งเห็นเต็มๆตา หีใหญ่ฉิบ ทั้งอูมทั้งโหนก" ว่าแล้วมันก็เอามือตะปบเข้ากลางหีเมียผม ซึ่งอูมใหญ่ฝ่ามือปิดไม่มิด แล้วก็ล้วงนิ้วชักเข้าชักออก เมียผมก็ทั้งร่อนรับส่ายหี รับการล้วงของไอ้หนุ่มนั้น ปากก็ดูดควยเข้าออก บางทีก็เลียลำควย จนไอ้หนุ่มนั้นคงทนไม่ไหว "อูยยยยย เสียวควยจัง หีก็ใหญ่ น่าเย็ดฉิบ ขอเย็ดหีหน่อยนะพี่สาว" แล้วมันก็ถอนควยออกจากปากของเมียผม มานั่งคุกเข่าที่หว่างขาของเมียผม ตอนแรกเมียผมก็ทำท่าจะผวาตามควย แต่พอเจ้าหนุ่มนั่งลงที่หว่างขา เธอก็เอามือมาจับประคองควยของเจ้าหนุ่มนั้น จ่อเข้าที่ปากรูหีของเธอ เจ้าหน่มค่อยๆ กดหัวควยอันบานใหญ่ เข้าปากรูหีช้าๆ แม้ว่าจะมีน้ำเงี่ยนของผมเต็มรู แต่ดูท่ามันจะเข้ายากเหมือนกัน เนื่องจากขนาดที่ใหญ่กว่าของผมพอควร "อูยยยยย ฟิตจัง แม่งงงง เสียวฉิบ อูยยยย เย็ดกะหรี่ยังไม่ฟิตเท่านี้เลย" ( ก็แน่ละสิ เมียผมไม่ใช่กะหรี่นี่ เธอเจอควยผมอยุ่อันเดียวเอง ) ส่วนเมียผมก็กางขาออกสุดหล้า มือรั้งที่สะเอวของเจ้าหนุ่ม เหมือนจะช่วยดึงให้เจ้าหนุ่มอัดควยเข้าหีเธอไวๆ และแล้ว เจ้าหนุ่มก็สามารถอัดควยเข้าไปได้ จนมิดลำ มันหยุดนิ่งอยุ่ครู่หนึ่ง ก่อนจะเริ่มต้นสาวควยออกมาช้าๆ พอเมียผมแอ่นหีตามขึ้นมาเหมือนกลัวว่าควยจะหลุดจากหี มันก็กดควยกระหน่ำสวนกลับเข้าไปเต้มแรง ดังพลั๊ก แล้วจากนั้นก็เริ่มรายการซอยถี่ยิบ เสียงเนื้อกระแทกเนื้อดังลั่น ผสมผสานกับเสียงครางของทั้งคู่ "อูยยยย เสียวจังเลย มันส์ รูจังเลย" "อูยยยย ผมก็มันควยที่สุด ทั้งฟิตทั้งตอด" บางครั้งเจ้าก็ก้มหน้าลงไปดูดฟัดเต้านมอวบใหญ่ของเมียผม สลับการกระแทกควยเข้าออกรุหีของเมียผมอย่างรุนแรง บางทีก็แลกจูบกัน แล้วมันก็พลิกให้เมียผมขึ้นบน พอเมียผมขึ้นคร่อมมันได้ วิญญาณจ๊อกกี้สาวก็เข้าสิง เธอขย่มก้นขึ้นลงอย่างรุนแรง ไม่กลัวควยเจ้าหนุ่มจะหัก บางทีก็ควงหีร่อนบดโม่แป้ง จนเจ้าหน่มครางไม่ได้ศัพท์ ผมเองตอนนั้นเริ่มมีแรงแล้ว และ ควยก็ลุกเด่ เพราะดูเมียตัวเองกำลังขย่มควยของคนอื่นอยุ่ ผมจึงลุกขึ้นยืน แล้วเอาควยไปจ่อปากเมียผมให้เมียผมดูดควยให้ เธอก็คว้าไปดูดอย่างเอร็ดอร่อย แต่ด้วยความที่เธอคงไม่ค่อยถนัด