close buttonclose buttonclose button
Office paradise 2

Office paradise 2

หนูอยากลองของ · 29367

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline หนูอยากลองของ

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • Super Master Hero
    • เสียว: 70
    • View Profile
on: November 18, 2009, 09:09:01 pm
สวัสดีครับ หลังจากเล่าเรื่องเล่นเสียวกับพี่อ๋อยแล้ว ผมก็จะขอเล่าย้อนไปถึงสาวออฟฟิศคนแรกที่ผมได้ฟันก่อนนะครับ ก่อนที่ผมจะมาทำงานอยู่ที่ทำงานปัจจุบันนั้น ผมเคยทำงานด้านการตลาดให้กับบริษัทเกี่ยวกับบ้านจัดสรรแห่งหนึ่ง หัวหน้าแผนกผมเป็นผู้หญิงชื่อพี่เก๋ครับ อายุประมาณ 28 พี่เก๋เป็นคนสวยมากเลยครับ ตัวสูง ผิวขาว ผมหยักยาวออกสีน้ำตาล พี่เก๋เป็นคนหุ่นดีมาก เวลาทำงานในออฟฟิศจะใส่กระโปรงยาว เสื้อตัวในคอกว้าง แล้วทับด้วยเสื้อสูท ถ้าวันไหนต้องไปที่ Site งานหรือออกตลาดก็จะใส่เสื้อเชิ้ต กางเกงยีนดูเท่มากเลยครับ พี่เก๋พึ่งย้ายมาจากบริษัทใหญ่เกี่ยวกับบ้านจัดสรรเพื่อจะได้เป็นหัวหน้าแผนกการตลาดโดยมีผมเป็นลูกน้องคนเเรก ช่วงนั้นผมพึ่งจะเรียนจบใหม่ๆ ก็ต้องอาศัยพึ่งพาประสบการณ์การทำงานของพี่เก๋ พี่เก๋จะขับรถมาทำงานทุกวันและตอนเย็นผมมักจะติดรถพี่เก๋กลับบ้านทุกวัน ที่ทำงานผมอยู่แถวสีลม ส่วนบ้านพี่เก๋อยู่ลาดพร้าว ผมจะติดรถไปลงตรงเซนทรัลลาดพร้าวแล้วต่อรถกลับบ้านเเถวม.เกษตร ผมทำงานกับพี่เก๋ได้ 6 เดือนก็เริ่มสนิทสนมกันมากขึ้น เวลาผมนั่งรถพี่เก๋กลับบ้านก็จะฉวยโอกาส แอบมองพี่เก๋ บางทีก็มองลึกลงไปในอกเสื้อ ซึ่งทำให้ใจผมเต้นทุกครั้ง แต่พี่เก๋ก็ไม่ระแคะระคายว่าถูกแอบมองอยู่ กลับบ้านแล้วผมมักจะจินตนาการถึงพี่เก๋เวลาช่วยตัวเองทุกครั้ง วันหนึ่งผู้จัดการเรียกเข้าประชุมเรื่องการสำรวจตลาด เพราะบริษัทกำลังจะเริ่มโครงการบ้านจัดสรรแห่งใหม่ แถวถนนประชาอุทิศ ฝั่งดาวคะนอง โดยหน้าที่ที่เราได้รับมอบหมายคือออกสำรวจโครงการในละเเวกใกล้เคียง เพื่อดูถึงจุดแข็ง จุดอ่อนของโครงการคู่แข่งว่ามีอะไรบ้าง ระดับราคาแตกต่างกันมากน้อยเพียงไร หลังจากได้รับมอบหมายงาน พี่เก๋กับผมก็เริ่มสำรวจตลาด โดยทำทีเป็นลูกค้าเข้าไปสอบถามราคา ขอดูบ้านตัวอย่าง ดูการจัดสรรพื้นที่โครงการ เราออกสำรวจได้หลายโครงการ จนถึงวันพุธป็นวันสุดท้ายที่เราจะทำการสำรวจ พี่เก๋ใส่เสื้อเชิ้ตแขนยาว กางเกงยีนตามปกติ โดยเสื้อเชิ้ตกลัดกระดุมแค่ สามเม็ดโดยเม็ดบนสุดจะปล่อยไว้ เวลาผมนั่งรถไปกับพี่เก๋ ก็จะชำเลืองมองที่คอเสี้อเห็นชุดชั้นในสีขาวอยู่รำไร เนื่องจากพี่เก๋ไม่ได้กลัดกระดุมเม็ดบน ทำให้บางครั้งผมสามารถมองเห็นฐานเนินอกขาวผ่อง ซึ่งทำให้ใจของผมหวั่นไหวและท่อนเนื้อผมตื่นตัวขึ้นมา จนกระทั่งพีเก๋ขับรถมาถึงหน้าโครงการจัดสรรระดับหรูเเห่งหนึ่ง ผมจึงถามว่าจะเข้าไปดูหรือเพราะบ้านราคาระดับนี้ไม่ใช่คู่แข่งของเรา เป็นบ้านสำหรับลูกค้าอีกระดับหนึ่ง แต่พี่เก๋บอกว่าจะพาไปดูบ้านตัวอย่าง เพราะตกแต่งได้สวยมาก จะได้เอาเป็นตัวอย่างเวลาเราทำโครงการของเราเอง บ้านตัวอย่างของโครงการนี้น่าจะเรียกว่าคฤหาสมากกว่า ราคาเป็น 10 กว่าล้าน เนื่องจากเราไปวันธรรมดา และ เป็นบ้านระดับหรูจึงไม่มีลูกค้ามาดูบ้านตัวอย่างเลย