close buttonclose buttonclose button
ชายเดี่ยวที่ชื่อว่าคุณเดียว

ชายเดี่ยวที่ชื่อว่าคุณเดียว

เรื่องเสียว · 37878

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

หลังจากที่ได้โพสต์ข้อความลงใน เวปบอร์ดสวิงกิ้ง ก็ได้มีชายเดี่ยวติดต่อเข้ามาหลายคน ผมกับแฟนเลือกติดต่อกับสมาชิกชายเดี่ยวที่ชื่อว่าคุณเดียว
คุณเดียวเป็นคนอัธยาศัยดีมาก เป็นคนขาวสูง ลงพุงเล็กน้อย อายุก็ไล่เลี่ยกัน เพราะว่าเรายังไม่มีประสบการณ์สวิง คุณเดียวจึงแนะนำให้เราเริ่มต้นด้วยการนวดน้ำมัน ส่วนหลังจากนั้นก็แล้วแต่บรรยากาศพาไป แต่คุณเดียวก็กระซิบกับผมว่า ตั้งแต่เขานวดมายังไม่เคยมีหญิงท่านใดอดใจไว้ได้ เราจึงนัดกันในที่สุด โดยผมได้นัดเจอกับคุณเดียวที่ห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่ง แล้วเราทั้งหมดก็ไปใช้บริการโรงแรมม่านรูดที่อยู่ใกล้ ๆ เพราะมีอ่างจากุซซี่ ผมได้นัดแนะกับคุณเดียวว่า เวลาที่เขานวดน้ำมันให้กับแฟนผม ผมก็จะหลบไปแช่จากุซซี่ เปิดโอกาสให้ จากนั้นก็แล้วแต่ฝีมือของคุณเดียวเอง
พอถึงวันนัด แฟนของผมออกอาการกล้า ๆ กลัว ๆ ผมคะยั้นคะยอ พร้อมยกแม่น้ำทั้ง 5 มาหว่านล้อมจนเธอเสียไม่ได้ต้องไปตามนัด เมื่อเจอหน้ากัน เธอก็ยิ่งออกท่าทางตื่น ๆ แต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดีจนเราทั้งสามเข้าไปในห้อง คุณเดียวหยิบเอากระเป๋าใบเล็กซึ่งมีน้ำมันนวด 4-5 กลิ่นออกมาให้แฟนผมเลือก ก่อนจะขอตัวไปอาบน้ำ พอเขาอาบเสร็จก็ให้แฟนผมไปอาบน้ำ เพื่อเตรียมตัวมาให้นวดน้ำมัน แฟนผมประหม่ามาก แต่ก็รีบไปอาบน้ำ โดยคุณเดียวเดินตามไปเพื่อจะอาบน้ำให้กับแฟนผม เพราะผมได้บอกเธอว่า ก่อนนวดคนนวดจะอาบน้ำให้ แต่แฟนผมไม่ยอม เธอให้เขากลับมารอกับผมที่เตียง
สักครู่ แฟนผมก็นุ่งผ้าเช็ดตัวกระโจมอกออกมา พร้อมกับขอผ้าเช็ดตัวอีกผืนคลุมไหล่ คุณเดียวก็ให้แฟนผมนอนคว่ำลง ซึ่งเธอก็ทำตามโดยดี แล้วคุณเดียวก็นั่งลงข้าง ๆ ผมก็เข้าไปช่วยปลดผ้าเช็ดตัวที่เธอนุ่งออกมาคลุมตัว และเธอขอให้คลุมท่อนบนด้วยผ้าเช็ดตัวอีกผืน จากนั้นคุณเดียวก็เริ่มนวดจากฝ่าเท้าทีละข้าง ผมนั่งคุยเป็นเพื่อน เพราะแฟนผมนอนเงียบปล่อยให้เขานวด จากฝ่าเท้าค่อย ๆ เลื่อนสูงขึ้นมาที่น่อง ก่อนจะขึ้นมาที่ขาอ่อน คุณเดียวค่อนข้างสุภาพ เพราะแทนที่เขาจะฉวยโอกาสเลิกผ้าขึ้น เขากลับใช้วิธีล้วงมือเข้าไปใต้ผ้าเพื่อนวดให้กับแฟนผม ซึ่งมันทำให้เธอรู้สึกผ่อนคลายมากขึ้น โดยผมสังเกตว่า เธอเริ่มคุยกับคุณเดียวบ้าง เวลาที่เขาคุยด้วย ซึ่งต่างจากตอนแรกที่ค่อนข้างเกร็ง ผมนั่งเป็นเพื่อนอยู่สักครู่จนกระทั่งคุณเดียวนวดอยู่แถวก้น และเอว ผมก็ขอตัวไปแช่น้ำจากุซซี่ แฟนผมนอนเงียบไม่แสดงอาการขัดข้องอะไร ผมจึงมาที่อ่างจากุซซี่ ใส่แชมพู และนอนแช่อย่างสบายอารมณ์ ปล่อยให้คุณเดียวนวดน้ำมันให้กับแฟนผมตามสบาย
ผมทนแช่น้ำอยู่ได้พักใหญ่ ๆ เห็นยังเงียบกันอยู่ก็ทนอยากรู้ไม่ไหว ต้องย่องขึ้นมาแอบดูว่าทั้งคู่นวดกับไปถึงไหน แล้วก็พบว่า คุณเดียวยังคงนวดให้กับแฟนผมอยู่ เพียงแต่เธอนอนหงาย มีผ้าเช็ดตัวคลุมท่อนล่างไว้ และปล่อยให้ท่อนบนเปลือยเปล่า ส่วนคุณเดียว มือหนึ่งก็นวดคลึงอยู่ใต้ผ้า ส่วนอีกมือก็นวดคลึงหน้าอกของแฟนผม เธอนอนนิ่งเหมือนหลับด้วยความสบาย คุณเดียวนวดไปเรื่อย ๆ จนดันผ้าเช็ดตัวที่ปิดเนินนูนของแฟนผมเลิกขึ้นจนมองเห็นว่า มือที่อยู่ใต้ผ้าเช็ดตัวนั้น กำลังนวดคลึงอยู่กลางร่องหลีบของเธอ ขณะที่กำลังดูเพลินอยู่ ก็ได้ยินแฟนผมบอกให้คุณเดียวหยุด เพราะเธอหายเมื่อยแล้ว และอยากจะมาแช่น้ำเล่น ผมเลยรีบย่องกลับมาทำไม่รู้ไม่ชี้แช่ในอ่างจากุซซี่ แต่ในใจก็เสียดาย เพราะดูเหมือนแฟนผมกำลังมีอารมณ์ร่วม เพราะเธอปล่อยให้คุณเดียวทั้งลูบทั้งคลึงเนินนูน กับนมเต่งของเธออย่างไม่ขัดขืน ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมเธอถึงให้หยุดกลางคัน
คุณเดียวเดินประคองแขนแฟนผมมาที่อ่างจากุซซี่ แต่แฟนผมขอตัวไปทำธุระในห้องน้ำที่อยู่ใกล้ ๆ กัน ผมเห็นเธอปิดประตูห้องน้ำ ผมจึงแอบถามคุณเดียวว่า เป็นยังไงบ้าง คุณเดียวก็บอกผมว่า แฟนผมแฉะไปหมดแล้ว เธอคงใกล้จะทนไม่ไหว จึงขอมาแช่น้ำ ถ้ายังไง เวลาแช่น้ำก็ให้ผมช่วยลูบคลำเธอบ้าง ถ้ารุมเธออีก เธอคงทนไม่ไหวแน่ คุยกันยังไม่ทันจบ แฟนผมก็เปิดประตูห้องน้ำออกมา เราก็หยุดคุย แฟนผมทำท่าทางเขิน ๆ ผมก็จูงมือเธอมาที่อ่างน้ำ คุณเดียวเห็นเธอเคอะเขิน ก็แกล้งขอตัวไปเข้าห้องน้ำ เพื่อให้โอกาสผมคุยกับแฟน ผมแกล้งถามแฟนว่า คุณเดียวนวดเป็นอย่างไรบ้าง เธอบอกผมว่า เขาไม่ได้นวดอย่างเดียวนะ ผมจึงแกล้งถามต่อว่าทำอย่างนั้นแล้วหรือ แฟนผมตีแขนผมดังเพียะก่อนจะบอกว่า ไม่ใช่ทำอย่างนั้น แต่โดนคุณเดียวเค้าล้วงควักจนเธอแทบทนไม่ไหวต้องเรียกให้เค้าหยุดนวด สงสัยคุณเดียวคงอยากจะทำอย่างนั้นกับเธอแน่เลย ผมเลยแกล้งบอกว่า แล้วทำไมไม่ปล่อยให้คุณเดียวนวดต่อไปล่ะ จะได้รู้ว่าเขาอยากจริงหรือเปล่า แฟนผมบอกว่า ขืนไม่บอกให้หยุด เธอคงทนไม่ไหวแน่ ๆ ผมเลยแกล้งถามต่อว่า ทนอะไรไม่ไหว แฟนผมตอบกลับหน้าตาเฉยว่า ทนอยากไม่ไหวน่ะสิ ผมได้ฟังก็รู้สึกตื่นเต้นเหมือนกัน พอดีกับที่คุณเดียวออกมาจากห้องน้ำ ผมกับแฟนจึงไม่ได้คุยต่อ เธอไม่รู้หรอกว่า ผมกับคุณเดียวได้เตี๊ยมกันแล้วว่าจะช่วยกันเล้าโลมให้เธอใจอ่อน
