close buttonclose buttonclose button
เสียดายได้แต่สลบ

เสียดายได้แต่สลบ

doc · 28883

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline doc

• Hero Member
    • เสียว: 6
    • View Profile
on: May 11, 2010, 01:23:39 am
สวัสดีครับ ผมนาย doc มีเรื่องมาเล่าให้ฟังอีกแล้วครับท่าน
มันเป็นเรื่องที่เพื่อนผมมันเล่ามาอีกทีนึง  ไม่รู้ผมจะเล่าได้ซักครึ่งของมันป่าว ลองดูละกันครับ
เพื่อนผมคนนี้มันชื่อ ไอ้วา ครับ ตอนมันเรียน มหาลัย มันมีแฟนคนนึง ชื่อน้องปอครับ แม้ว่าเธอจะไม่ใช่ดาวคณะแบบที่คุณเจ้าของกระทู้หลายคนชอบพาไปเย็ด แล้วมาเขียนให้ผมอ่านแก้เงี่ยนได้  แต่น้องปอคนนี้ก็น่ารักพอดู  ผมเคยเจอตัวจริง สมัยที่เธอยังคบกับไอ้วาอยู่  น้องปอ ตัวสูงประมาณ160 ได้ ผิวแบบสาวไทยล่ะครับ ไม่ได้ขาวจั๊วะ แต่ก็ไม่ดำ  ไอ้วามันคุยให้ฟังว่า แฟนมันเนื้อนิ่ม จับแล้วไม่อยากปล่อย ไม่รู้มันไปจับตรงไหนของแฟนมันมา ผมก็ไม่ได้ถาม ขอมันลองจับพิสูจน์ดู มันก็ไม่ให้ ไอ้เหี้ย งกฉิบหาย ผมว่ามัน
มันเล่าให้ฟังว่า ตอนเดือนมกราคม ตอนนั้นมันอยู่ปี4 น้องปออยู่ปี1 ครับ มันกับน้องปอคบกันได้ 4 เดือนพอดี มันก็เลยชวนน้องปอไปเที่ยวภาคเหนือ  แต่ที่บ้านน้องปอหวงมาก ไม่ให้ไป มันก็ขอให้เพื่อนน้องปออีกสองคน คือยัยหมิว กับยัยปลา ไปบอกที่บ้านน้องปอว่าจะไปกันเป็นคณะนักศึกษา ไปทำกิจกรรมชมรมกัน น้องปอถึงได้ไป  ผมถามไอ้วาว่าทำไมเพื่อนน้องปอถึงช่วยมึงวะ ไอ้วามันว่า มันก็ต้องช่วยผัวมันสิวะ เพราะอีสองตัวนี้กูกับเพื่อนกูพากันไปเย็ดกันมาหลายรอบ แม่งแรดร่านทั้งคู่ กูแค่บอกว่าถ้าพวกมึงไม่ช่วยกู กูก็จะไม่ให้เพื่อนกูคนไหนเย็ดกับมึงอีกต่อไป แม่งเสี้ยนขึ้นมาเชียว รีบไปตอแหลพ่อแม้น้องปอกันใหญ่  ส่วนน้องปอ ก็ไม่ว่าอะไร เพราะกำลังรักกูมาก กูชวนคำเดียวก็ไปกับกูเลย  กูกะว่าจะไปเย็ดมันบนเขานั่นแหละ มึงกะซิว่าที่เย็ดของกูกับอีปอ จะอยู่สูงกว่าระดับน้ำทะเลเท่าไรดีวะ มันพูดไปหัวเราะไป
ไอ้วามันพาน้องปอกับเพื่อนๆทั้งฝ่ายมันและอีแรดสองตัวเพื่อนน้องปอ ไปด้วยกัน  แล้วก็ไปแยกกันที่เชียงใหม่ ทีแรกน้องปอก็จะไปกับเพื่อนๆผู้หญิง แต่พวกนั้นมันบอกน้องปอว่ามันจะไปสวีทกับ(ผัว)แฟนมัน น้องปอก็เลยต้องไปกับไอ้วา