บ้านตัวอย่างที่นี่มีอยู่ 4 หลัง เราเดินดูตั้งแต่หลังแรกดูชั้นล่าง ชั้นบน ห้องรับแขก ห้องน้ำ ห้องนอน ซึ่งตลอดเวลาผมจะตามติดพี่เก๋ตลอดได้กลิ่นน้ำหอมจางลอยจากตัวพี่เก๋ด้วย บรรยากาศเงียบๆ ในบ้านหลังใหญ่ อยู่กันสองต่อสอง แอร์เย็นๆ ประกอบกับแอบชำเลืองมองเวลาพี่เก๋ก้มๆเงยๆ ทำให้ใจผมรู้สึกปั่นป่วน เจ้าตัวดีของผมมันก็แข็งตัวขึ้นมา ผมนึกในใจว่าถ้าได้ลองมาเล่นเสียวกับพี่เก๋ในบ้านนี้คงสนุกพิลึก เราดูบ้านตัวอย่างมาจนถึงบ้านหลังที่4 เป็นบ้านขนาดใหญ่ที่สุด เราเริ่มออกเดินดูชั้นล่างก่อน ห้องรับแขก ห้องครัว แล้วก็ขึ้นไปชั้นบนดูห้องนอน ซึ่งเป็นห้องขนาดใหญ่กินเนื้อที่เกือบครึ่งของชั้นบน ในตอนที่เราเข้าไปดูในห้องนอนพี่เก๋ก็เดินสะดุดกับธรณีประตูที่ทำยกขึ้นมาล้มลงขาแพลง ผมค่อยๆ ช่วยพยุงพี่เก๋ให้ไปนั่งพักที่เตียงนอนก่อน พี่เก๋ร้องครางบอกว่าเจ็บตรงข้อเท้าขวา “เจดูข้อเท้าพี่หน่อยซิ มันบวมหรือเปล่า” ผมก้มลงดูไม่มีอาการบวมอะไร คิดว่าคงแค่เคล็ดเฉยๆ อีกเดี๋ยวก็คงหาย ผมถือโอกาสลองลูบและนวดเบาๆ ที่ข้อเท้า “เจ็บอยู่หรือเปล่าครับ” ผมแกล้งถามถ่วงเวลา พี่เก๋พยักหน้ารับ ผมจังคงคลำข้าเท้าพี่เก๋อยู่ เท้าของพี่เก๋นุ่มนิ่มมาก ผิวเนื้อก็นวลเนียน ตอนนี้ใจผมคิดไปในทางมิดีมิร้ายกับพี่เก๋เพราะการได้แตะเนื้อต้องตัว เจ้าท่อนเอ็นของผมก็ตุงเป้ากางเกงขึ้นมาอีกแล้ว “เจช่วยพยุงพี่ลุกขึ้นหน่อยสิ จะลองเดินดู” พี่เก๋บอก ผมจึงยื่นมือไปให้พี่เก๋จับเพี่อฉุดพี่เก๋ลุกขึ้น มือพี่เก๋นุ่มนิ่มมาก พอพี่เก๋ลุกขึ้นได้ผมก็ใช้มือแตะเอวพี่เก๋เพื่อที่จะพยุงให้พี่เก๋เดิน พี่เก๋พยายามเขยกเดินโดยอยู่เยื้องไปข้างหน้าผม วันนี้พี่เก๋รวบผมไว้ทำให้ผมเห็นลำคอขาวนวลห่างจากจมูกผมไม่ถึงคืบ ผมได้กลิ่นน้ำหอมจางๆ โชยมาจากตัวพี่ยิ่งกระตุ้นความต้องการของผมมากยิ่งขึ้น ผมตัดสินใจในตอนนั้นทันทีว่าทนไม่ไหวแล้ว เป็นไงเป็นกัน แล้วผมก็รวบตัวพี่เก๋ไว้พร้อมกับซุกหน้าเข้าไปที่ต้นคอพี่เก๋ พี่เก๋สะดุ้งตกใจ “เจ หยุดนะ จะทำอะไรน่ะ อย่านะ” พี่เก๋ร้องห้ามและพยายามจะดิ้นให้หลุดจากวงแขนของผม “โอ้ย..เจ พี่เก๋เจ็บข้อเท้า ปล่อยพี่ก่อน” แต่ผมไม่สนใจรัดตัวพี่เก๋ไว้แน่น พร้อมกับซุกไซ้ที่ต้นคอพี่เก๋ ผมเห็นพี่เก๋ขนลุกซู่แล้วก็ไม่ค่อยดิ้นเท่าไหร่แล้ว ผมได้ใจซุกไซ้ดมดอมที่ต้นคอพี่เก๋ได้กลิ่นหอมนวลเนียนแล้วจึงเริ่มไซ้เรื่อยมาจนถึงติ่งหู ผมใช้ปากเม้ม แล้วใช้ลิ้นแยงเข้าไปในรูหู “อุ๊ย… อย่า….. อืมม…” พี่เก๋ครางตัวอ่อนระทวย หอบหายใจแรงเพราะความกระสันต์เสียว มือผมก็ป่ายปะไปลูบที่เป้ากางเกง อีกมือก็พยายามเคล้นคลึงที่หน้าอกอวบหยุ่นจากภายนอก “เจ…อย่าทำพี่…พี่ไม่…อุ๊ย..” พี่เก๋ส่งเสียงครางฟังไม่ได้ศัพท์ด้วยความสยิวจากปลายลิ้นของผมและตอนนี้ไม่มีท่าทีขัดขืน ผมจึงค่อยๆ พลิกตัวพี่เก๋ให้หันหน้ามาหาผม มือซ้ายกอดรัดพี่เก๋ไว้กลัวว่าพี่เก๋จะดิ้นหลุดไป ส่วนมือขวาก็เชยคางพี่เก๋ขึ้น แล้วก้มลงประกบปากกับพี่เก๋ พี่เก๋ยังคงกัดฟันไม่ยอมให้ผมดุนลิ้นเข้าไป ผมจึงบดปากให้แนบแน่นขึ้นและพยายามแซะลิ้นไปตามไรฟัน ในที่สุดพี่เก๋ก็ค่อยๆ เผยอปากออกทำให้ผมชอนใชลิ้นเข้าไปในปากพี่เก๋ได้ ผมสัมผัสกับลิ้นพี่เก๋ที่เปียกชื้นนุ่มละมุน