close buttonclose buttonclose button
ลูกศิษย์กับอาจารย์

ลูกศิษย์กับอาจารย์

หนูอยากลองของ · 34044

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
ปัจจุบันผมอายุ 31 ปี ผมมีเรื่องราวในอดีตในช่วงที่ผมอายุ 18-19 ปี ตอนนั้นผมเรียนอยู่ในสถาบันอุดมศึกษาแห่งหนึ่งในต่างจังหวัด เนื่องจากบ้านผมอยู่ไกลผมจึงต้องมาเช่าหอพักอยู่ในสถาบัน ซึ่งเป็นหอชายล้วน โดยผมอยู่กับเพื่อนเอกดนตรี แต่เพื่อนคนนี้มันไม่ค่อยอยู่ห้องสักเท่าไร เพราะมันต้องตระเวนเล่นดนตรีตามงานบวช งานแต่ง เป็นอาชีพเสริม หอพักแห่งนี้มีอาจารย์ผู้หญิงเป็นเจ้าของหอ แกชื่อว่า "มาลินี" แกเป็นแม่หม้ายผัวตาย แกมีลูกชาย 1 คน แต่ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ต่างประเทศ อาจารย์มาลินี อายุประมาณ 49-50 ปี แต่ยังดูสาวกว่าอายุจริงมาก แกมีรูปร่างที่สูงใหญ่ ความสูงประมาณ 165 ซม. และออกจะท้วมนิด ๆ แต่ไม่ถึงกับอ้วน สะโพกแกใหญ่มาก กะว่าประมาณ 40 นิ้วเห็นจะได้ ส่วนหน้าอกก็ใหญ่เช่นกัน ราว ๆ 35-36 นิ้ว หรืออาจจะเกินด้วย ซ้ำไป มันออกจะคล้อย ๆ นิด เพราะว่าแกอายุมากแล้ว ที่สำคัญแกมีผิวขาวมาก ขาวแบบที่คนโบราณบอกว่าขาวเหมือนหยวกกล้วย ขนาดแก่ ๆ อย่างนี้แต่ถ้าใครเห็นหุ่นแกแล้วต้องหำลุกทุกคน โดยเฉพาะพวกที่ชอบคนแก่เวลาผมชักว่าวก็เคยแอบนึกถึงหุ่นแกอยู่บ่อย ๆ อาจารย์มาลินีเป็นคนที่ระเบียบจัด หน้าตาแกดุ ไม่เคยยิ้มเลย และเวลาที่นักศึกษาคนไหนค้างค่าเช้าหอแกจะตามไปทวงถึงห้องทันที จนไม่มีใครกล้าติด แต่มีอยู่เดือนหนึ่ง ผมเกิดเอาเงินไปกินเหล้าจนหมด ครั้นจะขอยืมเพื่อนร่วมห้องมันก็ไปเล่นดนตรีต่างจังหวัดหลายวัน อาจารย์มาลินีก็ทวงเช้าสทวงเย็น ผมก็ผัดแกไปเรื่อยจนแกยื่นคำขาดว่าถ้าพรุ่งนี้ไม่เอามาให้ผมก็ขนข้าวของออกไปจากหอได้เลย
ผมกลุ้มใจมาก ตระเวนหายืมเพื่อน แต่ก็ไม่มีใครมีสักคน คืนนั้นผมนอนไม่หลับก็เลยเอาหนังสือนวลนางออกมาอ่าน อ่านไปอ่านมาก็หำลุกก็เลยสาวว่าวไปด้วยทันใดนั้น....!!! ประตูห้องของผมก็เปิดผลั่วออกมา ผมตกใจมาก คนที่เปิดเข้ามาก็คืออาจารย์มาลินีนั่นเอง ซึ่งประตูห้องผมไม่ได้ลงกลอน ขณะที่อาจารย์แกมีกุญแจสำรองอยู่แล้วก็เลยเปิดเข้ามาได้ไม่ยาก ผมได้แต่ตกตะลึง แกก็ตกตะลึงจนตาค้าง ควยผมยังลุกเด่อยู่เลย ผมอายมากแต่ก็เรียกสติกลับคืนได้แล้วรีบไปเอาผ้าเช็ดตัวมานุ่งแล้วถามแกไปว่า "อาจารยมีธุระอะไรหรือครับ"....เมื่ออาจารย์มาลินีเปิดประตูเข้ามา ผมก็ตะลึงแก็ตะลึง แต่ผมได้สติจึงลุกไปเอาผ้าเช็ดตัวมานุ่ง ในใจนั้นก็อายแทบแทรกแผ่นดินหนี แต่ก็ใจแข็งตีหน้าตายแล้วก็ถามแกไปว่า "อาจารย์มีธุระอะไรหรือครับ" แกบอกว่าจะมาทวงค่าห้องพักจากเธอน่ะสิ ผมตอบว่า "ผมยังติดต่อเพื่อนร่วมห้องไม่ได้เลย ขอเวลาผมอีกสักหน่อยเถอะครับ คิดว่าอีก 2-3 วันเขาคงกลับจากเล่นดนตรีแล้วคงมีเงินจ่ายค่าห้องให้อาจารย์"อาจารย์มาลินีนิ่งไปพักหนึ่งแล้วแกก็ก้มหน้าพูดขึ้นมาว่า "เธอจะไม่จ่ายก็ได้นะแต่ว่าเธอต้องทำอะไรให้ครูอย่างหนึ่ง" ผมดีใจมากก็เลยบอกว่า "อะไรครับ ผมยินดีทำให้อาจารย์ทุกอย่างขอให้อาจารย์บอกมาก้แล้วกัน" อาจารย์มาลินีตอบแบบอาย ๆ ว่า "ช่วยทำให้ครูมีความสุขหน่อย เพราะนานแล้วที่ครูห่างจากเรื่องนี้" ผมได้แต่อึ้ง แต่ในใจนั้นตื่นเต้นมาก เพราะหลายครั้งที่ผมชักว่าวจะต้องนึกถึงหุ่นของอาจารย์มาลินีทุกที ด้วยรูปร่างที่สูงใหญ่อวบอัด และขาวราวกับหยวกกล้วยของแกทำให้ผมคลั่งไคล้มาก ผมจึงไม่รอช้ารีบเดินไปปิดประตูลงกลอนแล้วดึงแกมากอดพร้อมกับหอมที่ซอกคอแล้วไซ้ไปทั่วตั้งแต่ใบหน้า ติ่งหู ซอกคอ จากนั้นก็ไปประกบปาก อาจารย์ได้แต่ครางอู้อี้ ส่วนมือซ้ายของผมอ้อมไปบี้สะโพกผายของแกที่กะว่าประมาณ 40 นิ้วเห็นจะได้ ขณะที่มือซ้ายก็บีบนมที่ใหญ่จนคล้อยของแกผมบดปากและบี้แกจนมันมือแล้วก็รีบปลดกระดุมเสื้อข้าราชการสีกากีของแกออกทีละเม็ดจนหมด ผมเห็นบราเซียร์ตัวใหญ่ที่ห่อหุ้มหน้าอกที่อวบใหญ่ของแก ซึ่งมีก้อนเนื้อที่ขาวมาก ผมกลืนน้ำลายอย่างฝืดคอ จากนั้นก็รีบปลดตาขอทางด้านหลังออก ทันใดนั้นนมก้อนโตก็หลุดมาอวดสายตาผม เต้าของอาจารย์ใหญ่มาก ส่วนป้านนมนั้นเป็นสีน้ำตาลค่อนข้างโตเล็กน้อย หัวนมแม้จะไม่สีชมพูเหมือน ๆ สาว ๆ เพราะแกอายุเกือบ 50 ปีแล้ว แต่ก็ชูชันและแข็งเป็นไตน่าดูดน่าเลียมาก ผมรีบงับทันที แกสะดุ้งเบาๆ พร้อมกับคราว "ซี๊ด....เสียวจังเลย อย่าทรมานครูนักเลย จะทำอะไรก็ทำเถอะ" ผมดันตัวแกลงไปนอนบนที่นอน แล้วก็ไซร้ไปทั่วตั้งแต่ซอกคอลงมาที่หน้าอกอันอวบอัด ลงมาถึงหน้าท้อง แล้วผมก็ค่อย ๆ รูดซิบประโปรงแกออกไปจนเหลือเพียงบิกินี่สีชมพู ผมเอาจมูกไปสูดดมตรงกลางหว่างขาของแก ผมได้กลิ่นหอมแปลก ๆ โชยมา สร้างความกระสันให้ผมอย่างมาก