ไอ้วามันพาน้องปอไปพักที่รีสอร์ทเล็กๆที่ค่อนข้างสงบเงียบ บนดอย...อย่ารู้เลยครับ ดอยอะไรก็ช่างมันเถอะ ถ้าจะเย็ด ก็คงทำได้ทุกที่นั่นแหละครับ จริงไหม
มันกับน้องปอพักบ้านเป็นหลังครับ มีห้องนอนห้องน้ำอย่างละห้อง น้องปอไม่ยอม มันก็เลยบอกให้น้องปอนอนในห้องนอน ส่วนมันจะนอนที่ห้องกินข้าวเอง สุภาพบุรุษฉิบหายเลยเพื่อนผม น้องปอก็เชื่อครับ ตกลงคืนนั้นนองปอนอนในห้องครับ  ไอ้วามันบอกว่ามันนอนไม่หลับเลยครับ อยากจะถีบประตูห้องนอนเข้าไปเย็ดน้องปอ แบบในหนังเอ็กซ์ข่มขืนที่มันสะสมไว้ที่บ้านมัน สุดท้ายมันก็เลยเคาะประตูบอกน้องปอว่ามันจะออกไปดูดาวข้างนอกนะ ใครไปภาคเหนือคงจะรู้นะครับว่า บนเขาเนี่ย ตอนกลางคืน เห็นดาวเยอะมากๆ  น้องปอไม่เคยไปภาคเหนือครับ  เธอเป็นเด็กกทม. ก็เลยอยากเห็นที่ไอ้วามันบอกว่ามีดาวเต็มฟ้า เลยเดินตามไอ้วามันออกไปดูดาว  ตามแผนไอ้วาเลยครับ  มันกะอาศัยบรรยากาศกลางคืนดาวเต็มฟ้า ลมหนาวพัดมา  -เย็ดกันดีกว่า จะได้อุ่นๆ ไอ้ประโยคหลังนี่ผมต่อให้มันเองครับ
ตอนนั้นมันก็เกือบเที่ยงคืนแล้ว  ไอ้วากับน้องปอนั้งอยู่ที่เนินเตี้ยๆ แหงนมองดูดาวไป ไอ้วามันก็ป้อคำหวานน้องปอไปเรื่อยๆ คะขาจ๊ะจ๋ากันไปพักหนึ่ง มันก็ได้ยินเสียงห้าวๆถามมาว่า "หวานมากมั้ย พวกมึง"
มันหันไปเห็นเป็นผู้ชายกำยำ 4 คน ยืนจ้องที่น้องปอตาเป็นมัน เอาไงดีครับ มันว่าจะวิ่งหนี่ไปคนเดียวคงรอดแน่ๆ แต่จะทิ้งน้องปอได้ไง  มันก็ทำไม่รู้ไม่ชี้พาน้องปอเดินไปเลย  ไอ้พวกนั้นมันเข้ามาล้อมไว้ แล้วไอ้วามันก็โดนชกเข้าเต็มหน้าแบบจังๆทีนึง  เห็นดาวเลยครับ ไอ้วามันล้มลงกองที่พื้น แน่นิ่งไป น้องปอสิครับงานเข้าเต็มๆ
พวกมันสี่ตัว ช่วยกันจับน้องปอแก้ผ้า มันฉีกกกน.น้องปอขาดคามือมัน ผิวของน้องปอ เมื่อต้องแสงจันทร์ ไอ้วามันว่าเนียนน่าเย็ด  มันเห็นหีน้องปอ ไม่มีขนเลยครับ เหี้ย โคกเนื้อล้วนๆ ถ้าได้เอามือลูบคงลื่นมือ ขยี้(แตด)ง่าย แต่ตอนนี้มันดันมีมือช่วยขยี้แปดแรงมือสิครับ ก็มันตั้งสี่คน
