close buttonclose buttonclose button
เสียวกับนักศึกษาเรียนดี

เสียวกับนักศึกษาเรียนดี

เรื่องเสียว · 90812

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

สวัสดีครับ วันนี้ผมจะเล่าเรื่องจริงที่เกิดขึ้นในชีวิตของผมนะครับ ฉากเอากันอาจไม่ค่อยมี แต่เป็นเรื่องที่เกิดขึ้นจริง ผมชื่อฟลุ๊ค ดูภายนอกผมก็เหมือนเด็กเรียนทั่วไป คือใส่แว่น เรียบร้อย เรียนเก่ง หน้าตาก็ถือว่าไม่ดีเสียเท่าไหร่ ผมสอบติดคณะทางสายแพทย์ ตอนเข้าปีหนึ่งใหม่ๆ ผมก็อยู่กับเพื่อนในกลุ่มโรงเรียนของผม แต่ด้วยความที่คณะของผมมีจำนวนคนเรียนไม่ค่อยมากก็เลยรู้จักกันเกือบทั้งคณะ คณะของผมนั้นมีผู้สาวๆสวยๆ น่ารักๆ อยู่หลายคนทีเดียว แต่ผมก็แอบชอบผู้หญิงคนหนึ่งชื่อ ฝ้าย ฝ้ายเป็นเพื่อนสนิทของแฟนเก่าของผมที่เลิกกันไปเมื่อตอน ม.6 ซึ่งเรียนอยู่อีกคณะหนึ่ง ทำให้ผมได้รู้จักกับฝ้าย ฝ้ายนั้นหน้าตาออกหมวยๆ ผิวขาวอมชมพู สูง 160 เซนติเมตร หุ่นก็ค่อนข้างดี แต่เสียดายนมเล็กประมาณ 30 ฝ้ายเป็นคนนิสัยดี แนวเด็กเรียน เรียบร้อย ใส่แว่น แต่ถ้าสนิทด้วยแล้ว ฝ้ายก็จะคุยเก่งมากๆ ถึงแม้ฝ้ายจะน่ารัก แต่ก็ยังสวยไม่เท่าผู้หญิงคนอื่นในคณะเสียเท่าไหร่ บวกกับการที่ฝ้ายดูภายนอกเป็นเด็กเรียนมากๆ สอบได้ที่ 1 หนึ่งของชั้น ก็เลยทำให้ไม่มีผู้ชายเข้ามาจีบสักเท่าไหร่

ช่วงแรกผมก็ไม่ค่อยคิด อะไรกับฝ้ายมาก เพราะเนื่องจากผมพึ่งอกหักจากแฟนเก่า เรื่องที่ผมพูดกับฝ้ายก็จะเป็นเรื่องแฟนเก่าของผมเสียมากกว่า แต่ส่วนมากการคุยกับระหว่างผมกับฝ้ายจะเป็นการคุยกันทาง MSN กันเสียมากกว่า เพราะตอนอยู่คณะนั้นผมกับฝ้ายก็อยู่กลุ่มโรงเรียนของตัวเอง การที่ผมสนิทกับฝ้ายนั้นทำให้บางทีผมก็แอบคิดกับฝ้ายไปไกลมากกว่าเพื่อนบ้าง ก็ทำไงได้เพราะฝ้ายก็น่ารัก บางทีตอนเรียนหรือตอนทำกิจกรรม ผมก็เงี่ยนอยากเห็นของดีของฝ้ายบ้างเหมือนกัน แต่ผมก็แทบจะไม่มีโอกาสเห็นของดีของฝ้ายเลย เพราะฝ้ายนั้นระวังตัวมากๆ เวลาฝ้ายใส่ชุดนักศึกษานั้นฝ้ายจะใส่เสื้อทับไว้ข้างในเสมอ ทำให้การที่จะเห็นร่องนมหรือเสื้อในนั้นเป็นไปไม่ได้เลย บางทีโชคดีก็จะเห็นสายเสื้อในบ้าง แค่นั้นก็ทำควยผมลุกแล้ว ส่วนกระโปงนั้นฝ้ายจะใส่กระโปงพีชเลยเข่า แถมยังใส่กางเกงซ้อนไว้ข้างในอีกชั้นหนึ่ง ส่วนชุดที่ใส่ตอนมาทำกิจกรรมนั้นฝ้ายมักจะใส่เสื้อยืด กางเกงสามส่วนมา บางทีผมก็หวังว่าจะเห็นขอบกางเกงในของฝ้ายบ้าง แต่เสื้อยืดที่ฝ้ายใส่นั้นมักตัวค่อนข้างใหญ่ แถมเวลาก้มแต่ละทีฝ้ายก็จะระวังตัวมากๆ จนทำให้ผมไม่มีโอกาสได้เห็นเสียที

