close buttonclose buttonclose button
เมื่อเมียผมเจอนักสวิงกิ้งชาวเยอรมัน 3

เมื่อเมียผมเจอนักสวิงกิ้งชาวเยอรมัน 3

erotic · 16127

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline erotic

• Full Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
ผมเดินไปที่ร่างอันเปลือยเปล่าของเมียที่กำลังนอน หีอ้า อย่างท้าทาย  รู้สึกว่ามันบวมเบ่งและใหญ่กว่าเดิม คงเพราะโดนเย็ดอย่างไม่ยั้งของฝรั่งนั่นเอง  เฟเดอริก ออกมาจากห้องน้ำ มันยกนิ้วหัวแม่มือให้ผมพร้อมกับพูดว่า " เมียคุณเยี่ยมมาก ผมไม่เคยเจอผู้หญิงไทยที่หีแน่นและดูดอย่างนี้มาก่อน"  นิตยาลืมตาขึ้น พร้อมกับลุกไปห้องน้ำ กลับมาอีกครั้งในพร้อมกับสวมเสื้อผ้า " เป็นยังไงบ้าง เธอชอบใช่ไหม?" ผมถามแกมประชด 
ผมทราบต่อมาว่า เฟเดอริก เจ้าเยอรมันคนนี้ ที่แท้คือ นักสวิงกิ้ง ที่มีสมาชิกในกลุ่มหลายคน มันได้นำวิดิโอ ที่บันทึก การเย็ดเมียผม ออกเผยแพร่ในกลุ่ม ตอนนั้นผมไม่ได้สังเกตอะไร จึงไม่รู้ว่า นอกจากเราทั้งสามแล้ว ยังมีนักสวิงกิ้งสมาชิกในกลุ่มได้ถ่ายทำวิดีโอไว้ด้วย โดยแอบที่ด้านนอกหน้าต่าง  ผมทราบเรื่องนี้เพราะหลังจากนั้นประมาณ หนึ่งสัปดาห์ เฟเดอริก มาพบกับผมและนิตยาอีกครั้งพร้องข้อเสนอใหม่  มันเป็นข้อเสนอที่ผมปฎิเสธไม่ได้ซะด้วย  มันต้องการให้นิตยา เย็ดกับชาวเยอรมันแบบรุมสอง แต่ครั้งนี้มันไม่พูดเรื่องเงินแต่อย่างใด พร้อมกับขู่ว่า หากปฎิเสธมันจะนำวิดีโอที่นิตยาโดนเย็ดครั้งแรกเผยแพร่  เพราะกลัวว่าเมียผมจะเป็นดาราหนังเอ็กซ์อย่างไม่ตั้งใจ ก็เลยยอมตกลง
การโดนรุมครั้งแรกของเมียผม จึงเกิดขึ้น อย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
    • View Profile
เล่นกับไฟซะแล้ววววววววว