close buttonclose buttonclose button
เมื่อเมียผม เจอสวิงกิ้งชาวเยอรมัน 2

เมื่อเมียผม เจอสวิงกิ้งชาวเยอรมัน 2

erotic · 21540

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline erotic

• Full Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
หนุ่มใหญ่ชาวเยอรมัน สังเกตุเห็น นิตยาหน้าแดงกล่ำกับเรื่องที่ผมบอก  มันคงเดาออก จึงส่งยิ้มมาให้เธอเพื่อลุ้นให้ เธอยินยอม "  คุณจะให้อะไรเป็นการตอบแทน " ผมถามเฟเดอริก เพื่อลองใจ  ทันใดนั้นสีหน้ามันเปลี่ยนเป็นตื่นเต้นดีใจ และไม่รอช้า หยิบใบละพันมาวางไว้บนโต๊ะ เท่าทีเห็นไม่ต่ำกว่า 20 ใบ ยื่นให้นิตยาทันที  เป็นช่วงเวลาสำคัญสำหรับเูอในการตัดสินใจ ที่จะทดลองประสบกามครั้งแรกกับฝรั่งซึ่งมีอาวุธใหญ่ตามที่ได้ยินมา แถมยังได้เงินมาใช้อีกจำนวนหนึ่ง ใจของผมอยากให้เธอยินยอม เพราะโอกาสเช่นนี้หาได้ไม่ได้ง่ายนัก.
" ตกลง.." เธอตอบ
..........
หลังจากดื่มกันพอประมาณ เราทั้งสามก็ไปที่โรงแรมซึ่งเฟเดอริกพัก  ผมกับนิตยาตามเข้าไปในห้องที่หลัง เพราะไม่อยากให้คนเห็น ..มันนั่งรอเราอยู่แล้วในชุดนอน เรานั่งคุยกันที่โซฟาพักหนึ่ง โดยที่เมียผมอยู่ตรงกลาง หลายครั้งหนุ่มเยอรมันถือโอกาส จับไม้จับมือเธอ และเมื่อไม่ได้รับการปฎิเสธ  มันจึงมีความกล้าที่จะล้วงเข้าไปในเสื้อเพื่อจับนม และในที่สุดก็ให้เมียผมถอดเสื้อผ้าออกจนหมด  นิตยาจึงอยู่ในสภาพล่อนจ้อน มันพิจารณาเรือนร่างอันเปลือยเปล่าของเมียผม ด้วยความพอใจ โดยเฉพาะตรงบั้นท้ายที่ใหญ่คอดรับกับสะเอว
มันพูดคำว่า สวยมาก ย้ำหลายครั้ง พร้อมกับโอบกอด ร่างเปลือยของเธอแน่น ผมเพิ่งเห็นเสากระโดงขนาดใหญ่ของมันตอนนี้เอง  มันไชร้ใบหน้าบนเต้านมเมียผม พร้อมๆกับมือที่โอบขยำบั้นท้ายเธออย่างแรง  สิ่งที่ผมไม่คาดคิดก็คือ มือของนิตยา กำลังจับกุมควยขนาดใหญ่ของฝรั่งไว้ในมือ ..
.......
ในที่สุด ร่างเปลือยของเมียผมก็นอนแผ่หราอยู่บนเตียง มือของเฟเดอริกป่วนเปี้ยนอยู่ที่หีและก้นนิตยา ปากก็พร่ำบนเป็นภาษาเยอรมัน  มันพยายามจ่อควยไปที่ใบหน้าเมียผมคงเจตนาให้เธอใช้ปากดูดของมัน แต่นิตยายังไม่กล้าทำเช่นอาจเพราะว่า มีผมดูอยู่
เฟเดอริกคงทนกับร่างเซ็กซี่เต็มไม้เต็มมือของนิตยาไม่ไหว มันจึงลงมือเย็ดเธอ ด้วยการยกขาทั้งสองของเธอขึ้น จนเห็นแคมหีปลิ้นออกมาเป็นพวง แล้วควยขนาดใหญ่ไม่ต่ำกว่า 9 นิ้วของมันก็ค่อยๆขยับเข้าในหีเมียผม นิตยา ร้องลั่นด้วยความเจ็บปวด พูดเป็นภาษาไทยให้ผมบอกฝรั่ง  "ช่วยพูดกับเขาด้วย อย่าเอาแรงนัก ."  ตอนนี้มันไม่ฟังเสียงใครอีกแล้ว เมื่อควยเข้าไปจนมิด มันก็เริ่มเร่งเครื่องอย่างเต็มที่ ควยของมันจึงเหมือนกับลูกสูบ ที่ชักเข้าชักออกอย่างรวดเร็ว จนหีเมียผมปลิ้นไปตามแรงเย็ด
--..-
และแล้วความเจ็บปวดในตอนแรกของเธอ ก็เปลี่ยนเป็นความมันที่เธอไม่เคยพบมาก่อนในชีวิต ตอนนี้นิตยาเด้งหีรับควยฝรั่งอย่างมีความสุข เธอร้องครางด้วยเสียงที่ผมไม่เคยได้ยินมาก่อน " ซี๊ดดดด...แรงอีก  แรงอีก....อู๊วววว"
ไอ้หมอนี่มันใช้เวลาเย็ดเมียผมนานมาก เปลี่ยนสารพันท่า ทั้งท่าโก้งโค้ง ท่ายืน ท่านั่ง และท่าที่เมียผมนั่งคล่อมบนควยมัน หีเมียผมต้องรับท่าต่างๆของมันอย่างบอบช้ำ แต่เธอก็ยังสนุกและสะใจ ทั้งๆที่น่าจะถึงจุดไปแล้วหลายครั้ง ..

.....
ในที่สุดเวลาที่ผมรอก็มาถึง เมื่อเห็นฝรั่งสะดุ้งสุดตัว ชักควยออกมาพ่นน้ำกามราดลงที่ใบหน้าเมียผม  นิตยานอนหีอ้าเพราะเพิ่งผ่านการบุกทะลวงมาหยกๆ เธอหลับตาอย่างมีความสุข ส่วนเจ้าเฟเดอริก ก็เดินพาควยที่อ่อนปวกเเปียกของมันเข้าห้องน้ำ....
-------

น่าจะมีต่อ....ถ้ามีเสียงตอบรับครับ

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
รีบมาต่อนะครับท่าน..ขอบคุณครับ

Offline lek nakai

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 1
ขอบคุณมากๆครับ ต่อไวๆนะครับท่าน