ผมรู้สึกรสชาติของน้ำลายในปากพี่เก๋มีรสหวานมาก ผมใช้ลิ้นควานอยู่กับลิ้นพี่เก๋ซักพักพี่เก๋ก็เริ่มมีอาการตอบสนองโดยตวัดลิ้นไปมากับลิ้นของผมบ้าง เราจูบปากดูดลิ้นกันอย่างดูดดื่ม อารมณ์พี่เก๋ชักกระเจิดกระเจิงด้วยไฟตัณหาที่ผมเป็นคนจุด มือพี่เก๋เริ่มโอบกอดผมไว้พร้อมกับลูบไล้แผ่นหลังของผมไปด้วย ผมใช้มือรั้งเอวบางของพี่เก๋ให้ส่วนกลางของตัวเราบดกัน ผมพยายามแอ่นเอวให้ท่อนเอ็นบดบี้กับหน้าขาพี่เก๋ ท่อนเอ็นของผมแข็งตัวจนผมรู้สึกเจ็บ เราจูบกันอยู่นานจนพี่เก๋เครื่องติดตอบสนองรสจูบผมอย่างเร่าร้อนแลกลิ้นกันพัลวัน “อืม… อาา..” พี่เก๋ส่งเสียงครางฮือในลำคอ พร้อมกับแอ่นหน้าขาให้มาเบียดกับท่อนเอ็นของผมโดยที่ผมไม่ต้องรั้งเอวเข้ามา เราสองคนกอดกันกลมรัดกันแน่นหน้าอกชูชันของพี่เก๋บดเบียดทาบทับกับอกผม มันมีความอวบหยุ่นยิ่งเร่งเร้าอารมณ์ให้กระเจิดกระเจิง ผมเริ่มลงมือปฏิบัติการขั้นต่อไปโดยเอื้อมมือมาค่อยๆ ปลดกระดุมเสื้อเชิ้ตของพี่เก๋ออกทีละเม็ด ดึงชายเสื้อออกจากกางเกงยีน แล้วผมก็สอดมืออ้อมไปลูบไล้แผ่นหลังที่นวลเนียนนิ่มมือของพี่เก๋ ผมลูบไล้ป่ายปะไปจนพบกับตะขอชุดชั้นใน ผมจึงปลดมันออกอย่างง่ายดาย เมื่อสายชุดชั้นในหลุดแล้ว ผมก็ละปากจากปากพี่เก๋แล้วดอมดมที่พวงแก้มนวลเนียนปราศจากสิวฝ้า แล้วซุกไซ้ต่อลงมาที่ซอกคอขาวผ่อง พี่เก๋แหงนหน้าหลับตาพริ้มรับการซุกไซ้จากผม กลิ่นน้ำหอมจางๆ ผสมกับกลิ่นตัวพี่เก๋หอมรัญจวนใจ ระหว่างที่ไซ้ซอกคออยู่ผมก็ค่อยๆ ดันจนพี่เก๋ล้มตัวลงนั่งที่ขอบเตียง ส่วนผมคุกเข้าลงที่ข้างเตียง ผมค่อยๆ เอื้อมมือสอดเข้าไปในชุดชั้นในสัมผัสกับหน้าอกของพี่เก๋ที่อวบหยุ่นขนาดพอดีมือ พี่เก๋ใจเต้นแรงหอบหายใจหนักหน่วงเมื่อมือผมสัมผัสกับหน้าอกพี่เก๋ ผมเริ่มลูบไล้หน้าอกพร้อมกับบีบและขยำเบาๆ “อา…..” ทรวงอกพี่เก๋อวบแน่นตึงตัวสะท้อนสู้การเคล้นคลึงของผม พี่เก๋หลับตาพริ้มด้วยความสุขที่ได้รับจากการสัมผัสจากผม จากนั้นผมก็ใช้นิ้วโป้งกับนิ้วชี้บีบบี้ที่หัวนมสลับกับการเขี่ยเบาๆ ที่ปลายยอด “อูย..ซี๊ด….” พี่เก๋ส่งเสียงร้องครางออกมาด้วยความเสียวซ่าน “พี่เก๋ครับ ถอกยกทรงออกสิครับ” พี่เก๋ทำตามอย่างว่าง่าย เมื่อพี่เก๋รูดชุดชั้นในออกไปทางแขนเสื้อ ผมก็บะมือจากหน้าอกพี่เก๋ลูบไล้ลงมาที่เอวคอดกิ่ว แล้วจ้องมองปทุมถันที่อยู่ตรงหน้า อกพี่เก๋ขาวนวลกลมกลึงได้สัดส่วนขนาดไม่ใหญ่มากแต่เต่งตึงอวบอิ่ม หัวนมเชิดงอนเล็กน้อยและแข็งเป็นไตเพราะผมถูกผมบีบบี้เมื่อสักครู่ ผมค่อยๆ ยื่นหน้าเข้าไปสูดดมความหอมของปทุมถัน ผมคลอเคลียซุกหน้าอยู่กับอกพี่เก๋ได้ยินเสียงหัวใจพี่เก๋เต้นแรง ผมดอมดมหน้าอกทั้งสองข้างสลับไปมา ผมคลอเคลียอยู่จนพอใจก็เริ่มใช้ลิ้นเลียไปบนเต้าทั้งสอง “อา…..” พี่เก๋ครวญคราง ผมลากลิ้นวนไปรอบๆ เต้าแล้วค่อยๆ วนขึ้นไปถึงจะงอยที่เชิดงอน ผมใช้ลิ้นเขี่ยเบาๆ ที่ปลายยอดจากนั้นก็เริ่มระรัวลิ้น “อา..เจขา…พี่เสียวจังเลย….