เมื่อคุณเดียวเดินมาถึงที่อ่างน้ำ เขาก็ปลดผ้าขนหนูออก แล้วก้าวลงในอ่าง เขาเหมือนจงใจหันหน้ามาเพื่อโชว์เจ้าท่อนเอ็นขนาดเขื่องของเขาที่ลุกโชน.ให้ เธอดู แล้วทรุดตัวลงนั่งข้าง ๆ แฟนผม โดยเธอนั่งอยู่กลางระหว่างผม กับคุณเดียว เขาคงแอบไปปั่นให้ห้องน้ำ เพื่อมายั่วอารมณ์ของแฟนผมแน่ ๆ และมันคงได้ผล เพราะผมเห็นแฟนผมหน้าแดง แต่ก็จ้องมองเจ้าท่อนนั้นอย่างลืมตัว
เราทั้งสามก็นั่งคุยกันในเรื่องสัพเพเหระ สักพัก ผมก็รู้สึกว่า แฟนผมพูดน้อยลง เธอนั่งพิงอ่าง เงยหน้าเหมือนอยากจะนอนพัก ผมเห็นอาการนี้ก็พอจะเดาออกว่า คุณเดียวคงจู่โจมแฟนผมใต้น้ำเป็นแน่ และก็เป็นจริงอย่างคาด เพราะผมรู้สึกว่าเธอขยับตัวถ่างขาให้กว้างออก ผมจึงทำไม่รู้ไม่ชี้ เอื้อมมือลงหมายจะช่วยคุณเดียวล้วงบ้าง แต่พอมือผมแตะขาอ่อนของเธอ แฟนผมก็คว้ามือผมไว้เหมือนไม่อยากให้ผมรู้ว่าเธอกำลังโดนมือคุณเดียวล้วง อยู่ พอผมมองหน้า เธอก็จับมือผมไปไว้ที่หน้าอกตูม ผมเลยบีบคลึงนมเต่งผสมโรงไปซะเลย เธอก็ปล่อยให้ผมคลึงอย่างสบายใจ ผมกับคุณเดียวประสานงานกันล้วงควักคลึงเคล้นจนแฟนผมนั่งพิงอ่างจากุซซี่หลับ ตาอย่างสบายอารมณ์ บางจังหวะเธอก็แอ่นตัวรับการเล้าโลม ผมได้ยินเสียงเธอเผลอซีดปากเบา ๆ ในบางครั้ง ก็ทำให้ผมรู้ว่าเธอกำลังอยาก ผมจึงเพิ่มอารมณ์ใคร่ให้กับเธอโดยซุกหน้าไปซบซอกคอ เธอสะท้านน้อย ๆ คุณเดียวเห็นก็ซุกตามเหมือนกัน แฟนผมถึงกับซี้ดปาก เพราะโดนเราสองคนช่วยกันซุกไซ้ซอกคอ แต่แทนที่เธอจะปล่อยให้เรารุกไล่ฝ่ายเดียว เธอก็ตอบสนองด้วยการคว้าท่อนเอ็นของผมรูดขึ้นลง คุณเดียวก็คงโดนเหมือนกัน เพราะเขาซีดปากเสียงดังด้วยความเสียว แฟนผมก็ครางตอบเสียงดังบ้างเหมือนกัน เธอคงเงี่ยนจนสุดกลั้นอารมณ์เหมือนกัน ผมเลยกลั้นใจกระซิบกับแฟนผม ขอตัวไปเข้าห้องน้ำก่อน เธอพยักหน้าตาลอยด้วยความเสียวซ่าน ผมจงใจจะเปิดโอกาสให้กับคุณเดียว อยากรู้เหมือนกันว่า แฟนผมจะทำอย่างไร
ผมแกล้งทำเป็นปิดประตูห้องน้ำเสียงดังให้แฟนผม กับคุณเดียวได้ยิน แต่ผมกลับย่องมาแอบดูอยู่ใกล้ ๆ ก็ได้ยินเสียงแฟนผมคุยกับคุณเดียว
“ซีด..พอเถอะค่ะคุณเดียว..ณีเสียว”
ผมมองเห็นคุณเดียวซุกหน้าดูดหัวนมของแฟนผมอย่างเอาจริงเอาจัง และค่อย ๆ เลื่อนตัวจากนั่งข้าง ๆ มาเป็นหันหน้าประกบเข้าหาแฟนผม
“..อูย..ดื้อจังเลย..ซีด..อูย..”
เธอครางดังขึ้น แต่เสียงเหมือนจะขาดใจ ตอนนี้ คุณเดียวก็ประกบหน้าเข้าหา แฟนผมก็ขยับเหมือนจะหลบ แต่คุณเดียวไวกว่า เขาประกบปากบดริมฝีปากสีชมพูของแฟนผม ทำเอาเธอหยุดนิ่ง ก่อนที่จะเผยอปากให้เขาสอดลิ้นเข้าเกี่ยวกระหวัด จากนั้นเธอกลับเป็นฝ่ายรุกกลับบ้าง เหมือนกับเธอทนอารมณ์กระสันต์ของตัวเองไม่ไหว
“..อืม..อืม..”
คุณณีครางในลำคอ ก่อนจะใช้ลิ้นกระหวัดสู้กับลิ้นของคุณเดียว ทั้งคู่แลกลิ้นกันอย่างเผ็ดมัน ทำเอาท่อนเอ็นของผมแข็งโป๊กจนอยากจะเข้าไปร่วมด้วย แต่กลัวว่าจะทำเสียเรื่องจึงยังคงแอบดูอยู่ คุณเดียวซึ่งจัดเจนเรื่องนี้ก็รุกไล่ปลุกปั่นจนแฟนผมโต้ตอบแบบไม่อายแล้ว
“..โอย..คุณ..คุณเดียว...อูย..ซี้ด...โอย..”
แฟนผมเริ่มครางดังขึ้นอย่างสุดเสียวซ่าน แต่คุณเดียวก็ไม่ได้หยุดแค่นั้น เขากลับดันตัวเข้าหาพร้อมกับบดปากจูบอีกครั้ง แต่คราวนี้ ผมมองออกว่า แฟนผมคงต้องโดนควยเขาแน่ ๆ เพราะคุณเดียวโอบมือลงใต้น้ำเพื่อช้อนก้นไม่ให้แฟนผมขยับหลบ
“..อุ๊ย..อุ๊ย...อย่า...คุณเดียว...อูย..อุ๊ย...อู๊ยยย...ซี้ด...อู๊ยย...”
คุณณีครางเสียงลั่น เมื่อคุณเดียวกดตัวเข้าหา ผมนึกภาพออกเลยว่าเกิดอะไรขึ้นใต้น้ำ
“..อู๊ย..คุณ...โอย...ณี..เสียว...อย่าดัน...อูย..”
“...ไม่เป็นไรหรอกครับ...ผมจะทำให้คุณณีมีความสุข..”
“..อูย..มันน่าเกลียด...ซีด..เดี๋ยวแฟนณีออกมาเห็น..ซีด...โอย...”
แฟนผมพูดไปก็ครางไป เพราะคุณเดียวเริ่มขยับเอวกระเด้าควยช้า ๆ เธอก็ไม่ได้ขัดขืนแต่อย่างใด ปล่อยให้เขาบรรเลงกระเด้าช้า ๆ เหมือนอุ่นเครื่องให้เธอเร่าร้อนขึ้น
“...คุณทีไม่ว่าหรอกครับ...ก็เรามาสวิงแบบนี้อยู่แล้ว...ซีด..”
“...ก็..ไหนบอก...ว่าแค่นวด..ซีด...อูย...ดูสิ...อุ๊บ...”
คุณณีพูดยังไม่หมดประโยค คุณเดียวก็รุกเพิ่มอีกโดยกดปากจูบพร้อมกับซอยเอวกระทุ้งควยถี่ ๆ หญิงสาวถึงกับสะดุ้งผวา กอดเขาไว้แน่น แต่ก็ไม่อาจหยุดท่อนเอ็นที่พุ่งเข้าออก สร้างความเสียวซ่านให้กับเธออย่างต่อเนื่อง
“..โอยย...เสียวจัง....ซอยแบบนี้...ณีเสียว...อูย...”
“..คุณณีชอบไหมครับ...”
“...ซี้ด..ชอบค่ะ...อูย...ดีจัง...เดียวขา...ซอยถี่ ๆ สิ...ณีมันจัง..อูย..”
แฟนผมเสียวกระสันต์จนไม่สนใจเรื่องอื่นแล้ว เธอครางอย่างมันในอารมณ์ที่ถูกคู่สวิงหนุ่มกระเด้า
“...มันตรงไหนครับ..คุณณี..”
“..โอย..มันตรงนั้นแหละ...ซีด...อูย..ย..ดีจัง..โอย...ซี้ด...”
“...ตรงนั้นมันตรงไหนล่ะครับ...ผมจะได้รู้...ซีด..”
คุณเดียวเริ่มปลุกเล้าด้วยคำพูดให้เธอยิ่งงุ่นเงี่ยนยิ่งขึ้นด้วยภาษาที่หยาบแต่สร้างความกระสันต์
“..เสียวตรงหีใช่ไหมครับ...”
“...ค่ะ..ซีด...ตรงนั้นแหละ...คุณเดียว..ซีด...แรง ๆ สิคะ...”
“...ทำอะไรแรง ๆ หรือครับ..”
คุณเดียวแกล้งทำหยุดกลางคันเหมือนกระตุ้นให้คุณณีเสียวเงี่ยนยิ่งขึ้น
“..อุ๊ย..คุณเดียว...อย่าหยุดสิ...ณีอยากให้ทำ...อูย...”
“..ทำอะไรครับ...”
“...ทำณีไงคะ...ทำต่อสิ...”
“...คุณณีต้องบอกว่า...เย็ดณีต่อสิคะคุณเดียว...”
“..อุ๊ย..น่าเกลียดจัง...ซีด...ทำเถอะ..”
“..ไม่บอกก็ไม่รู้สิครับว่าทำอะไร..”
คุณเดียวผู้ช่ำชองก็พยายามปลุกเร้าให้แฟนผมมีอารมณ์ยิ่งขึ้น ซึ่งก็ได้ผลเพราะตอนนั้น อารมณ์เงี่ยนของเธอขึ้นถึงขีดสุดแล้ว
“...อูย..ค่ะ...คุณเดียว..เย็ดหีณีเถอะ...ณีเงี่ยน...ซีด...อยากถูกควยคุณ...อูย...ซีด..”
แฟนผมเร่งเร้าชายหนุ่มอย่างหมดอายด้วยความเงี่ยนง่าน ผมเองที่แอบดูอยู่นั้น น้ำก็แทบกระฉูด โอ...นึกไม่ถึงเลยว่า คุณเดียวจะช่ำชองถึงขนาดนี้...
“...โอย..คุณเดียว...เร็ว ๆ ...ณีจะไม่ไหวแล้ว...โอย...เย็ดเก่งจริง...ซีด...โอย..”
“ผมก็..เสียว...ซีด...หีคุณณีฟิตดีจัง...อูย...เย็ดมันควย...ซีด...”
คุณเดียวก็เสียวซ่านไม่แพ้กัน เพราะเขาก็ครางเสียงกระเส่า ผมเองก็รู้สึกมันในอารมณ์ไม่แพ้พวกของเราเหมือนกัน แต่ก็ไม่อยากจะให้มันจบลงก่อน ผมจึงรีบย่องกลับมาที่ห้องน้ำแล้วกดชักโครก เหมือนจะให้แฟนผมรู้ตัว แล้วผมก็แกลังเปิดประตูห้องน้ำเสียงดัง ก่อนที่จะเดินมาที่อ่างจากุซซี่ เมื่อมาถึงก็พบว่า แฟนผม กับคุณเดียวนั่งแช่น้ำคุยกัน ในท่าเดียวกับตอนที่ผมไปเข้าห้องน้ำ ผมมองดูก็พอจะรู้ว่า คุณเดียวยังคงล้วงควักเนินนูนของคุณณีแฟนผมเป็นการกระตุ้นอารมณ์ของเธอ ผมก็ทำไม่รู้ไม่ชี้นั่งประกบอีกข้างเหมือนเดิม แต่คราวนี้ผมก็ช่วยลูบคลำขาอ่อนของเธอก่อนที่จะมาจบตรงกลางนูนเนิน มือก็พบกับมือของคุณเดียวที่กำลังล้วงควักหีอวบของแฟนผมอยู่ ตอนนี้เธอนั่งนิ่งไม่ได้ขัดขืน ปล่อยให้ผม กับคุณเดียวช่วยกันลูบ และล้วงสองกลีบตามสบาย ผมหันมามองเธอก็เห็นเธอนั่งตาลอย ด้วยความเสียวซ่าน จึงเอนหน้าเข้าจูบแก้ม และซุกไซ้ซอกคอ
“ซีด..อูย...ซีด..”
คุณณีครางเบา ๆ คุณเดียวก็ซุกไซ้ซอกคออีกข้าง เสียงครางของแฟนผมก็ดังขึ้นอีกหน่อย เมื่อถูกเราสองคนช่วยกับปลุกเร้าอารมณ์กระสันต์ของเธอ แต่ทันใด คุณณีก็ขยับตัวลุกขึ้น
“..นั่งนานแล้ว..เมื่อยจัง...ขึ้นเถอะ...”
มันเล่นเอาคุณเดียว และผมงง แต่ก็ลุกขึ้นตาม คุณเดียวเปิดน้ำฝักบัวเพื่อล้างฟองสบู่ออกให้ ผมยืนอยู่หลังเธอ ก็เลยลองซุกหน้าลงไซ้ซอกคอ คุณเดียวที่กำลังล้างฟองสบู่อยู่ก็เน้นมือนวดเคล้นไปที่เต้าเต่ง แฟนผมยืนนิ่งเหมือนคนหมดแรง ปล่อยให้เราทั้งสองเล้าโลมต่อ เธอพิงตัวผมพร้อมครางเสียงแผ่ว ๆ คุณเดียวได้ยินก็ก้มหน้าลงดูดเน้นหัวนมสาวอย่างจงใจให้เธอกระสันต์ซ่านขึ้น อีก แต่ก็ทำได้ครู่เดียว แฟนผมก็หันหลบ แล้วคว้ามือของคุณเดียวไปด้วย
“พอแล้ว...ณีจะไปนวดต่อ..”
ผมก็ขยับจะเดินตาม แต่ก็ต้องชะงัก เมื่อถูกเธอห้าม
“คุณแช่จากุซซี่ไปก่อนสิคะ...ให้คุณเดียวนวดให้ก็พอแล้ว”
ผมเข้าใจดีเลยว่าตอนนี้แฟนผมท่าทางจะเกิดอารมณ์อย่างมากแล้ว ถึงกล้าที่จะเรียกให้คุณเดียวไปนวดให้ตามลำพัง เธอคงเอร็ดอร่อยกับรสชาติท่อนเอ็นของคุณเดียวเมื่อสักครู่ และอยากลิ้มรสมันให้ถึงขีดจบ ผมก็เลยแกล้งทำเป็นรู้ไม่ทันเธอ
“..อืม..ดีเหมือนกัน..แช่น้ำอุ่นคลายเมื่อยหน่อย...คุณเดียว..นวดให้เต็ม ฝีมือนะครับ คุณณีจะได้ติดใจเรียกใช้บริการนวดน้ำมันของคุณอีก..”
ผมแกล้งหยอก แฟนผมก็ทำท่าทางเขิน ๆ คุณเดียวก็ยิ้ม ๆ พร้อมขยิบตาให้ เหมือนกับยืนยันว่าจะทำให้เต็มที่
พอทั้งคู่เดินลับตาไปตรงส่วนของเตียงนอน ผมก็ค่อย ๆ ลุกขึ้นจากน้ำ เพื่อไปแอบดูทั้งคู่ ดูสิว่า แฟนผม ซึ่งปากแข็ง บอกว่าไม่อยากสวิงจะทำอย่างไร ผมค่อย ๆ ชะโงกออกดูช้า ๆ เพราะกลัวแฟนผมจะหาว่าแอบดู แต่ภาพที่ปรากฎต่อสายตาของผมนั้นมันเกินกว่าที่ผมคิดจริง ๆ เพราะภาพที่เห็นคือภาพของคุณเดียวนอนหงายอยู่บนเตียง โดยมีคุณณีโก้งโค้งก้มหน้าลงดูดท่อนควยใหญ่ของเขา ในขณะที่คุณเดียวก็เอามือรูดไปตามร่องที่คว่ำของเธอ มันทำให้ผมควยแข็งโด่เลยครับ ผมไม่นึกว่าแฟนผมจะยอมดูดควยให้กับชายอื่นอย่างง่าย ๆ แต่นึกอีกที เธอคงทนเงี่ยนไม่ไหว เพราะเราทั้งสองพยายามเล้าโลมเธอ ผมได้ยินเสียงคุณเดียวซี๊ดปากด้วยความเสียวซ่าน สลับกับเสียงซี๊ดปากของคุณณีที่ถูกเขาล้วงควักหีเป็นการตอบแทนรสปากของเธอ
“ซีด...เดียว...อูย...ณี..เสียวหี...ซีด..”
“อูย...ผมก็เสียว...คุณณี..ดูดควยเก่งจัง...ซีด”
“งั้นเดี๋ยวณีทำให้...ซีด...”
เธอคงสุดทนต่อความเงี่ยนง่านจึงลุกขึ้นหาชายหนุ่ม สองเต้าก็พุ่งผงาดลอยเด่นทั้งสองก้อน เขาจึงฟุบหน้าไปกลางหว่างก้อนเนื้อละเลงจมูกขยี้ไซร์ทั้งจูบ...ขยี้ แล้วกดร่างเปลือยเปล่าของเธอพลิกหงายลงนอน
“อุ๊ย...คุณเดียว...”
คุณณีอุทานด้วยความเสียวสยิว เมื่อชายหนุ่มทั้งจูบทั้งอ้าปากดูดนม มือขวาก็ควานลงไปตะปบทั้งโคกนูนเนินของเธอ อ้า...มันโคกใหญ่กลมกระเปาะเต็มฝ่ามือ
“ซี๊ด...อุ๊ย..ดูซิคุณเดียว..จับมันทำไม อู๊ย...อย่าขยี้...อย่าดูด....อี้...อย่าแยงนิ้วลงไป...ณีเสียว...อูย...ซี๊ด..”