จน กระทั่งขึ้นปีสาม ช่วงหน้าร้อนผมได้บัตรว่ายน้ำที่โรงแรมแห่งหนึ่งมาฟรี บัตรนั้นมี 2 ใบ ผมก็ชวนเพื่อนในกลุ่มของผม แต่ก็ไม่มีใครไปสักคน ผมจึงลองชวนฝ้ายดูเผื่อโชคดีฝ้ายจะยอมไปว่ายน้ำกับผม ฝ้ายตอบตกลงอย่างไม่น่าเชื่อ (ผมพึ่งรู้ทีหลังว่าฝ้ายชอบว่ายน้ำมากๆ) แต่ฝ้ายบอกว่าจะให้ไปกันแค่สองคนผู้หญิงกับผู้ชายคงไม่เหมาะ ฝ้ายจึงบอกว่าจะไปก็ได้ แต่ต้องลองชวนเพื่อนในกลุ่มไปเป็นเพื่อนก่อน ผมก็แอบลุ้นอยู่นาน แล้วฝ้ายก็บอกผมว่า เพื่อนของฝ้ายชื่อนุ๊กตกลงไปด้วย ผมตื่นเต้นอย่างมาก เพราะจะเป็นครั้งแรกที่ผมจะเห็นสัดส่วนจริงๆของฝ้าย ผมไปถึงสระว่ายน้ำก่อนเวลานัดเล็กน้อย สักพักฝ้ายมาพร้อมกับนุ๊ก นุ๊กนั้นตัวเล็กกว่าฝ้ายเล็กน้อยสูงประมาณ 158 หน้าอกเรียกว่าแทบจะไม่มีเลย ประมาณ 30 หน้าตาออกไทยๆ ผิวออกเหลืองนิดๆ ไว้ผมยาวใส่เหล็กดัดฟัน นุ๊กนั้นมีแฟนแล้วเป็นเพื่อนในคณะเดียวกัน เมื่อเทียบกับฝ้ายแล้วฝ้ายนั้นน่ารักกว่านุ๊กเยอะมาก ฝ้ายกับนุ๊กมาถึงก็เข้าไปในห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า สักพักฝ้ายก็ออกมาพร้อมกับชุดว่ายน้ำแบบทูพีช ท่อนบนเป็นเสื้อคล้ายๆเสื้อกล้ามลายแถบฟ้าเหลืองเขียวปิดมาถึงเอว ส่วนท่อนล่างเป็นกางเกงว่ายน้ำขาสั้นสีดำ เรียกว่าปิดมิดชิดทีเดียว ส่วนนุ๊กนั้นออกมาพร้อมกับชุดว่ายน้ำแบบวันพีชสีแดงดำ แต่ผมก็สนใจฝ้ายเสียมากกว่า ขณะที่ว่ายน้ำกันผมก็สำรวจรูปร่าง สัดส่วนของฝ้ายไปด้วย ทำให้ผมรู้ว่านมของฝ้ายนั้นมีอยู่พอสมควรเลย ไม่เล็กอย่างที่คิด สงสัยเพราะฝ้ายชอบใส่เสื้อตัวใหญ่ๆ เสียมากกว่าเลยทำให้ดูไม่ค่อยมีนม นอกจากนั้นผมยังได้รู้ว่าโคกของฝ้ายนั้นนูนพอสมควรเลยทีเดียว เพราะตรงบริเวณเป้ากางเกงว่ายน้ำของฝ้ายนั้นนูนขึ้นมาจนเห็นได้ ผมมองไปควยก็ลุกไป จนตอนขึ้นจากสระผมต้องรีบเอาผ้าเช็ดตัวมาพัน ไม่งั้นฝ้ายกับนุ๊กจะผิดสังเกต ผมเข้าไปในห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า ผมทนไม่ไหวจึงจัดการเสร็จไปหนึ่งที แต่ยังไงก็ตามผมก็ยังไม่ได้เห็นเห็นของดีของฝ้าย