อา…..” พี่เก๋ส่งเสียงครางลั่นเอื้อมมือมากดหัวผมลงพร้อมกับแอ่นอกขึ้นสู้กับลิ้นของผม พี่เก๋กอดรัดผมไว้แน่นผมจึงอ้าปากงับแล้วดูดเลียหัวนมสีน้ำตาลอ่อนของพี่เก๋ ผมดูดนมพี่เก๋ทั้งสองข้างสลับไปมา ส่วนลิ้นก็เวียนวนกับยอดปทุมถันทั้งสองข้าง พี่เก๋ได้แต่สูดปากด้วยความเสียวซ่าน เสื้อเชิ้ตพี่เก๋หลุดออกไปตอนไหนไม่ทราบ หน้าอกพี่เก๋โลดโชนชันสู้กับปลายลิ้นของผมที่ระรัวไปทั่วทั้งสองเต้า ระหว่างที่ผมยังซุกไซ้อยู่กับหน้าอกของพี่เก๋ มือผมก็รีบถอดเสื้อและกางเกงของผมออกโดยเร็ว ผมค่อยๆ ดันพี่เก๋ให้ล้มตัวลงนอน พี่เก๋นอนแผ่หอบหายใจรอรับการจู่โจมจากผม ผมตามลงไปละเลงลิ้นที่หน้าอกทั้งสอง ก่อนที่จะลากลิ้นเรื่อยลงมาที่หน้าท้องแบนเรียบลื่น ผมวนลิ้นรอบสะดือแล้วจึงฉกลิ้นลงไปที่ร่องสะดือ “อุ้ย…..ซี๊ด….” ระหว่างนั้นผมก็เอื้อมมือไปรูดซิปกางเกงยีนพี่เก๋แล้วค่อยๆ รูดออกไปทางปลายเท้าโดยที่หน้าผมยังคงฝังอยู่กับหน้าท้องแบนเรียบ เมื่อกางเกงยีนหลุดออกไปเหลือแต่กางเกงในบางจิ๋วเห็นขนบางๆ รำไรและร่องที่เปียกชี้นเลอะกางเกงใน ผมเงยหน้าขึ้นมาชื่นชมสัดส่วนของพี่เก๋ เอวของพี่เก๋คอดกิ่ว หน้าท้องเนียนแบนราบปราศจากไขมันส่วนเกิน ตะโพกผายออกเล็กน้อยแต่หนั่นแน่นไปด้วยเนื้อเนียน เนินนูนพี่เก๋ซ่อนอยู่ภายใต้กางเกงในแต่ก็เห็นสัดส่วนชัดเจน เนินโคกไม่ใหญ่มากแต่โหนกนูนเห็นร่องเสียวเบียดชิดกันแน่น ช่วงขาของพี่เก๋เรียวยาวขาวนวลเนียน พี่เก๋นอนหลับตาพริ้มขนตางอนยาว มือวางอยู่ข้างๆ ลำตัวขยุ้มผ้าปูที่นอนอยุ่ ผมค่อยๆ เอื้อมมือไปลูบไล้ที่ใบหน้าสวยหวานของพี่เก๋เบาๆ แล้วก็ลูบเลยผ่านมาที่หน้าอกทั้งสอง ผมลูบและเคล้นคลึงเต้างามอย่างแผ่วเบาทะนุถนอม ริมฝีปากบางรูปกระจับเม้มลงด้วยความเสียวซ่าน “อืมม…” พี่เก๋ลืมตาขึ้นประสานกับสายตาของผม แล้วก็พริ้มตาลงพร้อมกับห่อปากส่งเสียงครางเมื่อผมใช้นิ้วเขี่ยที่หัวนม “อา…” ผมเลื่อนมือมาลูบไล้ที่หน้าท้องนวลเนียน ผิวกายของพี่เก๋เรียบลื่นนุ่มนิ่ม ผมค่อยๆ ไล้มือลงมาจนถึงเนินเนื้อ ผมวางมือลงไปบนกางเกงในแล้วลูบไล้เนินเนื้อพี่เก๋ผ่านกางเกงในตัวบางจิ๋ว ผมกดนิ้วถูขึ้นลงไปตามร่องสวาท “อา…….” พี่เก๋นอนบิดตัวด้วยความเสียวมือขย้ำผ้าปูที่นอน ผมใช้นิ้วเขี่ยร่องไปซักพักพี่เก๋ก็เริ่มถ่างขาออกกว้างพร้อมกับส่ายร่อนเอวสู้นิ้วผ เมื่อพี่เก๋อ้าขาออกทำให้แคมทั้งสองข้างแยกจากกัน เผยให้เห็นเม็ดเสียวที่เป็นตอผุดขึ้นมาที่ปลายร่องเสียว ผมเห็นดังนั้นจึงใช้นิ้วกลางบดบี้ลงไปบนเม็ดเสียว “อ้า…โอย….” พี่เก๋ส่งเสียงครางกระเส่า ตอนนี้กางเกงในของพี่เก๋เปียกชื้นไปด้วยน้ำเสียวที่ฉ่ำเยิ้มออกมา ผมลูบอยู่ภายนอกสักครู่จึงใช้มือล้วงเข้าไปในกางเกงในผ่านทางด้านบน สัมผัสแรกคือขนนุ่มบนเนินเนื้อ ผมไล่นิ้วลงไปที่ร่องเสียวแล้วจึงเริ่มขยับนิ้วลงไปเขี่ยที่ปุ่มกระสันต์ “อูย…. เจจ๋า……พี่เก๋เสียว….อา……..” พี่เก๋แอ่นเนินขึ้นสู้กับนิ้วผมซึ่งเปียกชุ่มไปด้วยน้ำเสียวของพี่เก๋ จากนั้นผมจึงเริ้มใช้นิ้วกลางชำแรกผ่านรอยแยกเข้าไป “อุ๊บ เจ..เอาออกก่อน พี่เจ็บ..” พี่เก๋พยายามขยับก้นถอยหนีออกไป ผมจึงชะงักค้างไว้พร้อมกับก้มหน้าลงไปดูดเลียปทุมถัน ผมดูดหัวนมสลับไปมาทั้งสองข้าง “อา…..” พี่เก๋ส่งเสียงครวญครางอีกครั้ง ผมจึงเริ่มดันนิ้วเข้าไปช้าๆ แล้วก็ค่อยๆ ดึงออกเบาๆ “อูย…ซี๊ด…..” เห็นพี่เก๋บรรเทาความเจ็บลงผมก็ชักเข้าชักออกจนรู้สึกลื่นดีแล้ว ก็ค่อยๆ ดันนิ้วกลางเข้าไปจนสุดโคนนิ้ว ภายในถ้ำพี่เก๋อบอุ่น ร่องสวาทพี่เก๋นุ่มนิ่มเปียกชื้นไปด้วยน้ำเสียว