close buttonclose buttonclose button
อยากโดนแบบนี้ครับ

อยากโดนแบบนี้ครับ

yudh · 23328

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline yudh

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
on: April 15, 2010, 01:21:23 pm
 ผมชื่อยุทธ  0841281324 คือผมชอบถูกนั่งทับนอนทับ เคยไปนอนให้สาวอ้วนนั่งทับนอนทับ และมีอะไรกันมาแล้ว และก็เคยไปเป็นที่นอนให้คู่ชายหญิงนอนทับมาแล้ว
คือ ผมได้คุยกับคู่คู่หนึ่งที่เขาเห็นข้อความที่ผมโพสไว้ เขาถามผมว่าเป็นที่นอนได้จริงหรือรับไหวแน่นะ ผมก็ตอบว่าได้ เขาบอกว่าแฟนเขาอ้วน ผมก็บอกว่ารับได้ แต่คุณต้องมีที่นอน 2 หลัง เขาจึงถามผมว่า จะเอามาทำอะไร ผมบอกว่าผมจะนอนบนที่นอนหลัง1 แล้วให้เขาเอาที่นอนอีกหลังวางทับผม หลังจากนั้นก็ให้คุณและแฟน นอนบนที่นอนหลังที่ทับผม เขาถามว่ารับได้แน่นะ ผมก็ยืนยันว่าได้แน่นอน แต่คุณต้องมีที่นอน2 หลัง และออกค่ารถให้ผมด้วย หลังจากนั้นก็นัดเจอกัน ผมได้ไปเป็น เบาะรองนั่งให้ คู่พี่เขาก่อน สักพักหนึ่ง แล้วเขาก็ให้ผมนอนหงายบนที่นอน แล้วแฟนเขาก็มานอนทับผมให้ผมลูบและจับนม แฟนเขาหนักน่าจะประมาณ 80-90 โลได้ จากนั้นพี่ผู้ชายก็เริ่มคือนอนทับแฟนเขา ทั้งกอดทั้งจูบ แล้วสอดผมพยายามจะเด่งให้แต่คงจะได้ไม่มากได้ยินแต่เสียงครางของทั้งคู่อยู่พักหนึ่ง เสร็จแล้ว พี่ผู้ชายก็ถามผมว่าเป็นไงผมก็บอกว่าดีสบายมาก แฟนเขาก็เอามือมาจับของผมเล่น แล้วผู้หญิงก็ถามผู้ชายว่าต่อไหม พี่ผู้ชายบอกว่า งั้นก็ให้ผมเป็นที่นอนเลยก็แล้วกัน ผมก้ตอบว่าได้ผมจึงถามว่าพี่ครับแล้วไหนที่นอนอีกหลัง เขาบอกว่าที่นอนมันซ้อนกันอยู่ เขาจึงยกที่นอนให้เอียงขึ้น แล้วผมก็มุดเข้าไปนอนคว่ำอยู่ตรงกลางที่นอน แล้วพี่เขาก็ปล่อยมือที่นอนขนาดคิงไซด์ ก็ทับผม ผมบอกว่าพี่ครับ อย่านั่งทับหัวผมนะครับ เขาบอกว่าได้ เขาขึ้นไปนอนกับแฟนได้ซักพัก ผมก็รู้สึกเหมือนว่าผู้หญิงจะนั่งขย่มก่อน ผมก็ขยับตัวได้ยินแต่เสียงผู้หญิงว่าดีๆ หลังจากนั้นก็รู้สึกว่าจะกลับกันไปมา แต่มีเสียงครางตลอดอยู่พักใหญ่ ผมนอนอยู่ใต้ที่นอนนานเท่าไหรไม่รู้ แต่จนสุดท้ายก่อนผมจะกลับคือออกจากใต้ที่นอนแล้ว ผู้หญิงก็มานั่งทับผมขย่มเล่น แล้วเขาก็บอกว่าสนุกดี น่าเสียดายที่อยู่ต่างจังหวัด เขาบอกว่าถ้ามีโอกาศมากรุงเทพ จะโทรหา ใครสนใจอยากลองแบบนี้ โทรหาผมได้ยินดีครับ

Offline yudh

• Newbie
  • *
    • เสียว: 0
    • View Profile
    • Email
Reply #1 on: April 15, 2010, 01:22:38 pm
ผมชอบแบบนี้มากๆ