จนกระทั่งขึ้นปี 3 ฝ้ายก็มีผู้ชายในคณะมาจีบ แล้วก็เป็นแฟนกัน ผมก็แอบรู้สึกเสียดายเล็กน้อย แต่มันก็ไม่ได้แย่เลยสักทีเดียว เพราะช่วงกลางปีฝ้ายเริ่มทะเลาะกับแฟน แล้วก็มาปรึกษากับผม เพราะบอกว่าเพื่อนในกลุ่มไม่ค่อยเข้าใจ เวลาไปปรึกษามักจะไม่ค่อยช่วยอะไร ซึ่งการปรึกษานั้นทำให้ผมกับฝ้ายสนิทกันมากขึ้น จนกระทั่งขึ้นปี 4 ฝ้ายเลิกกับแฟน เป็นจังหวะพอดีกับที่คณะผมมีการออกไปฝึกงานที่ต่างอำเภอเป็นเวลาหนึ่งเดือน โดยแยกกันไปเป็นกลุ่มๆ กลุ่มละ 5 คน โดยการจับฉลาก ตอนจับฉลากผมก็ลุ้นว่าจะได้อยู่กลุ่มกับใครบ้าง ตามลำดับนั้นผมได้จับเป็นคนท้ายๆ ช่วงคนแรกๆ ผมก็ไม่ได้สนใจอะไรมาก จนมาถึงฝ้าย ฝ้ายจับได้เบอร์ 3 ผมก็ลุ้นให้ตัวเองจับได้เบอร์ 3 เหมือนกัน สักพักก็ถึงตาเพื่อนสนิทผม มันจับได้เบอร์ 3 ผมก็แอบคิดในใจว่า มึงแย่งเบอร์ 3 กูไปทำไม คิดได้ไม่นานก็ถึงตาผม ผมก็จับได้เบอร์ 3 เหมือนกัน ผมดีใจมากๆ เดินยิ้มไปนั่งในกลุ่ม โฮมเพื่อนผมมันคิดว่าผมดีใจที่ได้อยู่กับมัน มันบอกว่า ดีใจล่ะสิที่ได้อยู่กลุ่มเดียวกัน ผมก็พยักหน้า แต่ความจริงแล้วที่ผมดีใจ เพราะว่าได้อยู่กลุ่มเดียวกับฝ้ายต่างหาก