ผมรู้สึกว่าในถ้ำบีบรัดนิ้วผมที่แช่คาไว้อยู่ ผมค่อยๆดึงนิ้วออกมาช้าๆ “อา……ซี๊ด……….” พี่เก๋ส่งเสียงครางแอ่นเนินเนื้อตามนิ้วผมเหมือนกลัวว่ามันจะหลุดออกมา ผมเห็นดังนั้นจึงเริ่มชักนิ้วเข้าออกเร็วขึ้นโดยใช้นิ้วโป้งบี้ลงไปที่เม็ดเสียวด้วย ส่วนมือซ้ายผมก็เคล้นคลึงปทุมถันของพี่เก๋ทั้งสองข้างสลับไปมา พี่เก๋ส่งเสียงครางด้วยความเสียว ควานมือเปะปะมาจนกระทบท่อนเนื้อผมที่แข็งตัวอยู่ภายในกางเกงใน พี่เก๋ใช้มือลูบไล้ไปมาและพยายามกำและรูดขึ้นลงแต่ไม่ถนัดนักเพราะติดกางเกงในผมอยู่ ผมจึงใช้มือซ้ายช่วยพี่เก๋รูดกางเกงในออก ท่อนเนื้อผมผงาดเป็นลำเมื่อไม่มีกางเกงรัดอยู่ พี่เก๋เอามือนุ่มนิ่มมาลูบไปตามท่อนเอ็น แล้วพี่เก๋ก็กำมันไว้แล้วรูดขึ้นลง “อืม….” ผมหลุดปากครางออกมาบ้าง ผมให้พี่เก๋รูดท่อนเนื้ออยู่สักครู่จึงบอกว่า “ปล่อยผมก่อนครับ เดี๋ยวผมจะเลียให้พี่เก๋” พี่เก๋ปล่อยมือจากท่อนเนื้อ ผมจึงลุกมานั่งที่ปลายเตียง จับขาพี่เก๋แยกออก เนินเนื้อพี่เก๋แดงฉ่ำเยี้มไปด้วยน้ำเสียวที่ไหลออกมาไม่ขาดสาย ผมก้มหน้าลงไปจัดการชิมรสชาติของน้ำเสียว ค่อยๆ แลบลิ้นแตะลงไปเบาที่ร่องเสียว ค่อยลากลิ้นจากล่างขึ้นบน “อา……ซี๊ด……..” ผมกวาดลิ้นดูดกินน้ำเสียวของพี่เก๋จนหมด มันมีรสชาติเค็มๆ และส่งกลิ่นคาวกระตุ้นกำหนัด ผมฝังหน้าลงไปที่ร่องเสียวใช้ปลายจมูกเขี่ยปุ่มกระสันต์ “อา…..ซี๊ด…..อา…” พี่เก๋ครางออกมา จากนั้นผมเริ่มละเลงลิ้นลากขึ้นลงไปตามร่องเสียว บางครั้งก็ระรัวลิ้นลงบนเม็ดเสียว “อา….อูย…..ตรงนั้นแหละค่ะ…แรงๆ เลย…..” พี่เก๋ส่งเสียงครางระงมแอ่นเนินสู้กับลิ้นของผม น้ำเสียวพี่เก๋ไหลนองออกมาเลอะทั้งปากทั้งจมูก ผมเริ่มสอดนิ้วกลางเข้าไปในร่องเสียวพี่เก๋อีกครั้ง โดยที่ปากก็ยังขบเม้มเม็ดเสียวอยู่ “อา……เจจ๋า เลียเก่งจังค่ะ พี่เสียวมากกกก……..ซี๊ด….” พี่เก๋ถึงกับแอ่นเอวส่ายร่อนด้วยความเสียว ผมเริ่มชักนิ้วเข้าออกเร็วขึ้น ตอนนี้พี่เก๋ใช้มือกดหัวผมให้แนบกับเนินสวาทพร้อมกับแอ่นเอวร่อนรับลิ้นที่ระรัวลงไป “อย่างนั้นแหละ…..เร็วๆ เลย……อา……..พี่..พี่…..” พี่เก๋ร้องครางไม่เป็นส่ำสะบัดหน้าไป “โอ้ย…..นั่นแหละ…อา……. ออก..ออกแล้ว….ซี๊ด……..” นิ้วผมสัมผัสถึงการขมิบเกร็งของร่องเสียวพี่เก๋ พร้อมๆ กับที่พี่เก๋ส่งเสียงครางยาวแล้วแอ่นเนินเสียวมาบดบี้กับปากของผมแนบแน่น เมื่อพี่เก๋เสร็จแล้วก็นอนตัวอ่อนระทวยอยู่บนเตียงนอน ผมยืนรอพี่เก๋สักครู่ก็ฉุดมือพี่เก๋ให้ลุกขึ้นนั่งที่ขอบเตียง “พี่เก๋ครับทำให้ผมด้วย” พี่เก๋ทำหน้างง ผมจึงขยับเข้าไปยืนตรงหน้าพี่เก๋ แล้วดึงมือพี่เก๋มาจับท่อนเนื้อของผม “พี่เก๋ดูดให้ผมด้วยสิครับ” พี่เก๋กำท่อนเอ็นของผมไว้แล้วก็รูดท่อนเนื้อผมเล่น “เลียตรงหัวมันก่อนสิครับ” พี่เก๋ทำตามที่ผมบอกด้วยการแลบลิ้นออกมาเลียที่ปลายท่อนเนื้อ ลิ้นนุ่มพี่เก๋เริ่มเกี่ยวกระหวัดไปรอบๆ ส่วนปลายลำ “อา…..อย่างนั้นแหละครับ….” ผมส่งเสียงครางด้วยความเสียวเมื่อพี่เก๋ลากลิ้นผ่านรายแยกที่ปลายยอด “อา…..