close buttonclose buttonclose button
สำรอง

สำรอง

ninnin · 18522

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ninnin

• Full Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
on: June 05, 2010, 12:26:34 am
ติดเรื่องของเวลาครับ ตอนนี้เล่าต่อได้แล้ว
อาผมถามไปนอนไหนมา ทำไมหายไป ผมบอกคุยกะพี่ยามเพลินไปหน่อย
ตอนสายๆหมอโทรบอกให้อาเอารถออก ไปเที่ยว เขาตะเกียบ เพลินวาน แวะซื้อของมินิมาท เด็กๆชอบใจใหญ่ หมอคุยกะอาแบบไม่มีอะไรให้สังเกตว่ามะคืน เจออะไรมาบ่าง พอตอนเย็นเด้กๆลงเล่นน้ำ ที่หาดหัวหิน และลงสระที่พัก ผมหลับเป็นตาย อาบอก อดนอนมาจากไหน เย็นวันนั้น หมอบอกให้ อา กะผมขึ้นไปกินข้าวด้วยกันที่ห้องพัก  อาผมไม่ไป บอกเฝ้ารถ ให้ผมขึ้นไปคนเดียว ผมเลยซื้อสปาย 8ขวด แอบส่งให้2สาว เธอยิ้มแป้น บอกขอบอกขอบใจใหญ่ ผมเดิมขึ้นมาบอกหมอว่าไม่กินจะลงไปอยู่ที่รถ  หมอเลยกระซิบถามผม คืนนี้นอนไหน ผมบอกยังไม่ได้คิดเลย พูดออกไปงั้นๆ หมอเลยบอกผมเบาๆว่า ระเบียงว่าง มาไหม ผมยิ้มๆแล้วพยักหน้า ก่อนกลับลงไปหาอา ที่รถ
สัก5ทุ่มได้ หมอโทรตามผมจิงๆเลยต้องขึ้นไป เธอเปิดประตูให้ผมแล้วทำเสียงเบาๆบอกว่า เด็กๆเพิ่งนอน ผมเลยรวบเธอมากอด แล้วพาเข้าห้องของเธอ
รอบนี้ เธอรอบคอบมากครับเธอเตรียมถุงยางใหผมด้วย โอว เราเปิดศึกกันแบบปากต่อปากก่อน หมอรุปร้างผอม อกได้รูป สูงกว่าผม แต่ขาวมาก ผมแหวกขาดูดเลียรูหีให้หมอ แบบเสร็จกระตุกคาปาก และรอบนี้หมอดูดควยให้ผมด้วย เธอทำได้เร้าร้อนใช้ได้ แทบน้ำแตกคาปากเลยแหละ ซีด ขนลุก เธอจับควยผมตั้งใส่ถุงยางแล้วยองๆลงหย่อนหีสีชมพูอ่อนๆหมอยไม่เยอะลงสวมหัวควยผมเข้าจนมิดลำ พร้อมถอนใจเฮือก ก่อนขย่ม ขยับ ยกไปมา สลับกับ บดถูไถ สุดเสียว จนเธอออกปากเสร็จอีกแล้ว ผมเลยต้องทำหน้าที่ ขึ้นควบเธอให้เธอนอนแบแผ่หรารับ ควยกระแทก สุดแรงสุดลำ เสียงเตียงดังแอ็ดๆ เอี๊ยด ตามแรงกระแทกสะนั้นห้อง เธอลืมตัวร้องโอดโอย ครวนคราง ตามจังหวะขึ้นลง อา อา อาว อา อาว อา อา อา อา อาว โอ๊ย อุ๊ย ฟังแล้วเสียวสุดๆ ซัดไป 10 นาทีได้ท่าเดียว น้ำแตกเลยเล่นซะหน้ามืด เธอผวากอดคอผมดูดปากกันสุดเหวี่ยง ก่อนต่างคนต่างนอนแผ่
หมอตัวขาวมาก นมเธอตั้งชูชันหน้าหวาน เล่นเอาผมอดใจไม่ไหมต้อง ขอเย้ดหมอต่อ ครับตามคำขอล้อหมอต่ออีกสองรอบติดๆ ใจผมไม่อยากใส่ถุงยางเลย อยากฉีดน้ำกามใส่รูหีเธอมากกว่า จบรอบสาม หมอหลับสนิทนอนแก้ผ้ากางแขนกางขา ตอนนั้น ตี1 เลยทำท่าว่าจะกลับลงไปออกจากห้องเธอ มีเสียงคนเข้าห้องน้ำ หลานเธอ เดินออกมา เดินเซไปมา เปืดประตุห้อง ในห้องปิดไฟมืด ได้ยินเสียงคุยกันเหมื่อนเมาๆ มีเสียงขวดล้มในห้องด้วย ผมแอบย้องไปดุเห็นสองสาว นอนไปคนละทิสคนละทาง ใส่แต่เสื้อไม่ได้ใส่กางเกง งานเข้าหละซิครับ ควยผมลุกเลย เอาวะเมาๆมืดๆเอาไงเอากัน ห้องก้ไม่ได้ล็อก เข้าเข้าไปที่เตียง นิ้วไชหีสองสาว ปากกับมือคลำดูดนม สาวน้องครางฮือๆแต่ไม่ลืมตา นิ้วสัมผัสได้ว่า ฉะได้ที ผมเริ่มจากเพื่อนของหลานหมอก่อน เธอตัวใหญ่ ขนหมอยเยอะออกดำๆแต่สวย
