close buttonclose buttonclose button
แอบเอา เพื่อนแฟน

แอบเอา เพื่อนแฟน

GonKz · 25982

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline GonKz

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
on: April 30, 2010, 04:36:28 am
หวัดดีครับทุกท่าน ผมเป็นสมาชิกใหม่นะคับ ผมจะเล่าเลยละกันนะครับ คือเรื่องมันมีอยู่ว่า  ประมาณอาทิตย์นึงที่ผ่านมา  ผมกับแฟนได้ไปต่างจังหวัด ละไปขออาศัยอยู่ที่ห้องเพื่อนแฟนผม ชื่อกุ๊ง (สวยมาก) คือไปขออาศัยอยู่ด้วย อ่ะคับ  วันแรกเลย พวกเราสามคนไปเที่ยวที่ผับ อยู่ในภาคอิสานไม่ขอบอกจังหวัดนะคับ อิอิ ไปเที่ยวผับ  กินกันตั้งแต่ สี่ทุ่ม จนถึง ตีสองเลยคับ  แล้วเราก็พากันกลับ แฟนผมมันเมามากเลย มันไปถึงห้อง มันนอนเลยอ่ะครับ ละเพื่อนของแฟนผมก็เมาเหมือนกัน ผมก็เมา อิอิ แต่ไม่มากเพราะมีแผน ห้าๆๆ เตียงในห้องจะมี อยู่สองเตียงติดกัน  ตอนแรกแฟนผมมันนอนตรงกลาง คือมันกลั้นกลางไว้อ่ะคับ ผมนอนขอบ  ละกุ้ง ก็นอนขอบคือตรงข้ามกะผมอ่ะครับ  พอนอนกันได้สักพัก แฟนผมมันหลับสนิทละคับ ผมก็นึกแผนในใจคับโดยไม่หวังผล อิอิ ผมสลับที่นอนกะแฟนผมคับ แล้วมานอนตรงกลาง ซึ้งแฟนผมไม่รู้สึกอะไรเลย อิอิ  พอผมสลับที่กันได้แล้ว กุ้งก็นอน ข้างๆผม ผมคิดไรหลายอย่างมากอิอิ ว่าจะทำไรก่อนดี ตอนแรกเลยผม เอาขาไปวางบนตีนกุ้ง ผมก็คิดว่ากุ้งคงหลับไปแล้ว แต่เอาไปเอามากุ้งเอาขาอีกข้างมาพาดขาผม ผมก็เริ่มดีใจนิดๆๆคับ  ผมก็เลยเอามือไปจับที่มือกุ้ง กุ้งก็มีสัญญาณตอบรับ ผมคิดในใจเลย สงสัยเส็ดผมแน่ เพราะผมเล็งมาตั้งแต่แรกละ อิอิ เพราะเธอขาวมากคับ หุ่นนิ เป็นนางแบบได้ เลย  หลังจากนั้น ผมก็ขยับตัวไปใกล้ๆๆ กุ้ง เอามือไปกอดกุ้ง เลยคับทีนี้ ผมเอาน่าไปใกล้ๆกุ้ง ละเอาปากไปจูบกัน กุ้งก็ตอบสนองคับ กุ้งเอาลิ้นออกมาเลย ตอนนั้น ควยผมแข็งมากจนน้ำจะทลักออกมาเลย เพราะเมาด้วย เงี่ยนมาก ผมเลยอดไม่ไหว เลยค่อยๆถอดเสี้อกุ้งออกอย่างช้าๆๆเงียบๆๆเพราะกลัวแฟนผมตื่น หลังจากนั้น ผมก็ดูดนมกุ้ง ตอนนั้นมีอารมณ์มากคับ พอดูดนมเธอได้สักพัก ผมก็กลัวแฟนผมตื่นด้วย  ผมเลยกระซิบข้างๆหูกุ้งเบาๆว่า  'เราไปห้องน้ำกันปะ'แต่กุ้งส่ายห้ว ละบอกว่า กลัวแฟนผมตื่น  ผมก็ไม่รู้จะทำไงคับทีนี้ ผมเลยจับกุ้งหันหลัง  ละถอดกางเกง  ถอดได้ ถึงเข่า ผมอดไม่ไหว ผมยัดเข้าไปเลยคับ  เพราะต้องรีบทำเพราะเผื่อแฟนเข้าห้องน้ำ อิอิ  พอผมยัดเข้า กุ้ง ครางเบาๆๆคับ'โอ๊ย....