ไอ้วามันแกล้งนอนนิ่งๆ ทำเป็นสลบ แต่มันมองเห็นการรุมเย็ดแฟนมัน ได้ครบถ้วนทั้งภาพและเสียงเลยครับ  มันบอกว่า  พอพวกมันแก้ผ้าน้องปอแล้ว มันก็จับน้องปอนั่งบนก้อนหิน มีคนนึงนั่งข้างหลัง เอามือมันแหกขาน้องปอไว้ เห็นหีน้องปอเต็มๆ  อีกคนนึงเข้าข้างหน้า มันช้อนก้นน้องปอลอยขึ้นมา แล้วก็ก้มลง ดมและเลียหีน้องปออย่างอร่อย มันครางงึมงำในคออย่างพอใจ ส่วนน้องปอไม่ทันได้ร้องเรียกใครช่วยหรอกครับ ดึกป่านนี้หมาตัวไหนมันจะมาช่วย  น้องปอเธอก็ได้แต่คราง ซี๊ดๆๆๆ ด้วยความเสียวหี เธอหลับตาพริ้ม ส่ายหน้าไปมา ปากก็ ซี๊ด...อ๊าว์..ตลอด มันเลียได้สักพัก ก็วางน้องปอลง แล้วก็จูบปากน้องปอ  ดีครับ เลียหีก่อน แล้วมาจูบปาก มันจูบไป คลึงนมน้องปอไป เสียงน้องปออู้อี้ฟังไม่ถนัด แล้วมันก็ก้มลงดูดหัวนมน้องปองี้ครางอย่างเงี่ยนเลย หลังจากนั้น มันก็วางน้องปอหงายลงบนหินครับ แล้วก็ทับน้องปอ มันตัวใหญ่มาก ตัวน้องปอจมหายไปในตัวมัน มองไม่ค่อยชัด ไอ้วามันจะขยับให้เห็นชัดๆ ก็ขยาดตีนพวกมันครับ
มันจับควยมันมาจ่อที่โคกหีน้องปอ น้องปอผู้ใสซื่อรีบบอกมันว่า อย่าทำเธอ เพราะเธอยังไม่เคยนอนกับผู้ชายมาก่อน  อ้าว...งานนี้ก็สวยสิครับ  พวกมันคงไม่คิดถนอมหีบริสุทธิ์ของน้องปอไว้ทำห่าอะไรหรอกครับ มันรีบยัดควยมันเข้าหีน้องปอ น้องปอร้องลั่นเลยครับ เธอสะบัดตัวเร่าๆ แบบว่าปากก็ร้องเจ็บๆ เอาออกทีเถอะ แต่ยิ่งร้องมันก็ยิ่งเสี้ยนครับ มันบีบขยำนมและก็ตอดดูดหัวนมน้องปอ ขบกัดจนไอ้วามันกลัวหัวนมน้องปอจะหลุดติดปากมัน อีกมีอมันจับควยยัดมันเข้าหีน้องปอช้าๆ มันควงควยเข้าไปครับ ไม่ได้ยัดเข้าตรงๆ ไอ้วามันว่าอย่างงั้น มันค่อยๆดันไปเรื่อยๆ น้องปอตอนนี้ไม่ร้องห้ามแล้วครับ เธอร้อง อ๊าว์ๆๆ...แทน เพราะคงเงี่ยนล่ะครับ  พอมันเข้าได้หมดแล้ว มันก็กระเด้าล่ะครับ คราวนี้ต่างกับตอนยัดควยเข้าหีอย่างมือกับตีนเลยครับ เพราะไอ้สัตว์ตัวนั้นมั้นโขยกน้องปอ ยังกับควบม้าแข่งเลยครับ เสียงควยมันกระเด้าหีน้องปอดังปั๊บๆๆๆๆๆๆ...