เธอร้องครางเบา ๆ เมื่อเขาทั้งดูดนมทั้งแยงนิ้วลงไปในหว่างโคกหี แล้วก็บี้ และเขี่ยเม็ดแตดของเธอ ความเสียวซ่านทำให้แฟนผมดิ้นรนยักย้ายเอวไปมา ปากก็ครางซี๊ดไม่ขาดเสียง
“อูย...อูย...ซีด...”
คุณณีครางกระเส่า บิดตัวแอ่นโคกหีหราร่อนส่ายไปมา เมือกเยิ้มทั้งปากรู และหว่างแคม บอกถึงความเงี่ยนของเธอได้ คุณเดียวก็เลยเอานิ้วแยงลงไปในรูหีแดงเยิ้มด้วยเมือก เขางอนิ้วควานไปมารอบ ๆ รูหี
“ซีด...คุณเดียวขา..ซี้ด...อย่าควานรู...ซีด...ณีเสียวเหลือเกิน...ซี๊ด”
แฟนผมครางระงมเมื่อถูกเขาควานรูหี สะโพกกลมผายนั้นเด้งร่อนไปมา สองขาก็กางอ้าซ่าจนแคมหีแยก เมื่อเห็นแฟนผมเงี่ยนง่าน เขาก็เข้าไปคุกเข่าในหว่างขา สองมือรั้งท่อนขาให้งอ และแบะออก โคกหีอวบอัดกลมอูมนั้นหงายพลิกลอยเด่นสองแคมแหกอ้าแบะมองเห็นปากรูได้ถนัด เขาจับหัวถอกที่บานใหญ่มู่ทู่แง่เงี่ยนพองก๋าตลอดลำใหญ่ยาวไม่เบา เขาจ่อตรงปากรูแล้วก็ดันพรืดลงไปแคมย่นหัวถอกผลุบเข้ามิดเงี่ยง ปากรูขยายตึงจนแฟนผมบิดตัวถ่างขาอ้า
“อูย...ซี๊ด..อูย...เบาๆ..อูย..ตึงรูณีจัง...อูย”
“ควยผมเข้ารูณีมิดเงี่ยงแล้ว...ถ่างขาอีกนิดสิจ๊ะ..”
โดยไม่ต้องเตือนซ้ำ คุณณีรีบงอตัวถ่างขา เพราะทั้งตึง และเสียวรูหีเป็นกำลัง คุณเดียวก็ขยับร่างได้ถนัด เขาใช้ปลายนิ้วเขี่ยปลายแตดไปมา เอวก็ดันควยเข้าไปเรื่อย ๆ
“อูย...เบา ๆ สิคะ..ซีด..คับรูณีเหลือเกิน...อูย..”
“ซีด..มันเข้าไปครึ่งลำแล้ว..คุณณี..อูย...หีคุณฟิตแน่นกว่าตะกี้อีก...”
คุณเดียวบอกพลางเอื้อมมือขยี้ และคลึงเคล้นเต้านมไปมา ทำให้แฟนผมครางซี๊ด ร้องอูย อูย ทุกครั้งที่ โดนคุณเดียวกระเด้าควยลงไป
“อูย..คุณเดียว...ซีด..ควยคุณใหญ่จริง ๆ ณีเสียว...ซีด...ไปทั้งรูแล้ว...อูย...”
แฟนผมครางเสียงดังอย่างเสียวซ่าน ทำเอาผมที่แอบดูอยู่ก็แข็งโป๊กไปทั้งดุ้น ผมเห็นคุณเดียวค่อย ๆ โหย่งตัวชักควยออกมาช้า ๆ คุณณีก็ผงกหัวขึ้นมองดูท่อนควยอันเขื่องที่คารูอยู่ค่อนลำ สองแคมหีเธออ้าจนพองย่นคาบควยเขาแน่น ทำให้เห็นโคกหีพองบวมขึ้น เขาชักควยออกช้า ๆ แคมหีก็ปลิ้นตามควยออกมาจนแคมในถลน ปากรูรัดควยเขาแน่น
ผมมองเห็นคุณณีกัดฟันข่มความเสียว เมื่อถูกเงี่ยงขอบหัวถอกครูดโพรงหี พอสุดลำบักเขาก็กระเด้าสวนเข้ารูเต็มแรง ท่อนควยใหญ่วิ่งมุดเข้ารูจนยันโคน
“โอย...คุณเดียว...อูย..จม..แน่นรูหีแทบฉีกเลย...อูย..ซี้ด..อูย...”
คุณณีครางเสียงลั่นอย่างลืมตัว สองมือยันอกเขาแน่นถ่างขาส่ายหน้าห่อปากครางระงม ตูดส่ายหีเร่า ๆ ทั้งเสียวทั้งแสบตึงรูแทบปริ คุณเดียวทาบตัวอ้าปากดูดนมเอวก็ย้ายบิดส่ายไปมา ควยเบิกรูควานไปมา ทำให้แฟนผมดิ้นพราดด้วยความเสียวซ่านกระสันต์หี การดูดนม และส่ายควยอย่างมีชั้นเชิงทำให้เธอยิ่งเสียว
เขาโหย่งกายนั่งยอง ๆ จับสองขาที่งอแบะพาดโคนแขน ชักควยออกจากรูช้า ๆ เมือกสวาทจากรูหีไหลปรี่เยิ้มสองแคมแบะอ้า คุณณีเด้งหีแอ่นตาม มือก็โอบเกาะแขนให้เขาคลึงเต้านม พอสุดควยคุณเดียวก็กระเด้าควยเข้ารูเงี่ยนของเธอช้า ๆ ควยวิ่งเข้ารูหีคับ ๆ หนืด ๆ แต่ก็ทำให้แฟนผมต้องกัดฟันกระดกหีรับ เขาเองก็ทั้งเสียวทั้งอร่อย เพราะรูหีแฟนผม ทั้งฟิตแน่นทั้งบีบทั้งตอด พอกดสุดควยเขาก็ส่ายเอวขยี้ ให้หัวถอกควานมดลูก มือละเลงขยี้เต้านมซ้ำ คุณณีถึงกับผวาสั่นเร่าๆ
“ซี๊ด...อูย...เดียวขา...ณีเสียว...มดลูก...อูย...ควยคุณควานรู...เสียวเหลือเกิน”
เธอครางระงมบอกเขาอย่างหมดอายด้วยฤทธิ์แห่งความเสียวซ่าน
“ผมก็เสียวหัวถอก...รูหีขมิบ...มดลูกตอดดีจริงๆ ...ซี๊ด..”
“กระเด้าเถอะคุณเดียว...ซี๊ด...ณีเงี่ยน..ทนไม่ไหวแล้ว..ซีด..เย็ดให้หีแหก เลย...อูย...คนอะไรก็ไม่รู้...ซี้ด...เย็ดเก่งจริง ๆ ...ซีด...อูย...”

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • เรื่องเสียว

คู่สวิงชายเดี่ยวของเรา ขยับตัวคร่อมง่ามตูดเธอให้ถนัด โน้มตัวกดเข่าเธอให้ต่ำลงแล้ว ท่านี้ โคกหีของเธอลอยเด่นอ้าแคมเป็นเป้านิ่งให้คุณเดียวชักควยเข้าออกอยู่ตลอดเวลา สองแคมก็อ้าปลิ้นเข้าออก
“ซี๊ด...อูย..ดีจริง...คุณเดียว...ซี๊ด..ลึกยันมดลูก..ณี...เต็มหน้าเลย..อูย...ซี๊ด...กระเด้าแรง ๆ...อูย...”
คุณเดียวคงยิ่งมันในอารมณ์ เพราะยิ่งเห็นคุณณีเด้งหี และครางอย่างอร่อยหี คุณเดียวก็ยิ่งกระดกเอวชักควยกระเด้าหนัก..ทั้งตัว มือก็ขยี้เต้านมไม่ได้วางเลยสลับด้วยการย้ายควยแทงถี่ขึ้นปานลูกสูบมุดเข้า ออกในรูหีดังฟุบ...ฟับ ตลอดเวลา
“ซี๊ด...เย็ดแรงดีจริง เดียว...ขา...อูย...ณีอร่อยรูหีอะไรยังงี้...”
“อุ๊ย...อุ๊ย...ซอยถี่ ๆ ซิค่ะ...ซี๊ด...ณีชอบ...อย่างนั้น...อู๊ย..คุณเดียวขา...เสียวแทบขาดใจแล้ว ...อูย...กระเด้าเร็ว ๆ อูย...”