ปรากฎว่ากลุ่มที่ไปเดียว กับผมนั้นมี 5 คน เป็นผู้ชาย 2 คน คือ ผม กับ โฮม ซึ่งเป็นเพื่อนสนิทในกลุ่มของผม สนิทกันตั้งแต่ตอน ม.1 แล้ว ส่วนผู้หญิงมี 3 คน ได้แก่ ฝ้าย จิง แล้วก็ กุ๊ก สำหรับจิงนั้นเป็นเพื่อนโรงเรียนเดียวกับผม แต่ผมก็ไม่ค่อยสนิทสักเท่าไหร่ เพราะอยู่คนละกลุ่มกัน แต่ค่อนข้างสนิทกับโฮม จิงเป็นผู้หญิงที่สวยมากคนหนึ่งในคณะเลยหน้าตาออกหมวยนิดๆ แต่ตาโต จิงเป็นคนสูงประมาณ 164 ได้ ผิวขาวออกเหลืองนิดๆ ไม่ขาวเท่าฝ้าย แต่ก็ดูขาวอยู่ดี หุ่นถือว่าดีมากๆ นมกำลังพอดีประมาณ 33 จิงเป็นคนนิสัยน่ารักมากๆ ใครเห็นก็ชอบ ส่วนกุ๊กนั้นมาจากคนละโรงเรียน กุ๊กก็หมวยเหมือนกัน แต่เป็นหมวยแบบไม่มีตา ผิวขาวเหมือนฝ้าย กุ๊กนั้นตัวค่อนข้างเล็ก สูงประมาณ 155 ค่อนข้างอวบเล็กน้อย นมไม่ค่อยมีประมาณ 30 ได้ กุ๊กเป็นคนยิ้มสวยน่ารัก ทุกคนในกลุ่มผมยังไม่มีแฟน ถือเป็นกลุ่มที่ผมพอใจมากๆ เพราะผู้หญิงแต่ละคนนั้นก็น่ารักทั้งนั้น แถมยังได้อยู่กับเพื่อนสนิทอีก

วัน แรกที่เราไปถึงที่พัก ที่พักที่ไปอยู่นั้นห้องค่อนข้างเล็ก มีห้องนอน 2 ห้อง ห้องครัว 1 ห้อง ห้องน้ำอีก 1 ห้อง ด้วยความที่ห้องค่อนข้างเล็กก็เลยทำให้ ห้องผู้ชายกลายเป็นห้องทำงานไป เพราะห้องผู้หญิงนั้นมีคนเยอะกว่า อาทิตย์แรกที่ไปฝึกงานนั้นก็ไม่มีอะไรมาก ช่วงกลางวันก็ไปฝึกงาน ส่วนกลางคืนก็มาทำรายงาน แต่ด้วยความที่อยู่บ้านนอกเวลาไปไหนมาไหนก็ต้องใช้จักรยานก็ค่อนข้างลำบาก อยู่เหมือนกัน แต่ก็เป็นอาทิตย์ที่ผมมีความสุขมากเพราะได้อยู่กับฝ้าย ถึงแม้จะไม่มีโอกาสได้อยู่สองต่อสองเลยก็ตาม เพราะ โฮมมันอยู่ติดผมตลอด จนเพื่อนๆแซวกันว่าเป็นคู่เกย์กันหรือเปล่า จนกระทั่งประมาณวันที่ 10 ของการฝึกงาน ระหว่างที่กำลังฝึกงานอยู่นั้น ปรากฎว่าพวกผมลืมรายงานที่ต้องส่งไว้ที่ที่พัก ก็เลยต้องกลับไปเอา ด้วยความที่ที่ฝึกงานนั้นอยู่ไกลจากที่พักมากเกือบ 3 กิโล พวกเพื่อนๆก็เลยให้ผมปั่นจักรยานกลับไปเอา ตอนแรกผมก็แอบบ่นใจว่าทำไมต้องเป็นผมด้วย พอผมไปถึงที่พักก็เปิดเข้าไปเอารายงานที่ห้องผู้ชายทันที พอผมจะออกจากที่พัก ผมเหลือบไปเห็นประตูห้องผู้หญิง ปรกติแล้วคนถือกุณแจที่พักทั้งหมดจะเป็นกุ๊ก ผมไม่เคยมีโอกาสได้เข้าไปในห้องผู้หญิงสักทีเดียว ผมจึงคิดแผนชั่ว เปิดประตูห้องผู้หญิงเข้าไป

