close buttonclose buttonclose button
เมื่อสาวใหญ่ให้ท่า

เมื่อสาวใหญ่ให้ท่า

เรื่องเสียว · 105932

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

สวัสดีครับเพื่อนๆ ชาวสวิง ผมเองก็ได้อ่านเรื่องราวของเพื่อนๆมาสมควรนะครับ พอดีวันนี้มีประสปการณ์กับสาวใหญ่มาเล่าให้เพื่อนๆ ฟังกันบ้างนะ ครับฝากให้คนที่ชอบสาวใหญ่วัย50 นิดๆ เรื่องที่ผมเล่านี้ รับรองว่าเป็นเรื่องจริงเท่าที่จำเหตุการณ์ได้นะครับ (อาจยาวไปหน่อยนะ) เรื่องก้มีอยู่ว่า ตัวผมเอง อยู่ทางภาคเหนือนะครับ ทำธุรกิจส่วนตัว ร้านอาหาร วันนั้นก็ประมาณวันที่ 20 ที่ผ่านมานี่เองครับ ก้มีคนโทรศัพท์มาสั่งอาหารที่ร้นของผม เป็นอาหาร กล่อง อยู่ 4 กล่อง ให้เอาไปส่งที่ บ้านพักของข้าราชการด่านศุลกากรครับ ผมก้เป็นคนเอาไปส่งเอง พอไปถึงที่นั่น ก้ขึ้นไปส่งที่อาคาร เพราะผมรู้จักกับคนที่นั่นอยู่แล้วครับ แต่ช่วงวันปกติก้เลยเงียบๆหน่อย พอดีมีคนออกมารอรับ อาหารอยู่ที่หน้าห้อง ก้เรียกผมเข้าไป เห็นพวก ทั้ง ภรรยาของ เจ้าหน้าที่ ด่านบ้าง ภรรยานาน ด่านบ้าง ก้นั่งเล่นไพ่กันอยุ่ครับ เล่นไพ่รัมมี่กัน ตัวผมเอง เห็นเขาเล่นก็ ไปนั่งดุอยู่ประมาณ ครึ่งชั่วโมง เพราะปกติผมก้ชอบเล่นอยู่แล้ว แต่ไม่ถึงกับติดนะครับ ก่อนผมจะกลับ ผมก้เลยบอกว่า วันหลังถ้าขาดขาก็โทรเรียกกันบ้างนะครับ ผมเองก้อยากเล่นเหมือนกัน ที่ผมบอกไปแบบนั้นก็ คนที่เล่นส่วนใหญ่ก็รู้จักกับผมดีทุกคน จากนั้นผมก้กลับไปที่ร้านทำงานตามปกติ อยู่มาอีก 2 วัน ที่บ้านพักของด่านก็โทรมาหาผมอีก บอกว่า ขาด1ขา คือขาไพ่นะครับ ผมก้ออกไปเล่นกับเขา ผมก็ไปตามปกตินะครับ ตอนแรกๆ ก้ไม่ได้คิดอะไร ไปถึงก้มีคนรออยุ่ 3 คนครับ เป็น ผู้หญิงทั้งหมด ผมเป็นผู้ชายคนเดียว แต่ผู้ญ ที่เล่นส่วนใหญ่ก้เป็นผู้ใหญ่นะครับ อายุ 40 ขึ้นกันทั้งนั้น แต่ก็อย่างว่าครับ อายุ40 แต่ดูทุกคนก้ยังดูดีทุกคนนะ เพราะไม่ได้ทำงานหนักอะไร สามีเลี้ยง เพราะคุณนาย นายด่านส่วนใหญ่สบายๆ ทั้งนั้นไม่ได้ทำงานหนัก เลยดูอ่อนกว่าวัยทุกคน แต่คนที่ผมสะดุดตาที่สุดก้คือ คนที่ชื่อคุณ น (ผมขอใช้ชื่อตัวย่อนะครับเพราะกลัวคนรู้จักชื่อท่าน) ความจริงผมกับคุณ น ก้รู้จักกันเป็นการส่วนตัวอยู่แล้วครับ แต่ไม่ค่อยกล้าทักกัน เพราะ คุณ น เป็น ถึงอดีตภรรยาของหัวหน้าด่าน ที่อ.