close buttonclose buttonclose button
ตัวสำรอง

ตัวสำรอง

ninnin · 34034

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ninnin

• Full Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
on: June 04, 2010, 04:35:25 pm
แถวบ้านมีร้านหมอใกล้ๆรู้จักกันดี หมอน่ารักอายุ 30 ได้รูปร้างสูง ขาว ตาดำคิ้วสวย มือเรียวขาวมาก เห็นหมอแรกๆผมยังควยแข็งเลย ยังดูเด้กๆอยุ่ มีหลานสาวอายุสัก17 ได้มาอยู่ด้วย ผมแอบมองคน ไข้อื่นๆมาที่ร้านก้มองประจำ ที่บ้านเป็นร้านทำผม วันนึงหมอเรียกผมไปถามว่าอยากเช้ารถตู้ ไปเที่ยวให้อาของผมขับ ไปทั้งบ้าน ไปหัวหินพัก2 คืน ก็ตกลงราคา ผมพอรู้ให้เช้ารถบ่อยๆ หมอนัดแฟนไปด้วยให้ไปเจอที่หัวหิน ให้หลานพาเพื่อนไปด้วยอีกคน และเด้กในร้านอีกคน  ตกลงในรถมีหมอ หลานเพื่อนหลาน และเด้กที่ร้าน อาผมขับ อาบอกคนน้อยให้ผมนั่งไปด้วยได้ ไว้ไปทำธุระเรื่องที่ ที่หัวหินด้วย ผมเลยไปด้วย
ระหว่างทางหมอโทรคุยกะแฟนอย่างเดียวเลย สาวๆนั่งดูซีดี หนัง แวะปั้มเข้าห้องน้ำ หมอก็ยังโทรอยู่ ผมไปเจอสาวๆในเซเว้น กำลังหยิบขวดสปาย ผมถาม หมอให้กินเหรอ สาวๆบอกอยากกิน แต่คงไม่ได้ ผมเลยบอกเดี่ยวแอบจัดให้เราหัวเราะกันคิกๆ แล้วไปกันต่อ
เที้ยงหาอะไรกินแล้วเข้าที่พัก ผมนอนรถกะอา ก้อดเอามือถือมาแช็ตกะสาวๆแถวหัวหินไม่ได้ หมอมองเห็นก็ยิ้มๆแล้ว ตอนเย็นๆหมอโทรให้อาเอารถออกไปตลาด หาของกินเดินเที่ยวกันตอนค่ำ ผมขอนอนพักอาซื้อข้าวกล่องมาให้ พอกลับมาสักสองทุ่มหมอกลับมาถามว่าผมไมไม่ไปไม่สบายเหรอ ผมเลยบอกปัดไปว่าปวดหัวนิดหน่อย ดูหมอกังวนอะไรไม่ทราบ แล้วขึ้นไปนอน ผมเดินออกไปซื้อเบียให้อา ขาเดินกลับมีโทรศัพท์เข้า คุณหมอ โทร หมอบอกเอาเบอรมาจากอาผม ถามผมออยู่ไหน พอรู้อยู่ร้านค้าหมอบอกซื้อเบียร บุหรีมาให้ด้วย แล้วแวะมาเอายาไปกิน
ผมละงง แต่พอเดาๆได้ว่า สี่ทุ่มแล้ว แฟนหมอน่าจะมาถึง อาจอยากกินเบียร 
คอนโดพักกันเป็นห้องชุด ชัน6 มีระเบียงกว้าง หมอเปิดประตูบอกให้ออกไประเบียง ท่าทางหมอตึงๆแปลกๆ ผมเห็นกระป่องเบียรเปล่า4-5กระป๋อง บนโต๊ะแต่ไม่เห็นแฟนหมอ หมอบอก เอาเบียมานั่งกินเป็นเพื่อนกัน บรรยากาศริมทะเลตอนค่ำ หมอใส่ชุดคลุมแบบชุดนอน แก่กระดกเบียแบบอึกต่ออึก แล้วลุกไปหยิบบุหรี่มาดูด พร้อมเอื้อมมือปิดไฟ มีแต่แสงจากข้างนอกและไฟแดงวาบๆบุหรี่หมอ มันเป็นภาพที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อน ความเงี้ยบหายไป หมอเอยปากถามผม ต้น หมออยากลองนอกใจแฟนตัวเอง ผมถึงกับอึ้ง หมอยื้นบุหรีให้ผมสูบ และเบียรอีกกระป่อง เหมื่อนจะรอคำตอบจากผม ผมเลยเอื้อมมือไปกุมมือหมอมือเธอสั่นอย่างเห็นได้ชัด ผมค่อยๆขยับหน้าไปใกล้ๆจนหน้าเราสองคนจูบกัน ผมจูบเธอเนินนาน มือจับที่หน้าอก เธอตกใจ ถอนปากออก แล้วต่างคนต่างเงี้ยบ
ผมเลยบอกหมอครับอารมณ์พาไป ไว้ผมไปนอนก่อนน่ะครับ เพราะผมก้ไม่อยากมีปัญหา บ้านเราก้รุ้จักกัน