สำหรับผ้าเช็ดตัวที่ห่อหุ้มร่างกายของผมนั้นหลุดไปตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ผมเอาจมูกและลิ้นลงไปคลึงเคล้นที่จิ๋มของอาจารย์ทั้งที่ยังไม่ได้ถอดกางเกงในออกมา ดูแกเสียวมากจนตัวสั่น ผมให้แกนอนบนเตียงแล้วเอาขาพาดห้อยลงมาที่พื้น ส่วนตัวผมนั่งแทรกกลางที่หว่างขาแก มือผมค่อย ๆ รูดบิกินี่ของแกออก แล้วผมต้องตะลึงอีกครั้งเมื่อนาผืนน้อยของแกโผล่ออกมาอวดโฉม มันไม่เล็กเลย คิดว่านาผืนนี้โอ่โถงมา มีหญ้าสีดำปกคลุมอยู่ทั่ว แต่อยู่อย่างเป็นระเบียบ ผมไม่รอช้ารีบเอามือแหวกดูซิว่านาแห่งนี้มีรอยไถไปมากน้อยแค่ไหนแล้ว ก็พบว่ามันยังปิดสนิทดี อาจเป็นเพราะแกห่างเหินเรื่องนี้มานานหลายปี ถึงแม้จะผ่านการมีบุตรมาแล้ว 1 คนแต่สภาพยังดีอยู่ ผมเอาลิ้นเซาะพร่องนาผืนนั้นเบา ๆ อาจารย์มาลินีสะดุ้งโหยงและบอกว่า "ครูเสียวมาก สามีครูที่ตายไปยังไม่เคยทำแบบนี้กับครูเลย ครูอยากลองแบบนี้มานานแล้ว ช่วงยทำให้ฝันของครูเป็นจริงหน่อยนะ....ซี๊ด...อูยยย....โอว...ที่รักจ๋า"ผมละเลงลิ้นอย่างสุดฝีมือตามแบบที่เคยอ่านมาจากหนังสือและจากที่เคยทำกับแฟนสาวมา 2-3 ครั้ง ขณะที่มือซ้ายของผมก็เอื้อมไปบีบนมอันอวบใหญ่ของแก ส่วนมือขวาก็แทงเข้าไปในหลืบรูของแกเบา ๆ จนแกต้องบิดตัวไปมาด้วยความทรมาน สักพักนึงร่างของแกก็กระตุกเบาๆ หน้าของแกเชิดขึ้นและตาค้าง แสดงว่าแกเสณ้จไปแล้ว 1 รอบจากเพลงลิ้นของผม
"ซี๊ด....เอกจ๋า (ชื่อผม) ครูทนไม่ไหวแล้ว จะทำไอะไรก็ทำเถอะ อย่าทรมานครูเลย ครูเสร็จไปแล้ว 1 ที ตอนนี้ครูอยากให้เธอเอาไอ้นั่นมาใส่ครูสักที" "ได้เลยครับครู"ผมไม่รอช้ารีบจับเจ้ามังกรตัวน้อยจ่อเข้ารูสวาทของแกที่มีน้ำเปียกเยิ้มเหมือนเป็นการเชื้อเชิญให้เข้าไปทักทายทันที แล้วค่อย ๆ กดลงไปเบา ๆ มันเข้าไปได้ไม่ยากนัก แต่มันก็ทำให้อาจารย์มาลินีตัวสั่นเทิ้ม กรงเล็บของแกจิกที่หลังของผมอย่างแรง แต่ผมไม่สนใจเดินหน้าสาวช้า ๆ "อา....เสียวจังเลย เอกจ๋า....ของเธอไม่เบาเลยนะ" ผมซอยช้า ๆ ไปสักพัก สายตาของผมกับของอาจารย์ก็ประสานกัน เราไม่เอื้อนเอ่ยวาจาต่อกัน เพราะช่วงนั้นเราทั้งคู่ต่างก็ตกอยู่ให้ห้วงของความสุขและความเสียวจนสุดซึ้ง ร่องสวาทของอาจารย์ตอดรับมังกรผมเบา ๆ เป็นระยะ ๆ ผมเสียวหัวมาก และผมก็เร่งเครื่องเร็วขึ้น ๆ จนเตียงสั่น แกได้แต่ร้องครางว่า "ครูทนไม่ไหวแล้ว อาาา.....