ห้องผู้หญิงนั้นถูกจัดไว้เป็นระเบียบ มีที่นอนสามที่ปูไว้ ส่วนมุมห้องมีกระเป๋าเรียงอยู่เป็นแถว ผมสะดุดตาเข้ากับชุดนอนสีชมพูของฝ้ายทันที ผมจึงเดินตรงไปยังกระเป๋าที่วางอยู่ใต้ชุดนอนนั้น เป็นกระเป๋าเดินทางสีดำของฝ้าย ผมจึงเปิดกระเป๋าค้นของภายในทันที ผมค่อยๆค้น เพราะกลัวฝ้ายจะผิดสังเกตว่ามีคนมาค้นกระเป๋า ตอนนั้นผมตื่นเต้นมาก ใจเต้นรัว ไม่นานผมก็ผมสิ่งที่ผมต้องการอยู่ในถุงพลาสติกสีส้ม ผมเปิดออกเจอยกทรงกับกางเกงในของฝ้ายอยู่ประมาณอย่างละ 3 ตัว เป็นยกทรงกับกางเกงในที่ยังไม่ได้ใช้ ผมค่อยๆหยิบออกมาทีละตัว ยกทรงของฝ้ายเป็นแบบเรียบๆ มีโบสีขาวอันเล็กอยู่ตรงกลาง ขนาด A75 มีอยู่สามตัวเป็นแบบเดียวกันหมด เป็นสีขาวทุกตัว ส่วนกางเกงในก็เป็นสีขาวเข้าชุดกับยกทรง เป็นผ้าลื่น มีโบอันเล็กๆผูกตรงกลางเหมือนกัน ตรงขอบมีลูกไม้อยู่ เป็นสีขาวทุกตัวเหมือนกัน สมกับเป็นเด็กเรียน ระหว่างนั้นผมก็เจอถุงอีกถุงหนึ่งเป็นถุงสีส้มเหมือนกัน ผมลองเปิดดูปรากฎว่าเป็นถุงใส่ชุดชั้นในที่ใช้แล้ว ผมจึงรีบหยิบเอามาดู ปรากฎว่าตรงเป้ากางเกงในมีคราวสีเหลืองอ่อนๆ ผมกลัวว่าเพื่อนจะผิดสังเกตว่าทำไมหายไปนานผมจึงจัดการ ถอดกางเกงออกแล้วหยิบควยที่กำลังแข็งเต็มที่ออกมา ผมหยิบกางเกงในที่ใช้แล้วขึ้นมาแล้วกลับด้านในออกแล้วผมก็ดมตรงส่วนที่ปีดหี ของฝ้าย ผมสูดหายใจดมกลิ่นหีของฝ้ายเขาไป กลิ่นหีเด็กเรียนของฝ้ายมันหอมมากๆเลยครับ ตอนนี้ยกทรงกับกางเกงในที่คอยปกปิดร่างกายของฝ้ายกำลังอยู่ในมือผม สาวน้อยที่กำลังฝึกงานอยู่หารู้ไม่ว่ามีชายหนุ่มกำลังทำมิดีมิร้ายกับชุด ชั้นในของเธอ ผมหยิบกางเกงในอีกตัวที่ยังไม่ได้ใช้มาห่อควย แล้วก็เริ่มชักว่าว โดยที่ดมกางเกงในของฝ้ายอยู่ ผมจินตนาการไปว่ากำลังดมหีของฝ้ายอยู่ ส่วนควยที่สัมผัสกางเกงในลื่นๆ มันก็ช่วยเพิ่มความเสียวได้อย่างมาก สักพักน้ำผมใกล้จะแตกผมรีบเอาเป้ากางเกงในของฝ้ายมารองน้ำของผมแล้ว ตอนนี้กางเกงในสีขาวของฝ้ายเลอะไปด้วยคราบน้ำเงี่ยนของผม วันสองวันข้างหน้าฝ้ายต้องหยิบกางเกงในตัวนี้มาใช้ แล้วน้ำเงี่ยนของผมก็จะสัมผัสกับหีของฝ้ายโดยที่ฝ้ายจะไม่รู้ตัวเลย ผมรีบเก็บของเข้าที่เดิม แล้วกลับไปฝึกงานต่อ โดยที่เพื่อนไม่ผิดสังเกตเลย วันสองวันต่อมาทุกครั้งที่ผมมองฝ้ายควยผมก็จะลุกทุกที เพราะนึกว่าหีของฝ้ายนั้นถูกน้ำเงี่ยนของผมเป็นคนแรกไปแล้ว

Offline satum

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Thank you ...

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0