close buttonclose buttonclose button
คุณครูครับ

คุณครูครับ

เรื่องเสียว · 37458

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: May 10, 2010, 02:42:27 pm

มันเป็นเรื่องที่ไม่น่าเกิดขึ้นระหว่างศิษย์กับ อาจารย์เป็นความรักต้องห้าม คือตอนนั้นผมอยู่ม.5 ครับ ผมเป็นคนที่เรียนไม่ ค่อยเก่งจะอ่อนเลขมาก และตอนม.5 นี่เองผมได้ครู ซึ่งที่บ้านผมก็รู้จัก ครับ ชื่อครูศิ ครูศิเป็นคนที่สวยที่เดียวครับ หน้าตาแกออกจะหมวยๆ ใส่แว่น แต่แกออกจะผอมไปสักหน่อย แกอายุ 26 แล้วครับ ไม่ได้แต่งงาน เพราะแก่สุขภาพ ไม่ค่อยจะดี แกบอกว่าไม่มีคนมาจีบด้วยครับ ครูศิแกอยู่กับแม่ แต่แม่แกเสีย ไปแล้ว ก็เลยอยู่คนเดียว ก่อนที่ผมจะขึ้นม.5 นิดหน่อย บ้านครูศิเวลามาจาก โรงเรียนจะใกล้กว่าของผม พ่อกับแม่เลยให้ผมไปเรียนเลขกับแกก่อนกลับบ้าน ผม ก็ไปเรียนครับ ผมเริ่มสนิทกับครูขึ้นเรือยๆ เวลาแกสอนจะใกล้ผมมากเลยครับจน บางทีก็โดนนมแก แล้ววันของผมก็มาถึงครับ วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ซึ่งแกไม่ได้ ไปโรงเรียน ผมก็ออกไปเรียนกับแกตามปกติ วันนั้นผมไปเช้าไปหน่อย พอเข้าไปที่ บ้านแกยังไม่ได้อาบน้ำเลยครับ แกออกมาด้วยชุดนอนแบบเสื้อยืดตัวยาวๆ สีเขียว ผมสังเกตุเห็นแกไม่ได้ใส่เสื้อในด้วยครับ หัวนมแกมันตุ่ยๆ ขึ้นมา ยิ่งตอนแก ก้มลงยกกลอนประตูรั้วเห็นนมแกชัดเลยครับ ของผมมันก็แข็งขึ้นมา แล้วแกก็ชวน เข้าบ้านครับสั่งงานแล้วก็ให้นั่งทำแล้วแกก็ขอไปนอนสักพักครับผมก็ทำไปได้ ประมาณครึ่งชั่วโมงก็ขึ้นไปหาแกครับ พอเปิดไปที่ห้องของแกก็ตกใจเลยครับ ก็ ชุดที่แกใส่มันเล่นถลกขึ้นมาเกือบถึงหน้าท้องเลยครับ ทำให้เห็นกางเกงในสี ฟ้าอ่อนๆ เลยครับ ผมลองสกิดแกก็ไม่ตื่นครับผมก็เลยเอามือลูบของแกไปมา ครับ ของแกมันไม่ใช่เล็กๆ เลยซึ่งขัดกับตัวแกมากครับ ผมเริ่มลูบแรงขึ้นแกก็ เริ่มมีเสียงครางออกมาจากลำคอครับดัง อือ...อือ.. ครับ ผมเริ่มทนไม่ไหวคิด ว่าเป็นไงเป็นกันครับก็เลยค่อยๆ ถลกเสื้อแกขึ้นเรื่อยๆ จนเห็นหน้าอกอันขาว ของแก หัวนมออกสีน้ำตาลอ่อนๆ ผมก็ค่อยๆ เลียแล้วก็เริ่มดูดครับแกก็ครางครับ แล้วแกก็ลืมตาขึ้นครับถามผมว่าจะทำอะไรแก ผมตกใจเลยถอยออกมา แกเริ่มตา แดงๆ ครับ แกบอกว่าอุตสาเชื่อใจไม่น่ามาทำกันอย่างนี้ผมก็เลยเข้าไปปลอบแก ครับ แล้วก็ขอโทษแกแล้วก็บอกว่าผมอบชอบมากครับอยากให้เราอยู่รู่นเดียว กัน จะได้เป็นแฟนกับครู แกก็มองผมแล้วแกก็บอกว่าแก่ก็ชอบผมรู้สึกว่าเอ็นดู ผมมากกว่า ลูกศิษย์คนอื่นๆ ทั้งที่บางคนน่าห่วงกว่าผม ผมก็เริ่มเข้าไป ใกล้ๆ แล้วก็กอดแกไว้แล้วบอกว่า ผมรักคุณครูศิครับ แกก็เริ่มกอดตอบมา เรา กอดกันสักพักผม็เริ่มไซ้ซอกคอแกครับแกไม่ว่าอะไร ผมก็เลยได้ใจมือเคลื่อนไป ที่หน้าอกของแก ผมสังเกตุแกเริ่มหายใจแรงขึ้นผมก็เลย เอาปากมาประกบกับปากแก ครับแก ผมดูดลิ้นแล้วตวัดไปมา แกก็ครางในลำคอครับ เราจูบกันได้สักพักผมก็ เริ่มจัดการเสื้อผ้าแกครับ แล้วก็ไว้ลงมาเรื่อยๆ จนถึงกางเกงในตัวน้อยของ แก พอผมถอดออกมาก็ถึงกับตะลึงในความงามเลยครับ เพราะของแกนั้นสวยมาก ขนไม่ ค่อยมีแถมฝาก็ปิดสนิท ผมจับขาแกถ่างออกเห็นของแกมันออกสีชมพูครับ ผมก็เลย จัดการเลียไปมาครับแกครางดังมากเลยครับ แล้วผมก็เอานิ้วแหย่ไปมาครับแกก็บอก ทนไม่ไหวแล้วครับ แล้วหอยแกก็ตอดใหญ่เลยครับ พอผมเอานิ้วออกมันแถบจะตามออก มาด้วยเลยครับ แล้วผมก็จัดการกับเสื้อผ้าของผม พอผมถอดกางเกงออกมาแกก็ตกใจ ใหญ่เลยครับ เอามือปิดตาผมก็ถามแกว่าปิดตาทำไม แกก็บอกว่ามันน่าเกลียดแถม กระตุกด้วยผมก็เลยเอามือแก่มาจับครับแล้ว็บอกว่าให้อมให้หน่อย แกบอกไม่เอา ครับ แกทำไม่เป็นผมก็เลยว่าเหมือนดูดไอติมนั้นแหละแกก็เอามือรูปไปมาครับผม เสียวมากเลยครับแทบแตกใส่หน้าแก แล้วแกก็ค่อยๆเอาลิ้นแตะๆ แล้วก็อมทีละ นิด คราวนี้ดูดแทบไม่ปล่อยเลยครับผมจนผมทนไม่ไหวแตกใส่ปากแกเลยครับ แล้วแก ทำท่าจะคายออกมาผมบอกว่ากลืนไปไม่เป็นไรหรอก แกก็กลืนไปแล้วทำหน้าเหมือนจะ อ้วก แล้วผมก็พาแกไปล้างในห้องน้ำ ผมถูไปทั่วร่างของแกแล้วก็จูบปาก และไซ้ ลงมาเรื่อยๆ จนถึงหอยตัวงาม ผมก็เอาลิ้นตวัดและกระดกไปมา มือก็ขยำนมไป ผม เห็นน้ำแกเริ่มออกก็เลื่อนปากจากหอยไล่ไปถึงปากแกแล้วก็เริ่มเอาของผมถูไปมา กับของแกแกบอกให้ไปทำที่เตียง ผมก็เลยจับแกอุ้มไปที่เตียงแล้วจัดการจับ แก ถ่างขาออก ผมเริ่มเอาของผมเข้าใส่มันเข้ายากมากครับ ผมก็เลยต้องไปลงลิ้น น้ำแกเริ่มเยอะขึ้นอีกผมก็จัดการเอาของผมเข้าใส่มันเข้าง่ายขึ้น ของแกคับ มากครับ ผมก็ค่อยๆ ซอยเข้าๆ ออกๆ แกก็ครางขึ้นเรื่อยๆ ครับบอกว่าให้เบาๆ แก เจ็บ ผมก็จัดการเอาแรงขึ้นกว่าเดิมแกร้องใหญ่เลยครับ ผมก็เร่งขึ้น เรื่อยๆ ครับ แกก็ครางออกมาว่าจะทนไม่ไหวแล้วของผมก็เข้าใกล้จะแตกเหมืนอกัน ครับ แล้วแกก็กระตุกครับ ของแกมันตอดยิบเลยครับ ผมทนไม่ไหวก็เลยแตกใส่เธอ มันแฉะไปหมดเลยครับผมเห็นเลือดแกด้วยครับ ผมถามแกว่าไม่เคยเหรอแกก็บอกว่า เคยแค่ครั้งเดียวตอนอยู่มหาลัย แล้วก็ไม่เคยอีก ตอนนั้นไม่ถึงจุดสุดยอด เหมือนครั้งนี้เลย ผมก็เลยก้มไปหอมแก้มแก แล้วก็ต่ออีก 2 ยก ผมจะต่ออีกยก แต่แกบอกไม่ไหวมันเจ็บไปหมดหลังจากนั้นผมกะครูศิเวลาอยู่โรงเรียนเราก็คือ ศิษย์กะอาจารย์ แต่พอมาถึงบ้านเราก็กลายเป็นผัวกะเมีย เดี๋ยวนี้แกเก่งมาก เลยครับ คราวหน้าผมจะเล่าตอนที่เราเอาที่โรงเรียน กับที่รถยนต์แกอีก ครับ ถ้าคิดอย่างไรกับเรื่องขงผมก็ส่งเมล์มาด้วยนะ แถมภาพยิ่งดี

[/img]

Offline iphone

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
    • Email
Reply #1 on: May 12, 2010, 12:12:50 am
 (23; (23; (23; (23; (00; (03;

Offline kaeow

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
Reply #2 on: December 05, 2011, 09:10:23 am
 (24; (24;

Offline st735

• แฟนพันธ์แท้
  • *
    • เสียว: 10
    • Email
Reply #3 on: December 06, 2011, 11:10:09 pm
(41; (41; (41; (41; (41; (41; (41; (41;