พี่เก๋กินมันเข้าไปเลยสิครับ” พี่เก๋กำรอบโคนท่อนเนื้อแล้วก็อ้าปากอมส่วนหัวเข้าไป ผมสัมผัสกับปากที่นุ่มนิ่มของพี่เก๋ ปากบางๆ อ้าอมท่อนเนื้อลิ้นพี่เก๋เกี่ยวกระหวัดไปมารอบๆ หัวถอกที่คาอยู่ในปาก “พี่เก๋ห่อปากไว้ ระวังฟันพี่ด้วยครับ…” ผมบอกแล้วก็ค่อยๆ ดันท่อนเนื้อของผมเข้าปากพี่เก๋ มันเข้าไปได้แค่กลางลำก็สุดคอหอยพี่เก๋ ผมจึงค่อยๆ ชักออก “ตอนผมชักออกพี่เก๋คอยดูดไว้ด้วยนะครับ” ผมชักออกมาจนเกือบหลุดแล้วก็ดันเข้าไปใหม่ พี่เก๋ห่อปากเมื่อผมดันเข้าแล้วดูดเมื่อผมชักออก เมื่อเห็นพี่เก๋คล่องดีแล้ว ผมก็ปล่อยให้พี่เก๋ทำเอง พี่เก๋ก็เริ่มผงกหัวดูดท่อนเนื้อของผม ผมเอื้อมมือมารวบผมของพี่เก๋เพื่อที่ผมจะได้เห็นพี่เก๋ดูดท่อนเนื่อผมได้ถนัด พี่เก๋คนสวยผงกหัวอ้าปากดูดท่อนเอ็นริมฝีปากบางโอบกระชับกับท่อนเนื้อ ยิ่งสร้างความเสียวให้ผมมากขึ้น “อา…..ซึ๊ด…..พี่เก๋เก่งจริงๆ ครับ…..อา…….” ผมเริ่มร้องครางด้วยความเสียว ผมกระแทกท่อนเนื้อเข้าปากพี่เก๋อย่างเมามันโดยที่พี่เก๋ก็ผงกหัวรับทุกครั้ง ไม่น่าเชื่อว่าพี่เก๋คนสวยจะตั้งหน้าตั้งตาดูดท่อนเนื้อให้ผมอย่างนี้ ผมมองภาพท่อนเนื้อวิ่งเข้าออกผ่านริมฝีปากบางที่ห่อรัดไว้ ผมรู้สึกว่าเสียวจนแทบทนไม่ไหวแล้ว “โอย…ไม่ไหวแล้วพี่เก๋…..ผมจะออกแล้ว…..” ผมกระเด้าต่ออีก2-3 ทีจับศีรษะพี่เก๋ไว้แน่นพร้อมกับกดท่อนเนื้อเข้าไปจนสุดลำคอ แล้วผมก็กระฉูดเข้าไปในปากพี่เก๋ที่อ้าอมอยู่ “อา……” พี่เก๋ตกใจเมื่อรู้น้ำผมพุ่งเข้าไปในคอ จึงรีบคายท่อนเนื้อออกมาทำให้น้ำที่เหลือพุ่งกระฉูดเลอะเต็มหน้าพี่เก๋ “อา…พี่เก๋สุดยอดจริงๆ ครับ” ผมครางด้วยความพอใจที่แตกคาปากพี่เก๋ แถมน้ำยังพุ่งใส่หน้าพี่เก๋อีก พี่เก๋เงยหน้ามองผมยิ้มๆ โดยที่น้ำผมยังเลอะเต็มหน้าอยู่ ผมค้นกระดาษทิชชู่จากกระเป๋าถือมาช่วยพี่เก๋เช็ดหน้า จากนั้นผมก็ก้มหน้าลงไปจูบกับพี่เก๋อีกครั้งพร้อมกับดันตัวลงนอนกอดกัน ด้วยเพราะเป็นความกระสันต์ในรสชาติแห่งความเสียวที่ได้รับจากพี่เก๋คนสวย ทำให้ท่อนเนื้อผมแข็งตัวขึ้นอย่างรวดเร็ว ผมลูบไล้โลมเลียจู่โจมไปที่จุดเสียวบนร่างกายที่ขาวนวลของพี่เก๋ เริ่มจากไซ้ซอกคอ เรื่อยลงมาที่ปทุมถันทั้งสองข้าง ลากลิ้นลงมาที่หน้าท้อง ส่วนมือก็ลูบคลำที่เนินเนื้อพร้อมกับใช้นิ้วลากไปตามรอยแยก และเขี่ยที่เม็ดเสียวบนร่องสวาท เพียงชั่วครู่ พี่เก๋ก็เริ่มร้องครวญครางออกมา “อา….พีเสียวอีกแล้วจ่ะ….” น้ำหล่อลื่นจากร่องสวาทเจิ่งนองออกมาอีกครั้งหนึ่ง ผมยังใจเย็นจูบไซ้ไปทั่วตัว เริ่มจากลากลิ้นผ่านหน้าท้องแบนเรียบ ผ่านเลยเนินสวาทโดยลากลิ้นไปที่หว่างขาแล้วเลียเลยลงมาที่ขาอ่อน พี่เก๋บิดตัวเกร็งด้วยความเสียวที่ได้รับจากปลายลิ้น ผมยังคงลากลิ้นต่อลงมาที่ข้อพับ ละเลงลิ้นผ่านปลีน่องนวลเนียน พี่เก๋ขนลุกซู่ “โอย…เจจ๋า อย่าทรมานพี่สิคะ อา…..” ผมลากลิ้นมาจนกระทั่งปลายเท้า แล้วผมก็อมหัวแม่เท้าเรียวนุ่ม พร้อมกับดูดดุนลิ้นเข้าไปที่ซอกนิ้ว พี่เก๋ดิ้นพล่าน ระล่ำระลักว่า “พอเถอะพี่เสียวจนทนไม่ไหวแล้ว ทำพี่เถอะ อา…..” ผมยังคงทรมารพี่เก๋ด้วยการจูบไซ้ไปทั่วทั้งตัวจนพี่เก๋ตัวเกร็งตัวด้วยความเสียวสุดๆ เมื่อผมเห็นว่าพี่เก๋พร้อมเต็มที่แล้ว ผมจึงจับพี่เก๋แยกขาออกแล้วจับท่อนเอ็นไปจ่อที่ปากถ้ำ ผมใช้ท่อนเอ็นเขี่ยไปตามร่องเสียวเบาๆ “อูย…ซี้ด…….เอาเข้าไปเลยสิคะ…” พี่เก๋เสียวจนต้องแอ่นโคกตาม ผมใช้มือป้ายน้ำจากร่องเสียวพี่เก๋มาทาที่จรวดของผม จากนั้นผมก็ค่อยๆ กดเข้าไปที่รอยแยก “อุ๊บ โอ๊ย..