ของผม แต่ตอนนี้เขาเลิกกันแล้วคุณ น ก็ยังไม่เอาสามีใหม่นะ ผมจึงเคารพท่านหน่อย และที่สำคัญ ท่านก็รู้จัก พ่อกับแม่ของผมเป็นอย่างดีด้วย เราเล่นไพ่กัน ตั้งแต่ช่วงประมาณ 10 โมงเช้า ผมก็เล่นไป และก็คุย หยอกล้อกันไปในวงไพ่ จนผมเองก็กล้าพูดเล่น พูดแซวกับคุณ น บ้าง และผมก้รู้มาว่าที่คุณ น กับนานด่านคนนี้เลิกกัน เพราะคุณ น แกแอบเล่นชู้ครับ เล่นไปเล่นมาก็กลับเป็นผมที่ได้เงินอยู่คนเดียว ก็ได้อยู่ประมาณ 3 พันกว่าบาทครับ แต่ที่เหตุการณ์ที่เป็นชนวน เริ่มก็คือ ขณะที่เล่นอยู่ พอดีคุณ น เงินหมดครับ และแกก็ไม่ได้กดเงินมาด้วย แกก้หมดไปประมาณ 2,000 บาทนี่แหละ ผมก้เลยให้แกติดผมและจดลงบัญชีไว้ จนถึงช่วงเย็นประมาณ บ่าย 4 โมง ก็ถึงเวลาเลิกเล่น เพราะทุกคน ต้องไปรับลูกที่โรงเรียนและที่สำคัญ สามีก็จะเลิกงานแล้วด้วย ปรากฏว่าคุณ น ติดผมไว้อยู่ 1,200 บาทพอดี จากนั้น เราก้เดินลงมาจา บ้านพัก และก้กลับมาบ้านกัน คุณ น ไม่ได้พักที่บ้านนายด่านครับ แกอยู่บ้านส่วนตัวห่างออกไปประมาณ 3 กิโลเมตร ก่อนแยกทางกันคุณนาก็บอกว่า เงินที่ติดค้างไว้พรุ่งนี้ค่อยมาเอานะ ผมก้เลยแลก้งบอกว่า ไม่เป็นไรหรอก เอาไว้เลี้ยงเหล้าผมแทนก็ได้ แล้วทั้งผมทั้งแกก้หัวเราะใส่กัน และแยกกันลับบ้าน ผมเองก้ต้องกลับไปอยู่ที่ร้านต่อเพราะออกมา ทั้งวัน จนเวลาผ่านไปถึงช่วงประมาณ 1 ทุ่ม คุณ น ก้โทรมาหาผมครับ และบอกว่าวันนี้มา ดื่มเหล้าที่บ้านได้รึเปล่าจะเลี้ยงผม ผมก้เลยถามไปว่าพุดจริงรึพูดเล่น แกบอกว่าพูดจริง มาได้รึเปล่า ผมก้ตอบตกลงสิครับ ผมนัดไว้ 2 ทุ่มว่าจะไปหาแกที่บ้าน จากนั้นผมก้บอกคนที่ร้านและแฟนผมว่า เพื่อนโทรชวนไป ดื่มเหล้า ก้เลยกลับเข้าบ้าน อาบน้ำแต่งตัว เพราะปกติผมเอง ก้ชอบเที่ยวชอบดื่มอยู่แล้ว ถึงเวลานัดผมก็ขับรถไปที่บ้านคุณ น ซึ่งก็ไม่ไกลจากบ้านผมเท่าไหร่ ไปถึงคุณ น แกก็อยู่บ้านคนเดียวอยู่แล้ว เรื่องนี้ตัวผมเองก็รู้ เพราะแกมีลูกชาย อายุมากกว่าผม แต่อยู่ที่ กทม . คุณ น อายุประมาณ 50 นะครับ เป็นคนผิวขาว อวบ ถือว่า สวยเลยนะครับ แกก็ชวนผมขึ้นไปนั่งในบ้านครับ ไปถึงผมก้ถาม เธอว่ากินกันกี่คนเหรอ แกบอกว่าแค่เรา 2 คน ผมก้แอบนึกในใจอยู่นะว่า แกคงคิดอะไรอยู่แน่ และที่สำคัญผมก็ คิดกับคุณ น เหมือนกันนะ เพราะแกทั้ง ขาวทั้งอวบ แกทำกับแกล้มไว้ 2 อย่างครับ เราก็นั่งดื่มกันไป คุยกันไปเรื่อยเปื่อย จนผ่านไปประมาณ ครึ่ง ชั่วโมง เราเองก็เริ่มมึนๆหน่อย แกบอก ขอตัวไปอาบน้ำก่อน นะ นั่งรอไปก่อน แกก็เข้าห้องไปอาบน้ำ ระหว่างที่นั่งรอ ผมก็ตื่นเต้นนะครับว่าจะหาวิธิคุยกับเธอเล่นยังไงดี ให้เธอรู้ว่าผมอยากมีอะไรกับเธอ แต่ดูตัวเธอเองก้ต้องอยากมีอะไรกับผมอยู่แน่ ไม่งั้นก็คงไม่ชวนมาที่บ้าน แต่ตัวผมเองก็ไม่ได้เตรียมพร้อมหรอกครับ ถุงยางอนามัยก็ไม่ได้เอาไปด้วย ผมนั่งคิดไปดื่มไป ประมาณ ครึ่งชั่วโมง แกก็ออกจากห้องมา พร้อมกับใส่ชุดนอน สายเดี่ยว เปิดหลัง ผมก็นั่งมองแก แต่ก็ไม่พูดอะไรแกถามว่ารอนานไหม ผมก้ตอบว่าผมรอได้ จานั้นก็ดื่มกันตอไป อีก จนถึงประมาณครึ่งขวดครับ ตอนนี้ดูท่าทางแก เริ่มเมาแล้วนะ แต่ผมยังมึนๆ อยู่เพราะปกติผมก็ดื่มเก่งอยู่แล้ว แกถามผมว่า เมารึยัง ผมก็เลยแกล้งพูดไปว่า ถ้าผมเมาแล้วขับรถกลับบ้านไม่ได้จะทำไง แกก็เลยตอบว่า ก็เรียกให้แฟนผมมารับสิ ผมก้บอกว่า ผมไม่ได้บอกแฟนว่าผมจะมาดื่มกับ คุณ น นะครับ แกก็ถามต่อไปว่าแล้วบอกพ่อกับแม่รึเปล่าล่ะว่ามาที่นี่ ผมบอกว่าไม่ได้บอกใครซักคนเลย แกก้บอกว่า งั้นก็ดีแล้ว แล้วอยู่แกก็พูดขึ้นมาว่า ได้ข่าวว่าผมนี่เที่ยวผู้หญิงเก่งเหรอ เพราะผมชอบเที่ยวตามร้านอาหาร คาราโอเกะกับเพื่อนๆ บ่อย เที่ยวเก่งแบบนี้ก้คงเอาเก่งล่ะซิใช่ไหม แกถามผม ผมเลยบอกไปว่า ไม่รู้สิ จะลองไหมล่ะ ผมไม่พูดเปล่านะ แต่ลุกเดินไปนั่งโซฟาตัวเดียวที่แกนั่งอยู่ฝั่งตรงข้ามกับผม แกเลยบอกผมว่าไปปิดประตูหน้าบ้านก่อนดีไหม ผมเลยเดินไปปิดประตูและกลับมานั่งที่เดิม พอยิ่งไปนั่งใกล้เท่าไหร่ ความหอมจากน้ำหอมก็ทำให้ใจผม สั่นไหวไปหมดแล้วตอนนี้ ผมเลยแลก้งพุกกับคุณ น ว่า 50 แล้วยังสวยอยู่นะครับ แกบอกว่าจะไปสวยสู้สาวๆ คาราโอเกะได้ไง ผมเลยแลก้งจับ นั่น จับนี่แกไป บริเวณช่วงแขน และช่วงไหล่ แกก็ไม่ได้ว่าอะไรนะกลับบอกว่าดี กำลังเมื่อยอยู่พอดี ทีนี้ก็เข้าทางผมสิครับ ผมเลยบอกว่า ให้ผมนวดให้ไหมล่ะ ผมก้เลยลุก และให้แกนอน ยาวกับโซฟาที่นั่ง อยู่ และผมลงไปนั่งข้างๆ แกผมเริ่มจาก จับบีบ ตั้งแต่น่อง เลื่อยขึ้นมา จนถึงก้น หลังและไหล่ ผมก็ บีมไป พุดไปหลายๆเรื่องครับ จากนั้นผมก็อดไม่ไหวแล้ว จับแกพลิกหน้า และบรรเลงจูบแลกลิ้นกันเลยครับ ปากแกหอม หวานมากเลย และแกเอง ใช้ลิ้นเก่งมาก ปากผมก้ทั้งดุด มือก้ไม่อยู่สุขล่ะครับ ลูบไล้ขึ้นมาจนถึงกางเกงใน ผมก็ดึงกางเกงในแกออกมา แกก็แกล้งพุดเป็นพิธีว่าจะทำอะไร มันไม่ได้นะ เราพอกันดีไหม มาถึงขนาดนี้ผมพอก้บ้าแล้วครับ หลังจากจัดการ กางเกงในเสร็จผมก็มาที่ ยกทรงครับจัดการถอดออก แต่ยังไม่ได้ถอดชุดนอนแกนะครับ ผมกำลังจะเอาหน้า ซุกไปที่หว่างขาของแก แกก็บอกว่า ขอหยุดก่อนได้ไหม ผมก้หยุดและก้ก็ให้ผม ขึ้นมานั่งที่โซฟาเหมือนเดิม แกบอกว่า ให้แกใช้ปากให้อย่างเดียวได้ไหม ผมก้ตอบว่าได้ แกบอกว่าถ้าได้เสียกันไปแล้ว กลัวว่าความสัมพันธ์จะไม่เหมือนเดิม ผมก็เลยปล่อยให้แกใช้มือล้วงเข้ามาในกางเกงผม แต่แกล้วงยากหนอ่ยเพราะผมใส่ยีนส์ไป แล้วผมก็ลุกขึ้นถอดกางเกงออกทั้งหมด เหลือแต่น้องชาย ของผม ตรงปาก ของแกพอดี แกนั่งคุกเข่าอยู่ จากนั้นผมก็นั่งลงที่โซฟา แกใช้มือจับเข้ามาแบบเต็มๆ กำมือเลย และก้บอกว่า ใหญ่ใช้ได้นะนี่ แต่ผมนี่เสียวไปหมด แทบจะแต่แล้วครับ มือคุณ น นุ่ม มากๆ แกชักเล่นเป็นพิธี ก็บรรเลงใช้ปลายลิ้นเลียไปรอบๆ ที่หัวของน้องชายผม ผมนี้นั่งตัวเกร็ง หลับตาเลยครับ แกใช้ลิ้นเก่งมากๆ ผมยอมรับเลยว่าตั้งแต่ผมผ่านผู้ หญิงมานี่ คุณ น ใช้ปากเก่งที่สุด แกทั้งดูดทั้งเลีย ลูกอัญฑะ ของผมดดยไม่รังเกียจ ปากก้บ่นพึมพำว่า ใหญ่ดี นะ และก็ครางในลำคอ แกดูดให้ผมไปประมาณไม่ถึง 5 นาทีผมบอกว่าไม่ไหวแล้วครับคุณ น ผมจะแตกแล้วนะ ผมเลยถามว่าผมขอแตกในปากคุณ นได้ไหม แกก้บอกว่าได้สิ จากนั้นแกก้ก้ตุกอีกประมาณ 