close buttonclose buttonclose button
แอบอึบเมียเพื่อน

แอบอึบเมียเพื่อน

เรื่องเสียว · 61603

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline เรื่องเสียว

• เจ้าพ่อเรื่องเสียว
  • แฟนพันธ์แท้
    • เสียว: 361
  • เรื่องเสียวอัพเดจทุกวัน
    • View Profile
    • เรื่องเสียว
on: April 26, 2010, 10:02:34 am

เรื่องที่ผมจะเล่านี้พึ่งเกิดขึ้น เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ที่บ้านผมมีเทศกาลออกพรรษา ในช่วงออกพรรษาคนต่างถิ่นที่ไปทำงานจะกลับบ้านเพื่อมาร่วมทำบุญกับครอบครัว ที่บ้านเกิดเช่นกันกับเพื่อนผมคนนี้ แต่การกลับมาครั้งนี้ของเพื่อนผมไม่ธรรมดา มีแฟนสาวมาด้วยทั้งๆที่รู้จักกันมานานผมไม่เคยคิดว่ามันจะมีแฟนเหมือนกับคน อื่น แฟนสาวเพื่อนผมก็คงจะเป็นประเภทชอบโชว์ ขณะที่ร่วมวงนั่งดื่นกันอย่างสนุกสนานกับเพื่อนหลายคนชอบพูดเรื่องบนเตียง ให้กับผู้ชายคนอื่นฟังทั้งๆที่ผัวนั่งอยู่ทีแรกผมไม่ได้สนใจหรอกแต่พอแกเมา ได้ที่เริ่มจับต้นชนปลายไม่ถูกชอบใช้สายตายั่วยวนผม ผมก็เลยคิดในใจว่าสงสัยยายนี้คงต้องการจริงๆ ผมจึงแกล้งชวนหล่อนนั่งซ้อนท้ายมอเตอร์ไซค์ไปซื้อเหล้าในตัวอำเภอหล่อนก็ขอ อนุญาตผัวหล่อนว่าอยากไปดูว่าในอำเภอที่ผมอยู่ว่าเป็นอย่างไร พอผัวหล่อนอนุญาตผมนี่หัวใจผมพองโตยิ่งกว่าคางคกพองตัวอีกขณะที่นั่งรถซอน ท้ายมาหล่อนเอานมมาถูด้านหลังของผมไอ้น้องชายของผมยิ่งได้ใจแข็งขึ้นมาทันดี ยิ่งผ่านถนนที่มืดๆหล่อนยิ่งเอามือมาล้วงที่เป้ากางเกงผม ผมจึงหยุดรถทันทีจัดการให้หล่อนนั่งริมถนนที่ไม่ค่อยจะมีรถสวนทางแล้วเอาไอ้ น้องชายยัดเข้าปากหล่อนผมยืนให้หล่อนดูดอย่างเมามันเหมือนกับว่าหล่อนหิว กระหายผมแทบจะยั้งไม่อยู่จึงจับหล่อนลุกขึ้นมาปลดกระดุมเสื้อผ่าหน้าออกแล้ว ใช้ปากดูดนมและใช้นิ้วแหย่เข้าไปหว่างขาหล่อนครางไม่ได้ศัพท์ โอ้ยช่วยเอาควยเข้าทีเถอะนกจะไม่ไหวแล้วช่วยที ผัวทำให้ไม่ค่อยถึงใจ ผมได้ทีจึงจับควยแทงเข้าไปในหีหล่อนหล่อนยิ่งครวญครางเสียงดังลั่นถนน ผมโดนหล่อนใช้เล็บจิกไปทั่วตัว ผมจึงเร่งเต็มทีเพราะตัวเองก็ทนไม่ไหวแล้วสักพักนำผมพุ่งออกหล่อนดึงควยผมมา ดูดเอานำออกให้ซะเกลี้ยงแล้วหล่อนบอกผมว่าขากลับจากไปซื้อเหล้ามาให้ผมทำกับ หล่อนอีกครั้ง ผมเองก็ไม่คิดว้าเหตุการณ์ฟลุคๆแบบนี้จะเกิดขึ้นในชีวิตผม

Offline noomgun

• Full Member
    • เสียว: 0
Reply #1 on: April 26, 2010, 06:15:49 pm
Thank you

Offline mitt1999

• Super Master Hero
    • เสียว: 3
Reply #2 on: April 27, 2010, 10:35:01 am
ขอบคุณครับท่าน

Offline kratai444

• Newbie
  • *
Reply #3 on: April 27, 2010, 12:38:22 pm
thankkk

Offline dido

• Full Member
    • Email
Reply #4 on: June 19, 2010, 02:09:18 am
 (010;