ที่รัก....ทำไมใหญ่จัง' ผมก็ซอย อย่างเบาๆๆ คับ ทั้งๆที่ใจอย่างเย็ดแรงๆเหลือเกิน เพราะกลัวแฟนตื่น'กุ้ง...เราไปเข้าห้องน้ำมั้ย'ผมถามกุ้ง แต่กุ้งก็ไม่ไปเพราะบอกว่ากลัวแฟนผมตื่น ผมเลย จับเธอไส่ท่าหมาเลยคับ  ซอยถี่ กุ้งซีดมากคับ  ผมก็ไม่ใหวจะแตกเหมือน กันคับ  ผมปล่อยน้ำของผมไส่รูหี เต็มๆเลยคับ ละผมก็นอนบนหลังซักพัก  พอตั้งสติได้เลยรีบลุกไปไส่เสี้อ เพราะแฟนผมกำลัง พลิกตัวมาทางนี้ด้วย  ต่างคนต่างไส่เสื้อผ้า หลังจากนั้นก็นอน   พอตื่นเช้าขึ้นมา ก็ทำเป็นไม่มีไรเกิดขึ้น  ผมก็กลัวแฟนผมจับได้เหมือนกัน อิอิ  แต่ก็จับไม่ได้หรอก  ไปอยู่ทั้งหมดสี่วันคับ  วันที่สามผมก็จัดให้กุ้งอีก สองดอกคับ  แฟนผมมัรไปธุระ ผมอยู่กะกุ้งสองคน  ผมจัดกลางแจ้งเลย  จับเธอถอดเสื้อผ้าเลยคับ  ลงลิ้น กุ้งคราง'โอ๊ย....ตัวเอง....ทำไมเลียเก่งจัง''จิงเหรอจ๊ะ....อยากให้เรามาเลียให้อีกมั้ยละ'ผมเลยพูดสวนไป'มาดิ...เราเหงา...แฟนเราก็ไม่มาหาสักที'เธอตอบผม  ละผมก็จับขาเธอกางออก  พาดบ่าเลยคับ เอาควยของผมที่กำลังแข็งอยู้ ค่อยๆยัดเข้าไป  แต่หีของเธอยัดไม่ยากเท่าไหร่ อ่ะคับ เพราะแก แก่กว่าผม และคงมีประสบการณ์มามาก อิอิ  ผมเด๊า อย่างไม่ยัง เพราะไม่ต้องเกรงใจแฟนอิอิ  'อ๊าๆๆ....อ๊า.....เอาแรงๆๆๆ....เราชอบ...ซี๊ด.....อ๊า''ไม่กลัวหีแหก เหราจ๊ะ''เอาดิอยากเหนเหมือนกัน...อ๊า...จะรอดูนะว่าจะแหกมั้ย...ซี๊ด'ผมเย็ดมันส์มากคับ จนผมต้องน้ำแตกเลยคับทีนี้  ไส่เต็มๆรู เหนื่อยมากคับ  พอเส็ดก็ไส่เสื้อผ้านอน  แฟนผมก็มาคับ  มาละก็ทำเหมือนไม่มีไรเกิด ขึ้น รุ้งเช้าผมก็กลับ  โดยที่ก่อนกลับ ขอเบอร์กุ้งไว้ด้วย อิอิ  ถ้าผมมีโอกาส ผมจะกลับไปเย็ดเธออีก อิอิ  เรื่องก็มีเท่านี้แหละคับ  ไว้คราวน่ามีไรจะมาลงใหม่นะคับ

Offline payavayal

• Super Master Hero
    • เสียว: 1
    • View Profile
Reply #1 on: April 30, 2010, 08:02:13 am
 (003; (26;