พอลุกหมอบอกจะอวก ผมเลยเช้ดให้แล้วพาไปโซฟามืดๆ พี่น้องครับชุดคลุมหมอหลุดเปืดออก เธอไม่ได้ใส่อะไรข้างในเลย ถึงจะมืด แต่มันขาวเนียมากแถมหอมกลุ่น สุดจะยับยั่งแล้ว ผมถามเธอว่าห้องอยู่ไหน เธอหันหน้าบอก ผมจัดพยุงเธอเข้าห้องกอดจูบปล้ำฟัดกันชุดใหญ่ เธอไม่ร้อง อาจจะกลัวหลานและเด้กในร้านได้ยิน เลยเป็นโอกาสของผม พอดูดหัวนมได้ เธอก็อ่อนระทวย ยอมให้ผมได้เชยชมแลกจูบดูดหัวนม เลียหีสลับไปมา ดูเธอโหยกระหายแบบแปลกๆ ดูดปากผมจนเจ็บ กอดคอผมแน้น มือไม้จับควยผมชักไปมา แล้วบอกผมว่า ต้นเอาหมอเหอะหมออยากมาก สีหน้าเมาๆตาหวานๆของหมอ ชวนผมส่งลำควยเข้าโพลงหีหมอสุดลำ เธอสูดปากซีด ไม่ถึง2 นาที เธอก็กระตุกหงึกๆ แล้วนอนแผ่ ผมยังเย็ดยึกๆอยู่เลย พลอยต้องหยุดไปด้วย อ้าวหมอหลับตาพริ้มเลย ปากก้พร่ำถึงแฟน ต่อว่าต่อขาน ไม่เคยทำใหเธอสำเสร็จเลย เธอออกจะพูดเหมื่อนร้องไห้บอกขอให้ผมทำกับเธออีก ในห้องอากาศร้อนมากต้องปรับแอรลงอีก เธอเป็นเน็บชาที่ขา สงสัยตอนกระตุกเสร็จกิจ เธอกระซิบบอกผมอยากลองท่าต่างๆที่เคยเห็นในหนังเอ้ก ผมบอก ต้นจัดให้ครับ ว่าแล้วก็จับโก้งโค้งส่งท่าหมา เรียกเสียงครวนครางได้พอสมควร ท่านอนตะแคง แยกขาพาดบ่า หมอขึ้นขย่มตอ และอีกหลายท่า ผมหลั่งน้ำกามเข้ารุหีเธอแบบสุดๆในท่าหมา เล่นซะน้ำย้อยกลับออกมาเลย  เธอรีบลุกเข้าห้องน้ำล้างออก ผมนอนพักเอาแรงก่อนเดินตามไป กะอีกรอบ เพราะควยผมแข็งอีกแล้วตอนเห็นหมอในแสงสว่างของห้องน้ำ เธอขาวมาก ปากสีชมพู เหมื่อนางฟ้า โอว นี้คือสวรรคหรือนี้ หมอฉีดน้ำล้างหีอยู่ผมตามมาบอก ต้นขออีกน่ะหมอ ยังไม่ทันหมอได้พูดอะไร ควยผมก็ส่งผ่านช่องขาเธอเข้รูหี เธอแหงนหน้าสูดปาก ปฏบัติการจองเวรรอบสองในห้องน้ำ เล่นเอานานพอได้ หมอบอกเหนื่อยมา ขอพักน่ะ ต้นน่ะ หมอขอพัก ผมเลยใส่เสื้อผ้าแล้วออกไปจากห้องเธอ มาคุยกะพี่ยาม และกลับมาที่รถ ตอน ตี 5
ยังมีต่อครับ เพื่อนๆ วันนี้ตอนค่ำจะมาเล่าต่อ ว่าจากนั้น มีอะไรอีก
ninnin

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #1 on: June 05, 2010, 11:35:09 am
ขอบคุณครับท่าน

Offline NeO-007

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: June 05, 2010, 11:13:51 pm
เล่าได้เสียวดีครับ

Offline Bravo2009

• *
    • เสียว: 3
    • Email
Reply #3 on: June 16, 2010, 02:10:43 pm
เล่าเสียวมากๆ

Offline nitibordee

• *
Reply #4 on: July 06, 2010, 10:09:26 am
thank

Offline dongdang

• เสียว: 5
    • Email
Reply #5 on: July 12, 2010, 02:12:48 am
Thanks krub.

Offline chang13

• *
Reply #6 on: July 15, 2010, 05:20:15 pm
ขอบคุณนะครับ

Offline jjjaaannn

• Hero Member
    • เสียว: 1
Reply #7 on: July 17, 2010, 08:29:46 pm
ขอบคุณค่ะ (6;

Offline D-boy

• Newbie
  • *
Reply #8 on: August 03, 2010, 12:46:53 am
ขอบคุณครับ

Offline kunger

Reply #9 on: August 11, 2010, 08:56:16 am
 (011;

Offline boyza777

• *
Reply #10 on: August 27, 2010, 02:12:50 pm
ขอบคุณครับ