การรูดปากเข้าออกและการขย่มควยไม่ค่อยต่อเนื่อง เจ้าหนุ่มจึงเปลี่ยนท่าเพื่อเล่นท่าโก้งโค้ง โดยเมียผมอมควยให้ผม ส่วนเจ้าหนุ่มก็ประกบควยอัดกระแทกเข้าหีเมียผมจากด้านหลัง ส่วนผมก็อัดควยกระแทกเข้าปากเมียผม เราสองคน ( ผมกับเจ้าหนุ่ม ส่วนเมียครางไม่ได้ เพราะควยผมอัดอยุ่เต็มปาก ) จนสุดท้ายเจ้าหน่มนั้นก็เต็มกลั้น แล้วอัดกระแทกควยเข้าหีเมียผมถี่ยิบ แล้วก็ฉีดน้ำเข้าหีเมียผม ไปผสมกับน้ำของผม ที่ฉีดเข้าไปก่อนหน้านี้ ส่วนผมก็กระฉูดน้ำเข้าปากเมียผมไปตามระเบียบ แล้วทั้งผมและเจ้าหนุ่มก็นอนแผ่ลงข้างๆ ตัวของเมียผม แต่ ด้วยฤทธิ์ยาปลุกเซ็กซ์ ที่คงยังไม่หมด หรือจะติดใจในรสควยใหญ่ ก็ไม่รุ้ เมียผมจับควบของเจ้าหนุ่มนั้นเล่น แล้วก็อมควยของเจ้าหนุ่มนั้น ด้วยความที่มันยังหนุ่ม และ น้ำเพิ่งแตกไปแค่ครั้งเดียว ควยจึงเข็งขึ้นมาอีกครั้งอย่างง่ายดาย มันลุกขึ้นมาจูบไซร้ไปทั่วตัวของเมียผม ทั้งขยำนม ดูดนม เลียหัวนม ไซร้ซอกคอ ดูดปาก แลกลินกันอย่างสนุก ก่อนที่มันจะจับเมียผมขึ้นวางพาดฝากระโปรงรถ ทำให้หีเมียผมมันได้ระดับกับควยของมันพอดี มันแลกลิ้นจูบปากกับเมียผมอีกครั้งก่อน จ่อหัวควยเข้าที่หีของเธอ แล้วก็กดควยพรืดเดียวเข้าหีมิดโคน จนเธอผวาอ้าปากร้องกรี๊ดด้วยความสะใจ แล้วมันก็เอามือจับเอวของเมียผม ไว้ให้ได้ที่ จากนั้นก็เริ่มสาวเอวเข้าออก แคมหีของเมียผมปลิ้นตามการชักควยเข้าออก มันเริ่มจากช้า เป็นเร็ว แล้วก็เร็วขึ้นเรื่อยๆ "อูยยย เสียวหีจังเลย ผัวขา เย็ดแรงๆ เมียชอบแรงๆ มันส์ที่สุดเลยผัวขา อย่างนั้นแหละ อูยยย มันส์จัง ซี๊ดดดดดด" เมียผมร้องบอกเจ้าหนุ่มนั้น มือเธอก็โน้มคอมันลงไปแลกจูบดูดปากกันอย่างเมามันส์ ขาเธอก็เกี่ยวรั้งเอวของไอ้หนุ่มนั้น เหมือนกลัวเจ้าหนุ่มนั้นจะชักควยหนี ตูดก็ร่อนรับการกระแทกอันหนักหน่วงของเจ้าหนุ่มนั้น ทั้งคู่ครางกันระงมผสมกับเสียงหนอกเนื้อกระทบกันดังลั่น จนท้ายที่สุดทั้งคู่ก็ทนอดกลั้นต่อความเสียวไปไม่ไหว เจ้าหนุ่มนั้น ฉีดน้ำเข้าหีเมียผมเป็นครั้งที่สอง ส่วนเมียผมเสร็จนับครั้งไม่ถ้วน และจะด้วยฤทธิ์ยา หรือ การเสร็จติดต่อกันหลายๆครั้ง ในเวลาไล่เลี่ยกัน ทำให้เธอเพลียจัด จนหลับไป