เจ…พี่เจ็บ…..เบาๆ หน่อยนะ….” พี่เก๋ส่งเสียงร้องยับก้นจะถอยหนี ผมดึงเอวพี่เก๋ไว้แล้วฝืนดันเข้าไปจนถึงเงี่ยง “เดี๋ยวก็หายครับ” “ไม่ไหวแล้ว พี่แสบไปหมดทั้งร่องเลย เอาออกก่อนเถอะ” พี่เก๋ร้อง ผมไม่สนใจทิ้งตัวลงทับพี่เก๋ไว้ปล่อยจรวดคาอยู่ในถ้ำ จากนั้นผมก็เริ่มซุกไซ้ที่หน้าอกพี่เก๋อีกครั้ง ผมเล็มเลียที่ปลายยอดปทุมถันทั้งสอง บางจังหวะก็ขบเม้ม ผมซุกใซ้เลยขึ้นไปตามซอกคอขาวเนียน ดูดที่ปลายคางแล้วเลยขึ้นไปจูบปากพี่เก๋อีกครั้ง ผมขวางปากแล้วฉกลิ้นเข้าไปในปากพี่เก๋ ลิ้นผมสัมผัสกับลิ้นพี่เก๋ เราทั้งคู่แลกลิ้นกันอย่างเมามัน “อืม…อือ……” พี่เก๋เริ่มส่งเสียงครางเบาๆ ในลำคอ ผมค่อยๆ ดันจรวดให้คืบคลานเข้าไปในระหว่างที่ยังแลกลิ้นกับพี่เก๋อยู่ “อุ๊บ…” พี่เก๋เกร็งตัวรับ “ไม่เป็นไรครับพี่เก๋ ไม่ต้องเกร็ง” ผมดันมันเข้าไปจนได้ครึ่งลำแล้ว “อา……” พี่เก๋นอนแผ่หลับตาปี๋ ผมยังคงก้มหน้าก้มตาไซ้ซอกคอและพวงถันทั้งสองข้าง ผมค่อยๆ ดันเข้าไปจนในที่สุดมันก็มุดเข้าไปจนมิดด้าม ผมรู้สึกแสบที่หัวจรวดขณะที่แทงเข้าไปเพราะถ้ำพี่เก๋รัดแน่นมาก “ยังเจ็บอยู่มั้ยครับ” พี่เก๋ส่ายหน้า “ไม่เป็นไรจ่ะ พี่แสบนิดหน่อย แต่มันคับแน่นมากเลยเจ” ผมค่อยๆ ถอนจรวดออกมาช้าๆ “อา…………าา” พี่เก๋ส่งเสียงครางยาว ผมถอนออกมาจนเกือบสุดแล้วก็ค่อยๆ ดันเข้าไปอีกครั้ง “อา……ซี๊ด……” คราวนี้พี่เก๋ส่งเสียงครางฮือออกมา ผมจึงเริ่ม-py[เข้าออกช้าๆ พี่เก๋ส่งเสียงครางด้วยความเสียวมากขึ้นผมสอดแขนแล้วดันให้ขาพี่เก๋ลอยขึ้น ทำให้เนินเนื้อพี่เก๋ลอยเด่นขึ้นมารับการกระเด้าจากผม ผมเร่งความเร็วและกระแทกแรงขึ้นไปอีก “อา อา….อา…….พี่เสียวจังเลยเจ….อา….” พี่เก๋ร้องครวญครางเสียงดังส่วนเอวก็กระเด้งรับการกระแทกของผม “โอย…ซี๊ด……เจ…..เจ…พี่เก๋จะออกแล้ว…..อา…….เร็วๆ..เลย” ผมกระแทกพี่เก๋อย่างรุนแรงจนกระทั่งพี่เก๋กระตุกเกร็ง “อาว………..ซี๊ด……..สุดยอดเลยเจ พี่เก๋ออกอีกแล้ว…..ซี๊ด…….” พี่เก๋ระล่ำระลลักแล้วผวากอดผมไว้แน่น ผมกดจรวดไว้ในถ้ำพี่เก๋ รู้สึกว่าร่องเสียวบีบรัดท่อนเนื้อของผมอย่างรุนแรง พี่เก๋เสร็จไปอีกรอบนึงแล้วแต่ผมยัง ผมยังคงขยับเอวไปเรื่อยๆ เพื่อให้อารมณ์พี่เก๋ไม่ขาดตอนเมื่อพี่เก๋ผ่อนคลายลงผมก็เริ่มจูบปากกับพี่เก๋อีกครั้ง จนพี่เก๋เริ่มส่งเสียงหายใจหนักหน่วงบ่งบอกว่าพร้อมสำหรับเกมต่อไปแล้ว “เดี๋ยวผมให้พี่เก๋อยู่ด้านบนนะครับ” ผมบอกแล้วพลิกตัวลงให้พี่เก๋อยู่ด้านบนบ้าง ท่านี้จรวดของผมแทงเข้าไปลึกสุดๆ “อูย…เจ มันคับแน่นไปหมดเลย” พี่เก๋หอบหายใจอกกระเพื่อมด้วยความอึดอัดที่จรวดของผมค้ำอยู่ในตัว ผมพยักหน้าบอกพี่เก๋ “พี่เก๋ค่อยๆ ขยับนะครับ” ผมช่วยพยุงที่ก้นพี่เก๋ให้ขยับขึ้นลง พี่เก๋เริ่มขยับตัวขึ้นลงช้าๆ “อา…..ซี๊ด…..ลึกจังเลยเจจ๋า…..” “พี่เก๋ต้องติดใจท่านี่แน่ครับ” พี่เก๋ค่อยขยับตัวขึ้นลงช้าๆ พอคล่องดีแล้วพี่เก๋ก็เริ่มเร่งความเร็วมากขึ้น ผมพยายามเด้งเอวสวนตอนที่พี่เก๋ทิ้งตัวลงมา เสียงเราอัดกันดังผั่บๆ พี่เก๋ขย่มจรวดผมเร็วแรงตามความมันที่บังเกิดขึ้น ผมเห็นพี่เก๋แหงนหน้าด้วยความมันในอารมณ์ที่ได้ควบขี่ผม “อา…..สุดยอดเลยเจ พี่ชอบท่านี้จัง…….