close buttonclose buttonclose button
แนะนำชายเดี่ยวให้เมีย

แนะนำชายเดี่ยวให้เมีย

เรื่องเสียว · 29076

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว

ช่วงที่เมียผมออกสวิงใหม่ๆ ผมเป็นคนหาชายเดี่ยวให้ แต่เมียบอกว่าไม่ค่อยถูกใจ เมียขอหาเอง ผมก็ให้เธอหาเองมาตลอด เมียผมออกสวิงบ่อยๆ เกือบทุกสัปดาห์ โดยเฉพาะเย็นวันศุกร์ เธอจะหายไปทั้งคืน บางครั้งไปต่างจังหวัดกลับวันอาทิตย์ แต่ไม่ว่าจะไปที่ไหน เธอก็จะโทรมาบรรยายสดให้ผมฟังทุกครั้ง แต่ผมไม่รู้ว่า ช่วงระหว่างกลางวัน ของวันจันทร์ - วันศุกร์ เธอแอบไปสวิงหรือเปล่า เพราะเราต่างคนต่างก็ทำธุรกิจที่ไม่เกี่ยวข้องกัน ถ้าเธอแอบไปสวิงตอนกลางวันผมก็ไม่มีโอกาสรู้ ผมเคยคิดจะแอบไปซุ่มดูที่ออฟฟิตเธอ แต่ก็ยังไม่มีเวลา.....กระทั่งเมื่อราวๆ 3เดือนที่แล้ว ผมได้รู้จักคุณพันธ์ ในฐานะลูกค้าของผม คุณพันธ์เป็นผู้ชายหน้าตาดีมาก หุ่นดี ผิวพรรณดี พูดจาสุภาพ ผมรู้ทันทีว่า ผู้ชายแบบนี้ถ้าเมียผมรู้จักเธอไม่ปล่อยให้หลุดมือแน่....ผมติดต่อค้า ขายอยู่กับคุณพันธ์เรื่อยๆ ระหว่างนั้นก็คิดหาวิธีที่จะแนะนำให้คุณพันธ์ได้รู้จักเมียผม....โดยที่เมีย ผมไม่รู้ เพราะถ้าเธอรู้เธอจะปฎิเสธทันที....บ่ายวันหนึ่ง คุณพันธ์บอกว่า กำลังจะหาซื้อของอย่างหนึ่ง ซึ่งของที่คุณพันธ์อยากได้ เมียผมเป็นตัวแทนขายอยู่ด้วย ผมจึงบอกคุณพันธ์ว่า....จะแนะนำตัวแทนให้ เป็นสาววัย 36 ปี นอกจากได้ของแล้ว อาจได้อึ๊บด้วย ถ้าคุยถูกใจ.....ผมไม่บอกให้คุณพันธ์ทราบว่า ผู้หญิงคนนั้นคือเมียผม....ผมกำชับกับคุณพันธ์ว่า....ให้บอกว่าได้เบอร์โทร มาจากเว็บโฆษณา (เมียผมมีเว็บไซต์แนะนำผลิตภัณฑ์ที่เธอเป็นตัวแทน) คุณพันธ์ถามผมว่า เคยอึ๊บกับเธอแล้วหรือ ผมตอบว่า เคยแล้ว สุดยอดมาก......แล้วผมก็มอบเบอร์โทรเมียผมให้คุณพันธ์ พร้อมย้ำหนักแน่นว่า ห้ามพูดถึงผมเด็ดขาด เพราะจะกลายเป็นกินในที่ลับเปิดเผยในที่แจ้ง ซึ่งสุภาพบุรุษไม่ควรทำ...คุณพันธ์ก็รับปากอย่างแข็งขัน
........3 วันต่อมา คุณพันธ์โทรมาบอกว่า ได้นัดพบผู้หญิงที่ผมแนะนำให้แล้ว และมีแนวโน้มว่า จะซื้อสินค้าจากเธอ พร้อมกับแนะนำให้เพื่อนมาซื้อด้วย ผมบอกว่า ให้พูดจาทำนองจีบ และ ชวนไปนั่งคุยตามล๊อบบี้โรงแรม คุณพันธ์บอกว่า เริ่มแล้ว มีแนวโน้มที่ดีมาก......สัปดาห์ต่อมา ประมาณต้นเดือน ต.ค. นี้เอง คุณพันธ์โทรมาบอกว่า ทุกอย่างเรียบร้อยแล้ว ผมถามว่า เรียบร้อยอย่างไร คุณพันธ์บอกว่า มีการตกลงซื้อขายสินค้าโอนกันเป็นที่เรียบร้อย พอวันรุ่งขึ้นคุณพันธ์ก็โทรไปนัดเมียผมไปฉลองความสำเร็จในการซื้อขาย นัดกันราว 11 โมง ที่กานต์มณีสะพานควาย หลังจากนั้นก็เปิดห้องให้ความสุขกันถึงค่ำ จึงแยกย้ายกันกลับ คุณพันธ์บอกว่า....เธอสุดยอดมาก....คุณพันธ์กล่าวขอบคุณผม ที่แนะนำให้รู้จักเธอ....ผมบอกว่า ให้ติดต่อกับเธอเรื่อยๆ แล้วส่งข่าวให้ผมทราบบ้าง.....เรื่องราวระหว่างเมียผมกับคุณพันธ์ เมียผมไม่เคยเล่าให้ฟังเลย นั่นแสดงว่า เมียผมเธอแอบไปสวิงโดยที่ผมไม่รู้เรื่อยๆ แต่ผมก็ไม่ว่าอะไร กลับรู้สึกดีเสียอีกที่เมียผมเธอสุดยอดมาก.....ผมรักเธอมากจริงๆ และจะรักเธอตลอดไป....ที่เล่ามาทั้งหมด ไม่ได้ต้องการให้ชายเดี่ยวติดต่อมา เพราะการหาชายเดี่ยว เมียผมหาเอง แต่กรณีคุณพันธ์ เป็นเหตุบังเอิญจริงๆ

Offline Bravo2009

• Master Hero
  • *
    • เสียว: 3
    • View Profile
    • Email
อยากเป็นชายเดี่ยวครับ โจ้