ควยเข้ารูหีได้ไม่ยาก มันร้อนไปหมด เธอสายเอวไปมาถอนหายใจ และหายใจขัดๆ ผมได้ที่ ก้ดยกเข้าออกจนพอใจ แล้วถึงคิวหลานคนสวยของหมอ ผมเย้ดแบบค่อยเป็นค่อยไป จนอดใจกระแทกควยสุดลำไม่ได้ ต้องสอยยาวโยกควยเพราะเธอน่ารักมาก จนน้ำแตกคารู ต้องเอากางเกงเธอมาเช็ดให้ ก่อนออกจากห้องไปผมแอบจูบปากเธอทั้งสองคน อำลาโอวสวรรคแท้ๆ ได้เย้ดน่าแล้วยังได้ลักหลับหลานอีกสองคน บุญควยผมแท้ๆ ไข่ผมเหี่ยวห้อย อย่างเห็นได้ชัด ออกมาถึงรถก็ตี3 ว่าจะไปนอนกับพี่ยาม ท่านครับ ใช้เวรกรมยังไม่จบ หมอโทรตามครับ บ่นว่าไปไม่บอก ตกใจเป็นห่วง ผมเลยต้องไปเย็ดหมดต่อแบบไม่ให้ห่วงมาก แต่รอบนี้ ผมเย้ดควยคาไว้แล้วหลับคารุหีเลย เธอก็เช่นกัน ภยในเธอรัดตอดตุบๆ ช้าๆเป็นจังหวะติดๆ กลิ่นคาวคลุ้งไปหมด
ท่านครับ ผมไม่เคยตกใจอะไรปานนี้ ตื่นมาตอนเช้า แสงแดดจ้าในห้องผมยังนอนควยคาหีหมออยู่เลย ผมตกใจมากทำท่าจะลุก หมอยิ้มให้ แล้วบอกผมว่า ไม่ต้องลุก เด้กๆออกไปเล่นน้ำแต่เช้าแล้ว มีเวลาเย้อกันต่อ แต่ควยผมไม่สู้แล้วอะหมอ เธอชวนผมอาบน้ำ แล้วก้มดูดควยให้ เราอาบน้ำด้วยกันได้อารมณืมาก ถูตัวให้กันเหมื่อนคนรัก กอดจูบลูบไล้เนื้อตัวทุกซอกทุกมุม พอออกจากห้องน้ำเช็ดตัวเสร็จ หมอให้ผมนอน เธอคุกเข่าดูดควยให้อีก เธอบอกให้ออกปากเธอได้เลย อยากลองกิน แต่ท่านครับ ผมจะเอาน้ำกามมาจากไหนหละ มันได้ใช้ไปหลายรอบแล้ว 10 นาที เธอก้หยุด แล้วชักขึ้นลง จนเธอแน้ใจว่ามันไม่ออก  เลยพอ ดูเธอเซงๆ ผมเลยบอกหมอครับ วันนี้กลับ กทม ใช่ไหม กลับไปแล้วคืนนี้ผมขอแก้ตัว หมอยิ้มๆ พยักหน้า แล้วเราก็นอนกอดจูบกัน จน 9 โมงผมถึงออกไปจากห้องลงมานอนต่อที่รถ มุกเดิมๆ ไปคุยกะพี่ยาม
บ่ายโมงเดินทางกลับกัน หมอขอนั่งหน้ากันอาผม ผมนั่งกับสาวๆที่ดูจะมองหน้าผมแปลกๆ ผมก้ได้แต่ยิ้มๆ อาถามหมอว่า แฟนหมอไม่มาเหรอครับ หมอพยักหน้าแล้วชวนคุยเรื่องอื่น ผมมาประติปะต่อเรื่องได้คือ หมอนัดแฟนมาพักผ่อนกะอยู่ด้วยกัน สองคืน แต่แฟนดังไม่มา เลยหาที่ลง  ผม เลยต้องทำหน้าที่ แทนแบบสำรอง แหม ผมสำรองน้ำกามไปหลายเหมื่อนกันน่ะครับ นี่ยังไม่รวมรอบค่ำ ตอนกลับมาถึงกทม แล้ว
เพราะมาถึงแล้งผมก็วนเวียนมีเซ็กส์กะคุณหมอสุดสวยอีก เป็นคู่ขากัน เรื่องนี้ ที่บ้านผมยังไม่มีใครรู้เลย แฟนหมอก้ด้วย จนถึงทุกวันนี้

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #1 on: June 05, 2010, 11:41:17 am
แล้วหลานของหมอล่ะท่าน

Offline NeO-007

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: June 05, 2010, 11:16:52 pm
โชคดีจริงๆ

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #3 on: June 16, 2010, 01:43:41 pm
ยินดีด้วย โชคดีมากๆ