close buttonclose buttonclose button
ลูกเลี้ยงที่รัก

ลูกเลี้ยงที่รัก

หนูอยากลองของ · 54788

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 18, 2009, 12:06:45 am

เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับตัวผมเองหลังจากได้แต่งงานกับแม่ม่ายลูกติด 2  คน ลูกสาวคนหนึ่งอายุ 17 ปีชื่อชมพู่ อีกคนนึงอายุ 15 ปีชื่อส้ม เราอยู่ด้วยกัน 4   คนพ่อแม่ลูกมาโดยเป็นสุขทุกอย่าง  แต่เหตุการณ์ไม่น่าที่จะเกิดขึ้นกับผมก็เริ่มขึ้นเมื่อ 2 อาทิตย์กว่าๆนี้เองหลังจากที่เราทั้ง 4 คนกลับไปบ้านที่ จ.กาญจนบุรี อ.ท่าม่วง แล้ววันนั้นผมเหนื่อยจากการเดินทางมากกว่าจะถึงบ้านก็เย็นมากแล้วภรรยาผมขอไปหาพี่สาวเขาที่อ.แหลมทองโดยนำลูกส้มไปด้วย ผมเลยไม่ขอไปด้วย กลายเป็นว่า ผมเลยอยู่กับชมพู่ลูกเลี้ยงลำพัง  2 ต่อ  2  ผมได้ถามชมพู่ว่าทำไมไม่ไปชมพู่บอกว่าขี้เกียจไปแล้วบอกว่าแม่บอกไว้ว่าจะค้างบ้านพี่สาวเลยไม่ต้องรอให้กินข้าว และ นอนได้เลยผมเลยบอกชมพู่ว่าขอเอนหลังซักพักแล้วค่อยไปหาซื้ออะไรมากินกันผมเผลอหลับไป  2  ชม.กว่าๆหลังจากนั้นผมรู้สึกว่ามีใครมาสะกิดอยู่ข้างๆผมๆเลยหรี่ตาดู ก็พบว่าเป็นชมพู่นั่นเองผมเลยแกล้งหลับทำเป็นไม่รู้เรื่อง   เมื่อชมพู่เห็นดังนั้นก็รีบเดินไปล็อคประตูหน้าบ้านและมาล็อคประตูห้องแล้วค่อยๆเดินเข้ามาหาผมชมพู่ค่อยๆถอดเสื้อผ้าตัวเองออกแล้วลงมานั่งใกล้ๆ ผมมือของชมพู่ค่อยๆ    ถอดกางเกงของผมออกจนไม่เหลือแม้กางเกงในดูท่าทางชมพู่ตื่นๆและรีบร้อนมากคงกลัวว่าผมจะตื่นเมื่อท่อนล่างผมถูกแก้ออกแล้วหัว**ผมจึงได้พงาดออกมาตรงหน้าชมพู่เธอค่อยๆลูบมันจนกระทั่งมันแข็งตัวซึ่งควยของผมมีขนาด7คูณ8 นิ้วชมพู่ค่อยๆใช้ลิ้นเลียที่ตรงปลายหัวควยของผมก่อนที่จะรูดมันเข้าปากจนหายไปทั้งอันแล้วเธอค่อยๆรูดขึ้นลงช้าๆมาถึงตอนนี้ผมทนไม่ไหวและไม่สนอะไรแล้วผมจึงลืมตาขึ้นกดหัวชมพู่ลงไปเบาๆซึ่งตอนนั้นชมพู่รู้สึกตกใจมากที่ว่าผมไม่ได้หลับอย่างที่คิดผมไม่พูดพร่ำทำเพลงแล้วรีบเล่น  ท่า69กลับหัวกลับหางตัวเองมาเลียจิ่มของชมพู่ซึ่งชมู่เองก็ได้ดูดและเลียหัวควยของผมอยู่ด้วยเรามีความสุขมากชมพู่นั้นดูเหมือนว่าจะทนลิ้นผมไม่ไหวได้เกร็งกระตุกถี่ๆ 2-3 ครั้งแล้วคายหัวควยผมออกปากก็ร้องว่าโอ้ว...พ่อจ๋าหนูไม่ไหวแล้ว...โอ้ว...กรี้ด...    โอ้วแล้วร่างกายชมพู่ก็เกร็งสุดๆมือของชมพู่ได้จิกหน้าผมลงไปที่หอยของเธอสุดแรงแล้วหยาดน้ำรักของชมพู่ก็ได้ทะลักออกมาผมหาได้หยุดไม่ผมยังคงเลียหี   ชมพุ่ต่อไปจนชมพู่ได้ผลักตัวผมออกบอกว่าเสียวใจจะขาดอยุ่แล้วผมเลยไม่รอช้ารีบดันร่างชมพู่ลงแล้วเอาควยขนาด7คูณ 8ใส่เข้าไปทันทีชมพู่ร้องให้ร้องเสียงหลงว่าโอ้ยเจ็บๆ...พ่อหนูเจ็บ...เอาออกก่อนโอ้ย...ผมจึงค่อยๆจูบปากชมพู่และเลียหัวนมชมพู่จนกระทั่งหีของ ชมพู่เริ่มมีน้ำเยิ้มอีกครั้งผมจึงค่อยๆสอดควยเข้าไปคราวนี้ได้ผลเกินคาดหีของชมพู่ตอดรัดควยผมแน่นผมจึงค่อยๆซอยเข้าๆออกๆช้าๆชมพู่ซู๊ดปากบอกผมว่าผัวจ๋า..พ่อจ๋า....เร็วๆหน่อยหนูทนไม่ไหวแล้ว...พ่อจ๋า..ผัวจ๋าผมจึงเร่งซอยสุดแรงชมพู่ครางเบาๆ...โอ้ว..โอ้วๆๆ..พ่อจ๋า...มันส์จริงๆ....เร้วๆหน่อยจ๊ะพ่อจ๋า...ผัวจ๋า...พู่จะถึงแล้วโอ้วว์... ผมจึงเร่งซอยสุดแรงจนในที่สุดขมพู่ทนไม่ไหวบอกผมว่าพ่อจ๋า....ผัวจ๋า...เมียทนไม่ไหวแล้วจะถึงแล้ว...โอ้วว์แรงๆ ..โอ้วว์ผัวจ๋าเมียถึงแล้ว....โอ้วๆๆๆ....โอ้วว์ว่าแล้วชมพู่ก็ร่างเกร็รงกระตุกอีกครั้งเล็บมือจิกหลังผมภายในหีขมพู่ตอด  รัดควยผมแน่นผมไม่รอช้ารีบซอยและพ่นน้ำเงี่ยนใส่ในหีชมพู่ทันทีหีของชมพู่ยังคงตอดแน่นเร็วและถี่ผมและชมพู่มีความสุขมากหลังจากเย็ดกันเสร็จผมจึงถามชมพู่ว่าทำไมถึงทำอย่างนี้ชมพู่บอกว่าชอบผมมานานแล้วและเคยแอบดูเวลาผมกับแม่เธอเอากันเป็นประจำ และ  เธอยังบอกผมว่าเธอไม่ต้องการจะมีแฟนหรือแต่งงานทั้งนั้นเธอต้องการอยู่กับผมซึ่งผมได้กอดเธอแน่นและจูบเบาๆแล้วเราก็ไปล้างตัวในห้องน้ำคืนนั้นเราได้เย็ดกันต่อจนเช้าผมได้สอนชมพู่อีกหลายท่าซึ่งแต่ล่ะท่าผมไม่เคยทำกับแม่ของเธอเลยหลังจากนั้นจนทุกวันนี้เรายังหาโอกาสเย็ดกันเรื่อยมาครับ