5 ที ผมแตกใส่เต็มปากคุณ น เลยครับ จนล้นออกมา ผมนึกว่าแกจะเอาไปบ้านทิ้งซะอีก แต่แกกลับ กลืนลงคอไปหน้าตาเฉยเลย และก็บอกว่า หวานดีนะ ผมก้ได้แต่ยิ้มๆ แล้วเราก็ลุกจากโซฟา ประคองกันไปในห้องน้ำตอนแรกผมก็กะว่าล้างเสร็จผมก็จะกลับบ้าน แต่พอเข้าไปล้าง เจ้าหนูของผมกลับยังไม่ยอมอ่อนลงเลย แกเลยแววมาอีกว่า อึดดีนี่เรา เดี๋ยวดูดให้ต่อนะ ว่าแล้วแกก้เดินมาดูดให้ผมต่อในห้องน้ำ ทีนี้พอดูดไปผมก็บอกว่าไม่ไหวแล้วผมขอ เอาคุณ น เถอะนะครับแกก้บอกว่า มันไม่ได้นะ แต่ตอนนี้ผมไม่ฟังแล้วครับถอด น้องชายออกจากปากและประคองเธอเข้ามาที่ห้องเลยครับ ตัวแกเองก็บอกว่าไม่เอา ไม่ดี อย่างเดียวและแกก้ถามผมว่าไม่มีถุงยางเหรอผมบอกว่าผมไม่มีนะไว้ใจผมรึเปล่า แกก้กลับมาย้อนถามผมว่าแล้วผมล่ะ ไว้ใจตัวเธอรึเปล่าผมก้บอกว่าไว้ใจอยู่แล้ว แล้วแกก็ไม่พูดอะไรต่อ แต่ก็ไม่ขัดขืนนะครับ พอถึงห้องผมก้เปิดไปห้อง และดันเธอเอนหลังลงที่เตียงทันที และก็จัดการ ถอด ชุดนอนที่เหลือของแกออกทั้งหมด ซึ่งตอนนี้เองผมก็ได้เห็น หุ่นทั้งหมด ของคุณ น ตรงหน้าผมอย่งชัดเจน อกแกก้ประมาณ 32 นะครับ หัวนมเม็ดเล็กนิดเดียว ก้หย่อนบ้างนะครับ ไม่ถึงกับยาน ก็มีหน้าท้องบ้าง ตามประสาอายุ 50 แต่ผมดูไปที่หว่างขาสิครับ ขนของแกมีไม่มากเท่าไหร่ และหอย แกก็ไม่ดำมากด้วยผมสำรวจครบแล้วก็ บรรจงซุกหน้าไปที่หว่าของของคุณ น ทันที ซึ่งตอนนี้มันมีน้ำเฉะไปหมดแล้วครับ ผมทั้งดูด ทั้งเม้มเม้ด ติ่งของเอ หอยเธอหอมมากๆ ครับ ส่วนเธอตอนนี้ก็ร้อง ครวญครางใหญ่เลยครับ บิดตัวไปมา และปากก้ยัง บ่นอยู่ว่า ไม่ดีนะ ไม่เอา อยู่ตลอดเวลาครับ ผมใช้ลิ้นพอประมาณก็ขึ้นควบ จับของผมยัดเข้าไปทันทีครับ เรพาะตอนนี้มันลื่นมากๆ จนผมแทบไม่ต้องออกแรงมาก แต่ก็ไม่ถึงกับกลวมนะครับ พอเข้าได้ผมก็เริ่มซอยอย่างช้าๆ แล้หยุดแช่ไว้ แล้วก้มตัวลงไปดุดหน้าอกของแกครับ ผมทั้งบีบ ทั้งดูด ส่วนแกก็แอ่นหน้า อก รับและขยับก้น ส่ายไปมาครับ แกบอกกับผมว่า เสียวมากๆ เลย ตั้งแต่เลิกกับ สามีมาไม่เคยมีความสุขอย่างนี้มาก่อนเลย ผมก็บอกกับแกตรงๆนะคครับว่า เอากับคุณ น มันส์กว่าเมียผมซะอีก ไม่คิดว่าสาว ใหญ่จะเอามันถึงขนาดนี้ แกก้ยิ้ม นะและก้บอกว่าซอยแรงๆหน่อยนะชอบผมก็ตามใจเอาตามเธอสั่งครับ จับเธอนอนคว่ำแล้วกระแทกทางด้านหลัง ท่านี้ดูแกชอบมากๆ ครับ ครางใหญ่เลย ผมกระแทกประมาณไม่ถึง 5 นาทีบอกว่าผมใกล้เสร็จแล้วขอแตกในได้รึเปล่า แกก้ไม่พุดนะครับ ได้แต่คราง ฮือๆ ผมจงกระแทกอีก 2-3 ครั้ง ก้แตกเต็มรูเธอเลยครับ และก้หมดแรง นนอทับเธออยู่ และก็บรรจงจูบลงแผ่นหลังเธอเบอาๆและก้บอกกับเธอว่า ผมอยากจะเอากับเธอมานานแล้วรุ้รึเปล่า เธอเองก็บอกว่า อยากลองกับผมมานานแล้วเหมือนกัน ไม่งั้นไม่แลก้งโทรไปสั่งกับข้าวหรอก แล้วเธอก็บอกว่า อย่าบอกให้ใครรู้ล่ะว่าแอบมีอะไรกันเพราะเธอเองก็มีหน้าตาทางสังคม ผมผมก็บอกกับเธอว่าผมเคารพเธอนะครับ แล้วเอก็บอกให้ไปล้างตัวและกลับบ้านได้แล้วเดี๋ยวแฟนจะโทรตาม เพราะตอนนั้นก็ใกล้เที่ยงคืนแล้ว ผมก็แต่งตัวกลับบ้าน และแกก้บอกว่าแล้ววันหลังค่อยมาใหม่นะ เธอพร้อมเสมอเพราะอยู่คนเดียวและเหงาด้วย แล้ววันหน้าผมจะมาเล่าเรื่องได้สวิงกับเพื่อนคุณ น แบบ 2 ญ 1 ชายให้ฟังนะครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงนะครับ อาจยาวไปหน่อยนะ

Offline kunger

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #1 on: June 09, 2010, 04:38:12 pm
 (2;

Offline mitt1999

• เสียว: 3
Reply #2 on: June 10, 2010, 04:08:38 pm
แจ่มมมากครับท่าน

Offline kk58

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #3 on: June 16, 2010, 08:42:04 am
ขอบคุณ (01;

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #4 on: June 16, 2010, 10:36:55 am
เล่าซะแตกเลยเรา (19;

Offline manud

• Sr. Member
    • Email
Reply #5 on: June 30, 2010, 08:46:23 pm
อยากเจอแบบนี้บ้างจัง เหงาอยู่ไกลบ้าน ชอบนะผู้หญิงสูงวัย

Offline twitch

• Jr. Member
  • **
Reply #6 on: July 01, 2010, 04:14:17 pm
แจ๋วมาก

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #7 on: July 11, 2010, 07:08:11 pm
Thanks krub.