คุณณี..โดนครบเครื่อง ทั้งควยตะบันหี เต้านมและเม็ดแตดก็ถูกนิ้วเขาบี้คลึง และขยี้ มันทำให้เธออร่อยรูหีแทบขาดใจ เธอทั้งเด้งทั้งส่ายหี สองแคมเป็นฟองขาวๆ เพราะน้ำเมือกแคมอวบอัดปลิ้นอ้าผงาบตามควยใหญ่ คุณเดียวก็กระเด้าควยจมรูสุดแรง แล้วก็เปลี่ยนเป็นอัดควยแน่นกับโคกหี เกร็งควยแน่น ส่ายเอวย้ายควยหมุนเป็นวงกลมจากซ้ายไปขวามาซ้ายสวนทางกัน การทำเช่นนี้มันยิ่งทำให้หัวถอกบานในก้นรูหี ควาน และถูไถมดลูกทุกแง่ทุกมุมอย่างถนัด มันทำให้คุณณียิ่งได้รับความเสียวซ่าน และอร่อยรูแตกต่างไปอีกแบบหนึ่งนอกเหนือจากการกระเด้าให้ควยครูดรูหี แฟนผมงอตัวแอ่นหีเด้งรับจนตูดลอยกัดฟันเม้มปากครางตัวสั่นเร่าๆ สองขาถ่างแบะอ้าซ่าเกร็งตัวกระตุกเป็นระยะ คุณเดียวเห็นอาการของเธอแสดงออกถึงความอร่อยจนท่วมใจ เขาก็ยิ่งเกร็งควยควานรูไปรอบอย่างหนัก ๆ
“โอย...คุณเดียวขา...ณีทนไม่ไหวแล้ว...ชักควยกระเด้าเถอะ..น้ำ..น้ำจะทะเล็ดแล้ว...อูย...”
พอคุณเดียวได้ยินว่าน้ำจะออกเท่านั้น เขาหยุดหมุนเอวควานไปโหย่งตูด ชักควยออก แล้วกระเด้าสุดแรงดังผลับ ๆ คุณณีที่เผลอตัวมัวแต่แอ่นหี จึงโดนกระเด้าสุดตัว หัวถอกกระทุ้งหมดถนัดใจ เธอผวาสะท้านครางอูย คุณเดียวก็ชักควยกระหน่ำใหญ่ไม่ยั้ง คุณณีดิ้นเร่า ๆ ด้วยความอร่อย
“โอ้ย...เดีย..เดียว...เร่งเร็ว ๆ ..อูย...น้ำ..อูยของณี...ออก...ออกแล้ว...ซี๊ด...อูย..”
“ของผมก็...ออก...อูย..แอ่นหีรับ...อูย...อร่อยจริงๆ ...”
ทั้งสองต่างร้องขึ้นเกือบพร้อมกัน คุณเดียวก็กระหยิก ๆ ทั้งตัว คุณณีแอ่นหีรับแล้วเธอกอดเขาแน่นรูหีขมิบน้ำเงี่ยนออกมาชะโลมหัวถอกเขาจน ท่วมรู คุณเดียวกระเด้าควยครั้งสุดท้ายสุดแรง แล้วท่อนควยอวบก็ขมิบน้ำรักขาวข้นพุ่ง ปริ๊ด ปริ๊ด ปริ๊ด ออกมาพรั่งพรู ก่อนที่จะกดควยแช่นิ่งให้น้ำเงี่ยนแตกกระฉูดเข้ารูหีของคุณณีแฟนผม
จากนั้นแทนที่ทั้งคู่จะแยกกัน คุณณีกลับปล่อยให้คุณเดียวโลมเล้ากอดจูบ และดื่มด่ำในรสเย็ดกันอย่างเป็นงานจริงจัง ส่วนผม ทนไม่ไหวเหมือนกัน ยืนกระฉูดอย่างสุดห้ามเหมือนกัน.....

พอรูดจนหมดกระบอก ผมก็เอาผ้าขนหนูที่เค้าใช้ปูพื้นมาเช็ดคราบขาวที่เปื้อนที่ข้างฝา เพราะไม่อยากให้ทั้งคู่รู้ว่า ผมเองแอบดูจนทนไม่ไหว ต้องชักว่าวจนน้ำแตก เสร็จแล้วจึงรีบกลับลงมาแช่ในอ่างน้ำ ด้วยกะว่า เดี๋ยวแฟนผม กับคุณเดียวคงต้องมาแช่น้ำด้วย แต่รออยู่พักนึงก็ไม่เห็นมา ผมก็เลยขึ้นจากน้ำเดินออกมาดู ภาพที่เห็นก็คือ คุณเดียวนอนทาบทับอยู่บนร่างแฟนผมที่นอนถ่างขาอยู่ คุยกัน กระหนุงกระหนิง เอวก็ขยับกระเด้าควยช้า ๆ คลอไปด้วย ต่างจากตอนที่เข้ามาแบบหน้ามือเป็นหลังมือ แต่พอแฟนผมหันมาเห็นผมเดินมาก็ถึงกับสะดุ้ง พยายามดันคุณเดียวลงจากตัวด้วยความเขินอาย แล้วคุณเดียวก็ขอตัวไปอาบน้ำ ปล่อยให้ผมอยู่กับแฟนสองต่อสอง
“เป็นไงบ้างจ๊ะ...คุณเดียวนวดดีไหม”
ผมแกล้งถามแหย่ เพราะก่อนมาเธอบอกว่าจะนวดเฉย ๆ เธอหน้าแดงกล่ำด้วยความเขินอาย แถมหยิกผมหนับเข้าให้
“บ้า...ยังจะถามอีก...คนอะไรไม่รู้ รุมกันจนทำไม่ไหว..”
ผมก็หัวเราะ พลางเอามือลูบไล้ไปที่เต้านมเต่งของเธอ ที่ปลายมันเริ่มชูชันสู้มือ ผมมองหน้าเธอก็เห็นแววตาที่เริ่มฉ่ำเยิ้ม เป็นสัญญาณให้รู้ว่า เธอก็เริ่มจะเกิดอารมณ์ตอบสนองเหมือนกัน ทั้ง ๆ ที่เพิ่งจะขึ้นสวรรค์ไปหยก ๆ แต่แล้วเธอก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำ คงจะไปทำความสะอาดเพื่อเตรียมให้ผมได้บรรเลงเพลงรักให้เธอ ผมนอนรอสักครู่ ก็ได้ยินเสียงเธอออกจากห้องน้ำ แล้วก็มีเสียงคุยกันเบา ๆ ของแฟนผม กับคุณเดียว ผมเข้าใจว่าคุณเดียวคงชวนคุย เพราะเธอต้องเดินผ่านห้องที่เป็นอ่างจากุซซี่ แล้วเดี๋ยวเธอคงจะมาต่อกับผม แต่มันไม่เป็นอย่างนั้น เพราะสักพักใหญ่ ๆ ผมก็ได้ยินเสียงครางเบา ๆ แว่วมา แล้วก็เงียบไป ผมสงสัยว่าจะโดนคุณเดียวตัดหน้าซะแล้ว แต่มันก็ทำให้ผมตื่นเต้นด้วย เพราะไม่คิดว่าคุณณีจะกลายเป็นสาวแรงสูงได้ขนาดนี้ ผมย่องไปที่หน้าห้องจากุซซี่เบา ๆ ด้วยความอยากรู้ว่าคุณเดียวจะบรรเลงเพลงรักแบบไหนให้คุณณีเค้ายอมไปให้เบิ้ล ได้แบบนี้
ภาพที่ผมเห็นคือ แฟนผมนั่งอยู่ในอ่างจากุซซี่ มีคุณเดียวยืนคล่อมอยู่ มองดูทีเดียวก็รู้ว่าคุณเดียวกำลังกระเด้าปากของคุณณีอยู่ เธอห่อปากดูดท่อนเอ็นแก้มบุ๋ม พลางมีเสียงครางอือ..อา..ในลำคอ ในขณะที่คุณเดียวส่งเสียงครางระงม
“...ซีด...ณีจ๋า...อูว์...ดูดเก่งจัง...ซีด...เสียวไปทั้งควยแล้ว...”
คุณเดียวไม่ได้ครางอย่างเดียว แต่ยังเร่งขยับสะโพกกระเด้าควยใส่ปากของแฟนผมถี่ขึ้นอย่างเมามัน จนเธอต้องผลักเขาออก แล้วเธอเลื่อนตัวขึ้นนั่งที่ขอบอ่างจากุซซี่
“..ใจเย็น ๆ สิคะเดียว...ปากเค้าเอาไว้จูบ..”
คุณณีพูดพลางก็เผยอหน้าขึ้นเชื้อชวนให้คุณเดียวประทับจูบที่ปากงามของเธอ ใครเห็นเข้าก็คงทนไม่ได้แน่ ชายหนุ่มจึงกดปากประกบจูบอย่างดูดดื่ม ลิ้นชายสอดเข้าเกี่ยวกระหวัดกับลิ้นสาว มันยิ่งสร้างความเสียวซ่านให้กับหล่อนจนต้องส่งเสียงครางอืออยู่ในลำคอ สองแขนก็โอบเอารั้งตัวเขาให้แนบเข้าหา คุณเดียวก็ช่างชำนาญงานเหลือเกิน เขาแอ่นตัวทาบท่อนเอ็นเข้ากับร่องกลางเนินเนื้อ ขยับไถขึ้นลง มันทำให้เธอยิ่งซ่านเสียวกับรสชาติที่ยั่วเย้าอยู่ปากร่องกลางเนินสวาทนูน เสียงอือ..อา..ในลำคอของเธอดังขึ้นตามอารมณ์ใคร่ที่ลุกโชนด้วยการยั่วเย้า จากชายหนุ่ม
“...เดียว...ซีด..เดียว...ทำณีเถอะค่ะ...ซีด...ณี...เสียว...เงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว...ซีด...”