Offline bigkito

• เสียว: 1
Reply #1 on: November 26, 2009, 08:37:41 pm
ขอบคุณคับ

Offline Nakornlumdoun

• Sr. Member
    • เสียว: 0
Reply #2 on: December 07, 2009, 09:37:39 pm
☆┌─┐ ─┐☆
 │▒│ /▒/
 │▒│/▒/
 │▒ /▒/─┬─┐
 │▒│▒|▒│▒│ Thank You !
┌┴─┴─┐-┘─┘
│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You
└┐▒▒▒▒▒▒┌┘
 └┐▒▒▒▒┌┘
 \____/

Offline bigkito

Reply #3 on: March 29, 2010, 01:40:52 pm
ขอบคุณคับ (00;

Offline popeye

• เสียว: -1
Reply #4 on: April 17, 2010, 05:02:36 am
 (5; (007; (5; (010; (6; (7; (011; (003; (1212;

Offline brrpt

• Master Hero
  • *
Reply #5 on: December 25, 2010, 11:23:23 pm
 (19; (19; (19; (19; (19;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #6 on: December 25, 2010, 11:48:30 pm
(007; (007;...สุดยอดพ่อเลี้ยง... (007; (007; (007;

Offline brrpt

• Master Hero
  • *
Reply #7 on: January 01, 2011, 03:48:55 pm
 (19; (19; (19; (19; (19;ช.........ชอบมากๆๆเด็กๆๆๆๆ

Offline birdrock

Reply #8 on: January 02, 2011, 01:10:29 am
+1ja