ไอ้วามันนับแทบไม่ทันเลยครับ ผมไม่รู้ว่ามันเสือกนับทำไม มันบอกว่า ไอ้เหี้ยนั่นมันซอยควยใส่หีน้องปอเร็วและถี่ และที่สำคัญคือหนักๆทุกดอกเลยครับ น้องปอตอนนี้คงไม่อยากให้ใครช่วยแล้วล่ะครับ เธอร้อง เอ้วๆๆๆ อ๊าว์ๆๆๆๆอ๊ายๆๆๆ ด้วยความเงี่ยน ตูดงี้ไม่ติดหินเลย เธอส่ายหีส่ายตูด ให้มันกระเด้าควยใส่ อย่างเงี่ยนสุดๆ ส่วนไอ้นั่นมันก็เย็ดอย่างเมามันส์สิครับ  โดยมีพวกมันเชียร์ให้เย็ดหนักๆ และมีไอ้วาเพื่อนผมมันนอนควยแข็งอยู่ตรงนั้นด้วย  ไอ้เหี้ยนั่นกับน้องปอ กระเด้าควยใส่หี กระเด้าหีสวมควย กันอยู่พักนึง มันก็น้ำแตกครับ น้ำมันมากจนล้นหีน้องปอเลย ส่วนน้องปอก็เสร็จไปหลายรอบล่ะครับ พอมันถอนควยออก เธอก็นอนแบะหีอ้าซ่า ให้ไอ้คนต่อมามันเข้ามาเย็ดต่อทันที  ไอ้คนนี้ มันกับน้องปอนั่งหันหน้าเข้าหากัน มันจับน้องปอนั่งทับควยมันแบบอัดที่เดียวมิด น้องปอเชิดหน้า ห่อปากร้อง ฮ้าส์....ซี๊ด..เลยครับ หีน้องปอตอนนี้มีควยมันสวมอยู่ทั้งดุ้น มันโขยกน้องปอเป็นจังหวะครับ ไม่ได้อัดกระซวกถี่ๆเหมือนไอ้คนแรก แต่ว่า แต่ละดอกที่มันอัด มันกระเด้าแบบหนักๆเน้นๆทุกดอก ไอ้วามันบอกมันได้ยินน้องปอร้อง อ๊อกๆๆๆ ..ไอ้คนที่เย็ดมันบอกเพื่อนมันว่า กูกระแทกถึงปากหม้อมันเลยว่ะ อีเหี้ยนี่เย็ดมันฉิบหาย  อย่างนี้ต้องเย็ดหนักๆให้สะใจควยกู  แล้วมันก็หงายน้องปอลงครับ มันทับลงมาแทน โดยที่ยังไม่ได้เอาควยออกจากหีน้องปอเลย มันยกขาน้องปอเหยียดขึ้น จนชิดอกน้องปอ แล้วก็โถมทับกระเด้าต่อ มันจับยึดสะโพกน้องปอไว้ แล้วกระทุ้งควยมันเข้าหีน้องปอ เสียงปั๊กๆๆ มันดังมาเข้าหูไอ้วา ได้ยินชัดเต็มสองหูเลยครับ น้องปอตอนนี้หลับตาปี๋ นอนให้มันปี้กันแบบไม่ต่อสู้ใดๆ มือเธอจับท่อนแขนมัน ขาเธอพาดบนไหล่มัน เท้าจิกเกร็ง ปากก็ร้อง เอ้วๆๆๆ ระบายความเงี่ยน  ครู่นึงน้องปอก็กรี๊ดสุดเสียง แล้วก็เกร็งตัว ก่อนจะวางแขนลงข้างตัวอย่าหมดเรี่ยวหมดแรง  เสร็จแล้วเหรอ อีสัตว์ ตากูบ้างนะ มันพูดแล้วก็เริ่มซอยควยมันอัดกระเด้าหีน้องปออย่างเอาเป็นเอาตาย แล้วก็กระทุ้งหนักๆสามสี่ทีก่อนจะครางด้วยความสะใจและปล่อยน้ำควยมันรดมดลูกน้องปออีกคน  มันทาบอยู่ครู่นึงก็ถอนควยออกดัก พล๊อค.. น้องปอถอนหายใจเฮือกเลยครับ