ผมและเจ้าหนุ่มจึงจัดการเช็ดคราบใคร่แห่งความใคร่ของเราทั้งสาม และ จัดการใส่เสื้อผ้าให้เธอ แล้วพาเธอเข้านอนในรถก่อนผมจะขับรถพาเธอกลับบ้าน ส่วนเจ้าหนุ่มนั้นก็บอกกับผมว่า "หีเมียพี่เย็ดมันจริงๆ วันหลังพี่พาเมียมาเย็ดแถวนี้อีกนะ หรือไม่ก็โทรหาผมก็ได้ เดี๋ยวผมไปช่วยเย็ด" มันให้เบอร์ผมมา และพยายามจะขอเบอร์ผม แต่ผมไม่ได้ให้มัน ก็ที่ให้มันเย็ดเมียผมนะ ไม่ได้ตั้ใจซะหน่อย ความมันส์ กับฤทธิ์ยามันพาไป พอกลับถึงบ้าน เมียผมก็ตื่น และ ถามผมว่าเมื้อกี้ตอนออกจากร้านอาหารมา มันเหมือนครึ่งหลับครึ่งตื่น และฝันด้วย ผมจึงถามไปว่าฝันว่าอะไร เธอบอกว่า ฝันว่าโดนผมกับใครก็ไม่รุ้รุมเย็ด นี่ก็ยังรู้สึกอยู่เลยว่าโดนเย็ดจริงๆ ผมเลยกลบเกลื่อนไปว่า ก็เธอหลับจริงๆ ออกมาจากร้านหน่อยเดียวก็หลับแล้ว สงสัยจะเมาสปาย แต่ผมรู้สึกเงี่ยน เพราะป่าแถวนั้นเคยพาเธอมาเย้ดหลายครั้งแล้ว เลยจอดรถลักหลับเธอ แล้วถามเธอไปว่า แล้วเป็นไง ในฝัน โดนรุมเย็ด มันส์ไหม เธอได้แต่ตอบว่าบ้า แล้วก็ทุบไหล่ผม เหตุการณ์นั้นก็ผ่านมาหลายเดือนแล้ว เธอก็ชวนผมไปเย็ดกันแถวนั้นอีก นัยว่าอยากเปลี่ยนบรรยากาศ เอาท์ดอร์ แต่ผมยังตะหงิดๆ อยู่ว่า เธอจะจำเหตุการณ์นั้นได้หรือเปล่า หรือว่าจำได้ และ อยากโดนรุมอีก ส่วนตัวผมเองก็ยังลังเล จะพาเธอไปที่เดิมก็กลัวเจอเหตุการณ์เดิมอีก แต่บางทีก็อยากเห็นเธอโดนเจ้าหนุ่มควยใหญ่คนนั้นเย็ดอีก มันบอกไม่ถูก เอาไว้ถ้าตัดสินใจได้ หรือ รู้แน่ว่าเธอจำเหตุการณ์นั้นได้ และ อยากโดนรุมอีก จะมาเล่าให้ฟัง หรือ ให้ไปช่วยรุมนะครับ

Offline kunger

• Super Master Hero
    • เสียว: 0

Offline dame_1

• Full Member
    • Email

Offline maximize

(007; (007; (007; เสียวมากเรื่องนี้

Offline neung

• Super Master Hero

Offline maple

• เสียว: 1
ขอบคุงคับ

Offline aum21

• Sr. Member
    • Email
 (1;lสนุกจัง

Offline darkkorat

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับที่ชอบ ( ไม่ต้องงง แบบว่า เป็นเจ้าของเรื่องตัวจริง เว็บที่ลงไว้โดนปิดไปแล้ว ดีใจที่ยังมีคนก็อปไว้ เอามาลงไว้ที่นี่ )

Offline handcock

• Sr. Member
    • เสียว: 2