ซี๊ด…….” หน้าอกพี่เก๋กระดอนขึ้นลงตามจังหวะกระแทกที่รุนแรง เห็นดังนั้นผมจึงเอื้อมมือไปบีบเคล้นหน้าอกทั้งสอง เคล้นคลึงได้สักครู่ผมก็ชันตัวลุกขึ้นมาใช้ปากไล่งับหน้าอกพี่เก๋แทน โดยขณะที่พี่เก๋ขย่มผมอยู่ผมก็อ้าปากไล่งับหัวนมบางจังหวะผมก็เลยขึ้นไปแลกลิ้นกับพี่เก๋ พี่เก๋ขย่มแรงขึ้นๆ “อา…..พี่…..พี่เสร็จ…..อาว…………..ออกแล้ว….ซี๊ด…..” พี่เก๋กอดรัดผมไว้แน่นตัวสันกระตุกด้วยความเสียว ในที่สุดพี่เก๋ก็อ่อนแรงฟุบหมอบอยู่กับอกผม ร่องเสียวพี่เก๋ยังคงตอดอยู่อย่างต่อเนื่อง ตอนนี้ผมก็ใกล้จะถึงเหมือนกันจึงผลักให้พี่เก๋เอนตัวไปข้างหลังใช้มือยันที่นอนไว้ ท่อนเนื้อของผมยังคงแช่อยู่ในถ้ำสวาท ผมให้พี่เก๋ถ่างขาออกอีกหน่อยแล้วผมก็เริ่มเดินเครื่องอีกครั้งอีกครั้ง ผมกระแทกเข้าไปในถ้ำอย่างรุนแรงเพราะน้ำหล่อลื่นพี่เก๋ออกมาอย่างมากมาย พี่เก๋เริ่มเครื่องติดอีกครั้ง และเริ่มจับจังหวะกระแทกของผมได้ก็ส่ายสะโพกเด้งรับท่อนเนื้อของผม ท่านี้ทำให้เราทั้งสองมองเห็นจรวดของผมวิ่งเข้าออกรูสวาทพี่เก๋ “พี่เก๋ดูสิครับ” พี่เก๋มองที่จรวดของผมวิ่งเข้าออกอยู่ในถ้ำพี่เก๋ เห็นแคมทั้งสองข้างของพี่เก๋ลู่เข้าออกเมื่อผมขยับจรวดไปมา “อา…..ดีจังเลยเจ ทำพี่แรงๆ เลยพี่เสียว…..ซี๊ด….” พี่เก๋เชิดหน้าส่งเสียงครางดังลั่น แล้วเร่งเร้าผมให้ทำแรงๆขึ้นไปอีก ผมดึงตัวให้พี่เก๋กลับมาเป็นคนขย่มผมอีกครั้งนึง พี่เก๋จีงรีบขย่มผมอย่างรุนแรงส่วนผมก็แทงสวนทุกครั้งที่พี่เก๋ทิ้งตัวลงมา “อาๆ….ซี๊ด…..พี่จะเสร็จแล้ว……วว” ส่วนผมก็เสียวที่หัวจรวดอย่างมาก “พี่เก๋ครับ ผมออกข้างในได้มั้ยครับ” พี่เก๋พยักหน้าพร้อมกับเร่งความเร็วขึ้นไปอีก ผมกระเด้งท่อนเนื้อสวนเข้าไปในร่องเสียวอย่างรุนแรง “อา….อย่างนั่นแหละ อูย….แรงๆ เลยค่ะ จะออกแล้ว……ซี๊ด……” “ผม….ผมก็จะออกเหมือนกัน..” แล้วพี่เก๋หวีดร้องออกมาไม่เป็นภาษา “โอ้ย….ออกแล้วค่ะ ที่รักขา…..อา……….แรงๆ…..เลย…….” พี่เก๋กอดรัดผมไว้แน่น ตอนนี้หน้าผมซุกอยู่กับอกพี่เก๋ รู้สึกถึงเนินเนื้อที่บดลงมากับท่อนเนื้อและภายในถ้ำที่ดูดตอดหัวจรวด ผมเสียวที่หัวจรวดจนทนไม่ไหวต้องปล่อยน้ำพุ่งเข้าไปในถ้ำพี่เก๋อย่างมากมาย เรากอดกันตัวกลม “เจจ๋า พี่เก๋เสียวที่สุดเลยค่ะ แล้วทำให้พี่อีกนะ….” พี่เก๋กระซิบพร้อมกับงับใบหูผมเล่น เรากอดคลอเคลียอยู่แป็บนึงจรวดผมก็คอพับคออ่อนหลุดออกมาจากรูสวาทพี่เก๋ แล้วเราก็ช่วยกันเช็ดทำความสะอาด แล้วแต่งตัวออกมา เราใช้เวลาอยู่ในบ้านตัวอย่างเป็นชั่วโมงแต่ก็ไม่มีพนักงานขายหรือลูกค้าคนอื่นเข้ามา ขากลับผมต้องขับรถให้พี่เก๋เพราะพี่เก๋ขับไม่ไหว แล้วก็รู้สึกแสบที่เนินเนื้อด้วย ตั้งแต่นั้นมาเราก็เล่นเสียวด้วยกันตลอด โดยเวลาทำงานเราก็จะแกล้งทำเป็นไม่สนใจกันเหมือนหัวหน้ากับลูกน้องธรรมดา แต่เวลากลับบ้านด้วยกันตอนพี่เก๋ขับรถผมก็จะใช้นิ้วทำให้พีเก๋ บางครั้งผมขับรถพี่เก๋ก็จะดูดท่อนเนื้อให้ ต่อมาไม่นานเศรษฐกิจบ้านเราอยู่ในภาวะวิกฤติ บริษัทเราต้องปิดตัวลงทำให้เราตกงานด้วยกันทั้งคู่ พี่เก๋จึงกลับไปทำงานที่บริษัทเดิมส่วนผมก็ได้ที่ทำงานใหม่อยู่ไกลกัน ทำให้เราทั้งสองค่อยๆ ห่างหายกันไป

Offline dido

• Full Member
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: August 12, 2010, 08:59:07 pm
 (011;