ไอ้คนที่สามมันก็เข้ามาต่อ แบบไม่ให้น้องปอได้พัก  แต่ไอ้นี่มันมีน้ำใจหน่อย เพราะมันให้น้องปอได้พักหี ส่วนมันไปเย็ดตูดน้องปอแทน   มันจับน้องปอนอนคว่ำแล้วช้อนสะโพกน้องปอขึ้นมา เห็นพูหีน้องปอประจันหน้ากับมัน มันเอามือมันลูบพูหี แล้วก็ว่าเพื่อนมันว่า พวกมึงเย็ดซะหีช้ำหมดเลย กูเห็นแล้วไม่อยากเย็ดต่อเลย แล้วมันก็ถามน้องปอว่า  อีสัตว์ มึงปวดขี้หรือเปล่า  น้องปอตอบว่า ไม่ มันถอนหายใจทีนึง บอกว่า ดี กูไม่อยากให้ควยกูเปื้อนขี้มึง  มึงรู้ไว้นะอีดอก ถ้ากูเย็ดรูตูดมึงแล้วควยกูเปื้อนขี้มึง กูจะเอาให้มึงดูดเลียควยกู จำไว้
แล้วมันก็จับน้องปอแหกตูด มันเอานิ้วมันถูที่ง่ามตูดน้องปอไปมา  น้องปองี้คราง อึยย์ๆๆๆ...คงเงี่ยนแหละครับ มันหัวเราะหึๆ แล้วก็จับหัวควยมันยัดเข้ารูตูดน้องปอ น้องปอร้องว้าย.. ดังลั่น คลานหนีควยมัน แต่มันยึดสะโพกน้องปอไว้แน่น มันเอาลิ้นเลียละเลงแก้มตูดน้องปอ และไล่มาถึงรอบรูตูด มันคงเลียจนน้ำลายเหนียวไปทั้งตูดทั้งรูตูดล่ะครับ น้องปอโดนมันเลียรูตูด ครางกระเส่า พวกมันว่า เสี้ยนควยหรือมึง  เฮ้ย มึงอัดตูดมันเต็มๆเน้นๆเลยนะเว้ย อีเหี้ยนี้แม่แรดว่ะ แล้วมันก็หัวเราะกัน
มันอาศัยจังหวะน้องปอกำลังครางด้วยความเสี้ยนควย อัดหัวควยเข้ารูตูดน้องปอ น้องปอสะดุ้งเฮือกร้อง โอ๊ย..เจ็บ ...เจ็บรูตูด..อย่า..อย่าเย็ดตูดชั้น .. ไม่ทันแล้วครับ มันบอก อย่าเย็ดตูดมึงเบาๆเหรอ ได้สิอีดอก เดี๋ยวกูจัดให้มึง ตูดแหกสมใจมึงแน่ๆ แล้วมันก็กระทุ้งควยพรวดเดียวมิดด้าม  ไอ้วามันเห็นตูดต่อตูดแนบกันเน้นๆ น้องปอร้อง อ๊าว์...ดังลั่น ตอนนี้มันเริ่มสาวควยมันแล้วครับ  มันสาวแบบไม่บันยะบันยัง ไอ้วามันได้ยินเสียงควยเย็ดอัดรูตูดดังสวบๆๆๆ  น้องปอร้องลั่นเลยครับ ตัวเธอกระเด้งตามจังหวะกระเด้าควยของมัน เสียงเธอหอบถี่ๆ ครางซี๊ดๆ เป็นพักๆ เดี๋ยวๆก็กรี๊ด เกร็งกระตุกเป็นพักๆ พวกมันพูดกับน้องปอว่า  อีเหี้ย เงี่ยนนักนะมึง ผัวมึงมันไม่ค่อยได้เย็ดมึงหรือไง ถึงได้เสี้ยนควยขนาดนี้  อีกคนมันว่า  ไอ้โง่ ก็อีสัตว์นี่มันบอกอยู่หยกๆว่าหีมันซิง ตูดมันสด มึงไม่ได้ยินหรือวะ  แล้วพวกมันก็หันมามองไอ้วา ผู้ซึ่งนอนควยแข็งน้ำควยแตกไปหลายรอบแล้ว อยู่อย่างเงียบๆเงี่ยนๆตามลำพังคนเดียว 