แฟนผมผละหน้าออกครางด้วยความอยากอย่างสุดที่จะทน เธอเร่งเร้าให้ชายหนุ่มรีบบรรเลงเพลงสวาทกับเธอ ผมเองก็งงเหมือนกันเพราะปกติคุณณีจะไม่มีอารมณ์เร่าร้อนถึงขนาดนี้ คุณเดียวก็รู้ทางดี เขาดันร่างเปลือยเปล่าของคุณณี ให้เอนหงายลง เธอก็หงายร่างท่อนบน ใช้ข้อศอกท้าวตัว สองขายกสูงถ่างกว้างเพื่อรอให้ชายหนุ่มเอาท่อนควยอวบสอดใส่เข้าไป
“..ทำสิค๊ะเดียว...ซีด...”
คุณณีตาฉ่ำเยิ้มร้องเรียกให้คุณเดียวเผด็จสวาทอย่างหมดอาย แต่เขาก็ยังคงเอาปลายหัวถอกถูรูดไปที่กลางหว่างกลีบสวาทของเธอเป็นการ ยั่วเย้าให้แฟนผมยิ่งกระสันต์ซ่านสวาท
“...เดียว...เย็ดสิ...อูย..เอาควยยัดหีณีเลย...อูย...ดี...อูย...ดันเข้ามา...ซีด...ดีจัง...ซีด...อูย...”
แฟนผมครางเสียงสั่นเมื่อคุณเดียวช้อนสองขาของเธอขึ้นจนเนินหีลอยเด่นเป็นเป้านิ่ง แล้วค่อย ๆ กดหัวควยเข้าไปในร่องหลีบหีช้า ๆ
“...ดีไหมจ๊ะณีจ๋า...หัวควยมุดหีแล้วนะ...ซีด...คับดีจังเลย...ซีด..”
คุณเดียวก็เสียวไม่แพ้แฟนผม เขาหน้าเบ้ แต่ก็ยังคงขยับเอวกดสะโพกดันควยใหญ่เข้าในร่องหีช้า ๆ จนมิดด้ามยันโคน แล้วชักออกมาหนืด ก่อนจะโน้มตัว สองขาที่พาดอยู่บนแขนของเขาในท่ายกล้อก็ถูกกดส่งให้เนินหีของคุณณีหงายขึ้น หาควย
“...โอย...เดียว...อูย...ท่านี้เสียวจัง...ซีด..หีณีร่อนหาควยคุณเลย...อูย...ซีด...”
“...ชอบไหมครับแบบนี้...ซีด..”
“...อูย..ดี..ซีด...ณีมันหี...อูย...ดีจัง..อู๊ย..ดีจัง...ซีด...”
คุณณีครางระงมด้วยความเสียวซ่านที่คุณเดียวบรรจงสร้างด้วยหมายจะให้เธอติดใจในรสสวาทของเขา
“...อูย...หยุดทำไมหล่ะเดียว...กระเด้าอีกซิ...ณีกำลังมัน..”
แฟนผมร้องถามอย่างหงุดหงิด เมื่อคุณเดียวหยุดกระเด้าเสียเฉย ๆ
“...ตะกี้คุณณีบอกว่าคุณทีเค้ารออยู่ไม่ใช่หรือครับ...เดี๋ยวเค้าจะว่านะครับ...”
คุณเดียวนี่เล่นยั่วเย้าแบบนี้ มันเหมือนกับทำให้คุณณีแฟนผมยิ่งกระสันต์ซ่านร่านสวาทยิ่งขึ้น
“...ช่างเค้าเถอะ...ณีเงี่ยนควยคุณ...กระเด้าสิคะ..ซีด...ดี...อูย..”
“...ให้คุณทีเย็ดก่อนก็ได้นะครับ...ซีด...เดี๋ยวผมค่อยเย็ดต่อ...ผมให้สิทธิ์ผัวก่อน...”
“...ไม่เป็นไร...ซีด...กระเด้าไปสิคะ...เดียวก็ผัวณีเหมือนกัน...อูย...ผัวขา...ซีด....เย็ดหีเมียมันไม๊จ๊ะ...ซีด”
“...มันจ๊ะ...หีเมียฟิตดี...ซีด...เย็ดมันควยกว่าเย็ดสาว ๆ อีก...ซีด...แล้วเมียมันหีไม๊จ๊ะ...ซีด...”
“...มันสิ...ไม่มันจะมาถ่างหีล่อให้เย็ดถึงที่เหรอ...อูย..ซีด...เสียว...อูย..”
“..ซีด...แล้วคุณทีเย็ดดีหรือเปล่าครับ...ซีด...”
คุณเดียวถามกระเซ้า แต่มันทำให้ผมรู้สึกเงี่ยนมากขึ้นอย่างบอกไม่ถูกเพราะอยากจะรู้ว่า แฟนผมเธอจะตอบอบ่างไร
“....อูย...คุณทีก็เย็ดมัน...ซีด...คุณเดียวก็เย็ดมัน...ซีด...มันคนละแบบ..ณีโชคดี..ซีด...มีผัวเย็ดเก่งตั้งสองคน...อูย...ซีด..”
“...อย่างนี้ก็ต้องมาช่วยกันเย็ดหีคุณณีนะสิ...ซีด...”
“...อู๊ย...ซีด...จะรุมณีเหรอ...ซีด...มาตอนนี้ณีขัดใจไม่ไหวนะ...ซีด...” จากนั้น
คุณณีครางตอบเสียงกระเส่า ผมได้ฟังแล้วแก่นกายถึงกับผงาดผึงขึ้นมาอย่างห้ามไม่ได้ กำลังคิดว่าจะเข้าไปรุมเธอให้มันอารมณ์ เพราะไม่เคยเห็นแฟนผมอารมณ์ใคร่พลุ่งปรี๊ดแบบนี้ แต่ผมก็ต้องชะงักเมื่อได้ยินเสียงของเธอครวญครางต่อ
“...โอย..เดียว...โอ๊ย...แรง ๆ ....อย่าหยุดนะ...อูย..อุ๊ย...ซีด...โอย..เร็ว ๆ ...อย่าหยุด...อูย...ณี...ณี...จะเสร็จแล้ว...อูย...โอ๊ย...โอย...มัน....ณี ...จะ...จะ...โอย...เสร็จแล้ว...อูย...ผัวขา...เมียเสร็จแล้ว...โอย...
คุณณีร้องลั่น แล้วผวาขึ้นกอดร่างของคุณเดียวไว้แน่น ทั้ง ๆ ที่เขาช้อนสองขาแบะไว้ คุณเดียวเลยโอบมือช้อนก้นงามของแฟนผมให้เนินเนื้ออูมอวบแนบสนิทเข้ากับหนอก นูนของเขาพลางบิดสะโพกคลึงขนหยิกหยอยให้บดขยี้ปลายติ่งเนื้อนางเบา ๆ ทำเอาแฟนผมครางไม่เป็นภาษา
“...ซีด..อูย..ซีด...ดีจัง...เดียว...ณีมัน...หี..โอย..มัน...ซีด...โอย...ดี...เสียว...ซีด...”
ผมได้ฟังเลยไม่เข้าไปขัดคอ ปล่อยให้เธอซึมซับความมันจากรสสวิงให้เต็มที่ เธอจะได้ติดใจ เพราะเวลายังเหลืออีกเยอะ เดี๋ยวผมค่อยบรรเลงก็ได้ ผมเลยย่องกลับไปนอนรอที่เตียงตามเดิม
ผมนอนสงบสติอารมณ์ได้สักครู่ คุณเดียวก็จูงมือคุณณีมาที่เตียง
“..ผมมาส่งตัวเจ้าสาวครับ...”
คุณเดียวพูดยิ้ม ๆ แต่แฟนผมหน้าแดงซ่านด้วยความเขินอาย ก่อนจะขยับมานอนข้าง ๆ ผม
“...มานอนคุยด้วยกันก็ได้ คุณเดียว..คุยกันหลายคนจะได้มีรสชาติ..”
เขาได้ฟังก็ยิ้มรับด้วยความเข้าใจในความหมายของผม แล้วก็ขึ้นมานอนประกบอีกข้าง ให้คุณณีนอนอยู่ระหว่างกลาง เธอเขิน ๆ ก็เลยดึงเอาผ้าห่มผืนโตขึ้นคลุมตัว ผมกับคุณเดียวเลยแทรกตัวเข้าใต้ผ้าห่ม จะได้นอนเนื้อแนบเนื้อนาง
พวกเราก็นอนดูหนังเอ็กซ์ที่โรงแรมเปิดให้แขกดูกระตุ้นอารมณ์ พร้อมทั้งวิพากย์วิจารณ์ สลับกับหยอกล้อกัน มือของผมที่อยู่ใต้ผ้าห่ม ก็ลูบคลำ สลับกับคลึงเคล้นเต้านมเต่งของคุณณี ผมสังเกตเห็นคุณเดียวก็ทำแบบเดียวกัน คุยกันได้สักครู่ คุณณีก็เริ่มขยับขาถ่างขึ้นมาก่ายขาผม ทำให้ผมรู้ได้ทันทีเลยว่า คุณเดียวเริ่มจู่โจมเบื้องล่างแล้ว แต่ผมก็ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ ปล่อยให้เขาปลุกเร้าอารมณ์กระสันต์ให้คุณณี ซึ่งก็เป็นอย่างที่คิด เพราะเธอเริ่มนอนกระสับกระส่าย แต่ก็พยายามรักษาอาการ บางครั้งเธอเกร็งตัวยกสะโพกขึ้นน้อย ๆ ผมก็คลึงเต้าอวบของคุณณีคลอไปด้วย จนบางครั้งเธอถึงกับเม้มริมฝีปากเพื่อสกัดกั้นเสียงครางของตัวเอง
ผมเห็นคุณณีเธอเสียวซ่าน แต่ยังเก็บอาการไว้แบบนั้น เธอคงอายผม ผมก็เลยแกล้งขอตัวไปห้องน้ำ ถึงจะมีผ้าห่มคลุมตัวอยู่ พอผมขยับตัวออก ผมเห็นคุณณีเธอขยับขาถ่างกว้างเหมือนจะให้มือคุณเดียวได้ลูบคลำได้ถนัดถนี่ ขึ้น ผมเลยรีบเดินออกมา
แค่ผมคล้อยหลังมาทางห้องน้ำ ผมก็ได้ยินเสียงครางด้วยความเสียวซ่านที่หลุดออกมาจากปากงามของคุณณี
“...ซีด...เดียว...ซีด...อูว์...”
ผมแกล้งปิดประตูห้องน้ำเสียงดัง เพื่อให้ทั้งสองคิดว่าผมเข้าห้องน้ำ แล้วผมก็ย่องกลับมาแอบดู มันทำให้ผมตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก
ภาพที่ผมเห็นก็คือ คุณเดียวกำลังจูบปากแลกลิ้นกับเมียผมอย่างดูดดื่ม มือข้างหนึ่งลูบไล้อยู่กลางโคกนูน คุณณีนอนถ่างขากว้างยกก้นลอยขึ้นรับมือชายที่กำลังลูบไล้ ก่อนที่จะกดปลายนิ้วกลางแทรกเข้ากลางหว่างกลีบเนื้อชิ้นน้อย ผมได้ยินเสียงคุณณีครางอืม..อืม..ในลำคอ เพราะปากของเธอกำลังสาระวนกับการจูบ
คุณเดียวถอนปากออก แล้วเริ่มเปลี่ยนมาจูบแก้ม แล้วไซ้ไปตามลำคอ มาหยุดตรงตุ่มไตสีชมพูปลายเต้าเนื้อสีขาวนวลของเธอ ก่อนจะดูดเน้นแล้วคลึงเม็ดหัวนมสาวด้วยปลายลิ้นนุ่ม คุณณีถึงกับครางโอย ๆ เสียงกระเส่า แต่เขาก็ไม่ได้หยุดแค่นั้น หลังจากที่ดูดคลึงเม็ดหัวนมให้เธอเสียวซ่านดาลฤดี เขาก็เริ่มเลื่อนหน้าโลมเล้าต่ำลงมาที่หน้าท้อง แล้วมาหยุดที่กลางเนินสวาทโหนกนูนที่ปกคลุมด้วยหย่อมหญ้าสีดำบาง ๆ ของคุณณี
“...โอย...ซีด...เดียว...ซี้ด...อูย...”
คุณณี ครางเบา ๆ อย่างสุดทน แต่ก็ไม่ยอมตกเป็นเป้านิ่งให้คุณเดียวได้โจมตีฝ่ายเดียว เธอใช้มือกำท่อนเอ็นของเขารูดขึ้นลง ก่อนที่จะดึงเจ้าท่อนอวบเข้ามาแล้วอ้าปากดูดอมท่อนเนื้อชาย เป็นการตอบโต้ทีเขาก้มหน้าก้มตาเอาลิ้นแยงควานในร่องสลับกับดูดเม้มปลายติ่ง กระสันต์
“...อูย...ณี..ซีด...ดูดเก่งจริง...ซีด..”
“..โอย..เดียวก็...ซีด..เลียหีเก่ง...ซีด...”
ต่างคนต่างก็ครางด้วยความกระสันต์เสียว แต่ก็ไม่เลิกราที่จะปรนสวาทให้แก่กัน คุณณีพลิกตัวขึ้นคล่อมคุณเดียวในท่า 69 กดสะโพกบดเนินเนื้อไปบนปากของคุณเดียวที่หงายรับ ส่วนปากก็ดูดท่อนเนื้อของเขา รูดขึ้นรูดลง จนคุณเดียวตัองยกสะโพกกระเด้าปากของเธอ มันช่างทำให้ผมเงี่ยนง่านขึ้น ท่อนเนื้อของผมก็ชูชันแข็งตัวขึ้น ผงกหัวหงึก ๆ จนแทบทนไม่ไหว กำลังจะออกไปร่วมกิจกามกับทั้งสอง แต่ก็ต้องหยุดชะงัก เพราะคุณณีเลื่อนตัวจากที่กดสะโพกคลึงไปบนหน้าของคุณเดียว เลื่อนลงนั่งคล่อมที่สะโพกของเขา เอามือจับท่อนเอ็นของเขาให้ตั้งขึ้น ก่อนที่จะกดเนินเนื้อที่แย้มกลีบคล่อมทับไปบนปลายท่อนเนื้อ
“..ซีด...อูย...เดี๋ยวณีทำให้นะ...ซีด..”
คุณณีพูดพลางมือก็จับท่อนเอ็นใหญ่ไว้ แล้วกดชวากเนื้ออ้าอมเข้าไปช้า ๆ หน้าตาเหยเกด้วยความแสบเสียวที่โพรงเนื้อนางถูกชำแรกด้วยแก่นเนื้อแข็งปั๋ง ของเขา หัวบักแดงค่อย ๆ ชำแรกผ่านกลีบสวาทของเธอเข้าไป ความอวบอ้วนของมันของปลายบานดันจนสองกลีบยู่ยุบ ก่อนที่หัวเงี่ยงจะผลุบเข้าไปบานอยู่ในร่องหลืบกระสันต์ของเธอ
“ซีด...เดียว...อูย...เสียว..ซีด..”
แฟนผมถึงกับซี้ดปากด้วยความเสียวซ่าน ก่อนจะกดสะโพกลงอย่างช้าๆ หัวควยค่อยๆ มุดเข้ามาในรูหีจนมิดท่อนควย แล้วโยกตัวขึ้นลงอย่างช้าๆ หัวถอกบานร่าครูดในรูหี
“โอยยยย...ซี๊ดดดดด...อูยยยย...โอวววว...อูวววววว...”
คุณณีโยกตัวขึ้นลงอย่างเมามันส์สุดๆ เสียงเนื้อกระแทกกันดังพั่บๆๆ คุณเดียวก็เด้งเอวเสยท่อนควยขึ้นสู้กับรูหีฉันอย่างถึงใจ สองมือของเขาเอื้อมมาบีบเคล้นเต้านมของเธอที่สั่นไหวกระเพื่อมไปมาอย่างแรง บางทีก็ผงกหัวขึ้นมาดูดปลายติ่งหัวนมอย่างได้อารมณ์
“โอวววว...ซี๊ดดดด...เดียวจ๋า...ควยเดียวขย่มมันส์จริงๆ...อูยยยย...เสียวววว...ซี๊ดดดด...โอยยยยยย...”
“อูวววว...ผมก็เสียวววว...รูหีณีคับดีเหลือเกิน...อูยยยย...ขย่มแรง ๆ เลยครับ...ซี๊ดดดด...โอวววววว...”
สองคนครางตอบโต้กันเสียงดังด้วยความมันส์ในอารมณ์ แฟนผมโยกตัวขย่มท่อนควยของเขาอย่างสุดแรง คุณเดียวก็เด้งเสยขึ้นมาอย่างเต็มที่ ไม่มียั้งกันเลยครับ ยิ่งขย่มก็ยิ่งมันส์ มือเขาก็ยิ่งขยำเต้านมหนักมากเหมือนจะให้แหลกคามือ แต่แฟนผมก็ไม่ยั่น เธอกลับยิ่งเร่งขย่มตัว กดหีลงไปอย่างไม่ยั้ง สักพักทั้ง สองคนก็เปลี่ยนท่าใหม่ คุณณีลุกขึ้นมาโก้งโค้งอยู่ที่ปลายเตียง คุณเดียวก็รีบลงไปข้างล่าง จับท่อนควยจ่อที่ปากรูหี พร้อมกับออกแรงกระแทกสุดแรง พรวดเดียวมิดท่อนควยเลยครับ
“โอยยยย...เบาหน่อยสิคะ...ซี๊ดดดด...หีณีแหกหมด...อูยยยยยย...”
เธอถึงกับสะท้านเฮือกไปทั้งตัว เขาก็จับเอวเธอแน่น แล้วกระหน่ำท่อนควยอัดกระแทกรูหีไม่ยั้ง ตะบี้ตะบันไม่มียั้งแรงกันเลย ร่างงามของแฟนผมสั่นสะท้านไปทั้งตัว นมก็เด้งตีกันดังเพี้ยะๆ ร่างแทบกระดอนไปข้างหน้าเลย
“อูยยยย...เดียวจ๋ากระแทกแรงๆ เลยจ๊ะ...ซี๊ดดดด...โอยยยย...เสียววววว...อร่อยรูหีดีจัง...ซี๊ดดดดดด...”
“อูวววว...ผมก็เสียวควยเหลือเกินณี...รูหีณีเย็ดมันส์จริงๆ...อูวววว...โอ วววววว...”