เสร็จแล้วที่รัก ครูเสร็จแล้ว โอยเสียวที่สุดเลย อาาา"อาจารย์ดึงหน้าผมไปจูบปากแลกลิ้นกัน จากนั้นแกบอกว่า "ครูรู้นะว่าเธอยังไม่เสร็จ มานี่ครูจะทำให้" แล้วแกก็พลิกตัวขึ้นมาให้ผมนอนหงายลงไป อาจารย์ขึ้นคร่อมบนตัวผม แกค่อย ๆ จับมังกรของผมจ่อที่รูสวาทของแกแล้วก็กดลงมาเบา ๆ ผมเด้งสวนทันที แกร้องว่า "อุ๊ย....เล่นบ้า ๆ คอยดูนะจะขย่มให้ตอหักเลย" ผมบอกว่า "เอาเลยครับครู เอาให้เต็มที่ ตอนนี้ผมเป็นของครูแล้ว" อาจารย์มาลินีเริ่มทำหน้าที่จ๊อกกี้ควบอาชาอย่างเต็มที่ แกทั้งโยกทั้งคลึงทั้งบดทั้งขยี้จนผมเกร็งไปทั้งตัว ขณะที่แกขย่มไปนั้นหน้าอกที่ใหญ่จนคล้อยและขาวอวบของแกก็กระเพื่อมไปมา จนผปฃมอดใจไม่อยู่ต้องเอื้อมเอามือไปบีบเคล้นอย่างเมามัน แกขย่มไปสัก 10 นาทีผมก็เริ่มไม่ไหวจึงบอกแกว่า "ครูครับผมทนไม่ไหวแล้วนะ ผมจะเสร็จแล้ว" ...."เหรอจ๊ะที่รัก เมียก็กำลังจะเสร็จเหมือนกัน" แกขย่มเต็มที่จนเฮือกสุดท้าย น้ำของผมก็ฉีดเข้าไปในรูสวาทของแกอย่างเนืองนอง ขณะที่แกเองก็มีน้ำทะลักออกมาอย่างมากเหมือนกับฉี่แตกเลย จนที่นอนผมเปียกไปหมด เราเข้าเส้นชัยพร้อมกันทั้งคู่ อาจารย์ฟุบลงมาแนบออกผมแล้วบอกว่า "ครูมีความสุขจังเลย ครูไม่ได้เจอเรื่องแบบนี้มานานมากแล้ว เธอสัญญากับครูได้ไหมว่าจะทำให้ครูมีความสุขบ่อย ๆ" ผมตอบไปอย่างไม่ลังเลว่า "ได้ซิครับ ก็ตอนนี้ครูเป็นเมียผมแล้วนี่ ผมอยากจะบอกความจริงว่าก่อนหน้านี้เวลาผมชักว่าวผมจะแอบคิดถึงหุ่นของครูเสมอ"....เหรอจ๊ะ ครูไม่เชื่อหรอก ใครจะมาสนใจคนแก่อย่างครู"...." ก็ผมนี่ไงครับ และวันนี้ฝันผมก้เป็นจริงจนได้ เมียจ๋า ผัวมีความสุขมากที่ได้เอากับเมีย"...."จ๊ะ ผัวจ๋า เมียก็มีความสุข ต่อไปผัวต้องเอาเมียทุกวันนะ"..."ได้ซิจ๊ะ ตอนนี้ผมเริ่มแข็งอีกแล้ว เรามาต่อกันดีกว่าครับ""อะไรกัน เมียยังไม่หายเหนื่อยเลย จะเอาอีกแล้วเหรอ นี่คิดจะแกล้งคนแก่ล่ะซิ....อุ๊ย ลงไปเลียอีกแล้ว เมียยังไม่ได้ล้างเลย มันสกปรกออก....อูยยย.....เสียวจังที่รัก มาเดี๋ยวเมียอมให้......."

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #1 on: October 29, 2011, 03:50:41 pm
 (003;thank you

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #2 on: October 29, 2011, 09:20:27 pm
(007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007; (007;