พอไอ้คนที่สามมันกระเด้าตูดน้องปอจนน้ำแตกแล้ว มันก็ถอนควยมันออก น้องปอฟุบนิ่งหายใจหอบดังเชียวครับ คนสุดท้ายมันก็เข้ามาต่อเลยครับ มันจับน้องปอคลานสี่ขา เห็นพูหีน้องปอชัดๆ มีน้ำเงี่ยนของน้องปอและพวกเพื่อนๆมันก่อนหน้านี้ อย่างเยิ้มเลยครับ  มันเอาเสื้อน้องปอมาเช็ดรอบหี พวกมันว่า เหี้ย มึงรังเกียจน้ำควยกูหรือวะ มันว่า ไม่ใช่โว๊ย กูเห็นมันเฉะ กูชอบแห้งๆว่ะ
เช็ดเสร็จ มันก็เลียพูหีเลียเม็ดแตดน้องปอ มันเลียเก่งมากครับ เลียซะน้องปองี้ส่ายตูดส่ายหีไม่หยุดเลยครับ น้องปอส่ายหน้าคราง อ๊าว์ๆๆๆ  มันก็อัดควยจมลงในหีน้องปอพรวดเดียวมิดเลยครับ น้องปอยังไม่ทันตั้งตัวก็ร้องอ๊ายส์..ลั่น แล้วก็ครางซี๊ด...เชียวครับ  มันกระเด้าหีน้องปอ ควงไปมาช้าๆ บางทีก็ตะแคงซ้ายทีขวาที  น้องปอตอนนี้ส่ายหี อย่างร่านเลยครับ ไอ้วามันแทบไม่เชื่อว่า เด็กเรียบร้อยอย่างน้องปอ เวลาเย็ด จะแรดร่านได้ขนาดนี้ น้องปอกระดกตูด แอ่นพูหีกระเด้าสู้ควย อย่างเอาเป็นเอาตาย แอ่นนมให้พวกที่เหลือดึงเล่นยังกับ รีดนมแม่วัวเลยครับ  เธอเงยหน้าห่อปากครางอย่างเงี่ยนสุดๆ  ในที่สุดน้องปอกับมันก็ร้องครางดังลั่นฟังไม่เป็นภาษาคน น้องปอกระตุกเกร็งทั้งตัว ส่วนมันก็ดึงควยออกมาฉีดน้ำเงี่ยนใส่หี ใส่หลังน้องปอ ไอ้วามันเห็นจะๆ น้ำแตกอีกแล้วครับพี่น้อง กางเกงนอนของมันตอนนี้แฉะเป็นเมือก
หลังจากรอบนั้นแล้ว  มันยังเวียนกันเย็ดน้องปอต่ออีกหลายยกครับ สารพัดท่ามันจะหามาเย็ด ตอนที่มันไปแล้ว น้องปอนอนฟุบตัวอาบน้ำเงี่ยนพวกมันเป็นเมือกเลยครับ ไอ้วามันต้องประคองน้องปอกลับที่พัก ไปอาบน้ำล้างคราบคาวออก ผมถามมันว่า มันไม่เย็ดต่อหรือ  มันว่า ไม่ต้องแล้ว ตอนที่มันดูน้องปอโดนรุมเย็ด มันฉีดน้ำเงี่ยนมันออกมาจนหมดตัวมันแล้ว  ให้มันได้พักสร้างน้ำเงี่ยนชุดใหม่แล้วค่อยมาเย็ดต่อ 
ไอ้วามันว่า  มันไม่โกรธไอ้เหี้ยพวกนั้นหรอกที่รุมเย็ดหีแฟนมัน  มันโกรธก็แต่ตัวมัน ที่ไม่เย็ดซะให้เสร็จตั้งแต่อยู่ที่รีสอร์ท เสือกชวนมาดูดาว ทั้งที่มันก็รู้ว่าวันนี้คืนเดือนหงาย เฮ้อ....

Offline kunger

• Super Master Hero
    • เสียว: 0
Reply #1 on: May 11, 2010, 03:18:42 pm
thank

Offline plobenet

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
Reply #2 on: June 15, 2010, 05:51:36 pm
 (5;ขอบคุณครับ (1;