ทั้งสองต่างครางอย่างเสียวซ่าน เอวก็ไม่หยุดทำงาน คุณเดียวอัดกระแทกถี่ยิบ คุณณีเองก็เด้งสะโพกกระแทกสวนกลับไปเหมือนกัน ท่อนควยเสียบเข้ามาแต่ละที ได้ยินเสียงกระแทกดังพั่บ ๆ อย่างหนักหน่วง พอคุณเดียวเห็นแฟนผมมันในอารมณ์ เขาก็ยิ่งเสริมความมันให้เธอโดย สอดมือเข้ามาใต้แขนขยำเต้านมของเธฮอย่างแรง ทำเอาคุณณีถึงกับหน้าเหยเกบิดเบี้ยวด้วยความเสียวซ่าน
“อูย...เดียว..ซี๊ด...อูย...ณีมัน...จังเลย...ซี๊ด...เดียว..เย็ดเก่งจริง ๆ ....ซีด...อูย...”
เดียวจับตัวเธอให้ลุกขึ้นยืน แล้วจับให้หันกลับมาประกบจูบกันอย่างดูดดื่มอีกที มือก็จับขาเธอยกขึ้นข้างหนึ่ง เอามาแนบกับเอวเอาไว้ อีกมือจับท่อนควยจ่อปากรูหี ดันเข้ามาแค่หัวถอก แล้วหันมาดูดนมต่ออีก เอาลิ้นรัวเม็ดหัวนม คุณณีต้องแอ่นอกขึ้นรับความเสียว แล้วเขาก็กระแทกท่อนควยเข้ามาสุดแรงพรวดเดียวมิดด้า
“ซี๊ดดดด...อูยยยย...เสียวจังเลยเดียวจ๋า...อูยยยย...กระแทกแรงๆ เลย...ณีจะไม่ไหวแล้ว...โอวววว...ซี๊ดดดดดด...”
คุณณีครางอย่างสะใจกับรสสวาทที่ได้รับจากคุณเดียว แต่เขาไม่ได้หยุดแค่นั้น คุณเดียวดึงท่อนควยออกจนเกือบสุด แล้วเอามือมาจับก้นเธอเอาไว้ แล้วก็กระแทกเข้ามาพร้อมกับดันก้นเธอเข้ามารับสุดแรง สองแรงบวกกันเสียงดังสนั่นห้องเลย ตัวคุณณีสั่นสะท้านผวาเฮือก ดันเต้านมขึ้นให้เขาดูดหัวนมอย่างสุดเสียว แล้วเธอก็ถึงกับขนลุกซู่ เพราะคุณเดียวไม่ได้ดูดอย่างเดียว เขาสลับด้วยการขบเบา ๆ ที่ปลายติ่งหัวนม ทำเอาคุณณียืนเกร็งเป็นเป้านิ่งให้เขาจู่โจม
“ณีจ๋า...อูวววว...มันส์หรือเปล่าครับท่านี้...โอวววว...ซี๊ดดดดดด...”
“มันส์เหลือเกินเดียวจ๋า...โอวววว...ต้องมากระแทกหีณีทุกวันนะจ๊ะ...ซี๊ดดดด...อูยยยย...เสียวววว... โอยยยย... ซี๊ดดดดดด...”
“งั้นเราก็นอนลงสิครับ...อูวววว...โอวววว...ผมจะเย็ดให้ณีมันส์สุดๆ เลยครับ...อาาาาาา...”
คุณเดียวปล่อยขาเธอลง แล้วอุ้มร่างขาวโพลนของคุณณีขึ้นไปนอนบนเตียง แล้วจับตัวเธอพลิกนอนตะแคง ยกขาข้างนึงขึ้นสูง แล้วจึงคุกเข่าลงไป ค่อย ๆ ประคองท่อนเอ็นของเขาสอดใส่เข้าที่กลางหว่างขาที่ถูกจับอ้าขึ้นเป็นชวาก
“...ซีด...เดียว...อูย...”
คุณณีครางเบา ๆ เมื่อเขากดปลายหัวบักบานมุดผลุบเข้าไปจนมิดเงี่ยง ความฟิตตึงของร่องสวาทของเธอทำให้เขาต้องจับเธอถ่างขากว้างออก เอาขาตั้งขึ้นแบะออก จนร่องหีแทบฉีก แล้วกดยัดท่อนควยเข้ามาในรูหีอีก เธอส่ายสะบัดเอวไปมา เขาก็ซอยท่อนควยเข้ามาถี่ยิบ
“โอยยยย...ณีครับ...ซี๊ดดดด...อูยยยย...รูหีณีเย็ดมันส์จริงๆ...ซี๊ดดดด...อูววววว...”
“ควยเดียวก็ใหญ่ยาวดี...อูยยยยย...ณีเสียวรูหีเหลือเกิน...โอยยยยย...เย็ดแรง ๆ ให้น้ำแตกเลย...ณีมัน...ซี๊ดดดดดด...”
แฟนผมครางเสียงหลงด้วยฝีมือฉกาจของคุณเดียว ชายเดี่ยวที่เราเลือกสรรค์มา เขาไม่หยุดแค่นั้น แต่กลับใช้สองมือเอื้อมขึ้นมาบีบเคล้นเต้านมเธออย่างแรง มันทำให้เธฮเสียวมากยิ่งขึ้น มันเสียวทั้งข้างล่างข้างบน มันเสียวจนเธอดิ้นพราด คุณเดียวก็เร่งกระหน่ำท่อนควยถี่ยิบ กระแทกลงมาหนักหน่วงสุดๆ
ผมเองยืนแอบดูอยู่จนทนไม่ไหวเหมือนกัน ต้องรีบเดินไปที่ทั้งสองคน คุณเดียวพอเห็นผมเดินเข้าไป ก็พลิกตัวสอดมาด้านหลังคุณณีโดยที่ท่อนควยยังปักคาอยู่ เปลี่ยนมาเป็นท่าตะกายฝา อย่างรู้งาน คุณณีเองก็เสียวซ่านยิ่งนัก เธอปล่อยให้เขายกขาเธอถ่างอ้าซ้าโชว์สองกลีบสวาทที่อ้าอมท่อนเอ็นของเขาให้ ผมดู ผมก็เลยกระเถิบเข้าหาคุณณี แล้วล้วงมือลงไปลูบคลึงเนินนูนที่อ้ากลีบอยู่
“...ซีด..ที..อูย...บี้แตดให้ด้วยสิ...ซีด...ณีมัน...โอย...ทั้งโดนควย..ทั้งโดนบี้แตด...ซีด...อูว์..”
แฟนผมครางเหมือนเพ้อด้วยพิษของความเงี่ยนง่าน ผมได้ฟังก็ยิ่งมันในอารมณ์ เลยเร่งนิ้วขยี้ปลายติ่งแตดกลางแคม แล้วก้มหน้าลงดูดเม้มปลายถันของเธอ หมายจะให้คุณณีอิ่มเอมกับรสสวิงสวาท
“อูย...ซีด...เดียว..กระเด้าแรง ๆ ...ณีจะไม่ไหวแล้ว..โอย..ทีจ๋า..บี้แรง ๆ ...ซี๊ดดดด...ดูดนมแรง ๆ เลย...ณีเงี่ยน...เสียว...ซีด...โอย...โดนผัวเย็ดทีเดียวพร้อมกันแบบนี้ ...มันจริง ๆ ...โอย...ที...โอย...เดียว...โอย...แรง ๆ เลย...โอยย...เร็ว...โอย...ผัวขา...โอย..เมียไม่ไหว..แล..แล้ว...โอย...น้ำ ออก...ออก...แล้ว...โอย....โอ๊ย...โอย...ซีด..ซี๊ด...โอย...อูย...”
คุณณีครางลั่น พร้อมทั้งเกร็งตัวแอ่นหีแอ่นอกให้ผมขยี้แตด ดูดหัวนม คุณเดียวก็เกร็งตัวกระทุ้งควยเสียงดังพั่บ ๆ อีกไม่กี่ครั้งก็ครางอู้ไม่แพ้กัน
“โอยยยยย...ผมก็ไม่ไหวแล้วครับ...อูยยยย...เสียวหัวควยสุดๆ แล้ว...โอยยยย...หีณีดูดควยดีจริง...โอยยยย...ไม่ไหวแล้ว...น้ำแตกแล้ว วววว...อ้ากกกกกก...”
คุณเดียวกระแทกควยต่ออีกสองสามพั่บก่อนจะกดควยแนบแน่นกับรูสวาทของคุณณี มือผมที่คลึงอยู่ตรงเนินนางของเธอ รู้สึกได้ถึงแรงกระดกของท่อนควยแข็งของเขาที่กำลังส่งน้ำควยข้นพรวดเข้าใน คูหาสวาทสาว
“อูย..ซีด..อูย..”
คุณณีครางเบา ๆ ด้วยความเสียวสยิว และอ่อนแรง จากรสสวาทที่คุณเดียว ชายเดียวได้ปรนเปรอให้กับเธอ
หลังจากสวิงครั้งแรกนี้ แฟนผมเปลี่ยนจากเดิม เธอเร่าร้อนขึ้น เซ็กส์จัดขึ้น และเธอกลับกลายเป็นคนเรียกร้องให้ผมพาเธอออกรอบ .... ใครไม่ลองไม่รู้ มันดีกว่าที่คุณคิดเยอะเลย....

Offline daijung

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 0
    • Email
ขอบคุณมากเลยครับ  (007;

Offline thep59

• *
    • เสียว: 11